Lịch thi đấu Việt Nam |
||
05/06 18:00 |
11 KT |
Thanh Hóa[1] Công An Hà Nội[2] |
05/06 18:00 |
11 KT |
Đà Nẵng[14] Becamex Bình Dương[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
06/06 01:45 |
upgrade playoffs KT |
Hamburger[3] VfB Stuttgart[GER D1-16] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
05/06 22:59 |
19 KT |
Cork City[9] Bohemians[3] |
05/06 22:59 |
19 KT |
Dundalk[5] UC Dublin UCD[10] |
06/06 00:00 |
19 KT |
Sligo Rovers[7] Shamrock Rovers[2] |
06/06 00:45 |
19 KT |
St Patrick's[4] Derry City[1] |
06/06 01:45 |
19 KT |
Shelbourne[6] Drogheda United[8] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
06/06 00:00 |
11 KT |
Varbergs BoIS FC[16] Hacken[3] |
06/06 00:10 |
11 KT |
Malmo FF[2] Degerfors IF[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
06/06 00:00 |
11 KT |
Trelleborgs FF[11] IK Brage[9] |
06/06 00:00 |
11 KT |
Skovde AIK[16] AFC United[13] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
06/06 06:00 |
9 KT |
Vasco da Gama[18] Flamengo[8] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
05/06 22:30 |
relegation round KT |
Hebar Pazardzhik[14] Beroe[12] |
05/06 22:30 |
relegation round KT |
Pirin Blagoevgrad[13] Spartak Varna[16] |
05/06 22:30 |
relegation round KT |
Septemvri Sofia[15] Botev Vratsa[11] |
Lịch thi đấu Áo |
||
06/06 00:00 |
conference league play offs KT |
Wolfsberger AC Austria Lustenau |
Lịch thi đấu Armenia |
||
05/06 20:00 |
36 KT |
Lernayin Artsakh Shirak |
05/06 22:00 |
36 KT |
Bkma Avan Academy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
06/06 00:30 |
group b KT |
Atletico Mitre De Salta[B-7] Deportivo Madryn[B-12] |
06/06 03:55 |
group b KT |
Atletico Atlanta[B-13] CA Brown Adrogue[B-10] |
06/06 07:10 |
group b KT |
Racing De Cordoba[B-15] Quilmes[B-6] |
Lịch thi đấu Toulon Tournament |
||
05/06 19:00 |
bảng KT |
Venezuela U23 Costa Rica U23 |
05/06 22:30 |
bảng KT |
France U18 Saudi Arabia U23 |
Lịch thi đấu Latvia |
||
05/06 21:30 |
17 KT |
Daugava Daugavpils[9] Liepajas Metalurgs[6] |
05/06 22:59 |
17 KT |
Jelgava[7] Fk Valmiera[3] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
06/06 07:00 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca[(a)-9] Delfin SC[(a)-5] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
06/06 02:00 |
16 KT |
Club Guabira[(a)-13] Univ De Vinto[(a)-7] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
06/06 00:00 |
30 KT |
El Zamalek[4] Ittihad Alexandria[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
06/06 01:30 |
11 KT |
Deportivo Carapegua[10] Atletico Colegiales[13] |
06/06 04:00 |
11 KT |
2 De Mayo[1] Sportivo San Lorenzo[3] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
05/06 16:15 |
8 KT |
Kachin United[11] Chinland[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
05/06 14:30 |
north KT |
Zibo Zi Cheng[N-7] Dalian Zhixing[N-3] |
05/06 15:00 |
south KT |
Guangxi Lanhang[S-4] Yunnan Yukun[S-1] |
05/06 15:00 |
south KT |
Quanzhou Yaxin[S-8] Jiangxi Dark Horse[S-3] |
05/06 15:00 |
north KT |
Wuhan Jiangcheng[N-6] Taian Tiankuang[N-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
06/06 00:30 |
tứ kết KT |
Thor Akureyri[ICE D1-5] Vikingur Reykjavik[ICE PR-1] |
06/06 03:00 |
tứ kết KT |
Breidablik[ICE PR-3] Hafnarfjordur FH[ICE PR-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
05/06 17:00 |
promotion round KT |
FK Zvezda Ryazan Dinamo Vladivostok |
Lịch thi đấu Georgia |
||
05/06 20:00 |
20 KT |
Torpedo Kutaisi Dila Gori |
05/06 22:59 |
20 KT |
Dinamo Tbilisi Samtredia |
06/06 00:00 |
20 KT |
Dinamo Batumi Saburtalo Tbilisi |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
05/06 22:00 |
18 KT |
Kerry[10] Waterford United[2] |
05/06 22:59 |
18 KT |
Cobh Ramblers[4] Longford Town[7] |
05/06 22:59 |
18 KT |
Galway United[1] Finn Harps[9] |
06/06 01:45 |
18 KT |
Treaty United[6] Wexford Youths[8] |
06/06 01:45 |
18 KT |
Athlone[5] Bray Wanderers[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
06/06 00:00 |
11 KT |
Eskilsminne IF[S-5] Angelholms FF[S-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
05/06 21:00 |
staffel nord KT |
Makedonikos Diagoras Rodos |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
06/06 00:00 |
upgrade playoffs 2 KT |
Yeni Orduspor[A-4] Karaman Belediyesi Spor[A-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
06/06 00:00 |
12 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2[16] Siauliai B[13] |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
05/06 17:00 |
KT |
Slutsk Reserves Bate Borisov Reserves |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
05/06 20:00 |
12 KT |
Yadah[10] Ngezi Platinum Stars[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
06/06 06:00 |
KT |
Sao Bernardo[1] Figueirense (SC)[9] |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
06/06 09:00 |
10 KT |
Angel City Fc Womens Chicago Red Stars Womens |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
06/06 06:00 |
KT |
Chimbarongo Comunal Cabrero |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
06/06 01:30 |
clausura KT |
Deportivo Muniz[(a)-2] El Porvenir[(a)-1] |
06/06 01:30 |
clausura KT |
Sportivo Barracas[(a)-3] Deportivo Paraguayo[(a)-9] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
06/06 03:00 |
KT |
Lettir Reykjavik Ulfarnir |
Lịch thi đấu Libya |
||
05/06 21:30 |
group b KT |
Al-ahli Tripoli[B-3] Al-madina[B-6] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
06/06 04:00 |
torneo intermedio KT |
Deportivo Maldonado[8] Centro Atletico Fenix[16] |
06/06 06:15 |
torneo intermedio KT |
Ca Torque[14] Defensor SC[3] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
05/06 20:00 |
KT |
Valerenga B[A-9] Vard Haugesund[A-7] |
05/06 21:30 |
KT |
Levanger[B-1] Stromsgodset B[B-13] |
05/06 21:30 |
KT |
Brann B[B-8] Tromsdalen UIL[B-2] |
06/06 00:00 |
KT |
Aalesund Fk B[A-12] Brattvag[A-10] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
05/06 23:00 |
KT |
Madla Il FK Vidar |
05/06 23:00 |
KT |
Vindbjart Fredrikstad 2 |
05/06 23:30 |
KT |
Askollen Start Kristiansand B |
06/06 00:00 |
KT |
Sprint-Jeloy Odd Grenland B |
06/06 00:00 |
KT |
Rosenborg B Steinkjer |
06/06 01:00 |
KT |
Frigg FK Lokomotiv Oslo |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
05/06 20:00 |
championship round KT |
Lobi Stars[B-2] Enyimba International[A-3] |
05/06 22:30 |
championship round KT |
Rivers United[B-1] Remo Stars[A-2] |
06/06 01:00 |
championship round KT |
Bendel Insurance[A-1] Sunshine Stars[B-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Peru |
||
06/06 08:00 |
KT |
Alianza Huanuco Comerciantes Unidos |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |