KQBD Cúp C1 Châu Âu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 02:00 |
bảng KT |
Bayern Munich[GER D1-1] Dynamo Kyiv[UKR D1-1] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
bảng KT |
SL Benfica[POR D1-1] Barcelona[SPA D1-7] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
bảng KT |
Manchester United[ENG PR-3] Villarreal[SPA D1-12] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
bảng KT |
Red Bull Salzburg[AUT D1-1] Lille[FRA D1-14] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
bảng KT |
Wolfsburg[GER D1-2] Sevilla[SPA D1-4] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
bảng KT |
Juventus[ITA D1-12] Chelsea[ENG PR-1] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:45 |
bảng KT |
Atalanta[ITA D1-5] Young Boys[SUI Sl-3] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:45 |
bảng KT |
Zenit St.Petersburg[RUS PR-1] Malmo FF[SWE D1-3] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng Nhất Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 01:45 |
10 KT |
Fulham[4] Swansea City[20] |
3 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 01:45 |
10 KT |
Millwall[17] Bristol City[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 01:45 |
10 KT |
Derby County[24] Reading[13] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 01:45 |
10 KT |
Barnsley[18] Nottingham Forest[23] |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 01:45 |
10 KT |
Luton Town[12] Coventry[2] |
5 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 01:45 |
10 KT |
Peterborough United[21] AFC Bournemouth[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:59 |
2 KT |
Erokspor[TUR 3BC-12] Osmaniyespor[TUR 3BA-7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[6-7] | |||||
29/09 19:30 |
2 KT |
Hendek Spor[TUR 3BA-5] Yeni Orduspor[TUR 3BB-2] |
1 3 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 19:00 |
2 KT |
Tepecik Bld[TUR 3BC-11] Turk Metal Kirikkale[TUR 3BC-6] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[3-2] | |||||
29/09 19:00 |
2 KT |
Sile Yildizspor[TUR 3BB-4] Iskenderunspor[TUR 3BB-9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], 120 minutes[0-0], Penalty Kicks[4-2] | |||||
29/09 19:00 |
2 KT |
Bergama Belediyespor[TUR 3BA-11] Sancaktepe Belediye Spor[TUR 3BA-17] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[5-4] | |||||
29/09 18:30 |
2 KT |
Aksarayspor[TUR 3BB-11] Bayrampasaspor[TUR 3BB-7] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:30 |
2 KT |
Carsambaspor[TUR 3BB-17] Hacettepe 1945[TUR 3BB-18] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], 120 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] | |||||
29/09 18:00 |
2 KT |
Artvin Hopaspor[TUR 3BA-13] Bugsasspor[TUR 3BA-1] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:00 |
2 KT |
Kelkit Belediye Hurriyet[TUR 3BA-8] Ceyhanspor[TUR 3BC-17] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-3] | |||||
29/09 18:00 |
2 KT |
Fatsa Belediyespor[TUR 3BA-15] Halide Edip Adivarspor[TUR 3BB-6] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], 120 minutes[1-0] | |||||
29/09 17:00 |
2 KT |
Ankara Adliyespor[TUR 3BC-14] Ofspor[TUR 3BC-3] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 17:00 |
2 KT |
Yomraspor[TUR 3BB-15] Yeilyurt Belediyespor[TUR 3BB-5] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp C1 Nam Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 07:30 |
bán kết KT |
Barcelona SC(ECU)[ECU D1(c)-7] Flamengo[BRA D1-3] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 09:15 |
apertura KT |
Queretaro FC[(a)-18] Chivas Guadalajara[(a)-9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 05:00 |
apertura KT |
Atletico San Luis[(a)-7] Tigres UANL[(a)-8] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Na Uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:00 |
19 KT |
Stabaek[16] Stromsgodset[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhà nghề Mỹ MLS | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 09:30 |
regular season KT |
San Jose Earthquakes[10] Seattle Sounders[2] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 09:30 |
regular season KT |
Los Angeles FC[8] Portland Timbers[5] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 08:30 |
regular season KT |
Real Salt Lake[6] Los Angeles Galaxy[4] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 08:00 |
regular season KT |
Colorado Rapids[3] Austin Aztex[13] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 08:00 |
regular season KT |
Houston Dynamo[12] Vancouver Whitecaps FC[9] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 07:30 |
regular season KT |
Nashville Sc[2] Orlando City[4] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 07:00 |
regular season KT |
Chicago Fire[12] New York City Fc[3] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 07:00 |
regular season KT |
Dallas[11] Sporting Kansas City[1] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 06:30 |
regular season KT |
Washington DC United[8] Minnesota United[7] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 06:30 |
regular season KT |
Montreal Impact[5] New England Revolution[1] |
1 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 06:30 |
regular season KT |
New York Red Bulls[11] Philadelphia Union[7] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 06:00 |
regular season KT |
Atlanta United[6] Inter Miami[9] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 06:00 |
regular season KT |
Toronto FC[14] Cincinnati[13] |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:00 |
4 KT |
Rakow Czestochowa[7] Radomiak Radom[10] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Thụy Điển | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:00 |
23 KT |
Norrby IF[5] Helsingborg IF[2] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:00 |
23 KT |
Falkenbergs FF[16] Landskrona BoIS[6] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:00 |
23 KT |
GAIS[11] Orgryte[8] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:00 |
23 KT |
Akropolis IF[15] Jonkopings Sodra IF[7] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:00 |
23 KT |
GIF Sundsvall[4] Trelleborgs FF[3] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hàn Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 17:00 |
30 KT |
Gangwon FC[11] Pohang Steelers[5] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nhật Bản | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 17:00 |
28 KT |
Kawasaki Frontale[1] Vissel Kobe[3] |
3 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp quốc gia Đảo Sip | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:00 |
1 KT |
Ahironas Liopetriou[CYP D2-11] Ethnikos Achnas[CYP D1-11] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
1 KT |
Aris Limassol[CYP D1-2] EN Paralimni[CYP D2-1] |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-2], 120 minutes[2-2], Penalty Kicks[2-4] | |||||
29/09 22:00 |
1 KT |
Doxa Katokopias[CYP D1-4] Akritas Chloraka[CYP D2-16] |
5 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Hy Lạp | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:00 |
3 KT |
AS Egaleo Aigaleo Athens[GRE D21S-7] Kissamikos[GRE D2-5] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], 120 minutes[2-1] | |||||
KQBD Hạng nhất Nga | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:59 |
14 KT |
Torpedo Moscow[1] Neftekhimik Nizhnekamsk[7] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:30 |
14 KT |
Veles Moscow[8] Kamaz[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
14 KT |
Akron Togliatti[15] Yenisey Krasnoyarsk[14] |
4 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
14 KT |
Alania[4] Fakel Voronezh[3] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
14 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[17] Baltika[11] |
3 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
14 KT |
Kuban[19] Gazovik Orenburg[2] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
14 KT |
Krasnodar II[9] Rotor Volgograd[12] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 19:00 |
14 KT |
Spartak Moscow II[5] Tom Tomsk[13] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:00 |
14 KT |
Dolgiye Prudy[16] Metallurg Lipetsk[20] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 16:00 |
14 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[6] Volgar-Gazprom Astrachan[18] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Slovenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:00 |
4 KT |
Koper[1] Domzale[7] |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD UAE | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:00 |
6 KT |
Al Ain[1] Al Wehda UAE[7] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:00 |
6 KT |
Khor Fakkan[9] Emirate[14] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:45 |
6 KT |
Ajman[6] Al-Sharjah[2] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:45 |
6 KT |
Al Nasr Dubai[5] Banni Yas[10] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Maroc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 03:30 |
4 KT |
Renaissance Sportive de Berkane[9] HUSA Hassania Agadir[10] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 01:15 |
4 KT |
Difaa Hassani Jdidi[4] Forces Armee Royales[8] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
4 KT |
Union Touarga Sport Rabat[12] Olympique de Safi[11] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
4 KT |
Wydad Casablanca[2] Cayb Club Athletic Youssoufia[6] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Armenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:30 |
8 KT |
Banants[5] Artsakh Noah[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 19:30 |
8 KT |
Junior Sevan[3] Avan Academy[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 07:30 |
24 KT |
Vitoria Salvador BA[17] Botafogo[3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 07:30 |
24 KT |
CSA Alagoas AL[10] Ponte Preta[15] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 05:00 |
24 KT |
Brasil De Pelotas Rs[20] Brusque[16] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 05:00 |
24 KT |
Guarani Sp[5] Cruzeiro[13] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Yemen | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 19:45 |
group a KT |
Sabbab Al-Jeel Shab Hadramawt |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 19:45 |
group b KT |
Al Helal Al-Sahely Al Saqr Taiz |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Indonesia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:45 |
5 KT |
Pss Sleman[11] Persebaya Surabaya[17] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:30 |
5 KT |
Bhayangkara Surabaya United[2] Persik Kediri[11] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:15 |
5 KT |
Psis Semarang[5] Madura United[17] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:15 |
5 KT |
Persipura Jayapura[12] Arema Malang[16] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Kosovo Super League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:00 |
7 KT |
Gjilani Kf Llapi |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
7 KT |
Kf Drenica Srbica Malisheva |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
7 KT |
Ballkani Kf Feronikeli |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 23:40 |
26 KT |
Riga Fc[3] Rigas Futbola Skola[1] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Litva | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 23:00 |
28 KT |
FK Zalgiris Vilnius[2] Hegelmann Litauen[5] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Guatemala | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 01:30 |
apertura KT |
CSD Municipal[(a)-5] Deportivo Achuapa[(a)-11] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Đan Mạch | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 23:15 |
3 KT |
Fa 2000[DEN D2A-8] Hvidovre IF[DEN D1-4] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ecuador | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 03:00 |
KT |
Gualaceo SC Pottu via HO |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 03:00 |
KT |
Santo Domingo CD El Nacional |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Giao Hữu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:45 |
tháng 9 KT |
Niki Volou[GRE D21S-8] Panionios |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Canadian Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 09:10 |
9 KT |
Fc Edmonton Cavalry |
2 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 06:45 |
9 KT |
Valour Pacific |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 04:30 |
9 KT |
Hfx Wanderers Atletico Ottawa |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U17 Châu Âu | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:00 |
loại KT |
CH Séc U17 Thụy Điển U17 |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Champions League UEFA U19 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 01:45 |
1 domestic champions KT |
St Patricks U19 Crvena Zvezda U19 |
1 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:00 |
1 domestic champions KT |
Domzale U19 Empoli U19[ITA YTHLP1-8] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
1 domestic champions KT |
Koln U19[GER U19W-15] Genk U19 |
2 4 |
1 3 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
1 domestic champions KT |
Pogon Szczecin U19 Deportivo La Coruna U19 |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
1 domestic champions KT |
Paok Saloniki U19 Msk Zilina U19 |
1 5 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
1 domestic champions KT |
Miercurea Ciuc U19 Angers Sco U19 |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
bảng KT |
Bayern Munich U19[GER U19S-14] Dynamo Kyiv U19 |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
bảng KT |
Benfica U19 Barcelona U19 |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
bảng KT |
Juventus U19 Chelsea U19 |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
1 domestic champions KT |
Mtk Budapest Fc U19[HUN U19A-5] Sparta Praha U19[CZE U19-1] |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
bảng KT |
Wolfsburg U19 Sevilla U19 |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
1 domestic champions KT |
Septemvri Sofia U19 Akademia E Futbollit U19 |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
1 domestic champions KT |
Gilan Gabala U19 Az Alkmaar U19 |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
1 domestic champions KT |
Apoel Nicosia U19 Kairat Almaty U19 |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
1 domestic champions KT |
Zvijezda Bijeljina U19 Trabzonspor U19 |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 19:00 |
bảng KT |
Red Bull Salzburg U19 Lille U19[FRA U19A-1] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 19:00 |
bảng KT |
Manchester United U19 Villarreal U19 |
1 4 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:00 |
bảng KT |
Atalanta U19 Young Boys U19 |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:00 |
1 domestic champions KT |
Bfc Daugavpils U19 Minsk U19 |
0 4 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 16:00 |
bảng KT |
Zenit St.Petersburg U19 Malmo Ff U19 |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:45 |
KT |
Ifk Stocksund[NS-6] Ifk Lidingo[NS-4] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 14:00 |
promotion group KT |
Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical Guangxi Baoyun |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 14:00 |
promotion group KT |
Shanxi Xindu Dongguan Guanlian |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Latvia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:00 |
8 KT |
Grobina[5] Fk Auda Riga[1] |
1 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:30 |
KT |
Nosaby If[SG-14] Bk Olympic[SG-2] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Ba Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:45 |
KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[POL D1-18] Sandecja[POL D1-4] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
KT |
Sokol Ostroda[POL D2-18] Pogon Siedlce[POL D2-9] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
Olimpia Grudziadz Warta Poznan[POL PR-16] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
Resovia Rzeszow[POL D1-12] Widzew lodz[POL D1-1] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:30 |
KT |
Olimpia Zambrow GKS Katowice[POL D1-16] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
KT |
Swit Nowy Dwor Mazowiecki Rekord Bielsko |
3 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
90 phút [3-3], 120 phút [4-3], Swit Nowy Dwor Mazowiecki thắng | |||||
29/09 20:00 |
KT |
Belchatow[POL D2-16] Arka Gdynia[POL D1-9] |
0 5 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 19:30 |
KT |
Sokol Ostroda[POL D2-18] Olimpia Elblag[POL D2-7] |
0 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:00 |
KT |
Lech Poznan B[POL D2-12] Puszcza Niepolomice[POL D1-14] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1A | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 02:00 |
KT |
Albinoleffe[A-3] Feralpisalo[A-10] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
KT |
Piacenza[A-11] Legnago Salus[A-18] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
KT |
Us Seregno[A-20] Us Pergolettese[A-15] |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 01:30 |
KT |
Padova[A-1] Us Fiorenzuola[A-9] |
2 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:00 |
KT |
Calcio Lecco[A-5] Pro Patria[A-13] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:00 |
KT |
Pro Sesto[A-19] Triestina[A-17] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:00 |
KT |
Sudtirol[A-4] Renate Ac[A-7] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:30 |
KT |
Usd Virtus Verona[A-16] Pro Vercelli[A-2] |
2 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Argentina | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 07:10 |
tứ kết KT |
Temperley[ARG D2A-11] Talleres Cordoba[ARG D1-1] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italia C1C | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 23:00 |
KT |
Fidelis Andria[C-18] Foggia[C-8] |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:00 |
KT |
Latina Calcio[C-10] Juve Stabia[C-6] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:00 |
KT |
Ss Monopoli 1966[C-2] Picerno[C-12] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:00 |
KT |
Paganese[C-4] Vibonese[C-19] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:00 |
KT |
As Calcio Potenza[C-16] Virtus Francavilla[C-7] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:30 |
KT |
Messina[C-14] Bari[C-1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:30 |
KT |
Taranto Sport[C-3] Nuova Monterosi[C-20] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Chile | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 07:00 |
23 KT |
Univ Catolica[3] Melipilla[15] |
4 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 04:30 |
23 KT |
Csd Antofagasta[8] Union La Calera[2] |
1 3 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
23 KT |
Santiago Wanderers[17] Universidad de Chile[5] |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Australia FFA Cup | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 17:00 |
1 KT |
ECU Joondalup[WAUS D1-6] Adelaide Olympic[AUS SASL-7] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Mexico | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 09:05 |
apertura KT |
Mineros De Zacatecas[(a)-12] Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-1] |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 07:05 |
apertura KT |
Cancun[(a)-14] Tampico Madero[(a)-5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 05:00 |
apertura KT |
Alebrijes De Oaxaca[(a)-16] Club Chivas Tapatio[(a)-17] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Georgia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 23:30 |
27 KT |
Dila Gori[3] Dinamo Batumi[1] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:30 |
27 KT |
Lokomotiv Tbilisi[5] Dinamo Tbilisi[2] |
2 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:30 |
27 KT |
Samgurali Tskh[6] Torpedo Kutaisi[7] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:30 |
27 KT |
Samtredia[10] Saburtalo Tbilisi[3] |
0 2 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:30 |
27 KT |
Shukura Kobuleti[9] Telavi[8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Bosnia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 21:00 |
KT |
Hnk Capljina Radnik Bijeljina[BOS PL-11] |
1 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
Klis Buturovic Polje Igman Konjic |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
Ljubic Prnjavor GOSK Gabela |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
Gorazde Sloboda[BOS PL-4] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
FK Modrica FK Sarajevo[BOS PL-3] |
1 4 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
Svatovac Poljice Zrinjski Mostar[BOS PL-2] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Na uy nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 23:00 |
KT |
Notodden FK[B-7] Skeid Oslo[B-2] |
2 3 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 01:00 |
21 KT |
Ham-Kam[1] Sandnes Ulf[13] |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
21 KT |
Asane Fotball[9] Sogndal[5] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
21 KT |
Jerv[2] Aalesund FK[3] |
2 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
21 KT |
Stjordals Blink[14] Fredrikstad[4] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
21 KT |
Bryne[12] Ullensaker/Kisa IL[11] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
21 KT |
Raufoss[8] Start Kristiansand[10] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
21 KT |
Strommen[15] KFUM Oslo[6] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
21 KT |
Grorud IL[16] Ranheim IL[7] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 17:30 |
KT |
Western Spirit[11] The Gap BPL[10] |
2 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Trung Quốc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 18:35 |
third stage KT |
Zhejiang Professional[A-2] Suzhou Dongwu[C-5] |
3 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
third stage KT |
Meizhou Hakka[A-1] Jiangxi Beidamen[B-5] |
4 1 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Scotland Championship | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 01:05 |
3 KT |
Raith Rovers[5] Dunfermline[10] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Copa Sudamericana | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 05:15 |
bán kết KT |
Libertad Asuncion[PAR D1(c)-7] Bragantino[BRA D1-4] |
1 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Hungary | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:59 |
10 KT |
Ajka[15] Szegedi Ak[9] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
10 KT |
Csakvari Tk[17] Bekescsaba[19] |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
10 KT |
Diosgyor[5] Iiikeruleti Tue[18] |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
10 KT |
Kecskemeti TE[3] Pecs[13] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
10 KT |
Siofok[12] ETO Gyori FC[10] |
4 1 |
3 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
10 KT |
Szolnoki MAV[11] Budafoki Mte[8] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
10 KT |
Vasas[2] Nyiregyhaza[4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:15 |
10 KT |
Soroksar[14] Dorogi[6] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
10 KT |
Budaorsi Sc[16] Duna Aszfalt Tvse[20] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
10 KT |
Szentlorinc Se[7] Szombathelyi Haladas[1] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:59 |
24 KT |
Elva JK Tallinna Kalev |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:59 |
17 KT |
Jk Welco Elekter[9] Nomme United[5] |
0 4 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Armenia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 18:00 |
7 KT |
Gandzasar Kapan[4] Alashkert B Martuni[8] |
2 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:30 |
KT |
Vanersborg[NG-6] Stenungsunds If[NG-5] |
1 4 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp FA Thái Lan | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 19:00 |
preliminary round KT |
Lamphun Warrior Kasetsart University FC |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:00 |
preliminary round KT |
Chainat FC Nakhon Si Thammarat |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-2] | |||||
29/09 18:00 |
preliminary round KT |
Raj Pracha Fc Satun United |
9 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 18:00 |
preliminary round KT |
Rayong Navy |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[6-5] | |||||
29/09 17:30 |
preliminary round KT |
Nakhon Pathom FC Nonthaburi City |
6 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 17:00 |
preliminary round KT |
Phichit United Muangkan United |
2 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Banbueng Sukhothai |
0 4 |
0 4 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Saraburi Fc Phitsanulok |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Esan Pattaya Chachoengsao |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Bang Pa In Ayutthaya Songkhla |
0 3 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Bangkok Fc Surin City |
5 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Muang Loei United Kanjanapat Group |
6 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Khonkaen Sambaitao Grakcu Sai Mai United |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Chiangrai Chiangmai Coaching |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Mh Nakhonsi Thai Spirit |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Wang Noi Udon Thani |
1 5 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Nan City Namphong United |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Bisita Ayothaya Khonkaen FC |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Kamphaengphet Dome |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Kabin United Mahasarakham United |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[0-0], Penalty Kicks[5-6] | |||||
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Kalasin Rasi Salai United |
1 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Pakchong Sck Ipe Samut Sakhon |
1 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Samut Songkhram FC Prime Bangkok |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Kasem Bundit University Ayutthaya Fc |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-3] | |||||
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Udon United Tp Samut Prakan |
4 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Roi Et United Royal Thai Flee |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Singha Nuea Chiangmai Pathum Thani United |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[1-1], Penalty Kicks[4-5] | |||||
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Surindra Nonthaburi |
3 4 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 15:00 |
preliminary round KT |
Huai Thalaeng United Marines Eureka |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Jamaica Premier League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 02:50 |
bán kết KT |
Cavalier Tivoli Gardens |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:00 |
bán kết KT |
Waterhouse Mount Pleasant |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Đức vùng | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:00 |
KT |
Werder Bremen Am[N(s)-3] Hansa Luneburg[N(s)-7] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:30 |
KT |
Sv Heimstetten[B-14] Greuther Furth 2[B-18] |
2 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Brazil Paulista Serie B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 01:00 |
KT |
Gremio Prudente Paulista Sp |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Italy Serie D | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:00 |
KT |
Trastevere Calcio Sambenedettese |
3 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Brisbane Úc | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 12:00 |
15 KT |
New Farm Ac Carina |
4 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Gaucho Brazil | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 01:00 |
1 KT |
Sao Jose Poa Rs Rio Grande Valley Fc Toros |
6 1 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Estonia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 23:30 |
KT |
Tabasalu Charma[6] Tallinna Jk Legion B[4] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 23:30 |
KT |
Nomme Jk Kalju Ii[10] Tallinna Fc Ararat[3] |
1 6 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
Kohtla Jarve Jk Jarve[5] Viimsi Mrjk[1] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Thụy Điển Norrland | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 21:00 |
KT |
Sandviks Ik[NL-5] IFK Ostersund[NL-13] |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Uruguay | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 05:00 |
KT |
Rocha FC Ca Atenas |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:30 |
KT |
Rampla Juniors Ca Villa Teresa |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Phần Lan - nhóm B | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:30 |
KT |
Honka Akatemia[B-6] Salon Palloilijat Salpa[B-4] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo miền đông | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:00 |
KT |
Wiener Viktoria[E-3] Trenkwalder Admira Amateure[E-10] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 3 Áo miền tây | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:00 |
KT |
Sv Wals Grunau[WS-8] SV Grodig[WS-10] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:00 |
KT |
Bregenz[WV-8] Vfb Hohenems[WV-2] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Venezuela | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 02:30 |
KT |
Urena Sc Titanes |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 02:00 |
KT |
Yaracuy Atletico El Vigia |
1 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:00 |
KT |
Real Frontera Llaneros Guanare |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 4 Na uy | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 02:30 |
KT |
Tromso B Finnsnes |
3 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Malaysia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:00 |
KT |
Pulau Pinang[MAS SL-3] Kuala Lumpur[MAS SL-6] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
KT |
Sarawak[MAS PL-12] Pahang[MAS SL-10] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
KT |
Terengganu[MAS SL-4] Selangor PB[MAS SL-5] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 20:00 |
KT |
Kuching Fa[MAS PL-5] Perak[MAS SL-11] |
2 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Cúp Quốc Gia Slovakia | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:30 |
KT |
Sfm Senec Mfk Skalica |
1 7 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 1 Ả rập Xê út | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:10 |
KT |
Najran[8] Al Shoalah[6] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:10 |
4 KT |
Uhud Medina[3] Jeddah[15] |
1 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 00:10 |
4 KT |
Najran Al Shoalah |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:40 |
4 KT |
Al Jabalain[14] Al Adalh[1] |
1 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 22:10 |
4 KT |
Al Sahel[17] Al Orubah[11] |
1 3 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Nam Anh | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 01:45 |
9 KT |
Gosport Borough[2] Wimborne Town[21] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Mexico Youth U20 | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 22:00 |
apertura KT |
San Luis U20 Tigres Uanl U20 |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
apertura KT |
Queretaro U20 Chivas Guadalajara U20 |
1 2 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD CONCACAF League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 09:45 |
1/16 KT |
Real Esteli Marathon |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
90 minutes[2-0], Double bouts[2-2], Penalty Kicks[4-5] | |||||
30/09 07:15 |
1/16 KT |
Alianza Club Comunicaciones |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 05:00 |
1/16 KT |
Plaza Amador Santos De Guapiles |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD U17 Châu Âu nữ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:00 |
KT |
Nữ Hà Lan U17 Nữ Scotland U17 |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
29/09 21:00 |
KT |
Nữ Slovenia U17 Nữ CH Séc U17 |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
29/09 16:00 |
KT |
Nữ Croatia U17 Nữ Litva U17 |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng nhất Mỹ | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 09:30 |
regular season KT |
Los Angeles Galaxy 2[26] Phoenix Rising Arizona U[1] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 09:00 |
tháng 9 KT |
Tacoma Defiance[21] Las Vegas Lights[29] |
? ? |
? ? |
Đội hình Diễn biến |
30/09 08:00 |
regular season KT |
New Mexico United[15] Rio Grande Valley Fc Toros[16] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 08:00 |
regular season KT |
El Paso Locomotive[4] Real Monarchs Slc[30] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 07:30 |
regular season KT |
Okc Energy Fc[17] Indy Eleven[26] |
1 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
30/09 06:30 |
regular season KT |
Atlanta United Fc Ii[24] Louisville City[3] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Hạng 2 Ả rập Xê út | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
30/09 00:00 |
group a KT |
Al Nojoom Al Arabi Ksa |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
KQBD Burundi League | LTD | BXH | FT | HT | Bên lề | ||
29/09 20:00 |
1 KT |
Rukinzo Le Messager Ngozi |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |