Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
04/09 02:00 |
4 KT |
Girona[12] Sporting de Gijon[3] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
04/09 05:00 |
2st phase KT |
Defensa Y Justicia[10] Central Cordoba Sde[25] |
04/09 07:15 |
2st phase KT |
CA Huracan[22] Aldosivi[9] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
03/09 22:30 |
22 KT |
Haka[10] HIFK[6] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
04/09 01:45 |
26 KT |
Drogheda United[6] Sligo Rovers[4] |
04/09 01:45 |
26 KT |
Waterford United[8] Dundalk[9] |
04/09 01:45 |
25 KT |
Bohemians[5] Derry City[3] |
04/09 01:45 |
26 KT |
St Patrick's[2] Longford Town[10] |
04/09 02:00 |
26 KT |
Finn Harps[7] Shamrock Rovers[1] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
04/09 06:30 |
regular season KT |
Nashville Sc[2] New York City Fc[4] |
04/09 06:30 |
regular season KT |
Philadelphia Union[5] New England Revolution[1] |
04/09 07:00 |
regular season KT |
Houston Dynamo[13] Portland Timbers[7] |
04/09 09:05 |
regular season KT |
Los Angeles FC[11] Sporting Kansas City[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
03/09 23:45 |
5 KT |
Den Bosch[7] SBV Excelsior[5] |
04/09 02:00 |
5 KT |
Helmond Sport[19] Emmen[17] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
04/09 00:00 |
5 KT |
US Boulogne[9] Villefranche[8] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Bourg Peronnas[2] Le Mans[1] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Chambly[6] Annecy[4] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Chateauroux[5] Stade Briochin[12] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Concarneau[3] Bastia CA[18] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Stade Lavallois MFC[17] Cholet So[13] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Sedan[10] Avranches[7] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Sete FC[15] Creteil[14] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
03/09 18:00 |
1 KT |
Nong Bua Pitchaya[THA D1-1] Nakhon Ratchasima[9] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
03/09 22:00 |
5 KT |
NK Mura 05[9] Nk Radomlje[8] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
04/09 00:00 |
4 KT |
Sc Kriens[9] Wil 1900[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
04/09 05:00 |
22 KT |
Vasco da Gama[10] Brasil De Pelotas Rs[19] |
04/09 05:00 |
22 KT |
Ponte Preta[15] Sampaio Correa[5] |
04/09 05:00 |
22 KT |
Brusque[13] Avai[8] |
04/09 07:30 |
22 KT |
CSA Alagoas AL[11] Vila Nova (GO)[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
04/09 01:30 |
zona b KT |
Barracas Central[B-1] Ferrol Carril Oeste[B-8] |
04/09 02:00 |
zona b KT |
San Martin San Juan[B-14] Defensores de Belgrano[B-6] |
04/09 05:10 |
zona b KT |
Atletico Rafaela[B-15] Club Atletico Guemes[B-2] |
04/09 07:10 |
zona a KT |
Tigre[A-2] Agropecuario De Carlos Casares[A-7] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
03/09 20:00 |
21 KT |
Melaka United[8] Perak[11] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
03/09 15:15 |
1 KT |
Pstni[10] Madura United[8] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
04/09 07:00 |
apertura KT |
Upnfm[(a)-6] CD Victoria[(a)-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
04/09 04:00 |
25 KT |
Sportivo San Lorenzo General Caballero |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
03/09 14:30 |
5 KT |
Bnei Eilat Shimshon Tel Aviv |
03/09 15:30 |
5 KT |
Hapoel Migdal Haemek[ISR D3N-11] Ironi Tiberias[ISR D3N-15] |
03/09 15:30 |
2 KT |
Hapoel Tirat Karmel Hapoel Bnei Musmus |
03/09 16:00 |
5 KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[ISR D3S-5] Sport Club Dimona[ISR D3S-15] |
03/09 16:00 |
5 KT |
Ms Ironi Kuseife[ISR D3S-13] Sc Maccabi Ashdod[ISR D3S-11] |
03/09 16:00 |
5 KT |
Hapoel Mahane Yehuda Shimshon Bnei Tayibe |
03/09 16:00 |
2 KT |
Hapoel Ramat Israel Beitar Petah Tikva |
03/09 17:00 |
5 KT |
Maccabi Tzur Shalom[ISR D3N-14] Maccabi Tamra[ISR D3N-3] |
03/09 17:30 |
5 KT |
Hapoel Bnei Lod[ISR D3S-17] Hapoel Holon Yaniv[ISR D3S-3] |
03/09 18:30 |
5 KT |
Maccabi Yavne[ISR D3S-10] As Nordia Jerusalem |
03/09 18:45 |
5 KT |
Shimshon Kafr Qasim[ISR D3S-6] Maccabi Shaarayim[ISR D3S-9] |
03/09 19:00 |
5 KT |
Ironi Nesher Moadon Sport Tira[ISR D3N-1] |
03/09 19:00 |
5 KT |
Hapoel Azor[ISR D3S-8] Maccabi Kabilio Jaffa[ISR D3S-2] |
03/09 19:30 |
5 KT |
Hapoel Bueine[ISR D3N-4] Hapoel Bnei Zalfa[ISR D3N-16] |
03/09 19:30 |
5 KT |
Rubi Shapira[ISR D3N-13] Tzeirey Kafr Kana |
03/09 19:30 |
5 KT |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya[ISR D3N-9] Hapoel Bnei Arrara Ara[ISR D3N-12] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
03/09 15:30 |
tháng 9 KT |
Pardubice[CZE D1-12] Fk Graffin Vlasim[CZE D2-2] |
03/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Đức U17 Israel U17 |
03/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Trencin[SVK D1-4] Artmedia Petrzalka[SVK D2-1] |
03/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Gornik Polkowice[POL D1-14] Chrobry Glogow[POL D1-5] |
03/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Pau FC[FRA D2-7] Toulouse[FRA D2-1] |
03/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Budapest Honved[HUN D1-5] Budafoki Mte |
03/09 16:30 |
tháng 9 KT |
Slask Wroclaw[POL PR-4] GKS Tychy[POL D1-9] |
03/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Grazer AK[AUT D2-2] SK Austria Klagenfurt[AUT D1-6] |
03/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Rheindorf Altach[AUT D1-7] Vaduz[SUI D1-4] |
03/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Guingamp[FRA D2-13] Stade Brestois[FRA D1-18] |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Backa Topola[SER D1-2] Ferencvarosi TC[HUN D1-8] |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Italy U17 Bỉ U17 |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Metz[FRA D1-15] Auxerre[FRA D2-5] |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Grasshoppers[SUI Sl-8] Dornbirn[AUT D2-14] |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Sturm Graz[AUT D1-2] Ask Bravo[SLO D1-2] |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Slavia Sofia[BUL D1-1] Botev Plovdiv[BUL D1-4] |
03/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Bắc Ireland U19 Đảo Faroe U19 |
03/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Pháp U20 Na Uy U19 |
03/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Anagenisis Dherina[CYP D2-11] Xylotympou[CYP D2-10] |
03/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Montenegro U19 Hungary U19 |
03/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Serbia U19 Azerbaijan U19 |
03/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Đức U19 Thụy Sỹ U19 |
03/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Szombathelyi Haladas[HUN D2E-2] St.Polten[AUT D2-13] |
03/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Lecce[ITA D2-15] Citta Di Fasano |
03/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Levski Sofia[BUL D1-9] Sportist Svoge[BUL D2-15] |
03/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Asil Lysi[CYP D2-8] Ethnikos Achnas[CYP D1-13] |
03/09 22:30 |
tháng 9 KT |
Lokomotiv Plovdiv[BUL D1-13] Cska 1948 Sofia Ii[BUL D2-13] |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Thụy Điển U17 Thụy Sỹ U17 |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Ahironas Liopetriou[CYP D2-9] Olympiakos Nicosia[CYP D1-6] |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Đan Mạch U21 Hy Lạp U21 |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Anh U17 Romania U17 |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Swift Hesperange[LUX D1-3] Nancy[FRA D2-20] |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
AEK Larnaca[CYP D1-5] EN Paralimni |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-4] Karmiotissa Pano Polemidion |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Nea Salamis PAEEK Keryneias[CYP D2-2] |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Đan Mạch U17 Áo U17 |
03/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Jordan U23 Syria U23 |
04/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Aris Thessaloniki[GRE D1-2] Olympiakos[GRE D1-1] |
04/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Bồ Đào Nha U19 Bỉ U19 |
04/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Aris Limassol[CYP D2-1] AEL Limassol[CYP D1-2] |
04/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Zapresic[CRO D2-16] Dubrava Tim Kabel[CRO D2-11] |
04/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Romania U21 Anh U21 |
04/09 01:00 |
tháng 9 KT |
OFI Crete[GRE D1-13] Ergotelis[GRE D2-4] |
04/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Tây Ban Nha U19 Mexico U20 |
04/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Villarreal[SPA D1-11] Sporting Braga[POR D1-6] |
Lịch thi đấu Canadian Premier League |
||
04/09 04:00 |
9 KT |
Hfx Wanderers Forge |
Lịch thi đấu Vòng loại World Cup (Châu Phi) |
||
03/09 20:00 |
2 KT |
Mozambique[117] Bờ Biển Ngà[59] |
03/09 20:00 |
2 KT |
Zimbabwe[107] Nam Phi[75] |
03/09 23:00 |
2 KT |
Mauritania[101] Zambia[87] |
03/09 23:00 |
2 KT |
Nigeria[32] Liberia[151] |
04/09 02:00 |
2 KT |
Cameroon[55] Malawi[115] |
04/09 02:00 |
2 KT |
Ghana[49] Ethiopia[140] |
04/09 02:00 |
2 KT |
Tunisia[26] Equatorial Guinea[132] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
04/09 01:00 |
KT |
Ruch Chorzow[3] Chojniczanka Chojnice[2] |
Lịch thi đấu Cúp Wales |
||
04/09 01:30 |
KT |
Briton Ferry Athletic[WAL FAWCS-3] Trefelin[WAL FAWCS-7] |
04/09 01:30 |
KT |
Gresford Athletic[WAL FAWCN-11] Colwyn Bay[WAL FAWCN-6] |
04/09 01:45 |
KT |
Ammanford[WAL FAWCS-6] Penrhiwceiber Rangers |
04/09 01:45 |
KT |
Connah's QN[Welsh PR-3] Y Rhyl 1879 |
04/09 01:45 |
KT |
Denbigh Town[WAL CA-14] Caernarfon[Welsh PR-9] |
04/09 01:45 |
KT |
Llandudno[WAL FAWCN-5] Airbus[WAL FAWCN-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
03/09 18:05 |
1 KT |
Trat Fc[13] Nakhon Pathom FC[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
03/09 23:15 |
KT |
Nosaby If[SG-12] Ifk Karlshamn[SG-14] |
04/09 00:00 |
KT |
IFK Hassleholm[SG-3] Hassleholms If[SG-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
04/09 00:00 |
7 KT |
Saarbrucken[5] SV Wehen Wiesbaden[7] |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
04/09 01:45 |
2 KT |
Airdrie United[SCO L1-8] Queens Park[SCO L1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
03/09 18:00 |
group a KT |
Metallurg Vidnoye Ska Khabarovsk 2 |
03/09 20:00 |
group a KT |
Znamya Noginsk Peresvet Podolsk |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
04/09 03:00 |
occidental KT |
Zulia[W-5] Portuguesa de Desportos[W-3] |
04/09 05:15 |
oriental KT |
Mineros de Guayana[E-4] Universidad Central Venezuela[E-6] |
04/09 07:30 |
central KT |
Academia Puerto Cabello[C-7] Yaracuyanos[C-6] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
04/09 01:45 |
21 KT |
Cabinteely[8] Galway United[2] |
04/09 01:45 |
21 KT |
UC Dublin UCD[3] Bray Wanderers[4] |
04/09 01:45 |
21 KT |
Cork City[7] Athlone[6] |
04/09 01:45 |
21 KT |
Shelbourne[1] Wexford Youths[10] |
04/09 01:45 |
21 KT |
Treaty United[5] Cobh Ramblers[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
03/09 15:30 |
third stage KT |
Shenyang Urban[C-4] Zhejiang Professional[A-2] |
03/09 18:35 |
third stage KT |
Nanjing Fengfan[B-4] Meizhou Hakka[A-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
03/09 18:00 |
group a KT |
Zvezda Sint Petersburg FK Chita |
03/09 20:00 |
group b KT |
Chertanovo Moscow Volna Nizhegorodskaya |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
04/09 01:30 |
7 KT |
Korona Kielce[1] Miedz Legnica[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
04/09 07:40 |
clausura KT |
Real Cartagena[(c)-10] Universitario De Popayan[(c)-15] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
03/09 17:45 |
20 KT |
Croydon Kings[8] Campbelltown City SC[4] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
03/09 17:30 |
23 KT |
Capalaba[11] Brisbane Olympic United FC[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
03/09 22:00 |
KT |
Dolni Benesov[M-11] Vratimov[M-4] |
03/09 22:30 |
KT |
SC Znojmo[M-17] Vrchovina[M-16] |
04/09 00:00 |
KT |
Pisek[A-4] Karlovy Vary Dvory[A-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
03/09 21:30 |
5 KT |
Indjija[1] Radnicki Sremska Mitrovica[11] |
03/09 21:30 |
5 KT |
Zlatibor Cajetina[14] Zeleznicar Pancevo[10] |
03/09 21:30 |
5 KT |
Timok[12] Buducnost Dobanovci[5] |
03/09 21:30 |
5 KT |
Imt Novi Beograd[8] Mladost Novi Sad[3] |
03/09 21:30 |
5 KT |
Zarkovo[2] FK Javor Ivanjica[4] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Macva Sabac[6] FK Rad Beograd[13] |
04/09 00:00 |
5 KT |
Backa Backa Palanka[7] Kabel Novi Sad[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
03/09 22:59 |
6 KT |
NK Krka[6] ND Ilirija 1911[14] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
03/09 17:00 |
KT |
Cheonan City[1] Incheon Korail[10] |
03/09 17:00 |
KT |
Gangneung[15] Gimpo Fc[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
03/09 22:59 |
7 KT |
Sport Podbrezova[6] Stk 1914 Samorin[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
04/09 00:30 |
20 KT |
UMF Selfoss[9] IBV Vestmannaeyjar[2] |
04/09 02:15 |
KT |
Grotta Seltjarnarnes[5] Umf Afturelding[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
04/09 00:30 |
KT |
Umf Njardvik[4] Reynir Sandgerdi[8] |
04/09 02:15 |
KT |
Kari Akranes[12] Throttur Vogur[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
04/09 00:00 |
KT |
Assyriska Bk[VG-11] Vastra Frolunda[VG-15] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
04/09 00:00 |
KT |
Vanersborg[NG-5] IK Oddevold[NG-2] |
04/09 00:30 |
KT |
Ifk Skovde[NG-11] Kumla[NG-9] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
03/09 22:00 |
regular season KT |
Molynes United Waterhouse |
04/09 01:00 |
regular season KT |
Cavalier Portmore United |
04/09 03:30 |
regular season KT |
Mount Pleasant Vere United |
Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF |
||
04/09 00:30 |
Group A KT |
Talavera CF San Sebastian Reyes |
04/09 00:30 |
Group B KT |
Algeciras Andorra CF |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
03/09 19:00 |
KT |
Mainz Am[S-1] Stuttgart Amateure[S-15] |
04/09 00:00 |
KT |
Astoria Walldorf[S-13] FSV Frankfurt[S-10] |
04/09 00:00 |
KT |
Viktoria Aschaffenburg[B-11] Memmingen[B-13] |
04/09 00:00 |
KT |
TSV 1860 Rosenheim[B-19] Sv Schalding Heining[B-16] |
04/09 00:00 |
KT |
SpVgg Unterhaching[B-6] Fv Illertissen[B-7] |
04/09 00:00 |
KT |
Werder Bremen Am[N(s)-1] Hansa Luneburg[N(s)-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
04/09 06:00 |
KT |
Mirassol[B-8] Sao Jose Poa Rs[B-7] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 2 |
||
03/09 21:00 |
KT |
CE Lajeadense Avenida Rs |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
03/09 16:30 |
KT |
Brisbane City SC Southside Eagles |
03/09 16:45 |
KT |
Brisbane Wolves Ipswich Knights Sc |
Lịch thi đấu Panama Liga Nacional de Ascenso |
||
04/09 07:00 |
clausura group KT |
Costa Del Este Tauro FC |
04/09 07:00 |
clausura group KT |
Herrera Union Deportivo Universitario |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
03/09 21:00 |
KT |
Latvia U21 Ba Lan U21 |
03/09 21:30 |
KT |
Malta U21 Bắc Ireland U21 |
03/09 21:30 |
KT |
Bosnia Herzegovina U21 CH Ireland U21 |
03/09 22:30 |
KT |
Slovakia U21 Lithuania U21 |
03/09 22:30 |
KT |
Italy U21 Luxembourg U21 |
03/09 23:00 |
KT |
Estonia U21 Phần Lan U21 |
03/09 23:00 |
KT |
Na Uy U21 Áo U21 |
03/09 23:00 |
KT |
Liechtenstein U21 Đảo Síp U21 |
03/09 23:00 |
KT |
Serbia U21 Ukraine U21 |
04/09 00:00 |
KT |
Moldova U21 Bulgaria U21 |
04/09 00:00 |
KT |
Thụy Sỹ U21 Gibraltar U21 |
04/09 00:00 |
KT |
Thổ Nhĩ Kỳ U21 Bỉ U21 |
04/09 01:30 |
KT |
Montenegro U21 Thụy Điển U21 |
04/09 01:45 |
KT |
Tây Ban Nha U21 Nga U21 |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
03/09 23:30 |
KT |
Chomutov Slany |
Lịch thi đấu Hạng 3 Romania |
||
03/09 21:00 |
KT |
Pascani Bucovina Radauti |
03/09 21:00 |
KT |
Inainte Modelu Afumati |
03/09 21:00 |
KT |
Csm Flacara Moreni Unirea Bascov |
03/09 21:00 |
KT |
Odorheiu Secuiesc Pucioasa |
03/09 21:00 |
KT |
Cetate Deva Jiul Petrosani |
03/09 21:00 |
KT |
Acs Ghiroda Pobeda Star Bisnov |
03/09 21:00 |
KT |
Sticla Ariesu Turda Corvinul Hunedoara |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
04/09 03:00 |
KT |
Kh Hlidarendi Vaengir Jupiters |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
04/09 03:00 |
KT |
Kf Gardabaer Ih Hafnarfjordur |
04/09 03:00 |
KT |
Ellidi Augnablik |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||
03/09 22:30 |
KT |
Fc Ilves-kissat[B-7] Tpv Tampere[B-12] |
03/09 22:30 |
KT |
Kaarinan Pojat[B-6] Salon Palloilijat Salpa[B-5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||
03/09 22:30 |
KT |
Pk Keski Uusimaa Pkku[A-12] Mypa[A-9] |
03/09 23:00 |
KT |
Kiffen[A-10] Njs Nurmijarvi[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
03/09 23:00 |
KT |
Sydvest Tarup Paarup If |
04/09 00:00 |
KT |
Marienlyst B 1913 Odense |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền đông |
||
04/09 00:00 |
KT |
Bruck Leitha[E-10] Stripfing[E-3] |
04/09 00:30 |
KT |
SC Mannsdorf[E-7] Mauerwerk[E-12] |
04/09 00:30 |
KT |
Team Wiener Linien[E-5] Asv Drassburg[E-14] |
04/09 00:30 |
KT |
SC Wiener Neustadt[E-13] Sc Neusiedl 1919[E-9] |
04/09 00:30 |
KT |
Wiener Sportklub[E-6] Wiener Viktoria[E-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
03/09 23:30 |
KT |
SV Grodig[WS-10] Usk Anif[WS-4] |
04/09 00:00 |
KT |
Sv Innsbruck[WT-11] Sv Hall[WT-8] |
04/09 00:00 |
KT |
Tsv St Johann Sv Wals Grunau |
04/09 00:30 |
KT |
Worgl[WT-2] Kitzbuhel[WT-7] |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
04/09 00:00 |
KT |
Tsv Neumarkt Sv Burmoos |
04/09 00:30 |
KT |
Bad Sauerbrunn SC Pinkafeld |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
03/09 23:00 |
KT |
Assiden Orn-Horten |
03/09 23:00 |
KT |
Staal Jorpeland Start Kristiansand B |
04/09 00:00 |
KT |
Strindheim IL Tynset |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
03/09 17:00 |
KT |
Lech Poznan Youth[5] Warta Poznan Youth[7] |
Lịch thi đấu Peru |
||
03/09 23:30 |
clausura KT |
Deportivo Municipal[(c)-11] Sport Boys Association[(c)-8] |
04/09 03:30 |
clausura KT |
Sporting Cristal[(c)-5] Dep. San Martin[(c)-18] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
04/09 06:30 |
regular season KT |
Louisville City[3] Tulsa Roughneck[9] |
04/09 06:30 |
regular season KT |
Tampa Bay Rowdies[4] Oakland Roots[26] |
04/09 09:05 |
regular season KT |
Orange County Fc[10] El Paso Locomotive[2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |