Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
02/01 19:30 |
17 KT |
Tottenham Hotspur[7] Leeds United[12] |
02/01 22:00 |
17 KT |
Crystal Palace[13] Sheffield United[20] |
03/01 00:30 |
17 KT |
Brighton[16] Wolves[11] |
03/01 03:00 |
17 KT |
West Bromwich[19] Arsenal[15] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
02/01 20:00 |
17 KT |
Villarreal[4] Levante[15] |
02/01 22:15 |
17 KT |
Real Betis[9] Sevilla[6] |
03/01 00:30 |
17 KT |
Getafe[12] Valladolid[18] |
03/01 03:00 |
17 KT |
Real Madrid[2] Celta Vigo[8] |
Lịch thi đấu Đức |
||
02/01 21:30 |
14 KT |
Arminia Bielefeld[16] Monchengladbach[8] |
02/01 21:30 |
14 KT |
Eintr Frankfurt[9] Bayer Leverkusen[2] |
02/01 21:30 |
14 KT |
Koln[15] Augsburg[11] |
02/01 21:30 |
14 KT |
Hoffenheim[12] Freiburg[10] |
02/01 21:30 |
14 KT |
Werder Bremen[13] Union Berlin[6] |
03/01 00:30 |
14 KT |
Hertha Berlin[14] Schalke 04[18] |
03/01 02:30 |
14 KT |
VfB Stuttgart[7] RB Leipzig[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
02/01 22:00 |
23 KT |
Brentford[4] Bristol City[9] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Huddersfield Town[14] Reading[6] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Rotherham United[21] Cardiff City[12] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Luton Town[15] Queens Park Rangers[19] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Preston North End[13] Nottingham Forest[20] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Birmingham[17] Blackburn Rovers[11] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Swansea City[2] Watford[5] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Wycombe Wanderers[24] Middlesbrough[8] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Millwall[16] Coventry[18] |
02/01 22:00 |
23 KT |
Norwich City[1] Barnsley[10] |
03/01 02:45 |
23 KT |
Stoke City[7] AFC Bournemouth[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
02/01 20:00 |
20 KT |
Fuenlabrada[10] Leganes[4] |
02/01 22:00 |
20 KT |
Rayo Vallecano[6] Alcorcon[17] |
03/01 00:15 |
20 KT |
UD Logrones[14] CD Mirandes[9] |
03/01 02:30 |
20 KT |
Cartagena[18] Zaragoza[21] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
02/01 19:00 |
14 KT |
Bochum[4] Darmstadt[10] |
02/01 19:00 |
14 KT |
Heidenheimer[8] Nurnberg[7] |
02/01 19:00 |
14 KT |
Wurzburger Kickers[18] Karlsruher SC[14] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
03/01 01:00 |
12 KT |
Sporting Lisbon[1] Sporting Braga[3] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
02/01 19:30 |
22 KT |
Glasgow Rangers[1] Celtic[2] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Aberdeen[3] Dundee United[5] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Kilmarnock[8] St Mirren[7] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Hamilton FC[11] Motherwell FC[9] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Ross County[12] St Johnstone[10] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Hibernian FC[4] Livingston[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
02/01 22:00 |
22 KT |
Burton Albion FC[24] Oxford United[16] |
02/01 22:00 |
22 KT |
AFC Wimbledon[18] Lincoln City[1] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Peterborough United[5] Doncaster Rovers[4] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Swindon[22] Wigan Athletic[23] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Bristol Rovers[20] Blackpool[12] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Northampton Town[21] Sunderland[11] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Plymouth Argyle[14] Gillingham[13] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Accrington Stanley[8] Portsmouth[2] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Hull City[3] Charlton Athletic[6] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Rochdale[19] Milton Keynes Dons[15] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Shrewsbury Town[17] Crewe Alexandra[9] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
03/01 03:30 |
losers stage KT |
Rosario Central[C-3] Defensa Y Justicia[B-4] |
03/01 07:30 |
winners stage KT |
Boca Juniors[D-1] River Plate[C-1] |
Lịch thi đấu Úc |
||
02/01 13:05 |
1 KT |
Wellington Phoenix[3] Sydney FC[1] |
02/01 15:10 |
1 KT |
Melbourne Victory FC[10] Brisbane Roar FC[4] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/01 17:30 |
16 KT |
Erzurum BB[20] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[4] |
02/01 17:30 |
16 KT |
Sivasspor[15] Denizlispor[19] |
02/01 20:00 |
16 KT |
Alanyaspor[3] Basaksehir FK[16] |
02/01 20:00 |
16 KT |
Ankaragucu[18] Yeni Malatyaspor[8] |
02/01 22:59 |
16 KT |
Galatasaray[1] Antalyaspor[14] |
02/01 22:59 |
16 KT |
Hatayspor[7] Konyaspor[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
03/01 00:45 |
18 KT |
Helmond Sport[15] Dordrecht 90[20] |
03/01 03:00 |
18 KT |
Almere City FC[2] De Graafschap[3] |
Lịch thi đấu Iran |
||
02/01 19:00 |
10 KT |
Gol Gohar[1] Persepolis[10] |
Lịch thi đấu Israel |
||
02/01 20:00 |
14 KT |
Hapoel Tel Aviv[14] Hapoel Kfar Saba[13] |
02/01 22:20 |
14 KT |
Maccabi Haifa[1] Hapoel Hadera[9] |
02/01 23:30 |
14 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[6] Ashdod MS[4] |
03/01 00:15 |
14 KT |
Maccabi Netanya[8] Hapoel Beer Sheva[5] |
03/01 01:00 |
14 KT |
Beitar Jerusalem[12] Hapoel Haifa[7] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
02/01 19:30 |
17 KT |
Olympiakos Nicosia[6] Ermis Aradippou[10] |
02/01 21:00 |
17 KT |
Karmiotissa Pano Polemidion[12] AEL Limassol[2] |
02/01 22:00 |
17 KT |
Nea Salamis[11] Doxa Katokopias[8] |
03/01 02:00 |
17 KT |
APOEL Nicosia[9] EN Paralimni[14] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
02/01 21:00 |
9 KT |
Mumbai City[1] Kerala Blasters[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
02/01 22:00 |
22 KT |
Leyton Orient[12] Salford City[6] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Bolton Wanderers[15] Crawley Town[10] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Bradford AFC[18] Morecambe[5] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Barrow[21] Exeter City[7] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Grimsby Town[22] Cambridge United[8] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Newport County[1] Southend United[23] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Walsall[9] Carlisle[3] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Stevenage Borough[24] Scunthorpe United[20] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Colchester United[11] Tranmere Rovers[13] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Forest Green Rovers[2] Oldham Athletic[14] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Harrogate Town[16] Cheltenham Town[4] |
02/01 22:00 |
22 KT |
Mansfield Town[19] Port Vale[17] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
02/01 20:15 |
12 KT |
Al-Sadd[1] Al-Khuraitiat[12] |
02/01 22:45 |
12 KT |
Al-Wakra[7] Al-Ahli Doha[5] |
02/01 22:45 |
12 KT |
Al Rayyan[6] Al-Sailiya[8] |
Lịch thi đấu UAE |
||
02/01 21:00 |
KT |
Ajman[13] Ahli Al-Fujirah[12] |
02/01 23:45 |
KT |
Al Wehda UAE[6] Banni Yas[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Maroc |
||
02/01 20:30 |
16th finals KT |
SCCM Chabab Mohamedia Rb Rachad Bernoussi |
02/01 22:59 |
16th finals KT |
IRT Itihad de Tanger[MAR D1-4] MCO Mouloudia Oujda[MAR D1-16] |
03/01 01:30 |
16th finals KT |
Olympique de Safi[MAR D1-7] Rcoz Oued Zem[MAR D1-14] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
02/01 20:30 |
9 KT |
Mamelodi Sundowns[1] Orlando Pirates[5] |
02/01 22:30 |
9 KT |
Maritzburg United[16] Bloemfontein Celtic[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
02/01 16:45 |
12 KT |
Al Qasim Sport Club[20] Al Zawraa[7] |
02/01 18:30 |
12 KT |
Baghdad[6] Zakho[5] |
02/01 18:30 |
12 KT |
Al Diwaniya[11] Alsinaat Alkahrabaiya[19] |
02/01 18:45 |
12 KT |
Al-Naft[9] Arbil[13] |
02/01 21:00 |
12 KT |
Al Shorta[2] Al Minaa[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
03/01 02:30 |
32 KT |
CSA Alagoas AL[5] Sampaio Correa[8] |
03/01 04:45 |
32 KT |
Oeste FC[20] Figueirense (SC)[16] |
03/01 07:00 |
32 KT |
Guarani Sp[6] America MG[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
03/01 07:00 |
lower table round KT |
Atletico Mitre De Salta[LR(a)-6] Barracas Central[LR(a)-1] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
02/01 19:30 |
5 KT |
Smouha SC Ceramica Cleopatra |
02/01 22:00 |
5 KT |
Tala Al Jaish[17] Ittihad Alexandria[14] |
03/01 00:30 |
5 KT |
Enppi[12] El Zamalek[3] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
02/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Tp Hồ Chí Minh[VIE D1-5] Hà Nội[VIE D1-4] |
02/01 19:30 |
tháng 1 KT |
Bình Định[VIE D2-3] Sài Gòn FC[VIE D1-1] |
02/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Zambia Niger |
02/01 22:30 |
tháng 1 KT |
Cf Alondras Coruxo[SPA D31-15] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
02/01 19:50 |
7 KT |
Al Oruba Uae[9] Al Taawon[6] |
02/01 19:50 |
7 KT |
Dabba Al-Fujairah[5] Masfut[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
02/01 20:00 |
KT |
Hapoel Kafr Kanna[N-12] Bnei Majd Kurum[N-18] |
02/01 20:00 |
KT |
Ms Tseirey Taybe[N-13] Hapoel Bnei Arrara Ara[N-17] |
02/01 20:00 |
KT |
Maccabi Yavne[S-12] Sport Club Dimona[S-13] |
02/01 20:00 |
south KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-6] Hakoah Amidar Ramat Gan FC[S-11] |
02/01 20:00 |
KT |
Ms Ironi Kuseife[S-8] As Nordia Jerusalem[S-18] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
02/01 22:00 |
14 KT |
Coleraine[7] Carrick Rangers[12] |
02/01 22:00 |
14 KT |
Crusaders FC[3] Warrenpoint Town[8] |
02/01 22:00 |
14 KT |
Dungannon Swifts[11] Cliftonville[5] |
02/01 22:00 |
14 KT |
Glenavon Lurgan[6] Linfield FC[2] |
02/01 22:00 |
14 KT |
Larne[1] Ballymena United[4] |
03/01 00:30 |
14 KT |
Glentoran[9] Portadown FC[10] |
Lịch thi đấu Chile |
||
02/01 20:30 |
27 KT |
O Higgins[15] La Serena[12] |
03/01 03:00 |
27 KT |
Everton CD[10] Deportes Iquique[16] |
03/01 05:15 |
27 KT |
Union La Calera[2] Santiago Wanderers[11] |
Lịch thi đấu Angola |
||
02/01 21:00 |
2 KT |
Recreativo Libolo Petro Atletico De Luanda |
02/01 21:30 |
2 KT |
Baixa De Kassange Progresso Sambizanga |
02/01 22:00 |
2 KT |
Academica Lobito Bravos Do Maquis |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
02/01 22:00 |
10 KT |
Albion Rovers[9] Queens Park[1] |
02/01 22:00 |
10 KT |
Brechin City[10] Elgin City[2] |
02/01 22:00 |
10 KT |
Cowdenbeath[8] Edinburgh City[5] |
02/01 22:00 |
10 KT |
Stirling Albion[3] Stenhousemuir[6] |
02/01 22:00 |
10 KT |
Stranraer[4] Annan Athletic[7] |
02/01 22:00 |
KT |
Stenhousemuir Stirling Albion |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/01 17:30 |
17 KT |
Keciorengucu[6] Bursaspor[9] |
02/01 17:30 |
17 KT |
Umraniyespor[12] Akhisar Bld.Geng[15] |
02/01 22:59 |
17 KT |
Altinordu[7] Balikesirspor[13] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
02/01 22:00 |
11 KT |
Alloa Athletic[8] Greenock Morton[5] |
02/01 22:00 |
11 KT |
Arbroath[9] Inverness C.T.[7] |
02/01 22:00 |
11 KT |
Dunfermline[2] Raith Rovers[3] |
02/01 22:00 |
11 KT |
Queen of South[10] Ayr Utd[6] |
03/01 02:20 |
11 KT |
Dundee[4] Hearts[1] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
02/01 20:00 |
11 KT |
Dumbarton[7] Airdrie United[3] |
02/01 22:00 |
11 KT |
Cove Rangers[4] Peterhead[6] |
02/01 22:00 |
11 KT |
East Fife[8] Falkirk[1] |
02/01 22:00 |
11 KT |
Montrose[2] Forfar Athletic[10] |
02/01 22:00 |
11 KT |
Partick Thistle[5] Clyde[9] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
02/01 20:25 |
4 KT |
Al-Muharraq[8] Malkia[10] |
02/01 22:00 |
4 KT |
East Riffa[1] Busaiteen[4] |
02/01 22:59 |
4 KT |
Al-Riffa[3] Al-Hadd[2] |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
02/01 22:00 |
7 KT |
Accra Hearts Of Oak Bechem United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
03/01 03:00 |
KT |
Vila Nova (GO)[group-3] Brusque[group-4] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
02/01 21:30 |
KT |
Barbastro Epila Cf |
Lịch thi đấu Brazil Serie D |
||
03/01 02:00 |
KT |
Floresta/ce America Natal Rn |
03/01 05:00 |
KT |
Mirassol Aparecidense Go |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
02/01 19:00 |
6 KT |
Kakamega Homeboyz Nzoia United |
02/01 19:00 |
6 KT |
Kariobangi Sharks Ulinzi Stars Nakuru |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
02/01 18:15 |
6 KT |
Steenberg United[11] Jomo Cosmos[5] |
02/01 20:30 |
6 KT |
Bizana Pondo Chiefs[14] Uthongathi[8] |
02/01 20:30 |
6 KT |
Polokwane City[4] Sekhukhune United[3] |
02/01 20:30 |
6 KT |
Ts Sporting[12] Cape Town All Stars[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đảo Sip |
||
02/01 19:30 |
KT |
Aris Limassol[1] PAEEK Keryneias[3] |
02/01 19:30 |
KT |
Othellos Athienou[2] Digenis Morphou[14] |
02/01 19:30 |
KT |
Onisilos Sotiras[4] Omonia Psevda[11] |
02/01 19:30 |
KT |
Xylotympou[16] Asil Lysi[15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
02/01 17:00 |
KT |
Ankara Demirspor[LB-8] Kocaelispor[LB-7] |
02/01 17:00 |
KT |
Bayburt Ozel Idare[BG-19] Tarsus Idman Yurdu[BG-13] |
02/01 17:00 |
KT |
Kastamonuspor[BG-15] Eyupspor[BG-1] |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
02/01 15:30 |
KT |
Banbueng Chanthaburi Fc |
02/01 15:30 |
KT |
Bangkok Fc Chamchuri United |
02/01 15:30 |
KT |
Pathum Thani United Ipe Samut Sakhon |
02/01 15:30 |
KT |
Phattalung Krabi Fc |
02/01 16:00 |
KT |
Satun United Surat Thani |
02/01 17:00 |
KT |
Raj Pracha Fc Kanjanapat Group |
02/01 18:00 |
KT |
Bankhai United Sa Kaeo |
Lịch thi đấu England Conference |
||
02/01 22:00 |
18 KT |
Chesterfield[18] Solihull Moors[14] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Dagenham and Redbridge[17] Dover Athletic[23] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Halifax Town[7] Hartlepool United FC[2] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Notts County[5] Kings Lynn[19] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Stockport County[4] Altrincham[9] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Sutton United[3] Bromley[8] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Wealdstone[11] Maidenhead United[6] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Weymouth[22] Eastleigh[13] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Woking[10] Aldershot Town[16] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Yeovil Town[20] Torquay United[1] |
03/01 00:20 |
18 KT |
Barnet[21] Boreham Wood[15] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
02/01 22:00 |
16 KT |
Bath City[16] Chippenham Town[11] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Billericay Town[15] Concord Rangers[17] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Chelmsford City[18] Braintree Town[21] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Dartford[2] Ebbsfleet United[13] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Hampton & Richmond[5] Dorking[4] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Hemel Hempstead Town[12] St Albans City[1] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Maidstone United[8] Tonbridge Angels[14] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Slough Town[19] Oxford City[9] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Welling United[20] Dulwich Hamlet[10] |
02/01 22:00 |
18 KT |
Havant and Waterlooville Hungerford Town |
02/01 22:00 |
38 KT |
Tonbridge Angels[8] Dulwich Hamlet[14] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
02/01 22:00 |
14 KT |
Spennymoor Town[7] Darlington[18] |
02/01 22:00 |
16 KT |
AFC Fylde[6] Chorley[9] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Alfreton Town[21] Boston United[2] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Brackley Town[8] Kettering Town[19] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Chester FC[5] AFC Telford United[12] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Curzon Ashton[17] Southport FC[15] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Gateshead[11] Blyth Spartans[22] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Kidderminster[3] Hereford[14] |
02/01 22:00 |
16 KT |
Leamington[10] Gloucester City[1] |
02/01 22:00 |
16 KT |
York City[4] Bradford Park Avenue[16] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
02/01 19:25 |
11 KT |
Al-Raed[12] Al Qadasiya[10] |
02/01 22:20 |
11 KT |
Al Ahli Jeddah[2] Al Taawon[7] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
02/01 22:00 |
2 KT |
Abia Warriors[14] Rivers United[17] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
02/01 19:05 |
13 KT |
Al Jeel[15] Najran[10] |
02/01 19:05 |
13 KT |
Hajer[5] Jeddah[11] |
02/01 19:15 |
13 KT |
Al Kawkab[9] Arar[19] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
02/01 22:00 |
21 KT |
Beaconsfield Sycob[20] Metropolitan Police[5] |
02/01 22:00 |
21 KT |
Hartley Wintney[14] Gosport Borough[11] |
02/01 22:00 |
21 KT |
Hayes&Yeading[10] Farnborough Town[18] |
02/01 22:00 |
21 KT |
Hendon[9] Chesham United[7] |
02/01 22:00 |
KT |
Merthyr Town[21] Swindon Supermarine[6] |
02/01 22:00 |
21 KT |
Poole Town[1] Wimborne Town[13] |
02/01 22:00 |
21 KT |
Salisbury City[4] Yate Town[17] |
02/01 22:00 |
21 KT |
Taunton Town[8] Tiverton Town[2] |
02/01 22:00 |
21 KT |
Truro City[3] Weston Super Mare[15] |
02/01 22:00 |
21 KT |
Walton Casuals[12] Harrow Borough[16] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
02/01 19:15 |
regular season KT |
Shabab El Bourj[8] Tadamon Sour[10] |
02/01 19:15 |
regular season KT |
Al-Ahed[5] Trables Sports Club[7] |
02/01 21:05 |
regular season KT |
Al Akhaahli Alay[4] Al Ansar Lib[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Oman |
||
02/01 19:45 |
1/16 KT |
Masirah Al Rustaq[OMA PL-9] |
02/01 19:45 |
1/16 KT |
Oman Club[OMA PL-4] Jalan |
02/01 19:50 |
1/16 KT |
Al Bashaer Al-Suwaiq Club[OMA PL-3] |
02/01 19:50 |
1/16 KT |
Al Msnaa[OMA PL-5] Al Shabab Oma |
02/01 20:15 |
1/16 KT |
Al Ittehad Salalah[OMA PL-12] Al Ittifaq Oma |
02/01 20:15 |
1/16 KT |
Al Ittehad Salalah Al Ittifaq Oma |
02/01 22:30 |
1/16 KT |
Sohar Club[OMA PL-7] Al Khaboora |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
03/01 07:30 |
24 KT |
Nublense[1] Deportes Temuco[7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |