Lịch thi đấu Việt Nam |
||
01/06 17:00 |
10 KT |
Becamex Bình Dương[13] Thanh Hóa[1] |
01/06 19:15 |
10 KT |
Viettel[8] Sông Lam Nghệ An[11] |
Lịch thi đấu FIFA World Cup U20 |
||
02/06 00:30 |
1/16 KT |
Gambia U20 Uruguay U20 |
02/06 04:00 |
1/16 KT |
Ecuador U20 Hàn Quốc U20 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
02/06 01:30 |
playout KT |
Brescia[16] Cosenza[17] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
01/06 23:45 |
uefa ecl qualific.po KT |
SC Heerenveen Twente Enschede |
02/06 02:00 |
uefa ecl qualific.po KT |
Utrecht[7] Sparta Rotterdam[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
02/06 01:45 |
upgrade playoffs KT |
VfB Stuttgart[GER D1-16] Hamburger[3] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
02/06 06:00 |
1st phase KT |
Sarmiento Junin[11] Newells Old Boys[13] |
02/06 07:30 |
1st phase KT |
Arsenal de Sarandi[27] Boca Juniors[9] |
Lịch thi đấu Séc |
||
01/06 22:30 |
relegation playoff KT |
Pribram[CZE D2-3] Pardubice[15] |
01/06 22:30 |
relegation playoff KT |
Zlin[16] Vyskov[CZE D2-2] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
02/06 01:00 |
10 KT |
IBV Vestmannaeyjar[11] HK Kopavog[5] |
02/06 02:15 |
10 KT |
Fylkir[7] KR Reykjavik[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
02/06 00:00 |
10 KT |
Jonkopings Sodra IF[5] Osters IF[4] |
02/06 00:00 |
10 KT |
Vasteras SK FK[2] AFC United[14] |
02/06 00:00 |
10 KT |
GAIS[3] Orgryte[10] |
02/06 00:00 |
10 KT |
Helsingborg IF[15] Skovde AIK[16] |
Lịch thi đấu Romania |
||
02/06 00:30 |
conference league play offs final KT |
CFR Cluj[2] U Craiova 1948[7] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
01/06 21:30 |
conference league play offs KT |
Lokomotiv Sofia[9] Botev Plovdiv[10] |
02/06 00:00 |
conference league play offs KT |
Arda[8] Slavia Sofia[7] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
01/06 21:00 |
35 KT |
Avan Academy[3] Lernayin Artsakh[10] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
01/06 18:45 |
10 KT |
Balestier Khalsa FC[4] Home United FC[3] |
Lịch thi đấu Cúp Phần Lan |
||
01/06 22:59 |
5 KT |
Vantaa Pepo[FIN D3 AA-10] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
01/06 21:00 |
16 KT |
Liepajas Metalurgs[5] Tukums-2000[9] |
01/06 22:59 |
16 KT |
Fk Auda Riga[6] Jelgava[7] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
01/06 22:59 |
30 KT |
Haras El Hedoud Aswan |
02/06 01:30 |
30 KT |
Enppi Ghazl El Mahallah |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
01/06 22:00 |
2 KT |
Sotra Sk[NOR D2B-6] Sandnes Ulf[NOR AL-10] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Levanger[NOR D2B-1] Kristiansund BK[NOR AL-1] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Junkeren[NOR D2B-9] Bodo Glimt[NOR D1-1] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Stjordals Blink[NOR D2B-5] Rosenborg[NOR D1-11] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Fana Asane Fotball[NOR AL-16] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Strommen[NOR D2B-10] Mjondalen[NOR AL-9] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Grorud IL[NOR D2A-6] Raufoss[NOR AL-13] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Strindheim IL Ranheim IL[NOR AL-3] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Frigg FK Sarpsborg 08 FF[NOR D1-4] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Stord IL FK Haugesund[NOR D1-14] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Skjervoy Alta[NOR D2B-11] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Baerum SK[NOR D2B-4] Skeid Oslo[NOR AL-15] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Brattvag[NOR D2A-12] IL Hodd[NOR AL-8] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Gjovik Ff[NOR D2B-12] Kongsvinger[NOR AL-5] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Halsen Start Kristiansand[NOR AL-6] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Mjolner Ham-Kam[NOR D1-15] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Orn-Horten[NOR D2A-10] Fredrikstad[NOR AL-4] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Fjora Brann[NOR D1-3] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Tromsdalen UIL[NOR D2B-2] Tromso IL[NOR D1-6] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Byasen Toppfotball Aalesund FK[NOR D1-16] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Melhus Molde[NOR D1-8] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Notodden FK[NOR D2A-4] Odd Grenland[NOR D1-10] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Lysekloster Sogndal[NOR AL-2] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Vard Haugesund[NOR D2A-5] Bryne[NOR AL-12] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Kjelsas IL[NOR D2A-3] Stabaek[NOR D1-7] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Ullensaker/Kisa IL[NOR D2B-3] Lillestrom[NOR D1-5] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Arendal[NOR D2A-2] Jerv[NOR AL-14] |
01/06 22:59 |
2 KT |
FK Vidar Viking[NOR D1-4] |
01/06 22:59 |
2 KT |
Gjellerasen If KFUM Oslo |
01/06 23:00 |
KT |
Gjelleraasen Il KFUM Oslo[NOR AL-11] |
02/06 00:00 |
2 KT |
Kvik Halden[NOR D2B-8] Moss[NOR AL-7] |
02/06 00:00 |
2 KT |
Lyn Oslo[NOR D2A-8] Valerenga[NOR D1-9] |
02/06 01:00 |
2 KT |
Eik Tonsberg Stromsgodset[NOR D1-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
02/06 07:00 |
11 KT |
Manta[4] Imbabura Sc[2] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
01/06 16:15 |
7 KT |
Mawyawadi[10] Kachin United[11] |
01/06 16:30 |
7 KT |
Mahar United[7] Hantharwady United[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
02/06 05:30 |
4 KT |
Sao Paulo[BRA D1-3] Sport Club Recife[BRA D2-9] |
02/06 06:00 |
4 KT |
Flamengo[BRA D1-8] Fluminense[BRA D1-9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
02/06 01:45 |
prom./relegation po KT |
Dungannon Swifts[NIR D1-10] Annagh United[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
01/06 19:00 |
10 KT |
Akademiya Ontustik Turan Turkistan |
01/06 20:00 |
10 KT |
Akzhayik Oral[5] Astana B[15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Albania |
||
02/06 00:00 |
chung kết KT |
KF Tirana[ALB D1-1] Egnatia Rrogozhine[ALB D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
01/06 18:00 |
relegation round KT |
Peresvet Podolsk Khimki Reserve |
Lịch thi đấu Georgia |
||
01/06 19:00 |
18 KT |
Samtredia[9] Samgurali Tskh[3] |
01/06 19:00 |
18 KT |
Shukura Kobuleti[7] Gagra[8] |
01/06 22:00 |
18 KT |
Saburtalo Tbilisi[2] Dinamo Tbilisi[4] |
01/06 22:59 |
18 KT |
Dila Gori[5] Telavi[10] |
02/06 00:00 |
18 KT |
Dinamo Batumi[1] Torpedo Kutaisi[6] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
02/06 06:15 |
quadrangular(a) KT |
Deportivo Pasto[(a)-8] Alianza Petrolera[(a)-6] |
02/06 08:30 |
quadrangular(a) KT |
Atletico Nacional[(a)-3] Aguilas Doradas[(a)-1] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
02/06 02:00 |
Promotion Finals KT |
Partick Thistle[4] Ross County[SCO PR-12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
02/06 04:00 |
apertura fase 2 KT |
Patriotas[(a)-2] Cucuta[(a)-3] |
02/06 04:00 |
apertura fase 2 KT |
Valledupar[(a)-8] Inter Palmira[(a)-5] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
01/06 22:59 |
championship round KT |
Esperance Sportive de Tunis[A-1] Us Ben Guerdane[B-2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
01/06 19:45 |
bảng KT |
Andijan Ii[UZB D1A-10] Fk Gijduvon[UZB D1A-9] |
01/06 19:45 |
bảng KT |
Jizzakh Bars OTMK Olmaliq[UZB D1-5] |
01/06 22:00 |
bảng KT |
Unired[UZB D1A-6] Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-6] |
01/06 22:00 |
bảng KT |
Metallurg Bekobod[UZB D1-11] Neftchi Fargona[UZB D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
02/06 02:15 |
5 KT |
IA Akranes[7] Fjolnir[1] |
02/06 02:15 |
5 KT |
Grindavik[2] Umf Afturelding[3] |
02/06 02:15 |
5 KT |
UMF Selfoss[4] Throttur[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
01/06 20:00 |
KT |
Karaman Belediyespor Orduspor |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista Youth |
||
02/06 01:00 |
KT |
Portuguesa Youth Rb Bragantino Youth |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
02/06 02:15 |
KT |
Kh Hlidarendi Hamar Hveragerdi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
02/06 02:15 |
KT |
Augnablik Ymir |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
02/06 01:15 |
KT |
Asker Fotball U19 Moss U19 |
02/06 01:15 |
KT |
Oppsal U19 Skeid Oslo U19 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Peru |
||
02/06 01:00 |
KT |
Ayacucho Futbol Club Dep. San Martin |
Lịch thi đấu Peru |
||
02/06 08:00 |
apertura KT |
Sporting Cristal[(a)-3] Cienciano[(a)-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
02/06 07:00 |
15 KT |
San Marcos De Arica[13] Csyd Barnechea[10] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |