Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
06/04 02:00 |
33 KT |
Southampton[16] Liverpool[1] |
Lịch thi đấu Đức |
||
06/04 01:30 |
28 KT |
Mainz 05[13] Freiburg[12] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
06/04 01:45 |
31 KT |
Bordeaux[13] Marseille[4] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
05/04 17:00 |
4 KT |
Quảng Nam[12] Quảng Ninh[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
06/04 02:00 |
32 KT |
Brescia[1] Venezia[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
05/04 22:00 |
33 KT |
Mallorca[7] CF Reus Deportiu[22] |
06/04 02:00 |
33 KT |
Tenerife[15] Sporting de Gijon[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
05/04 23:30 |
28 KT |
SSV Jahn Regensburg[8] Bochum[9] |
05/04 23:30 |
28 KT |
Arminia Bielefeld[10] Erzgebirge Aue[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
06/04 01:00 |
31 KT |
Valenciennes[11] ES Troyes AC[5] |
06/04 01:00 |
31 KT |
Clermont Foot[8] Nancy[18] |
06/04 01:00 |
31 KT |
Lorient[4] AS Beziers[19] |
06/04 01:00 |
31 KT |
Le Havre[9] Chamois Niortais[12] |
06/04 01:00 |
31 KT |
Red Star 93[20] Stade Brestois[2] |
06/04 01:00 |
31 KT |
Sochaux[17] Paris Fc[3] |
06/04 01:00 |
31 KT |
Grenoble[10] Orleans US 45[7] |
06/04 01:00 |
31 KT |
Ajaccio GFCO[14] Ajaccio[13] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
06/04 02:30 |
28 KT |
Porto[2] Boavista[13] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
06/04 07:10 |
25 KT |
San Martin Tucuman[26] San Lorenzo[21] |
Lịch thi đấu Úc |
||
05/04 15:50 |
24 KT |
Melbourne City[6] Brisbane Roar FC[9] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
06/04 01:30 |
uefa cup qualific.po KT |
Kortrijk[8] Zulte-Waregem[11] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
06/04 00:00 |
relegation round KT |
Horsens[10] Aarhus AGF[9] |
Lịch thi đấu Séc |
||
05/04 22:59 |
27 KT |
Pribram[14] Opava[11] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
06/04 01:45 |
9 KT |
Finn Harps[10] Derry City[4] |
06/04 01:45 |
9 KT |
St Patrick's[7] Dundalk[2] |
06/04 01:45 |
9 KT |
UC Dublin UCD[9] Waterford United[5] |
06/04 01:45 |
9 KT |
Cork City[6] Shamrock Rovers[1] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
06/04 00:30 |
27 KT |
Trabzonspor[4] Antalyaspor[7] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
06/04 08:00 |
clausura KT |
Veracruz[(c)-18] Atlas[(c)-15] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
06/04 09:00 |
loại KT |
Vancouver Whitecaps FC[10] Los Angeles Galaxy[7] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
05/04 22:59 |
29 KT |
Korona Kielce Zaglebie Lubin |
06/04 01:30 |
29 KT |
Miedz Legnica Cracovia Krakow |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
06/04 01:00 |
33 KT |
Den Bosch[5] Sparta Rotterdam[2] |
06/04 01:00 |
33 KT |
Oss[6] Volendam[15] |
06/04 01:00 |
33 KT |
Go Ahead Eagles[3] Jong AZ[18] |
06/04 01:00 |
33 KT |
MVV Maastricht[10] Eindhoven[13] |
06/04 01:00 |
33 KT |
Twente Enschede[1] Dordrecht 90[17] |
06/04 01:00 |
33 KT |
Jong Utrecht[20] Almere City FC[7] |
06/04 01:00 |
33 KT |
Helmond Sport[19] Jong Ajax Amsterdam[8] |
06/04 01:00 |
33 KT |
Roda JC Kerkrade[11] RKC Waalwijk[9] |
06/04 01:00 |
33 KT |
Telstar[16] Cambuur Leeuwarden[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
06/04 00:00 |
2 KT |
GAIS[10] Osters IF[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
06/04 01:00 |
28 KT |
SL Benfica B[5] SC Farense[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
06/04 01:00 |
29 KT |
US Boulogne[7] Tours FC[16] |
06/04 01:00 |
29 KT |
Bourg Peronnas[12] Villefranche[8] |
06/04 01:00 |
29 KT |
Cholet So[5] Avranches[11] |
06/04 01:00 |
29 KT |
Concarneau[13] Marignane Gignac[15] |
06/04 01:00 |
29 KT |
Drancy[18] Pau FC[9] |
06/04 01:00 |
29 KT |
Lyon la Duchere[6] Dunkerque[14] |
06/04 01:00 |
29 KT |
Quevilly[10] Rodez Aveyron[1] |
06/04 01:00 |
29 KT |
Entente Sannois[17] Chambly[2] |
Lịch thi đấu Iran |
||
05/04 18:35 |
24 KT |
Foolad Khozestan[6] Padideh Mashhad[5] |
05/04 19:30 |
24 KT |
Teraktor-Sazi[2] Sanat-Naft[13] |
05/04 20:15 |
24 KT |
Pars Jonoubi Jam[8] Esteghlal Khozestan[15] |
05/04 20:15 |
24 KT |
Nassaji Mazandaran[12] Sepahan[3] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
05/04 17:00 |
6 KT |
Kashima Antlers[7] Nagoya Grampus Eight[1] |
05/04 17:00 |
6 KT |
Kawasaki Frontale[10] Cerezo Osaka[12] |
05/04 17:30 |
6 KT |
Urawa Red Diamonds[9] Yokohama F Marinos[8] |
Lịch thi đấu Romania |
||
06/04 01:00 |
xuống hạng KT |
Dinamo Bucuresti Concordia Chiajna |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
05/04 21:30 |
relegation round KT |
Etar Veliko Tarnovo Botev Vratsa |
06/04 00:00 |
relegation round KT |
Lokomotiv Plovdiv Slavia Sofia |
Lịch thi đấu Wales |
||
06/04 01:45 |
championship playoff KT |
Caernarfon[5] Connah's QN[3] |
06/04 01:45 |
xuống hạng KT |
Aberystwyth Town[8] Llanelli[11] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
05/04 22:00 |
2 KT |
FC Minsk[11] Dinamo Minsk[3] |
05/04 23:45 |
2 KT |
Gorodeya[9] Vitebsk[4] |
Lịch thi đấu UAE |
||
05/04 20:45 |
19 KT |
Emirate[13] Banni Yas[6] |
05/04 20:50 |
19 KT |
Al Ahli Dubai[3] Dabba Al-Fujairah[14] |
05/04 23:30 |
19 KT |
Ahli Al-Fujirah[12] Ittihad Kalba[10] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
06/04 01:00 |
16 KT |
Maritzburg United[16] Bloemfontein Celtic[9] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
05/04 19:30 |
21 KT |
Al Najaf[13] Al Bahri[19] |
05/04 19:30 |
21 KT |
Naft Al Basra[11] Al Diwaniya[16] |
05/04 19:30 |
21 KT |
Baghdad[14] Naft Alwasat[6] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
05/04 18:35 |
4 KT |
Beijing Guoan[2] Jiangsu Suning[6] |
05/04 18:35 |
4 KT |
Shenzhen[5] Shandong Taishan[4] |
05/04 18:35 |
4 KT |
Shanghai East Asia FC Chongqing Lifan |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
06/04 01:00 |
28 KT |
Winterthur[4] Sc Kriens[6] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
05/04 16:30 |
15 KT |
Leeman[9] Eastern A.A Football Team[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
06/04 01:00 |
23 KT |
Arsenal de Sarandi[2] Agropecuario De Carlos Casares[12] |
06/04 01:30 |
23 KT |
Deportivo Moron[22] Olimpo[17] |
06/04 07:00 |
23 KT |
Instituto[20] Almagro[6] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
05/04 15:45 |
8 KT |
PDRM[12] Johor Darul Takzim II[1] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
05/04 18:50 |
5 KT |
Geylang United FC[7] Singapore Warriors[9] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
05/04 20:05 |
8 KT |
Johor FC[2] Felda United FC[10] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
05/04 22:59 |
4 KT |
Metta/LU Riga[9] Rigas Futbola Skola[1] |
05/04 22:59 |
4 KT |
Jelgava[6] Liepajas Metalurgs[8] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
06/04 07:15 |
8 KT |
Liga Dep. Universitaria Quito[9] Tecnico Universitario[15] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
06/04 08:15 |
clausura KT |
Honduras Progreso[(c)-10] Real De Minas[(c)-7] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
06/04 09:00 |
clausura KT |
Deportivo Petapa CD Puerto de Iztapa |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Na Uy |
||
06/04 00:00 |
qualifying 2 KT |
Arvoll Ready |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
06/04 00:00 |
23 KT |
Birkirkara FC[5] Hibernians FC[2] |
06/04 01:15 |
23 KT |
Balzan[7] Tarxien Rainbows[10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
05/04 20:00 |
tháng 4 KT |
Nữ New Zealand Nữ Nauy |
05/04 21:30 |
tháng 4 KT |
Tpv Tampere Tampere |
05/04 22:59 |
tháng 4 KT |
Nữ Ba Lan[34] Nữ Ý[16] |
05/04 23:30 |
tháng 4 KT |
Nữ Tây Ban Nha[12] Nữ Brazil[10] |
06/04 00:00 |
tháng 4 KT |
Nữ Thụy Sĩ Nữ Phần Lan |
06/04 01:00 |
tháng 4 KT |
Nữ Hà Lan[7] Mexico Womens[27] |
06/04 01:15 |
tháng 4 KT |
Nữ Anh[4] Nữ Canada[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
05/04 21:00 |
28 KT |
Chindia Targoviste[4] Dacia Unirea Braila[20] |
Lịch thi đấu UAE Division 1 |
||
05/04 20:45 |
15 KT |
Al Oruba Uae Masafi |
05/04 20:45 |
15 KT |
Hatta Al Thaid |
05/04 20:45 |
15 KT |
Al Taawon Al Arabi |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
05/04 17:00 |
1 KT |
PVF CAND Bình Phước |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
06/04 00:00 |
KT |
SV Allerheiligen[M-5] SC Weiz[M-9] |
06/04 00:00 |
KT |
Sturm Graz Amat.[M-8] Sv Lendorf[M-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Kazakhstan |
||
05/04 16:00 |
1 KT |
Baykonur[10] Kyzylzhar Petropavlovsk[2] |
05/04 17:00 |
1 KT |
Akademiya Ontustik Tarlan Shymkent |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
06/04 09:30 |
6 KT |
West Torrens Birkalla Noarlunga United |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
06/04 00:00 |
32 KT |
Preuben Munster[11] Sv Meppen[9] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
05/04 15:00 |
1 KT |
Canberra Canberra Olympic |
Lịch thi đấu Cúp Italia U19 |
||
06/04 00:00 |
KT |
Fiorentina U19[ITA YTHLP1-2] Torino U19[ITA YTHLP1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
05/04 16:10 |
KT |
Hapoel Mahane Yehuda[S-15] Maccabi Herzliya[S-5] |
05/04 18:00 |
KT |
Hapoel Herzliya[N-3] Maccabi Tzur Shalom[N-13] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
06/04 01:45 |
championship round KT |
Ballymena United[2] Linfield FC[1] |
06/04 01:45 |
relegation round KT |
Newry City[12] Ards[11] |
Lịch thi đấu Chile |
||
06/04 03:00 |
7 KT |
Palestino[7] O Higgins[5] |
06/04 06:00 |
7 KT |
Huachipato[10] Cobresal[16] |
Lịch thi đấu Macao |
||
05/04 18:05 |
8 KT |
Cd Tim Iec Psp Macau |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
06/04 08:00 |
clausura KT |
Mineros De Zacatecas[(c)-2] Tampico Madero[(c)-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
06/04 01:30 |
16 KT |
Taffs Well[15] Penybont[1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
06/04 02:00 |
1 KT |
Ellidi Kfr Aegir[LCE D3-8] |
06/04 03:00 |
1 KT |
Bjorninn Ih Hafnarfjordur |
06/04 03:00 |
1 KT |
Hamar Il Lettir Reykjavik |
06/04 03:00 |
1 KT |
Kb Breidholt Golfklubbur Grindavikur |
06/04 04:00 |
1 KT |
Skautafelag Reykjavikur Kormakur |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
05/04 15:45 |
8 KT |
Melbourne Knights[3] South Melbourne[11] |
05/04 16:30 |
8 KT |
Dandenong City Sc[14] Oakleigh Cannons[13] |
05/04 16:30 |
8 KT |
Heidelberg United[4] Kingston City[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
06/04 01:45 |
7 KT |
Wexford Youths[10] Longford Town[2] |
06/04 01:45 |
7 KT |
Galway United[9] Limerick FC[3] |
06/04 01:45 |
7 KT |
Athlone[7] Drogheda United[5] |
06/04 01:45 |
7 KT |
Shelbourne[6] Bray Wanderers[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
05/04 22:00 |
21 KT |
Rukh Vynnyky[10] Prykarpattya Ivano Frankivsk[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
05/04 20:00 |
promotion playoff KT |
Hapoel Afula Hapoel Ramat Gan FC |
05/04 20:00 |
promotion playoff KT |
Hapoel Katamon Jerusalem Beitar Tel Aviv Ramla |
05/04 20:00 |
relegation playoff KT |
Hapoel Rishon Letzion Hapoel Iksal |
05/04 20:00 |
relegation playoff KT |
Maccabi Ahi Nazareth Hapoel Marmorek Irony Rehovot |
05/04 20:00 |
relegation playoff KT |
Hapoel Petah Tikva Hapoel Bnei Lod |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
05/04 22:59 |
21 KT |
Vysocina Jihlava[2] Sk Slovan Varnsdorf[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
05/04 18:00 |
18 KT |
Luki Energiya[W-10] Dnepr Smolensk[W-12] |
05/04 21:30 |
18 KT |
Chertanovo Moscow Ii Lokomotiv Moscow B |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
06/04 00:10 |
21 KT |
Floridsdorfer AC Wien[9] Blau Weiss Linz[3] |
06/04 00:10 |
21 KT |
Austria Wien Amateure[13] SK Austria Klagenfurt[12] |
06/04 00:10 |
21 KT |
SV Horn[15] SV Ried[2] |
06/04 00:10 |
21 KT |
Superfund Pasching[11] SC Wiener Neustadt[4] |
06/04 00:10 |
21 KT |
Liefering[8] Austria Lustenau[6] |
06/04 00:10 |
21 KT |
WSG Wattens[1] Kapfenberg Superfund[7] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
06/04 01:05 |
32 KT |
Ross County[1] Dundee United[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hàn Quốc |
||
05/04 17:00 |
4 KT |
Changwon City[7] Mokpo City[5] |
05/04 17:00 |
4 KT |
Gangneung[1] Gyeongju KHNP[8] |
05/04 17:30 |
4 KT |
Gimhae City[6] Incheon Korail[2] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
05/04 21:00 |
18 KT |
Al-Ahli[9] AL-Sareeh[10] |
05/04 23:30 |
18 KT |
Al-Faisaly[2] Shabab AlOrdon[3] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
05/04 20:00 |
3 KT |
Pakhtakor Tashkent[1] Nasaf Qarshi[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
06/04 01:30 |
relegation playoffs KT |
Tubize[8] KVSK Lommel[6] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
05/04 16:00 |
6 KT |
Campbelltown City SC[7] North Eastern Metrostars[3] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
05/04 21:20 |
15 KT |
Al-Hadd[5] Al-Muharraq[3] |
06/04 00:00 |
15 KT |
Al-hala[9] Manama Club[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
05/04 16:30 |
8 KT |
Moreland Zebras[8] Werribee City Sc[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
05/04 21:30 |
22 KT |
Artmedia Petrzalka[7] Slavoj Trebisov[13] |
05/04 22:59 |
22 KT |
Poprad[4] Msk Zilina B[8] |
05/04 22:59 |
22 KT |
Mfk Skalica[3] KFC Komarno[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
06/04 00:00 |
1 KT |
Assyriska Bk Ullared |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
05/04 22:00 |
3 KT |
Nevezis[8] Kupiskis[10] |
05/04 22:59 |
3 KT |
Taip Vilnius[2] Dainava Alytus[7] |
05/04 22:59 |
3 KT |
Hegelmann Litauen[1] Siauliai[12] |
Lịch thi đấu Indonesia President Cup |
||
05/04 19:00 |
bán kết KT |
Kalteng Putra Arema Malang |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
05/04 16:15 |
8 KT |
Glenorchy Knights Kingborough Lions |
06/04 09:30 |
8 KT |
Riverside Olympic Hobart Zebras |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
06/04 01:30 |
25 KT |
Claypole Argentino De Rosario |
06/04 01:30 |
25 KT |
Ca Atlas Central Ballester |
Lịch thi đấu Oman |
||
05/04 20:45 |
19 KT |
Al Shabab Oma Muscat |
05/04 20:55 |
19 KT |
AL-Nahda Al Oruba Sur |
05/04 23:10 |
19 KT |
Sur Club Sohar Club |
05/04 23:30 |
19 KT |
Al Rustaq Saham |
05/04 23:35 |
19 KT |
Al-Suwaiq Club Dhufar |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
05/04 18:00 |
22 KT |
Spartak Moscow Youth[3] Cska Moscow Youth[1] |
05/04 18:00 |
22 KT |
Fk Anzhi Youth[15] Dynamo Moscow Youth[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
05/04 21:30 |
19 KT |
Radnik Sesvete HNK Sibenik |
Lịch thi đấu Libya |
||
05/04 20:30 |
group a KT |
Al-hilal(lby) Ngom Egdabya |
05/04 20:30 |
group a KT |
Khaleej Sirte Al Ahly Benghazi |
05/04 20:30 |
group a KT |
Shabab Al Jabal Darnes |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
05/04 22:35 |
26 KT |
Al Qadasiya[12] Uhud Medina[16] |
05/04 22:55 |
26 KT |
Al Faisaly Harmah[6] Al-Fath[8] |
06/04 00:45 |
26 KT |
Al Ittihad[13] Al Baten[15] |
06/04 00:45 |
26 KT |
Al Shabab Ksa[3] Al Ahli Jeddah[5] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
05/04 20:15 |
31 KT |
Al Orubah[20] Al Jeel[7] |
Lịch thi đấu Peru |
||
06/04 08:00 |
apertura KT |
Carlos A Mannucci[10] Melgar[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
06/04 06:00 |
7 KT |
Csyd Barnechea[6] La Serena[9] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
05/04 21:00 |
championship playoff KT |
Rio Ave U23 Sporting Clube De Portugal U23 |
05/04 21:00 |
xuống hạng KT |
Belenenses U23 Portimonense U23 |
05/04 22:00 |
xuống hạng KT |
Vitoria Fc Setubal U23 Academica Coimbra U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |