Thời gian | Vòng đấu | Trận đấu | Cả trận | Hiệp 1 | Bên lề |
17/03/2024 19:00 |
2 (KT) |
Floresti[MOL D1-7] Drochia[A-3] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/03/2024 20:00 |
2 (KT) |
Saxan Ceadir Lunga[B-1] CF Gagauziya[B-2] |
0 3 |
0 3 |
Đội hình Diễn biến |
16/03/2024 20:00 |
2 (KT) |
Iskra-stal Ribnita[A-4] Speranta Nisporeni[B-3] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
16/03/2024 20:00 |
2 (KT) |
Flacara Falesti[B-5] Olimp Comrat[B-4] |
2 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/03/2024 20:00 |
2 (KT) |
Victoria Bardar[A-1] Cf Sparta Selemet[MOL D1-8] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/03/2024 20:00 |
2 (KT) |
Sheriff B[A-2] Fcm Ungheni[A-5] |
6 1 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/03/2024 20:00 |
2 (KT) |
Real Succes[B-6] Dinamo-Auto[A-6] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
10/03/2024 19:00 |
1 (KT) |
Floresti[MOL D1-7] Victoria Bardar[A-1] |
4 0 |
3 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/03/2024 19:00 |
1 (KT) |
Dinamo-Auto[A-6] Flacara Falesti[B-5] |
0 3 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/03/2024 19:00 |
1 (KT) |
Olimp Comrat[B-4] Speranta Nisporeni[B-3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
08/03/2024 19:00 |
1 (KT) |
Fcm Ungheni[A-5] Real Succes[B-6] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
08/03/2024 19:00 |
1 (KT) |
Sheriff B[A-2] Iskra-stal Ribnita[A-4] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
08/03/2024 19:00 |
1 (KT) |
CF Gagauziya[B-2] Dacia Buiucani[MOL D1-6] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
08/03/2024 19:00 |
1 (KT) |
Drochia[A-3] Saxan Ceadir Lunga[B-1] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
08/03/2024 19:00 |
1 (KT) |
CF Gagauziya[B-2] Cf Sparta Selemet[MOL D1-8] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/12/2023 18:00 |
grupo b (KT) |
CF Gagauziya[B-2] Olimp Comrat[B-4] |
4 2 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/12/2023 18:00 |
grupo b (KT) |
Speranta Nisporeni[B-3] Flacara Falesti[B-5] |
4 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/12/2023 18:00 |
grupo b (KT) |
Saxan Ceadir Lunga[B-1] Real Succes[B-6] |
6 0 |
4 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/12/2023 18:00 |
grupo a (KT) |
Dinamo-Auto[A-6] Sheriff B[A-2] |
0 7 |
0 2 |
Đội hình Diễn biến |
16/12/2023 18:00 |
grupo a (KT) |
Drochia[A-4] Victoria Bardar[A-1] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/12/2023 18:00 |
grupo a (KT) |
Iskra-stal Ribnita[A-5] Fcm Ungheni[A-3] |
3 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/12/2023 18:00 |
grupo b (KT) |
Olimp Comrat Speranta Nisporeni |
3 1 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |
09/12/2023 18:00 |
grupo b (KT) |
Real Succes CF Gagauziya |
1 2 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/12/2023 18:00 |
grupo a (KT) |
Victoria Bardar Dinamo-Auto |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
09/12/2023 18:00 |
grupo b (KT) |
Flacara Falesti[B-4] Saxan Ceadir Lunga[B-1] |
4 7 |
3 3 |
Đội hình Diễn biến |
08/12/2023 18:00 |
grupo a (KT) |
Sheriff B Iskra-stal Ribnita |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
08/12/2023 18:00 |
grupo a (KT) |
Fcm Ungheni[A-3] Drochia[A-4] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
03/12/2023 18:00 |
grupo a (KT) |
Fcm Ungheni Victoria Bardar |
3 6 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
03/12/2023 18:00 |
grupo a (KT) |
Drochia Sheriff B |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
02/12/2023 18:00 |
grupo b (KT) |
CF Gagauziya[B-2] Flacara Falesti[B-4] |
3 2 |
2 1 |
Đội hình Diễn biến |