KQBD Ngoại Hạng Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:30 |
4 KT |
Leeds United[15] Liverpool[5] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:00 |
4 KT |
Real Madrid[1] Celta Vigo[18] |
5 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:30 |
4 KT |
Cadiz[13] Real Sociedad[7] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:15 |
4 KT |
Osasuna[8] Valencia[3] |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
4 KT |
Espanyol[16] Atletico Madrid[5] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:45 |
3 KT |
AS Roma[3] US Sassuolo Calcio[7] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
3 KT |
AC Milan[4] Lazio[1] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Cagliari[14] Genoa[19] |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Spezia[15] Udinese[6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Torino[16] Salernitana[18] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:30 |
3 KT |
Sampdoria[13] Inter Milan[2] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:30 |
4 KT |
Monchengladbach[15] Arminia Bielefeld[12] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
4 KT |
Bochum[11] Hertha Berlin[18] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
4 KT |
Eintr Frankfurt[14] VfB Stuttgart[13] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:45 |
5 KT |
Lyon[9] Strasbourg[13] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
5 KT |
Nantes[12] Nice[4] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
5 KT |
Bordeaux[19] Lens[6] |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
5 KT |
Stade Rennais FC[8] Stade Reims[17] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
5 KT |
Metz[15] ES Troyes AC[20] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
5 KT |
Stade Brestois[18] Angers SCO[2] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
5 KT |
Montpellier[11] Saint-Etienne[16] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:30 |
6 KT |
Nottingham Forest[24] Cardiff City[9] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:30 |
3 KT |
Pordenone[20] Parma[7] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:15 |
3 KT |
Cremonese[10] Cittadella[2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
3 KT |
Cosenza[19] Vicenza[18] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:59 |
7 KT |
Dynamo Moscow[2] Pari Nizhny Novgorod[9] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
7 KT |
Sochi[3] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[13] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
7 KT |
Arsenal Tula[15] CSKA Moscow[7] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:45 |
4 KT |
RKC Waalwijk[9] Vitesse Arnhem[14] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
4 KT |
Sparta Rotterdam[17] Fortuna Sittard[8] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
4 KT |
Groningen[10] SC Heerenveen[5] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
4 KT |
Feyenoord Rotterdam[4] Heracles Almelo[16] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:15 |
4 KT |
NEC Nijmegen[7] Willem II[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:30 |
5 KT |
Malaga[14] Girona[16] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:30 |
5 KT |
Fuenlabrada[10] Zaragoza[17] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:15 |
5 KT |
SD Ponferradina[3] Almeria[2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
5 KT |
Valladolid[6] Tenerife[4] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
5 KT |
Real Oviedo[11] Cartagena[9] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:30 |
6 KT |
SC Paderborn 07[2] Schalke 04[9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:30 |
6 KT |
SSV Jahn Regensburg[1] Nurnberg[5] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:30 |
6 KT |
Hansa Rostock[13] Darmstadt[8] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:30 |
6 KT |
Erzgebirge Aue[18] Fortuna Dusseldorf[12] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:30 |
6 KT |
Heidenheimer[11] Dynamo Dresden[4] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:30 |
5 KT |
Vitoria Guimaraes[10] Belenenses[18] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
5 KT |
Boavista[5] Portimonense[7] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
5 KT |
Gil Vicente[8] Vizela[13] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
5 KT |
Moreirense[16] Famalicao[17] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:00 |
regular season KT |
Hearts[2] Hibernian FC[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:00 |
7 KT |
Genk[5] St Gilloise[1] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
7 KT |
Oud Heverlee[17] Kortrijk[6] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:30 |
7 KT |
Seraing United[9] Standard Liege[7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
Gent[11] Sporting Charleroi[4] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:30 |
7 KT |
Anderlecht[12] KV Mechelen[13] |
7 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:30 |
6 KT |
Lugano[6] Basel[2] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
6 KT |
Lausanne Sports[9] Sion[4] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:15 |
6 KT |
Servette[3] St. Gallen[5] |
5 1 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:59 |
8 KT |
Aarhus AGF[11] Vejle[12] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
8 KT |
Randers FC[3] Copenhagen[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
8 KT |
Viborg[7] Aalborg BK[5] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
7 KT |
Slavia Praha[3] Synot Slovacko[4] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
FK Baumit Jablonec[13] Mfk Karvina[14] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
Mlada Boleslav[8] SK Sigma Olomouc[6] |
3 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
7 KT |
Budejovice[9] Hradec Kralove[11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:30 |
18 KT |
IFK Goteborg[12] Halmstads[10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
18 KT |
Djurgardens[2] Hammarby[5] |
4 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
18 KT |
Kalmar FF[7] Degerfors IF[13] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
4 KT |
Trabzonspor[1] Galatasaray[4] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
4 KT |
Goztepe[14] Basaksehir FK[19] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
4 KT |
Fenerbahce[2] Sivasspor[16] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
4 KT |
Rizespor[18] Hatayspor[9] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 07:00 |
apertura KT |
Queretaro FC[(a)-17] Necaxa[(a)-10] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 05:00 |
apertura KT |
Pumas UNAM[(a)-15] Chivas Guadalajara[(a)-11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:00 |
18 KT |
Rosenborg[5] Tromso IL[13] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
18 KT |
Sandefjord[11] Valerenga[7] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
18 KT |
Bodo Glimt[1] Odd Grenland[10] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
18 KT |
Stromsgodset[9] Kristiansund BK[4] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
18 KT |
FK Haugesund[8] Sarpsborg 08 FF[12] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
18 KT |
Molde[2] Mjondalen[14] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 09:30 |
regular season KT |
Los Angeles FC[9] Real Salt Lake[6] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:30 |
7 KT |
Rakow Czestochowa[10] Lech Poznan[1] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
7 KT |
Wisla Krakow[3] Lechia Gdansk[6] |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:30 |
7 KT |
Piast Gliwice[5] Zaglebie Lubin[16] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:00 |
20 KT |
Osters IF[11] IFK Varnamo[1] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:45 |
1 KT |
Leca Lusitania Lourosa |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
1 KT |
Arronches E Benfica Vasco Gama Vf Do Campo |
3 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[3-3], 120 minutes[3-3], Penalty Kicks[5-3] | |||||
12/09 20:00 |
1 KT |
U Lamas Sp Espinho |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[6-7] | |||||
12/09 17:15 |
1 KT |
Vila Real Tirsense |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-4] | |||||
12/09 17:00 |
1 KT |
Damaiense Lusitania Lourosa |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:30 |
5 KT |
Porto B[12] CD Mafra[3] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
5 KT |
Clube Desportivo Trofense[11] Casa Pia Ac[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
5 KT |
Leixoes[5] Varzim[15] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
5 KT |
Penafiel[9] CD Nacional[7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
5 KT |
Vilafranquense[18] Chaves[10] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 17:00 |
29 KT |
Suwon FC[4] Gangwon FC[10] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 14:30 |
29 KT |
Seongnam FC[11] Seoul[12] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 17:00 |
28 KT |
Tokyo[8] Kashiwa Reysol[14] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 16:30 |
28 KT |
Gamba Osaka[13] Vegalta Sendai[18] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Israel | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:15 |
2 KT |
Hapoel Beer Sheva[2] Hapoel Hadera[7] |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
2 KT |
Ashdod MS[12] Hapoel Haifa[8] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hy Lạp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:30 |
regular season KT |
AEK Athens[3] Ionikos[GRE D2-1] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:30 |
regular season KT |
Olympiakos[1] PAE Atromitos[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
regular season KT |
PAOK Saloniki[4] Pas Giannina[8] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:15 |
regular season KT |
Volos Nfc[7] Lamia[11] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Sip | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
2 KT |
AEK Larnaca[5] Omonia Nicosia FC[1] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
2 KT |
Doxa Katokopias[9] Anorthosis Famagusta FC[4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:30 |
6 KT |
Videoton Puskas Akademia[2] Varda Se[1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:00 |
8 KT |
Steaua Bucuresti[8] Dinamo Bucuresti[14] |
6 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:15 |
8 KT |
Gaz Metan Medias[15] Voluntari[9] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 06:30 |
20 KT |
Fluminense[7] Sao Paulo[15] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 04:15 |
20 KT |
Atletico Clube Goianiense[8] Corinthians Paulista[6] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
20 KT |
Palmeiras[2] Flamengo[5] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
20 KT |
Fortaleza[3] Atletico Mineiro[1] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
20 KT |
Gremio[19] Ceara[11] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:00 |
7 KT |
Lokomotiv Plovdiv[13] Levski Sofia[9] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:45 |
7 KT |
Cska 1948 Sofia[14] Botev Vratsa[6] |
5 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
8 KT |
Mladost Lucani[16] Cukaricki[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:55 |
8 KT |
Radnicki Nis[12] FK Vozdovac Beograd[5] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:55 |
8 KT |
Kolubara[11] Novi Pazar[15] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
7 KT |
DAC Dunajska Streda[6] Slovan Bratislava[1] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
7 KT |
Sturm Graz[2] SK Austria Klagenfurt[6] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
7 KT |
Rheindorf Altach[7] SV Ried[3] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
7 KT |
LASK Linz[8] Austria Wien[12] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:05 |
8 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[6] ZNK Osijek[4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
8 KT |
Istra 1961[8] Hajduk Split[3] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:00 |
2 KT |
Bangkok United FC[3] Port[4] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
2 KT |
Nong Bua Pitchaya[2] Samut Prakan City[9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:30 |
2 KT |
Muang Thong United[7] Chonburi Shark FC[10] |
3 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Moldova | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:59 |
9 KT |
Sheriff[4] Cs Petrocub[2] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
9 KT |
Sfintul Gheorghe[5] Dinamo-Auto[7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
8 KT |
Horsens[5] Fredericia[2] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
8 KT |
Jammerbugt[9] Herfolge Boldklub Koge[8] |
4 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:45 |
8 KT |
Elite 3000 Helsingor[1] Hvidovre IF[4] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:15 |
8 KT |
NK Aluminij[10] NK Maribor[4] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
8 KT |
Nk Radomlje[9] Koper[1] |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
8 KT |
Ask Bravo[2] Tabor Sezana[6] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:45 |
22 KT |
Energetik Bgu Minsk[8] Dinamo Minsk[4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:45 |
22 KT |
Slavia Mozyr[14] Ruh Brest[3] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:45 |
22 KT |
Smorgon FC[15] BATE Borisov[2] |
1 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Qatar | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:20 |
1 KT |
Al-Sadd[1] Al-Sailiya[9] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
1 KT |
Al Khor SC[11] Al Duhail Lekhwia[2] |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:05 |
1 KT |
Al-Wakra[8] Al-Arabi SC[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
20 KT |
Tobol Kostanai[1] Kaspyi Aktau[8] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
20 KT |
Ordabasy[6] Kairat Almaty[3] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
20 KT |
FK Aktobe Lento[10] Taraz[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
20 KT |
Shakhtyor Karagandy[11] Zhetysu Taldykorgan[14] |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bosnia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:00 |
8 KT |
NK Siroki Brijeg[7] FK Zeljeznicar[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
8 KT |
Rudar Prijedor[9] Posusje[11] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
3 KT |
Mamelodi Sundowns[7] Kaizer Chiefs FC[3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Real Kings[15] Chippa United FC[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Maroc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 03:30 |
1 KT |
Maghreb Fez[7] Renaissance Sportive de Berkane[4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
1 KT |
Wydad Casablanca[1] IRT Itihad de Tanger[8] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Maroc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:59 |
1 KT |
Chabab Atlas Khenifra Tas De Casablanca |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
1 KT |
Renaissance Zmamra Kawkab de Marrakech |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
1 KT |
Chabab Ben Guerir Itihad Khemisset |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Armenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
6 KT |
Van[6] Avan Academy[1] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
23 KT |
Paide Linnameeskond[2] Levadia Tallinn[1] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
23 KT |
Parnu Linnameeskond[10] Flora Tallinn[3] |
0 6 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:15 |
6 KT |
Vaduz[4] Sc Kriens[10] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:30 |
7 KT |
Vorskla Poltava[5] Desna Chernihiv[4] |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
Kolos Kovalivka[13] Illichivets mariupol[16] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
7 KT |
Mynai[12] Chernomorets Odessa[14] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Singapore | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 16:30 |
18 KT |
Balestier Khalsa FC[7] Tanjong Pagar Utd[5] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 16:30 |
18 KT |
Young Lions[8] Home United FC[2] |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Malaysia Super League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
22 KT |
Johor FC[1] Kuala Lumpur[6] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
22 KT |
Pulau Pinang[3] Terengganu[4] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
22 KT |
UiTM[12] Pahang[10] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
22 KT |
Kedah[2] Melaka United[7] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
22 KT |
Perak[11] Sabah FA[9] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
22 KT |
Selangor PB[5] Misc Mifa Petaling [8] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Indonesia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:45 |
2 KT |
Persija Jakarta[7] Psis Semarang[4] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:15 |
2 KT |
Madura United[12] PSM Makassar[8] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:15 |
2 KT |
Arema Malang[9] Bhayangkara Surabaya United[3] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kosovo Super League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
3 KT |
Kf Llapi Kf Feronikeli |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Gjilani Dukagjini |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 16:30 |
29 KT |
Ansan Greeners[8] Busan I'Park[7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 06:00 |
apertura KT |
Ad San Carlos[(a)-11] Deportivo Saprissa[(a)-2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 03:00 |
apertura KT |
Aguilas Guanacastecas Jicaral |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
apertura KT |
AD grecia[(a)-4] Herediano[(a)-8] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp C1 Châu Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:30 |
1st preliminary round KT |
Lprc Oilers Asko Kara |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
1st preliminary round KT |
Fovu Baham Petro Atletico De Luanda |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
1st preliminary round KT |
Akonangui Zanaco |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
1st preliminary round KT |
Young Africans Rivers United[NGA PR-6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
1st preliminary round KT |
Akwa United[NGA PR-1] Cr Belouizdad[ALG D1-1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Fasil Kenema Al Hilal Omdurman |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Mogadishu City Apr |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
1st preliminary round KT |
Kmkm Al Ittihad Tripoli |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Confederation Cup Châu Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:00 |
1st preliminary round KT |
Forces Armee Royales[MAR D1-3] Buffles Du Borgou |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
1st preliminary round KT |
Asc Diambars Wakriya |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:15 |
1st preliminary round KT |
Mafunzo Interclube Luanda |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
1st preliminary round KT |
Asc Kara Concorde |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
1st preliminary round KT |
Us Ben Guerdane As Police |
3 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
1st preliminary round KT |
Asfa Yennega San Pedro |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
1st preliminary round KT |
Mangasport Orapa United |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Cff Analamanga Kabwe Warriors |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Ura Sc Ethiopia Bunna |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
28 KT |
Fk Valmiera[1] Rigas Futbola Skola[2] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
28 KT |
Metta/LU Riga[7] Liepajas Metalurgs[4] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:59 |
26 KT |
Spyris Kaunas[4] FK Zalgiris Vilnius[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
26 KT |
Dainava Alytus[9] Banga Gargzdai[8] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:00 |
clausura KT |
Olmedo Riobamba[(c)-16] Mushuc Runa[(c)-14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Honduras | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 05:00 |
apertura KT |
Platense[(a)-9] CD Vida[(a)-3] |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 04:00 |
apertura KT |
Real Sociedad Tocoa[(a)-7] Honduras Progreso[(a)-8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD El Salvador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 04:15 |
apertura KT |
Cd Platense Municipal Zacatecoluca[(a)-7] Santa Tecla[(a)-8] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 04:15 |
apertura KT |
Alianza[(a)-4] Atletico Marte[(a)-6] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 04:00 |
apertura KT |
Luis Angel Firpo[(a)-5] Isidro Metapan[(a)-11] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 04:00 |
apertura KT |
Once Municipal[(a)-3] CD FAS[(a)-1] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bolivia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 06:30 |
18 KT |
The Strongest[(a)-3] Independiente Petrolero[(a)-2] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 04:15 |
18 KT |
Jorge Wilstermann[(a)-8] Oriente Petrolero[(a)-6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
18 KT |
Real Potosi[(a)-15] Real Tomayapo[(a)-13] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 07:00 |
apertura KT |
Antigua Gfc[(a)-1] Guastatoya[(a)-9] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
apertura KT |
Nueva Concepcion[(a)-8] Xelaju MC[(a)-2] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
apertura KT |
Solola CD Malacateco |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 17:00 |
29 KT |
Ehime FC[21] Omiya Ardija[18] |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 16:00 |
29 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[16] Ventforet Kofu[6] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:59 |
22 KT |
Volna Pinsk[4] Arsenal Dzyarzhynsk[2] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
22 KT |
Fc Baranovichi[11] Belshina Babruisk[1] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
22 KT |
Krumkachy[3] Shakhtyor Petrikov[8] |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:45 |
28 KT |
Sportivo Trinidense[9] 2 De Mayo[12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
28 KT |
Fulgencio Yegros[18] Sportivo San Lorenzo[4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
28 KT |
Atyra[7] Club Fernando De La Mora[8] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Malta Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:00 |
3 KT |
Gudja United[12] Santa Lucia[6] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
3 KT |
Balzan[5] Birkirkara FC[1] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
3 KT |
Sirens[4] Hibernians FC[2] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Malta | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:00 |
bảng KT |
St Andrews Marsa |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
bảng KT |
Luqa St Andrews Qrendi |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
bảng KT |
Vittoriosa Stars Pembroke Athleta |
1 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
bảng KT |
Melita Fc Marsaxlokk |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Lokomotiv Oslo Bodo Glimt 2 |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Sandvikens IF Stord IL |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Byasen Toppfotball Aalesund Fk B |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Macedonia U17 Đảo Síp U17 |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Finnsnes Ullern |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:30 |
tháng 9 KT |
Kfum Roskilde Slagelse Bi |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Lillestrom B Nybergsund IL Trysil |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:30 |
tháng 9 KT |
Start Kristiansand B Mandalskameratene |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
tháng 9 KT |
Stabaek B Spike |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 17:00 |
6 KT |
Politehnica Iasi[12] Gloria Buzau[8] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:00 |
6 KT |
Unirea 2004 Slobozia[6] Petrolul Ploiesti[4] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 17:20 |
KT |
Stal Rzeszow[1] Radunia Stezyca[6] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria Division 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
9 KT |
PFK Montana[14] Yantra Gabrovo[20] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
9 KT |
Sozopol[12] Marek Dupnica[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
9 KT |
Neftohimik[19] Septemvri Simitli[10] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
9 KT |
Septemvri Sofia[6] Ludogorets Razgrad Ii[8] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
9 KT |
Spartak Varna[3] Levski 2020 Lom[18] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
9 KT |
Sportist Svoge[15] Minyor Pernik[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
24 KT |
Skiljebo SK[NS-5] Jarfalla[NS-1] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Macedonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
eastern group KT |
Belasica Strumica[MKD D1-12] Pehchevo[E-5] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
eastern group KT |
Detonit Junior[E-10] Kozuv[MKD D2-7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
eastern group KT |
Pobeda Prilep[MKD D1-10] Kamenica Sasa[E-1] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
western group KT |
Korab Debar[MKD D2-6] Kf Veleshta[W-7] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
western group KT |
Ohrid 2004[MKD D1-11] Sileks[MKD D1-9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
western group KT |
FK Teteks Tetovo[MKD D2-7] Kadino[W-6] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
eastern group KT |
Lokomotiva Gradsko[E-8] Sloga 1934 Vinica[E-3] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
eastern group KT |
Osogovo[E-9] Bratstvo 07[E-7] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
western group KT |
Vardar Skopje[MKD D1-11] Voska Sport[W-1] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:00 |
2 KT |
Rayong[13] Muangkan United[9] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
2 KT |
Nakhon Pathom FC Lampang Fc |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:30 |
2 KT |
Raj Pracha Fc Chiangmai Fc |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
9 KT |
Super Nova[3] Tukums-2000[2] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:00 |
16 KT |
Lashyn Karatau[6] Bolat Temirtau[11] |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
KT |
Rappe Goif[SG-4] Ksf Prespa Birlik[SG-14] |
7 0 |
5 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
8 KT |
Eintr. Braunschweig[7] VfL Osnabruck[5] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
8 KT |
Hallescher[8] Munchen 1860[11] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:30 |
KT |
Cesena[B-3] Imolese[B-5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Virtus Entella[B-10] Lucchese[B-11] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Modena[B-14] Teramo[B-19] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Olbia[B-7] Viterbese[B-20] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Pescara[B-1] Vis Pesaro[B-21] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Pontedera[B-12] Pistoiese[B-16] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Reggiana[B-15] Gubbio[B-4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Siena[B-2] Carrarese[B-18] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:30 |
KT |
Feralpisalo[A-9] Mantova[A-11] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Renate Ac[A-16] Usd Virtus Verona[A-17] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Pro Vercelli[A-2] Us Seregno[A-14] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Israel | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:15 |
KT |
Shimshon Tel Aviv As Nordia Jerusalem[S-16] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:30 |
KT |
Avellino[C-10] Latina Calcio[C-7] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:30 |
KT |
Fidelis Andria[C-19] Virtus Francavilla[C-9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:30 |
KT |
Ss Monopoli 1966[C-1] Messina[C-14] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:30 |
KT |
Picerno[C-12] Bari[C-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Vibonese[C-17] Juve Stabia[C-11] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Catanzaro[C-5] As Calcio Potenza[C-20] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Paganese[C-18] Catania[C-8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 06:00 |
21 KT |
Curico Unido[16] Univ Catolica[3] |
2 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 03:30 |
21 KT |
Audax Italiano[2] Union La Calera[4] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:00 |
21 KT |
Santiago Wanderers[17] Cobresal[7] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Montenegro | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
5 KT |
Berane[6] Ofk Igalo[4] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
5 KT |
Kom Podgorica[8] Ofk Titograd Podgorica[9] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
5 KT |
Cetinje[7] Bokelj Kotor[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
5 KT |
Grbalj Radanovici[10] Jedinstvo Bijelo Polje[3] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
5 KT |
Arsenal Tivat Ofk Mladost Dg |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kuwait Emir Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:30 |
1 KT |
Al Kuwait SC[KUW D1-5] Al Sahel[KUW D1-10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
apertura KT |
Morelia[(a)-4] Cimarrones De Sonora[(a)-13] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Jordan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
3 KT |
Sama Al Sarhan AL-Sareeh |
4 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Al Yarmouk Dar al Dawa |
4 2 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Sama Al Sarhan AL-Sareeh |
4 2 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Al Yarmouk Dar al Dawa |
4 2 |
3 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Azerbaijan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:30 |
3 KT |
Neftci Baku[4] Qarabag[2] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
3 KT |
Sabail[5] Standard Sumqayit[1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Venezuela | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 07:30 |
central KT |
Yaracuyanos[C-6] Deportivo Lara[C-4] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 05:15 |
oriental KT |
Metropolitanos[E-4] Atletico Venezuela[E-3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Georgia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
23 KT |
Saburtalo Tbilisi[5] Dinamo Batumi[1] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
23 KT |
Dila Gori[3] Torpedo Kutaisi[9] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
23 KT |
Telavi[7] Dinamo Tbilisi[2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
23 KT |
Shukura Kobuleti[8] Samgurali Tskh[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 06:15 |
clausura KT |
Libertad Asuncion[(c)-6] Olimpia Asuncion[(c)-10] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 04:00 |
clausura KT |
12 De Octubre[(c)-9] Cerro Porteno[(c)-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
KT |
Bergantinos Cf[1-18] Uc Ceares[1-16] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
KT |
UD Alzira[5-11] Cf La Nucia[5-4] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
KT |
Cf Intercity[5-13] Hercules CF[5-9] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
KT |
Mar Menor[5-15] Eldense[5-12] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
KT |
Antequera Cf[4-17] Don Benito[4-9] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
KT |
Cordoba C.F.[4-1] Cadiz B[4-7] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
KT |
Villanovense[4-5] Velez Cf[4-13] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
CF Badalona[3-17] Lleida[3-11] |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
Ud Socuellamos[5-18] Ejido[5-8] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
Toledo[5-16] Aguilas CF[5-10] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
Cacereno[4-6] Xerez CD[4-18] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
KT |
Compostela[1-9] Cd Cristo Atletico[1-6] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
KT |
Gimnastica Segoviana[1-17] CD Artistico Navalcarnero[1-4] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
KT |
Ud Llanera[1-15] Real Aviles[1-1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
KT |
Marino luanco[1-11] Arosa Sociedad Cultural[1-7] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
KT |
Arenas Club De Getxo[2-6] Cd Cayon[2-13] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
KT |
CD Tropezon[2-14] SD Gernika[2-11] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
KT |
Ud San Fernando[4-4] Ud Montijo[4-15] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
KT |
Las Palmas Atletico[4-8] Panaderia Pulido[4-16] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
KT |
Cd Arenteiro[1-14] Union Langreo[1-3] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
KT |
Mostoles[1-13] Pontevedra[1-10] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
KT |
Ibiza Islas Pitiusas[3-14] Sd Tarazona[3-1] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
KT |
AE Prat[3-10] Espanyol B[3-6] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
KT |
CD San Roque[4-14] Cd Coria[4-3] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
KT |
UD Merida[4-2] AD Ceuta[4-12] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 16:30 |
KT |
SD Ejea[3-16] Sd Formentera[3-4] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 16:00 |
KT |
Cd Marchamalo[5-14] UD Melilla[5-5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
17 KT |
Fram Larvik[B-8] Nardo[B-12] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:00 |
17 KT |
Asker[A-4] Kvik Halden[A-8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
17 KT |
Moss[A-9] Tromsdalen UIL[A-7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
17 KT |
IL Hodd[A-2] Kongsvinger[A-1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
17 KT |
Alta[A-6] Eidsvold TF[A-5] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:45 |
8 KT |
Fk Avanhard Kramatorsk[5] Metalist Kharkiv[1] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
8 KT |
Kryvbas Uzhhorod |
5 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:15 |
8 KT |
Hirnyk Sport[14] Podillya Khmelnytskyi[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
17 KT |
Fredrikstad[3] Sogndal[5] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
KT |
IFK Lulea[N-13] Dalkurd Ff[N-3] |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Sollentuna United FF[N-7] Pitea If[N-8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
KT |
Umea FC[N-5] Orebro Syrianska If[N-9] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
7 KT |
Fk Mas Taborsko[7] Fotbal Trinec[16] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
7 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[5] Fk Graffin Vlasim[2] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:30 |
7 KT |
Sparta Praha B[4] Usti nad Labem[10] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:15 |
7 KT |
Viktoria Zizkov[9] Vyskov[14] |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 15:00 |
19 KT |
Albany Creek[1] The Gap BPL[12] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 14:00 |
19 KT |
St George Willawong[2] Toowong[6] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:35 |
third stage KT |
Suzhou Dongwu[C-5] Zhejiang Professional[A-2] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:35 |
third stage KT |
Kun Shan[B-3] Heilongjiang heilongjiang Ice City[C-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:35 |
third stage KT |
Beijing Beikong[B-6] Xinjiang Tianshan Leopard[A-6] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 14:30 |
third stage KT |
Chengdu Rongcheng[B-1] Shaanxi Chang an Athletic[A-3] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
4 KT |
Altinordu[17] Bursaspor[15] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:00 |
4 KT |
Samsunspor[10] Keciorengucu[8] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
4 KT |
Ankaragucu[7] Genclerbirligi[16] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
4 KT |
Boluspor[18] Kocaelispor[9] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga Ural | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
9 KT |
Volga Ulyanovsk[U-3] Zvezda Perm[U-10] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
9 KT |
Nosta Novotroitsk[U-12] Chelyabinsk[U-1] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
9 KT |
Zenit-Izhevsk[U-15] Novosibirsk[U-5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
9 KT |
Lada Togliatti[U-14] Orenburg 2[U-11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
9 KT |
FK Tyumen[U-4] Ural 2[U-6] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
9 KT |
Chernomorets Novorossiysk[S-6] Forte Taganrog[S-4] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
9 KT |
SKA Rostov[S-2] Rotor Volgograd B[S-14] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
9 KT |
FK Biolog[S-10] Alania-d Vladikavkaz[S-13] |
5 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
9 KT |
Spartak Nalchik[S-9] Chayka K Sr[S-1] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
9 KT |
Dynamo Stavropol[S-11] Makhachkala[S-5] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 15:30 |
7 KT |
Liefering[6] Rapid Vienna Amateure[12] |
6 2 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 06:05 |
clausura KT |
Atletico Nacional[(c)-1] La Equidad[(c)-12] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 04:00 |
clausura KT |
Deportivo Pereira[(c)-8] Atletico Junior Barranquilla[(c)-11] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
clausura KT |
Atletico Bucaramanga[(c)-5] Millonarios[(c)-2] |
3 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:59 |
8 KT |
Gornik Polkowice[16] Odra Opole[8] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
8 KT |
Zaglebie Sosnowiec[14] Puszcza Niepolomice[17] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:40 |
8 KT |
Arka Gdynia[7] GKS Tychy[10] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 03:30 |
clausura KT |
Union Magdalena[(c)-3] Llaneros FC[(c)-8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
20 KT |
Lindome GIF[S-13] Atvidabergs FF[S-12] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Jordan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:30 |
16 KT |
Al-Faisaly[4] Shabab AlOrdon[7] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 00:30 |
16 KT |
Al-Baq'a Al-Jazeera (Jordan)[6] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
16 KT |
Al Hussein Irbid Ramtha SC[3] |
1 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:00 |
4 KT |
Beveren[2] Westerlo[1] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
4 KT |
Lierse[5] Standard Wetteren[4] |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
4 KT |
Lierse Kempenzonen Standard Wetteren |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 13:30 |
18 KT |
Imabari FC[14] Fujieda Myfc[11] |
4 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 13:00 |
18 KT |
Tegevajaro Miyazaki[6] Yokohama Scc[12] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 13:00 |
18 KT |
Fukushima United FC[1] Azul Claro Numazu[10] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 13:00 |
18 KT |
Kamatamare Sanuki[13] Vanraure Hachinohe[9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Queensland Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 15:00 |
24 KT |
Brisbane Olympic United FC[5] Brisbane Roar Am[2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 13:15 |
24 KT |
Sunshine Coast Wanderers[3] Queensland Lions SC[6] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Luxembourg | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
5 KT |
Differdange 03[8] Swift Hesperange[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
5 KT |
Etzella Ettelbruck[15] Rodange 91[14] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
5 KT |
Hostert[6] Jeunesse Esch[12] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
5 KT |
Us Mondorf-les-bains[7] Hamm Rm Benfica[16] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
5 KT |
Racing Union Luxemburg[4] F91 Dudelange[5] |
3 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
5 KT |
CS Petange[2] Wiltz 71[9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
5 KT |
Victoria Rosport[13] Una Strassen[10] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:00 |
7 KT |
ETO Gyori FC[8] Diosgyor[7] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
7 KT |
Bekescsaba[18] Soroksar[19] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
7 KT |
Kecskemeti TE[4] Siofok[12] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
7 KT |
Pecs[13] Csakvari Tk[16] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
7 KT |
Szegedi Ak[11] Szentlorinc Se[10] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
7 KT |
Szolnoki MAV[5] Vasas[6] |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
Budafoki Mte[9] Duna Aszfalt Tvse[20] |
4 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
Dorogi[3] Szombathelyi Haladas[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
Iiikeruleti Tue[17] Budaorsi Sc[15] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
Nyiregyhaza[1] Ajka[14] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bahrain | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:00 |
2 KT |
Al Ahli Bhr[4] Al Budaiya[10] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
2 KT |
Al-Riffa[8] Al-Hadd[7] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
KT |
Frydek-mistek[M-14] Hlucin[M-11] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
KT |
Vrchovina[M-15] Slovan Rosice[M-6] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
Sokol Hostoun[A-13] Pisek[A-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:30 |
KT |
Zlin B[M-7] Banik Ostrava B[M-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:30 |
7 KT |
Karlovy Vary Dvory[A-12] Slavia Prague B[A-11] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:15 |
KT |
Unicov[M-5] Viktoria Otrokovice[M-18] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:15 |
KT |
Chlumec Nad Cidlinou[B-2] Sokol Zapy[B-4] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:00 |
7 KT |
Pribram B[A-6] Fk Loko Vltavin[A-9] |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 17:00 |
20 KT |
Tartu JK Tammeka B[9] Nomme United[6] |
0 8 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:30 |
6 KT |
Buducnost Dobanovci[8] Imt Novi Beograd[10] |
2 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
6 KT |
Kabel Novi Sad[16] Zlatibor Cajetina[9] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
6 KT |
Loznica[14] Backa Backa Palanka[7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
6 KT |
FK Rad Beograd[15] Graficar Beograd[12] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:30 |
6 KT |
Indjija[1] Zarkovo[2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:00 |
7 KT |
Brezice[16] Jadran Dekani[15] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
7 KT |
NK Primorje[6] Krsko Posavlje[13] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Macedonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
6 KT |
Academy Pandev[2] FK Makedonija[4] |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
6 KT |
Borec Veles[10] Pelister Bitola[12] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
6 KT |
Rabotnicki Skopje[6] Bregalnica Stip[7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
6 KT |
Struga Trim Lum[3] Skopje[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
6 KT |
Tikves Kavadarci[11] Renova Cepciste[5] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 15:00 |
23 KT |
Mokpo City[3] Ulsan Citizen[4] |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
8 KT |
Mfk Nova Dubnica[11] Humenne[1] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:30 |
8 KT |
Artmedia Petrzalka[3] Dukla Banska Bystrica[5] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:30 |
8 KT |
Msk Zilina B[8] Slovan Bratislava B[15] |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
21 KT |
Kari Akranes[12] Haukar[9] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Armenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:30 |
5 KT |
Gandzasar Kapan[3] Lernayin Artsakh[4] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:00 |
KT |
Fethiyespor[C-15] Erokspor[C-5] |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Bergama Belediyespor[A-3] Hendek Spor[A-7] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Yldrm Belediyesispor[A-9] Kutahyaspor[A-12] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Belediye Derincespor[C-9] Turk Metal Kirikkale[C-4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Modafenspor[C-7] Ofspor[C-6] |
2 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Tepecik Bld[C-17] Gumushanespor[C-12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Karaman Belediyespor[A-18] Sancaktepe Belediye Spor[A-16] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Bugsasspor[A-2] Elazigspor[A-14] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Osmaniyespor[A-5] Kahta 02 Spor[A-8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Carsambaspor[B-19] Darica Genclerbirligi[B-5] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Iskenderunspor[B-8] Hacettepe Spor[B-15] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Ankara Adliyespor[C-14] Karabukspor[C-18] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Ceyhanspor[C-11] Edirnespor Genclik[C-10] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Fatsa Belediyespor[A-6] Batman Petrolspor[A-13] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Artvin Hopaspor[A-11] Nevsehirspor Genclik[A-15] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Kelkit Belediye Hurriyet[A-17] Catalca Spor[A-1] |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Elazig Belediyespor[B-14] Kizilcabolukspor[B-6] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Yeilyurt Belediyespor[B-17] Sile Yildizspor[B-2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Yomraspor[B-4] Halide Edip Adivarspor[B-7] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Agri 1970 Spor[C-16] Mardin Bb[C-8] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Karaman Belediyesi Spor[C-2] Orduspor[C-1] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
21 KT |
Panevezys Ii Minija |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
21 KT |
Bfa Suduva B |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Faroe | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:00 |
22 KT |
HB Torshavn[4] NSI Runavik[5] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
22 KT |
EB Streymur[8] IF Fuglafjordur[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
22 KT |
07 Vestur Sorvagur[6] B36 Torshavn[3] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
22 KT |
Tb Tuoroyri[10] Vikingur Gotu[2] |
0 6 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
22 KT |
Toftir B68[7] Ki Klaksvik[1] |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Iceland nữ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
KT |
Nữ Breidablik[2] Trottur Reykjavik Womens[3] |
6 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
18 KT |
Tindastoll Neisti Womens[9] Nữ Stjarnan[5] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Spain Primera Division RFEF | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
Group A KT |
Cultural Leonesa Athletic Bilbao B |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
Group A KT |
Salamanca Extremadura |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
Group B KT |
Linense CD Castellon |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
Group B KT |
Barcelona B UE Llagostera |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
Group A KT |
San Sebastian Reyes Rayo Majadahonda |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
Group A KT |
SD Logrones CD Tudelano |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
Group B KT |
Atletico Baleares Villarreal B |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
Group B KT |
Athletic Sanluqueno Sevilla Atletico |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Uzbekistan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:20 |
group a KT |
Dinamo Samarkand[A-2] Olympic Fk Tashkent[A-4] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:20 |
group a KT |
Neftchi Fargona[A-1] Buxoro[A-3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:15 |
group a KT |
Xorazm Urganch[A-7] Yangiyer[A-5] |
5 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
group b KT |
Navbahor Namangan B[B-2] Chigatoy[B-9] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức vùng | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
KT |
Hansa Luneburg[N(s)-8] Atlas Delmenhorst[N(s)-4] |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
VfB Oldenburg[N(s)-1] Ssv Jeddeloh[N(s)-10] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[S-2] Pirmasens[S-4] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
KT |
Eintracht Norderstedt[N(n)-8] VfB Lubeck[N(n)-5] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
KT |
Berlin AK 07[NE-3] Germania Halberstadt[NE-6] |
4 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
KT |
Berliner Fc Dynamo[NE-1] Chemie Leipzig[NE-7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
KT |
Fsv Union Furstenwalde[NE-18] Zfc Meuselwitz[NE-16] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 04:00 |
KT |
Parana PR[B-9] Mirassol[B-8] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
KT |
Manaus Fc Am[A-2] Botafogo PB[A-5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
KT |
Tombense[A-3] Floresta/ce[A-8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 04:00 |
9 KT |
Washington Spirit Womens Ol Reign Womens |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
9 KT |
North Carolina Courage Womens Portland Thorns Fc Womens |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil Serie D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:00 |
KT |
Penarol Am 4 De Julho |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
KT |
Paragominas PA Sao Raimundo Rr |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
KT |
Cianorte Pr Cascavel Pr |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 02:00 |
KT |
Retro/pe bo ABC RN |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:30 |
KT |
Moto Clube Ma Castanhal Pa |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:00 |
KT |
Brasiliense (DF) Ferroviaria Sp |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:00 |
KT |
Caxias Rs Portuguesa de Desportos |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Queens Land Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 15:30 |
KT |
SWQ Thunder Sunshine Coast |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:15 |
KT |
Taringa Rovers Samford Rangers |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 15:00 |
19 KT |
Moggill Newmarket Sfc |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Panama Liga Nacional de Ascenso | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 05:00 |
clausura group KT |
Costa Del Este CA Independente |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kenya Super League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
relegation final KT |
Vihiga United Kenya Police |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Nam Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
3 KT |
Hungry Lions[3] Pretoria Univ[9] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Jomo Cosmos[16] Ajax Cape Town[14] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
3 KT |
Uthongathi[12] Richards Bay[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:00 |
KT |
Tabasalu Charma[4] Jk Tallinna Kalev Iii[7] |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
KT |
Nomme Jk Kalju Ii[9] Laanemaa Haapsalu[10] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 17:00 |
KT |
Tallinna Fc Ararat[3] Viimsi Mrjk[1] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đảo Sip | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:00 |
KT |
Ahironas Liopetriou[9] Karmiotissa Pano Polemidion[CYP D1-14] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Czech Group D League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
KT |
Louny Olympie Brezova |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
KT |
Sokol Tasovice Humpolec |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
KT |
Sumperk Bzenec |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
KT |
Sardice Stara Rise |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:15 |
KT |
Slavicin Vsetin |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:15 |
KT |
Meteor Praha Spolana Neratovice |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Syrian League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
KT |
Tishreen Sc Al Shorta Damascus |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 23:00 |
KT |
Eskisehirspor[LB-4] Surfaspor[LB-5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
Ispartaspor[LB-7] Anadolu Selcukluspor[LB-9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
Tarsus Idman Yurdu[LB-10] 24 Erzincanspor[LB-13] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
Afjet Afyonspor[BG-16] Belediye Vanspor[BG-4] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
Diyarbakirspor[BG-8] Bodrumspor[BG-3] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 23:00 |
KT |
Sakaryaspor[BG-9] Sariyer[BG-11] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Nazillispor[LB-2] Pazarspor[LB-19] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Usakspor[LB-17] Kastamonuspor[LB-11] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Ergene Velimese[BG-13] Corum Belediyespor[BG-7] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:30 |
KT |
Serik Belediyespor[BG-2] Sivas Dort Eylul Belediyespor[BG-5] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Kirsehir Koy Hizmetleri[LB-1] Amedspor[LB-3] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Nigde Belediyespor[BG-18] Osmanlispor[BG-10] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Turgutluspor[BG-15] Bayburt Ozel Idare[BG-12] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
KT |
Adiyamanspor[BG-17] Somaspor[BG-6] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U21 Nam Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
KT |
Malmo FF U21[S-2] Helsingborg U21[S-1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Albania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:45 |
1 KT |
Egnatia Rrogozhine KS Perparimi Kukesi |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:45 |
1 KT |
Kastrioti Kruje KS Dinamo Tirana |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Amateur Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
KT |
Francs Borains[7] La Louviere Centre[15] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Royal Fc Liege[11] Kvk Tienen[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Sint Eloois Winkel[5] Kfc Mandel United[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Urs Lixhe Lanaye[8] Dessel Sport[13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:30 |
KT |
Tegs Thoren ff[NL-1] Umea Fc Academy[NL-12] |
2 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 19:00 |
KT |
Kristianstads Dff Womens[6] Linkopings Fc Womens[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 01:30 |
clausura KT |
Plaza Colonia[(c)-6] CA Penarol[(c)-1] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
clausura KT |
Boston River[(c)-14] Wanderers FC[(c)-8] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:20 |
clausura KT |
Centro Atletico Fenix[(c)-4] Ca Rentistas[(c)-3] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
KT |
Grifk[B-5] Kaarinan Pojat[B-6] |
4 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Honka Akatemia[B-7] Eps Espoo[B-11] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 18:00 |
KT |
Sc Kufu-98[A-9] Peka[A-7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:00 |
KT |
Oulun Ls[C-7] Sjk Akatemia[C-1] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
KT |
Gbk Kokkola[C-11] Narpes Kraft[C-10] |
2 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo miền tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
KT |
Wolfurt[WV-2] Dornbirner SV[WV-3] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 15:30 |
KT |
Svg Reichenau[WT-7] Sv Innsbruck[WT-11] |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thai Division 3 League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 15:30 |
KT |
See Kwae Phitsanulok Unity |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Austria Landesliga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 15:15 |
KT |
Favoritner Ac Stadlau |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
7 KT |
Kolding IF[A-11] Hillerod Fodbold[A-2] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 20:00 |
7 KT |
Thisted[A-3] HIK[A-7] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:00 |
7 KT |
Aarhus Fremad[A-8] Naestved[A-1] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:45 |
7 KT |
Fa 2000[A-9] Skive IK[A-12] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
7 KT |
AB Kobenhavn[A-4] Brabrand IF[A-6] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
7 KT |
B93 Copenhagen[A-5] Middelfart[A-10] |
4 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Switzerland - 2.Liga - 3 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
KT |
La Sarraz Eclepens[1-12] Martigny Sports[1-11] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
KT |
Nữ Sg Essen Schonebeck[5] Nữ Hoffenheim[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 18:00 |
KT |
Nữ Wolfsburg[2] Nữ Sc Sand[10] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
6 KT |
Dulwich Hamlet[11] Hungerford Town[9] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ả Rập Xê Út | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 00:35 |
4 KT |
Al Shabab Ksa[15] Al Hazm[13] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:50 |
4 KT |
Al Taawon[14] Al Ahli Jeddah[12] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:40 |
4 KT |
Al Baten[10] Al-Fath[7] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
4 KT |
Al-Ettifaq[6] Al-Raed[5] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD nữ Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 22:30 |
KT |
Empoli Womens[7] Inter Milan Womens[5] |
1 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Nữ Juventus[2] Agsm Verona Womens[12] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
KT |
Napoli Womens[11] Nữ Fiorentina[10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico Youth U20 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 21:00 |
apertura KT |
Queretaro U20 Necaxa U20 |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
apertura KT |
Pumas Unam U20 Chivas Guadalajara U20 |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Lebanon | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
regular season KT |
Al-Nejmeh[2] Al-Safa[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
regular season KT |
Shabab Sahel[3] Al Akhaahli Alay[4] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 19:30 |
regular season KT |
Al Bourj Al Ansar Lib |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U20 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:00 |
KT |
Atletico Mineiro Youth Mg Vasco Da Gama Youth |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:00 |
KT |
Atletico Paranaense Youth Fortaleza Youth |
3 5 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:00 |
KT |
Botafogo Rj Youth Fluminense Rj Youth |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:00 |
KT |
Ceara Youth Chapecoense Youth |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:00 |
KT |
Santos Youth Atletico Go Youth |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 21:00 |
KT |
Cr Flamengo Rj Youth Sao Paulo Youth |
4 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giải trẻ Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 20:00 |
KT |
Zaglebie Lubin Youth[6] Jagiellonia Bialystok Youth[1] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Peru | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 06:00 |
clausura KT |
Cienciano[(c)-7] Melgar[(c)-3] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 03:30 |
clausura KT |
Sporting Cristal[(c)-4] Alianza Atletico[(c)-15] |
5 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
13/09 01:15 |
clausura KT |
Alianza Lima[(c)-1] Binacional[(c)-14] |
3 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:59 |
clausura KT |
Carlos A Mannucci[(c)-2] Utc Cajamarca[(c)-5] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 05:05 |
regular season KT |
Okc Energy Fc[16] Louisville City[4] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
13/09 02:30 |
6 KT |
San Luis Quillota[15] Fernandez Vial[12] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:30 |
18 KT |
Cd Magallanes[9] Coquimbo Unido[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 22:00 |
18 KT |
Cd Copiapo S.a.[7] Rangers Talca[8] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
12/09 13:00 |
22 KT |
Sony Sendai FC[4] Kariya[17] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 13:00 |
22 KT |
Mio Biwako Shiga[13] Ban Di Tesi Iwaki[1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 13:00 |
22 KT |
Nara Club[14] Honda Lock SC[15] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 13:00 |
22 KT |
Kochi United[12] Maruyasu Industries[11] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 12:30 |
22 KT |
Tiamo Hirakata[3] Veertien Mie[10] |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/09 11:00 |
22 KT |
Verspah Oita[6] Reinmeer Aomori[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |