Lịch thi đấu Cúp FA |
||
04/09 18:45 |
1 qualifying KT |
Jersey Bulls Vcd Athletic |
04/09 21:00 |
KT |
Bootle Fc United Of Manchester[ENG-N PR-12] |
04/09 21:00 |
KT |
Cambridge City East Thurrock United[ENG RYM-14] |
04/09 21:00 |
KT |
Coalville[ENG-S CE-6] Rushden&Diamonds[ENG-S CE-17] |
04/09 21:00 |
KT |
Leek Town Mickleover Sports[ENG-N PR-11] |
04/09 21:00 |
KT |
Tamworth[ENG-S CE-4] Alvechurch[ENG-S CE-13] |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Squires Gate North Shields |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Ashton United Hebburn Town |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
West Allotment Celtic Bamber Bridge |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bootle Fc United Of Manchester |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Radcliffe Borough Skelmersdale United |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Barnoldswick Town Pontefract Collieries |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Marske United Seaham Red Star |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Sunderland Rca Stockton Town |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Atherton Collieries Bridlington Town |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Warrington Rylands Whitby Town |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Shildon South Shields |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Lancaster City Northwich Victoria |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Scarborough Witton Albion |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Mossley AFC Newton Aycliffe |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
City Of Liverpool Clitheroe |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Kendal Town Warrington Town AFC |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Stalybridge Celtic Colne |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Dunston Uts Marine |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Morpeth Town Hyde United |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Sherwood Colliery Buxton FC |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Stamford AFC Redditch United |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Worksop Town Newport Pagnell Town |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Basford Utd Stourbridge |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Rushall Olympic Stafford Rangers |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Leek Town Mickleover Sports |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Nantwich Town Grantham Town |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bromsgrove Rovers Loughborough University |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Sporting Khalsa Gainsborough Trinity |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Carlton Town Stratford Town |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Matlock Town Belper Town |
04/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Bedworth United Winterton Rangers |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
04/09 21:00 |
4 KT |
Eibar[14] Leganes[19] |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup (Châu Âu) |
||
04/09 20:00 |
bảng KT |
Phần Lan[54] Kazakhstan[124] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
04/09 21:00 |
6 KT |
Cheltenham Town[17] Milton Keynes Dons[11] |
04/09 21:00 |
6 KT |
Accrington Stanley[9] Shrewsbury Town[22] |
04/09 21:00 |
6 KT |
AFC Wimbledon[15] Oxford United[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
04/09 18:00 |
19 KT |
Falkenbergs FF[15] Akropolis IF[12] |
04/09 20:00 |
19 KT |
IK Brage[13] Landskrona BoIS[4] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
04/09 17:00 |
21 KT |
Seongnam FC[11] Daegu FC[4] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
04/09 18:00 |
1 KT |
Jl Chiangmai United[THA D1-2] Bangkok United FC[5] |
04/09 18:00 |
1 KT |
Prachuap Khiri Khan[10] Muang Thong United[6] |
04/09 19:00 |
1 KT |
Buriram United[2] Suphanburi FC[13] |
04/09 19:00 |
1 KT |
Khonkaen United[THA D1-4] Ratchaburi FC[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
04/09 21:00 |
22 KT |
Operario Ferroviario Pr[9] Vitoria Salvador BA[18] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
04/09 15:45 |
16 KT |
Kuching Fa[9] PDRM[5] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
04/09 20:00 |
21 KT |
Misc Mifa Petaling [10] UiTM[12] |
04/09 20:00 |
21 KT |
Kuala Lumpur[6] Kedah[2] |
04/09 20:00 |
21 KT |
Terengganu[3] Johor FC[1] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
04/09 15:15 |
1 KT |
Psis Semarang[5] Persela Lamongan[18] |
04/09 18:15 |
1 KT |
Pusamania Borneo[3] Persebaya Surabaya[15] |
04/09 20:30 |
1 KT |
Persib Bandung[1] Barito Putera[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
04/09 11:30 |
28 KT |
Busan I'Park[7] Daejeon Citizen[3] |
04/09 14:00 |
28 KT |
Chungnam Asan[5] Anyang[2] |
04/09 16:30 |
28 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[1] Seoul E Land[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
04/09 16:00 |
28 KT |
Albirex Niigata Japan[4] Giravanz Kitakyushu[19] |
04/09 16:00 |
28 KT |
Ventforet Kofu[7] Kyoto Purple Sanga[1] |
04/09 16:00 |
28 KT |
Sc Sagamihara[22] JEF United Ichihara[10] |
04/09 16:00 |
28 KT |
Matsumoto Yamaga FC[18] Jubilo Iwata[2] |
04/09 16:00 |
28 KT |
Blaublitz Akita[13] Thespa Kusatsu Gunma[15] |
04/09 17:00 |
28 KT |
Yamagata Montedio[5] Mito Hollyhock[9] |
04/09 17:00 |
28 KT |
V-Varen Nagasaki[8] Ryukyu[3] |
04/09 17:00 |
28 KT |
Zweigen Kanazawa FC[16] Machida Zelvia[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
04/09 17:30 |
21 KT |
Fc Baranovichi[11] Volna Pinsk[4] |
04/09 19:30 |
21 KT |
Shakhtyor Petrikov[7] Kommunalnik Slonim[12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Israel |
||
04/09 16:00 |
2 KT |
Hapoel Daliyat Al Karmel Maccabi Ahi Iksal |
04/09 20:00 |
5 KT |
Hapoel Kafr Kanna[ISR D3N-7] Ms Tseirey Taybe[ISR D3N-8] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
04/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Phần Lan U17 Nữ Đan Mạch U17 |
04/09 17:00 |
tháng 9 KT |
Áo U19 Xứ Wales U19 |
04/09 17:00 |
tháng 9 KT |
Xứ Wales U19 Áo U19 |
04/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Gambia[152] Seychelles[200] |
04/09 21:00 |
tháng 9 KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-6] NK Maribor[SLO D1-4] |
04/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Burundi[140] Seychelles[199] |
04/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Zorya[UKR D1-7] Inhulets Petrove[UKR D1-9] |
Lịch thi đấu Cúp Wales |
||
04/09 20:00 |
KT |
Dinas Powys Afan Lido[WAL FAWCS-11] |
04/09 20:00 |
KT |
Penybont[Welsh PR-6] Undy Athletic[WAL FAWCS-14] |
04/09 20:00 |
KT |
Haverfordwest County[Welsh PR-11] Brecon Corinthians |
04/09 20:00 |
KT |
Ynysgerwn Cambrian Clydach[WAL FAWCS-5] |
04/09 20:00 |
KT |
Monmouth Town Llanelli[WAL FAWCS-8] |
04/09 20:00 |
KT |
Aberystwyth Town[Welsh PR-8] Aber Valley |
04/09 20:00 |
KT |
Penrhyncoch[WAL FAWCN-9] Ynyshir Albions |
04/09 20:00 |
KT |
Newi Cefn Druids[Welsh PR-12] Holyhead Hotspur[WAL FAWCN-12] |
04/09 20:00 |
KT |
Bodedern Ruthin Town[WAL FAWCN-13] |
04/09 20:00 |
KT |
Prestatyn Town FC[WAL FAWCN-8] Rhostyllen |
04/09 20:00 |
KT |
Llanidloes Town[WAL FAWCN-10] Bangor City FC[WAL FAWCN-4] |
04/09 20:00 |
KT |
Newtown[Welsh PR-5] Berriew |
04/09 20:00 |
KT |
Bala Town[Welsh PR-7] Brymbo |
04/09 20:00 |
KT |
Buckley Town[WAL FAWCN-3] Porthmadog |
04/09 20:00 |
KT |
Llandudno Albion[WAL FAWCN-5] Guilsfield[WAL FAWCN-1] |
04/09 20:00 |
KT |
Goytre United[WAL FAWCS-4] Taffs Well[WAL FAWCS-10] |
04/09 20:00 |
KT |
Pontardawe Town Cardiff Metropolitan[Welsh PR-7] |
04/09 20:00 |
KT |
Flint Town United[Welsh PR-2] Penrhyndeudraeth |
04/09 20:00 |
KT |
Barry Town Afc[Welsh PR-5] Goytre Afc[WAL D1-14] |
04/09 20:00 |
KT |
The New Saints[Welsh PR-1] Llanrwst |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
04/09 19:00 |
KT |
Ifk Osterakers[NS-8] Kungsangens If[NS-10] |
04/09 20:00 |
KT |
Enskede Ik[NS-6] Enkoping[NS-13] |
04/09 20:00 |
KT |
Ifk Stocksund[NS-7] Karlbergs BK[NS-3] |
04/09 20:00 |
KT |
Gamla Upsala[NS-12] Kvarnsvedens IK[NS-11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
04/09 18:00 |
1 KT |
Lampang Fc[15] Muangkan United[10] |
04/09 18:00 |
1 KT |
Chainat FC[7] Raj Pracha Fc[5] |
04/09 19:00 |
1 KT |
Ranong United[11] Udon Thani[14] |
04/09 19:00 |
1 KT |
Chiangmai Fc[6] Rayong[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
04/09 19:00 |
8 KT |
Tukums-2000[2] Fk Dinamo Riga[6] |
04/09 20:00 |
8 KT |
Rezekne / Bjss[5] Albatroz[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
04/09 19:00 |
KT |
Asarums If Fk[SG-10] Eslovs Bk[SG-11] |
04/09 19:00 |
KT |
Ifk Berga[SG-6] Bk Olympic[SG-1] |
04/09 20:00 |
KT |
Kristianstads FF[SG-13] Rappe Goif[SG-4] |
04/09 20:00 |
KT |
Solvesborgs Goif[SG-8] Karlskrona[SG-5] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
04/09 12:30 |
20 KT |
Eastern United[10] Para Hills Knights[5] |
04/09 12:30 |
20 KT |
Adelaide Cobras[12] Western Strikers SC[11] |
04/09 12:30 |
20 KT |
Adelaide Victory[7] Modbury Jets[2] |
04/09 12:30 |
20 KT |
Fulham United[8] West Adelaide[9] |
04/09 14:30 |
20 KT |
Adelaide Hills[6] Playford City Patriots[4] |
04/09 17:00 |
20 KT |
West Torrens Birkalla[3] White City Woodville[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
04/09 19:00 |
7 KT |
MSV Duisburg[14] Wurzburger Kickers[19] |
04/09 19:00 |
7 KT |
SV Waldhof Mannheim[12] Turkgucu Munchen[10] |
04/09 19:00 |
7 KT |
Munchen 1860[11] Sv Meppen[9] |
04/09 19:00 |
7 KT |
Sc Verl[13] Viktoria Berlin 1889[1] |
04/09 19:00 |
6 KT |
Fsv Zwickau[17] Hallescher[6] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
04/09 10:15 |
21 KT |
Woden Weston[6] Belconnen United[5] |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
04/09 19:00 |
KT |
Stranraer[SCO L2-7] Partick Thistle[SCO CH-2] |
04/09 19:30 |
KT |
Montrose[SCO L1-2] Stirling Albion[SCO L2-4] |
04/09 19:30 |
KT |
Albion Rovers[SCO L2-9] Saint Mirren U21 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
04/09 17:00 |
group a KT |
Strogino Moscow Saturn |
04/09 18:00 |
group b KT |
Fakel Voronezh Ii Salyut-Energia Belgorod |
04/09 19:00 |
group b KT |
FK Kaluga FK Zvezda Ryazan |
04/09 20:45 |
group a KT |
Kvant Obninsk FK Kolomna |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
04/09 14:00 |
22 KT |
Bayswater City[7] Sorrento[3] |
04/09 14:00 |
22 KT |
Cockburn City[9] ECU Joondalup[6] |
04/09 14:00 |
22 KT |
Floreat Athena[2] Rockingham City[12] |
04/09 14:00 |
22 KT |
Gwelup Croatia Sc[10] Armadale[8] |
04/09 14:00 |
22 KT |
Perth Glory Am[4] Inglewood United[5] |
04/09 14:00 |
22 KT |
Perth SC[1] Balcatta[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
04/09 20:00 |
KT |
Vard Haugesund[B-7] Fram Larvik[B-8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
04/09 20:00 |
KT |
Floro[A-13] Senja[A-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
04/09 17:15 |
7 KT |
Ahrobiznes Volochysk[12] Hirnyk Sport[15] |
04/09 19:30 |
7 KT |
Kremin Kremenchuk[14] Olimpic Donetsk[7] |
04/09 19:30 |
7 KT |
Podillya Khmelnytskyi[8] Nyva Ternopil[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
04/09 18:00 |
KT |
Karlstad BK[N-5] Umea FC[N-3] |
04/09 18:00 |
KT |
Orebro Syrianska If[N-9] Brommapojkarna[N-1] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
04/09 14:00 |
KT |
St George Willawong[4] Brisbane Knights[11] |
04/09 15:00 |
KT |
Western Spirit[10] Albany Creek[1] |
04/09 16:00 |
KT |
The Gap BPL[12] The Lakes[2] |
04/09 16:00 |
KT |
University of Queensland[8] Acacia Ridge[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
04/09 14:30 |
third stage KT |
Heilongjiang heilongjiang Ice City[C-2] Shenzhen Peng City[A-4] |
04/09 18:35 |
third stage KT |
Jiangxi Beidamen[B-5] Suzhou Dongwu[C-5] |
04/09 18:35 |
third stage KT |
Kun Shan[B-3] Shaanxi Chang an Athletic[A-3] |
04/09 18:35 |
third stage KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[A-6] Wuhan Three Towns[C-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
04/09 19:00 |
7 KT |
Legion Dynamo[S-10] Chayka K Sr[S-2] |
04/09 19:00 |
7 KT |
Essentuki[S-17] Druzhba Maykop[S-15] |
04/09 20:00 |
7 KT |
FK Biolog[S-7] FK Anzhi[S-1] |
04/09 20:00 |
7 KT |
Tuapse[S-9] Makhachkala[S-5] |
04/09 20:30 |
7 KT |
Mashuk-KMV[S-6] Spartak Nalchik[S-11] |
04/09 20:30 |
7 KT |
SKA Rostov[S-3] Forte Taganrog[S-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
04/09 17:00 |
group b KT |
Yenisey 2 Krasnoyarsk Znamya Truda |
04/09 19:00 |
group a KT |
Volga Tver Zenit-2 St.Petersburg |
04/09 20:00 |
group a KT |
Krasava Odintsovo Dynamo St |
04/09 20:00 |
group a KT |
Leningradets Luki Energiya |
04/09 20:00 |
group b KT |
Torpedo Vladimir Lokomotiv Moscow B |
04/09 20:00 |
group b KT |
Olimp Dolgiye Prudy 2 Dynamo Moscow B |
04/09 20:00 |
group b KT |
Khimik Dzerzhinsk Murom |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
04/09 17:40 |
7 KT |
Zaglebie Sosnowiec[15] Skra Czestochowa[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
04/09 18:00 |
KT |
Skovde AIK[S-3] Ljungskile SK[S-5] |
04/09 18:00 |
KT |
Tvaakers IF[S-6] Utsiktens BK[S-4] |
04/09 18:00 |
KT |
Lindome GIF[S-13] Torns IF[S-11] |
04/09 18:00 |
KT |
Qviding FIF[S-10] Assyriska Turab Ik Jkp[S-12] |
04/09 20:00 |
KT |
Atvidabergs FF[S-14] Ifk Malmo[S-8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
04/09 13:00 |
KT |
Yokohama Scc[10] Gifu[5] |
04/09 15:00 |
KT |
Fujieda Myfc[12] Kamatamare Sanuki[13] |
04/09 17:00 |
KT |
Vanraure Hachinohe[9] Tegevajaro Miyazaki[7] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
04/09 12:30 |
20 KT |
North Eastern Metrostars[3] Adelaide United Fc Youth[9] |
04/09 12:30 |
20 KT |
Adelaide Comets FC[2] Sturt Lions[5] |
04/09 12:30 |
20 KT |
Cumberland United[10] Adelaide City FC[1] |
04/09 12:30 |
20 KT |
Adelaide Panthers[7] Adelaide Blue Eagles[12] |
04/09 15:30 |
20 KT |
Adelaide Olympic[6] Adelaide Raiders SC[11] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
04/09 15:30 |
23 KT |
Gold Coast Knights[4] Moreton Bay United[6] |
04/09 16:00 |
23 KT |
Queensland Lions SC[7] Eastern Suburbs[8] |
04/09 16:30 |
23 KT |
Magpies Crusaders[12] Sunshine Coast Wanderers[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
04/09 15:15 |
KT |
Viktoria Otrokovice[M-18] Velke Mezirici[M-10] |
04/09 15:15 |
KT |
Sigma Olomouc B[M-3] Frydek-mistek[M-14] |
04/09 15:15 |
KT |
Slovacko Ii[M-13] Unicov[M-8] |
04/09 15:15 |
KT |
Slavoj Vysehrad[A-3] Sokol Hostoun[A-12] |
04/09 15:15 |
KT |
Rakovnik[A-16] Benesov[A-15] |
04/09 15:15 |
KT |
Fk Loko Vltavin[A-7] Domazlice[A-1] |
04/09 15:30 |
KT |
Povltava Fa[A-8] Motorlet Praha[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
04/09 12:00 |
KT |
Yangju Citizen Fc[14] Changwon City[8] |
04/09 17:00 |
KT |
Paju Citizen Fc[9] Gyeongju KHNP[5] |
04/09 17:00 |
KT |
Cheongju Jikji Fc[12] Busan Transpor Tation[7] |
04/09 17:00 |
KT |
Ulsan Citizen[4] Gimhae City[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
04/09 18:00 |
KT |
Onsala Bk[VG-2] Savedalens IF[VG-5] |
04/09 18:00 |
KT |
Hoganas Bk[VG-8] Ullared[VG-9] |
04/09 19:00 |
KT |
Husqvarna FF[VG-6] Angelholms FF[VG-1] |
04/09 19:00 |
KT |
Ik Tord[VG-13] Torslanda IK[VG-4] |
04/09 19:00 |
KT |
Varbergs Gif[VG-12] Eskilsminne IF[VG-3] |
04/09 20:00 |
KT |
Dalstorps If[VG-14] Bk Astrio[VG-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
04/09 19:30 |
KT |
Batman Petrolspor[A-5] Yldrm Belediyesispor[A-17] |
04/09 19:30 |
KT |
Kahta 02 Spor[A-16] Artvin Hopaspor[A-3] |
04/09 19:30 |
KT |
Mardin Bb[C-18] Modafenspor[C-11] |
04/09 19:30 |
KT |
Ofspor[C-8] Ankara Adliyespor[C-17] |
04/09 20:00 |
KT |
Hacettepe Spor[B-3] Elazig Belediyespor[B-6] |
04/09 20:30 |
KT |
Catalca Spor[A-11] Karaman Belediyespor[A-8] |
04/09 20:30 |
KT |
Hendek Spor[A-15] Fatsa Belediyespor[A-13] |
04/09 20:30 |
KT |
Halide Edip Adivarspor[B-9] Hacettepe 1945[B-13] |
04/09 20:30 |
KT |
Sile Yildizspor[B-15] Carsambaspor[B-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
04/09 19:00 |
KT |
Angered Bk[NG-4] Ifk Tidaholm[NG-15] |
04/09 19:00 |
KT |
Ik Gauthiod[NG-10] Bk Forward[NG-1] |
04/09 19:00 |
KT |
Grebbestads If[NG-14] Nordvarmland Ff[NG-12] |
04/09 20:00 |
KT |
Yxhults Ik[NG-7] Ahlafors If[NG-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
04/09 19:00 |
KT |
Nykopings BIS[SS-2] Rynninge IK[SS-14] |
04/09 19:00 |
KT |
Trosa Vagnharad Sk[SS-5] Huddinge If[SS-6] |
04/09 20:00 |
KT |
Smedby Ais[SS-9] Syrianska FC[SS-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
04/09 18:45 |
group a KT |
Yangiyer Aral Nukus |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
04/09 18:30 |
KT |
Sc Weiche Flensburg 08[N(n)-2] Eintracht Norderstedt[N(n)-7] |
04/09 19:00 |
KT |
Ksv Hessen Kassel[S-12] 08 Homburg[S-18] |
04/09 19:00 |
KT |
Pirmasens[S-2] Tsv Steinbach Haiger[S-9] |
04/09 19:00 |
KT |
Tus Rot Weiss Koblenz[S-8] Kickers Offenbach[S-7] |
04/09 19:00 |
KT |
TSV Aubstadt[B-8] Augsburg 2[B-16] |
04/09 19:00 |
KT |
Wacker Burghausen[B-3] Nurnberg Am[B-15] |
04/09 19:00 |
KT |
Greuther Furth 2[B-18] Sv Heimstetten[B-13] |
04/09 19:00 |
KT |
Schweinfurt[B-4] Bayern Munich II[B-1] |
04/09 19:00 |
KT |
SpVgg Bayreuth[B-2] Pipinsried[B-10] |
04/09 19:00 |
KT |
Bonner sc[W-16] Wuppertaler Sv[W-9] |
04/09 19:00 |
KT |
Fortuna Koln[W-8] Sv Straelen[W-5] |
04/09 19:00 |
KT |
SV Lippstadt[W-12] Sportfreunde Lotte[W-11] |
04/09 19:00 |
KT |
Preuben Munster[W-1] Sv Rodinghausen[W-19] |
04/09 19:00 |
KT |
Uerdingen[W-20] TSV Alemannia Aachen[W-17] |
04/09 20:00 |
KT |
Ssv Jeddeloh[N(s)-10] Atlas Delmenhorst[N(s)-5] |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
04/09 20:30 |
KT |
Sv Alemannia Waldalgesheim Fv Engers 07 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
04/09 14:30 |
KT |
Samford Rangers North Star |
04/09 15:00 |
KT |
Grange Thistle Sc Virginia United |
04/09 15:30 |
KT |
Souths United Mitchelton |
04/09 15:30 |
KT |
Holland Park Hawks Sunshine Coast |
04/09 16:30 |
KT |
Rochedale Rovers Western Pride |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
04/09 11:00 |
KT |
South Hobart[3] Riverside Olympic[8] |
04/09 11:15 |
KT |
Glenorchy Knights[2] Devonport City Striker[1] |
04/09 13:30 |
KT |
Hobart Zebras[7] Launceston City[5] |
04/09 15:30 |
KT |
Kingborough Lions[4] Hobart Olympia Warriors[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
04/09 14:00 |
18 KT |
Newmarket Sfc Ipswich City |
04/09 16:00 |
18 KT |
Ac Carina Moggill |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
04/09 16:00 |
KT |
Brno U19[7] Mfk Karvina U19[10] |
04/09 16:00 |
KT |
Meteor Praha U19[12] Hradec Kralove u19[5] |
04/09 16:00 |
KT |
Viktoria Plzen U19[1] Ceske Budejovice u19[14] |
04/09 16:00 |
KT |
Slavia Praha u19[4] Opava U19[16] |
04/09 18:00 |
KT |
Pardubice U19[8] Banik Ostrava u19[11] |
04/09 18:00 |
KT |
Sparta Praha U19[3] Synot Slovacko U19[9] |
04/09 19:30 |
KT |
Pribram U19[15] Zlin U19[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
04/09 17:00 |
KT |
Bergnasets Aik[NL-12] Ytterhogdal Ik[NL-2] |
04/09 18:00 |
KT |
Bodens BK[NL-4] IFK Ostersund[NL-11] |
04/09 19:00 |
KT |
Notvikens Ik[NL-14] Tegs Thoren ff[NL-1] |
04/09 19:00 |
KT |
Skelleftea Ff[NL-10] Gottne If[NL-7] |
04/09 19:00 |
KT |
Stode If[NL-3] Froso If[NL-15] |
04/09 19:00 |
KT |
Storfors Aik[NL-8] Sandviks Ik[NL-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
04/09 19:30 |
KT |
AFC Amsterdam[12] Scheveningen[5] |
04/09 19:30 |
KT |
Gelders Veenendaalse VV[14] Volendam Am[15] |
04/09 19:30 |
KT |
Noordwijk[17] IJsselmeervogels[11] |
04/09 20:00 |
KT |
ASWH[16] Kozakken Boys[7] |
04/09 20:00 |
KT |
Excelsior Maassluis[13] Koninklijke Hfc[4] |
04/09 20:00 |
KT |
Quick Boys[8] de Treffers[9] |
04/09 20:00 |
KT |
Spakenburg[10] VV Katwijk[2] |
04/09 20:30 |
KT |
HHC Hardenberg[18] TEC[3] |
04/09 20:30 |
KT |
Jong Sparta Rotterdam[6] Rijnsburgse Boys[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||
04/09 20:00 |
KT |
Eps Espoo[B-10] Jazz[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||
04/09 18:00 |
KT |
Japs[A-1] Sc Kufu-98[A-7] |
04/09 19:00 |
KT |
Lahden Reipas[A-4] Pepo[A-2] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
04/09 17:00 |
KT |
Kfum Ringsted |
04/09 18:00 |
KT |
Oks Sfb Oure |
04/09 18:00 |
KT |
Allerod Greve |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
04/09 20:00 |
KT |
Wacker Innsbruck Amateure Sc Schwaz |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
04/09 19:30 |
KT |
Sv Wienerberger Favoritner Ac |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
04/09 19:00 |
6 KT |
Brabrand IF[A-6] Fa 2000[A-9] |
04/09 19:00 |
6 KT |
HIK[A-5] Kolding IF[A-12] |
04/09 19:00 |
6 KT |
Hillerod Fodbold[A-4] Aarhus Fremad[A-8] |
04/09 19:00 |
6 KT |
Middelfart[A-10] Thisted[A-2] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
04/09 18:00 |
KT |
Fana Sandvikens IF |
04/09 19:00 |
KT |
Eik Tonsberg Oppsal |
04/09 19:00 |
KT |
Krakeroy IL Honefoss |
04/09 19:00 |
KT |
Akra Brodd |
04/09 19:00 |
KT |
Hinna Vindbjart |
04/09 19:00 |
KT |
Rodde Melhus |
04/09 19:00 |
KT |
Aalesund Fk B SK Traeff |
04/09 20:00 |
KT |
Mandalskameratene Madla Il |
04/09 20:00 |
KT |
Lorenskog Elverum |
04/09 20:00 |
KT |
Mjolner Melbo |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
04/09 18:00 |
KT |
Nữ Sc Sand[9] Nữ Bayern Munich[1] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
04/09 11:00 |
KT |
Nữ Fc Takatsuki[10] Nữ Setagaya Sfida[4] |
04/09 12:00 |
KT |
Nữ Nippon Sport Science University[2] Nữ As Harima Albion[7] |
04/09 12:00 |
KT |
Nữ Angeviolet Hiroshima[11] Yamato Sylphid Womens[12] |
04/09 16:00 |
KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[5] Ngu Nagoya Womens[8] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
04/09 16:00 |
KT |
Legia Warszawa Youth[10] Zaglebie Lubin Youth[4] |
04/09 17:00 |
KT |
Jagiellonia Bialystok Youth[1] Polonia Warszawa Youth[6] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
04/09 17:00 |
group a KT |
Sporting Braga U23 Vizela U23 |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
04/09 11:00 |
21 KT |
Reinmeer Aomori[6] Kagura Shimane[7] |
04/09 13:00 |
21 KT |
Suzuka Unlimited[9] Mio Biwako Shiga[14] |
04/09 13:00 |
21 KT |
Honda Lock SC[15] Sony Sendai FC[3] |
04/09 16:00 |
KT |
Yokogawa Musashino[16] Verspah Oita[5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |