KQBD Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 01:45 |
relegation playoff KT |
Spezia[17] Hellas Verona[18] |
1 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD FIFA World Cup U20 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 04:00 |
chung kết KT |
Uruguay U20 Italy U20 |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 00:30 |
hạng 3 KT |
Israel U20 Hàn Quốc U20 |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 01:30 |
promotion playoffs final KT |
Bari[3] Cagliari[5] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 19:30 |
uefa ecl qualific.po KT |
Twente Enschede[5] Sparta Rotterdam[6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 02:00 |
promotion playoff final KT |
Alaves[4] Levante[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 00:45 |
chung kết KT |
Fenerbahce[TUR D1-2] Basaksehir FK[TUR D1-5] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:30 |
12 KT |
HJK Helsinki[2] KTP Kotka[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:30 |
12 KT |
Lahti[10] Haka[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:30 |
12 KT |
IFK Mariehamn[11] SJK Seinajoki[3] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:30 |
12 KT |
VPS Vaasa[12] KuPS[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
11 KT |
AC Oulu[4] Inter Turku[6] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
11 KT |
Ilves Tampere[7] Honka[5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 02:15 |
12 KT |
Keflavik[12] Stjarnan[10] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 02:15 |
12 KT |
Vikingur Reykjavik[1] Fram Reykjavik[7] |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 00:00 |
11 KT |
HK Kopavog[6] Valur[2] |
0 5 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:30 |
12 KT |
Djurgardens[4] IFK Norrkoping[7] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:30 |
12 KT |
Hacken[3] Mjallby AIF[9] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
AIK Solna[15] Elfsborg[2] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
IK Sirius FK[12] IFK Goteborg[14] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 00:00 |
39 KT |
Antalyaspor[14] Hatayspor[19] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
12/06 00:00 |
39 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[18] Istanbulspor[15] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 00:15 |
10 KT |
Brann[2] Lillestrom[5] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Sarpsborg 08 FF[6] Viking[7] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
FK Haugesund[13] Sandefjord[12] |
3 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Aalesund FK[16] Tromso IL[3] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Bodo Glimt[1] Ham-Kam[15] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Valerenga[10] Stromsgodset[14] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Stabaek[8] Rosenborg[9] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Odd Grenland[11] Molde[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 09:25 |
regular season KT |
Portland Timbers[11] Dallas[3] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 00:00 |
regular season KT |
Saint Louis City[1] Los Angeles Galaxy[14] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:59 |
nacompetitie r3 KT |
Emmen[HOL D1-16] Almere City FC[3] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 20:00 |
12 KT |
Ostersunds FK[11] Orgryte[9] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
GAIS[3] Orebro[12] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 18:00 |
12 KT |
IK Brage[10] Landskrona BoIS[6] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 18:00 |
12 KT |
AFC United[14] Helsingborg IF[15] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 02:15 |
promotion group KT |
Maritimo[POR D1-16] Amadora[3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-1], Double bouts[3-3], 120 minutes[2-1], Penalty Kicks[2-3] | |||||
11/06 22:59 |
xuống hạng KT |
Belenenses[16] Vilaverdense[POR L3A-2] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 17:00 |
18 KT |
Suwon Samsung Bluewings[12] Incheon United FC[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 16:00 |
18 KT |
Seoul[3] Pohang Steelers[2] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:30 |
18 KT |
Gangwon FC[11] Jeonbuk Hyundai Motors[6] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 17:00 |
17 KT |
Kawasaki Frontale[10] Sanfrecce Hiroshima[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 16:30 |
17 KT |
Yokohama FC[18] Urawa Red Diamonds[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 16:00 |
17 KT |
Gamba Osaka[15] Tokyo[12] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 16:00 |
17 KT |
Kashima Antlers[8] Shonan Bellmare[16] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:00 |
17 KT |
Nagoya Grampus Eight[3] Avispa Fukuoka[11] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 12:00 |
17 KT |
Albirex Niigata Japan[13] Kyoto Purple Sanga[14] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 04:30 |
10 KT |
Flamengo[5] Gremio[4] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 04:30 |
10 KT |
Goias[17] Fluminense[6] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 02:00 |
10 KT |
Internacional[13] Vasco da Gama[19] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 02:00 |
10 KT |
Sao Paulo[7] Palmeiras[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
10 KT |
America MG[18] Atletico Paranaense[8] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:59 |
conference league play offs final KT |
Levski Sofia[4] Arda[8] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:00 |
conference league play offs final KT |
Austria Wien[4] Austria Lustenau[8] |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 23:30 |
12 KT |
Gomel[7] Torpedo Zhodino[3] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:30 |
12 KT |
Energetik Bgu Minsk[15] Belshina Babruisk[13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:59 |
17 KT |
Trans Narva[9] Tartu JK Tammeka[8] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
17 KT |
Levadia Tallinn[2] JK Tallinna Kalev[3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 18:30 |
17 KT |
Harju Jk Laagri[10] Paide Linnameeskond[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 04:15 |
12 KT |
Juventude[11] Tombense[19] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 04:00 |
12 KT |
Vitoria Salvador BA[1] Criciuma[5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 01:30 |
12 KT |
Avai[18] Botafogo Sp[8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
12 KT |
Londrina (PR)[15] Mirassol[6] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
12 KT |
Ponte Preta[14] Sport Club Recife[4] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Toulon Tournament | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:30 |
bảng KT |
France U18 Venezuela U23 |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[3-2] | |||||
11/06 19:00 |
bảng KT |
Saudi Arabia U23 Costa Rica U23 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[3-2] | |||||
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 18:00 |
17 KT |
Seongnam FC[7] Seoul E Land[8] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:00 |
17 KT |
Bucheon 1995[5] Cheonan City[13] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:00 |
17 KT |
Cheongju Jikji Fc[11] Chunnam Dragons[9] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp C1 Châu Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 02:00 |
chung kết KT |
Wydad Casablanca[MAR D1-2] Al Ahly[EGY D1-2] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:55 |
15 KT |
Spyris Kaunas[4] Hegelmann Litauen[5] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:55 |
18 KT |
Baltija Panevezys[1] Dziugas Telsiai[10] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
18 KT |
FK Zalgiris Vilnius[2] Dainava Alytus[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 06:00 |
apertura KT |
Orense SC[(a)-5] Independiente Jose Teran[(a)-1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 03:30 |
apertura KT |
Guayaquil City[(a)-14] Barcelona SC(ECU)[(a)-4] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 01:00 |
apertura KT |
Delfin SC[(a)-6] Sociedad Deportiva Aucas[(a)-7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bolivia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 06:30 |
14 KT |
Oriente Petrolero[(a)-12] Libertad Gran Mamore[(a)-16] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Central Asian Cup of Nations | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:30 |
bảng KT |
Uzbekistan Oman |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:30 |
bảng KT |
Tajikistan Turkmenistan |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 17:00 |
20 KT |
Roasso Kumamoto[11] Shimizu S-Pulse[10] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 17:00 |
20 KT |
Okayama FC[8] Tokyo Verdy[3] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 16:00 |
20 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[9] Oita Trinita[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 16:00 |
20 KT |
Omiya Ardija[22] Fujieda Myfc[14] |
2 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:00 |
20 KT |
Ventforet Kofu[5] Renofa Yamaguchi[20] |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:00 |
20 KT |
Mito Hollyhock[19] JEF United Ichihara[15] |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:00 |
20 KT |
Tokushima Vortis[18] Tochigi SC[16] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 12:00 |
20 KT |
Blaublitz Akita[12] Zweigen Kanazawa FC[17] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 12:00 |
20 KT |
Machida Zelvia[1] V-Varen Nagasaki[4] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 12:00 |
20 KT |
Yamagata Montedio[13] Ban Di Tesi Iwaki[21] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 11:05 |
20 KT |
Vegalta Sendai[7] Jubilo Iwata[6] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:30 |
11 KT |
Maxline Vitebsk[6] Zhodino Yuzhnoe[9] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
11 KT |
Kommunalnik Slonim Niva Dolbizno |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 19:30 |
11 KT |
Fc Molodechno[10] Volna Pinsk[5] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 17:30 |
11 KT |
Osipovichy[17] Fk Orsha[13] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
12 KT |
Pastoreo[7] Rubio Nu Asuncion[9] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
12 KT |
Sol De America[3] Club Fernando De La Mora[4] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 06:00 |
tháng 6 KT |
Chile[31] Cuba[165] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 04:30 |
tháng 6 KT |
Guatemala[116] Trinidad & Tobago[104] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:30 |
tháng 6 KT |
Kenya Djibouti |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
11/06 19:00 |
tháng 6 KT |
Uzbekistan U23 Kyrgyzstan U23 |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
11/06 18:30 |
tháng 6 KT |
Mauritius[180] Pakistan[195] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Canadian Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 04:00 |
tháng 6 KT |
Cavalry[4] Vancouver Whitecaps FC[7] |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
super final KT |
Krasnodar FK[RUS PR-6] CSKA Moscow[RUS PR-2] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-6] | |||||
KQBD Hạng 3 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 20:30 |
KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[4] Motor Lublin[6] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [1-4], Motor Lublin thắng | |||||
KQBD Gambia GFA League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 23:00 |
KT |
Gamtel Banjul Hawks |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 18:30 |
KT |
Yunnan Yukun[S-2] Jiangxi Dark Horse[S-4] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 15:30 |
KT |
Taian Tiankuang[N-6] Hubei Chufeng Heli[N-7] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 15:00 |
KT |
Shangyu Pterosaur[S-5] Chongqing Tonglianglong[S-1] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 19:00 |
11 KT |
Turan Turkistan Arys |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia New South Wales PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 12:00 |
19 KT |
Blacktown City Demons[7] Central Coast Mariners Fc Am[10] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 12:00 |
19 KT |
Rockdale City Suns[3] Sydney Olympic[11] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia Capital Gatorade PL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 12:00 |
8 KT |
Canberra Olympic[1] Gungahlin United[4] |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Macao | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 19:15 |
13 KT |
Lun Lok[8] Chao Pak Kei[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 17:00 |
13 KT |
Cheng Fung[4] Sporting Macau[7] |
6 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 12:00 |
17 KT |
St Albans Saints[11] Hume City[10] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 05:30 |
apertura KT |
Olimpia Asuncion[(a)-7] Resistencia Sc[(a)-11] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
apertura KT |
Tacuary FBC[(a)-12] Cerro Porteno[(a)-2] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 01:00 |
KT |
Recreativo Huelva[4-2] Cacereno[5-4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], 2 lượt trận [1-1], 120 phút [1-1], Cacereno thắng | |||||
11/06 23:30 |
KT |
Real Aviles[1-2] Granada Cf B[4-3] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 17:00 |
KT |
Alaves B[2-2] Athletic Sanluqueno[4-4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 20:00 |
12 KT |
Skeid Oslo[15] KFUM Oslo[7] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
Bryne[14] Asane Fotball[16] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
Fredrikstad[4] Start Kristiansand[6] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
Kongsvinger[1] Ranheim IL[3] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
Sandnes Ulf[11] IL Hodd[12] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:00 |
12 KT |
Sandvikens IF[N-2] Sollentuna United FF[N-9] |
2 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:30 |
12 KT |
Pitea If[N-12] IF Sylvia[N-14] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
Vasalunds IF[N-7] Umea FC[N-8] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 18:30 |
9 KT |
Shijiazhuang Kungfu[9] Nanjing Fengfan[6] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:30 |
9 KT |
Qingdao West Coast[2] Shenyang Urban[12] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:30 |
9 KT |
Dandong Tengyue[10] Suzhou Dongwu[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 06:30 |
quadrangular(a) KT |
Boyaca Chico[(a)-5] Millonarios[(a)-2] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:59 |
prom./relegation playoffs final KT |
LKS Nieciecza[3] Puszcza Niepolomice[5] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-3] | |||||
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 04:00 |
apertura fase 2 KT |
Llaneros FC[(a)-1] Deportes Quindio[(a)-4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 04:00 |
apertura fase 2 KT |
Real Cartagena[(a)-6] Fortaleza CEIF[(a)-7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:00 |
10 KT |
Kpv[12] Kapa Helsinki[9] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Japs[7] Jyvaskyla JK[11] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Gnistan[3] Sjk Akatemia[4] |
5 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Mp Mikkeli[1] Ekenas IF Fotboll[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
10 KT |
Jaro[10] Salon Palloilijat Salpa[6] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
12 KT |
Angelholms FF[S-16] Atvidabergs FF[S-7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
12 KT |
Vanersborgs If[S-13] Eskilsminne IF[S-4] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
12 KT |
Falkenbergs FF[S-5] Oskarshamns AIK[S-15] |
5 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 19:45 |
55 KT |
Jizzakh Bars Zaamin |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
11/06 19:15 |
55 KT |
Yangiyer Jayxun |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 16:00 |
13 KT |
Imabari FC[6] Matsumoto Yamaga FC[7] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 16:00 |
13 KT |
AC Nagano Parceiro[5] Ryukyu[15] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 16:00 |
13 KT |
Sc Sagamihara[19] Tegevajaro Miyazaki[13] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:00 |
13 KT |
Giravanz Kitakyushu[20] Nara Club[4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 14:00 |
13 KT |
Kamatamare Sanuki[17] Grulla Morioka[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 13:00 |
13 KT |
Fukushima United FC[18] Osaka[14] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 12:00 |
13 KT |
Azul Claro Numazu[12] Gifu[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 12:00 |
13 KT |
Kataller Toyama[1] Gainare Tottori[16] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 14:30 |
16 KT |
Adelaide United Fc Youth[3] Sturt Lions[12] |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Queensland Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 14:30 |
13 KT |
Gold Coast Knights[1] Eastern Suburbs[11] |
5 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 13:15 |
13 KT |
Rochedale Rovers[8] Moreton Bay United[3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 10:00 |
13 KT |
Brisbane Roar Am[6] Gold Coast United[2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tunisia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:30 |
championship round KT |
Us Ben Guerdane[B-2] Us Tataouine[A-3] |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:30 |
championship round KT |
Olympique De Beja[B-3] Club Sportif Sfaxien[A-5] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Victorian Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 10:30 |
17 KT |
Bentleigh Greens U21[5] Melbourne Knights U21[9] |
6 1 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 15:15 |
KT |
Unicov[M-3] Slovan Rosice[M-5] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 15:15 |
KT |
Banik Ostrava B[M-4] Sardice[M-6] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 16:00 |
17 KT |
Nomme United[1] Flora Tallinn Ii[2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 17:00 |
KT |
Gangneung[13] Siheung City[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 17:00 |
KT |
Ulsan Citizen[3] Pocheon Fc[10] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 15:00 |
KT |
Yangju Citizen Fc[12] Paju Citizen Fc[2] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 23:00 |
7 KT |
Sindri[10] Volsungur Husavik[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 23:00 |
7 KT |
Throttur Vogur[1] Dalvik Reynir[9] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
7 KT |
Kf Fjallabyggdar[12] Hottur Huginn[7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
7 KT |
Austfjaroa[5] Vikingur Olafsvik[2] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
7 KT |
Haukar[6] Kf Gardabaer[3] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
7 KT |
Kv Vesturbaeja[8] Ir Reykjavik[4] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hy Lạp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
staffel nord KT |
Apollon Larissas Iraklis Saloniki |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
staffel sud KT |
Kallithea[S-2] AS Egaleo Aigaleo Athens[S-9] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
staffel sud KT |
Ierapetra[S-6] Apollon Smirnis[S-3] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
staffel sud KT |
Proodeftiki[S-12] Ilioupoli[S-8] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
staffel sud KT |
Aek Athens Ii AO Episkopis Rethymno |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
staffel sud KT |
Irodotos Kissamikos |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
staffel sud KT |
Kifisia Kalamata Ao |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
staffel sud KT |
Olympiakos Piraeus Ii Panahaiki-2005 |
4 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 00:00 |
13 KT |
Trakai Ii[9] Babrungas[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:59 |
13 KT |
Siauliai B[13] Ekranas Panevezys[11] |
3 5 |
3 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Faroe | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
13 KT |
Ab Argir[10] IF Fuglafjordur[8] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Jamaica Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 07:00 |
chung kết KT |
Mount Pleasant[3] Cavalier[2] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 03:00 |
hạng 3 KT |
Arnett Gardens[1] Harbour View[4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-0] | |||||
KQBD Spain Primera Division RFEF | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 01:00 |
KT |
Real Madrid Castilla[A-3] Barcelona B[B-4] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 23:00 |
KT |
CD Castellon[B-3] Deportivo La Coruna[A-4] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [3-2], 2 lượt trận [3-3], 120 phút [4-3], CD Castellon thắng | |||||
KQBD Ghana Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:00 |
34 KT |
Aduana Stars[3] Bechem United[2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
34 KT |
Asante Kotoko[4] Dreams Fc Gha[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
34 KT |
Berekum Chelsea[10] Accra Hearts Of Oak[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
34 KT |
Bibiani Gold Stars[5] Accra Lions[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
34 KT |
Great Olympics[16] Nsoatreman[7] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
34 KT |
Kotoku Royals[18] Karela United[13] |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
34 KT |
Legon Cities[14] Samartex[8] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
34 KT |
Medeama Sc[1] Tamale City[15] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:00 |
34 KT |
Real Tamale United[9] King Faisal Babes[17] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:30 |
11 KT |
Dinamo Samarkand Shurtan Guzor |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
11 KT |
Xorazm Urganch Mashal Muborak |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
playoffs KT |
Nurafshon Olimpiya Fa |
2 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức vùng | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 18:00 |
KT |
SpVgg Unterhaching[B-1] Energie Cottbus[NE-1] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 05:00 |
KT |
Floresta/ce[18] Altos/pi[13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 05:00 |
KT |
America Natal Rn[19] Brusque[11] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 05:00 |
KT |
Ypiranga Rs[6] Sao Jose Poa Rs[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 02:30 |
KT |
Operario Ferroviario Pr[9] CSA Alagoas AL[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 02:30 |
KT |
Aparecidense Go[17] Remo Belem (PA)[20] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 02:00 |
KT |
Tucanes Amazonas[5] Manaus Fc Am[10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 06:05 |
11 KT |
Houston Dash Womens Gotham Fc Womens |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 06:00 |
11 KT |
Orlando Pride Womens Portland Thorns Fc Womens |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italy Serie D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
KT |
Sestri Levante As Sorrento Calcio |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil Campeonato Gaucho 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 01:00 |
KT |
Santa Cruz Rs Guarany De Bage |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 01:00 |
KT |
Veranopolis Rs Gloria Rs |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 23:00 |
KT |
Union Companias Deportes Ovalle |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 23:00 |
KT |
Colchagua Cd Chimbarongo |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Germany Oberliga NOFV | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 20:00 |
KT |
Wegberg Beeck Hennef 05 |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 19:00 |
KT |
TuS Koblenz SG Sonnenhof Grobaspach |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Queens Land Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 13:00 |
13 KT |
Sunshine Coast[8] Capalaba[9] |
0 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia Victoria State League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 12:00 |
KT |
Melbourne Victory Fc Am Doveton |
5 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
KT |
Stokkseyri Lettir Reykjavik |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
KT |
Reynir Sandgerdi Hviti Riddarinn |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
KT |
Kari Akranes Kormakur |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
KT |
Arbaer Kfs Vestmannaeyjar |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
KT |
Ih Hafnarfjordur Ymir |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
11/06 21:00 |
KT |
Magni Ellidi |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 00:00 |
KT |
Surfaspor[LB-2] 24 Erzincanspor[LB-6] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 22:30 |
KT |
Rampla Juniors Albion Fc Uru |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
KT |
Tacuarembo Ca Juventud De Las Piedras |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 18:00 |
KT |
Avarta Vejgaard Bk |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 20:30 |
16 KT |
Esbjerg FB[A-4] B93 Copenhagen[A-1] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 18:00 |
16 KT |
AB Kobenhavn[A-5] Kolding IF[A-3] |
1 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Norway 2.Liga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 20:00 |
KT |
Tromsdalen UIL[B-2] Levanger[B-1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
KT |
Arendal[A-2] Notodden FK[A-4] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
KT |
Fram Larvik[A-13] Brattvag[A-10] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 21:00 |
KT |
Tromso B Spike |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
KT |
Gneist Skjetten |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
KT |
Eidsvold TF Spjelkavik |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
KT |
Strindheim IL Bodo Glimt 2 |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
KT |
Mjolner Lorenskog |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 19:00 |
KT |
Os Turn Fotball Skedsmo |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 11:00 |
KT |
Norddea Hokkaido Womens[10] Tsukuba Fc Womens[5] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 11:00 |
KT |
Orca Kamogawa Fc Womens[2] Nữ Setagaya Sfida[6] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 11:00 |
KT |
Nữ Shizuoka Sangyo University[10] Nữ Nippon Sport Science University[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Jordan Sh Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 00:00 |
5 KT |
Al-Ahli[JOR D2-1] Al Wihdat Amman[JOR D1-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nigeria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 01:00 |
championship round KT |
Enyimba International[A-3] Rivers United[B-1] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 22:30 |
championship round KT |
Remo Stars[A-2] Bendel Insurance[A-1] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 20:00 |
championship round KT |
Sunshine Stars[B-3] Lobi Stars[B-2] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Peru | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/06 06:00 |
apertura KT |
Sport Huancayo[(a)-8] Universitario de Deportes[(a)-2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 03:30 |
apertura KT |
Cusco FC[(a)-4] Univ. Cesar Vallejo[(a)-5] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/06 01:00 |
apertura KT |
Alianza Atletico[(a)-12] Sporting Cristal[(a)-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
11/06 13:00 |
11 KT |
Okinawa Sv[14] Tiamo Hirakata[5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 11:00 |
11 KT |
Honda[4] Verspah Oita[7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 11:00 |
11 KT |
Reinmeer Aomori[6] Veertien Mie[9] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 11:00 |
11 KT |
Kochi United[10] Yokogawa Musashino[13] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/06 11:00 |
11 KT |
Criacao Shinjuku[2] Suzuka Unlimited[11] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |