Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
04/12 03:00 |
14 KT |
Levante[9] Athletic Bilbao[18] |
Lịch thi đấu Italia |
||
04/12 02:30 |
14 KT |
Atalanta[9] Napoli[2] |
Lịch thi đấu Đức |
||
04/12 02:30 |
13 KT |
Nurnberg[15] Bayer Leverkusen[12] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
04/12 03:00 |
Round 2 KT |
Guiseley Fleetwood Town[ENG L1-12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
04/12 03:00 |
20 KT |
West Bromwich[4] Brentford[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
04/12 03:00 |
14 KT |
Foggia[11] Venezia[14] |
Lịch thi đấu Nga |
||
03/12 23:30 |
16 KT |
Arsenal Tula[11] Zenit St.Petersburg[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
04/12 03:00 |
17 KT |
Auxerre[15] Lorient[3] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
04/12 03:15 |
11 KT |
Rio Ave[5] Sporting Lisbon[2] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
04/12 03:10 |
14 KT |
Tigre[17] Godoy Cruz[8] |
04/12 05:20 |
14 KT |
San Martin San Juan[22] Union Santa Fe[9] |
04/12 05:20 |
14 KT |
Velez Sarsfield[7] Rosario Central[13] |
04/12 07:30 |
14 KT |
CA Huracan[4] Defensa Y Justicia[3] |
04/12 07:30 |
14 KT |
Talleres Cordoba[11] Racing Club[1] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
04/12 01:00 |
18 KT |
Aarhus AGF[11] Vejle[13] |
Lịch thi đấu Séc |
||
03/12 22:59 |
17 KT |
FK Baumit Jablonec[4] Zlin[5] |
04/12 00:00 |
17 KT |
Opava[9] Slavia Praha[1] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
04/12 00:00 |
14 KT |
Fenerbahce[15] Kasimpasa[2] |
04/12 00:00 |
14 KT |
Yeni Malatyaspor[5] Akhisar Bld.Geng[16] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
04/12 00:00 |
17 KT |
Piast Gliwice Pogon Szczecin |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
04/12 02:00 |
16 KT |
Jong Utrecht[18] Den Bosch[3] |
04/12 02:00 |
16 KT |
Jong PSV Eindhoven[8] Go Ahead Eagles[1] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
04/12 00:00 |
12 KT |
Lamia[10] PAOK Saloniki[1] |
04/12 00:30 |
12 KT |
Olympiakos[4] Panaitolikos Agrinio[9] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
04/12 00:00 |
11 KT |
EN Paralimni[11] AEK Larnaca[4] |
04/12 00:00 |
11 KT |
APOEL Nicosia[3] Apollon Limassol FC[1] |
Lịch thi đấu Romania |
||
04/12 01:00 |
17 KT |
Astra Ploiesti[7] Botosani[8] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
03/12 21:00 |
10 KT |
Delhi Dynamos[10] Mumbai City[5] |
Lịch thi đấu UAE |
||
03/12 19:40 |
12 KT |
Dabba Al-Fujairah[14] Ittihad Kalba[9] |
03/12 19:50 |
12 KT |
Al Wehda UAE[5] Al-Sharjah[3] |
03/12 22:30 |
12 KT |
Al-Wasl[11] Al Ain[2] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
03/12 18:00 |
10 KT |
Al Talaba[11] Naft Alwasat[7] |
03/12 18:00 |
10 KT |
Al Najaf[20] Naft Misan[5] |
03/12 18:00 |
10 KT |
Al Semawah[15] Arbil[8] |
03/12 18:00 |
10 KT |
Baghdad[12] Al Quwa Al Jawiya[2] |
03/12 20:15 |
10 KT |
Al Shorta[3] Al Hussein Irbid[16] |
03/12 20:15 |
10 KT |
Al Minaa[9] Al Kahrabaa[19] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
03/12 22:00 |
17 KT |
Vorskla Poltava[4] PFC Oleksandria[2] |
03/12 23:30 |
17 KT |
Dynamo Kyiv[3] Chernomorets Odessa[11] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
03/12 18:30 |
33 KT |
Bhayangkara Surabaya United[4] PSM Makassar[1] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
04/12 07:00 |
clausura KT |
Destroyers[(c)-13] Oriente Petrolero[(c)-8] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
03/12 19:30 |
16 KT |
Ludogorets Razgrad Ii[13] Pfc Nesebar[10] |
03/12 22:30 |
16 KT |
Chernomorets Balchik[8] Lokomotiv Sofia[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
04/12 01:00 |
17 KT |
Hansa Rostock[7] VfL Osnabruck[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
04/12 00:00 |
KT |
Beitar Kfar Saba Shlomi[S-14] Maccabi Shaarayim[S-5] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
03/12 21:05 |
11 KT |
Al Ttadamon[6] Kazma[5] |
03/12 21:05 |
11 KT |
Al Shabab Kuw[8] Al Kuwait SC[1] |
03/12 23:20 |
11 KT |
Al Jahra[10] Al Fahaheel Sc[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
04/12 00:00 |
KT |
Vittoriosa Stars[MAL D2-6] Tarxien Rainbows[MAL D1-8] |
04/12 02:15 |
KT |
Senglea Athletic[MAL D1-14] Mosta[MAL D1-12] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
03/12 16:00 |
13 KT |
Gilan Gabala[4] Zira[7] |
03/12 22:00 |
13 KT |
Qarabag[2] FK Inter Baku[8] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
03/12 19:00 |
35 KT |
Metalurgi Rustavi[7] Samtredia[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
04/12 03:00 |
KT |
San Telmo[16] Ca San Miguel[19] |
04/12 03:00 |
KT |
Barracas Central[2] All Boys[4] |
04/12 03:00 |
KT |
Atletico Atlanta[3] Comunicaciones BsAs[20] |
04/12 03:00 |
KT |
Tristan Suarez[9] Talleres Rem De Escalada[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
04/12 00:00 |
13 KT |
Hapoel Ashkelon[4] Hapoel Katamon Jerusalem[1] |
04/12 00:00 |
13 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla[7] Hapoel Marmorek Irony Rehovot[16] |
04/12 00:00 |
13 KT |
Hapoel Petah Tikva[8] Sektzia Nes Tziona[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
03/12 22:59 |
14 KT |
Afjet Afyonspor[15] Eskisehirspor[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
03/12 19:00 |
21 KT |
Chojniczanka Chojnice Gks Jastrzebie |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
03/12 16:00 |
playoffs KT |
Sogdiana Jizak[UZB D1-11] Mashal Muborak[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
03/12 17:00 |
35 KT |
Shevardeni[6] Shukura Kobuleti[9] |
03/12 21:00 |
35 KT |
Dinamo Batumi[1] Gagra[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
03/12 17:00 |
17 KT |
Alashkert B Martuni[6] Lokomotiv Yerevan[5] |
03/12 17:00 |
17 KT |
Banants B[3] Yerevan[2] |
03/12 17:00 |
17 KT |
Erebuni[12] Pyunik B[7] |
03/12 17:00 |
17 KT |
Ararat Armenia B[4] Gandzasar Kapan B[9] |
03/12 17:00 |
17 KT |
Shirak Gjumri B[11] Banants C[8] |
03/12 17:00 |
17 KT |
Junior Sevan[1] Ararat Yerevan 2[10] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
04/12 08:35 |
14 KT |
Arnett Gardens Mount Pleasant |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
04/12 03:00 |
14 KT |
Ca Lugano Central Ballester |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
03/12 20:00 |
KT |
Glasgow Rangers U20[2] Kilmarnock U20[1] |
03/12 21:00 |
KT |
Hamilton Fc U20[12] Dundee U20[4] |
03/12 21:00 |
KT |
Hibernian Fc U20[11] Falkirk U20[14] |
03/12 21:00 |
KT |
Partick Thistle U20[17] Aberdeen U20[13] |
03/12 21:30 |
KT |
St Johnstone U20[10] Motherwell Fc U20[5] |
Lịch thi đấu Nữ Đông Á EAFF Cup |
||
03/12 12:45 |
qualifying round KT |
Nữ Đài Loan Mongolia Womens |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |