Thời gian | Vòng đấu | Trận đấu | Cả trận | Hiệp 1 | Bên lề |
02/06/2019 23:30 |
relegation playoff (KT) |
Vysocina Jihlava[CZE D2-2] Mfk Karvina[15] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
02/06/2019 23:30 |
relegation playoff (KT) |
Pribram[14] Brno[CZE D2-3] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
01/06/2019 20:00 |
europa league playoff final (KT) |
Banik Ostrava[5] Mlada Boleslav[6] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
29/05/2019 22:59 |
relegation playoff (KT) |
Brno[CZE D2-3] Pribram[14] |
3 3 |
2 2 |
Đội hình Diễn biến |
28/05/2019 22:59 |
relegation playoff (KT) |
Mfk Karvina Vysocina Jihlava |
2 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
26/05/2019 20:00 |
championship round (KT) |
Viktoria Plzen[2] Banik Ostrava[5] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
26/05/2019 20:00 |
championship round (KT) |
Slavia Praha[1] Sparta Praha[3] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
26/05/2019 20:00 |
championship round (KT) |
FK Baumit Jablonec[4] Slovan Liberec[7] |
1 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/05/2019 22:00 |
relegation round (KT) |
Synot Slovacko[12] Mfk Karvina[15] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/05/2019 22:00 |
relegation round (KT) |
Bohemians 1905[11] Opava[13] |
1 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
25/05/2019 22:00 |
relegation round (KT) |
Pribram[14] Dukla Praha[16] |
3 2 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
24/05/2019 22:59 |
europa league playoff 2 (KT) |
Mlada Boleslav[6] Zlin[9] |
3 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/05/2019 20:00 |
championship round (KT) |
Slovan Liberec[7] Viktoria Plzen[2] |
0 2 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
19/05/2019 20:00 |
championship round (KT) |
Sparta Praha[3] FK Baumit Jablonec[4] |
2 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
19/05/2019 20:00 |
championship round (KT) |
Banik Ostrava Slavia Praha |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/05/2019 22:00 |
relegation round (KT) |
Mfk Karvina[15] Bohemians 1905[11] |
0 1 |
0 1 |
Đội hình Diễn biến |
18/05/2019 22:00 |
relegation round (KT) |
Dukla Praha[16] Synot Slovacko[12] |
0 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
18/05/2019 22:00 |
relegation round (KT) |
Opava[13] Pribram[14] |
2 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
17/05/2019 22:59 |
europa league playoff 2 (KT) |
Zlin[9] Mlada Boleslav[6] |
3 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
16/05/2019 01:00 |
championship round (KT) |
Slavia Praha[1] FK Baumit Jablonec[4] |
2 1 |
1 1 |
Đội hình Diễn biến |
15/05/2019 22:30 |
championship round (KT) |
Viktoria Plzen[2] Sparta Praha[3] |
4 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
15/05/2019 01:00 |
championship round (KT) |
Banik Ostrava[5] Slovan Liberec[7] |
0 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
14/05/2019 22:30 |
relegation round (KT) |
Mfk Karvina[15] Dukla Praha[16] |
3 0 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
14/05/2019 22:30 |
relegation round (KT) |
Bohemians 1905[11] Pribram[14] |
1 4 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
14/05/2019 22:30 |
relegation round (KT) |
Synot Slovacko[12] Opava[13] |
4 1 |
2 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/05/2019 22:59 |
championship round (KT) |
Slavia Praha[1] Viktoria Plzen[2] |
3 1 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/05/2019 20:00 |
europa league playoff 1 (KT) |
Mlada Boleslav[6] Teplice[10] |
1 1 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
12/05/2019 20:00 |
europa league playoff 1 (KT) |
SK Sigma Olomouc[8] Zlin[9] |
3 2 |
1 2 |
Đội hình Diễn biến |
12/05/2019 01:00 |
championship round (KT) |
Sparta Praha[3] Slovan Liberec[7] |
1 0 |
1 0 |
Đội hình Diễn biến |
11/05/2019 22:30 |
championship round (KT) |
FK Baumit Jablonec[4] Banik Ostrava[5] |
2 0 |
0 0 |
Đội hình Diễn biến |