Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
04/11 00:45 |
bảng KT |
Real Sociedad[SPA D1-5] Manchester United[ENG PR-5] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Sheriff[MOL D1-1] Omonia Nicosia FC[CYP D1-11] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Feyenoord Rotterdam[HOL D1-5] Lazio[ITA D1-4] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Midtjylland[DEN SASL-6] Sturm Graz[AUT D1-2] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Olympiakos[GRE D1-3] Nantes[FRA D1-15] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Qarabag[AZE D1-1] Freiburg[GER D1-3] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Monaco[FRA D1-6] Crvena Zvezda[SER D1-1] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Trabzonspor[TUR D1-5] Ferencvarosi TC[HUN D1-1] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Arsenal[ENG PR-1] Zurich[SUI SL-10] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Bodo Glimt[NOR D1-2] PSV Eindhoven[HOL D1-2] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-7] Fenerbahce[TUR D1-1] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Stade Rennais FC[FRA D1-3] AEK Larnaca[CYP D1-4] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
AS Roma[ITA D1-8] Ludogorets Razgrad[BUL D1-2] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Real Betis[SPA D1-4] HJK Helsinki[FIN D1-1] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Sporting Braga[POR D1-2] Malmo FF[SWE D1-6] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
St Gilloise[BEL D1-4] Union Berlin[GER D1-1] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
03/11 17:00 |
23 KT |
Đà Nẵng[9] Sài Gòn FC[13] |
03/11 18:00 |
23 KT |
Hải Phòng[2] Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[12] |
03/11 18:00 |
23 KT |
Sông Lam Nghệ An[6] Becamex Bình Dương[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
04/11 01:00 |
14 KT |
Cartagena[6] Malaga[22] |
04/11 01:00 |
14 KT |
Sporting de Gijon[10] Albacete[7] |
04/11 03:00 |
14 KT |
Granada[5] Levante[9] |
Lịch thi đấu Europa Conference League Cup |
||
03/11 22:30 |
bảng KT |
Basaksehir FK[TUR D1-6] Hearts[SCO PR-6] |
03/11 22:30 |
bảng KT |
Rigas Futbola Skola[LAT D1-3] Fiorentina[ITA D1-12] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Apollon Limassol FC[CYP D1-5] Vaduz[SUI CL-9] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
AZ Alkmaar[HOL D1-3] Dnipro-1[UKR D1-1] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Djurgardens[SWE D1-2] Shamrock Rovers[IRE PR-1] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Gent[BEL D1-6] Molde[NOR D1-1] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Slavia Praha[CZE D1-2] Sivasspor[TUR D1-14] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
CFR Cluj[ROM D1-3] Ballkani[Kos L-2] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
FK Zalgiris Vilnius[LIT D1-1] Slovan Bratislava[SVK D1-1] |
04/11 00:45 |
bảng KT |
Pyunik[ARM D1-4] Basel[SUI SL-6] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Steaua Bucuresti[ROM D1-7] West Ham United[ENG PR-13] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Silkeborg IF[DEN SASL-4] Anderlecht[BEL D1-10] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Lech Poznan[POL PR-8] Villarreal[SPA D1-8] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Hapoel Beer Sheva[ISR D1-4] Austria Wien[AUT D1-4] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Partizan Belgrade[SER D1-2] Synot Slovacko[CZE D1-12] |
04/11 03:00 |
bảng KT |
Koln[GER D1-10] Nice[FRA D1-10] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
03/11 21:00 |
5 KT |
Goa[5] Jamshedpur[6] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
03/11 19:00 |
6 KT |
Naft Alwasat[12] Al Diwaniya[19] |
03/11 19:00 |
6 KT |
Naft Al Basra[13] Naft Misan[6] |
03/11 21:15 |
6 KT |
Karbalaa[14] Al Sinaah[20] |
03/11 23:30 |
6 KT |
Arbil[17] Al Shorta[4] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
03/11 14:30 |
23 KT |
Changchun YaTai[11] ShenHua SVA FC[3] |
03/11 16:30 |
23 KT |
Shandong Taishan[2] Tianjin Teda[10] |
03/11 18:00 |
23 KT |
Zhejiang Professional[6] Shenzhen[14] |
03/11 18:30 |
23 KT |
Wuhan Three Towns[1] Guangzhou R&F[16] |
03/11 18:30 |
23 KT |
Chengdu Rongcheng[8] Hebei Hx Xingfu[18] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
03/11 19:00 |
15 KT |
Avan Academy[3] Van[6] |
03/11 21:00 |
15 KT |
Shirak[8] Alashkert[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
04/11 06:00 |
38 KT |
Gremio[2] Brusque[18] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
04/11 00:30 |
9 KT |
Lija Athletic[6] Marsa[12] |
04/11 03:00 |
9 KT |
Swieqi United[8] Sliema Wanderers FC[1] |
04/11 03:00 |
9 KT |
Zurrieq[9] Vittoriosa Stars[15] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
03/11 16:00 |
18 KT |
Shan United[1] Hantharwady United[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
03/11 19:30 |
KT |
Bnei Eilat[ISR D3S-11] Maccabi Herzliya[ISR D3S-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
04/11 01:00 |
13 KT |
Csikszereda Miercurea[4] Dinamo Bucuresti[11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Uruguay |
||
04/11 06:00 |
bán kết KT |
Defensor SC Ca Progreso |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
03/11 13:00 |
promotion group KT |
Jinan Xingzhou Dongguan Guanlian |
03/11 13:00 |
relegation group 1 KT |
Haimen Codion Hubei Chufeng Heli |
03/11 13:30 |
relegation group 2 KT |
Qingdao Red Lions Qinao |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
03/11 22:50 |
8 KT |
Al-Qadsia SC[8] Al Ttadamon[9] |
Lịch thi đấu Coppa Italia Lega PRO |
||
03/11 20:30 |
2 KT |
Padova[ITA C1A-9] Imolese[ITA C1B-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
03/11 10:05 |
apertura KT |
Cimarrones De Sonora[(a)-4] Celaya[(a)-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
04/11 00:00 |
prom qualification KT |
Sandnes Ulf[5] Kongsvinger[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
03/11 14:00 |
27 KT |
Kun Shan[1] Beijing Beikong[6] |
03/11 14:00 |
27 KT |
Suzhou Dongwu[3] Jiangxi Beidamen[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
03/11 21:00 |
16 KT |
Legion Dynamo[S-12] Chayka K Sr[S-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
04/11 03:00 |
clausura fase 2 KT |
Real Santander[(a)-8] Deportes Quindio[(a)-2] |
04/11 07:30 |
clausura fase 2 KT |
Atletico Huila[(a)-3] Tigres FC[(a)-6] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
03/11 21:00 |
22 KT |
Shabab AlOrdon[4] Al Salt[8] |
03/11 23:30 |
22 KT |
Ramtha SC[5] Al Aqaba Sc[6] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
03/11 20:30 |
24 KT |
Kuruvchi Bunyodkor[9] Termez Surkhon[11] |
03/11 20:30 |
24 KT |
Nasaf Qarshi[1] Dinamo Samarkand[14] |
03/11 20:30 |
24 KT |
Lokomotiv Tashkent[13] Navbahor Namangan[3] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
03/11 20:30 |
group b KT |
Olympique De Beja[B-6] Rejiche[B-3] |
03/11 20:30 |
group b KT |
Etoile Metlaoui[B-7] As Slimane[B-5] |
Lịch thi đấu WAFF U23 Championship |
||
03/11 21:00 |
bảng KT |
Qatar U23 Lebanon U23 |
04/11 01:00 |
bảng KT |
Bahrain U23 Syria U23 |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
03/11 22:00 |
2 KT |
Bechem United[15] Asante Kotoko[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Indonesia |
||
03/11 13:15 |
KT |
Persewar Waropen Deltras Sidoarjo |
03/11 15:15 |
KT |
Perserang Serang Sriwijaya Palembang |
Lịch thi đấu Albania |
||
03/11 19:00 |
11 KT |
KF Tirana[2] Egnatia Rrogozhine[4] |
03/11 19:00 |
11 KT |
KS Perparimi Kukesi[8] Vllaznia Shkoder[5] |
03/11 19:00 |
11 KT |
KF Laci[7] Partizani Tirana[1] |
Lịch thi đấu Oman |
||
03/11 19:40 |
8 KT |
Oman Club[9] Bahla[8] |
03/11 20:05 |
8 KT |
Dhufar[3] Sohar Club[4] |
03/11 22:00 |
8 KT |
Al Oruba Sur[13] Sur Club[10] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
03/11 16:00 |
group a KT |
Fk Ural Youth[A-5] Orenburg Youth[A-10] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
03/11 18:00 |
KT |
Vorskla U21[5] Lviv U21[10] |
Lịch thi đấu Libya |
||
03/11 20:30 |
group b KT |
Asaria Al Mahalla |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
03/11 21:00 |
6 KT |
Al Hilal Omdurman[2] Rabita Kosti[4] |
03/11 23:30 |
6 KT |
Kober Khartoum[11] Ahli Marawi[16] |
03/11 23:30 |
6 KT |
Wad Nobawi[15] Tuti Sc Khartoum[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ả rập Xê út |
||
03/11 19:15 |
group b KT |
Sajer[B-13] Al Nairyah[B-6] |
03/11 19:15 |
group b KT |
Al Saqer[A-10] Al Qous Club[A-9] |
03/11 19:15 |
group b KT |
Taweek[A-5] Al Draih[A-11] |
03/11 19:20 |
group b KT |
Al Taqdom[A-2] Al Bukayriyah[A-3] |
03/11 19:25 |
group b KT |
Arar[A-4] Al Taraji[A-1] |
03/11 19:30 |
group b KT |
Al Jandal[A-8] Al Nahdha[A-13] |
03/11 19:35 |
group b KT |
Hottain[A-14] Al Entesar[A-15] |
03/11 19:35 |
group b KT |
Qilwah[A-16] Al Lewaa[A-6] |
03/11 19:35 |
group b KT |
Jerash[A-12] Al Sadd Fc Sa[A-7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |