KQBD UEFA Nations League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 01:45 |
league a KT |
Tây Ban Nha[8] Ukraine[24] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 01:45 |
league a KT |
Thụy Sỹ[12] Đức[15] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 01:45 |
league b KT |
Serbia[29] Thổ Nhĩ Kỳ[29] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 01:45 |
league c KT |
Kosovo[115] Hy Lạp[54] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 01:45 |
league d KT |
Malta[184] Latvia[137] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 23:00 |
league b KT |
Hungary[52] Nga[38] |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 23:00 |
league b KT |
CH Ireland[34] Phần Lan[58] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 23:00 |
league c KT |
Slovenia[64] Moldova[175] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
league b KT |
Xứ Wales[23] Bulgaria[59] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
league d KT |
Andorra[135] Đảo Faroe[110] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Liên Đoàn Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 18:00 |
1 KT |
Brentford[ENG LCH-3] Wycombe Wanderers[ENG L1-8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] | |||||
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 09:40 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy[4] Los Angeles FC[9] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 09:10 |
loại KT |
Seattle Sounders[1] Portland Timbers[10] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 08:45 |
loại KT |
Inter Miami[13] Nashville Sc[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 07:00 |
loại KT |
Minnesota United[7] Real Salt Lake[6] |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 06:30 |
loại KT |
Chicago Fire[11] New England Revolution[9] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 06:30 |
loại KT |
Columbus Crew[4] Cincinnati[14] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 06:00 |
loại KT |
Washington DC United[12] New York City Fc[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 06:00 |
loại KT |
New York Red Bulls[6] Philadelphia Union[5] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 01:00 |
2 KT |
Helmond Sport[7] NAC Breda[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:45 |
2 KT |
Den Bosch[16] Dordrecht 90[10] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:30 |
2 KT |
Go Ahead Eagles[13] De Graafschap[4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:15 |
2 KT |
SBV Excelsior[2] Almere City FC[12] |
4 6 |
3 4 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:30 |
16 KT |
Vasteras SK FK[12] Dalkurd Ff[11] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:30 |
16 KT |
Umea FC[13] IK Brage[7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 17:00 |
18 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] Gwangju Fc[7] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:30 |
18 KT |
Gangwon FC[6] Incheon United FC[12] |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
2 KT |
Kfc Mandel United Binche |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Latem Lochristi |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-5] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Res Durbuy Malonne |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Stockay Warfusee Aywaille |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Waremme Rus Gouvy |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Excelsior Virton Bambrugge |
0 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Sporting West Harelbeke Elene Grotenberge |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Sparta Petegem[BEL D3A-6] Willebroekse |
5 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Kvk Ieper Denderhoutem |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Oostkamp Eendracht Aalst |
3 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Olympia Wijgmaal Js Fizoise |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Munkzwalm Templeuve |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Tilleur Racing Waregem |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[14-13] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Schaerbeek Evere Richelle United |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Sv Diksmuide Rus Saint Ghislain Tertre Hautrage |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Jong Lede Kfc Eppegem |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Eendracht Termien Jette |
3 3 |
2 3 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[3-3], Penalty Kicks[3-4] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Bocholter Vv[BEL D3B-3] Oppagne Weris |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Hoogstraten VV[BEL D3B-12] Ranst |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Kfc Rhodienne De Hoek Kv Zelzate |
0 5 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Diegem Sport[BEL D3B-19] Herderen Millen |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Royal Marloie Sport Stade Disonais |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Belceil Ronse |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Aische Couvin Mariembourg |
3 5 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Esperanza Neerpelt Royal Stade Brainois |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[5-3] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Herent Svelta Melsele |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Groen Star Beek Brustem Centrum |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Gullegem Witgoor Sport |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Pepingen Herk |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2], Penalty Kicks[6-7] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Verlaine Berg En Dal |
4 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Messancy Rc Lauwe |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Braine Jodoigne |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Bilzerse Waltwilder Merelbeke |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Warnant Habay La Neuve |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-3] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Oc Nismes Rvc Hoboken |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Givry Gosselies Sports |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Vc Groot Dilbeek Blankenberge |
2 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Sc Dikkelvenne Chevetogne |
7 2 |
5 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Zwarte Leeuw Wetteren Kwatrecht |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Spouwen Mopertingen Montignies |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Menen Vk Linden |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Entite Manageoise Solieres Sport |
4 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[4-4], Penalty Kicks[4-2] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Rrc Hamoir[BEL D3B-8] Onhaye |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Lyra Lierse Berlaar Torpedo Hasselt |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Jeunesse Tamines Acren[BEL D3A-17] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Kskv Zwevezele Ksv Rumbeke |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Wolvertem Merchtem Rfc Tournai Doornik |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Stockel Raeren |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-5] | |||||
06/09 21:00 |
2 KT |
Rus Beloeil Ronse |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Groen Star Beek Huccorgne |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
RAEC Bergen Mons Schelde Serskamp |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Achel Ster Francorchamps B |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Lokeren Temse Haasdonk |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Racing Vaux Chaudfontaine Wielsbeke |
1 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Hoegaarden Outgaarden Oudenaarde |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Londerzeel Sk Eeklo Meetjesland |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Berchem Sport Kv Turnhout |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
Sint Denijs Sport Olsa Brakel |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
2 KT |
St Jozef Rijkevorsel Sprimont Comblain |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
2 KT |
Hombourg Sint Job |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
2 KT |
Schoonbeek Beverst Excelsior Mariakerke |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
2 KT |
Ganshoren Kosova Schaerbeek |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 06:30 |
8 KT |
Coritiba[15] Atletico Mineiro[5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 06:30 |
8 KT |
Sport Club Recife[19] Goias[18] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 05:00 |
8 KT |
Atletico Clube Goianiense[20] Gremio[10] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 04:00 |
8 KT |
Vasco da Gama[3] Atletico Paranaense[14] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 02:00 |
8 KT |
Internacional[1] Bahia[8] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 02:00 |
8 KT |
Sao Paulo[2] Fluminense[4] |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
8 KT |
Bragantino[17] Palmeiras[6] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 19:00 |
group b KT |
Wuhan ZALL[B-3] Beijing Guoan[B-2] |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:00 |
group b KT |
Tianjin Teda[B-8] Chongqing Lifan[B-7] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
8 KT |
Chapecoense SC[3] Avai[13] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 17:00 |
18 KT |
Daejeon Citizen[3] Bucheon 1995[7] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:00 |
18 KT |
Suwon FC[2] Chunnam Dragons[6] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:00 |
18 KT |
Anyang[8] Seoul E Land[5] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 03:00 |
apertura KT |
Jicaral[(A)-12] Limon[(A)-10] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 00:00 |
apertura KT |
Cartagines Deportiva SA[(A)-11] Ad San Carlos[(A)-3] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 06:00 |
apertura KT |
Club Sport Emelec[11] Independiente Jose Teran[4] |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 03:30 |
apertura KT |
Sociedad Deportiva Aucas[7] Guayaquil City[8] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 01:15 |
apertura KT |
Delfin SC[10] Deportivo Cuenca[13] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 04:00 |
apertura KT |
Antigua Gfc[GUA D1C-5] Club Comunicaciones[GUA D1C-1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 02:00 |
apertura KT |
Deportivo Sanarate Csyd Sacachispas |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 00:00 |
apertura KT |
CD Malacateco[GUA D1C-10] Santa Lucia Cotzumalguapa[GUA D1C-8] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ai Cập | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 01:30 |
25 KT |
El Zamalek[3] Tala Al Jaish[10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:59 |
25 KT |
El Gounah[14] Pyramids[2] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:59 |
25 KT |
EL Masry[16] Enppi[7] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:30 |
25 KT |
El Entag El Harby[13] Tanta[18] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 17:00 |
17 KT |
Mito Hollyhock[15] Tochigi SC[11] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:00 |
17 KT |
Machida Zelvia[9] Ryukyu[18] |
4 2 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:00 |
16 KT |
Gomel[4] Krumkachy[3] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
16 KT |
Kommunalnik Slonim[11] Lida[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
16 KT |
Smorgon FC[6] Fk Orsha[10] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Khimik Svetlogorsk[14] Arsenal Dzyarzhynsk[2] |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 00:30 |
tháng 9 KT |
Fiorentina Lucchese |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 00:30 |
tháng 9 KT |
CD Castellon Levante |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Karagumruk[TUR D2-5] Basaksehir FK[TUR D1-1] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 00:00 |
tháng 9 KT |
L'Hospitalet Andorra CF |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 00:00 |
tháng 9 KT |
UD Logrones CD Mirandes |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Pehchevo Vardar Skopje |
1 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Asteras Tripolis ASK Olympiakos Volou |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:30 |
tháng 9 KT |
Parma Empoli |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:30 |
tháng 9 KT |
Lamia Ionikos |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:30 |
tháng 9 KT |
Hellas Verona Gorica |
4 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:15 |
tháng 9 KT |
Hvidovre IF[DEN D1-8] Fremad Amager[DEN D1-4] |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:15 |
tháng 9 KT |
Fremad Amager Hvidovre IF |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Thụy Sỹ U19 Republic of Ireland U19 |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Spal Pontedera |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Triestina Koper |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Thụy Điển U17 Đan Mạch U17 |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Galatasaray[TUR D1-6] Kasimpasa[TUR D1-10] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
tháng 9 KT |
SSV Jahn Regensburg[GER D2-12] SK Vorwarts Steyr[AUT D2-7] |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:30 |
tháng 9 KT |
Groningen[HOL D1-4] Arminia Bielefeld[GER D2-1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
tháng 9 KT |
St Pauli[GER D2-14] Sonderjyske[DEN SASL-11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Freiburg Gornik Zabrze |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:00 |
tháng 9 KT |
Nurnberg Am Ingolstadt 04 Am |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Đức U20 Đan Mạch U19 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Canadian Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 02:00 |
9 KT |
Pacific Fc Edmonton |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:59 |
9 KT |
Hfx Wanderers Atletico Ottawa |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 19:00 |
KT |
Rodina Moskva[RUS D2W-2] FK Kolomna[RUS D2W-14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:30 |
2 KT |
CS Mioveni[2] Gloria Buzau[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:00 |
2 KT |
Scolar Resita[15] Petrolul Ploiesti[4] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia New South Wales PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 12:00 |
6 KT |
Rockdale City Suns[3] Western Sydney Wanderers Am[12] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 12:00 |
6 KT |
Sydney United[5] Sydney FC U21[2] |
4 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:30 |
6 KT |
Wollongong Wolves[4] Blacktown City Demons[6] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia New South Wales NPL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 11:30 |
KT |
Broadmeadow Magic[2] Adamstown Rosebuds[9] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:30 |
KT |
Lambton Jarvis[6] Edgeworth Eagles[1] |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:30 |
KT |
Maitland[3] Charleston City Blues[7] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:30 |
KT |
Hamilton Olympic[5] Lake Macquarie[10] |
6 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:30 |
KT |
Valentine[8] Weston Workers[4] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia Capital Gatorade PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 12:45 |
KT |
Tuggeranong United[5] Monaro Panthers[8] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 10:30 |
KT |
Canberra Olympic[6] Woden Weston[7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 00:00 |
9 KT |
Universidad de Chile[4] Colo Colo[13] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
9 KT |
Csd Antofagasta[5] Audax Italiano[9] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Montenegro | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:00 |
3 KT |
Ibar Rozaje[10] Jedinstvo Bijelo Polje[4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
3 KT |
Drezga[9] Ofk Igalo[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
3 KT |
Mornar[5] Arsenal Tivat[1] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
3 KT |
Bokelj Kotor[8] Kom Podgorica[2] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
3 KT |
Berane[6] Grbalj Radanovici[7] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Tunisia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 19:00 |
KT |
Kalaa Sport Esperance Sportive de Tunis[TUN D1-1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
KT |
Etoile Metlaoui[TUN D1-11] Club Sportif Sfaxien[TUN D1-2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia FFA Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 13:30 |
round 1 KT |
Hobart Olympia Warriors University Of Tasmania Sc |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:00 |
round 1 KT |
South Hobart[TSA TPL-3] Kingborough Lions[TSA TPL-4] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 09:00 |
apertura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-4] Cimarrones De Sonora[(a)-3] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 00:00 |
apertura KT |
CF Atlante[(a)-13] Leones Univ Guadalajara[(a)-15] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga trung tâm | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
5 KT |
Avangard[C-10] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[C-16] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
5 KT |
Metallurg Lipetsk[C-6] Saturn[C-12] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
5 KT |
FK Zvezda Ryazan[C-1] Salyut-Energia Belgorod[C-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
5 KT |
Kvant Obninsk Fakel Voronezh Ii |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 18:00 |
5 KT |
FK Khimik Novomoskovsk[C-4] Znamya Noginsk[C-14] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 18:00 |
5 KT |
Krasnyy Sgafkst[C-9] Strogino Moscow[C-11] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 06:30 |
apertura KT |
General Diaz[11] Cerro Porteno[1] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 04:00 |
apertura KT |
Sportivo San Lorenzo[12] Sol De America[9] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
KT |
Rosenborg B[B-12] Odd Grenland B[B-13] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
KT |
Sotra Sk[B-3] Arendal[B-4] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
KT |
Egersunds IK[B-9] Asker[B-5] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:30 |
KT |
Fredrikstad[A-1] IF Floya[A-14] |
6 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
KT |
Kjelsas IL[A-7] Tromsdalen UIL[A-6] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 18:00 |
KT |
Valerenga B[A-11] Floro[A-10] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
16 KT |
Karlslunds If Hfk[N-13] Brommapojkarna[N-3] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:30 |
16 KT |
Vasalunds IF[N-1] IF Sylvia[N-2] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Taby[N-8] Nykopings BIS[N-15] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Ifk Berga[N-16] Tegs Thoren ff[N-14] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Sollentuna United FF[N-5] Karlstad BK[N-9] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Sandvikens IF[N-6] IFK Lulea[N-10] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 15:00 |
7 KT |
Toowong[3] St George Willawong[2] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 13:15 |
7 KT |
Grange Thistle Sc[1] Brisbane Knights[9] |
4 2 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga Ural | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
5 KT |
Nosta Novotroitsk[U-10] Kamaz[U-2] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
5 KT |
Volna Nizhegorodskaya[U-7] Lada Sok Dimitrovgrad[U-12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
5 KT |
Zvezda Perm[U-4] Krylya Sovetov Samara B[U-14] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 18:00 |
5 KT |
Orenburg 2[U-13] Zenit-Izhevsk[U-11] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 18:00 |
5 KT |
Lada Togliatti[U-15] Volga Ulyanovsk[U-3] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:00 |
5 KT |
Druzhba Maykop[S-14] Inter Cherkessk[S-11] |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
5 KT |
Forte Taganrog[S-9] Tuapse[S-17] |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
5 KT |
SKA Rostov[S-10] Kuban[S-1] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
5 KT |
Kuban Kholding[S-2] FK Anzhi[S-5] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
5 KT |
Essentuki[S-16] Spartak Nalchik[S-15] |
2 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:30 |
5 KT |
FK Biolog[S-12] Chernomorets Novorossiysk[S-7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
5 KT |
Legion Dynamo[S-4] Makhachkala[S-13] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
24 KT |
Dynamo Moscow B[W-7] Dolgiye Prudy[W-1] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
5 KT |
Volga Tver[W-2] Leningradets[W-6] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
5 KT |
Zvezda Sint Petersburg[W-12] Murom[W-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
24 KT |
Rodina Moskva FK Kolomna |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:00 |
5 KT |
Zenit-2 St.Petersburg[W-13] Lokomotiv Moscow B[W-5] |
6 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:00 |
5 KT |
Znamya Truda[W-9] Torpedo Vladimir[W-14] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
2 KT |
Gornik Leczna Resovia Rzeszow |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 17:40 |
2 KT |
Zaglebie Sosnowiec[12] GKS Tychy[11] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:30 |
12 KT |
Jaro[2] Gnistan[11] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:00 |
16 KT |
IFK Varnamo[S-1] Karlskrona[S-16] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
16 KT |
Assyriska Turab Ik Jkp[S-5] Fc Linkoping City[S-12] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
16 KT |
Landskrona BoIS[S-3] Trollhattan[S-7] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Eskilsminne IF[S-15] Qviding FIF[S-14] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Oskarshamns AIK[S-10] Utsiktens BK[S-2] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Motala AIF[S-13] Lunds BK[S-9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 18:00 |
16 KT |
Lindome GIF[S-6] Skovde AIK[S-8] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 16:00 |
14 KT |
Kamatamare Sanuki[17] Kataller Toyama[8] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 16:00 |
14 KT |
Blaublitz Akita[1] Cerezo Osaka U23[18] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:00 |
14 KT |
Yokohama Scc[15] Imabari FC[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 14:00 |
14 KT |
Azul Claro Numazu[13] Gifu[9] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 13:00 |
14 KT |
Grulla Morioka[16] Gainare Tottori[3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Queensland Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 14:00 |
7 KT |
Brisbane City SC[8] Brisbane Olympic United FC[4] |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:00 |
7 KT |
Brisbane Roar Am[5] Moreton Bay United[9] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tunisia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:00 |
24 KT |
Stade Tunisien[6] Club Sportif Sfaxien[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:00 |
KT |
Sokol Zapy[B-5] Zbuzany[B-2] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:30 |
3 KT |
Karlovy Vary Dvory[A-10] Sokol Hostoun[A-17] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:15 |
KT |
Unicov[M-14] Odra Petrkovice[M-10] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:30 |
4 KT |
Dinamo Vranje[18] Trajal Krusevac[14] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:30 |
4 KT |
Sloga Kraljevo[17] Zarkovo[7] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:30 |
5 KT |
Jadran Dekani[9] Nk Radomlje[3] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:30 |
5 KT |
Nk Smartno[15] Brda[16] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
6 KT |
Slovan Bratislava B[15] Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[5] |
1 5 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:30 |
6 KT |
Artmedia Petrzalka[9] SKM Puchov[11] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:30 |
6 KT |
Stk 1914 Samorin[8] MFK Kosice[4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:59 |
16 KT |
Leiknir Reykjavik[4] Fram Reykjavik[1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:59 |
16 KT |
Vikingur Olafsvik[9] Magni[12] |
3 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
16 KT |
Leiknir F[10] Umf Afturelding[8] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
16 KT |
Throttur[11] Vestri[7] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 02:15 |
16 KT |
Kordrengir[1] Haukar[3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:59 |
16 KT |
Ir Reykjavik[10] Kari Akranes[8] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
16 KT |
Fjardabyggd[6] UMF Selfoss[2] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
16 KT |
Vidir Gardur[9] Dalvik Reynir[11] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
KT |
Vinbergs If[VG-10] Ullared[VG-5] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 22:00 |
KT |
Assyriska FF[SS-2] Tyreso Ff[SS-4] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:30 |
KT |
Gute[SS-14] Huddinge If[SS-8] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Iceland nữ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 02:15 |
KT |
Trottur Reykjavik Womens[9] Nữ Breidablik[1] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 02:15 |
13 KT |
Throttur Reykjavik Womens Nữ Breidablik |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
13 KT |
Nữ Valur[2] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[4] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
13 KT |
Nữ Hafnarfjordur[10] Kr Reykjavik Womens[9] |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
13 KT |
Nữ Umf Selfoss[3] Nữ Stjarnan[6] |
2 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
13 KT |
Nữ Fylkir Nữ Thor Ka Akureyri |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 19:15 |
league a KT |
Shurtan Guzor[4] Xorazm Urganch[8] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil Serie D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 03:00 |
KT |
Bare Rr Ypiranga Ap |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 02:00 |
KT |
Tocantinopolis Brasiliense (DF) |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 01:00 |
KT |
Real Noroeste Aquidauanense |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Germany Oberliga NOFV | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
KT |
Tus Erndtebruck Sportfreunde Siegen |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
KT |
Germania Egestorf Langreder Freie Turnerschaft Braunschweig |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Queens Land Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 14:00 |
KT |
Southside Eagles Brisbane Wolves |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 13:15 |
KT |
Rochedale Rovers SWQ Thunder |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 12:00 |
KT |
Ipswich Knights Sc Souths United |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 14:00 |
7 KT |
Brisbane Athletic The Lakes |
3 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Nam Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
playoff KT |
Ajax Cape Town Marumo Gallants |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
KT |
Kristianstads FF[OG-8] Husqvarna FF[OG-3] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
KT |
Osterlen Ff[OG-1] Ifk Karlshamn[OG-11] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
KT |
Voru Jk[9] Tabasalu Charma[4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[3] Keila Jk[8] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
KT |
Viimsi Mrjk[6] Nomme Jk Kalju Ii[7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD VL U21 Châu Âu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 01:30 |
bảng KT |
San Marino U21 Hy Lạp U21 |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Czech Group D League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
KT |
Zdar Nad Sazavou Sardice |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
KT |
Kozlovice Strani |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
KT |
Prerov Brumov |
6 1 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 21:00 |
KT |
Zdirec Nad Doubravou Polna |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
KT |
Tatran Rakovnik Olympie Brezova |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:15 |
KT |
Brno B Stara Rise |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:15 |
KT |
Meteor Praha Louny |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:15 |
KT |
Slavicin Nove Sady |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
KT |
Alafoss Umf Snaefell |
10 1 |
6 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
KT |
Kria Hordur Isafjordur |
6 4 |
5 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 19:30 |
KT |
Munsingen Stade Nyonnais |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 19:30 |
1 KT |
TEC[17] Koninklijke Hfc[18] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 5 Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
KT |
Tartas St Yaguen Cognac |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 06:15 |
apertura KT |
Nacional Montevideo[(A)-3] Cerro Montevideo[(A)-14] |
5 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 03:15 |
apertura KT |
Deportivo Maldonado[(A)-7] Ca Progreso[(A)-5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
07/09 01:00 |
apertura KT |
Danubio FC[(A)-15] Defensor SC[(A)-11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:30 |
apertura KT |
Boston River[(A)-16] Centro Atletico Fenix[(A)-12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Austria Landesliga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
KT |
Asko Kottmannsdorf Sv Feldkirchen |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:30 |
KT |
SC Pinkafeld St Margarethen |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 18:30 |
2 KT |
Holbaek[A-14] B93 Copenhagen[A-4] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 18:00 |
B group KT |
AB Kobenhavn[B-5] Slagelse Bi[A-11] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 18:00 |
B group KT |
Avarta[A-6] Nykobing Falster[DEN D1-10] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Switzerland - 2.Liga - 3 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 21:00 |
KT |
Olympique De Geneve[1-11] Us Terre Sainte[1-5] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 15:00 |
KT |
Nữ Setagaya Sfida[3] Nữ Nippon Sport Science University[8] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 13:00 |
KT |
Nữ As Harima Albion[1] Nữ As Elfen Sayama[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 12:00 |
KT |
Nữ B Kyoto[10] Nữ Nagano Parceiro[7] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 19:00 |
KT |
Nữ Bayern Munich[2] Nữ Sc Sand[8] |
6 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
KT |
Nữ Sc Freiburg[7] Nữ Bayer Leverkusen[10] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 19:00 |
KT |
Nữ Turbine Potsdam[4] Nữ Hoffenheim[3] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 16:00 |
KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[4] Nữ JEF United Ichihara[8] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 16:00 |
KT |
Nữ Albirex Niigata[6] Nữ Inac Kobe[3] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 15:00 |
KT |
Nữ Kanagawa University[5] Nữ Urawa Reds[1] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:00 |
KT |
Nữ Vegalta Sendai[7] Nữ Iga Kunoichi[9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
KT |
ND Ilirija 1911 Domzale[SLO D1-8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 1 Ả rập Xê út | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 23:05 |
35 KT |
Al Tai[9] Al-Ansar[16] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:50 |
35 KT |
Al Baten[1] Al Jeel[13] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:35 |
35 KT |
Al Nojoom[18] Al Jabalain[10] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:30 |
35 KT |
Al Thuqbah[6] Al Ain Ksa[3] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 08:55 |
loại KT |
Tampa Bay Rowdies[5] Bethlehem Steel[34] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
07/09 04:00 |
6 KT |
Nublense[1] Cd Santiago Morning[9] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
6 KT |
Cobreloa[3] Deportes Santa Cruz[15] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
6 KT |
Puerto Montt[11] Rangers Talca[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 22:00 |
6 KT |
Csyd Barnechea[14] Cd Copiapo S.a.[12] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Burundi League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 20:00 |
1 KT |
Vitalo Rukinzo |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
1 KT |
Bumamuru Bujumbura City |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 20:00 |
1 KT |
Flambeau Du Centre Le Messager Ngozi |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
06/09 13:45 |
19 KT |
Yokogawa Musashino[12] Sony Sendai FC[10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 13:00 |
19 KT |
Veertien Mie[6] Mio Biwako Shiga[8] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 13:00 |
19 KT |
Ban Di Tesi Iwaki[5] Honda Lock SC[14] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 11:00 |
19 KT |
Reinmeer Aomori[16] Kagura Shimane[2] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
06/09 10:00 |
19 KT |
Kochi United[11] Maruyasu Industries[15] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |