KQBD Ngoại Hạng Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:30 |
5 KT |
Aston Villa[12] Everton[4] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Burnley[18] Arsenal[16] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Manchester City[5] Southampton[14] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Norwich City[20] Watford[15] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Liverpool[3] Crystal Palace[11] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
5 KT |
Wolves[13] Brentford[10] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:00 |
5 KT |
Alaves[20] Osasuna[11] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:30 |
5 KT |
Elche[10] Levante[14] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:15 |
5 KT |
Atletico Madrid[3] Athletic Bilbao[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
5 KT |
Rayo Vallecano[12] Getafe[19] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:45 |
4 KT |
Salernitana[20] Atalanta[10] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
4 KT |
Inter Milan[4] Bologna[6] |
6 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
4 KT |
Genoa[13] Fiorentina[8] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:30 |
5 KT |
Koln[7] RB Leipzig[12] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
5 KT |
Mainz 05[4] Freiburg[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
5 KT |
Bayern Munich[2] Bochum[13] |
7 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
5 KT |
Arminia Bielefeld[14] Hoffenheim[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
5 KT |
Augsburg[17] Monchengladbach[11] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:00 |
6 KT |
Saint-Etienne[19] Bordeaux[20] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
6 KT |
Lens[5] Lille[12] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Chorley Southport FC |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
York City Hebburn Town |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Marine Warrington Town AFC |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Atherton Collieries Witton Albion |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Squires Gate Pontefract Collieries |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Gateshead Bradford Park Avenue |
6 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Blyth Spartans Fc United Of Manchester |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Colne Guiseley |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Darlington Chester FC |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Curzon Ashton Stockton Town |
4 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
AFC Fylde Spennymoor Town |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
City Of Liverpool Farsley Celtic |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Morpeth Town Lancaster City |
4 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Mossley AFC Radcliffe Borough |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Prescot Cables Whitby Town |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Runcorn Linnets Bamber Bridge |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Marske United South Shields |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Leamington Stone Old Alleynians |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Belper Town Tamworth |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Bromsgrove Rovers Worksop Town |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Brackley Town Coalville |
4 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Sporting Khalsa Kidderminster |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Buxton FC Rushall Olympic |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Boston United Corby Town |
6 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Nantwich Town Banbury United |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
AFC Telford United Stamford AFC |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Spalding United Kettering Town |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Hanley Town Chasetown |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Bedworth United Long Eaton United |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Halesowen Town Handsworth Parramore |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Cleethorpes Town Alfreton Town |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Mickleover Sports Basford Utd |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Stratford Town Nuneaton Town |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Braintree Town Billericay Town |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
AFC Hornchurch Walthamstow |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Bishop's Stortford Bowers Pitsea |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Barkingside AFC Dunstable |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Norwich United Mildenhall Town |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
East Thurrock United Needham Market |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
AFC Sudbury Stowmarket Town |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Wingate Finchley Baldock Town |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Concord Rangers St Albans City |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Chelmsford City Little Oakley |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Kings Langley Leiston Fc |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Ware Hemel Hempstead Town |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Bedford Town Welwyn Garden City |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Enfield Town Hadley |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Hitchin Town Cheshunt |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Great Wakering Rovers Peterborough Sports |
3 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Ashford Town Middx Folkestone Invicta |
2 7 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Abbey Rangers Marlow |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Burgess Hill Town Dorking |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Chichester City Maidstone United |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Dartford Hythe Town |
5 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Dulwich Hamlet Bedfont |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Frome Town Oxford City |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Hungerford Town Truro City |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Slough Town Whitehawk |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Welling United Harrow Borough |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Chertsey Town Chesham United |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Carshalton Athletic Ebbsfleet United |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Phoenix Sports Redhill |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Broadfields United Hastings United |
2 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Kingstonian Horsham |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Merstham Margate |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Hanwell Town Eastbourne Borough |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Beaconsfield Sycob Havant and Waterlooville |
3 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Metropolitan Police Farnborough Town |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Hayes&Yeading Tonbridge Angels |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Walton Casuals Hampton & Richmond |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Leatherhead Corinthian Casuals |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Aylesbury United Bishops Cleeve |
5 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Cirencester Town Hamworthy United |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Tiverton Town Sholing |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Basingstoke Town Wimborne Town |
3 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Poole Town Chippenham Town |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Weston Super Mare Taunton Town |
5 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Shaftesbury Town Bath City |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Yate Town Gosport Borough |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 qualifying KT |
Lymington Town Hereford |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
2 qualifying KT |
Sutton Common Rovers Jersey Bulls |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
8 KT |
Millwall[17] Coventry[8] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Peterborough United[23] Birmingham[9] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Preston North End[13] West Bromwich[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Barnsley[19] Blackburn Rovers[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Huddersfield Town[4] Nottingham Forest[24] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Cardiff City[10] AFC Bournemouth[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Middlesbrough[18] Blackpool[22] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Derby County[14] Stoke City[5] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Fulham[3] Reading[15] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Queens Park Rangers[6] Bristol City[11] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Luton Town[12] Swansea City[20] |
3 3 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
8 KT |
Hull City[21] Sheffield United[16] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Italia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:30 |
4 KT |
Cittadella[6] Pordenone[20] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:15 |
4 KT |
Vicenza[17] Pisa[2] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
4 KT |
Perugia[12] Cosenza[13] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
4 KT |
Ac Monza[9] Ternana[19] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
4 KT |
Ascoli[3] Benevento[11] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
4 KT |
Reggina[8] Spal[10] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
4 KT |
Lecce[16] Alessandria[18] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
8 KT |
Akhmat Grozny[10] Krasnodar FK[7] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
8 KT |
Krylya Sovetov Samara[11] FK Rostov[12] |
4 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
8 KT |
Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[14] FK Khimki[13] |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:00 |
5 KT |
Utrecht[3] RKC Waalwijk[11] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
5 KT |
Ajax Amsterdam[2] Cambuur Leeuwarden[8] |
9 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:45 |
5 KT |
Willem II[5] Groningen[10] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
5 KT |
SC Heerenveen[4] Fortuna Sittard[12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:00 |
6 KT |
Cartagena[15] CD Lugo[14] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:30 |
6 KT |
Girona[20] Valladolid[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:15 |
6 KT |
Leganes[22] SD Amorebieta[19] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:15 |
6 KT |
Zaragoza[18] Real Sociedad B[17] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
6 KT |
Ud Ibiza[8] Real Oviedo[5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:30 |
7 KT |
Werder Bremen[3] Hamburger[9] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
7 KT |
Holstein Kiel[15] Hannover 96[14] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
7 KT |
SV Sandhausen[16] Heidenheimer[10] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
7 KT |
Fortuna Dusseldorf[12] SSV Jahn Regensburg[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Pháp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
8 KT |
Chamois Niortais[13] Guingamp[12] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
8 KT |
Quevilly[11] Auxerre[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
8 KT |
Rodez Aveyron[8] Ajaccio[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
8 KT |
Nancy[20] Le Havre[10] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
8 KT |
Dijon[18] Dunkerque[19] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
8 KT |
Nimes[7] Amiens[16] |
3 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
8 KT |
Pau FC[5] Valenciennes[17] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
8 KT |
Bastia[15] Caen[9] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
8 KT |
Toulouse[1] Grenoble[14] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
8 KT |
Sochaux[6] Paris Fc[4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:30 |
6 KT |
Arouca[13] Vitoria Guimaraes[10] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
6 KT |
Belenenses[18] Gil Vicente[8] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
6 KT |
Famalicao[17] Maritimo[11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
regular season KT |
Aberdeen[6] St Johnstone[8] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
regular season KT |
Hibernian FC[2] St Mirren[10] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
regular season KT |
Ross County[11] Hearts[3] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
8 KT |
Fleetwood Town[18] Sunderland[1] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Gillingham[19] Milton Keynes Dons[5] |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Lincoln City[15] Ipswich[22] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Wycombe Wanderers[9] Charlton Athletic[20] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Bolton Wanderers[3] Rotherham United[13] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Doncaster Rovers[24] Morecambe[17] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Sheffield Wed[12] Shrewsbury Town[21] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
AFC Wimbledon[4] Plymouth Argyle[8] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Cheltenham Town[14] Oxford United[10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Portsmouth[11] Cambridge United[16] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Crewe Alexandra[23] Burton Albion FC[7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Accrington Stanley[6] Wigan Athletic[2] |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 06:15 |
2st phase KT |
Atletico Tucuman[10] Boca Juniors[9] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 04:00 |
2st phase KT |
Racing Club[5] Talleres Cordoba[1] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:45 |
2st phase KT |
Velez Sarsfield[11] Aldosivi[17] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:30 |
2st phase KT |
Godoy Cruz[7] Sarmiento Junin[20] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:45 |
8 KT |
Sporting Charleroi[3] Club Brugge[1] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:30 |
8 KT |
St Gilloise[2] Zulte-Waregem[14] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:30 |
8 KT |
KV Mechelen[17] Oud Heverlee[16] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:15 |
8 KT |
Oostende[11] Beerschot AC[18] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Phần Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
2 KT |
Haka[11] Ilves Tampere[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 KT |
KTP Kotka[12] KuPS[2] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 KT |
Lahti[6] AC Oulu[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
2 KT |
SJK Seinajoki[3] Inter Turku[4] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
2 KT |
HIFK[5] IFK Mariehamn[10] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
8 KT |
Viktoria Plzen[1] Budejovice[12] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Slovan Liberec[16] Mlada Boleslav[10] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Synot Slovacko[5] Zlin[9] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:45 |
20 KT |
Sligo Rovers[3] Shamrock Rovers[1] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:30 |
19 KT |
Hacken[10] Mjallby AIF[14] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
19 KT |
Malmo FF[4] Djurgardens[1] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
19 KT |
Degerfors IF[13] IK Sirius FK[9] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
5 KT |
Antalyaspor[15] Besiktas[1] |
2 3 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
5 KT |
Adana Demirspor[17] Rizespor[18] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
5 KT |
Kasimpasa[13] Trabzonspor[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:30 |
5 KT |
Sivasspor[16] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[14] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 09:00 |
apertura KT |
Mazatlan[(a)-12] Pumas UNAM[(a)-17] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 09:00 |
apertura KT |
Chivas Guadalajara[(a)-10] Pachuca[(a)-13] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 07:00 |
apertura KT |
Toluca[(a)-2] Club America[(a)-1] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 05:00 |
apertura KT |
Club Leon[(a)-3] Cf Indios De Ciudad Juarez[(a)-18] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
19 KT |
Odd Grenland[11] Lillestrom[5] |
2 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
19 KT |
Kristiansund BK[3] FK Haugesund[7] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 08:30 |
regular season KT |
Real Salt Lake[7] Seattle Sounders[1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 08:30 |
regular season KT |
Houston Dynamo[12] Dallas[10] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 07:00 |
regular season KT |
Austin Aztex[13] San Jose Earthquakes[11] |
3 4 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 07:00 |
regular season KT |
Minnesota United[6] Los Angeles Galaxy[4] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:30 |
regular season KT |
Cincinnati[13] New York City Fc[4] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:30 |
regular season KT |
Toronto FC[14] Nashville Sc[2] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:00 |
regular season KT |
New England Revolution[1] Columbus Crew[10] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:30 |
regular season KT |
Atlanta United[9] Washington DC United[7] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:00 |
8 KT |
Lechia Gdansk[5] Piast Gliwice[6] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:30 |
8 KT |
Radomiak Radom[7] Slask Wroclaw[2] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
8 KT |
Pogon Szczecin[3] Cracovia Krakow[12] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:30 |
8 KT |
Wisla Plock[13] Jagiellonia Bialystok[8] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:00 |
21 KT |
GIF Sundsvall[6] Landskrona BoIS[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
21 KT |
AFC United[8] Vasalunds IF[16] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
21 KT |
IK Brage[11] GAIS[13] |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
21 KT |
Norrby IF[5] Trelleborgs FF[3] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:30 |
6 KT |
CD Mafra[4] Clube Desportivo Trofense[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
6 KT |
Rio Ave[1] Feirense[2] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
30 KT |
Daegu FC[4] Ulsan Hyundai Horang-i[1] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:30 |
30 KT |
Gwangju Fc[9] Jeju United FC[8] |
0 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
Gwangju Football Club was judged to deserve 0:3 loss for their irregularities. | |||||
18/09 12:20 |
30 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[2] Suwon Samsung Bluewings[6] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
29 KT |
Sagan Tosu[3] Oita Trinita[19] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
29 KT |
Nagoya Grampus Eight[4] Yokohama F Marinos[2] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
29 KT |
Urawa Red Diamonds[6] Cerezo Osaka[12] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
29 KT |
Tokyo[9] Yokohama FC[20] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
29 KT |
Shimizu S-Pulse[16] Vegalta Sendai[18] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:30 |
29 KT |
Tokushima Vortis[17] Kawasaki Frontale[1] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
29 KT |
Kashima Antlers[7] Gamba Osaka[14] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
29 KT |
Vissel Kobe[5] Consadole Sapporo[10] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
29 KT |
Kashiwa Reysol[13] Sanfrecce Hiroshima[11] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
29 KT |
Shonan Bellmare[15] Avispa Fukuoka[8] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Israel | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:30 |
3 KT |
Maccabi Tel Aviv[10] Maccabi Haifa[5] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
3 KT |
Maccabi Petah Tikva FC[9] Hapoel Tel Aviv[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
3 KT |
Hapoel Bnei Sakhnin FC[6] Hapoel Beer Sheva[2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
3 KT |
Hapoel Natzrat Illit[4] Ashdod MS[14] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hy Lạp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:30 |
regular season KT |
Pas Giannina[4] Panathinaikos[1] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đảo Sip | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
3 KT |
Olympiakos Nicosia[7] AEL Limassol[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
3 KT |
AEP Paphos[6] AEK Larnaca[3] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
9 KT |
U Craiova 1948 Steaua Bucuresti |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
9 KT |
Chindia Targoviste[11] Farul Constanta[4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 07:00 |
21 KT |
Bahia[16] Bragantino[5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 07:00 |
21 KT |
Ceara[12] Santos[13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 05:00 |
21 KT |
Atletico Mineiro[1] Sport Club Recife[19] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 04:45 |
21 KT |
Atletico Paranaense[11] Juventude[14] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 03:00 |
21 KT |
Chapecoense SC[20] Palmeiras[2] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:45 |
8 KT |
Levski Sofia[9] Cska 1948 Sofia[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
8 KT |
Cherno More Varna[5] Lokomotiv Sofia[8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Wales | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:15 |
6 KT |
The New Saints[1] Barry Town Afc[3] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
6 KT |
Caernarfon[8] Cardiff Metropolitan[6] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
6 KT |
Connah's QN[5] Bala Town[4] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
6 KT |
Newi Cefn Druids[12] Penybont[9] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
6 KT |
Haverfordwest County[11] Flint Town United[2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:30 |
9 KT |
FK Vozdovac Beograd[6] Radnicki 1923 Kragujevac[12] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
9 KT |
Proleter Novi Sad[14] Mladost Lucani[16] |
2 3 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
9 KT |
Cukaricki[7] Spartak Subotica[5] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
8 KT |
Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[12] FK Pohronie[11] |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
8 KT |
Zemplin Michalovce[9] Zlate Moravce[10] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
8 KT |
MFK Ruzomberok[7] DAC Dunajska Streda[6] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
8 KT |
Trencin[4] FK Senica[5] |
3 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:00 |
8 KT |
Trenkwalder Admira[6] TSV Hartberg[5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
8 KT |
Austria Wien[10] Rheindorf Altach[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
8 KT |
SV Ried[3] Wolfsberger AC[8] |
3 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
8 KT |
Bradford AFC[7] Barrow[13] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Bristol Rovers[22] Leyton Orient[4] |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Carlisle[12] Scunthorpe United[23] |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Colchester United[10] Crawley Town[20] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Exeter City[9] Sutton United[15] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Mansfield Town[21] Rochdale[6] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Newport County[19] Walsall[18] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Oldham Athletic[24] Hartlepool United FC[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Port Vale[11] Harrogate Town[2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Stevenage Borough[17] Forest Green Rovers[1] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Tranmere Rovers[16] Salford City[14] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
8 KT |
Northampton Town[3] Swindon[8] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:05 |
9 KT |
HNK Sibenik[7] NK Lokomotiva Zagreb[6] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
9 KT |
Slaven Belupo Koprivnica[9] Istra 1961[8] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 18:30 |
3 KT |
Buriram United[1] Jl Chiangmai United[13] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
3 KT |
Nong Bua Pitchaya[6] Chonburi Shark FC[11] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
3 KT |
Chiangrai United[3] Ratchaburi FC[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
3 KT |
Chonburi Shark FC[11] Nong Bua Pitchaya[6] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:30 |
3 KT |
Khonkaen United[8] Port[10] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:30 |
3 KT |
Port[10] Khonkaen United[8] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:15 |
KT |
Thun[SUI D1-6] Grasshoppers[SUI Sl-7] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
Etoile Carouge[SUI D2PR-11] Winterthur[SUI D1-1] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
Paradiso[SUI D23-5] Aarau[SUI D1-4] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
KT |
Stade Lausanne Ouchy[SUI D1-5] Sion[SUI Sl-5] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Moldova | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
10 KT |
Dinamo-Auto[7] Floresti[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 19:00 |
9 KT |
Hobro I.K.[12] Horsens[5] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
9 KT |
Esbjerg FB[9] Fremad Amager[8] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:15 |
9 KT |
NK Olimpija Ljubljana[3] NK Publikum Celje[7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
9 KT |
Domzale[9] Nk Radomlje[10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
23 KT |
BATE Borisov[2] Shakhter Soligorsk[1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
23 KT |
Dinamo Brest[6] Slavia Mozyr[14] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
23 KT |
Slutsksakhar Slutsk[13] Gomel[5] |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
23 KT |
Sputnik Rechitsa[16] Ruh Brest[4] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kazakhstan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
21 KT |
Arys[12] Ordabasy[5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
21 KT |
Kaspyi Aktau[8] FK Atyrau[7] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
21 KT |
Astana[2] FK Aktobe Lento[10] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
21 KT |
Zhetysu Taldykorgan[14] Akzhayik Oral[6] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD UAE | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
4 KT |
Al Ahli Dubai[4] Al-Sharjah[2] |
4 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:45 |
4 KT |
Al-Wasl[8] Al Wehda UAE[6] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bosnia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:10 |
9 KT |
Zrinjski Mostar[2] Rudar Prijedor[8] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:55 |
9 KT |
Tuzla City[1] Sloboda[3] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
9 KT |
FK Zeljeznicar[6] FK Velez Mostar[5] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
9 KT |
Posusje[11] Radnik Bijeljina[12] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:00 |
4 KT |
Baroka[11] Sekhukhune United[5] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
4 KT |
Cape Town City[6] Stellenbosch[3] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
4 KT |
Kaizer Chiefs FC[10] Real Kings[12] |
1 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
4 KT |
Chippa United FC[8] Orlando Pirates[4] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Maroc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 03:30 |
2 KT |
Js Soualem Maghreb Fez |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:15 |
2 KT |
IRT Itihad de Tanger[14] SCCM Chabab Mohamedia[3] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
2 KT |
Difaa Hassani Jdidi[4] HUSA Hassania Agadir[6] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Maroc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
2 KT |
Raja de Beni Mellal Chabab Atlas Khenifra |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
2 KT |
Usm Oujda Olympique Dcheira |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
2 KT |
Itihad Khemisset Racing Casablanca |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
24 KT |
Levadia Tallinn[1] Trans Narva[6] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
24 KT |
Kuressaare[8] Parnu Linnameeskond[10] |
6 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
24 KT |
Tallinna Jk Legion[5] Viljandi Jk Tulevik[6] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 05:00 |
24 KT |
Goias[2] Brasil De Pelotas Rs[19] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:30 |
24 KT |
Londrina (PR)[18] CSA Alagoas AL[12] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:30 |
24 KT |
Botafogo[3] Nautico PE[8] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 04:10 |
zona a KT |
Almirante Brown[A-1] Deportivo Riestra[A-10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:10 |
zona a KT |
Chacarita Juniors[A-14] Estudiantes Rio Cuarto[A-13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:30 |
zona b KT |
Guillermo Brown[B-15] Deportivo Moron[B-9] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
zona a KT |
Estudiantes de Caseros[A-15] Agropecuario De Carlos Casares[A-7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
zona b KT |
Barracas Central[B-1] Gimnasia Jujuy[B-7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
zona b KT |
Villa Dalmine[B-18] Santa Marina Tandil[B-17] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:30 |
8 KT |
Dynamo Kyiv[1] PFC Oleksandria[3] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Illichivets mariupol[15] Shakhtar Donetsk[2] |
0 5 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Dnipro-1[4] Veres Rivne[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
8 KT |
Inhulets Petrove[10] Kolos Kovalivka[14] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Singapore | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 16:30 |
19 KT |
Tampines Rovers FC[4] Young Lions[8] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:30 |
19 KT |
Tanjong Pagar Utd[5] Hougang United FC[3] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Indonesia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:45 |
3 KT |
Bali United[2] Persib Bandung[1] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:15 |
3 KT |
PSM Makassar[14] Persebaya Surabaya[6] |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
3 KT |
Bhayangkara Surabaya United[4] Madura United[12] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
3 KT |
Psis Semarang[3] Persiraja Aceh[7] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kosovo Super League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
5 KT |
Malisheva Kf Feronikeli |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Ballkani Kf Llapi |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 16:30 |
30 KT |
Busan I'Park[7] Anyang[2] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:00 |
30 KT |
Gyeongnam FC[6] Sangju Sangmu Phoenix[1] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 11:30 |
30 KT |
Chunnam Dragons[4] Bucheon 1995[10] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Costa Rica | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 03:00 |
apertura KT |
Jicaral[(a)-11] Perez Zeledon[(a)-12] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp C1 Châu Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
1st preliminary round KT |
Nouadhibou Esae |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
1st preliminary round KT |
Petro Atletico De Luanda Fovu Baham |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Platinum[ZIM LEG-1] Sagrada Esperanca[AGB LE-2] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], Penalty Kicks[4-5] | |||||
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Zanaco Akonangui |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Big Bullets AmaZulu[SAPL D1-15] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Zesco United Ndola Royal Leopards |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Tusker Arta Solar |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Confederation Cup Châu Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:30 |
1st preliminary round KT |
As Police Us Ben Guerdane |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
1st preliminary round KT |
Diables Noirs Bumamuru |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
1st preliminary round KT |
Orapa United Mangasport |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], Double bouts[0-0], Penalty Kicks[3-2] | |||||
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Horseed Azam |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Buffles Du Borgou Forces Armee Royales[MAR D1-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Young Buffaloes Red Arrows |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
As Kigali Olympique De Missiri |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1st preliminary round KT |
Biashara United Mara Dikhil |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
27 KT |
Banga Gargzdai[9] Spyris Kaunas[4] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
27 KT |
Dziugas Telsiai[7] FK Zalgiris Vilnius[2] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 08:00 |
clausura KT |
9 De Octubre[(c)-5] Macara[(c)-13] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 05:30 |
clausura KT |
Delfin SC[(c)-10] Sociedad Deportiva Aucas[(c)-8] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 03:00 |
clausura KT |
Orense SC[(c)-9] Guayaquil City[(c)-3] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Honduras | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 06:00 |
apertura KT |
CD Olimpia[(a)-2] CD Victoria[(a)-10] |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD El Salvador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 08:00 |
apertura KT |
Alianza[(a)-1] Aguila[(a)-3] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 07:00 |
apertura KT |
Cd Chalatenango[(a)-10] Municipal Limeno[(a)-12] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bolivia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 06:30 |
19 KT |
Nacional Potosi[(a)-10] Always Ready[(a)-1] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 04:15 |
19 KT |
Aurora[(a)-12] Blooming[(a)-14] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:00 |
19 KT |
Real Santa Cruz[(a)-11] Royal Pari[(a)-3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Canada | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 08:00 |
regular season KT |
Sc Scarborough Euru Futbol Academy |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:00 |
regular season KT |
Vorkuta Toronto Tigers |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 04:00 |
regular season KT |
Serbian White Eagles St Catharines Hrvat |
4 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:00 |
regular season KT |
Atletico Sporting Toronto Brantford Galaxy Sc |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 04:00 |
apertura KT |
CSD Municipal[(a)-5] Coban Imperial[(a)-12] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:00 |
apertura KT |
CD Puerto de Iztapa[(a)-6] Club Comunicaciones[(a)-3] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
apertura KT |
Santa Lucia Cotzumalguapa[(a)-2] Antigua Gfc[(a)-1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
30 KT |
Jubilo Iwata[1] Okayama FC[13] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
30 KT |
Machida Zelvia[4] V-Varen Nagasaki[7] |
3 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
30 KT |
Ryukyu[6] Thespa Kusatsu Gunma[16] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
30 KT |
Yamagata Montedio[8] Kyoto Purple Sanga[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
30 KT |
Ventforet Kofu[5] Omiya Ardija[18] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
30 KT |
Tochigi SC[14] Mito Hollyhock[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
30 KT |
JEF United Ichihara[12] Ehime FC[20] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Belarus | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
23 KT |
Kommunalnik Slonim[12] Fk Orsha[9] |
2 4 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
23 KT |
Krumkachy[3] Lokomotiv Gomel[7] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
23 KT |
Dnepr Mogilev[4] Lida[10] |
4 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
29 KT |
General Diaz[18] Sportivo Ameliano[10] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
29 KT |
Rubio Nu Asuncion[11] Sportivo Iteno[15] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Malta Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:00 |
4 KT |
Hibernians FC[1] Mosta[12] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
4 KT |
Valletta FC[3] Gzira United[10] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
4 KT |
Santa Lucia[6] Sirens[5] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Malta | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:00 |
bảng KT |
Rabat Ajax Zejtun Corinthians |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:00 |
bảng KT |
Lija Athletic San Gwann |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
bảng KT |
Tarxien Rainbows Swieqi United |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
bảng KT |
Mgarr United Senglea Athletic |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 06:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Costa Rica[36] Nữ Panama[59] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Canadian Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 03:15 |
9 KT |
Valour Cavalry |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
9 KT |
York 9 Hfx Wanderers |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Romania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
7 KT |
Politehnica Timisoara[13] Csikszereda Miercurea[18] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:00 |
7 KT |
Astra Ploiesti[12] Unirea Dej[11] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:00 |
7 KT |
ASC Corona Brasov[15] Dunarea Calarasi[16] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:00 |
7 KT |
Hermannstadt[3] Dacia Unirea Braila[19] |
6 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:00 |
7 KT |
Gloria Buzau[7] Metaloglobus[8] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:00 |
7 KT |
Unirea Constanta[20] Politehnica Iasi[14] |
0 6 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD UAE Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:35 |
bảng KT |
Gulf Heroes Dabba Al-Fujairah |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
bảng KT |
Ras Al Khaimah Ahli Al-Fujirah |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
bảng KT |
Al Hamriyah[UAE D1-7] Al Hamra |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
bảng KT |
Al Arabi[UAE D1-6] Al Thaid[UAE D1-11] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:00 |
KT |
Ruch Chorzow[2] Wigry Suwalki[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
KT |
Motor Lublin[5] Garbarnia Krakow[12] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Znicz Pruszkow[16] Sokol Ostroda[18] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Wisla Pulawy[8] Stal Rzeszow[1] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:30 |
KT |
Belchatow[11] Lech Poznan B[13] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bulgaria Division 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:00 |
10 KT |
Sozopol[13] Botev Plovdiv Ii[11] |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
10 KT |
Hebar Pazardzhik[1] Septemvri Sofia[4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
10 KT |
Ludogorets Razgrad Ii[9] Spartak Varna[2] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
10 KT |
Yantra Gabrovo[20] Neftohimik[18] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
10 KT |
Minyor Pernik[5] PFK Montana[10] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:30 |
25 KT |
Ifk Lidingo[NS-5] Kungsangens If[NS-7] |
3 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
25 KT |
Arlanda[NS-15] Stockholm Internazionale[NS-2] |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
25 KT |
Ifk Stocksund[NS-6] Kvarnsvedens IK[NS-8] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
25 KT |
Gamla Upsala[NS-12] Skiljebo SK[NS-4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
25 KT |
Enskede Ik[NS-9] Sandvikens Aik[NS-14] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
25 KT |
Karlbergs BK[NS-3] Enkoping[NS-13] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
3 KT |
Bekescsaba[HUN D2E-19] Dorogi[HUN D2E-6] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
3 KT |
Tatabanya Soroksar[HUN D2E-14] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
3 KT |
Duna Aszfalt Tvse[HUN D2E-20] Ujpesti TE[HUN D1-11] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
3 KT |
Diosgyor[HUN D2E-5] Szentlorinc Se[HUN D2E-8] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
3 KT |
Kazincbarcika Szolnoki MAV[HUN D2E-9] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
3 KT |
Sopron Fehervar Videoton |
2 6 |
1 5 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
3 KT |
Papai Perutz Budafoki Mte[HUN D2E-7] |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Gyomro Paksi SE[HUN D1-2] |
1 9 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Jaszberenyi Balassagyarmat Se |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||
18/09 20:00 |
3 KT |
Vac-Dunakanyar Zalaegerszegi TE[HUN D1-10] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Deac Varda Se[HUN D1-1] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Veszprem Debreceni VSC[HUN D1-6] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Budaorsi Sc[HUN D2E-15] Vasas[HUN D2E-3] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Monori Se Csakvari Tk[HUN D2E-18] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Hungary Kelen Sc Szegedi Ak[HUN D2E-12] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Cegled Kaposvar |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Csepel Szegedi Vse |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Mte Mosonmagyarovar ETO Gyori FC[HUN D2E-10] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Tokol Ksk Technoroll Teskand Kse |
4 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Bvsc Ivancsa |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
3 KT |
Komaromi Vse Mezokovesd-Zsory |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:30 |
3 KT |
Dabas Szombathelyi Haladas[HUN D2E-2] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
3 KT |
Senyo Carnifex MTK Hungaria FC[HUN D1-8] |
0 7 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Bắc Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
8 KT |
Ballinamallard United[7] Knockbreda[9] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Ballyclare Comrades[4] Newry City[1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Dergview[8] Queens University[11] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Dundela[12] Annagh United[3] |
1 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Institute[10] Ards[2] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Loughgall Harland Wolff Welders |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Macedonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
eastern group KT |
Bratstvo 07[E-8] Pehchevo[E-6] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
eastern group KT |
Kozuv[MKD D2-7] Belasica Strumica[MKD D1-12] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
eastern group KT |
Osogovo[E-7] Lokomotiva Gradsko[E-10] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
eastern group KT |
Kamenica Sasa[E-2] Detonit Junior[E-9] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
eastern group KT |
Sloga 1934 Vinica[E-1] Pobeda Prilep[MKD D1-10] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
western group KT |
Kadino[W-7] Fk Rinija Gostivar[MKD D2-9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
western group KT |
Ohrid 2004[MKD D1-11] FK Teteks Tetovo[MKD D2-7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
western group KT |
Sileks[MKD D1-9] Voska Sport[W-2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
western group KT |
Kf Veleshta[W-9] Vardar Skopje[MKD D1-11] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 19:00 |
4 KT |
Udon Thani[10] Muangkan United[12] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
4 KT |
Sukhothai[1] Lamphun Warrior[6] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:30 |
4 KT |
Raj Pracha Fc[15] Trat Fc[1] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
4 KT |
Kasetsart University FC[10] Lampang Fc[6] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Montenegro | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
8 KT |
Iskra Danilovgrad[2] Mladost Podgorica[8] |
4 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
8 KT |
Rudar Pljevlja[7] Zeta[10] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
10 KT |
Saldus Ss/leevon[10] Fk Smiltene Bjss[9] |
4 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
10 KT |
Fk Auda Riga[1] Tukums-2000[2] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
8 KT |
Fk Dinamo Riga[7] Albatroz[6] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
KT |
Solvesborgs Goif[SG-8] Hassleholms If[SG-5] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Asarums If Fk[SG-10] Kristianstads FF[SG-13] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Nosaby If[SG-12] Rappe Goif[SG-2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Bk Olympic[SG-1] Karlskrona[SG-4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Rosengard[SG-3] Ifk Karlshamn[SG-15] |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Úc Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 14:30 |
22 KT |
Adelaide Hills[8] Modbury Jets[3] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:30 |
22 KT |
West Torrens Birkalla[2] Para Hills Knights[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:30 |
22 KT |
Adelaide Cobras[10] Eastern United[11] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:30 |
22 KT |
Playford City Patriots[4] West Adelaide[7] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:30 |
22 KT |
Adelaide Victory[6] White City Woodville[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:30 |
22 KT |
Fulham United[9] Western Strikers SC[12] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Đức | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 19:00 |
9 KT |
MSV Duisburg[14] Eintr. Braunschweig[7] |
3 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
9 KT |
1. Magdeburg[1] Wurzburger Kickers[19] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
9 KT |
SV Waldhof Mannheim[6] Hallescher[8] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
9 KT |
Munchen 1860[12] Fsv Zwickau[18] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
9 KT |
Saarbrucken[9] Turkgucu Munchen[10] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
9 KT |
VfL Osnabruck[3] Sv Meppen[13] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:30 |
KT |
Gubbio[B-8] Virtus Entella[B-3] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:30 |
KT |
Pistoiese[B-19] Reggiana[B-15] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:30 |
KT |
Pro Sesto[A-19] Us Fiorenzuola[A-10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Israel | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:30 |
KT |
Maccabi Tamra[N-10] Tzeirey Kafr Kana[N-4] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Hapoel Bnei Zalfa[N-14] Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-18] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bắc Ireland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
5 KT |
Ballymena United[11] Glenavon Lurgan[8] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Carrick Rangers[6] Portadown FC[10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Crusaders FC[7] Larne[2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Dungannon Swifts[12] Cliftonville[1] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Linfield FC[5] Coleraine[3] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
5 KT |
Warrenpoint Town[9] Glentoran[4] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA Scotland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Blackburn United Rothes[SCO HL-5] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Brechin City[SCO HL-4] Vale Of Leithen |
5 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Edusport Academy Stirling University |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Clachnacuddin[SCO HL-8] Dunipace |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Coldstream East Kilbride |
1 10 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Deveronvale[SCO HL-11] Haddington Athletic |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Forres Mechanics[SCO HL-10] Bonnyrigg Rose |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Golspie Sutherland Civil Service Strollers |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Huntly[SCO HL-9] Hill Of Beath |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Inverurie Loco Works[SCO HL-2] Jeanfield Swifts |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Nairn County[SCO HL-16] Strathspey Thistle[SCO HL-15] |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Newtongrange Star Dalbeattie Star |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [1-1], | |||||
18/09 21:00 |
KT |
Spartans Gala Fairydean |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Tynecastle Brora Rangers[SCO HL-6] |
0 6 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kuwait Emir Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
tứ kết KT |
Burgan Sc[KUW D2-3] Al-Qadsia SC[KUW D1-2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bahrain | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:30 |
2 KT |
Bahrain Sc Al Ittifaq |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
2 KT |
Malkia Al Ittihad Bhr |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
2 KT |
Busaiteen Isa Town |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Division 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
7 KT |
Albion Rovers[6] Kelty Hearts[1] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Cowdenbeath[10] Forfar Athletic[4] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Elgin City[7] Annan Athletic[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Stranraer[9] Stenhousemuir[8] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Vòng loại World Cup nữ KV Châu Âu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:07 |
bảng KT |
Nữ Đức[3] Nữ Bulgaria[79] |
7 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga trung tâm | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
group b KT |
Dinamo Briansk Avangard |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
group a KT |
Saturn Saransk |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
group b KT |
Zenit Penza FK Kaluga |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
group b KT |
Sokol Salyut-Energia Belgorod |
5 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
group b KT |
FK Zvezda Ryazan Fakel Voronezh Ii |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
group a KT |
Khimki Reserve Znamya Noginsk |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
group a KT |
Metallurg Vidnoye Kvant Obninsk |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:00 |
group a KT |
Ska Khabarovsk 2 Strogino Moscow |
4 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Azerbaijan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:15 |
4 KT |
Zira[5] Sabah Fk Baku[8] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
4 KT |
Gilan Gabala[2] Sabail[4] |
5 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Venezuela | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 05:15 |
central KT |
Gran Valencia[C-4] Aragua[C-5] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 03:00 |
central KT |
Deportivo La Guaira[C-1] Academia Puerto Cabello[C-6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tây Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 18:00 |
chung kết KT |
Perth SC[1] Floreat Athena[2] |
6 3 |
5 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3B Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:00 |
KT |
Canuelas[(c)-5] Club Atletico Acassuso[(c)-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
Comunicaciones BsAs[(c)-15] CA Fenix Pilar[(c)-14] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
Deportivo Armenio[(c)-9] Defensores Unidos[(c)-16] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
Ca San Miguel[(c)-11] Argentino de Quilmes[(c)-10] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
UAI Urquiza[(c)-8] Club Atletico Colegiales[(c)-2] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
Flandria[(c)-1] Sacachispas[(c)-4] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Paraguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 07:15 |
clausura KT |
Cerro Porteno[(c)-2] Guarani CA[(c)-1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:00 |
KT |
Hercules CF[5-3] Mar Menor[5-16] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
UD Melilla[5-7] Granada Cf B[5-13] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
Cadiz B[4-9] Cacereno[4-3] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
Union Langreo[1-5] Marino luanco[1-17] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
Uc Ceares[1-16] Cd Arenteiro[1-14] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:30 |
KT |
Racing Santander B[2-12] Arenas Club De Getxo[2-2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
KT |
UD Mutilve[2-5] CD Izarra[2-9] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Fram Larvik[B-9] Notodden FK[B-8] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Skeid Oslo[B-2] Sotra Sk[B-10] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Vard Haugesund[B-6] Oygarden[B-7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Eidsvold TF[A-3] Moss[A-11] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Floro[A-12] Alta[A-6] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
KT |
Brattvag[A-4] Baerum SK[A-10] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ukraina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 19:30 |
9 KT |
Volyn[10] Vpk Ahro Shevchenkivka[15] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:15 |
9 KT |
Prykarpattya Ivano Frankivsk[9] Kryvbas[2] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
19 KT |
Ranheim IL[7] Stjordals Blink[12] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
19 KT |
Grorud IL[15] Sogndal[5] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
19 KT |
Asane Fotball[8] Aalesund FK[4] |
1 6 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
19 KT |
Strommen[16] Ham-Kam[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
19 KT |
Raufoss[10] KFUM Oslo[6] |
5 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
19 KT |
Jerv[2] Sandnes Ulf[14] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
19 KT |
Bryne[13] Start Kristiansand[11] |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Karlstad BK[N-4] Taby[N-15] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Haninge[N-11] IF Sylvia[N-7] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Brommapojkarna[N-1] Gefle IF[N-9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
8 KT |
Opava[10] Fk Mas Taborsko[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
8 KT |
Chrudim[15] Lisen[7] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
8 KT |
Fotbal Trinec[16] Vysocina Jihlava[9] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
8 KT |
Vyskov[11] Sparta Praha B[3] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 16:00 |
KT |
Toowong[6] Brisbane Knights[11] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
KT |
University of Queensland[9] St George Willawong[4] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:00 |
KT |
Western Spirit[10] Bayside United[2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:00 |
KT |
The Gap BPL[12] Acacia Ridge[7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 18:35 |
third stage KT |
Shenzhen Peng City[A-4] Kun Shan[B-3] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:35 |
third stage KT |
Wuhan Three Towns[C-1] Zibo Cuju[A-5] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:30 |
third stage KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[A-6] Nantong Zhiyun[B-2] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
6 KT |
Manisa Bb Spor[4] Bandirmaspor[8] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
6 KT |
Eyupspor[2] Erzurum BB[5] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga Ural | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 19:00 |
10 KT |
Nosta Novotroitsk[U-14] FK Tyumen[U-3] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
10 KT |
Chelyabinsk[U-1] Volga Ulyanovsk[U-2] |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
10 KT |
Orenburg 2[U-11] Zvezda Perm[U-10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
10 KT |
Ural 2[U-7] Lada Togliatti[U-13] |
4 3 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:30 |
10 KT |
Druzhba Maykop[S-13] Mashuk-KMV[S-9] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
10 KT |
Makhachkala[S-4] Chernomorets Novorossiysk[S-6] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
10 KT |
Forte Taganrog[S-5] Essentuki[S-17] |
6 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
10 KT |
Kuban Kholding[S-14] FK Biolog[S-8] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:30 |
10 KT |
FK Anzhi[S-2] Spartak Nalchik[S-7] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
10 KT |
Alania-d Vladikavkaz[S-15] Legion Dynamo[S-11] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Nga miền Tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:59 |
group a KT |
Dynamo St Leningradets |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
group a KT |
Kairat Moskva Volga Tver |
0 6 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
group b KT |
Murom Lokomotiv Moscow B |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
group b KT |
Volna Nizhegorodskaya Torpedo Vladimir |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
group b KT |
Znamya Truda Olimp Dolgiye Prudy 2 |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
group a KT |
Zenit-2 St.Petersburg Baltika Bfu Kaliningrad |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 13:00 |
group a KT |
FK Chita Krasava Odintsovo |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Áo | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:00 |
8 KT |
SK Vorwarts Steyr[16] Austria Lustenau[1] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:30 |
8 KT |
Dornbirn[12] Floridsdorfer AC Wien[8] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 08:10 |
clausura KT |
Millonarios[(c)-2] Atletico Huila[(c)-19] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:05 |
clausura KT |
Atletico Junior Barranquilla[(c)-10] Atletico Nacional[(c)-1] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 04:00 |
clausura KT |
America de Cali[(c)-7] Jaguares De Cordoba[(c)-12] |
2 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:00 |
clausura KT |
Envigado[(c)-4] Deportes Quindio[(c)-9] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:30 |
9 KT |
Korona Kielce[1] Sandecja[10] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:40 |
9 KT |
LKS Lodz[4] Podbeskidzie[5] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Championship | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
6 KT |
Dunfermline[10] Inverness C.T.[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
6 KT |
Hamilton FC[9] Ayr Utd[7] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
6 KT |
Greenock Morton[8] Raith Rovers[6] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
6 KT |
Partick Thistle[4] Kilmarnock[2] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
6 KT |
Queen of South[5] Arbroath[3] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Division 1 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
7 KT |
Airdrie United[6] East Fife[10] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Clyde[8] Queens Park[1] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Falkirk[4] Dumbarton[3] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Montrose[2] Alloa Athletic[7] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Peterhead[9] Cove Rangers[5] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Colombia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 05:00 |
clausura KT |
Barranquilla[(c)-10] Inter Palmira[(c)-6] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 03:00 |
clausura KT |
Llaneros FC[(c)-8] Universitario De Popayan[(c)-15] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
clausura KT |
Bogota[(c)-2] Real Santander[(c)-11] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Điển miền Nam | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Vanersborgs If[S-9] Fc Linkoping City[S-16] |
2 4 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Osterlen Ff[S-13] Skovde AIK[S-3] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Lunds BK[S-7] Ljungskile SK[S-6] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Oskarshamns AIK[S-1] Ifk Malmo[S-8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Assyriska Turab Ik Jkp[S-12] Torns IF[S-14] |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Lindome GIF[S-11] Tvaakers IF[S-4] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Qviding FIF[S-10] Atvidabergs FF[S-15] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Jordan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:30 |
17 KT |
Maan[9] Shabab AlOrdon[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:45 |
5 KT |
Royal Excel Mouscron[8] Excelsior Virton[7] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
KT |
Gainare Tottori[14] Kagoshima United[9] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
KT |
Vanraure Hachinohe[8] Kataller Toyama[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 11:00 |
KT |
Yokohama Scc[12] Imabari FC[13] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
22 KT |
Adelaide Panthers[7] Sturt Lions[4] |
5 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
22 KT |
Adelaide Comets FC[2] Adelaide Olympic[6] |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
22 KT |
Cumberland United[10] Adelaide United Fc Youth[9] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
22 KT |
Croydon Kings[8] Adelaide City FC[1] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
22 KT |
Campbelltown City SC[5] Adelaide Blue Eagles[12] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
22 KT |
North Eastern Metrostars[3] Adelaide Raiders SC[11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Queensland Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 16:00 |
25 KT |
Magpies Crusaders[13] Queensland Lions SC[4] |
2 4 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Luxembourg | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:30 |
6 KT |
Swift Hesperange[2] Victoria Rosport[13] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
6 KT |
Jeunesse Esch[12] Racing Union Luxemburg[8] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
6 KT |
Wiltz 71[6] Us Mondorf-les-bains[4] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
6 KT |
F91 Dudelange[1] CS Petange[5] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
6 KT |
Hamm Rm Benfica[16] Etzella Ettelbruck[14] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:30 |
KT |
Domazlice[A-1] Pribram B[A-9] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
KT |
Slovan Rosice[M-4] Vratimov[M-11] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
KT |
Uhersky Brod[M-9] Unicov[M-5] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
KT |
Sokol Zivanice[B-4] Slovan Velvary[B-3] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
Frydek-mistek[M-14] Slavia Kromeriz[M-2] |
2 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
Viktoria Otrokovice[M-18] Blansko[M-6] |
2 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
Sigma Olomouc B[M-3] Velke Mezirici[M-12] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
Slavoj Vysehrad[A-3] Kraluv Dvur[A-2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
Pisek[A-4] Motorlet Praha[A-5] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
Rakovnik[A-16] Karlovy Vary Dvory[A-11] |
4 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
Fk Loko Vltavin[A-6] Benesov[A-15] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Moldova | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
5 KT |
Cf Sparta Selemet[1] Sheriff B[2] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
5 KT |
Olimp Comrat[7] Sucleia[9] |
3 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
5 KT |
Drochia[12] Fcm Ungheni[8] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
5 KT |
Cahul 2005[11] Victoria Bardar[5] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
5 KT |
Sporting Trestieni[3] Iskra-stal Ribnita[6] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
22 KT |
Tartu JK Tammeka B[9] JK Tallinna Kalev[2] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
22 KT |
Maardu Fc Starbunker[1] Jk Welco Elekter[10] |
7 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
22 KT |
Nomme United[5] Paide Linnameeskond B[3] |
3 4 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
22 KT |
Parnu Jk[8] Flora Tallinn Ii[4] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Serbia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
7 KT |
Macva Sabac[4] Indjija[1] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Zarkovo[3] Radnicki Sremska Mitrovica[14] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Backa Backa Palanka[10] FK Rad Beograd[13] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Zlatibor Cajetina[8] Loznica[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Imt Novi Beograd[6] Zeleznicar Pancevo[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Mladost Novi Sad[2] Buducnost Dobanovci[11] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
8 KT |
Nd Beltinci[10] ND Ilirija 1911[14] |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Nk Roltek Dob[3] Bilje[11] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Jadran Dekani[15] Fuzinar[6] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
8 KT |
Nafta[9] Brezice[16] |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:45 |
8 KT |
NK Primorje[8] NK Rudar Velenje[5] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:00 |
9 KT |
Mfk Skalica[4] Artmedia Petrzalka[5] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
9 KT |
Dukla Banska Bystrica[2] Slavoj Trebisov[8] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
9 KT |
Humenne[3] Msk Zilina B[7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
9 KT |
Namestovo[16] Stk 1914 Samorin[10] |
1 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
9 KT |
SKM Puchov MFK Kosice |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
9 KT |
Slovan Bratislava B[15] Partizan Bardejov[13] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD San Marino | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
1 KT |
Cailungo Fiorentino |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1 KT |
Folgore/falciano SP Domagnano |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1 KT |
SP La Fiorita SP Libertas |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
1 KT |
Tre Fiori SS Murata |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
22 KT |
Throttur[11] Thor Akureyri[10] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
22 KT |
UMF Selfoss[8] Fjolnir[3] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
22 KT |
Fram Reykjavik[1] Umf Afturelding[9] |
6 1 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
22 KT |
Grindavik[7] Vikingur Olafsvik[12] |
2 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Iceland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Haukar[8] Kf Fjallabyggdar[4] |
2 2 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Kv Vesturbaeja[2] Throttur Vogur[1] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Fjardabyggd[11] Leiknir F[10] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Umf Njardvik[6] Volsungur Husavik[3] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Magni[5] Kari Akranes[12] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Ir Reykjavik[9] Reynir Sandgerdi[7] |
4 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Onsala Bk[VG-2] Husqvarna FF[VG-4] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Dalstorps If[VG-13] Angelholms FF[VG-1] |
1 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Torslanda IK[VG-6] Eskilsminne IF[VG-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Varbergs Gif[VG-11] Vastra Frolunda[VG-15] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Hoganas Bk[VG-8] Savedalens IF[VG-5] |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
KT |
Sancaktepe Belediye Spor[A-15] Kelkit Belediye Hurriyet[A-13] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Halide Edip Adivarspor[B-12] Carsambaspor[B-14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Erokspor[C-10] Belediye Derincespor[C-11] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Lidkopings Fk[NG-9] Ifk Tidaholm[NG-15] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Angered Bk[NG-4] Ahlafors If[NG-3] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Ik Gauthiod[NG-8] Nordvarmland Ff[NG-13] |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Grebbestads If[NG-14] Yxhults Ik[NG-7] |
5 2 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Kumla[NG-10] Stenungsunds If[NG-5] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Vanersborg[NG-6] Bk Forward[NG-1] |
2 5 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Karlslunds If Hfk[SS-8] Arameisk-syrianska If[SS-7] |
4 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Varmbols Fc[SS-12] Mjolby Ai Ff[SS-11] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Smedby Ais[SS-10] Huddinge If[SS-5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
KT |
Tyreso Ff[SS-15] Rynninge IK[SS-14] |
2 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 19:00 |
22 KT |
Bfa Neptuna Klaipeda |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
22 KT |
Suduva B Atmosfera Mazeikiai |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
20 KT |
Babrungas[7] Kazlu Ruda[4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
22 KT |
Minija[11] Siauliai[2] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
22 KT |
Babrungas Kazlu Ruda |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Jamaica Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:30 |
tứ kết KT |
Vere United Tivoli Gardens |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
tứ kết KT |
Harbour View Mount Pleasant |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Spain Primera Division RFEF | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 02:00 |
Group A KT |
Rayo Majadahonda SD Logrones |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 02:00 |
Group B KT |
Villarreal B Albacete |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
Group A KT |
Deportivo La Coruna UD Badajoz |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
Group B KT |
Real Betis B Cd San Fernando Isleno |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:00 |
Group B KT |
CD Linares UCAM Murcia |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
Group A KT |
CD Tudelano Zamora CF |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
Group A KT |
Valladolid B San Sebastian Reyes |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
Group B KT |
Andorra CF Atletico Baleares |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hong Kong Elite Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
match KT |
Leeman Kitchee |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 14:30 |
match KT |
Eastern A.A Football Team Hong Kong Rangers FC |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức vùng | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:30 |
KT |
Stuttgart Amateure[S-9] Bahlinger SC[S-7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Ssv Jeddeloh[N(s)-10] BSV Rehden[N(s)-3] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Oberneuland[N(s)-9] Hansa Luneburg[N(s)-7] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Sv Elversberg[S-6] Mainz Am[S-1] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
FSV Frankfurt[S-14] Pirmasens[S-8] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Tsv Steinbach Haiger[S-4] VfR Aalen[S-16] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Greuther Furth 2[B-19] Vfb Eichstatt[B-10] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Nurnberg Am[B-13] Augsburg 2[B-12] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Tsv Rain Am Lech[B-18] Memmingen[B-15] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Schweinfurt[B-4] Sv Schalding Heining[B-17] |
6 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
SpVgg Bayreuth[B-1] SpVgg Unterhaching[B-7] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
LR Ahlen[W-13] SV Lippstadt[W-6] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Sv Straelen[W-10] Preuben Munster[W-2] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Wegberg Beeck[W-20] Uerdingen[W-19] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
RW Oberhausen[W-5] Sv Rodinghausen[W-16] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Chemie Leipzig[NE-7] FSV Optik Rathenow[NE-17] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Chemnitzer[NE-11] Energie Cottbus[NE-8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Hannover 96 Am[N(s)-6] Werder Bremen Am[N(s)-2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 05:00 |
KT |
Gremio Novorizontino[B-1] Parana PR[B-9] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 03:00 |
KT |
Altos/pi[A-7] Paysandu (PA)[A-3] |
2 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 03:00 |
KT |
Criciuma[B-4] Mirassol[B-8] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 03:00 |
KT |
Botafogo Sp[B-6] Figueirense (SC)[B-5] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
Floresta/ce[A-8] Volta Redonda[A-6] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Oeste FC[B-10] Sao Jose Poa Rs[B-7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Tây Ban Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:30 |
KT |
Villarrubia Cf La Roda CF |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
UD Poblense Constancia |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
KT |
Cf Platges De Calvia Ce Mercadal |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Germany Oberliga NOFV | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:00 |
KT |
Stuttgarter Kickers Neckarsulmer Sport-Union |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Arminia Hannover Freie Turnerschaft Braunschweig |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
KT |
Reutlingen Villingen |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Tus Dassendorf Sc Concordia Hamburg |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Queens Land Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 16:00 |
KT |
Rochedale Rovers Brisbane City SC |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
KT |
Grange Thistle Sc Samford Rangers |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
North Star Taringa Rovers |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:00 |
KT |
Virginia United Caboolture |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 16:00 |
20 KT |
Ac Carina[9] North Pine[3] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
20 KT |
Slack Creek Moggill |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:00 |
20 KT |
Logan Metro Ipswich City |
3 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 13:00 |
20 KT |
New Farm[7] Annerley[8] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Tajikistan Vysshaya Liga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
19 KT |
Esteghlal Dushanbe[1] Ravshan Kulob[4] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
19 KT |
Khatlon[7] Kuktosh[10] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
19 KT |
Khujand[2] Dushanbe 83[8] |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Panama Liga Nacional de Ascenso | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 08:00 |
clausura group KT |
Alianza Fc Pan Union Deportivo Universitario |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:00 |
clausura group KT |
Plaza Amador San Francisco |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:00 |
clausura group KT |
Club Atletico Chiriqui Tauro FC |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 04:00 |
clausura group KT |
CD Arabe Unido Veraguas Cd |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Nam Phi | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
4 KT |
Hungry Lions[4] Jomo Cosmos[16] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
4 KT |
Jdr Stars[2] Cape Town All Stars[11] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
4 KT |
Ts Sporting[3] Pretoria Univ[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
4 KT |
Real Kings Platinum City |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
KT |
Tabasalu Charma[3] Kohtla Jarve Jk Jarve[6] |
3 5 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đảo Sip | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:00 |
KT |
Agia Napa[13] Anagenisis Dherina[16] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
Othellos Athienou[7] Alki Oroklini[10] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:00 |
KT |
Xylotympou[4] Omonia Aradippou[14] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Switzerland - 2.Liga - 2 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:00 |
KT |
Sr Delemont[2-9] Munsingen[2-8] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Sv Hongg[2-2] Schotz[2-11] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Koniz[2-5] Solothurn[2-7] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Wohlen[2-4] Bassecourt[2-1] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Czech Group D League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Olympie Brezova Slany |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:30 |
KT |
Breclav Polna |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:30 |
KT |
Chomutov Mondi Steti |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:15 |
KT |
Marianske Lazne Tatran Sedlcany |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Thụy Sỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:30 |
KT |
Thalwil[3-11] Linth 04[3-10] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Eschenbach[3-7] Lugano U21[3-14] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Gossau[3-3] Tuggen[3-4] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Wettswil Bonstetten[3-2] Uzwil[3-12] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
KT |
Sariyer[BG-15] Turgutluspor[BG-17] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Duzyurtspor[BG-6] Nigde Belediyespor[BG-20] |
5 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Albania | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:45 |
2 KT |
Vllaznia Shkoder[1] Teuta Durres[5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:45 |
2 KT |
Skenderbeu Korca[8] Partizani Tirana[6] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U19 Séc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 18:30 |
KT |
Zlin U19[15] Hradec Kralove u19[4] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
KT |
Pardubice U19[6] Mfk Karvina U19[9] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:30 |
KT |
Pribram U19[14] Banik Ostrava u19[8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
KT |
Brno U19[11] Sk Sigma Olomouc u19[5] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
KT |
Meteor Praha U19[13] Opava U19[16] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
KT |
Slavia Praha u19[3] Ceske Budejovice u19[10] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
KT |
Sparta Praha U19[2] Mlada Boleslav U19[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:30 |
KT |
Viktoria Plzen U19[1] Synot Slovacko U19[12] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Croatia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:30 |
6 KT |
Dubrava Tim Kabel[14] Orijent Rijeka[1] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
6 KT |
Dugopolje[11] Cibalia[9] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
6 KT |
Jarun[3] Kustosija[13] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
6 KT |
Opatija[5] Solin[10] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
6 KT |
Rudes[6] Bijelo Brdo[4] |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
6 KT |
Radnik Sesvete[12] Zapresic[16] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Amateur Bỉ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:00 |
KT |
Dender[14] Royal Knokke[6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
Kfc Mandel United[4] Urs Lixhe Lanaye[8] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
Patro Eisden[10] Thes Sport Tessenderlo[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
Kvk Tienen[2] Royal Olympic Club Charleroi[9] |
2 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 00:30 |
KT |
Dessel Sport[13] Sint Eloois Winkel[5] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
KT |
Taftea Ik[NL-9] Stode If[NL-4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Tegs Thoren ff[NL-1] Froso If[NL-14] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Bergnasets Aik[NL-10] Bodens BK[NL-5] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Friska Viljor[NL-2] Storfors Aik[NL-8] |
3 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Gottne If[NL-7] Umea Fc Academy[NL-11] |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Sandviks Ik[NL-6] Skelleftea Ff[NL-12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
KT |
IFK Ostersund[NL-13] Notvikens Ik[NL-15] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Hà Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:30 |
KT |
HHC Hardenberg[14] Rijnsburgse Boys[2] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
KT |
Jong Sparta Rotterdam[4] Kozakken Boys[7] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
KT |
VV Katwijk[3] Scheveningen[6] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:30 |
KT |
Koninklijke Hfc[8] IJsselmeervogels[11] |
4 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
ASWH[17] Volendam Am[9] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Excelsior Maassluis[15] Quick Boys[12] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Spakenburg[16] Gelders Veenendaalse VV[18] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:30 |
KT |
Noordwijk[13] de Treffers[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:30 |
clausura KT |
Villa Espanola[(c)-9] Ia Sud America[(c)-11] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 23:15 |
clausura KT |
Cs Cerrito[(c)-13] Cerro Largo[(c)-8] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 19:00 |
KT |
Kaarinan Pojat[B-6] Vantaa[B-8] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Salon Palloilijat Salpa[B-4] Grifk[B-5] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Jazz[B-3] Ilves Tampere Ii[B-10] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
KT |
Atlantis[A-3] Kapa Helsinki[A-5] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:00 |
KT |
Otp[C-5] Gbk Kokkola[C-11] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Vifk Vaasa[C-6] Oulun Ls[C-9] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Ps Kemi[C-12] Js Hercules[C-2] |
1 5 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 18:00 |
KT |
Oks B 1913 Odense |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Sfb Oure B 1909 Odense |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
KT |
Gentofte Vangede If/gvi Ringsted |
2 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo miền đông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:00 |
KT |
Wiener Viktoria[E-5] Stripfing[E-2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:30 |
KT |
Sv Leobendorf[E-10] Sc Neusiedl 1919[E-8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo miền tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
KT |
Bregenz[WV-7] Vfb Hohenems[WV-3] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:30 |
KT |
Wacker Innsbruck Amateure[WT-6] Kufstein[WT-4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Thai Division 3 League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 15:30 |
KT |
Kanjanapat Group Ang Thong Fc |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 15:30 |
KT |
Royal Thai Flee Maptaphut Rayong Fc |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 19:00 |
8 KT |
Aarhus Fremad[A-9] Thisted[A-2] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
8 KT |
Brabrand IF[A-5] Kolding IF[A-10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
8 KT |
Hillerod Fodbold[A-4] Fa 2000[A-7] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
8 KT |
Skive IK[A-12] AB Kobenhavn[A-6] |
1 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:00 |
KT |
Fjora Lyn Oslo |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
KT |
Fana Ardal |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
KT |
Ullern Rana |
5 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Toten Elverum |
3 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Nybergsund IL Trysil Stovner |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Hinna Sola |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Stord IL Fyllingsdalen |
1 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Gjovik Ff Gjelleraasen Il |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Strindheim IL SK Traeff |
2 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Ntnui Molde B |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
KT |
Byasen Toppfotball Orkla |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Mandalskameratene Donn |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Brodd Djerv 1919 |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Tromso B Finnsnes |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
KT |
Bodo Glimt 2 Nordstrand |
1 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:30 |
KT |
Os Turn Fotball Frigg FK |
1 4 |
1 4 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Krakeroy IL Flint |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Halsen Honefoss |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Assiden Eik Tonsberg |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Staal Jorpeland FK Vidar |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:00 |
KT |
Sandvikens IF Lysekloster |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Il Express Viking B |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Rodde Volda Ti Fotball |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 18:00 |
KT |
Spjelkavik Melhus |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Switzerland - 2.Liga - 3 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:30 |
KT |
La Chaux De Fonds[1-4] La Sarraz Eclepens[1-10] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
KT |
Echallens[1-7] Monthey[1-9] |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:00 |
KT |
Us Terre Sainte[1-14] Vevey Sports 05[1-8] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nữ Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 11:00 |
KT |
Yamato Sylphid Womens[12] Ngu Nagoya Womens[9] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD England Conference | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 23:20 |
7 KT |
Weymouth[11] Dover Athletic[23] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Bromley[18] Barnet[22] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Halifax Town[6] Stockport County[9] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Grimsby Town[4] Eastleigh[15] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Notts County[5] Maidenhead United[14] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Solihull Moors[10] Boreham Wood[3] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Torquay United[20] Southend United[16] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Wealdstone[17] Aldershot Town[21] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Woking[12] Chesterfield[2] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Wrexham[8] Dagenham and Redbridge[1] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
7 KT |
Yeovil Town[7] Altrincham[13] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
9 KT |
Yeovil Town[7] Chesterfield[2] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ả Rập Xê Út | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 00:30 |
5 KT |
Al Nassr[7] Al Ittihad[1] |
1 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:45 |
5 KT |
Al Hazm[15] Abha[13] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:30 |
5 KT |
Al Hilal[4] Al-Ettifaq[8] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Bắc Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
7 KT |
Stafford Rangers[9] Matlock Town[2] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
15 KT |
Gainsborough Trinity[19] Stalybridge Celtic[16] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico Youth U20 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 21:00 |
apertura KT |
Mazatlan U20 Pumas Unam U20 |
2 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
apertura KT |
Leon U20 Juarez U20 |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
apertura KT |
Chivas Guadalajara U20 Pachuca U20 |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 21:00 |
apertura KT |
Deportivo Toluca Mexiquense U20 Club America U20 |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Lebanon | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
regular season KT |
Al Hikma[1] Al Ansar Lib[11] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 19:30 |
regular season KT |
Shabab Sahel[4] Al-Safa[7] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U20 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 01:00 |
16 KT |
Atletico Go Youth Internacional Rs Youth |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:00 |
KT |
Gremio Youth Sport Club Recife Youth |
7 2 |
4 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giải trẻ Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 17:00 |
KT |
Jagiellonia Bialystok Youth[3] Warta Poznan Youth[12] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
KT |
Lech Poznan Youth[2] Cracovia Krakow Youth[1] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:15 |
KT |
Wisla Krakow Youth[11] Zaglebie Lubin Youth[4] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
18/09 16:00 |
KT |
Legia Warszawa Youth[5] Pogon Szczecin Youth[8] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Peru | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 03:30 |
clausura KT |
Binacional[(c)-14] Sport Boys Association[(c)-6] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 01:15 |
clausura KT |
Univ. Cesar Vallejo[(c)-11] Academia Cantolao[(c)-10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 22:59 |
clausura KT |
Carlos A Mannucci[(c)-5] Alianza Huanuco[(c)-13] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
19/09 09:30 |
regular season KT |
Phoenix Rising Arizona U[2] Orange County Fc[12] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 09:30 |
regular season KT |
Sacramento Republic Fc[23] San Antonio[11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 09:00 |
regular season KT |
Oakland Roots[25] Los Angeles Galaxy 2[26] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 08:30 |
regular season KT |
New Mexico United[21] Real Monarchs Slc[29] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 07:55 |
regular season KT |
Miami[6] Charleston Battery[20] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 07:30 |
regular season KT |
Rio Grande Valley Fc Toros[15] Colorado Springs Switchbacks[9] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 07:00 |
regular season KT |
Tulsa Roughneck[8] Austin Bold[14] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:30 |
regular season KT |
Atlanta United Fc Ii[19] Tampa Bay Rowdies[1] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:30 |
regular season KT |
Birmingham Legion[7] Okc Energy Fc[17] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:00 |
regular season KT |
Charlotte Independence[10] Pittsburgh Riverhounds[3] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:00 |
regular season KT |
Indy Eleven[18] Louisville City[5] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/09 06:00 |
tháng 9 KT |
Loudoun United[31] Hartford Athletic[22] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U23 Bồ Đào Nha | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 22:00 |
group a KT |
Academica Coimbra U23 Vizela U23 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
group b KT |
Maritimo U23 Belenenses U23 |
5 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 17:00 |
group b KT |
Sporting Clube De Portugal U23 Gd Estoril Praia U23 |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Burundi League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 20:00 |
4 KT |
Kayanza Utd Top Junior |
3 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 20:00 |
4 KT |
Bs Dynamic Athletico Olympic |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản JFL | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
18/09 13:00 |
23 KT |
Suzuka Unlimited[7] Kagura Shimane[9] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 13:00 |
23 KT |
Yokogawa Musashino[16] Sony Sendai FC[5] |
2 3 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 13:00 |
23 KT |
Honda Lock SC[15] Tiamo Hirakata[3] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 12:00 |
23 KT |
Osaka[10] Verspah Oita[4] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/09 11:00 |
23 KT |
Maruyasu Industries[11] Mio Biwako Shiga[14] |
0 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |