KQBD UEFA Nations League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:45 |
League A KT |
Bồ Đào Nha[4] Italy[19] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
League B KT |
Thụy Điển[24] Thổ Nhĩ Kỳ[38] |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
League C KT |
Scotland[42] Albania[58] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
League C KT |
Serbia[34] Romania[30] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
League C KT |
Montenegro[43] Lithuania[126] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
League D KT |
Andorra[130] Kazakhstan[117] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
League D KT |
Malta[184] Azerbaijan[105] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:45 |
League D KT |
Kosovo[141] Đảo Faroe[90] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:45 |
Preliminary Round KT |
Rushall Olympic[ENG-S CE-16] Sutton Coldfield Town |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:00 |
4 KT |
Rayo Majadahonda[15] CD Lugo[11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:00 |
4 KT |
Jong AZ[16] Jong Ajax Amsterdam[10] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 06:00 |
24 KT |
Atletico Mineiro[6] Atletico Paranaense[13] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:00 |
8 KT |
Hvidovre IF[7] Silkeborg IF[10] |
2 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:15 |
tháng 9 KT |
Saudi Arabia[67] Bolivia[59] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:59 |
tháng 9 KT |
Nga[70] Séc[46] |
5 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:59 |
tháng 9 KT |
Bahrain[113] Trung Quốc[75] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:30 |
tháng 9 KT |
Kuwait[159] Iraq[89] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Italy U19 Bồ Đào Nha U19 |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Romania U19 Đảo Síp U19 |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Áo U19 Đan Mạch U19 |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Serbia U19 Israel U19 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Kyrgyzstan[92] Syria[73] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Albania U19 Iceland U19 |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:30 |
tháng 9 KT |
Hungary U19 Montenegro U19 |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:00 |
tháng 9 KT |
FK Aktobe Lento[KAZ PR-4] Gazovik Orenburg[RUS PR-4] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:30 |
tháng 9 KT |
Cambodia[166] Malaysia[171] |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Đức U19 Slovakia U19 |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Latvia U19 Ukraine U19 |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:30 |
6 KT |
Universitaea Cluj[6] Cs Aerostar Bacau[19] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 07:10 |
round 2 KT |
Independiente[ARG D1-22] CA Brown Adrogue[ARG D2-2] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-4] | |||||
KQBD Hạng 2 Nga trung tâm | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 23:30 |
8 KT |
Torpedo Moscow[C-1] FK Khimik Novomoskovsk[C-3] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:59 |
8 KT |
Saturn[C-11] Metallurg Lipetsk[C-2] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
8 KT |
Zorkyi Krasnogorsk[C-4] Dinamo Briansk[C-9] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 18:00 |
8 KT |
Khimki Reserve Rotor Volgograd B |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3B Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:30 |
KT |
CA Fenix Pilar[16] Almirante Brown[4] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 06:15 |
clausura KT |
Nacional Asuncion[7] Deportivo Capiata[3] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Algeria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:00 |
5 KT |
Mc Oran[15] As Ain Mlila[2] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:00 |
5 KT |
Cs Constantine[9] Usm Bel Abbes[14] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:00 |
5 KT |
Es Setif[5] Cr Belouizdad[11] |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:59 |
5 KT |
Na Hussein Dey[8] Js Saoura[4] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga Ural | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 20:00 |
8 KT |
Lada Togliatti[U-6] Chelyabinsk[U-11] |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 19:00 |
7 KT |
Akademia Chayka K Sr |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:30 |
8 KT |
Dnepr Smolensk[W-6] Murom[W-13] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:00 |
8 KT |
Torpedo Vladimir[W-3] Tekstilshchik Ivanovo[W-1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 06:00 |
clausura KT |
Aguilas Doradas[(c)-7] Deportiva Once Caldas[(c)-2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 08:00 |
regular season KT |
Cucuta[1] Real Cartagena[4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 03:30 |
regular season KT |
Atletico Clube Purtugal[14] Tigres FC[7] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:30 |
21 KT |
HIFK[2] Jaro[6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:30 |
21 KT |
KTP Kotka[7] Klubi 04[10] |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:00 |
27 KT |
Rakvere Flora[3] Flora Tallinn Ii[2] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:45 |
27 KT |
Elva[6] Tartu FS Santos[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 23:30 |
6 KT |
Borac Cacak Fk Sindelic Nis |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:00 |
20 KT |
Hogaborgs Bk IS Halmia |
0 7 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:59 |
20 KT |
Ullared Assyriska Bk |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Indonesia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 16:00 |
bảng miền đông KT |
Pss Sleman Psbs Biak |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 15:30 |
bảng miền tây KT |
Persita Tangerang PSPS Pekanbaru |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 15:30 |
bảng miền đông KT |
Persiwa Wamena Pakindo Mojokerto Putra |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 15:00 |
bảng miền đông KT |
Kalteng Putra Madura |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina D Group Tebolidun League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:30 |
2 KT |
Yupanqui Liniers |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
2 KT |
Deportivo Muniz Cdys Juventud Unida |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 01:30 |
2 KT |
Deportivo Paraguayo Centro Espanol |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD VL U21 Châu Âu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:59 |
bảng KT |
Belarus U21 Croatia U21 |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 22:59 |
bảng KT |
CH Séc U21 Hy Lạp U21 |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
bảng KT |
Moldova U21 San Marino U21 |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 22:00 |
3 KT |
NK Lucko Dinamo Zagreb B |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 17:00 |
KT |
Gumi Sportstoto Womens[4] Changnyeong Womens[8] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
KT |
Hwacheon Kspo Womens[5] Gyeongju Khnp Womens[3] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels[1] Nữ Suwon Fcm[2] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 17:00 |
KT |
Nữ Seoul Amazones[6] Nữ Busan Sangmu[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bắc Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 01:45 |
7 KT |
Basford Utd[8] Matlock Town[20] |
6 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Oman | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 20:45 |
2 qualifying KT |
Ahli Sadab Ibri |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD UAE Emirates Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
10/09 23:15 |
bảng KT |
Al Ain[UAE LP-4] Al Nasr Dubai[UAE LP-10] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:40 |
bảng KT |
Emirate[UAE LP-11] Al-Jazira UAE[UAE LP-5] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 20:40 |
bảng KT |
Ahli Al-Fujirah[UAE LP-7] Al-Dhafra[UAE LP-14] |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Sudan Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 00:30 |
relegation playoff KT |
Khartoum Al Watani Kober Khartoum |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/09 00:30 |
relegation playoff KT |
Ahli Al Khartoum Kober Khartoum |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
relegation playoff KT |
Hay Al Wadi Ahli Atbara |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
relegation playoff KT |
Wad Hashem Senar Al Shorta Algadarf |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
relegation playoff KT |
Merikh Kosti Merreikh Nyala |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/09 21:00 |
relegation playoff KT |
Al Hilal Kadougli Alamal Atbara |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/09 02:00 |
23 KT |
Cobreloa[4] Puerto Montt[7] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |