KQBD Cúp FA | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:30 |
1 qualifying KT |
Lichfield City Nuneaton Town |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Bootle Fc United Of Manchester[ENG-N PR-12] |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Cambridge City East Thurrock United[ENG RYM-14] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Coalville[ENG-S CE-6] Rushden&Diamonds[ENG-S CE-17] |
5 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Leek Town Mickleover Sports[ENG-N PR-11] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Tamworth[ENG-S CE-4] Alvechurch[ENG-S CE-13] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Squires Gate North Shields |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Ashton United Hebburn Town |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
West Allotment Celtic Bamber Bridge |
2 7 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bootle Fc United Of Manchester |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Radcliffe Borough Skelmersdale United |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Barnoldswick Town Pontefract Collieries |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Marske United Seaham Red Star |
6 0 |
5 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Sunderland Rca Stockton Town |
2 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Atherton Collieries Bridlington Town |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Warrington Rylands Whitby Town |
0 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Shildon South Shields |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Lancaster City Northwich Victoria |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Scarborough Witton Albion |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Mossley AFC Newton Aycliffe |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
City Of Liverpool Clitheroe |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Kendal Town Warrington Town AFC |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Stalybridge Celtic Colne |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Dunston Uts Marine |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Morpeth Town Hyde United |
6 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Sherwood Colliery Buxton FC |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Stamford AFC Redditch United |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Worksop Town Newport Pagnell Town |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Basford Utd Stourbridge |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Rushall Olympic Stafford Rangers |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Leek Town Mickleover Sports |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Nantwich Town Grantham Town |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bromsgrove Rovers Loughborough University |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Sporting Khalsa Gainsborough Trinity |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Carlton Town Stratford Town |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Matlock Town Belper Town |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bedworth United Winterton Rangers |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Chasetown Barwell |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Hednesford Town Cleethorpes Town |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Tamworth Alvechurch |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Long Eaton United Coleshill Town |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Coalville Rushden&Diamonds |
5 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Handsworth Parramore Coventry United |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Tividale Spalding United |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Cambridge City East Thurrock United |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Enfield Town Dereham Town |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bury Norwich United |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Wingate Finchley Basildon United |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Potton United AFC Sudbury |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Corby Town Hendon |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Felixstowe&Walton United Great Wakering Rovers |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Leiston Fc Brightlingsea Regent |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
AFC Hornchurch Barton Rovers |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Biggleswade Town Hitchin Town |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Kings Langley Romford |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Stowmarket Town Potters Bar Town |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Mulbarton Wanderers Welwyn Garden City |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Arlesey Town Bowers Pitsea |
0 5 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Walthamstow Berkhamsted Town |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Peterborough Sports Haringey Borough |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Brentwood Town Cheshunt |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Needham Market St Ives Town |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Royston Town Mildenhall Town |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bedford Town Canvey Island |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bishop's Stortford Lowestoft Town |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Walton Casuals Hartley Wintney |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Abbey Rangers Chatham Town |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Phoenix Sports Chipstead |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Redhill Sevenoaks Town |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Whitstable Town Leatherhead |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Harefield United Hastings United |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Haywards Heath Town Horsham |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Harrow Borough Ramsgate |
4 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Margate Thame United |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Hythe Town Ascot United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Uxbridge Chesham United |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Corinthian Folkestone Invicta |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Northwood Chichester City |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Fleet Town Hanwell Town |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Farnborough Town Peacehaven Telscombe |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Sheppey United Marlow |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Ashford Town Middx Tilbury |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Cray Wanderers Sutton Common Rovers |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Beaconsfield Sycob Walton Hersham |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Lewes Metropolitan Police |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Oxhey Jets Kingstonian |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Worthing Corinthian Casuals |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Burgess Hill Town Bracknell Town |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Spelthorne Sports Bedfont |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Merthyr Town Hamworthy United |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Frome Town Mangotsfield United |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Aylesbury United Willand Rovers |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Kidlington Bishops Cleeve |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Weston Super Mare Flackwell Heath |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Banbury United Ardley United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Gosport Borough Plymouth Parkway |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Shepton Mallet Taunton Town |
1 8 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Barnstaple Town Lymington Town |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Poole Town Swindon Supermarine |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Dorchester Town Yate Town |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Blackfield Langley Wimborne Town |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Truro City Exmouth Town |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Alton Town Sholing |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Salisbury City Tiverton Town |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Halesowen Town Ilkeston Town |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Hadley Enfield 1893 |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Hayes&Yeading Bognor Regis Town |
4 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Basingstoke Town Bridgwater Town |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Charnock Richard Prescot Cables |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Anstey Nomads Stone Old Alleynians |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Leicester Road Hanley Town |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Colney Heath Ware |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Little Oakley Kirkley&Pakefield |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Kennington Carshalton Athletic |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Broadfields United South Park |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Highworth Town Shaftesbury Town |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Longlevens Alresford Town |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Cirencester Town Easington Sports |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:45 |
1 qualifying KT |
Jersey Bulls Vcd Athletic |
5 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 02:00 |
4 KT |
Almeria[5] Malaga[7] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 02:00 |
4 KT |
Fuenlabrada[11] CD Lugo[18] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:15 |
4 KT |
Cartagena[16] Real Sociedad B[10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:15 |
4 KT |
Tenerife[9] SD Ponferradina[1] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Eibar[14] Leganes[19] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Vòng Loại World Cup (Châu Âu) | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:45 |
bảng KT |
Ukraine[24] Pháp[2] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:45 |
bảng KT |
Đảo Faroe[113] Đan Mạch[10] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:45 |
bảng KT |
Israel[85] Áo[23] |
5 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:45 |
bảng KT |
Scotland[44] Moldova[177] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:45 |
bảng KT |
Gibraltar Thổ Nhĩ Kỳ[29] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:45 |
bảng KT |
Hà Lan[16] Montenegro[64] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:45 |
bảng KT |
Slovakia[36] Croatia[14] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
bảng KT |
CH Ireland[47] Azerbaijan[110] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
bảng KT |
Serbia[25] Luxembourg[96] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
bảng KT |
Latvia[138] Na Uy[42] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
bảng KT |
Đảo Síp[97] Nga[38] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
bảng KT |
Slovenia[63] Malta[175] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
bảng KT |
Phần Lan[54] Kazakhstan[124] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
6 KT |
Cheltenham Town[17] Milton Keynes Dons[11] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Accrington Stanley[9] Shrewsbury Town[22] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
AFC Wimbledon[15] Oxford United[3] |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 06:15 |
2st phase KT |
Rosario Central[18] Boca Juniors[14] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 04:00 |
2st phase KT |
Ca Platense[23] San Lorenzo[16] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:45 |
2st phase KT |
Colon[8] Newells Old Boys[15] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:45 |
2st phase KT |
Lanus[2] Sarmiento Junin[20] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:30 |
2st phase KT |
Atletico Tucuman[7] Arsenal de Sarandi[26] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 09:07 |
regular season KT |
San Jose Earthquakes[9] Colorado Rapids[3] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 07:07 |
regular season KT |
Real Salt Lake[6] Dallas[10] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 07:07 |
regular season KT |
Cincinnati[13] Inter Miami[11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:37 |
regular season KT |
Orlando City[3] Columbus Crew[9] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:08 |
regular season KT |
Vancouver Whitecaps FC[8] Austin Aztex[12] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:30 |
5 KT |
Almere City FC[14] Oss[2] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
19 KT |
IK Brage[13] Landskrona BoIS[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
19 KT |
Falkenbergs FF[15] Akropolis IF[12] |
3 3 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 17:00 |
21 KT |
Seongnam FC[11] Daegu FC[4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:00 |
5 KT |
Lierse[BEL D2-5] Rupel Boom[BEL FAD-12] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
5 KT |
Lierse Kempenzonen Rupel Boom |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 00:30 |
5 KT |
Urs Lixhe Lanaye[BEL FAD-8] Standard Wetteren[BEL D2-4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:59 |
5 KT |
Dender[BEL FAD-14] Beveren[BEL D2-2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 07:00 |
19 KT |
Bahia[17] Fortaleza[3] |
4 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 07:00 |
19 KT |
Cuiaba[13] Santos[11] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
6 KT |
Bradford AFC[3] Walsall[21] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Bristol Rovers[22] Crawley Town[20] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Carlisle[12] Salford City[16] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Colchester United[13] Sutton United[24] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Exeter City[11] Forest Green Rovers[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Mansfield Town[7] Harrogate Town[2] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Newport County[15] Leyton Orient[6] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Northampton Town[8] Scunthorpe United[14] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Oldham Athletic[23] Barrow[18] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Port Vale[10] Rochdale[17] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Stevenage Borough[9] Swindon[4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Tranmere Rovers[19] Hartlepool United FC[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 19:00 |
1 KT |
Buriram United[2] Suphanburi FC[13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
1 KT |
Khonkaen United[THA D1-4] Ratchaburi FC[8] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
1 KT |
Jl Chiangmai United[THA D1-2] Bangkok United FC[5] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
1 KT |
Prachuap Khiri Khan[10] Muang Thong United[6] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 05:30 |
22 KT |
Remo Belem (PA)[12] Botafogo[4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 03:15 |
22 KT |
Nautico PE[6] Guarani Sp[7] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
22 KT |
Operario Ferroviario Pr[9] Vitoria Salvador BA[18] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 03:10 |
zona a KT |
Almirante Brown[A-1] San Martin Tucuman[A-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:30 |
zona a KT |
Alvarado Mar Del Plata[A-8] Deportivo Maipu[A-11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:30 |
zona b KT |
Guillermo Brown[B-18] Almagro[B-7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:30 |
zona b KT |
Independiente Rivadavia[B-5] Deportivo Moron[B-3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:15 |
zona b KT |
CA Brown Adrogue[B-4] Santa Marina Tandil[B-16] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
zona a KT |
Estudiantes de Caseros[A-15] Temperley[A-13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
zona a KT |
Chacarita Juniors[A-14] Deportivo Riestra[A-10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
zona b KT |
Gimnasia Jujuy[B-10] All Boys[B-13] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
zona b KT |
Instituto[B-11] Tristan Suarez[B-9] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
zona b KT |
Villa Dalmine[B-17] San Telmo[B-12] |
3 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Malaysia Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 15:45 |
16 KT |
Kuching Fa[9] PDRM[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Malaysia Super League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
21 KT |
Misc Mifa Petaling [10] UiTM[12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
21 KT |
Kuala Lumpur[6] Kedah[2] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
21 KT |
Terengganu[3] Johor FC[1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Indonesia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:30 |
1 KT |
Persib Bandung[1] Barito Putera[17] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:15 |
1 KT |
Pusamania Borneo[3] Persebaya Surabaya[15] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:15 |
1 KT |
Psis Semarang[5] Persela Lamongan[18] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 16:30 |
28 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[1] Seoul E Land[9] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:00 |
28 KT |
Chungnam Asan[5] Anyang[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 11:30 |
28 KT |
Busan I'Park[7] Daejeon Citizen[3] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Honduras | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 08:15 |
apertura KT |
CD Vida[(a)-4] Real Espana[(a)-2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 08:00 |
apertura KT |
Honduras Progreso[(a)-8] CD Motagua[(a)-3] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 05:00 |
4 KT |
CD Olimpia[(a)-1] Platense[(a)-9] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
05/09 04:06 |
apertura KT |
Marathon[(a)-5] Real Sociedad Tocoa[(a)-7] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Canada | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 06:00 |
regular season KT |
Euru Futbol Academy Brantford Galaxy Sc |
2 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 04:00 |
regular season KT |
Sc Scarborough Serbian White Eagles |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 02:00 |
regular season KT |
Atletico Sporting Toronto Vorkuta |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 05:00 |
apertura KT |
Xelaju MC Solola |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 04:00 |
apertura KT |
CSD Municipal[(a)-5] Deportivo Achuapa[(a)-12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
05/09 02:00 |
apertura KT |
CD Puerto de Iztapa[(a)-7] Nueva Concepcion[(a)-8] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 00:00 |
apertura KT |
Santa Lucia Cotzumalguapa[(a)-3] Club Comunicaciones[(a)-2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 17:00 |
28 KT |
Yamagata Montedio[5] Mito Hollyhock[9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
28 KT |
V-Varen Nagasaki[8] Ryukyu[3] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
28 KT |
Zweigen Kanazawa FC[16] Machida Zelvia[6] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
28 KT |
Albirex Niigata Japan[4] Giravanz Kitakyushu[19] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
28 KT |
Ventforet Kofu[7] Kyoto Purple Sanga[1] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
28 KT |
Sc Sagamihara[22] JEF United Ichihara[10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
28 KT |
Matsumoto Yamaga FC[18] Jubilo Iwata[2] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
28 KT |
Blaublitz Akita[13] Thespa Kusatsu Gunma[15] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:30 |
21 KT |
Fk Orsha[9] Naftan Novopolock[8] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
21 KT |
Shakhtyor Petrikov[7] Kommunalnik Slonim[12] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:30 |
21 KT |
Fc Baranovichi[11] Volna Pinsk[4] |
3 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:45 |
25 KT |
General Diaz Fulgencio Yegros |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
25 KT |
Club Fernando De La Mora Tacuary FBC |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
25 KT |
Deportivo Santani Rubio Nu Asuncion |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Israel | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
5 KT |
Hapoel Kafr Kanna[ISR D3N-7] Ms Tseirey Taybe[ISR D3N-8] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
2 KT |
Hapoel Daliyat Al Karmel Maccabi Ahi Iksal |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Bosnia Herzegovina[55] Kuwait[148] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:45 |
tháng 9 KT |
Qatar[58] Bồ Đào Nha[5] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Phần Lan U19 Thụy Điển U19 |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Haiti[90] Jordan[95] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
tháng 9 KT |
FYR Macedonia U19 Saudi Arabia U20 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:15 |
tháng 9 KT |
United Arab Emirates U23 Iraq U23 |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Basaksehir FK[TUR D1-19] Karagumruk[TUR D1-10] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Croatia U19 Thổ Nhĩ Kỳ U19 |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Pháp U19 Slovakia U19 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Slovenia U19 Nga U19 |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
tháng 9 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-6] NK Maribor[SLO D1-4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Burundi[140] Seychelles[199] |
8 1 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Zorya[UKR D1-7] Inhulets Petrove[UKR D1-9] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Gambia[152] Seychelles[200] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
tháng 9 KT |
Áo U19 Xứ Wales U19 |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
tháng 9 KT |
Xứ Wales U19 Áo U19 |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Phần Lan U17 Nữ Đan Mạch U17 |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Canadian Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 08:10 |
9 KT |
Fc Edmonton Pacific |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 05:30 |
9 KT |
Valour Cavalry |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 00:00 |
KT |
Stal Rzeszow[1] Olimpia Elblag[4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
KT |
Motor Lublin[11] Belchatow[6] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
KT |
Pogon Siedlce[13] Lech Poznan B[7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
KT |
Wisla Pulawy[14] Wigry Suwalki[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Znicz Pruszkow[15] Kp Calisia Kalisz[5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Wales | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
KT |
Dinas Powys Afan Lido[WAL FAWCS-11] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Penybont[Welsh PR-6] Undy Athletic[WAL FAWCS-14] |
7 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Haverfordwest County[Welsh PR-11] Brecon Corinthians |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Ynysgerwn Cambrian Clydach[WAL FAWCS-5] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Monmouth Town Llanelli[WAL FAWCS-8] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Aberystwyth Town[Welsh PR-8] Aber Valley |
9 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Penrhyncoch[WAL FAWCN-9] Ynyshir Albions |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Newi Cefn Druids[Welsh PR-12] Holyhead Hotspur[WAL FAWCN-12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], Penalty [4-2], Newi Cefn Druids thắng | |||||
04/09 20:00 |
KT |
Bodedern Ruthin Town[WAL FAWCN-13] |
4 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Prestatyn Town FC[WAL FAWCN-8] Rhostyllen |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Llanidloes Town[WAL FAWCN-10] Bangor City FC[WAL FAWCN-4] |
1 4 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Newtown[Welsh PR-5] Berriew |
6 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Bala Town[Welsh PR-7] Brymbo |
17 1 |
8 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Buckley Town[WAL FAWCN-3] Porthmadog |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Llandudno Albion[WAL FAWCN-5] Guilsfield[WAL FAWCN-1] |
3 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Goytre United[WAL FAWCS-4] Taffs Well[WAL FAWCS-10] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Pontardawe Town Cardiff Metropolitan[Welsh PR-7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Flint Town United[Welsh PR-2] Penrhyndeudraeth |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Barry Town Afc[Welsh PR-5] Goytre Afc[WAL D1-14] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
The New Saints[Welsh PR-1] Llanrwst |
6 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:30 |
KT |
Ifk Lidingo[NS-4] Skiljebo SK[NS-5] |
4 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Jarfalla[NS-2] Sandvikens Aik[NS-14] |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Enskede Ik[NS-6] Enkoping[NS-13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Ifk Stocksund[NS-7] Karlbergs BK[NS-3] |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Gamla Upsala[NS-12] Kvarnsvedens IK[NS-11] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Ifk Osterakers[NS-8] Kungsangens If[NS-10] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Bắc Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
6 KT |
Ballyclare Comrades[4] Knockbreda[8] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Dergview[7] Ards[2] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Institute[10] Dundela[12] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Loughgall[3] Annagh United[6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Queens University[11] Newry City[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
6 KT |
Ballinamallard United Harland Wolff Welders |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 19:00 |
1 KT |
Ranong United[11] Udon Thani[14] |
3 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
1 KT |
Chiangmai Fc[6] Rayong[12] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
1 KT |
Lampang Fc[15] Muangkan United[10] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
1 KT |
Chainat FC[7] Raj Pracha Fc[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
8 KT |
Saldus Ss/leevon[10] Jdfs Alberts[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
8 KT |
Rezekne / Bjss[5] Albatroz[4] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
8 KT |
Tukums-2000[2] Fk Dinamo Riga[6] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
KT |
Kristianstads FF[SG-13] Rappe Goif[SG-4] |
2 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Solvesborgs Goif[SG-8] Karlskrona[SG-5] |
2 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Asarums If Fk[SG-10] Eslovs Bk[SG-11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Ifk Berga[SG-6] Bk Olympic[SG-1] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Úc Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 17:00 |
20 KT |
West Torrens Birkalla[3] White City Woodville[1] |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:30 |
20 KT |
Adelaide Hills[6] Playford City Patriots[4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:30 |
20 KT |
Eastern United[10] Para Hills Knights[5] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:30 |
20 KT |
Adelaide Cobras[12] Western Strikers SC[11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:30 |
20 KT |
Adelaide Victory[7] Modbury Jets[2] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:30 |
20 KT |
Fulham United[8] West Adelaide[9] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:59 |
7 KT |
1. Magdeburg[2] Kaiserslautern[15] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
7 KT |
MSV Duisburg[14] Wurzburger Kickers[19] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
7 KT |
SV Waldhof Mannheim[12] Turkgucu Munchen[10] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
7 KT |
Munchen 1860[11] Sv Meppen[9] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
7 KT |
Sc Verl[13] Viktoria Berlin 1889[1] |
3 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
6 KT |
Fsv Zwickau[17] Hallescher[6] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia Capital Gatorade PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 10:15 |
21 KT |
Woden Weston[6] Belconnen United[5] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:30 |
KT |
Albinoleffe[A-3] Sudtirol[A-5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
KT |
Calcio Lecco[A-17] Legnago Salus[A-8] |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
KT |
Mantova[A-9] Giana[A-7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
KT |
Padova[A-1] Us Pergolettese[A-16] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
KT |
Pro Sesto[A-19] Pro Vercelli[A-6] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
KT |
Us Seregno[A-13] Feralpisalo[A-14] |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
KT |
Usd Virtus Verona[A-18] Piacenza[A-11] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:30 |
KT |
Messina[C-18] Palermo[C-3] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:30 |
KT |
Catania[C-21] Fidelis Andria[C-8] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:30 |
KT |
Juve Stabia[C-6] Avellino[C-9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:30 |
KT |
Latina Calcio[C-20] Paganese[C-4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:30 |
KT |
Picerno[C-13] Catanzaro[C-2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bắc Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
3 KT |
Carrick Rangers[6] Coleraine[12] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
3 KT |
Cliftonville[1] Glentoran[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Dungannon Swifts[10] Crusaders FC[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
3 KT |
Portadown FC[9] Larne[3] |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
3 KT |
Warrenpoint Town[7] Glenavon Lurgan[8] |
1 6 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Bells Challenge Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Aberdeen U21 Arbroath[SCO CH-4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], Penalty [4-1], Aberdeen U21 thắng | |||||
04/09 21:00 |
KT |
Glasgow Rangers U21 Ayr Utd[SCO CH-9] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Cove Rangers[SCO L1-4] Stenhousemuir[SCO L2-10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [0-0], Penalty [4-2], Cove Rangers thắng | |||||
04/09 21:00 |
KT |
Cowdenbeath[SCO L2-8] Alloa Athletic[SCO L1-7] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Raith Rovers[SCO CH-8] Forfar Athletic[SCO L2-3] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Elgin City[SCO L2-6] Dunfermline[SCO CH-10] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Inverness C.T.[SCO CH-1] Buckie Thistle[SCO HL-2] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Peterhead[SCO L1-10] East Fife[SCO L1-9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Celtic U21 Greenock Morton[SCO CH-6] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Kilmarnock[SCO CH-3] Falkirk[SCO L1-3] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Montrose[SCO L1-2] Stirling Albion[SCO L2-4] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Albion Rovers[SCO L2-9] Saint Mirren U21 |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Stranraer[SCO L2-7] Partick Thistle[SCO CH-2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
preliminary 1 playoff KT |
Burntisland Shipyard Dalkeith Thistle |
3 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[3-3], Penalty Kicks[4-5] | |||||
KQBD Hạng 2 Nga trung tâm | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
group a KT |
Saransk Rodina Moskva |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
group b KT |
Dinamo Briansk Arsenal Tula II |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:45 |
group a KT |
Kvant Obninsk FK Kolomna |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
group b KT |
FK Kaluga FK Zvezda Ryazan |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
group b KT |
Fakel Voronezh Ii Salyut-Energia Belgorod |
0 8 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
group a KT |
Strogino Moscow Saturn |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Venezuela | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 07:30 |
occidental KT |
Estudiantes Merida[W-2] Zamora Barinas[W-6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 05:15 |
central KT |
Gran Valencia[C-2] Deportivo Lara[C-5] |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 03:15 |
oriental KT |
Lala[E-7] Metropolitanos[E-5] |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tây Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 14:00 |
22 KT |
Bayswater City[7] Sorrento[3] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:00 |
22 KT |
Cockburn City[9] ECU Joondalup[6] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:00 |
22 KT |
Floreat Athena[2] Rockingham City[12] |
5 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:00 |
22 KT |
Gwelup Croatia Sc[10] Armadale[8] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:00 |
22 KT |
Perth Glory Am[4] Inglewood United[5] |
5 1 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:00 |
22 KT |
Perth SC[1] Balcatta[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3B Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:00 |
KT |
Comunicaciones BsAs[(c)-14] Los Andes[(c)-4] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Deportivo Merlo[(c)-17] Club Atletico Acassuso[(c)-7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Deportivo Armenio[(c)-9] Club Atletico Colegiales[(c)-6] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Villa San Carlos[(c)-15] CA Fenix Pilar[(c)-12] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:30 |
KT |
Ca San Miguel[(c)-16] Sacachispas[(c)-3] |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:10 |
KT |
Flandria[(c)-1] Canuelas[(c)-2] |
4 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:30 |
KT |
Cd Coria Antequera Cf[4-15] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Arosa Sociedad Cultural Cd Arenteiro |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Hercules CF[3-11] Granada Cf B[4-13] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
KT |
Union Langreo[1-11] Bergantinos Cf |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
KT |
Osasuna B[2-11] CD Tropezon[1-19] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
KT |
Vard Haugesund[B-7] Fram Larvik[B-8] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Brattvag[A-7] Alta[A-3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Floro[A-13] Senja[A-14] |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 19:30 |
7 KT |
Kremin Kremenchuk[14] Olimpic Donetsk[7] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
7 KT |
Podillya Khmelnytskyi[8] Nyva Ternopil[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:15 |
7 KT |
Ahrobiznes Volochysk[12] Hirnyk Sport[15] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
KT |
Sollentuna United FF[N-8] Taby[N-14] |
4 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
IF Sylvia[N-6] Hudiksvalls Forenade FF[N-12] |
8 0 |
5 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Karlstad BK[N-5] Umea FC[N-3] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Orebro Syrianska If[N-9] Brommapojkarna[N-1] |
0 0 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 16:00 |
KT |
The Gap BPL[12] The Lakes[2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
KT |
University of Queensland[8] Acacia Ridge[7] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:00 |
KT |
Western Spirit[10] Albany Creek[1] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:00 |
KT |
St George Willawong[4] Brisbane Knights[11] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 18:35 |
third stage KT |
Jiangxi Beidamen[B-5] Suzhou Dongwu[C-5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:35 |
third stage KT |
Kun Shan[B-3] Shaanxi Chang an Athletic[A-3] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:35 |
third stage KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[A-6] Wuhan Three Towns[C-1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:30 |
third stage KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[C-2] Shenzhen Peng City[A-4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
7 KT |
Chernomorets Novorossiysk[S-8] Alania-d Vladikavkaz[S-14] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
7 KT |
Dynamo Stavropol[S-12] Kuban Kholding[S-16] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:30 |
7 KT |
Mashuk-KMV[S-6] Spartak Nalchik[S-11] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:30 |
7 KT |
SKA Rostov[S-3] Forte Taganrog[S-4] |
5 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
7 KT |
FK Biolog[S-7] FK Anzhi[S-1] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
7 KT |
Tuapse[S-9] Makhachkala[S-5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
7 KT |
Legion Dynamo[S-10] Chayka K Sr[S-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
7 KT |
Essentuki[S-17] Druzhba Maykop[S-15] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
group a KT |
Krasava Odintsovo Dynamo St |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
group a KT |
Leningradets Luki Energiya |
6 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
group b KT |
Torpedo Vladimir Lokomotiv Moscow B |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
group b KT |
Olimp Dolgiye Prudy 2 Dynamo Moscow B |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
group b KT |
Khimik Dzerzhinsk Murom |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
group a KT |
Volga Tver Zenit-2 St.Petersburg |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
group b KT |
Yenisey 2 Krasnoyarsk Znamya Truda |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 06:05 |
clausura KT |
La Equidad[(c)-15] Jaguares De Cordoba[(c)-8] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 05:00 |
clausura KT |
Atletico Junior Barranquilla[(c)-10] Atletico Huila[(c)-16] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
05/09 04:00 |
clausura KT |
America de Cali[(c)-7] Deportes Quindio[(c)-9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 17:40 |
7 KT |
Zaglebie Sosnowiec[15] Skra Czestochowa[16] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 05:00 |
clausura KT |
Barranquilla[(c)-11] Fortaleza CEIF[(c)-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 03:00 |
clausura KT |
Llaneros FC[(c)-5] Inter Palmira[(c)-9] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 02:00 |
clausura KT |
Leones[(c)-7] Union Magdalena[(c)-2] |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Osterlen Ff[S-15] Fc Linkoping City[S-16] |
4 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Lunds BK[S-7] Trollhattan[S-2] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Atvidabergs FF[S-14] Ifk Malmo[S-8] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Skovde AIK[S-3] Ljungskile SK[S-5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Tvaakers IF[S-6] Utsiktens BK[S-4] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Lindome GIF[S-13] Torns IF[S-11] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Qviding FIF[S-10] Assyriska Turab Ik Jkp[S-12] |
4 2 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 17:00 |
KT |
Vanraure Hachinohe[9] Tegevajaro Miyazaki[7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:00 |
KT |
Fujieda Myfc[12] Kamatamare Sanuki[13] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 13:00 |
KT |
Yokohama Scc[10] Gifu[5] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 15:30 |
20 KT |
Adelaide Olympic[6] Adelaide Raiders SC[11] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:30 |
20 KT |
North Eastern Metrostars[3] Adelaide United Fc Youth[9] |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:30 |
20 KT |
Adelaide Comets FC[2] Sturt Lions[5] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:30 |
20 KT |
Cumberland United[10] Adelaide City FC[1] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:30 |
20 KT |
Adelaide Panthers[7] Adelaide Blue Eagles[12] |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Queensland Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 16:30 |
23 KT |
Magpies Crusaders[12] Sunshine Coast Wanderers[3] |
2 5 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
23 KT |
Queensland Lions SC[7] Eastern Suburbs[8] |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:30 |
23 KT |
Gold Coast Knights[4] Moreton Bay United[6] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
KT |
Sokol Zivanice[B-4] Chlumec Nad Cidlinou[B-5] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Slovan Rosice[M-9] Zlin B[M-6] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Uhersky Brod[M-7] Slavia Kromeriz[M-1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:30 |
KT |
Povltava Fa[A-8] Motorlet Praha[A-6] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:15 |
KT |
Viktoria Otrokovice[M-18] Velke Mezirici[M-10] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:15 |
KT |
Sigma Olomouc B[M-3] Frydek-mistek[M-14] |
7 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:15 |
KT |
Slovacko Ii[M-13] Unicov[M-8] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:15 |
KT |
Slavoj Vysehrad[A-3] Sokol Hostoun[A-12] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:15 |
KT |
Rakovnik[A-16] Benesov[A-15] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:15 |
KT |
Fk Loko Vltavin[A-7] Domazlice[A-1] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:00 |
6 KT |
Nafta[11] Triglav Gorenjska[1] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:30 |
6 KT |
Nk Roltek Dob[3] NK Rudar Velenje[10] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:30 |
6 KT |
NK Ptuj Drava[8] NK Primorje[9] |
2 4 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:30 |
6 KT |
Jadran Dekani[15] Bilje[7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:30 |
6 KT |
Krsko Posavlje[13] Gorica[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 17:00 |
KT |
Paju Citizen Fc[9] Gyeongju KHNP[5] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
KT |
Cheongju Jikji Fc[12] Busan Transpor Tation[7] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
KT |
Ulsan Citizen[4] Gimhae City[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:00 |
KT |
Yangju Citizen Fc[14] Changwon City[8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
7 KT |
Mfk Skalica[3] SKM Puchov[13] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
7 KT |
Dukla Banska Bystrica[7] KFC Komarno[5] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
7 KT |
Partizan Bardejov[14] Msk Zilina B[8] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
7 KT |
Humenne[4] Slavoj Trebisov[2] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
7 KT |
Namestovo[16] MFK Kosice[9] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
20 KT |
Vestri[6] Thor Akureyri[10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
20 KT |
Grindavik[8] Fram Reykjavik[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
20 KT |
Kordrengir[3] Fjolnir[4] |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 00:00 |
KT |
Magni[5] Volsungur Husavik[2] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:00 |
KT |
Fjardabyggd[11] Kf Fjallabyggdar[7] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Kv Vesturbaeja[3] Leiknir F[10] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Ir Reykjavik[6] Haukar[9] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
KT |
Dalstorps If[VG-14] Bk Astrio[VG-7] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Husqvarna FF[VG-6] Angelholms FF[VG-1] |
1 4 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Ik Tord[VG-13] Torslanda IK[VG-4] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Varbergs Gif[VG-12] Eskilsminne IF[VG-3] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Onsala Bk[VG-2] Savedalens IF[VG-5] |
4 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Hoganas Bk[VG-8] Ullared[VG-9] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 00:00 |
KT |
Orduspor[C-3] Tepecik Bld[C-5] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:30 |
KT |
Catalca Spor[A-11] Karaman Belediyespor[A-8] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:30 |
KT |
Hendek Spor[A-15] Fatsa Belediyespor[A-13] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:30 |
KT |
Halide Edip Adivarspor[B-9] Hacettepe 1945[B-13] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:30 |
KT |
Sile Yildizspor[B-15] Carsambaspor[B-7] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Hacettepe Spor[B-3] Elazig Belediyespor[B-6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Batman Petrolspor[A-5] Yldrm Belediyesispor[A-17] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Kahta 02 Spor[A-16] Artvin Hopaspor[A-3] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Mardin Bb[C-18] Modafenspor[C-11] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Ofspor[C-8] Ankara Adliyespor[C-17] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
KT |
Yxhults Ik[NG-7] Ahlafors If[NG-3] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Angered Bk[NG-4] Ifk Tidaholm[NG-15] |
7 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Ik Gauthiod[NG-10] Bk Forward[NG-1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Grebbestads If[NG-14] Nordvarmland Ff[NG-12] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:30 |
KT |
Tyreso Ff[SS-15] Karlslunds If Hfk[SS-8] |
3 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Smedby Ais[SS-9] Syrianska FC[SS-3] |
1 5 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Nykopings BIS[SS-2] Rynninge IK[SS-14] |
5 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Trosa Vagnharad Sk[SS-5] Huddinge If[SS-6] |
0 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Iceland nữ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Nữ Umf Selfoss[4] Tindastoll Neisti Womens[10] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Keflavik Womens[8] Nữ Valur[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Trottur Reykjavik Womens[3] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[6] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 03:30 |
chung kết KT |
Everton CD[CHI D1-10] Colo Colo[CHI D1-1] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Jamaica Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 02:30 |
regular season KT |
Tivoli Gardens Humble Lions |
4 3 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 00:00 |
regular season KT |
Arnett Gardens Dunbeholden |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Spain Primera Division RFEF | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 02:30 |
Group A KT |
Extremadura SD Logrones |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 02:30 |
Group A KT |
UD Logrones Racing de Santander |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 02:30 |
Group B KT |
CD Linares Alcoyano |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 02:30 |
Group B KT |
Real Madrid Castilla Cd San Fernando Isleno |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 00:30 |
Group A KT |
Rayo Majadahonda Calahorra |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 00:30 |
Group B KT |
Real Betis B UCAM Murcia |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 00:30 |
Group B KT |
Sabadell Linense |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 23:30 |
Group A KT |
Inter De Madrid Zamora CF |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
Group A KT |
Celta Vigo B UD Badajoz |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:30 |
Group B KT |
UE Llagostera Athletic Sanluqueno |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 18:45 |
group a KT |
Yangiyer Aral Nukus |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức vùng | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
KT |
Tsv Buchbach[B-5] Vfb Eichstatt[B-9] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Ssv Jeddeloh[N(s)-10] Atlas Delmenhorst[N(s)-5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Ksv Hessen Kassel[S-12] 08 Homburg[S-18] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Pirmasens[S-2] Tsv Steinbach Haiger[S-9] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Tus Rot Weiss Koblenz[S-8] Kickers Offenbach[S-7] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
TSV Aubstadt[B-8] Augsburg 2[B-16] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Wacker Burghausen[B-3] Nurnberg Am[B-15] |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Greuther Furth 2[B-18] Sv Heimstetten[B-13] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Schweinfurt[B-4] Bayern Munich II[B-1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
SpVgg Bayreuth[B-2] Pipinsried[B-10] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Bonner sc[W-16] Wuppertaler Sv[W-9] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Fortuna Koln[W-8] Sv Straelen[W-5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
SV Lippstadt[W-12] Sportfreunde Lotte[W-11] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Preuben Munster[W-1] Sv Rodinghausen[W-19] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Uerdingen[W-20] TSV Alemannia Aachen[W-17] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:30 |
KT |
Sc Weiche Flensburg 08[N(n)-2] Eintracht Norderstedt[N(n)-7] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 07:00 |
KT |
Volta Redonda[A-6] Ferroviario Ce[A-5] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 05:00 |
KT |
Parana PR[B-9] Criciuma[B-3] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 03:00 |
KT |
Ec Jacuipense[A-9] Manaus Fc Am[A-4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 03:00 |
KT |
Botafogo Sp[B-6] Gremio Novorizontino[B-2] |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Floresta/ce[A-7] Altos/pi[A-8] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 09:30 |
9 KT |
Portland Thorns Fc Womens Washington Spirit Womens |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:37 |
9 KT |
Racing Louisville Womens Ol Reign Womens |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:00 |
9 KT |
Gotham Fc Womens Chicago Red Stars Womens |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil Serie D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 02:00 |
KT |
Goianesia GO Brasiliense (DF) |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Caxias Rs Juventus Sc |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Sao Bento Boavista Sc |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Cianorte Pr Portuguesa de Desportos |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Palmas To Imperatriz Ma |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Joinville SC Cascavel Pr |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
EC Santo Andre Bangu |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Madureira Inter De Limeira |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Germany Oberliga NOFV | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
KT |
Arminia Hannover Germania Egestorf Langreder |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:30 |
KT |
Sv Alemannia Waldalgesheim Fv Engers 07 |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Queens Land Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 16:30 |
KT |
Rochedale Rovers Western Pride |
2 3 |
2 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:30 |
KT |
Souths United Mitchelton |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:30 |
KT |
Holland Park Hawks Sunshine Coast |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 15:00 |
KT |
Grange Thistle Sc Virginia United |
4 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:30 |
KT |
Samford Rangers North Star |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tasmania Premier League Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 15:30 |
KT |
Kingborough Lions[4] Hobart Olympia Warriors[6] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 13:30 |
KT |
Hobart Zebras[7] Launceston City[5] |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 11:15 |
KT |
Glenorchy Knights[2] Devonport City Striker[1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 11:00 |
KT |
South Hobart[3] Riverside Olympic[8] |
10 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 16:00 |
18 KT |
Ac Carina Moggill |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 14:00 |
18 KT |
Newmarket Sfc Ipswich City |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tajikistan Vysshaya Liga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
8 KT |
Esteghlal Dushanbe Ravshan Kulob |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Panama Liga Nacional de Ascenso | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 06:00 |
clausura group KT |
Alianza Fc Pan Plaza Amador |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:00 |
clausura group KT |
CA Independente Club Atletico Chiriqui |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:00 |
clausura group KT |
Veraguas Cd San Francisco |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 04:00 |
clausura group KT |
CD Arabe Unido Sporting San Miguelito |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina D Group Tebolidun League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:00 |
clausura KT |
Cdys Juventud Unida[(a)-10] Deportivo Paraguayo[(a)-11] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
clausura KT |
Deportivo Muniz[(a)-4] Puerto Nuevo[(a)-1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
clausura KT |
Central Ballester[(a)-7] Sportivo Barracas[(a)-5] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
clausura KT |
Centro Espanol[(a)-6] Ca Lugano[(a)-9] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
clausura KT |
Argentino De Rosario[(a)-8] Yupanqui[(a)-12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
clausura KT |
Liniers[(a)-3] Defensores De Cambaceres[(a)-2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Switzerland - 2.Liga - 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 01:00 |
KT |
Bassecourt[2-1] Solothurn[2-5] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Sv Hongg[2-2] Munsingen[2-11] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Koniz[2-8] Sc Buochs[2-14] |
5 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Wohlen[2-3] Langenthal[2-9] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Cs Dante Botosani Acs Foresta Suceava |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Real Bradu Dinamo 1948 Bucuresti Ii |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Progresul Spartac Rapid Bucuresti 2 |
6 0 |
5 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Acso Filiasi Vedita Colonesti |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
SC Bacau Stiinta Miroslava |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Tunari Arges Pitesti B |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Ceahlaul Piatra Neamt Husana Husi |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Vaslui Somuz Falticeni |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Acs Olimpic Cetate Rasnov Targu Secuiesc |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Gloria Bistrita Unirea Ungheni |
4 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 00:00 |
KT |
Paradiso[3-8] Freienbach[3-10] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Gossau[3-3] Uzwil[3-14] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Kfs Vestmannaeyjar Kfr Aegir |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 19:30 |
KT |
Pribram U19[15] Zlin U19[13] |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Pardubice U19[8] Banik Ostrava u19[11] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Sparta Praha U19[3] Synot Slovacko U19[9] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
KT |
Brno U19[7] Mfk Karvina U19[10] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
KT |
Meteor Praha U19[12] Hradec Kralove u19[5] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
KT |
Viktoria Plzen U19[1] Ceske Budejovice u19[14] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
KT |
Slavia Praha u19[4] Opava U19[16] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:30 |
KT |
Umea Fc Academy[NL-13] Friska Viljor[NL-5] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Notvikens Ik[NL-14] Tegs Thoren ff[NL-1] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Skelleftea Ff[NL-10] Gottne If[NL-7] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Stode If[NL-3] Froso If[NL-15] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Storfors Aik[NL-8] Sandviks Ik[NL-6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Bodens BK[NL-4] IFK Ostersund[NL-11] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
KT |
Bergnasets Aik[NL-12] Ytterhogdal Ik[NL-2] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:30 |
KT |
HHC Hardenberg[18] TEC[3] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:30 |
KT |
Jong Sparta Rotterdam[6] Rijnsburgse Boys[1] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
ASWH[16] Kozakken Boys[7] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Excelsior Maassluis[13] Koninklijke Hfc[4] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Quick Boys[8] de Treffers[9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Spakenburg[10] VV Katwijk[2] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
AFC Amsterdam[12] Scheveningen[5] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Gelders Veenendaalse VV[14] Volendam Am[15] |
2 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Noordwijk[17] IJsselmeervogels[11] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 20:00 |
KT |
Eps Espoo[B-10] Jazz[B-1] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 19:00 |
KT |
Lahden Reipas[A-4] Pepo[A-2] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Japs[A-1] Sc Kufu-98[A-7] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 18:00 |
KT |
Oks Sfb Oure |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Allerod Greve |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
KT |
Kfum Ringsted |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo miền đông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:30 |
KT |
Sv Leobendorf[E-11] Fcm Traiskirchen[E-4] |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo miền tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 23:00 |
KT |
Pinzgau Saalfelden[WS-5] SV Austria Salzburg[WS-1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Wacker Innsbruck Amateure Sc Schwaz |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Austria Landesliga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 22:00 |
KT |
Deutschkreutz Ask Horitschon Unterpetersdorf |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:30 |
KT |
Sv Wienerberger Favoritner Ac |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 19:00 |
6 KT |
Brabrand IF[A-6] Fa 2000[A-9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
6 KT |
HIK[A-5] Kolding IF[A-12] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
6 KT |
Hillerod Fodbold[A-4] Aarhus Fremad[A-8] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
6 KT |
Middelfart[A-10] Thisted[A-2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Venezuela | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 02:00 |
KT |
Dinamo Puerto La Cruz Deportivo Petare FC |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 02:00 |
KT |
Real Frontera Urena Sc |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Il Express FK Vidar |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Pors Grenland Follo |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Ntnui Orkla |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Toten Gjovik Ff |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Fjora Ardal |
5 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Ready Bjarg |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Frigg FK Fyllingsdalen |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Nybergsund IL Trysil Gjelleraasen Il |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Viking B Djerv 1919 |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
KT |
Molde B Kolstad |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Mandalskameratene Madla Il |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Lorenskog Elverum |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 20:00 |
KT |
Mjolner Melbo |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Eik Tonsberg Oppsal |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Krakeroy IL Honefoss |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Akra Brodd |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Hinna Vindbjart |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Rodde Melhus |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 19:00 |
KT |
Aalesund Fk B SK Traeff |
3 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Fana Sandvikens IF |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Switzerland - 2.Liga - 3 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 00:30 |
KT |
Bulle[1-5] La Sarraz Eclepens[1-12] |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 00:00 |
KT |
Grand Lancy[1-6] Vevey Sports 05[1-10] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
KT |
Chenois[1-11] Meyrin[1-1] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
KT |
Echallens[1-8] Us Terre Sainte[1-14] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 22:00 |
KT |
Naters[1-7] Monthey[1-3] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Werder Bremen Womens[12] Nữ Wolfsburg[2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 18:00 |
KT |
Nữ Sc Sand[9] Nữ Bayern Munich[1] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 16:00 |
KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[5] Ngu Nagoya Womens[8] |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:00 |
KT |
Nữ Nippon Sport Science University[2] Nữ As Harima Albion[7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 12:00 |
KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima[11] Yamato Sylphid Womens[12] |
3 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 11:00 |
KT |
Nữ Fc Takatsuki[10] Nữ Setagaya Sfida[4] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 23:15 |
4 KT |
Yeovil Town[14] Halifax Town[5] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Altrincham[13] Dover Athletic[23] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Boreham Wood[3] Stockport County[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Chesterfield[2] Bromley[12] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Dagenham and Redbridge[1] Wealdstone[18] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Eastleigh[22] Kings Lynn[16] |
3 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Grimsby Town[9] Barnet[20] |
4 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Maidenhead United[6] Torquay United[19] |
3 4 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Notts County[7] Aldershot Town[21] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Solihull Moors[17] Weymouth[15] |
3 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Southend United[10] Wrexham[8] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
5 KT |
Bath City[11] Dartford[1] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Chelmsford City[15] Dorking[14] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Concord Rangers[5] Hemel Hempstead Town[21] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Eastbourne Borough[16] Dulwich Hamlet[12] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Ebbsfleet United[3] Havant and Waterlooville[9] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Hungerford Town[10] Braintree Town[8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Oxford City[6] Maidstone United[2] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
St Albans City[7] Chippenham Town[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Tonbridge Angels[18] Hampton & Richmond[13] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Welling United[19] Slough Town[17] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
5 KT |
Blyth Spartans[6] Brackley Town[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
4 KT |
Boston United[9] AFC Telford United[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Chester FC[20] Alfreton Town[15] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Chorley[16] Gloucester City[11] |
9 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Darlington[22] Bradford Park Avenue[21] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Guiseley[13] Kidderminster[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Hereford[19] Spennymoor Town[10] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Kettering Town[7] AFC Fylde[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Leamington[14] Curzon Ashton[4] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
Southport FC[18] Gateshead[5] |
3 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 21:00 |
5 KT |
York City[17] Farsley Celtic[8] |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Jednota Malinec Slovan Bratislava[SVK D1-1] |
0 7 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U20 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 03:00 |
KT |
America Mg Youth Fortaleza Youth |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Atletico Go Youth Sport Club Recife Youth |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Gremio Youth Vasco Da Gama Youth |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 01:00 |
KT |
Internacional Rs Youth Santos Youth |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giải trẻ Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 21:00 |
KT |
Sms Lodz Youth[13] Cracovia Krakow Youth[2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 17:00 |
KT |
Jagiellonia Bialystok Youth[1] Polonia Warszawa Youth[6] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 16:00 |
KT |
Legia Warszawa Youth[10] Zaglebie Lubin Youth[4] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
05/09 08:45 |
regular season KT |
New Mexico United[22] Colorado Springs Switchbacks[8] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 07:35 |
regular season KT |
Rio Grande Valley Fc Toros[12] Loudoun United[31] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 07:35 |
regular season KT |
San Antonio[14] Pittsburgh Riverhounds[5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 07:05 |
regular season KT |
Memphis 901[25] Birmingham Legion[7] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:00 |
regular season KT |
Charlotte Independence[17] Miami[6] |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:00 |
regular season KT |
Indy Eleven[19] Atlanta United Fc Ii[21] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 06:00 |
regular season KT |
New York Red Bulls B[30] Hartford Athletic[15] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
05/09 04:00 |
regular season KT |
Sporting Kansas City ii[29] Okc Energy Fc[18] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U23 Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 17:00 |
group a KT |
Sporting Braga U23 Vizela U23 |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
04/09 16:00 |
KT |
Yokogawa Musashino[16] Verspah Oita[5] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
04/09 13:00 |
21 KT |
Suzuka Unlimited[9] Mio Biwako Shiga[14] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 13:00 |
21 KT |
Honda Lock SC[15] Sony Sendai FC[3] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
04/09 11:00 |
21 KT |
Reinmeer Aomori[6] Kagura Shimane[7] |
3 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |