Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
03/02 21:05 |
25 KT |
Leicester City[10] Manchester United[6] |
03/02 23:30 |
25 KT |
Manchester City[2] Arsenal[5] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
03/02 18:00 |
22 KT |
Villarreal[19] Espanyol[15] |
03/02 22:15 |
22 KT |
Real Betis[8] Atletico Madrid[2] |
04/02 00:30 |
22 KT |
Eibar[10] Girona[14] |
04/02 02:45 |
22 KT |
Real Madrid[3] Alaves[5] |
Lịch thi đấu Italia |
||
03/02 18:30 |
22 KT |
Spal[15] Torino[10] |
03/02 21:00 |
22 KT |
Genoa[13] US Sassuolo Calcio[11] |
03/02 21:00 |
22 KT |
Udinese[16] Fiorentina[9] |
04/02 00:00 |
22 KT |
Inter Milan[3] Bologna[18] |
04/02 02:30 |
22 KT |
AS Roma[5] AC Milan[4] |
Lịch thi đấu Đức |
||
03/02 21:30 |
20 KT |
Augsburg[15] Mainz 05[10] |
04/02 00:00 |
20 KT |
VfB Stuttgart[16] Freiburg[13] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
03/02 21:00 |
23 KT |
Nimes[11] Montpellier[6] |
03/02 22:59 |
KT |
Saint-Etienne[4] Strasbourg[5] |
04/02 03:00 |
23 KT |
Lyon[3] Paris Saint Germain[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
03/02 21:00 |
22 KT |
Benevento[6] Venezia[12] |
03/02 21:00 |
22 KT |
Crotone[16] Livorno[18] |
04/02 03:00 |
22 KT |
Pescara[4] Brescia[2] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
03/02 18:15 |
20 KT |
SBV Excelsior[15] Feyenoord Rotterdam[3] |
03/02 20:30 |
20 KT |
Zwolle[12] Utrecht[6] |
03/02 20:30 |
20 KT |
PSV Eindhoven[1] Fortuna Sittard[10] |
03/02 22:45 |
20 KT |
ADO Den Haag[13] Heracles Almelo[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
03/02 18:00 |
24 KT |
Mallorca[8] Alcorcon[6] |
03/02 22:00 |
24 KT |
Real Oviedo[9] Cadiz[7] |
04/02 00:00 |
24 KT |
Osasuna[4] Granada[1] |
04/02 00:00 |
24 KT |
CF Reus Deportiu[20] Elche[17] |
04/02 02:00 |
24 KT |
Extremadura[19] Sporting de Gijon[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
03/02 19:30 |
KT |
Erzgebirge Aue[12] Koln[2] |
03/02 19:30 |
20 KT |
SV Sandhausen[16] Bochum[7] |
03/02 19:30 |
20 KT |
Holstein Kiel[5] SSV Jahn Regensburg[9] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
03/02 22:00 |
20 KT |
Santa Clara[10] Portimonense[8] |
03/02 22:00 |
20 KT |
CD Nacional[14] Vitoria Setubal[12] |
04/02 00:30 |
20 KT |
Sporting Lisbon[4] SL Benfica[2] |
04/02 03:00 |
20 KT |
Vitoria Guimaraes[5] Porto[1] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
03/02 19:30 |
24 KT |
St Johnstone[6] Celtic[1] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
04/02 03:10 |
17 KT |
Boca Juniors[6] Godoy Cruz[8] |
04/02 03:10 |
17 KT |
Union Santa Fe[9] Newells Old Boys[13] |
04/02 05:20 |
17 KT |
Racing Club[1] CA Huracan[4] |
04/02 07:30 |
17 KT |
Velez Sarsfield[5] River Plate[12] |
Lịch thi đấu Úc |
||
03/02 13:00 |
17 KT |
Sydney FC[3] Melbourne City[4] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
03/02 20:30 |
24 KT |
Club Brugge[2] Gent[6] |
04/02 00:00 |
24 KT |
Standard Liege[4] Anderlecht[5] |
04/02 02:00 |
24 KT |
St-Truidense VV[7] AS Eupen[10] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
03/02 22:00 |
19 KT |
Grasshoppers Basel |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
03/02 17:30 |
20 KT |
Erzurum BB[17] Rizespor[16] |
03/02 20:00 |
20 KT |
Akhisar Bld.Geng[18] Basaksehir FK[1] |
03/02 22:59 |
20 KT |
Antalyaspor[8] Besiktas[6] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
03/02 10:05 |
clausura KT |
Club Tijuana[(a)-15] Toluca[(a)-7] |
04/02 01:00 |
clausura KT |
Pumas UNAM[(a)-3] Monterrey[(a)-5] |
04/02 05:00 |
clausura KT |
Lobos Buap[(a)-13] Pachuca[(a)-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
03/02 18:15 |
20 KT |
Leixoes[11] GD Estoril-Praia[3] |
03/02 22:00 |
20 KT |
Sporting Braga B[15] SC Farense[9] |
03/02 22:00 |
20 KT |
Arouca[17] Academico Viseu[14] |
03/02 22:00 |
20 KT |
CD Cova Piedade[13] UD Oliveirense[16] |
03/02 22:00 |
20 KT |
Porto B[8] Penafiel[9] |
Lịch thi đấu Israel |
||
04/02 00:00 |
21 KT |
Hapoel Ironi Kiryat Shmona[8] Hapoel Bnei Sakhnin FC[13] |
04/02 01:30 |
21 KT |
Maccabi Tel Aviv[1] Hapoel Haifa[4] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
03/02 20:00 |
19 KT |
OFI Crete[14] Xanthi[6] |
03/02 21:00 |
19 KT |
Apollon Smirnis[16] Asteras Tripolis[11] |
03/02 22:15 |
19 KT |
PAE Levadiakos[15] Panathinaikos[4] |
03/02 22:15 |
19 KT |
Larisa[9] PAE Atromitos[5] |
04/02 00:00 |
19 KT |
Aris Thessaloniki[7] Pas Giannina[13] |
04/02 00:30 |
19 KT |
AEK Athens[3] PAOK Saloniki[1] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
03/02 21:00 |
19 KT |
AEL Limassol[3] AEK Larnaca[4] |
03/02 22:00 |
19 KT |
Doxa Katokopias[9] Nea Salamis[5] |
03/02 22:59 |
19 KT |
Alki Oroklini EN Paralimni |
Lịch thi đấu Romania |
||
03/02 22:00 |
22 KT |
Voluntari[14] Sepsi[4] |
04/02 01:00 |
22 KT |
Viitorul Constanta[5] CS Universitatea Craiova[3] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
03/02 18:00 |
13 KT |
Ordino Ue Engordany |
03/02 20:00 |
13 KT |
UE Sant Julia Lusitanos la Posa |
03/02 22:00 |
13 KT |
Inter Club Escaldes Encamp |
04/02 00:00 |
13 KT |
UE Santa Coloma Santa Coloma |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
03/02 21:00 |
14 KT |
Atletico De Kolkata[6] Jamshedpur[5] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
03/02 21:00 |
19 KT |
ZNK Osijek[2] Hajduk Split[6] |
03/02 23:30 |
19 KT |
NK Rijeka[3] Hnk Gorica[5] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
03/02 22:45 |
KT |
Al-Khuraitiat[12] Al-Ahli Doha[5] |
04/02 01:00 |
KT |
Qatar SC[9] Al Shahaniya[10] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
03/02 20:30 |
14 KT |
Baroka[13] Chippa United FC[15] |
03/02 20:30 |
14 KT |
Bloemfontein Celtic[9] Black Leopards[12] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
03/02 21:00 |
16 KT |
Difaa Hassani Jdidi[8] Forces Armee Royales[14] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
03/02 21:00 |
KT |
Winterthur[2] Rapperswil-jona[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
04/02 03:00 |
14 KT |
Guillermo Brown[24] Arsenal de Sarandi[3] |
04/02 05:30 |
14 KT |
Independiente Rivadavia[5] Atletico Mitre De Salta[4] |
04/02 07:00 |
14 KT |
Olimpo[20] Agropecuario De Carlos Casares[10] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
03/02 20:00 |
1 KT |
Selangor PB[8] Felda United FC[MAS PL-1] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
04/02 00:00 |
Clausura KT |
Alajuelense[(a)-8] Perez Zeledon[(a)-5] |
04/02 00:00 |
Clausura KT |
Cartagines Deportiva SA[(a)-9] Limon[(a)-3] |
04/02 02:30 |
Clausura KT |
AD Carmelita[(a)-12] Guadalupe[(a)-2] |
04/02 04:05 |
Clausura KT |
AD grecia[(a)-1] Santos De Guapiles[(a)-7] |
Lịch thi đấu Confederation Cup Châu Phi |
||
03/02 20:00 |
bảng KT |
As Otoho Renaissance Sportive de Berkane |
03/02 20:00 |
bảng KT |
Enugu Rangers International Salitas |
03/02 20:00 |
bảng KT |
Gor Mahia El Zamalek |
03/02 22:59 |
bảng KT |
Es Du Sahel Club Sportif Sfaxien |
03/02 22:59 |
bảng KT |
Zesco United Ndola Nkana |
03/02 23:10 |
bảng KT |
Al Hilal Omdurman Asante Kotoko |
04/02 02:00 |
bảng KT |
HUSA Hassania Agadir RCA Raja Casablanca Atlhletic |
04/02 02:00 |
bảng KT |
Na Hussein Dey Petro Atletico De Luanda |
Lịch thi đấu Honduras |
||
04/02 04:30 |
clausura KT |
Juticalpa[(c)-8] Marathon[(c)-2] |
04/02 05:00 |
clausura KT |
CD Olimpia[(c)-4] Platense[(c)-3] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
04/02 02:00 |
apertura KT |
Always Ready San Jose |
04/02 02:10 |
apertura KT |
Real Potosi[(a)-4] Sport Boys Warnes[(a)-5] |
04/02 03:00 |
apertura KT |
Bolivar[(a)-1] Nacional Potosi[(a)-9] |
04/02 04:15 |
apertura KT |
Club Guabira[(a)-12] Blooming[(a)-6] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
04/02 00:00 |
clausura KT |
Deportivo Sanarate Siquinala FC |
04/02 01:00 |
clausura KT |
CD Malacateco Club Comunicaciones |
04/02 02:30 |
clausura KT |
Deportivo Chiantla Coban Imperial |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
03/02 22:59 |
21 KT |
Tala Al Jaish[7] Smouha SC[13] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
03/02 20:00 |
16 KT |
Gzira United[3] Sliema Wanderers FC[7] |
03/02 22:00 |
16 KT |
Valletta FC[1] Birkirkara FC[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
03/02 19:00 |
15 KT |
Naxxar Lions[6] Qrendi[9] |
03/02 21:15 |
15 KT |
Pembroke Athleta[10] Vittoriosa Stars[8] |
03/02 23:30 |
15 KT |
Mqabba[12] Swieqi United[7] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
03/02 16:00 |
4 KT |
Hantharwady United Shan United |
03/02 16:00 |
4 KT |
Rakhine United Southern Myanmar |
03/02 16:30 |
4 KT |
Dagon Ayeyawady United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/02 10:30 |
tháng 2 KT |
Toronto FC[MLS-9] Vissel Kobe[JPN D1-10] |
03/02 11:00 |
tháng 2 KT |
Shimizu S-Pulse[JPN D1-8] Yamagata Montedio[JPN D2-12] |
03/02 16:00 |
tháng 2 KT |
Septemvri Sofia[BUL D1-13] BATE Borisov[BLR D1-1] |
03/02 16:30 |
tháng 2 KT |
NK Celik Lori Vanadzor |
03/02 18:30 |
tháng 2 KT |
SK Austria Klagenfurt SAK Klagenfurt |
03/02 19:00 |
tháng 2 KT |
New York City Fc[MLS-3] Copenhagen[DEN SASL-1] |
03/02 20:00 |
tháng 2 KT |
Nordsjaelland[DEN SASL-9] Molde[NOR D1-2] |
03/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] Partizan Belgrade[SER D1-3] |
03/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Saarbrucken[GER RegS-2] Viktoria Koln[GER RegW-1] |
03/02 21:00 |
tháng 2 KT |
Hammarby[SWE D1-5] St.Polten[AUT D1-3] |
03/02 21:00 |
tháng 2 KT |
TSV Hartberg[AUT D1-7] AFC United[SWE D1-16] |
03/02 21:30 |
tháng 2 KT |
Radnicki Nis Chayka K Sr |
03/02 22:00 |
tháng 2 KT |
Istiqlol Tashkent Herfolge Boldklub Koge[DEN D1-7] |
03/02 22:30 |
tháng 2 KT |
Ranheim IL[NOR D1-7] Stjordals Blink[NOR D2B-11] |
03/02 23:30 |
tháng 2 KT |
Valerenga[NOR D1-6] Mjondalen[NOR AL-2] |
04/02 01:00 |
tháng 2 KT |
Asane Fotball Nest-Sotra[NOR AL-6] |
Lịch thi đấu Australia West Premier Bam CNS |
||
03/02 16:00 |
bảng KT |
Rockingham City Perth SC |
03/02 18:00 |
bảng KT |
Floreat Athena Balcatta |
Lịch thi đấu Brazil Pernambucano |
||
04/02 02:00 |
4 KT |
America Pe[8] Sport Club Recife[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
03/02 19:00 |
22 KT |
SV Wehen Wiesbaden[6] Hansa Rostock[11] |
03/02 20:00 |
KT |
SpVgg Unterhaching[5] Energie Cottbus[14] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
04/02 02:00 |
t.guanabara KT |
Flamengo Cabofriense Rj |
04/02 02:00 |
t.guanabara KT |
Boavista Sc Botafogo |
04/02 02:00 |
t.guanabara KT |
Resende-RJ Bangu |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
03/02 20:00 |
5 KT |
Mirassol Guarani Sp |
04/02 02:00 |
5 KT |
Sao Paulo[3] Sao Bento[16] |
04/02 04:00 |
5 KT |
Ituano Sp[6] Santos[1] |
04/02 04:00 |
5 KT |
Bragantino[4] Ponte Preta[13] |
Lịch thi đấu Angola |
||
03/02 22:00 |
15 KT |
Primeiro 1 De Agosto Kabuscorp Do Palanca |
03/02 22:00 |
15 KT |
Recreativo Caala Asa Luanda |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
04/02 02:00 |
primeira fase KT |
Avai Criciuma |
04/02 02:00 |
primeira fase KT |
Metropolitano Sc Marcilio Dias Sc |
04/02 04:00 |
primeira fase KT |
Brusque Atletico Tubarao Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
03/02 22:10 |
8 KT |
Qalali Al Ittifaq |
03/02 22:10 |
8 KT |
Busaiteen Bahrain Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
03/02 10:00 |
clausura KT |
Cafetaleros De Tapachula[(c)-6] Zacatepec[(c)-9] |
03/02 10:00 |
clausura KT |
Csyd Dorados De Sinaloa[(c)-15] Cimarrones De Sonora[(c)-1] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
03/02 17:00 |
15 KT |
Gilan Gabala Standard Sumqayit |
03/02 21:30 |
15 KT |
Qarabag[1] Neftci Baku[2] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
04/02 02:00 |
apertura KT |
Estudiantes Caracas SC Carabobo |
04/02 02:30 |
apertura KT |
Atletico Venezuela Portuguesa de Desportos |
04/02 03:00 |
apertura KT |
Mineros de Guayana Deportivo La Guaira |
04/02 03:00 |
apertura KT |
Trujillanos FC Aragua |
04/02 03:00 |
apertura KT |
Estudiantes Merida Deportivo Lara |
04/02 03:00 |
apertura KT |
Zulia Deportivo Tachira |
04/02 04:00 |
apertura KT |
Monagas SC Llaneros Guanare |
04/02 05:00 |
apertura KT |
Academia Puerto Cabello Metropolitanos |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
04/02 03:00 |
KT |
Deportivo Riestra[5] Talleres Rem De Escalada[19] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
04/02 04:45 |
apertura KT |
Sportivo San Lorenzo[9] Nacional Asuncion[12] |
04/02 06:45 |
apertura KT |
Sportivo Luqueno[10] Olimpia Asuncion[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
03/02 17:30 |
20 KT |
Elazigspor[17] Giresunspor[14] |
03/02 17:30 |
20 KT |
Hatayspor[3] Denizlispor[1] |
03/02 20:00 |
20 KT |
Afjet Afyonspor[15] Adanaspor[11] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
04/02 02:00 |
apertura KT |
Deportivo Pasto[(a)-9] Deportiva Once Caldas[(a)-10] |
04/02 05:30 |
apertura KT |
Cucuta[(a)-2] Envigado[(a)-18] |
04/02 06:00 |
apertura KT |
Patriotas[(a)-6] America de Cali[(a)-5] |
04/02 07:30 |
apertura KT |
Millonarios[(a)-7] Atletico Bucaramanga[(a)-19] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
03/02 23:30 |
apertura KT |
Universitario De Popayan Real Santander |
04/02 03:00 |
apertura KT |
Llaneros FC Barranquilla |
04/02 03:30 |
apertura KT |
Real Cartagena Orsomarso |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
03/02 22:00 |
24 KT |
Tubize[6] Beerschot AC[2] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
03/02 13:00 |
1 KT |
Sunshine Coast[AUS QSL-14] Eastern Suburbs[QLD D1-2] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
03/02 20:00 |
14 KT |
Stade Tunisien U.s.monastir |
03/02 20:00 |
14 KT |
As Gabes Us Ben Guerdane |
03/02 20:00 |
14 KT |
Etoile Metlaoui Stade Gabesien |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
03/02 20:00 |
22 KT |
Budaorsi Sc Nyiregyhaza |
03/02 20:00 |
22 KT |
Cegled Bekescsaba |
03/02 20:00 |
22 KT |
Dorogi Budafoki Mte |
03/02 20:00 |
22 KT |
Kazincbarcika Duna Aszfalt Tvse |
03/02 20:00 |
22 KT |
Monori Se Csakvari Tk |
03/02 20:00 |
22 KT |
Mte Mosonmagyarovar Kaposvar |
03/02 20:00 |
22 KT |
Soroksar Vac-Dunakanyar |
03/02 20:00 |
22 KT |
Vasas Siofok |
03/02 22:59 |
22 KT |
Gyirmot Se Balmazujvaros |
Lịch thi đấu San Marino |
||
03/02 21:00 |
2a fase KT |
SP Domagnano Folgore/falciano |
03/02 21:00 |
2a fase KT |
SP La Fiorita Tre Fiori |
03/02 21:00 |
2a fase KT |
Fiorentino S.S Pennarossa |
03/02 21:00 |
2a fase KT |
SP Libertas SS Murata |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
03/02 19:00 |
15 KT |
Kissamikos[11] Apollon Kalamaria[7] |
03/02 20:00 |
15 KT |
Athletic Union Of Sparta[14] Aiginiakos[16] |
03/02 20:00 |
15 KT |
Panahaiki-2005[6] Kerkyra[2] |
03/02 20:00 |
15 KT |
Ergotelis[8] Doxa Dramas[5] |
03/02 20:00 |
15 KT |
Apollon Larissas[3] Irodotos[12] |
03/02 20:00 |
15 KT |
Trikala[13] Giorgos Karaiskakis[10] |
03/02 20:00 |
15 KT |
Volos Nfc Aittitos Spata |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
04/02 03:00 |
25 KT |
Reno Arnett Gardens |
04/02 03:00 |
25 KT |
Humble Lions Portmore United |
04/02 03:00 |
25 KT |
Dunbeholden Tivoli Gardens |
04/02 03:00 |
25 KT |
Mount Pleasant Montego Bay Utd |
04/02 07:00 |
25 KT |
Harbour View Waterhouse |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
03/02 20:30 |
19 KT |
Real Kings Uthongathi |
03/02 20:30 |
19 KT |
Jomo Cosmos Mbombela United |
03/02 20:30 |
19 KT |
Richards Bay Ts Sporting |
03/02 20:30 |
19 KT |
Stellenbosch Cape Town |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
04/02 03:00 |
16 KT |
Real Pilar Cdys Juventud Unida |
Lịch thi đấu Albania |
||
03/02 20:00 |
20 KT |
Kamza[9] Partizani Tirana[1] |
03/02 20:00 |
20 KT |
KF Laci Luftetari Gjirokaster |
Lịch thi đấu Libya |
||
03/02 21:00 |
group b KT |
Al-ahli Tripoli Al Mahalla |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Indonesia |
||
03/02 15:00 |
3 KT |
PSM Makassar Kalteng Putra |
03/02 19:00 |
3 KT |
Persita Tangerang Arema Malang |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
03/02 19:40 |
18 KT |
Al Faisaly Harmah[8] Al Hazm[13] |
04/02 00:15 |
18 KT |
Uhud Medina[16] Al-Ettifaq[7] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
03/02 22:00 |
groups a KT |
Mfm[NGA PR-11] Wikki Tourist[NGA PR-15] |
03/02 22:00 |
groups a KT |
Enyimba International[NGA PR-4] Rivers United[NGA PR-9] |
03/02 22:00 |
groups a KT |
Sunshine Stars[NGA PR-12] Remo Stars[NGA PR-20] |
03/02 22:00 |
groups b KT |
Kano Pillars[8] Nasarawa United[6] |
03/02 22:00 |
groups b KT |
Ifeanyi Ubah[1] Abia Warriors[10] |
03/02 22:00 |
groups a KT |
Katsina United Niger Tornadoes |
03/02 22:00 |
groups b KT |
Heartland Delta Force |
03/02 22:00 |
groups b KT |
Gombe United Plateau United |
03/02 22:00 |
groups b KT |
El Kanemi Warriors Yobe Desert Stars |
03/02 22:00 |
groups b KT |
Akwa United Go Round Omoku |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hồng Kông |
||
03/02 14:30 |
KT |
Shatin Sports[6] Dreams Metro Gallery Old[14] |
03/02 14:30 |
KT |
Citizen[12] Wong Tai Sin District Rsc[13] |
03/02 14:30 |
KT |
Tai Chung[7] Happy Valley[1] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
04/02 02:00 |
5 KT |
Caxias Rs[2] Gremio[1] |
04/02 03:00 |
5 KT |
Aimore Rs[4] Juventude[8] |
04/02 03:00 |
5 KT |
Sao Jose Poa Rs[3] Veranopolis Rs[9] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
03/02 19:15 |
13 KT |
Salam Zgharta Tadamon Sour |
03/02 19:15 |
13 KT |
Al Akhaahli Alay Shabab Sahel |
03/02 19:30 |
13 KT |
Al-Ahed Racing Beirut |
03/02 21:00 |
13 KT |
Al Ansar Lib Trables Sports Club |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
04/02 03:00 |
KT |
Bahia[BRA D1-11] Vitoria Salvador BA[BRA D1-19] |
04/02 03:00 |
KT |
Confianca Se[BRA D3group-5] Sergipe Cs |
04/02 05:30 |
KT |
Sampaio Correa[BRA D2-18] CSA Alagoas AL[BRA D2-2] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
03/02 20:30 |
groups a KT |
Hay Al Wadi Alamal Atbara |
03/02 20:30 |
groups b KT |
Wad Hashem Senar Merreikh El Fasher |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |