Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
01/04 22:00 |
32 KT |
Espanyol[1] Fuenlabrada[13] |
02/04 00:00 |
32 KT |
Mallorca[2] Leganes[4] |
02/04 02:00 |
32 KT |
Las Palmas[12] CD Lugo[15] |
02/04 02:30 |
32 KT |
Zaragoza[16] Cartagena[21] |
Lịch thi đấu Úc |
||
01/04 13:35 |
4 KT |
Western United[10] Melbourne City[3] |
01/04 15:40 |
4 KT |
Central Coast Mariners FC[1] Adelaide United FC[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
02/04 00:00 |
tứ kết KT |
Hammarby[SWE D1-8] Trelleborgs FF[SWE D2-5] |
Lịch thi đấu Iran |
||
01/04 19:00 |
19 KT |
Aluminium Arak[6] Foolad Khozestan[4] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
01/04 19:00 |
26 KT |
Arbil[11] Al Najaf[2] |
01/04 21:30 |
26 KT |
Al Zawraa[4] Naft Al Basra[13] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
02/04 05:30 |
apertura KT |
Universidad Catolica Quito[(a)-5] Macara[(a)-6] |
02/04 08:00 |
apertura KT |
Olmedo Riobamba[(a)-16] Club Sport Emelec[(a)-2] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
02/04 04:15 |
clausura playoff KT |
CD FAS[(c)-9] Alianza[(c)-1] |
02/04 04:30 |
clausura playoff KT |
Luis Angel Firpo[(c)-3] Jocoro[(c)-11] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
02/04 07:00 |
3 KT |
Real Tomayapo[(a)-9] Real Potosi[(a)-12] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
02/04 04:00 |
clausura KT |
Guastatoya[C-2] CSD Municipal[C-3] |
02/04 07:00 |
clausura KT |
Club Comunicaciones[C-1] Antigua Gfc[C-12] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
01/04 18:00 |
KT |
Eidsvold TF[NOR D2A-9] Skeid Oslo[NOR D2B-1] |
01/04 18:00 |
KT |
Haka[FIN D1-4] TPS Turku[FIN D2-1] |
01/04 18:15 |
KT |
Persela Lamongan[IDN ISL-18] Madura United[IDN ISL-8] |
01/04 18:15 |
KT |
Persik Kediri[IDN ISL-13] Pss Sleman[IDN ISL-16] |
01/04 18:30 |
KT |
KuPS[FIN D1-6] Kpv[FIN D2-5] |
01/04 19:00 |
KT |
AC Oulu[FIN D1-8] VPS Vaasa[FIN D2-6] |
01/04 19:00 |
KT |
Klubi 04[FIN D2-7] Njs Nurmijarvi[FIN D3 AA-9] |
01/04 21:00 |
KT |
Columbus Crew[MLS-4] Toronto FC[MLS-2] |
01/04 22:30 |
KT |
Mp Mikkeli[FIN D2-4] JIPPO[FIN D2-8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
02/04 03:00 |
2 KT |
Luverdense Bragantino[BRA SP-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
01/04 23:30 |
promotion round KT |
CS Mioveni[3] U Craiova 1948[1] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
01/04 15:45 |
KT |
Broadmeadow Magic[2] Hamilton Olympic[3] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
01/04 15:00 |
qual KT |
Brindabella Blues Wagga City Wanderers |
01/04 15:00 |
qual KT |
Chatswood Rangers Dulwich Hill Sc |
01/04 16:00 |
qual KT |
Geelong Sc Brunswick City[Aus VD1-2] |
01/04 16:00 |
qual KT |
Frankston Pines Epping City |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
02/04 02:00 |
primeira fase KT |
Concordia Sc[8] Metropolitano Sc[12] |
02/04 05:30 |
primeira fase KT |
Avai[7] Marcilio Dias Sc[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
01/04 10:05 |
clausura KT |
Tampico Madero[(c)-12] CF Atlante[(c)-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
01/04 17:00 |
16 KT |
Strogino Moscow[C-7] Salyut-Energia Belgorod[C-3] |
01/04 17:00 |
16 KT |
Khimki Reserve[C-12] Metallurg Vidnoye[C-15] |
01/04 18:00 |
16 KT |
FK Khimik Novomoskovsk[C-6] Avangard[C-13] |
01/04 20:00 |
16 KT |
FK Zvezda Ryazan[C-4] FK Kaluga[C-9] |
01/04 20:30 |
16 KT |
Kvant Obninsk[C-11] Sokol[C-5] |
01/04 22:00 |
16 KT |
Metallurg Lipetsk[C-1] Znamya Noginsk[C-10] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
01/04 18:00 |
3 KT |
Armadale[6] Sorrento[2] |
01/04 18:15 |
3 KT |
Bayswater City[5] Perth Glory Am[11] |
01/04 18:30 |
3 KT |
Inglewood United[4] ECU Joondalup[9] |
01/04 18:30 |
3 KT |
Floreat Athena[1] Perth SC[3] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
02/04 05:15 |
apertura KT |
Ca River Plate Asuncion[(c)-10] 12 De Octubre[(c)-9] |
02/04 07:30 |
apertura KT |
Nacional Asuncion[(c)-5] Guarani CA[(c)-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
01/04 17:00 |
17 KT |
Leningradets[W-5] Luki Energiya[W-11] |
01/04 18:00 |
17 KT |
Znamya Truda[W-12] Zenit-2 St.Petersburg[W-2] |
01/04 18:00 |
17 KT |
Dnepr Smolensk[W-14] Dynamo Moscow B[W-3] |
01/04 20:00 |
17 KT |
FK Kolomna[W-15] Zvezda Sint Petersburg[W-10] |
01/04 22:00 |
17 KT |
Torpedo Vladimir[W-7] Volga Tver[W-4] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
02/04 04:00 |
16 KT |
Deportivo Pasto[(a)-12] Atletico Bucaramanga[(a)-11] |
02/04 06:00 |
apertura KT |
Boyaca Chico[(a)-17] Alianza Petrolera[(a)-19] |
02/04 08:05 |
apertura KT |
La Equidad[(a)-2] Deportivo Cali[(a)-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
01/04 22:00 |
23 KT |
Gornik Leczna[2] Chrobry Glogow[11] |
01/04 22:40 |
23 KT |
GKS Tychy[4] Arka Gdynia[6] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
02/04 01:45 |
6 KT |
East Fife[6] Clyde[9] |
02/04 01:45 |
11 KT |
Dumbarton[8] Airdrie United[7] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
01/04 18:15 |
4 KT |
Andijon[10] Mashal Muborak[11] |
01/04 20:30 |
4 KT |
Sogdiana Jizak[2] Termez Surkhon[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
01/04 16:00 |
5 KT |
Norchi Dinamoeli Tbilisi[7] WIT Georgia Tbilisi[5] |
01/04 16:00 |
5 KT |
Shevardeni[10] Merani Martvili[3] |
01/04 17:00 |
5 KT |
Baia Zugdidi[4] Chikhura Sachkhere[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
01/04 23:00 |
4 KT |
Maardu Fc Starbunker[6] Parnu Jk[3] |
02/04 00:00 |
4 KT |
JK Tallinna Kalev[1] Paide Linnameeskond B[8] |
02/04 00:00 |
4 KT |
Jk Welco Elekter[4] Tallinna Levadia 2[2] |
02/04 00:00 |
4 KT |
Flora Tallinn Ii[5] Elva[9] |
02/04 00:00 |
4 KT |
Tartu JK Tammeka B[7] Nomme United[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
01/04 17:00 |
KT |
Turk Metal Kirikkale[D-15] Siirt Il Ozle Idaresi Spor[D-9] |
01/04 18:00 |
KT |
Bergama Belediyespor[D-13] Karaman Belediyesi Spor[D-11] |
01/04 19:00 |
KT |
Aksarayspor[D-3] Yldrm Belediyesispor[D-5] |
01/04 19:00 |
KT |
Kozan Bldspor[D-12] Adiyamanspor[D-2] |
01/04 19:00 |
KT |
Modafenspor[D-10] Bayrampasaspor[D-6] |
01/04 19:00 |
KT |
Muglaspor[D-17] Silivrispor[D-14] |
01/04 19:00 |
KT |
Sultanbeyli[D-16] Duzcespor[D-1] |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
01/04 18:00 |
KT |
U19 Đồng Tháp U19 Bình Định |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
01/04 22:00 |
KT |
Sportfreunde Lotte[W-17] Sv Rodinghausen[W-6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
01/04 17:00 |
KT |
Cd Cortes CD Pena Sport |
Lịch thi đấu Italy Serie D |
||
01/04 20:00 |
KT |
Savoia 1908 Latina Calcio |
01/04 20:00 |
KT |
Tritium Us Seregno |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
01/04 18:00 |
KT |
Amedspor[LB-7] Afjet Afyonspor[LB-9] |
01/04 18:00 |
KT |
Duzyurtspor[LB-2] Manisa Bb Spor[LB-1] |
01/04 19:00 |
KT |
Anadolu Selcukluspor[BG-16] Etimesgut Belediye Spor[BG-6] |
01/04 19:00 |
KT |
Bodrumspor[BG-7] Kirsehir Koy Hizmetleri[BG-5] |
01/04 19:00 |
KT |
Eyupspor[BG-1] Turgutluspor[BG-8] |
01/04 19:00 |
KT |
Belediye Vanspor[BG-2] Bayburt Ozel Idare[BG-15] |
01/04 19:00 |
KT |
Karacabey Birlikspor[BG-11] Bugsasspor[BG-18] |
01/04 19:00 |
KT |
Kastamonuspor[BG-17] Sivas Dort Eylul Belediyespor[BG-14] |
01/04 19:00 |
KT |
Kirklarelispor[BG-4] Serik Belediyespor[BG-9] |
01/04 19:00 |
KT |
Pazarspor[BG-13] Elazigspor[BG-19] |
01/04 19:00 |
KT |
Sakaryaspor[BG-3] Pendikspor[BG-12] |
01/04 19:00 |
KT |
Tarsus Idman Yurdu[BG-10] Karabukspor[BG-20] |
01/04 19:00 |
KT |
24 Erzincanspor[LB-5] Corum Belediyespor[LB-8] |
01/04 19:00 |
KT |
Ankara Demirspor[LB-6] Nigde Belediyespor[LB-18] |
01/04 19:00 |
KT |
Hacettepe Spor[LB-17] Zonguldak[LB-12] |
01/04 19:00 |
KT |
Kahramanmaras[LB-11] Kocaelispor[LB-3] |
01/04 19:00 |
KT |
Sancaktepe Belediye Spor[LB-15] Inegolspor[LB-16] |
01/04 19:00 |
KT |
Surfaspor[LB-13] Sariyer[LB-4] |
01/04 19:00 |
KT |
Usakspor[LB-10] Gumushanespor[LB-19] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
01/04 21:30 |
24 KT |
Solin[17] Radnik Sesvete[9] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
01/04 15:00 |
20 KT |
Dnipro 1 U21[5] Lviv U21[10] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
01/04 18:00 |
KT |
Frederikssund Ik Rishoj |
01/04 18:00 |
KT |
Otterup Ledoje Smorum Fodbold |
01/04 18:00 |
KT |
Kolding Bk Marienlyst |
01/04 18:30 |
KT |
Norresundby Silkeborg KFUM |
01/04 19:00 |
KT |
Union Santa Fe Husum Bk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
01/04 18:00 |
B group KT |
AB Kobenhavn[B-4] Avarta[B-12] |
01/04 19:00 |
12 KT |
Brabrand IF[A-8] Jammerbugt[A-2] |
01/04 19:00 |
13 KT |
Dalum[A-9] Thisted[A-4] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
01/04 22:30 |
29 KT |
Al Sahel[15] Al Adalh[9] |
01/04 22:55 |
29 KT |
Al Feiha[2] Jeddah[12] |
01/04 22:55 |
29 KT |
Najran[13] Al Nojoom[20] |
01/04 22:59 |
29 KT |
Al Hazm[1] Al Jeel[16] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
02/04 06:00 |
1 KT |
Ec Pelotas Rs[11] Esportivo Rs[12] |
02/04 06:00 |
1 KT |
Novo Hamburgo RS[10] Caxias Rs[4] |
02/04 06:00 |
1 KT |
Juventude[7] Aimore Rs[6] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
02/04 01:30 |
KT |
Treze Campina Grande PB[BRA D3A-9] Botafogo PB[BRA D3A-8] |
Lịch thi đấu Cúp Châu Âu nữ |
||
02/04 00:00 |
tứ kết KT |
Rosengard Womens[SWE WD1-2] Nữ Bayern Munich[GER WD1-1] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
01/04 16:15 |
KT |
Korona Kielce Youth[15] Lech Poznan Youth[10] |
01/04 17:00 |
KT |
Zaglebie Lubin Youth[2] Arka Gdynia Youth[7] |
01/04 18:00 |
KT |
Legia Warszawa Youth[6] Jagiellonia Bialystok Youth[11] |
01/04 19:00 |
KT |
Gornik Zabrze Youth[5] Sms Lodz Youth[12] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
01/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Rio Ave U23 Academica Coimbra U23 |
01/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Vitoria Guimaraes U23 Boavista U23 |
01/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Cova Piedade U23 Portimonense U23 |
01/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Sporting Clube De Portugal U23 Benfica U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |