Lịch thi đấu Cúp FA |
||
05/09 18:00 |
1 qualifying KT |
Erith Belvedere Chertsey Town |
05/09 19:00 |
1 qualifying KT |
Biggleswade United AFC Dunstable |
05/09 21:00 |
KT |
Baldock Town Wisbech Town |
05/09 21:00 |
KT |
Littlehampton Town Whitehawk |
05/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Balham Merstham |
05/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Baldock Town Wisbech Town |
05/09 21:00 |
1 qualifying KT |
Littlehampton Town Whitehawk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
05/09 21:00 |
4 KT |
Burgos CF[20] Valladolid[2] |
05/09 21:00 |
4 KT |
Ud Ibiza[6] SD Amorebieta[15] |
05/09 23:15 |
4 KT |
Alcorcon[22] Zaragoza[21] |
05/09 23:15 |
4 KT |
CD Mirandes[13] Las Palmas[8] |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup (Châu Âu) |
||
05/09 20:00 |
bảng KT |
Belarus[89] Xứ Wales[17] |
05/09 23:00 |
bảng KT |
Bulgaria[71] Lithuania[134] |
05/09 23:00 |
bảng KT |
Albania[66] Hungary[37] |
05/09 23:00 |
bảng KT |
Anh[4] Andorra[158] |
05/09 23:00 |
bảng KT |
Iceland[52] Macedonia[62] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
05/09 23:30 |
2st phase KT |
Godoy Cruz[21] Gimnasia LP[19] |
05/09 23:30 |
2st phase KT |
Patronato Parana[13] Talleres Cordoba[1] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
05/09 22:30 |
17 KT |
IFK Mariehamn[11] KuPS[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
05/09 19:30 |
5 KT |
MVV Maastricht[9] Telstar[20] |
05/09 21:45 |
5 KT |
ADO Den Haag[8] Eindhoven[4] |
06/09 01:00 |
5 KT |
Dordrecht 90[13] VVV Venlo[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
05/09 20:00 |
19 KT |
Norrby IF[5] Vasalunds IF[16] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
05/09 17:00 |
16 KT |
Seoul[12] Jeonbuk Hyundai Motors[2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
05/09 21:00 |
5 KT |
Royal Fc Liege[BEL FAD-11] Westerlo[BEL D2-1] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
05/09 16:00 |
24 KT |
Sanfrecce Hiroshima[11] Vissel Kobe[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
05/09 12:00 |
9 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[3] Spartak Moscow II[8] |
05/09 20:00 |
9 KT |
Tekstilshchik Ivanovo[20] Veles Moscow[7] |
05/09 21:00 |
9 KT |
Gazovik Orenburg[2] Rotor Volgograd[13] |
05/09 21:00 |
9 KT |
Dolgiye Prudy[14] Alania[5] |
05/09 21:00 |
9 KT |
Metallurg Lipetsk[19] Yenisey Krasnoyarsk[15] |
05/09 22:00 |
9 KT |
Volgar-Gazprom Astrachan[17] Kuban[18] |
05/09 22:00 |
9 KT |
Fakel Voronezh[4] Krasnodar II[11] |
05/09 22:00 |
9 KT |
Akron Togliatti[16] Neftekhimik Nizhnekamsk[9] |
05/09 22:00 |
9 KT |
Kamaz[6] Tom Tomsk[12] |
05/09 22:59 |
9 KT |
Baltika[10] Torpedo Moscow[1] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
05/09 17:30 |
1 KT |
Port[3] BEC Tero Sasana[11] |
05/09 18:00 |
1 KT |
Chiangrai United[4] Samut Prakan City[7] |
05/09 18:00 |
1 KT |
Chonburi Shark FC[12] Bangkok Glass Pathum[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
05/09 21:00 |
zona a KT |
Atletico Atlanta[A-9] Gimnasia Mendoza[A-6] |
05/09 21:00 |
zona a KT |
Atletico Mitre De Salta[A-16] Estudiantes Rio Cuarto[A-12] |
05/09 21:00 |
zona a KT |
Nueva Chicago[A-17] Belgrano[A-5] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
05/09 19:15 |
21 KT |
Sabah FA[8] Selangor PB[5] |
05/09 20:00 |
21 KT |
Pahang[9] Pulau Pinang[4] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
05/09 18:15 |
1 KT |
PSM Makassar[6] Arema Malang[12] |
05/09 20:30 |
1 KT |
Pss Sleman[16] Persija Jakarta[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
05/09 14:00 |
28 KT |
Gyeongnam FC[6] Chunnam Dragons[4] |
05/09 16:30 |
28 KT |
Ansan Greeners[8] Bucheon 1995[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nhật Bản |
||
05/09 16:00 |
tứ kết KT |
Tokyo[JPN D1-8] Consadole Sapporo[JPN D1-10] |
05/09 16:00 |
tứ kết KT |
Kashima Antlers[JPN D1-3] Nagoya Grampus Eight[JPN D1-6] |
05/09 16:00 |
tứ kết KT |
Kawasaki Frontale[JPN D1-1] Urawa Red Diamonds[JPN D1-7] |
05/09 16:00 |
tứ kết KT |
Gamba Osaka[JPN D1-13] Cerezo Osaka[JPN D1-12] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
05/09 22:59 |
apertura KT |
CD Malacateco[(a)-11] Antigua Gfc[(a)-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
05/09 16:00 |
28 KT |
Okayama FC[12] Ehime FC[20] |
05/09 16:00 |
28 KT |
Tochigi SC[17] Renofa Yamaguchi[14] |
05/09 17:00 |
28 KT |
Omiya Ardija[21] Tokyo Verdy[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
05/09 19:30 |
21 KT |
Lokomotiv Gomel[5] Dnepr Mogilev[6] |
05/09 21:30 |
21 KT |
Lida[10] Belshina Babruisk[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
05/09 21:00 |
25 KT |
Resistencia Sc[2] Sportivo Ameliano[5] |
05/09 21:00 |
25 KT |
Independiente Fbc[4] 3 De Febrero[10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
05/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Galatasaray[TUR D1-4] Farul Constanta[ROM D1-5] |
05/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Isloch Minsk[BLR D1-11] Smorgon FC[BLR D1-15] |
05/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Estonia U19 Georgia U19 |
05/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Nữ Áo U17 Nữ CH Séc U17 |
05/09 16:30 |
tháng 9 KT |
Tây Ban Nha U19 Mexico U20 |
05/09 18:45 |
tháng 9 KT |
Nepal[171] Ấn Độ[105] |
05/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Spal[ITA D2-9] Rimini |
05/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Thụy Điển[18] Uzbekistan[86] |
05/09 21:00 |
tháng 9 KT |
CSKA Moscow[RUS PR-7] Lokomotiv Moscow[RUS PR-4] |
05/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Konyaspor[TUR D1-5] Genclerbirligi[TUR D2-16] |
05/09 21:00 |
tháng 9 KT |
CFR Cluj[ROM D1-1] Gaz Metan Medias[ROM D1-15] |
05/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Bangladesh[184] Palestine[104] |
05/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Hungary U19 Azerbaijan U19 |
05/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Serbia U19 Montenegro U19 |
05/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Bulgaria U19 Malta U19 |
05/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Bosnia Herzegovina U19 Romania U19 |
05/09 22:30 |
tháng 9 KT |
Jarun[CRO D2-7] Dinamo Zagreb[CRO D1-1] |
05/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Estonia[116] Bắc Ireland[48] |
05/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Bỉ U19 CH Séc U19 |
05/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Ethnikos Achnas[CYP D1-13] Omonia Nicosia FC[CYP D1-1] |
05/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Apollon Limassol FC[CYP D1-3] Onisilos Sotiras[CYP D2-6] |
05/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Goztepe[TUR D1-14] Manisa Bb Spor[TUR D2-3] |
Lịch thi đấu Vòng loại World Cup (Châu Phi) |
||
05/09 20:00 |
2 KT |
Rwanda[129] Kenya[102] |
05/09 23:00 |
2 KT |
Togo[133] Namibia[111] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
05/09 20:00 |
KT |
Radunia Stezyca[9] Sokol Ostroda[18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
05/09 21:30 |
KT |
Gute[NS-9] Stockholm Internazionale[NS-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
05/09 18:00 |
1 KT |
Sukhothai[16] Ayutthaya Fc[17] |
05/09 18:00 |
1 KT |
Phrae United[9] Navy[2] |
05/09 19:00 |
1 KT |
Khonkaen FC[4] Customs Department FC[8] |
05/09 19:00 |
1 KT |
Lamphun Warrior[3] Kasetsart University FC[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
05/09 14:00 |
promotion group KT |
Guangxi Baoyun Dongguan Guanlian |
05/09 14:00 |
promotion group KT |
Qingdao West Coast Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
05/09 21:00 |
8 KT |
Super Nova[3] Fk Smiltene Bjss[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
05/09 18:00 |
6 KT |
Sc Freiburg Ii[16] Eintr. Braunschweig[4] |
05/09 19:00 |
7 KT |
Havelse[20] Dortmund AM[3] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
05/09 12:00 |
KT |
Gungahlin United[3] Canberra[2] |
05/09 12:00 |
KT |
Cooma Tigers[1] Monaro Panthers[4] |
05/09 12:00 |
KT |
Tuggeranong United[8] Canberra Olympic[7] |
Lịch thi đấu Italia C1B |
||
05/09 20:00 |
KT |
Ancona[B-17] Olbia[B-4] |
05/09 22:30 |
KT |
Carrarese[B-10] Pescara[B-5] |
05/09 22:30 |
KT |
Gubbio[B-11] Fermana[B-8] |
05/09 22:30 |
KT |
Lucchese[B-6] Cesena[B-13] |
05/09 22:30 |
KT |
Pistoiese[B-16] Grosseto[B-12] |
05/09 22:30 |
KT |
Teramo[B-20] Siena[B-1] |
05/09 22:30 |
KT |
Vis Pesaro[B-21] Pontedera[B-9] |
05/09 22:30 |
KT |
Viterbese[B-7] Imolese[B-18] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
05/09 22:30 |
KT |
Turris Neapolis[C-12] Ss Monopoli 1966[C-1] |
05/09 22:30 |
KT |
Virtus Francavilla[C-19] Vibonese[C-14] |
05/09 22:30 |
KT |
Bari[C-7] Nuova Monterosi[C-17] |
05/09 22:30 |
KT |
Foggia[C-15] As Calcio Potenza[C-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
05/09 22:00 |
4 KT |
Ofk Igalo[8] Kom Podgorica[7] |
06/09 00:00 |
4 KT |
Ofk Titograd Podgorica[9] Arsenal Tivat[2] |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
05/09 20:00 |
KT |
Queen of South[SCO CH-7] Broomhill |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
06/09 00:00 |
apertura KT |
CF Atlante[(a)-3] Leones Univ Guadalajara[(a)-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
05/09 20:30 |
2 KT |
Ethad Al-Ramtha AL-Sareeh |
05/09 20:30 |
2 KT |
Ethad Al-Ramtha AL-Sareeh |
06/09 00:00 |
2 KT |
Dar al Dawa Mansheiat Bani Hasan |
06/09 00:00 |
2 KT |
Dar al Dawa Mansheiat Bani Hasan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
05/09 12:00 |
group b KT |
Dinamo Vladivostok Zenit Penza |
05/09 19:00 |
group b KT |
Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk Sokol |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
05/09 21:00 |
KT |
UAI Urquiza[(c)-8] Argentino de Quilmes[(c)-10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
05/09 16:00 |
KT |
Ud Montijo Las Palmas Atletico[4-14] |
05/09 17:00 |
KT |
Cd Cristo Atletico Coruxo[1-16] |
05/09 17:00 |
KT |
Real Aviles[1-17] Marino luanco[1-12] |
05/09 17:00 |
KT |
Ad Union Adarve[1-18] Gimnastica Segoviana[1-19] |
05/09 17:00 |
KT |
Uc Ceares Leganes B |
05/09 17:00 |
KT |
Espanyol B[3-13] Numancia[1-9] |
05/09 17:00 |
KT |
PD Santa Eulalia[3-17] SD Ejea[2-17] |
05/09 17:00 |
KT |
UD Melilla[5-12] Toledo[1-17] |
05/09 17:00 |
KT |
Cadiz B[4-12] CD San Roque[4-19] |
05/09 17:00 |
KT |
AD Ceuta[4-14] Villanovense[5-7] |
05/09 17:00 |
KT |
Don Benito[5-10] CD Mensajero[2-17] |
05/09 22:00 |
KT |
Cd Cayon AD San Juan |
05/09 22:00 |
KT |
SD Gernika[2-17] CD Izarra[2-19] |
05/09 22:00 |
KT |
CD Pena Sport[2-17] Arenas Club De Getxo[2-10] |
05/09 22:30 |
KT |
CD Ebro[2-9] CF Badalona[3-9] |
05/09 23:00 |
KT |
CD Artistico Navalcarnero[5-13] Ud Llanera |
05/09 23:00 |
KT |
Pontevedra[1-13] Compostela[1-10] |
05/09 23:00 |
KT |
Sd Formentera[3-17] Ibiza Islas Pitiusas |
05/09 23:30 |
KT |
Sestao[2-19] Sd Laredo[2-13] |
06/09 00:00 |
KT |
Cf Salmantino Uds[1-17] Mostoles |
06/09 00:00 |
KT |
Lleida[3-10] AE Prat[3-18] |
06/09 00:00 |
KT |
Aguilas CF[4-20] Atletico Mancha Real[4-19] |
06/09 00:00 |
KT |
Eldense[3-20] Cf Intercity |
06/09 00:00 |
KT |
Ejido[4-16] UD Alzira[3-17] |
06/09 00:00 |
KT |
Cf La Nucia[3-12] Mar Menor |
06/09 00:00 |
KT |
Murcia[4-11] Cd Marchamalo |
06/09 00:00 |
KT |
Xerez CD Cordoba C.F.[4-9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
05/09 20:00 |
KT |
Kjelsas IL[B-11] Nardo[B-12] |
05/09 20:00 |
KT |
Levanger[B-4] Arendal[B-3] |
05/09 20:00 |
KT |
Oygarden[B-6] Skeid Oslo[B-1] |
05/09 21:00 |
KT |
Floy Flekkeroy Il[B-13] Notodden FK[B-10] |
05/09 22:00 |
KT |
Sotra Sk[B-9] Rosenborg B[B-14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
05/09 19:00 |
KT |
Tromsdalen UIL[A-8] Baerum SK[A-10] |
05/09 20:00 |
KT |
Kvik Halden[A-6] IL Hodd[A-2] |
05/09 20:00 |
KT |
Eidsvold TF[A-5] Asker[A-4] |
05/09 20:00 |
KT |
Kongsvinger[A-1] Valerenga B[A-9] |
05/09 21:00 |
KT |
Moss[A-11] IF Floya[A-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
05/09 17:15 |
7 KT |
Uzhhorod Polessya Zhitomir |
05/09 19:30 |
7 KT |
Prykarpattya Ivano Frankivsk[9] Fk Avanhard Kramatorsk[3] |
05/09 22:45 |
7 KT |
Metalist Kharkiv[1] Vpk Ahro Shevchenkivka[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
05/09 18:00 |
KT |
Pitea If[N-10] Haninge[N-11] |
05/09 21:00 |
KT |
Dalkurd Ff[N-4] Sandvikens IF[N-2] |
05/09 21:00 |
KT |
Hammarby Tff[N-15] IFK Lulea[N-13] |
05/09 22:00 |
KT |
Assyriska FF[N-16] Gefle IF[N-7] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
05/09 14:00 |
KT |
Toowong[6] Bayside United[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
05/09 15:30 |
third stage KT |
Beijing Beikong[B-6] Zibo Cuju[A-5] |
05/09 18:35 |
third stage KT |
Chengdu Rongcheng[B-1] Beijing Tech[C-6] |
05/09 18:35 |
third stage KT |
Nantong Zhiyun[B-2] Guizhou Zhicheng[C-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
05/09 16:00 |
8 KT |
Ural 2[U-9] Dinamo Barnaul[U-5] |
05/09 18:00 |
8 KT |
Novosibirsk[U-6] Volga Ulyanovsk[U-3] |
05/09 18:00 |
8 KT |
Spartak Tuymazy[U-10] Zvezda Perm[U-7] |
05/09 18:30 |
8 KT |
Chelyabinsk[U-1] Irtysh 1946 Omsk[U-8] |
05/09 18:30 |
8 KT |
Torpedo Miass[U-12] Amkar Perm[U-2] |
05/09 19:00 |
8 KT |
Nosta Novotroitsk[U-14] Zenit-Izhevsk[U-15] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
05/09 22:59 |
clausura KT |
Deportiva Once Caldas[(c)-19] Atletico Bucaramanga[(c)-5] |
06/09 01:00 |
clausura KT |
Deportivo Pasto[(c)-20] Deportivo Cali[(c)-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
05/09 17:40 |
7 KT |
LKS Lodz[4] Resovia Rzeszow[11] |
05/09 20:00 |
7 KT |
Gks Jastrzebie[12] Podbeskidzie[7] |
05/09 22:59 |
7 KT |
Odra Opole[8] Widzew lodz[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
05/09 20:00 |
13 KT |
PK-35[7] JIPPO[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
05/09 21:00 |
KT |
Oskarshamns AIK[S-1] Vanersborgs If[S-9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
05/09 13:00 |
KT |
Fukushima United FC[1] Gainare Tottori[15] |
05/09 14:00 |
KT |
Azul Claro Numazu[11] Kataller Toyama[2] |
05/09 15:00 |
KT |
Roasso Kumamoto[3] Imabari FC[14] |
05/09 16:00 |
KT |
AC Nagano Parceiro[6] Grulla Morioka[4] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
05/09 14:00 |
23 KT |
Logan Lightning[9] Redlands United FC[14] |
05/09 15:00 |
23 KT |
Brisbane Strikers[13] Peninsula Power[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
05/09 15:00 |
KT |
Banik Ostrava B[M-5] Blansko[M-2] |
05/09 15:15 |
KT |
Admira Praha[A-10] Pribram B[A-2] |
05/09 15:15 |
KT |
Slavia Prague B[A-13] Fk Banik Sokolov[A-14] |
05/09 22:00 |
KT |
Sokol Brozany[B-11] Slovan Velvary[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
05/09 17:00 |
12 KT |
Parnu Jk[7] JK Tallinna Kalev[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
05/09 21:30 |
6 KT |
Nd Beltinci[12] Brezice[16] |
05/09 21:30 |
6 KT |
Rogaska[4] Fuzinar[5] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
05/09 13:00 |
KT |
Hwaseong Fc[11] Mokpo City[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
05/09 15:30 |
7 KT |
Slovan Bratislava B[15] Mfk Nova Dubnica[12] |
05/09 16:00 |
7 KT |
Rohoznik[11] Artmedia Petrzalka[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
05/09 20:00 |
20 KT |
Throttur[11] Vikingur Olafsvik[12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
05/09 19:30 |
KT |
Elazigspor[A-1] Bergama Belediyespor[A-7] |
05/09 19:30 |
KT |
Gumushanespor[C-7] Ceyhanspor[C-6] |
05/09 20:00 |
KT |
Erbaaspor S[A-12] Kelkit Belediye Hurriyet[A-14] |
05/09 20:00 |
KT |
Nevsehirspor Genclik[A-9] Bugsasspor[A-2] |
05/09 20:00 |
KT |
Aksarayspor[B-1] Iskenderunspor[B-10] |
05/09 20:00 |
KT |
Duzcespor[B-4] Yeilyurt Belediyespor[B-16] |
05/09 20:00 |
KT |
Icel Idman Yurdu[C-16] Agri 1970 Spor[C-12] |
05/09 20:00 |
KT |
Karabukspor[C-2] Karaman Belediyesi Spor[C-13] |
05/09 20:00 |
KT |
Turk Metal Kirikkale[C-10] Fethiyespor[C-4] |
05/09 20:30 |
KT |
Sancaktepe Belediye Spor[A-6] Osmaniyespor[A-10] |
05/09 20:30 |
KT |
Darica Genclerbirligi[B-2] Yomraspor[B-11] |
05/09 20:30 |
KT |
Kizilcabolukspor[B-8] Bayrampasaspor[B-5] |
05/09 20:30 |
KT |
Edirnespor Genclik[C-9] Belediye Derincespor[C-15] |
05/09 20:30 |
KT |
Erokspor[C-14] Karsiyaka[C-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
05/09 20:00 |
KT |
Carlstad United BK[NG-13] Stenungsunds If[NG-6] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
05/09 19:00 |
KT |
Nữ Stjarnan[5] Nữ Breidablik[2] |
Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF |
||
05/09 17:00 |
Group A KT |
Valladolid B Real Union de Irun |
05/09 17:00 |
Group B KT |
Atletico Baleares Albacete |
05/09 22:00 |
Group A KT |
CD Tudelano Deportivo La Coruna |
05/09 22:00 |
Group A KT |
Salamanca Cultural Leonesa |
05/09 22:00 |
Group B KT |
Gimnastic Tarragona Barcelona B |
05/09 22:00 |
Group B KT |
Villarreal B Ue Cornella |
05/09 23:45 |
Group A KT |
Athletic Bilbao B Racing de Ferrol |
05/09 23:45 |
Group B KT |
CD Castellon Sevilla Atletico |
Lịch thi đấu Qatar League Cup |
||
05/09 22:10 |
groups KT |
Al-Arabi SC Al-Sailiya |
06/09 00:20 |
groups KT |
Qatar SC Al Khor SC |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
05/09 19:00 |
group a KT |
Buxoro[A-3] Dinamo Samarkand[A-2] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
05/09 18:00 |
KT |
Berliner Fc Dynamo[NE-1] Germania Halberstadt[NE-6] |
05/09 18:00 |
KT |
Hannover 96 Am[N(s)-4] BSV Rehden[N(s)-8] |
05/09 20:00 |
KT |
Vfv Borussia 06 Hildesheim[N(s)-3] VfB Oldenburg[N(s)-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
05/09 21:00 |
KT |
Ypiranga Rs[B-1] Oeste FC[B-10] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
05/09 16:30 |
KT |
Rcd Carabanchel Cf Trival Valderas |
05/09 17:00 |
KT |
Cd Covadonga Sporting De Gijon B |
05/09 21:30 |
KT |
Deportiva Minera Ciudad Murcia |
05/09 21:30 |
KT |
Racing Murcia Cartagena B |
05/09 23:00 |
KT |
Amurrio CD Victoria |
05/09 23:30 |
KT |
Quintanar Del Rey UB Conquense |
05/09 23:30 |
KT |
Ciudad Rodrigo CF Palencia |
Lịch thi đấu Hạng 3 Chile |
||
05/09 22:00 |
KT |
Colchagua Cd General Velasquez |
06/09 00:30 |
KT |
Deportes Concepcion Iberia Los Angeles |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
05/09 15:45 |
KT |
Paloma Tus Dassendorf |
05/09 19:00 |
KT |
TuS Koblenz Eintracht Trier |
05/09 20:00 |
KT |
Tus Erndtebruck Sportfreunde Siegen |
05/09 20:00 |
KT |
Lupo Martini Wolfsburg Eintracht Northeim |
05/09 20:00 |
KT |
Rielasingen Arlen Nottingen |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
05/09 14:00 |
18 KT |
Logan Metro New Farm |
05/09 14:00 |
18 KT |
Pine Hills Ripley Valley |
Lịch thi đấu Switzerland - 2.Liga - 2 |
||
05/09 20:30 |
KT |
Kosova Zurich[2-7] Zug 94[2-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ |
||
05/09 20:00 |
KT |
Linth 04[3-13] Lugano U21[3-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
05/09 19:30 |
KT |
Pazarspor[LB-6] Kirsehir Koy Hizmetleri[LB-17] |
05/09 19:30 |
KT |
Bayburt Ozel Idare[BG-13] Sakaryaspor[BG-2] |
05/09 19:30 |
KT |
Duzyurtspor[BG-14] Etimesgut Belediye Spor[BG-15] |
05/09 19:30 |
KT |
Sivas Dort Eylul Belediyespor[BG-10] Turgutluspor[BG-7] |
05/09 19:30 |
KT |
Belediye Vanspor[BG-9] Adiyamanspor[BG-5] |
05/09 20:00 |
KT |
Kahramanmaras[BG-8] Serik Belediyespor[BG-19] |
05/09 20:00 |
KT |
Anadolu Selcukluspor[LB-10] Tarsus Idman Yurdu[LB-2] |
05/09 20:00 |
KT |
Kastamonuspor[LB-8] Pendikspor[LB-5] |
05/09 20:00 |
KT |
Zonguldak[LB-14] Akhisar Bld.Geng[LB-12] |
05/09 20:30 |
KT |
Kirklarelispor[LB-16] Nazillispor[LB-11] |
05/09 20:30 |
KT |
Bodrumspor[BG-16] Afjet Afyonspor[BG-17] |
05/09 20:30 |
KT |
Sariyer[BG-4] Ergene Velimese[BG-18] |
05/09 20:30 |
KT |
Somaspor[BG-20] Nigde Belediyespor[BG-12] |
05/09 21:00 |
KT |
Amedspor[LB-7] Usakspor[LB-1] |
06/09 00:00 |
KT |
Karacabey Birlikspor[LB-15] Eskisehirspor[LB-3] |
06/09 00:00 |
KT |
Surfaspor[LB-4] Ankara Demirspor[LB-9] |
06/09 00:00 |
KT |
Osmanlispor[BG-3] Inegolspor[BG-6] |
06/09 00:00 |
KT |
Corum Belediyespor[BG-11] Diyarbakirspor[BG-1] |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
05/09 19:00 |
KT |
Skeid Oslo U19 Lorenskog U19 |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
05/09 19:00 |
KT |
Kalmar FF U21[S-3] IFK Varnamo U21[S-8] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
05/09 19:00 |
KT |
Djurgardens U21[N-2] Gif Sundsvall U21[N-3] |
Lịch thi đấu Hạng 5 Pháp |
||
05/09 20:00 |
KT |
Oles Mureaux Linas Montlhery |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||
05/09 20:00 |
KT |
Vantaa[B-11] Hjs Akatemia[B-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||
05/09 19:00 |
KT |
Narpes Kraft[C-10] Vifk Vaasa[C-9] |
05/09 20:00 |
KT |
Vaajakoski[C-4] Jyvaskyla JK[C-5] |
05/09 21:00 |
KT |
Js Hercules[C-2] Sjk Akatemia[C-1] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
05/09 18:00 |
KT |
Holstebro Bk Vinder Vatanspor Vri |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
05/09 15:30 |
KT |
Dornbirner SV[WV-3] Bregenz[WV-6] |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
05/09 15:30 |
KT |
Khonkaen Mordindang Muang Loei United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
05/09 18:00 |
6 KT |
Naestved[A-1] AB Kobenhavn[A-3] |
05/09 19:00 |
6 KT |
Skive IK[A-11] B93 Copenhagen[A-7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
05/09 17:00 |
KT |
Skjervoy Nordstrand |
05/09 17:30 |
KT |
Lyn Oslo Brann B |
05/09 18:00 |
KT |
Spjelkavik Byasen Toppfotball |
05/09 19:00 |
KT |
Spike Finnsnes |
05/09 20:00 |
KT |
Bodo Glimt 2 Rana |
05/09 23:00 |
KT |
Sola Donn |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
05/09 18:00 |
KT |
Nữ Sc Freiburg[8] Nữ Eintracht Frankfurt[5] |
05/09 19:30 |
KT |
Nữ Bayer Leverkusen[3] Nữ Sg Essen Schonebeck[6] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
05/09 12:00 |
KT |
Orca Kamogawa Fc Womens[9] Nữ Ehime Fc[6] |
Lịch thi đấu nữ Italia |
||
05/09 22:30 |
KT |
Nữ Fiorentina[8] Nữ Juventus[4] |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
06/09 01:00 |
KT |
Botafogo Rj Youth Atletico Mineiro Youth Mg |
06/09 01:00 |
KT |
Chapecoense Youth Cr Flamengo Rj Youth |
06/09 01:00 |
KT |
Cruzeiro Youth Atletico Paranaense Youth |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
05/09 17:00 |
KT |
Gornik Zabrze Youth[15] Arka Gdynia Youth[12] |
05/09 17:00 |
KT |
Stal Rzeszow Youth[9] Rakow Czestochowa Youth[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
05/09 22:00 |
19 KT |
Deportes Iquique[14] Csyd Barnechea[16] |
05/09 22:00 |
19 KT |
Puerto Montt[4] Deportes Santa Cruz[1] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
05/09 12:00 |
21 KT |
Osaka[8] Honda[2] |
05/09 13:00 |
21 KT |
Tiamo Hirakata[4] Kochi United[12] |
05/09 13:00 |
21 KT |
Veertien Mie[11] Nara Club[13] |
05/09 13:00 |
21 KT |
Ban Di Tesi Iwaki[1] Maruyasu Industries[10] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |