Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
06/04 00:00 |
30 KT |
Everton[8] Crystal Palace[12] |
06/04 02:15 |
30 KT |
Wolves[13] West Ham United[5] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
06/04 02:00 |
29 KT |
Barcelona[2] Valladolid[16] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
05/04 18:30 |
40 KT |
Middlesbrough[9] Watford[2] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Blackburn Rovers[15] AFC Bournemouth[7] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Coventry[20] Bristol City[14] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Stoke City[11] Millwall[10] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Rotherham United[22] Wycombe Wanderers[24] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Reading[6] Derby County[19] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Luton Town[13] Barnsley[5] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Swansea City[3] Preston North End[16] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Nottingham Forest[17] Queens Park Rangers[12] |
05/04 23:30 |
40 KT |
Sheffield Wed[23] Cardiff City[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
05/04 17:30 |
32 KT |
Pordenone[15] Virtus Entella[20] |
05/04 20:00 |
32 KT |
Ascoli[18] Vicenza[11] |
05/04 20:00 |
32 KT |
Cittadella[6] Reggina[13] |
05/04 20:00 |
32 KT |
Cosenza[16] Cremonese[14] |
05/04 20:00 |
32 KT |
Ac Monza[3] Pescara[19] |
05/04 20:00 |
32 KT |
Pisa[9] Lecce[2] |
05/04 22:00 |
32 KT |
Reggiana[17] Brescia[10] |
06/04 00:00 |
32 KT |
Spal[7] Venezia[4] |
06/04 02:00 |
32 KT |
Salernitana[5] Frosinone[12] |
Lịch thi đấu Nga |
||
05/04 23:00 |
24 KT |
Zenit St.Petersburg[1] FK Khimki[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
06/04 00:00 |
33 KT |
Cartagena[21] Alcorcon[18] |
06/04 02:00 |
33 KT |
Fuenlabrada[10] Zaragoza[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
06/04 01:30 |
27 KT |
St Pauli[11] Eintr. Braunschweig[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
06/04 01:45 |
31 KT |
Auxerre[6] Le Havre[13] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
06/04 00:45 |
25 KT |
SC Farense[15] Sporting Braga[4] |
06/04 01:00 |
25 KT |
SL Benfica[3] Maritimo[18] |
06/04 03:00 |
25 KT |
Moreirense[8] Sporting Lisbon[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
05/04 21:00 |
40 KT |
AFC Wimbledon[21] Fleetwood Town[15] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Oxford United[9] Accrington Stanley[13] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Hull City[1] Northampton Town[20] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Burton Albion FC[18] Swindon[19] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Shrewsbury Town[17] Plymouth Argyle[16] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Peterborough United[2] Sunderland[3] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Bristol Rovers[23] Doncaster Rovers[8] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Milton Keynes Dons[12] Crewe Alexandra[14] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Blackpool[7] Gillingham[6] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Wigan Athletic[22] Portsmouth[5] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Rochdale[24] Ipswich[11] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
06/04 07:15 |
1st phase KT |
CA Banfield[6] Estudiantes La Plata[9] |
Lịch thi đấu Úc |
||
05/04 14:05 |
4 KT |
Newcastle Jets FC[11] Western United[7] |
05/04 16:10 |
4 KT |
Wellington Phoenix[10] Melbourne City[4] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
05/04 18:30 |
32 KT |
Oud Heverlee[6] Genk[3] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Zulte-Waregem[9] AS Eupen[13] |
05/04 23:15 |
32 KT |
Royal Antwerp[2] Anderlecht[4] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
05/04 21:00 |
27 KT |
Basel[4] Vaduz[10] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
05/04 19:00 |
relegation round KT |
Aalborg BK[9] Sonderjyske[7] |
05/04 21:00 |
championship round KT |
Copenhagen[4] Randers FC[5] |
05/04 23:00 |
championship round KT |
Midtjylland[2] Brondby[1] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
05/04 22:59 |
32 KT |
Fenerbahce[3] Denizlispor[21] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
05/04 17:30 |
23 KT |
Gornik Zabrze[5] Warta Poznan[9] |
05/04 20:00 |
23 KT |
Podbeskidzie[16] Wisla Krakow[11] |
05/04 22:30 |
23 KT |
Jagiellonia Bialystok[12] Slask Wroclaw[7] |
06/04 01:00 |
23 KT |
Lechia Gdansk[4] Zaglebie Lubin[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
05/04 17:15 |
32 KT |
NEC Nijmegen[6] Telstar[9] |
05/04 19:30 |
32 KT |
Jong Utrecht[17] De Graafschap[2] |
05/04 19:30 |
32 KT |
Jong AZ[18] Den Bosch[20] |
05/04 19:30 |
32 KT |
Cambuur Leeuwarden[1] SBV Excelsior[10] |
05/04 19:30 |
32 KT |
Oss[12] Volendam[7] |
05/04 19:30 |
32 KT |
Helmond Sport[11] Jong Ajax Amsterdam[14] |
05/04 19:30 |
32 KT |
NAC Breda[3] Go Ahead Eagles[5] |
05/04 19:30 |
32 KT |
Dordrecht 90[19] Eindhoven[16] |
05/04 19:30 |
32 KT |
Jong PSV Eindhoven[15] MVV Maastricht[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
06/04 02:30 |
27 KT |
UD Oliveirense[18] Leixoes[12] |
Lịch thi đấu Iran |
||
05/04 18:30 |
19 KT |
Gol Gohar[10] Mashin Sazi[16] |
05/04 19:00 |
19 KT |
Saipa[13] Sepahan[1] |
Lịch thi đấu Israel |
||
06/04 00:15 |
relegation playoff KT |
Beitar Jerusalem[8] Hapoel Kfar Saba[13] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
05/04 21:00 |
vô địch KT |
AEK Larnaca Anorthosis Famagusta FC |
05/04 23:30 |
vô địch KT |
Apollon Limassol FC Omonia Nicosia FC |
Lịch thi đấu Romania |
||
05/04 21:30 |
29 KT |
Chindia Targoviste[9] Voluntari[12] |
06/04 00:30 |
29 KT |
CFR Cluj[2] Dinamo Bucuresti[14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
05/04 21:00 |
40 KT |
Forest Green Rovers[5] Salford City[10] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Colchester United[21] Barrow[22] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Tranmere Rovers[3] Cambridge United[1] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Harrogate Town[15] Port Vale[18] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Stevenage Borough[14] Bradford AFC[13] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Grimsby Town[24] Cheltenham Town[2] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Exeter City[8] Mansfield Town[19] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Leyton Orient[9] Walsall[20] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Newport County[7] Bolton Wanderers[4] |
05/04 21:00 |
40 KT |
Crawley Town[12] Oldham Athletic[17] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
05/04 19:00 |
promotion round KT |
Fredericia Esbjerg FB |
05/04 20:00 |
promotion round KT |
Silkeborg IF Elite 3000 Helsingor |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
05/04 16:00 |
3 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[10] Shakhtyor Karagandy[7] |
05/04 18:00 |
3 KT |
Kairat Almaty[1] Taraz[4] |
05/04 18:00 |
3 KT |
Ordabasy[5] Akzhayik Oral[8] |
05/04 20:00 |
3 KT |
Tobol Kostanai[3] Astana[2] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
05/04 22:59 |
24 KT |
Olimpik Sarajevo[11] FK Velez Mostar[4] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
05/04 14:00 |
9 KT |
Southern District[8] Sun Pegasus[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
06/04 01:10 |
zona a KT |
Alvarado Mar Del Plata[A-22] Gimnasia Mendoza[A-6] |
06/04 03:00 |
zona b KT |
Independiente Rivadavia[A-9] Santa Marina Tandil[B-6] |
06/04 07:10 |
zona a KT |
Chacarita Juniors[A-21] Almirante Brown[A-11] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
05/04 20:00 |
27 KT |
Gjilani Besa Peje |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
06/04 04:00 |
clausura KT |
Jicaral[(c)-5] Perez Zeledon[(c)-12] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
06/04 00:00 |
17 KT |
Ittihad Alexandria[4] El Mokawloon[13] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
05/04 19:00 |
KT |
IK Brage[SWE D2-10] Djurgardens[SWE D1-4] |
05/04 19:00 |
KT |
KuPS[FIN D1-6] JIPPO[FIN D2-8] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
05/04 21:00 |
25 KT |
Dobrudzha[10] Septemvri Sofia[7] |
05/04 21:00 |
25 KT |
Minyor Pernik[11] Litex Lovech[9] |
05/04 21:00 |
25 KT |
Neftohimik[16] Pirin Blagoevgrad[1] |
05/04 21:00 |
25 KT |
Septemvri Simitli Yantra Gabrovo |
05/04 23:30 |
25 KT |
Sozopol[8] Hebar Pazardzhik[4] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
05/04 13:00 |
KT |
Sydney United[1] North Shore Mariners[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
06/04 00:00 |
30 KT |
Viktoria Koln[10] SpVgg Unterhaching[20] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
05/04 17:00 |
KT |
Ironi Tiberias[14] Bnei Majd Kurum[N-18] |
05/04 17:30 |
north KT |
Maccabi Tzur Shalom[13] Hapoel Kafr Kanna[N-11] |
05/04 18:00 |
north KT |
Maccabi Tamra[5] Hapoel Bueine[4] |
05/04 19:30 |
KT |
Ms Tseirey Taybe[8] Sc Daburiyya Osama[17] |
05/04 20:30 |
north KT |
Hapoel Ironi Baka El Garbiya[N-9] Hapoel Bnei Zalfa[16] |
05/04 20:30 |
KT |
Hapoel Migdal Haemek[7] Hapoel Bnei Arrara Ara[15] |
05/04 20:45 |
north KT |
Moadon Sport Tira[N-1] Hapoel Herzliya[N-10] |
05/04 20:45 |
south KT |
Maccabi Yavne[S-13] Ironi Or Yehuda[S-10] |
05/04 21:00 |
south KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[S-5] As Nordia Jerusalem[S-15] |
05/04 21:00 |
south KT |
Hapoel Marmorek Irony Rehovot[S-2] Hapoel Bikat Hayarden[S-1] |
05/04 22:00 |
south KT |
Hapoel Bnei Lod[S-17] Hapoel Azor[S-9] |
05/04 22:00 |
KT |
Ms Ironi Kuseife[S-14] Hapoel Ashkelon[S-11] |
06/04 00:30 |
north KT |
Rubi Shapira[12] Hapoel Kaukab[N-2] |
06/04 00:45 |
south KT |
Sc Maccabi Ashdod[S-12] Maccabi Shaarayim[S-8] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
06/04 01:45 |
3 KT |
Queen of South[SCO CH-6] Hibernian FC[SCO PR-3] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
05/04 10:00 |
qual KT |
Taroona South East United |
05/04 12:00 |
qual KT |
Rockingham City Joondalup City |
05/04 14:00 |
qual KT |
Joondalup United Balcatta[WAUS D1-8] |
05/04 14:00 |
qual KT |
Sorrento[WAUS D1-2] Subiaco AFC |
05/04 14:00 |
qual KT |
Bayswater City[WAUS D1-3] Dianella White Eagles |
05/04 14:00 |
qual KT |
Cockburn City Western Knights |
05/04 14:00 |
qual KT |
ECU Joondalup Fremantle City |
05/04 14:05 |
qual KT |
Inglewood United[WAUS D1-7] Armadale[WAUS D1-10] |
05/04 14:10 |
qual KT |
Swan United Gwelup Croatia Sc[WAUS D1-10] |
05/04 14:10 |
qual KT |
Ashfield Sc Floreat Athena |
05/04 15:00 |
qual KT |
Toowong Nambour Yandina Utd |
05/04 16:00 |
qual KT |
Bentleigh Greens Essendon Royals |
05/04 16:00 |
qual KT |
Berwick City Port Melbourne Sharks |
05/04 16:05 |
qual KT |
Fawkner Blues Mooroolbark |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
05/04 22:30 |
13 KT |
Al Khaldiya Qalali |
05/04 22:30 |
13 KT |
Al Ittihad Bhr Sitra |
05/04 22:30 |
13 KT |
Al Tadhmon Al Ittifaq |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
05/04 17:59 |
20 KT |
Nyva Ternopil Hirnyk Sport |
05/04 18:00 |
20 KT |
Polessya Zhitomir[10] Metalist 1925 Kharkiv[3] |
05/04 19:00 |
20 KT |
Ahrobiznes Volochysk[4] Volyn[5] |
05/04 19:00 |
20 KT |
Kremin Kremenchuk[12] Veres Rivne[1] |
05/04 19:00 |
20 KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv[7] Fk Avanhard Kramatorsk[15] |
05/04 20:00 |
20 KT |
Krystal Kherson[16] Alians Lypova Dolyna[9] |
05/04 20:00 |
20 KT |
Vpk Ahro Shevchenkivka[11] Obolon Kiev[6] |
05/04 21:00 |
20 KT |
Chernomorets Odessa[2] Prykarpattya Ivano Frankivsk[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
05/04 19:30 |
16 KT |
Lisen[2] Vysocina Jihlava[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
05/04 22:59 |
28 KT |
Bursaspor[9] Altay Spor Kulubu[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
05/04 16:00 |
17 KT |
Ural 2[U-10] Zenit-Izhevsk[U-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
05/04 15:30 |
21 KT |
Kapfenberg Superfund[8] Superfund Pasching[13] |
05/04 15:30 |
21 KT |
Liefering[2] Floridsdorfer AC Wien[11] |
05/04 17:30 |
21 KT |
Rapid Vienna Amateure[14] SK Vorwarts Steyr[15] |
05/04 19:30 |
21 KT |
SK Austria Klagenfurt[4] Lafnitz[1] |
05/04 19:30 |
21 KT |
Austria Lustenau[10] Austria Wien Amateure[16] |
05/04 19:30 |
21 KT |
SV Horn[12] Dornbirn[9] |
05/04 21:30 |
21 KT |
Blau Weiss Linz[3] Wacker Innsbruck[5] |
05/04 23:30 |
21 KT |
SKU Amstetten[7] Grazer AK[6] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
06/04 06:00 |
apertura KT |
Atletico Bucaramanga[(a)-12] Patriotas[(a)-17] |
06/04 08:00 |
apertura KT |
Deportiva Once Caldas[(a)-15] Jaguares De Cordoba[(a)-11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
06/04 02:00 |
apertura KT |
Tigres FC[(a)-11] Bogota[(a)-14] |
06/04 03:00 |
apertura KT |
Universitario De Popayan[(a)-12] Atletico Huila[(a)-1] |
06/04 03:00 |
apertura KT |
Llaneros FC[(a)-15] Valledupar[(a)-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
05/04 21:00 |
KT |
Ifk Malmo[S-6] Atvidabergs FF[S-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
06/04 01:00 |
25 KT |
Kmsk Deinze[5] KVSK Lommel[3] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
05/04 22:00 |
19 KT |
CS Petange[14] Progres Niedercorn[5] |
05/04 22:59 |
19 KT |
Jeunesse Esch[6] Etzella Ettelbruck[16] |
05/04 22:59 |
19 KT |
Wiltz 71[7] Rodange 91[12] |
05/04 22:59 |
19 KT |
Differdange 03[4] Hostert[9] |
05/04 22:59 |
19 KT |
Racing Union Luxemburg[8] Us Mondorf-les-bains[13] |
06/04 00:30 |
19 KT |
F91 Dudelange[2] Swift Hesperange[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
05/04 15:15 |
KT |
Admira Praha[A-5] Pribram B[A-15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
05/04 18:00 |
21 KT |
Ararat Yerevan 2[8] Ararat Armenia B[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
05/04 17:00 |
3 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2 Trakai Ii |
05/04 19:00 |
3 KT |
Panevezys Ii Kazlu Ruda |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
06/04 02:30 |
KT |
EL Masry[EGY D1-7] Tala Al Jaish[EGY D1-14] |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
05/04 15:30 |
KT |
U19 Becamex Bình Dương U19 Hoàng Anh Gia Lai |
05/04 15:30 |
KT |
U19 Pvf Việt Nam U19 Sông Lam Nghệ An |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
05/04 19:00 |
group a KT |
Xorazm Urganch[A-5] Shurtan Guzor[A-9] |
05/04 20:00 |
group a KT |
Dinamo Samarkand[A-1] Aral Nukus[A-4] |
Lịch thi đấu Cúp Armenia |
||
05/04 18:00 |
KT |
Bkma[ARM D2-2] Alashkert[ARM D1-1] |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
05/04 18:00 |
1 KT |
Eskhata Khatlon |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ |
||
05/04 22:45 |
KT |
Bellinzona Yverdon |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
05/04 17:00 |
KT |
Valby Bk Karlslunde |
05/04 17:00 |
KT |
Gentofte Vangede If/gvi Allerod |
05/04 18:00 |
KT |
Greve Otterup |
05/04 19:00 |
KT |
Husum Bk Kfum |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
05/04 18:00 |
17 KT |
Sfb Oure[A-13] B93 Copenhagen[A-2] |
05/04 18:00 |
17 KT |
Thisted[A-4] Sydvest[A-10] |
05/04 18:00 |
B group KT |
HIK[B-2] Kfum Roskilde[B-8] |
05/04 18:00 |
B group KT |
Naestved[B-4] Roskilde[B-10] |
05/04 18:00 |
B group KT |
Slagelse Bi[B-9] Fa 2000[B-5] |
05/04 18:30 |
17 KT |
Vsk Aarhus[A-8] BK Frem[A-3] |
05/04 19:00 |
17 KT |
Jammerbugt[A-1] Holstebro Bk[A-14] |
05/04 19:00 |
17 KT |
Dalum[A-9] Aarhus Fremad[A-6] |
05/04 19:00 |
17 KT |
Middelfart[A-5] Brabrand IF[A-7] |
05/04 19:00 |
B group KT |
Ab Tarnby[B-14] Skovshoved[B-13] |
05/04 20:00 |
B group KT |
Nykobing Falster[B-1] Vanlose If[B-6] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
05/04 21:00 |
36 KT |
Boreham Wood[14] Hartlepool United FC[2] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Dagenham and Redbridge[15] Aldershot Town[13] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Halifax Town[8] Weymouth[20] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Kings Lynn[21] Altrincham[10] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Maidenhead United[16] Eastleigh[11] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Solihull Moors[17] Sutton United[1] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Wealdstone[19] Barnet[22] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Woking[18] Notts County[6] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Wrexham[5] Torquay United[3] |
05/04 23:30 |
36 KT |
Stockport County[4] Bromley[9] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
05/04 21:00 |
KT |
Bath City[18] Slough Town[20] |
05/04 21:00 |
KT |
Chelmsford City[13] Dulwich Hamlet[12] |
05/04 21:00 |
KT |
Chippenham Town[16] St Albans City[5] |
05/04 21:00 |
KT |
Concord Rangers[17] Maidstone United[11] |
05/04 21:00 |
KT |
Dorking[1] Hungerford Town[7] |
05/04 21:00 |
KT |
Ebbsfleet United[8] Billericay Town[15] |
05/04 21:00 |
KT |
Hampton & Richmond[6] Oxford City[4] |
05/04 21:00 |
KT |
Havant and Waterlooville[9] Dartford[2] |
05/04 21:00 |
KT |
Hemel Hempstead Town[10] Braintree Town[19] |
05/04 21:00 |
KT |
Welling United[21] Eastbourne Borough[3] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
05/04 21:00 |
32 KT |
Alfreton Town[21] Southport FC[16] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Boston United[5] Blyth Spartans[22] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Brackley Town[4] AFC Fylde[2] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Bradford Park Avenue[14] Spennymoor Town[13] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Curzon Ashton[17] Kidderminster[6] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Farsley Celtic[11] Gloucester City[1] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Gateshead[10] Chester FC[3] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Guiseley[20] AFC Telford United[15] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Hereford[12] Darlington[19] |
05/04 21:00 |
32 KT |
Kettering Town[18] Chorley[7] |
05/04 21:00 |
32 KT |
York City[8] Leamington[9] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
05/04 20:00 |
19 KT |
Abia Warriors[11] Plateau United[9] |
05/04 22:00 |
19 KT |
Heartland[12] Adamawa United[20] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
05/04 21:00 |
KT |
Ashton United[19] Fc United Of Manchester[13] |
05/04 21:00 |
KT |
Grantham Town[21] Gainsborough Trinity[9] |
05/04 21:00 |
KT |
Hyde United[17] Stalybridge Celtic[18] |
05/04 21:00 |
KT |
Lancaster City[12] Bamber Bridge[20] |
05/04 21:00 |
KT |
Matlock Town[8] Buxton FC[3] |
05/04 21:00 |
KT |
Mickleover Sports[1] Basford Utd[2] |
05/04 21:00 |
KT |
Nantwich Town[15] Stafford Rangers[22] |
05/04 21:00 |
KT |
Radcliffe Borough[14] Atherton Collieries[11] |
05/04 21:00 |
KT |
Scarborough[10] Morpeth Town[16] |
05/04 21:00 |
KT |
Warrington Town AFC[4] Witton Albion[5] |
05/04 21:00 |
KT |
Whitby Town[7] South Shields[6] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
05/04 21:00 |
36 KT |
Beaconsfield Sycob[20] Swindon Supermarine[6] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Hartley Wintney[14] Farnborough Town[18] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Hayes&Yeading[10] Metropolitan Police[5] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Hendon[9] Harrow Borough[16] |
05/04 21:00 |
KT |
Merthyr Town[21] Yate Town[17] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Poole Town[1] Dorchester Town[19] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Salisbury City[4] Wimborne Town[13] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Taunton Town[8] Weston Super Mare[15] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Truro City[3] Tiverton Town[2] |
05/04 21:00 |
36 KT |
Walton Casuals[12] Chesham United[7] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Gaucho 1 |
||
06/04 06:00 |
1 KT |
Brasil De Pelotas Rs Ec Pelotas Rs |
06/04 06:00 |
1 KT |
Caxias Rs[4] Juventude[5] |
06/04 06:00 |
1 KT |
Aimore Rs[7] Novo Hamburgo RS[8] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
06/04 05:30 |
KT |
Botafogo PB[BRA PB-1] Confianca Se[BRA D2-15] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |