Lịch thi đấu Việt Nam |
||
03/08 17:00 |
19 KT |
Hải Phòng[11] Sài Gòn FC[12] |
03/08 17:00 |
19 KT |
Quảng Nam[13] Thanh Hóa[5] |
03/08 19:00 |
19 KT |
Hà Nội[2] Becamex Bình Dương[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
03/08 21:00 |
1 KT |
Wigan Athletic[18] Cardiff City[ENG PR-18] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Stoke City[17] Queens Park Rangers[19] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Barnsley[ENG L1-2] Fulham[ENG PR-19] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Blackburn Rovers[16] Charlton Athletic[ENG L1-3] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Brentford[11] Birmingham[14] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Reading[20] Sheffield Wed[12] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Swansea City[10] Hull City[13] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Millwall[21] Preston North End[15] |
Lịch thi đấu Nga |
||
03/08 18:00 |
4 KT |
Ural Yekaterinburg[5] FK Rostov[2] |
03/08 20:30 |
4 KT |
Krylya Sovetov Samara[11] Lokomotiv Moscow[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
03/08 18:00 |
2 KT |
Karlsruher SC[4] Dynamo Dresden[15] |
03/08 20:30 |
2 KT |
Hannover 96[13] SSV Jahn Regensburg[1] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
03/08 21:00 |
1 KT |
Celtic[1] St Johnstone[6] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Hibernian FC[5] St Mirren[11] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Livingston[9] Motherwell FC[8] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Ross County[SCO CH-1] Hamilton FC[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
03/08 21:00 |
1 KT |
Sunderland[5] Oxford United[12] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Wycombe Wanderers[17] Bolton Wanderers[ENG LCH-23] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Burton Albion FC[9] Ipswich[ENG LCH-24] |
03/08 21:00 |
1 KT |
AFC Wimbledon[20] Rotherham United[ENG LCH-22] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Doncaster Rovers[6] Gillingham[13] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Peterborough United[7] Fleetwood Town[11] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Shrewsbury Town[18] Portsmouth[4] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Tranmere Rovers[ENG L2-6] Rochdale[16] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Coventry[8] Southend United[19] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Blackpool[10] Bristol Rovers[15] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Lincoln City[ENG L2-1] Accrington Stanley[14] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
03/08 21:00 |
4 KT |
Sonderjyske[4] Copenhagen[1] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
03/08 21:00 |
18 KT |
VPS Vaasa[12] Honka[4] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
03/08 21:00 |
15 KT |
IBV Vestmannaeyjar[12] HK Kopavog[8] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
03/08 21:00 |
18 KT |
Ostersunds FK[10] AFC United[16] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
03/08 21:00 |
18 KT |
Degerfors IF[8] Varbergs BoIS FC[1] |
03/08 21:00 |
18 KT |
Dalkurd Ff[6] Jonkopings Sodra IF[5] |
Lịch thi đấu Siêu cúp Pháp |
||
03/08 18:30 |
chung kết KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-1] Stade Rennais FC[FRA D1-10] |
Lịch thi đấu African Nations Championship |
||
03/08 20:00 |
2 KT |
Zambia[81] Botswana[147] |
03/08 20:00 |
1 KT |
Uganda[80] Somalia[202] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
03/08 17:30 |
24 KT |
Jeju United FC[10] Ulsan Hyundai Horang-i[1] |
03/08 18:00 |
24 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[7] Gyeongnam FC[11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
03/08 20:00 |
2 KT |
Lochristi Royal Cappellen[BEL D3B-11] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
03/08 17:00 |
21 KT |
Yokohama F Marinos[2] Shimizu S-Pulse[14] |
03/08 17:00 |
21 KT |
Sanfrecce Hiroshima[8] Consadole Sapporo[7] |
03/08 17:00 |
21 KT |
Shonan Bellmare[12] Kashima Antlers[4] |
03/08 17:00 |
21 KT |
Vegalta Sendai[13] Jubilo Iwata[17] |
03/08 17:00 |
21 KT |
Tokyo[1] Cerezo Osaka[6] |
Lịch thi đấu Romania |
||
03/08 19:30 |
4 KT |
Botosani[3] Gaz Metan Medias[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
03/08 14:00 |
6 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[10] Baltika[17] |
03/08 14:00 |
6 KT |
Luch-Energiya[9] Spartak Moscow II[7] |
03/08 19:00 |
6 KT |
Tom Tomsk[2] Yenisey Krasnoyarsk[18] |
03/08 19:00 |
6 KT |
Chertanovo Moscow[3] FK Khimki[1] |
03/08 21:00 |
6 KT |
Shinnik Yaroslavl[5] Avangard[16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
03/08 18:30 |
1 KT |
Salford City[ENG Conf-3] Stevenage Borough[10] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Exeter City[9] Macclesfield Town[22] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Northampton Town[15] Walsall[ENG L1-22] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Newport County[7] Mansfield Town[4] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
03/08 17:45 |
22 KT |
Samut Prakan City[3] Trat Fc[8] |
03/08 19:00 |
22 KT |
Muang Thong United[7] Nakhon Ratchasima[11] |
03/08 20:00 |
22 KT |
Chonburi Shark FC[9] Sukhothai[14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
03/08 18:15 |
2 KT |
Hvidovre IF[9] Viborg[1] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
03/08 21:00 |
21 KT |
Kaisar Kyzylorda[5] Okzhetpes[8] |
03/08 21:00 |
21 KT |
FK Aktobe Lento[12] Zhetysu Taldykorgan[6] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
03/08 20:00 |
8 KT |
Baroka[14] Cape Town City[12] |
03/08 20:00 |
8 KT |
Mamelodi Sundowns[1] Supersport United[2] |
03/08 20:00 |
8 KT |
Chippa United FC[15] Stellenbosch[13] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
03/08 17:00 |
21 KT |
Tianjin Teda[11] HeNan[9] |
03/08 18:35 |
21 KT |
Shandong Taishan[4] Guangzhou Evergrande FC[1] |
03/08 19:00 |
21 KT |
Shanghai East Asia FC[2] Tianjin Quanjian[14] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
03/08 20:00 |
22 KT |
Paide Linnameeskond[3] Trans Narva[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
03/08 21:00 |
14 KT |
Brasil De Pelotas Rs[14] Vitoria Salvador BA[18] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
03/08 21:00 |
2 KT |
Illichivets mariupol[6] PFC Oleksandria[3] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
03/08 16:30 |
20 KT |
Singapore Warriors[8] Young Lions[7] |
03/08 16:30 |
20 KT |
Tampines Rovers FC[3] Home United FC[5] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
03/08 15:30 |
12 KT |
Persija Jakarta[17] Arema Malang[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
03/08 18:00 |
22 KT |
Ansan Greeners[5] Daejeon Citizen[9] |
03/08 18:00 |
22 KT |
Chunnam Dragons[8] Gwangju Fc[1] |
Lịch thi đấu Litva |
||
03/08 19:00 |
18 KT |
Spyris Kaunas[4] Baltija Panevezys[6] |
03/08 21:00 |
18 KT |
Trakai Riteriai[3] Palanga[8] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
03/08 16:00 |
19 KT |
Hantharwady United[4] Mahar United[7] |
03/08 16:00 |
19 KT |
Ayeyawady United[3] Magway[8] |
03/08 16:30 |
19 KT |
Dagon Rakhine United |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/08 18:30 |
tháng 8 KT |
Metz[FRA D2-1] Mainz 05[GER D1-12] |
03/08 18:30 |
tháng 8 KT |
Nữ Fcr 2001 Duisburg[GER WD1-9] Standard Liege Womens[BPL (W)-3] |
03/08 19:00 |
tháng 8 KT |
Belgrano Club Atletico Guemes |
03/08 19:30 |
tháng 8 KT |
Rijnsburgse Boys[HOL D3-10] Telstar[HOL D2-15] |
03/08 19:30 |
tháng 8 KT |
Go Ahead Eagles[HOL D2-5] Konyaspor[TUR D1-8] |
03/08 20:00 |
tháng 8 KT |
Fortuna Dusseldorf[GER D1-10] Eibar[SPA D1-12] |
03/08 20:00 |
tháng 8 KT |
Wolfsberger AC[AUT D1-2] Nice[FRA D1-7] |
03/08 20:00 |
tháng 8 KT |
Werder Bremen[GER D1-8] Everton[ENG PR-8] |
03/08 20:30 |
tháng 8 KT |
RB Leipzig[GER D1-3] Aston Villa[ENG LCH-5] |
03/08 20:30 |
tháng 8 KT |
Augsburg[GER D1-15] Bologna[ITA D1-10] |
03/08 20:30 |
tháng 8 KT |
Leatherhead Farnborough Town |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
SC Paderborn 07[GER D2-2] Lazio[ITA D1-8] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Union Berlin[GER D2-3] Celta Vigo[SPA D1-17] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Burnley[ENG PR-15] Parma[ITA D1-14] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Carrick Rangers[NIR CH-2] Moyola Park[NIR D3-10] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Lille[FRA D1-2] AS Roma[ITA D1-6] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Newcastle United[ENG PR-13] Saint-Etienne[FRA D1-4] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Watford[ENG PR-11] Real Sociedad[SPA D1-9] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Crystal Palace[ENG PR-12] Hertha Berlin[GER D1-11] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
West Ham United[ENG PR-10] Athletic Bilbao[SPA D1-8] |
03/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Southampton[ENG PR-16] Koln[GER D2-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
03/08 15:00 |
1 KT |
Concordia Chiajna Juventus Bucharest |
03/08 15:00 |
1 KT |
Vointa Turnu Magurele Pandurii |
03/08 15:00 |
1 KT |
Acs Energeticianul Sportul Snagov |
03/08 17:00 |
1 KT |
UTA Arad Dunarea Calarasi |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
03/08 15:30 |
16 KT |
Đắk Lắk[6] An Giang[4] |
03/08 17:00 |
16 KT |
PVF CAND[3] Phù Đổng Ninh Bình[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
03/08 20:00 |
2 KT |
Skra Czestochowa[17] Garbarnia Krakow[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
03/08 19:00 |
16 KT |
Enkoping[NS-10] Taby[NS-1] |
03/08 21:00 |
16 KT |
Hudiksvalls Forenade FF[NS-5] Kungsangens If[NS-8] |
03/08 21:00 |
16 KT |
Ifk Stocksund[NS-3] Kvarnsvedens IK[NS-7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
03/08 17:45 |
24 KT |
Rayong[6] Customs Department FC[14] |
03/08 18:00 |
24 KT |
Lampang Fc[7] BEC Tero Sasana[3] |
03/08 19:00 |
24 KT |
Sisaket[2] Khonkaen FC[10] |
03/08 19:00 |
24 KT |
Army United[4] Nong Bua Pitchaya[9] |
03/08 20:00 |
24 KT |
Kasetsart University FC[13] Thai Honda Fc[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
03/08 14:30 |
north KT |
Qingdao Jonoon[N-6] Beijing Tech[N-11] |
03/08 14:30 |
north KT |
Ningxia Qidongli Shanxi Xindu |
03/08 15:00 |
south KT |
Guangxi Baoyun Nanjing Shaye |
03/08 15:00 |
north KT |
Xian Daxing Chongde Yanbian Beiguo |
03/08 15:00 |
north KT |
Hebei Elite Qingdao Red Lions |
03/08 18:00 |
south KT |
Jiangxi Beidamen Hubei Chufeng Heli |
03/08 18:00 |
north KT |
Shenyang Urban Zibo Cuju |
03/08 18:00 |
north KT |
Dalian Chanjoy Fujian Transcend |
03/08 18:30 |
south KT |
Fujian Tianxin Zhejiang Yiwu |
03/08 18:30 |
south KT |
Shenzhen Peng City Yunnan Kunglu |
03/08 18:30 |
south KT |
Yiteng FC Suzhou Dongwu |
03/08 18:30 |
south KT |
Kun Shan Chengdu Rongcheng |
03/08 18:30 |
south KT |
Wuhan Three Towns Lhasa Urban Construction Investment |
03/08 18:30 |
north KT |
Taizhou Yuanda Baoding Rongda FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
03/08 18:00 |
14 KT |
Fk Auda Riga[5] Super Nova[3] |
03/08 20:00 |
5 KT |
Grobina[7] Rezekne / Bjss[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
03/08 18:00 |
15 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[3] Astana B[9] |
03/08 19:00 |
15 KT |
Zhetysu Ii[8] Kaspyi Aktau[2] |
03/08 19:00 |
15 KT |
Ekibastuzets[13] Baykonur[7] |
03/08 19:00 |
15 KT |
Tarlan Shymkent[10] Kairat Academy[6] |
03/08 19:30 |
15 KT |
Maktaaral[11] Altay Spor Kulubu[1] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
03/08 16:00 |
KT |
Mt Druitt Town Rangers[9] Hakoah Sydney[12] |
03/08 16:00 |
KT |
Marconi Stallions[5] Blacktown City Demons[3] |
03/08 16:00 |
KT |
Sydney FC U21[11] Sutherland Sharks[10] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
03/08 11:30 |
20 KT |
Lambton Jarvis Broadmeadow Magic |
03/08 11:30 |
20 KT |
Newcastle Jets Fc Youth Adamstown Rosebuds |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
03/08 15:15 |
1 KT |
Tj Dvur Kralove Benatky Nad Jizerou |
03/08 15:15 |
1 KT |
Sparta Kutna Hora Meteor Praha |
03/08 15:15 |
1 KT |
Louny Brandys Nad Labem |
03/08 15:15 |
preliminary round KT |
Kladno Ostrov |
03/08 15:30 |
1 KT |
Komarov Horovicko |
03/08 15:30 |
1 KT |
Chomutov Spolana Neratovice |
03/08 15:30 |
1 KT |
Petrin Plzen Sokol Hostoun |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
03/08 12:30 |
20 KT |
Modbury Jets[1] Playford City Patriots[6] |
03/08 12:30 |
20 KT |
Noarlunga United[11] Adelaide Victory[9] |
03/08 12:30 |
20 KT |
Sturt Lions West Torrens Birkalla |
03/08 14:30 |
20 KT |
Western Strikers SC[7] Salisbury United[12] |
03/08 14:30 |
20 KT |
White City Woodville[2] Fulham United[10] |
03/08 15:30 |
20 KT |
Seaford Rangers[4] Cumberland United[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
03/08 19:00 |
4 KT |
Bayern Munich II[14] Viktoria Koln[7] |
03/08 19:00 |
4 KT |
SG Sonnenhof Grobaspach[13] Uerdingen[9] |
03/08 19:00 |
4 KT |
Hallescher[11] Chemnitzer[16] |
03/08 19:00 |
4 KT |
Sv Meppen[19] 1. Magdeburg[18] |
03/08 19:00 |
4 KT |
Preuben Munster[5] Kaiserslautern[3] |
03/08 19:00 |
4 KT |
SpVgg Unterhaching[4] Hansa Rostock[8] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
03/08 12:00 |
16 KT |
Belconnen United[6] Tuggeranong United[7] |
03/08 12:00 |
16 KT |
Riverina Rhinos Gungahlin United |
03/08 12:00 |
16 KT |
Woden Weston Canberra Olympic |
Lịch thi đấu Wales Challenge Cup |
||
03/08 20:30 |
1 KT |
Buckley Town[WAL CA-8] Rhyl FC[WAL CA-5] |
03/08 20:30 |
1 KT |
Ruthin Town[WAL CA-7] Guilsfield[WAL CA-6] |
03/08 20:30 |
1 KT |
Prestatyn Town FC[WAL CA-9] Llanrhaeadr[WAL CA-12] |
03/08 20:30 |
1 KT |
Llanfair United Llangefni Town |
03/08 20:30 |
1 KT |
Afan Lido[WAL D1-5] Cwmbran Celtic[WAL D1-10] |
03/08 20:30 |
1 KT |
Pontypridd[WAL D1-11] Stm Sports |
03/08 20:30 |
1 KT |
Undy Athletic[WAL D1-12] Cwmamman United[WAL D1-4] |
03/08 20:30 |
1 KT |
Goytre United[WAL D1-6] Caerau |
03/08 20:30 |
1 KT |
Ammanford[WAL D1-9] Penrhyncoch[WAL CA-13] |
03/08 20:30 |
1 KT |
Guilsfield Ruthin Town |
03/08 20:30 |
1 KT |
Berriew Corwen |
03/08 20:30 |
1 KT |
Swansea University Llantwit Major |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
03/08 14:30 |
24 KT |
Hume City[5] Green Gully Cavaliers[4] |
03/08 15:00 |
24 KT |
Altona Magic[10] Avondale Heights[1] |
03/08 15:00 |
24 KT |
Port Melbourne Sharks[9] Heidelberg United[2] |
03/08 16:00 |
24 KT |
Dandenong Thunder[13] Pascoe Vale Sc[12] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
03/08 20:30 |
22 KT |
Sioni Bolnisi[8] WIT Georgia Tbilisi[10] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
03/08 14:00 |
18 KT |
Balcatta[3] Armadale[11] |
03/08 14:00 |
18 KT |
Bayswater City[5] ECU Joondalup[9] |
03/08 14:00 |
18 KT |
Floreat Athena[2] Perth SC[1] |
03/08 14:00 |
18 KT |
Inglewood United[4] Sorrento[6] |
03/08 14:00 |
18 KT |
Rockingham City Cockburn City |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
03/08 19:00 |
KT |
Oppsal[B-14] Asane Fotball[B-2] |
03/08 21:00 |
KT |
Grorud IL[B-1] Elverum[B-13] |
03/08 21:00 |
KT |
Sotra Sk[B-6] Floro[B-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
03/08 19:30 |
2 KT |
Balkany Zorya[8] Metalist 1925 Kharkiv[4] |
03/08 21:00 |
2 KT |
Kremin Kremenchuk[UKR D3-13] Metalurh Zaporizhya[UKR D3-26] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
03/08 20:30 |
16 KT |
Skeid Oslo[13] Aalesund FK[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
03/08 19:00 |
16 KT |
Pitea If Sandviks Ik |
03/08 19:00 |
16 KT |
Gottne If Kramfors Alliansen |
03/08 21:00 |
KT |
IF Sylvia[N-9] Karlslunds If Hfk[N-7] |
03/08 21:00 |
KT |
Karlstad BK[N-3] Nykopings BIS[N-15] |
03/08 21:00 |
16 KT |
Anundsjo If Ytterhogdal Ik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
03/08 15:15 |
3 KT |
Fk Banik Sokolov[13] Brno[12] |
03/08 15:15 |
3 KT |
Fotbal Trinec[3] Vysocina Jihlava[1] |
03/08 15:15 |
3 KT |
Pardubice[5] Fk Graffin Vlasim[4] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
03/08 14:00 |
4 KT |
Bayside United[5] Caboolture[7] |
03/08 14:30 |
5 KT |
Grange Thistle Sc Brisbane Knights |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
03/08 18:35 |
20 KT |
Sichuan Longfor[14] Zhejiang Professional[9] |
03/08 18:35 |
20 KT |
Nantong Zhiyun[13] Heilongjiang heilongjiang Ice City[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
03/08 16:30 |
1 KT |
FK Chita[RUS D1-17] Novosibirsk[E-8] |
03/08 17:00 |
1 KT |
Zenit Irkutsk[RUS D1-20] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[RUS D1-16] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
03/08 21:00 |
1 KT |
Alloa Athletic[8] Partick Thistle[6] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Arbroath[SCO L1-1] Queen of South[9] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Ayr Utd[4] Greenock Morton[5] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Dundee United[2] Inverness C.T.[3] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
03/08 21:00 |
1 KT |
Airdrie United[5] Forfar Athletic[2] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Clyde[SCO L2-2] East Fife[7] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Dumbarton[6] Raith Rovers[3] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Peterhead[SCO L2-1] Falkirk[SCO CH-10] |
03/08 21:00 |
1 KT |
Stranraer[8] Montrose[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
03/08 15:00 |
16 KT |
Gyeongju KHNP[2] Mokpo City[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
03/08 21:00 |
17 KT |
Ekenas IF Fotboll[8] Musa[4] |
03/08 21:00 |
17 KT |
Haka[1] Ac Kajaani[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
03/08 21:00 |
17 KT |
Oskarshamns AIK[S-10] Tvaakers IF[S-11] |
03/08 21:00 |
17 KT |
Utsiktens BK[S-4] Landskrona BoIS[S-5] |
03/08 21:00 |
17 KT |
Atvidabergs FF[S-9] IFK Varnamo[S-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
03/08 16:00 |
19 KT |
Kataller Toyama[9] Fujieda Myfc[1] |
03/08 17:00 |
19 KT |
Cerezo Osaka U23[6] Kamatamare Sanuki[7] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
03/08 12:30 |
20 KT |
Adelaide United Fc Youth[8] Adelaide Olympic[2] |
03/08 12:30 |
20 KT |
Adelaide City FC[10] Adelaide Panthers[12] |
03/08 12:30 |
20 KT |
Adelaide Blue Eagles[6] North Eastern Metrostars[7] |
03/08 12:30 |
20 KT |
Adelaide Raiders SC[3] Para Hills Knights[9] |
03/08 12:30 |
20 KT |
Croydon Kings[5] Adelaide Comets FC[4] |
03/08 12:30 |
20 KT |
Campbelltown City SC[1] West Adelaide[11] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
03/08 14:00 |
26 KT |
Peninsula Power[1] Redlands United FC[11] |
03/08 14:00 |
26 KT |
SWQ Thunder[14] Gold Coast United[7] |
03/08 15:00 |
26 KT |
Brisbane Roar Am[8] Brisbane Strikers[6] |
03/08 15:00 |
26 KT |
Moreton Bay United[10] Western Pride[13] |
03/08 15:00 |
26 KT |
Queensland Lions SC[2] Magpies Crusaders[12] |
03/08 15:30 |
26 KT |
Brisbane City SC[5] Gold Coast Knights[3] |
03/08 15:30 |
26 KT |
Eastern Suburbs[9] Brisbane Olympic United FC[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
03/08 12:00 |
24 KT |
Brunswick City[12] Northcote City[8] |
03/08 12:00 |
24 KT |
Eastern Lions Sc[1] Geelong Sc[14] |
03/08 12:00 |
24 KT |
Langwarrin[9] Werribee City Sc[5] |
03/08 12:00 |
24 KT |
Moreland City[6] Murray United[15] |
03/08 12:00 |
24 KT |
North Geelong Warriors[7] Springvale White Eagles[19] |
03/08 12:15 |
24 KT |
Box Hill United Sc[18] Moreland Zebras[3] |
03/08 15:00 |
24 KT |
Melbourne Heart Youth[16] Ballarat Red Devils[20] |
03/08 16:00 |
24 KT |
Goulburn Valley Suns[10] Whittlesea Ranges Fc[13] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
03/08 19:40 |
3 KT |
Kuruvchi Bunyodkor[UZB D1-3] Qizilqum Zarafshon[UZB D1-10] |
03/08 20:00 |
3 KT |
Oktepa Ittifoq Navoiy |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
03/08 20:00 |
3 KT |
Energetik Bgu Minsk[BLR D1-13] Isloch Minsk[BLR D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
03/08 18:30 |
KT |
Qviding FIF[VG-3] Ifk Malmo[VG-9] |
03/08 18:30 |
KT |
Vinbergs If[VG-13] Angelholms FF[VG-1] |
03/08 19:00 |
KT |
Eslovs Bk[VG-10] Onsala Bk[VG-4] |
03/08 19:00 |
KT |
Bk Olympic[VG-2] Ullared[VG-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
03/08 19:00 |
KT |
Torslanda IK[NG-14] Orebro Syrianska If[NG-2] |
03/08 20:00 |
KT |
Nordvarmland Ff[NG-9] Lidkopings Fk[NG-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
03/08 19:00 |
KT |
Tyreso Ff[SS-11] Motala AIF[SS-6] |
03/08 19:00 |
KT |
Afk Linkoping[SS-12] Enskede Ik[SS-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
03/08 18:00 |
18 KT |
Minija[12] Fk Zalgiris Vilnius 2[15] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
03/08 20:00 |
17 KT |
Herentals College Bulawayo Chiefs |
03/08 20:00 |
17 KT |
Dynamos Fc Triangle Fc |
03/08 20:00 |
17 KT |
Ngezi Platinum Stars Harare City |
03/08 20:00 |
17 KT |
Zpc Kariba Hwange Colliery |
03/08 20:00 |
17 KT |
Platinum Caps United Fc |
03/08 20:00 |
17 KT |
Manica Diamonds Black Rhinos Fc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
03/08 15:00 |
KT |
Holland Park Hawks Mitchelton |
03/08 15:00 |
KT |
Souths United Rochedale Rovers |
03/08 15:00 |
KT |
Ipswich Knights Sc Southside Eagles |
03/08 16:00 |
KT |
Capalaba Logan Lightning |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
03/08 11:15 |
KT |
Devonport City Striker[1] Kingborough Lions[5] |
03/08 11:30 |
KT |
Glenorchy Knights[7] Clarence United[9] |
03/08 11:30 |
KT |
Riverside Olympic[8] Launceston City[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
03/08 15:00 |
5 KT |
Mount Gravatt[8] Annerley[4] |
03/08 15:00 |
4 KT |
Western Spirit[6] New Farm[9] |
03/08 15:00 |
13 KT |
Moggill[11] Pine Hills[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
03/08 18:00 |
KT |
Nassjo Ff[OG-14] Karlskrona[OG-1] |
03/08 19:00 |
KT |
Ifk Berga[OG-3] Rappe Goif[OG-4] |
03/08 19:00 |
KT |
Ifo Bromolla If[OG-11] Osterlen Ff[OG-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
03/08 17:00 |
KT |
Nomme United[1] Voru Jk[6] |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
03/08 17:30 |
KT |
Strommen U19 Skeid Oslo U19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
03/08 16:00 |
4 KT |
Zenit St.petersburg Youth[1] Fk Krasnodar Youth[9] |
03/08 19:00 |
4 KT |
Tambov Youth Arsenal Tula Youth |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
03/08 16:00 |
2 KT |
Zorya U21 Dnipro 1 U21 |
03/08 21:00 |
2 KT |
Shakhtar Donetsk U21[4] Karpaty Lviv U21[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
03/08 19:00 |
KT |
Pitea If[NL-5] Sandviks Ik[NL-12] |
03/08 19:00 |
KT |
Gottne If[NL-7] Kramfors Alliansen[NL-13] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
03/08 18:00 |
KT |
Greve Gentofte Vangede If/gvi |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
03/08 16:00 |
KT |
Surat Thani Kasem Bundit University |
03/08 18:00 |
KT |
Ang Thong Fc Chiangrai |
03/08 18:00 |
KT |
Btu United Trang Fc |
03/08 18:00 |
KT |
Lamphun Warrior Sa Kaeo |
03/08 18:00 |
KT |
Ranong United Nara United |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
03/08 19:00 |
KT |
Finnsnes IF Floya |
Lịch thi đấu England Conference |
||
03/08 18:30 |
1 KT |
Stockport County[ENG CN-1] Maidenhead United[19] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
03/08 20:00 |
KT |
Kedah[MAS SL-4] Negeri Sembilan[MAS PL-7] |
03/08 20:00 |
KT |
Misc Mifa Petaling [MAS SL-8] PKNP[MAS SL-11] |
03/08 20:00 |
KT |
Pahang[MAS SL-2] Pulau Pinang[MAS PL-4] |
03/08 20:00 |
KT |
Selangor PB[MAS SL-3] Felda United FC[MAS SL-10] |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
03/08 15:00 |
bảng KT |
Cambodia U16 Brunei Darussalam U16 |
03/08 15:30 |
bảng KT |
Malaysia U16 Laos U16 |
03/08 18:00 |
bảng KT |
Thailand U16 Australia U16 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |