Lịch thi đấu FA Community Shield |
||
05/08 21:00 |
chung kết KT |
Manchester City[ENG PR-1] Chelsea[ENG PR-5] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
06/08 01:00 |
Round 2 KT |
Benevento[298] Imolese[ITA S4-25] |
06/08 01:00 |
Round 2 KT |
Venezia[ITA D2-5] Sudtirol[ITA C1B-2] |
06/08 01:00 |
Round 2 KT |
Cittadella Ss Monopoli 1966 |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
05/08 22:30 |
1 KT |
Leeds United[13] Stoke City[ENG PR-19] |
Lịch thi đấu Nga |
||
05/08 20:30 |
2 KT |
Krylya Sovetov Samara[RUS D1-2] Gazovik Orenburg[1] |
05/08 22:59 |
2 KT |
CSKA Moscow[2] FK Rostov[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
05/08 18:30 |
1 KT |
1. Magdeburg[GER D3-1] St Pauli[12] |
05/08 20:30 |
1 KT |
Heidenheimer[13] Arminia Bielefeld[4] |
05/08 20:30 |
1 KT |
Darmstadt[10] SC Paderborn 07[GER D3-2] |
05/08 20:30 |
1 KT |
Union Berlin[8] Erzgebirge Aue[16] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
05/08 19:00 |
1 KT |
Aberdeen[2] Glasgow Rangers[3] |
05/08 21:00 |
1 KT |
Hibernian FC[4] Motherwell FC[7] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Bồ Đào Nha |
||
05/08 22:00 |
Round 2 KT |
Portimonense[POR D1-16] Rio Ave[POR D1-8] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
05/08 19:30 |
2 KT |
Anderlecht[3] Oostende[5] |
05/08 22:59 |
2 KT |
Genk[1] St-Truidense VV[9] |
06/08 01:00 |
2 KT |
Royal Excel Mouscron[12] Club Brugge[2] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
05/08 21:00 |
3 KT |
Sion Neuchatel Xamax |
05/08 21:00 |
3 KT |
St. Gallen Thun |
05/08 21:00 |
3 KT |
Young Boys Zurich |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
05/08 19:00 |
4 KT |
Horsens[9] Hobro I.K.[14] |
05/08 21:00 |
4 KT |
Odense BK[12] Copenhagen[2] |
05/08 22:59 |
4 KT |
Brondby[1] Nordsjaelland[5] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
05/08 21:00 |
22 KT |
Ilves Tampere[7] Honka[3] |
05/08 21:00 |
22 KT |
KuPS[6] TPS Turku[11] |
05/08 21:00 |
22 KT |
Lahti[5] Ps Kemi[12] |
Lịch thi đấu Séc |
||
05/08 20:00 |
3 KT |
Mfk Karvina[16] Mlada Boleslav[15] |
05/08 22:59 |
3 KT |
Sparta Praha[2] Synot Slovacko[9] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
05/08 20:00 |
16 KT |
Hammarby[2] Trelleborgs FF[14] |
05/08 22:30 |
16 KT |
Orebro[8] Hacken[10] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
06/08 00:00 |
apertura KT |
Toluca[(a)-6] Chivas Guadalajara[(a)-15] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
05/08 22:59 |
17 KT |
Stromsgodset[11] Bodo Glimt[12] |
05/08 22:59 |
17 KT |
Kristiansund BK[8] Odd Grenland[10] |
05/08 22:59 |
17 KT |
Stabaek[14] Sarpsborg 08 FF[6] |
05/08 22:59 |
17 KT |
Valerenga[9] Sandefjord[16] |
05/08 22:59 |
17 KT |
Tromso IL[7] FK Haugesund[5] |
06/08 01:00 |
17 KT |
Lillestrom[13] Molde[3] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
05/08 10:00 |
loại KT |
Portland Timbers[3] Philadelphia Union[7] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
05/08 20:30 |
3 KT |
Slask Wroclaw[3] Lech Poznan[2] |
05/08 22:59 |
3 KT |
Jagiellonia Bialystok[6] Wisla Krakow[5] |
05/08 22:59 |
3 KT |
Miedz Legnica[8] Gornik Zabrze[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
05/08 20:00 |
17 KT |
Gefle IF[15] Ik Frej Taby[13] |
05/08 22:30 |
17 KT |
AFC United[4] Halmstads[3] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
05/08 18:00 |
21 KT |
Jeonbuk Hyundai Motors[1] Gyeongnam FC[2] |
05/08 18:00 |
21 KT |
Gangwon FC Daegu FC |
05/08 18:00 |
21 KT |
Chunnam Dragons Ulsan Hyundai Horang-i |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
05/08 21:00 |
2 KT |
Longlier Royal Leopold |
05/08 21:00 |
2 KT |
Eendracht Aalter Rc Waterloo |
05/08 21:00 |
2 KT |
Ethe Belmont Acren |
05/08 21:00 |
2 KT |
Royal Marloie Sport Pepingen |
05/08 21:00 |
2 KT |
KRC Mechelen Herkol |
05/08 21:00 |
2 KT |
Urs Lixhe Lanaye Wevelgem City |
05/08 21:00 |
2 KT |
Union Namur Zwaluwen Olmen |
05/08 21:00 |
2 KT |
Racing Jet Wavre Melsbroek |
05/08 21:00 |
2 KT |
Weywertz Ostiches |
05/08 21:00 |
2 KT |
Solieres Sport Rfc Rhisnois |
05/08 21:00 |
2 KT |
Olympia Wijgmaal Lyra |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kobbegem Jong Zulte |
05/08 21:00 |
2 KT |
Genly Quevy Verlaine |
05/08 21:00 |
2 KT |
Adegem Lochristi |
05/08 21:00 |
2 KT |
Ksk Hasselt Rc Hoeilaart |
05/08 21:00 |
2 KT |
Heusy Rouheid Woluwe Zaventem |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kfc Nijlen Rc Lauwe |
05/08 21:00 |
2 KT |
Villers La Ville Kv Turnhout |
05/08 21:00 |
2 KT |
Menen Dendermonde |
05/08 21:00 |
2 KT |
Wetteren Kwatrecht La Louviere Centre |
05/08 21:00 |
2 KT |
Rochefort Ronse |
05/08 21:00 |
2 KT |
Wingene Jeunesse Tamines |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kfc Eppegem Ardennen |
05/08 21:00 |
2 KT |
Royal Stade Brainois Onhaye |
05/08 21:00 |
2 KT |
Francs Borains Braine |
05/08 21:00 |
2 KT |
Ganshoren Bocholter Vv |
05/08 21:00 |
2 KT |
Uce Liege Sint Dymphna |
05/08 21:00 |
2 KT |
Entite Floreffe Ksv Temse |
05/08 21:00 |
2 KT |
Helson Helchteren Ternesse |
05/08 21:00 |
2 KT |
Res Durbuy Bambrugge |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kac Betekom Rfc Houdinois |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kfc Houtvenne Sc Aarschot |
05/08 21:00 |
2 KT |
Aywaille Merelbeke |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kfc Duffel Rusc Anderlues |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kws Lauwe Berchem Sport |
05/08 21:00 |
2 KT |
Gullegem Svelta Melsele |
05/08 21:00 |
2 KT |
Tilleur Loyers |
05/08 21:00 |
2 KT |
Vigor Wuitens Hamme Mormont |
05/08 21:00 |
2 KT |
Ho Kalken Kfc De Kempen |
05/08 21:00 |
2 KT |
Vc Herentals Rfc Meux |
05/08 21:00 |
2 KT |
Ninove Olsa Brakel |
05/08 21:00 |
2 KT |
Royal Aubel Schoonbeek Beverst |
05/08 21:00 |
2 KT |
Givry Avanti Stekene |
05/08 21:00 |
2 KT |
Sint Lenaarts Sparta Petegem |
05/08 21:00 |
2 KT |
Saint Louis Saint Leger Kv Zelzate |
05/08 21:00 |
2 KT |
Londerzeel Sk Eendracht Termien |
05/08 21:00 |
2 KT |
S Gravenwezel Sc Dikkelvenne |
05/08 21:00 |
2 KT |
Stockel Walhain |
05/08 21:00 |
2 KT |
Ras Monceau La Louviere |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kvk Ieper Kskv Zwevezele |
05/08 21:00 |
2 KT |
Ksc City Pirates Vk Huldenberg |
05/08 21:00 |
2 KT |
Ac Le Roeulx Waremme |
05/08 21:00 |
2 KT |
S Herenelderen Elene Grotenberge |
05/08 21:00 |
2 KT |
Champlon Witgoor Sport |
05/08 21:00 |
2 KT |
Kvk Tienen Kfc Mandel United |
05/08 21:00 |
2 KT |
Wolvertem Merchtem Anderlecht Scb |
05/08 21:00 |
2 KT |
Sporting West Harelbeke Oostnieuwkerke |
05/08 21:00 |
2 KT |
Bullingen Brustem Centrum |
05/08 22:59 |
2 KT |
Wellen Diest |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
05/08 12:00 |
20 KT |
Consadole Sapporo[6] Kashiwa Reysol[15] |
05/08 16:00 |
20 KT |
Nagoya Grampus Eight[18] Gamba Osaka[16] |
05/08 16:30 |
20 KT |
Kashima Antlers[7] Shimizu S-Pulse[10] |
05/08 17:00 |
20 KT |
Tokyo[2] Vissel Kobe[4] |
05/08 17:00 |
20 KT |
Jubilo Iwata[11] Vegalta Sendai[8] |
05/08 17:00 |
20 KT |
Kawasaki Frontale[3] Yokohama F Marinos[13] |
05/08 17:00 |
20 KT |
Sagan Tosu[17] Cerezo Osaka[5] |
05/08 17:00 |
20 KT |
Sanfrecce Hiroshima[1] Shonan Bellmare[12] |
05/08 17:00 |
20 KT |
Urawa Red Diamonds[9] V-Varen Nagasaki[14] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
05/08 22:59 |
3 KT |
Budapest Honved[2] Paksi SE[9] |
05/08 22:59 |
3 KT |
Ujpesti TE[10] Varda Se[12] |
Lịch thi đấu Romania |
||
05/08 22:00 |
3 KT |
Hermannstadt[2] Dunarea Calarasi[2] |
06/08 01:00 |
3 KT |
Steaua Bucuresti[8] Politehnica Iasi[5] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
05/08 22:30 |
3 KT |
Botev Vratsa[13] Levski Sofia[7] |
06/08 00:45 |
3 KT |
CSKA Sofia[1] Dunav Ruse[4] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
06/08 00:00 |
3 KT |
Partizan Belgrade[11] Mladost Lucani[3] |
06/08 01:00 |
3 KT |
Vojvodina[13] FK Rad Beograd[16] |
06/08 01:00 |
3 KT |
Radnicki Nis[4] Dinamo Vranje[15] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
06/08 00:00 |
3 KT |
Trencin[10] Skf Sered[4] |
06/08 00:00 |
3 KT |
Nitra[8] DAC Dunajska Streda[2] |
06/08 00:00 |
3 KT |
Zemplin Michalovce[9] Slovan Bratislava[1] |
Lịch thi đấu Áo |
||
05/08 22:00 |
2 KT |
TSV Hartberg[8] Trenkwalder Admira[12] |
05/08 22:00 |
2 KT |
LASK Linz[11] St.Polten[3] |
05/08 22:30 |
2 KT |
Wolfsberger AC[7] Austria Wien[6] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
05/08 23:30 |
2 KT |
ZNK Osijek[2] Rudes[5] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
05/08 18:00 |
26 KT |
Nakhon Ratchasima[9] Bangkok United FC[2] |
05/08 18:00 |
26 KT |
Port[3] Buriram United[1] |
05/08 19:00 |
26 KT |
Ubon Umt United[17] BEC Tero Sasana[15] |
05/08 19:00 |
26 KT |
Suphanburi FC[14] Muang Thong United[4] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
06/08 00:00 |
15 KT |
Milsami[2] Zimbru Chisinau[5] |
06/08 00:00 |
15 KT |
Cs Petrocub[3] Sheriff[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
05/08 18:45 |
2 KT |
Elite 3000 Helsingor[2] Naestved[3] |
05/08 18:45 |
2 KT |
Hvidovre IF[5] Fremad Amager[11] |
05/08 18:45 |
2 KT |
Herfolge Boldklub Koge[1] Viborg[8] |
05/08 18:45 |
2 KT |
Lyngby[4] Silkeborg IF[7] |
05/08 18:45 |
2 KT |
Roskilde[12] Fredericia[10] |
05/08 18:45 |
2 KT |
Thisted[9] Nykobing Falster[6] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
05/08 22:30 |
3 KT |
NK Aluminij[2] NK Maribor[3] |
05/08 22:59 |
3 KT |
NK Mura 05[5] Domzale[1] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
05/08 21:35 |
1 KT |
Al-Khuraitiat Al-Sadd |
05/08 23:45 |
1 KT |
Al Rayyan Al-Ahli Doha |
05/08 23:45 |
1 KT |
Al Shahaniya Al Duhail Lekhwia |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
05/08 18:00 |
21 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[11] Irtysh Pavlodar[9] |
05/08 20:00 |
21 KT |
Tobol Kostanai[3] Ordabasy[5] |
05/08 21:00 |
21 KT |
Shakhtyor Karagandy[10] Kairat Almaty[2] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
05/08 22:30 |
3 KT |
GOSK Gabela[13] Zvijezda 09 Brgule[8] |
06/08 00:00 |
3 KT |
Sloboda FK Sarajevo |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
05/08 20:00 |
8 KT |
Bloemfontein Celtic[4] Chippa United FC[14] |
05/08 20:00 |
8 KT |
Maritzburg United[7] Lamontville Golden Arrows[3] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
05/08 18:35 |
16 KT |
Beijing Guoan[1] Shandong Taishan[2] |
05/08 18:35 |
16 KT |
Jiangsu Suning[5] Guizhou Zhicheng[16] |
05/08 18:35 |
16 KT |
Hebei Hx Xingfu[11] Tianjin Teda[10] |
05/08 18:35 |
16 KT |
Dalian Yifang Aerbin[15] Shanghai East Asia FC[3] |
05/08 18:35 |
16 KT |
Guangzhou R&F[8] Guangzhou Evergrande FC[4] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
05/08 20:00 |
1 KT |
Ararat Yerevan Alashkert |
Lịch thi đấu Estonia |
||
05/08 20:00 |
21 KT |
Nomme JK Kalju JK Tallinna Kalev |
05/08 22:59 |
21 KT |
Kuressaare[8] Flora Tallinn[2] |
05/08 22:59 |
21 KT |
Levadia Tallinn[3] Tartu JK Tammeka[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
05/08 19:30 |
3 KT |
Schaffhausen[7] Vaduz[4] |
Lịch thi đấu Siêu cúp Thổ Nhĩ Kỳ |
||
06/08 00:45 |
chung kết KT |
Akhisar Bld.Geng[TUR D1-11] Galatasaray[TUR D1-1] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
05/08 21:00 |
3 KT |
Karpaty Lviv[9] Olimpic Donetsk[7] |
05/08 23:30 |
3 KT |
Arsenal Kyiv[12] Illichivets mariupol[11] |
05/08 23:30 |
3 KT |
Desna Chernihiv[4] PFC Oleksandria[2] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
05/08 16:30 |
8 KT |
Geylang United FC Hougang United FC |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
05/08 15:30 |
19 KT |
Persebaya Surabaya[14] Persela Lamongan[5] |
05/08 15:30 |
19 KT |
PSM Makassar[4] Perseru Serui[16] |
05/08 18:50 |
19 KT |
Arema Malang[12] Persija Jakarta[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
05/08 18:00 |
22 KT |
Anyang[10] Ansan Greeners[6] |
05/08 18:00 |
22 KT |
Chungnam Asan[2] Busan I'Park[3] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
06/08 00:00 |
Apertura KT |
Cartagines Deportiva SA[(A)-1] Alajuelense[(A)-5] |
06/08 00:05 |
Apertura KT |
AD grecia[(A)-12] Guadalupe[(A)-6] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
06/08 00:30 |
clausura KT |
Sociedad Deportiva Aucas[7] Universidad Catolica Quito[3] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
06/08 00:30 |
apertura KT |
Antigua Gfc CSD Municipal |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
05/08 16:00 |
27 KT |
Okayama FC[11] Kamatamare Sanuki[20] |
05/08 17:00 |
27 KT |
Roasso Kumamoto[21] Zweigen Kanazawa FC[15] |
05/08 17:00 |
27 KT |
Oita Trinita[3] Albirex Niigata Japan[17] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
05/08 19:30 |
tháng 8 KT |
Burnley[ENG PR-7] Espanyol[SPA D1-13] |
05/08 20:00 |
tháng 8 KT |
Helmond Sport[HOL D2-7] Heracles Almelo[HOL D1-10] |
05/08 20:30 |
tháng 8 KT |
Schalke 04[GER D1-2] Angers SCO[FRA D1-14] |
05/08 22:00 |
tháng 8 KT |
VfB Stuttgart[GER D1-7] Atletico Madrid[SPA D1-2] |
05/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Nữ Bayern Munich[GER WD1-2] Liverpool Womens[ENG WSL-6] |
06/08 00:00 |
tháng 8 KT |
SL Benfica B[POR D2-13] Vitoria Setubal[POR D1-15] |
06/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Porto B[POR D2-7] Vitoria Guimaraes B[POR D2-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
05/08 17:00 |
1 KT |
Juventus Bucharest UTA Arad |
05/08 19:30 |
1 KT |
Politehnica Timisoara Chindia Targoviste |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
05/08 22:00 |
2 KT |
Ludogorets Razgrad Ii[BUL D2-9] Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D2-8] |
05/08 22:00 |
2 KT |
Tsarsko Selo[BUL D2-2] Pirin Blagoevgrad[BUL D1-11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
05/08 20:00 |
15 KT |
Vasalunds IF Gute |
05/08 21:00 |
15 KT |
Bollnas Gif Ff Taby |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
05/08 18:00 |
24 KT |
Army United[7] Ang Thong Fc[15] |
05/08 18:00 |
24 KT |
Sisaket[11] Thai Honda Fc[14] |
05/08 19:00 |
24 KT |
Lampang Fc[9] Ptt Rayong[1] |
05/08 19:00 |
24 KT |
Kasetsart University FC[12] Chiangmai Fc[4] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
06/08 01:00 |
1 KT |
FK Sutjeska Niksic Mornar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
05/08 15:00 |
south KT |
Shenzhen Pengcheng Suzhou Dongwu |
05/08 18:00 |
north KT |
Jilin Baijia Qingdao Jonoon |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
05/08 12:00 |
21 KT |
Hakoah Sydney Rockdale City Suns |
05/08 12:00 |
21 KT |
South Coast Wolves Sydney Olympic |
05/08 13:15 |
21 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Bonnyrigg White Eagles |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
05/08 11:30 |
20 KT |
Valentine Charleston City Blues |
05/08 11:30 |
20 KT |
Hamilton Olympic Lambton Jarvis |
05/08 11:30 |
20 KT |
Maitland Lake Macquarie |
05/08 11:30 |
20 KT |
Adamstown Rosebuds Edgeworth Eagles |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
05/08 20:00 |
1 KT |
Tj Banik Union Nove Sedlo Kladno |
05/08 22:00 |
1 KT |
Vysoke Myto Kolin |
05/08 22:00 |
1 KT |
Banik Sous Marianske Lazne |
05/08 22:00 |
1 KT |
Pencin Turnov Polaban Nymburk |
05/08 22:00 |
1 KT |
Tj Dvur Kralove Cesky Brod |
05/08 22:00 |
1 KT |
Jilove Litomerice |
05/08 22:00 |
1 KT |
Cesky Lev Union Beroun Benatky Nad Jizerou |
05/08 22:00 |
1 KT |
Dukla Jizni Mesto Sokol Hostoun |
05/08 22:00 |
1 KT |
Fo Lanskroun Hradec Kralove |
05/08 22:00 |
1 KT |
Horky Nad Jizerou Motorlet Praha |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
05/08 18:00 |
2 KT |
SV Wehen Wiesbaden[4] Energie Cottbus[1] |
05/08 19:00 |
2 KT |
Sv Meppen VfL Osnabruck |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
05/08 12:00 |
17 KT |
Tuggeranong United Monaro Panthers |
Lịch thi đấu Chile |
||
05/08 22:59 |
18 KT |
San Luis Quillota O Higgins |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
05/08 13:00 |
23 KT |
Heidelberg United[1] Hume City[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
05/08 18:00 |
14 KT |
Brattvag Vard Haugesund |
05/08 19:00 |
14 KT |
Arendal Nardo |
05/08 21:00 |
14 KT |
IL Hodd Stjordals Blink |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
05/08 22:00 |
3 KT |
Mfk Vodnyk Mikolaiv[6] Balkany Zorya[7] |
05/08 22:59 |
3 KT |
Metalist 1925 Kharkiv[8] Sumy[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
05/08 20:00 |
18 KT |
Mjondalen[3] Strommen[15] |
05/08 22:59 |
18 KT |
Jerv[10] Ham-Kam[13] |
05/08 22:59 |
18 KT |
Sogndal[2] Levanger[16] |
05/08 22:59 |
18 KT |
Ullensaker/Kisa IL[5] Floro[14] |
05/08 22:59 |
18 KT |
Aalesund FK[1] Asane Fotball[9] |
05/08 22:59 |
18 KT |
Viking[4] Nest-Sotra[12] |
05/08 22:59 |
18 KT |
Tromsdalen UIL[7] Notodden FK[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
05/08 22:00 |
3 KT |
Budejovice Fk Graffin Vlasim |
05/08 22:00 |
3 KT |
Fk Mas Taborsko[14] Vitkovice[8] |
06/08 01:00 |
3 KT |
Brno[13] Chrudim[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
05/08 19:00 |
17 KT |
Xinjiang Tianshan Leopard[16] Guangdong Southern Tigers[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
05/08 15:30 |
2 KT |
SV Ried[10] WSG Wattens[1] |
05/08 19:30 |
2 KT |
Wacker Innsbruck Amateure[3] SKU Amstetten[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
05/08 22:00 |
3 KT |
Garbarnia Krakow[18] Bytovia Bytow[4] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Singapore |
||
05/08 19:00 |
KT |
Singapore Warriors[SIN D1-5] DPMM FC[SIN D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
05/08 22:30 |
16 KT |
Klubi 04[10] Kpv[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
05/08 21:00 |
1 KT |
Tubize Beerschot AC |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
05/08 15:00 |
23 KT |
Gold Coast United[9] Queensland Lions SC[1] |
05/08 15:00 |
23 KT |
Brisbane Olympic United FC[3] Brisbane City SC[6] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
05/08 21:00 |
1 KT |
Etzella Ettelbruck Racing Union Luxemburg |
05/08 21:00 |
1 KT |
Jeunesse Esch Fola Esch |
05/08 21:00 |
1 KT |
Us Rumelange Progres Niedercorn |
05/08 22:59 |
1 KT |
Victoria Rosport CS Petange |
05/08 22:59 |
1 KT |
Hostert Una Strassen |
06/08 00:00 |
1 KT |
Differdange 03 Us Mondorf-les-bains |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
05/08 22:30 |
2 KT |
Budaorsi Sc Bekescsaba |
05/08 22:30 |
2 KT |
Cegled ETO Gyori FC |
05/08 22:30 |
2 KT |
Dorogi Vac-Dunakanyar |
05/08 22:30 |
2 KT |
Kazincbarcika Kaposvar |
05/08 22:30 |
2 KT |
Monori Se Siofok |
05/08 22:30 |
2 KT |
Mte Mosonmagyarovar Nyiregyhaza |
05/08 22:30 |
2 KT |
Balmazujvaros Soroksar |
06/08 00:00 |
2 KT |
Budafoki Mte Vasas |
06/08 00:00 |
2 KT |
Gyirmot Se Duna Aszfalt Tvse |
06/08 00:00 |
2 KT |
Zalaegerszegi TE Csakvari Tk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
05/08 12:00 |
24 KT |
Werribee City Sc[7] Moreland City[3] |
05/08 12:15 |
24 KT |
Box Hill United Sc[17] Melbourne Victory Fc Am[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
05/08 15:30 |
3 KT |
Msk Zilina B[6] Mfk Nova Dubnica[7] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Latvia |
||
05/08 19:00 |
KT |
Riga Fc[LAT D1-3] Spartaks Jurmala[LAT D1-4] |
05/08 21:00 |
KT |
Daugava Daugavpils[LAT D2-2] Metta/LU Riga[LAT D1-7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
05/08 18:30 |
15 KT |
Vinbergs If Assyriska Bk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
05/08 20:00 |
15 KT |
Hisingsbacka Orebro Syrianska If |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
05/08 21:00 |
17 KT |
HB Torshavn[1] Skala Itrottarfelag[6] |
05/08 21:00 |
17 KT |
Ki Klaksvik[2] 07 Vestur Sorvagur[10] |
05/08 21:00 |
17 KT |
NSI Runavik[3] EB Streymur[7] |
05/08 21:00 |
17 KT |
Vikingur Gotu[4] Ab Argir[9] |
Lịch thi đấu U21 Việt Nam |
||
05/08 15:30 |
qualifying round KT |
U21 Hà Nội U21 Quảng Nam |
05/08 16:00 |
qualifying round KT |
U21 Sông Lam Nghệ An U21 Sqc Bình Định |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
05/08 19:30 |
league b KT |
Fk Gijduvon Lokomotiv Bfk |
05/08 20:00 |
league b KT |
Zaamin[6] Labsa[7] |
05/08 20:00 |
league b KT |
Nurafshon Iftixor Oltiariq |
05/08 21:00 |
league b KT |
Yozyovon Hotira Namangan |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
05/08 20:00 |
21 KT |
Shabanie Mine Chicken Inn |
Lịch thi đấu Hạng nhất Indonesia |
||
05/08 15:10 |
bảng miền đông KT |
Semeru Fc Lumajang Kalteng Putra |
05/08 16:00 |
bảng miền đông KT |
Psbs Biak Pakindo Mojokerto Putra |
05/08 20:30 |
bảng miền tây KT |
Persiraja Aceh PSPS Pekanbaru |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
05/08 11:00 |
17 KT |
South Hobart Clarence United |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
05/08 17:00 |
2 KT |
Cska Moscow Youth[11] Fk Rostov Youth[3] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
05/08 17:00 |
3 KT |
Vorskla U21 Lviv U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
05/08 18:00 |
15 KT |
Ytterhogdal Ik Pitea If |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
06/08 01:00 |
apertura KT |
Boston River Liverpool P. |
06/08 01:00 |
apertura KT |
Rampla Juniors Ca Progreso |
06/08 01:00 |
apertura KT |
Centro Atletico Fenix Nacional Montevideo |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
05/08 15:00 |
bảng KT |
Malaysia U16 Singapore U16 |
05/08 18:30 |
bảng KT |
Laos U16 Thailand U16 |
Lịch thi đấu Lebanon Elite Cup |
||
05/08 21:00 |
bảng KT |
Al Akhaahli Alay Al Ansar Lib |
05/08 21:00 |
bảng KT |
Al-Safa Salam Zgharta |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
06/08 00:30 |
championship playoff KT |
Khartoum Al Watani Al Hilal Omdurman |
Lịch thi đấu Peru |
||
05/08 22:59 |
apertura KT |
Comerciantes Unidos[A-6] Melgar[B-2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
05/08 10:00 |
loại KT |
Las Vegas Lights[26] Rio Grande Valley Fc Toros[27] |
05/08 10:00 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc[7] Fresno[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
05/08 22:59 |
18 KT |
Cobreloa[2] San Marcos De Arica[12] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |