Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
07/05 02:00 |
35 KT |
Levante[20] Real Sociedad[6] |
Lịch thi đấu Italia |
||
06/05 23:45 |
36 KT |
Inter Milan[2] Empoli[14] |
07/05 02:00 |
36 KT |
Genoa[19] Juventus[4] |
Lịch thi đấu Đức |
||
07/05 01:30 |
33 KT |
Bochum[12] Arminia Bielefeld[17] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
07/05 02:00 |
36 KT |
Lille[10] Monaco[4] |
Lịch thi đấu SEA Games |
||
06/05 16:00 |
bảng KT |
Philippines U23 Đông Timo U23 |
06/05 19:00 |
bảng KT |
Viet Nam U23 Indonesia U23 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
06/05 23:15 |
38 KT |
Crotone[19] Parma[14] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Brescia[6] Reggina[12] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Alessandria[16] Vicenza[18] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Cosenza[17] Cittadella[11] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Lecce[1] Pordenone[20] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Ascoli[7] Ternana[10] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Frosinone[8] Pisa[4] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Perugia[9] Ac Monza[2] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Benevento[5] Spal[15] |
07/05 01:30 |
38 KT |
Como[13] Cremonese[3] |
Lịch thi đấu Nga |
||
06/05 22:00 |
28 KT |
Krylya Sovetov Samara[7] Dynamo Moscow[2] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
07/05 01:00 |
32 KT |
Cambuur Leeuwarden[13] RKC Waalwijk[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
07/05 02:00 |
39 KT |
Las Palmas[8] CD Mirandes[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
06/05 23:30 |
33 KT |
Fortuna Dusseldorf[10] Darmstadt[2] |
06/05 23:30 |
33 KT |
SC Paderborn 07[7] SV Sandhausen[15] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
07/05 02:15 |
33 KT |
Boavista[11] Vitoria Guimaraes[6] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
07/05 04:30 |
1st phase KT |
San Lorenzo[21] Racing Club[1] |
07/05 07:30 |
1st phase KT |
Barracas Central[17] Godoy Cruz[16] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
07/05 01:45 |
conference league play offs KT |
Sporting Charleroi[6] Genk[8] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
07/05 00:00 |
championship round KT |
Silkeborg IF[6] Randers FC[5] |
Lịch thi đấu Séc |
||
06/05 22:00 |
playoff KT |
SK Sigma Olomouc Mlada Boleslav |
Lịch thi đấu Iceland |
||
07/05 01:00 |
4 KT |
Hafnarfjordur FH[8] Valur[3] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
07/05 01:45 |
14 KT |
Derry City[1] Bohemians[6] |
07/05 01:45 |
14 KT |
Shelbourne[8] Sligo Rovers[4] |
07/05 01:45 |
14 KT |
UC Dublin UCD[10] Dundalk[3] |
07/05 01:45 |
14 KT |
Drogheda United[7] St Patrick's[5] |
07/05 02:00 |
14 KT |
Shamrock Rovers[2] Finn Harps[9] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
07/05 00:00 |
36 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi[16] Kayserispor[15] |
07/05 00:00 |
36 KT |
Hatayspor[10] Trabzonspor[1] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
06/05 22:59 |
32 KT |
Radomiak Radom[7] Zaglebie Lubin[15] |
07/05 01:30 |
32 KT |
Legia Warszawa[11] Gornik Zabrze[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
07/05 01:00 |
38 KT |
SBV Excelsior[5] NAC Breda[8] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Jong Ajax Amsterdam[7] De Graafschap[9] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Helmond Sport[20] Den Bosch[10] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Emmen[1] ADO Den Haag[4] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Almere City FC[13] Jong AZ[15] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Volendam[2] Eindhoven[3] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Jong PSV Eindhoven[12] Dordrecht 90[17] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Roda JC Kerkrade[6] Telstar[19] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Jong Utrecht[16] VVV Venlo[11] |
07/05 01:00 |
38 KT |
Oss[14] MVV Maastricht[18] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
06/05 23:30 |
33 KT |
US Boulogne[16] Stade Briochin[7] |
06/05 23:30 |
33 KT |
Bourg Peronnas[5] Annecy[2] |
06/05 23:30 |
33 KT |
Chateauroux[6] Bastia CA[15] |
06/05 23:30 |
33 KT |
Concarneau[4] Chambly[17] |
06/05 23:30 |
33 KT |
Creteil[18] Cholet So[12] |
06/05 23:30 |
33 KT |
Stade Lavallois MFC[1] Red Star 93[11] |
06/05 23:30 |
33 KT |
Le Mans[9] Avranches[13] |
06/05 23:30 |
33 KT |
Sedan[8] Orleans US 45[10] |
06/05 23:30 |
33 KT |
Sete FC[14] Villefranche[3] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
06/05 17:00 |
12 KT |
Cerezo Osaka[9] Jubilo Iwata[12] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
06/05 22:59 |
xuống hạng KT |
Olympiakos Nicosia[9] PAEEK Keryneias[11] |
Lịch thi đấu Romania |
||
06/05 21:30 |
xuống hạng KT |
Gaz Metan Medias[14] Clinceni[16] |
07/05 00:30 |
xuống hạng KT |
Botosani[7] Dinamo Bucuresti[15] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
06/05 19:00 |
championship round KT |
Botev Plovdiv[3] Ludogorets Razgrad[1] |
06/05 21:30 |
championship round KT |
Cherno More Varna[4] Levski Sofia[5] |
07/05 00:00 |
championship round KT |
CSKA Sofia[2] Slavia Sofia[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
06/05 21:00 |
36 KT |
Neftekhimik Nizhnekamsk[8] Alania[6] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
06/05 23:30 |
vô địch KT |
Backa Topola[6] FK Napredak Krusevac[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
06/05 21:30 |
championship round KT |
Mohammedan SC IND[2] Churchill Brothers[5] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
06/05 22:59 |
34 KT |
Hrvatski Dragovoljac[10] Slaven Belupo Koprivnica[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
06/05 23:30 |
promotion round KT |
Horsens[4] Lyngby[2] |
07/05 00:00 |
promotion round KT |
Elite 3000 Helsingor[1] Fredericia[5] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
07/05 01:15 |
34 KT |
Koper[2] Tabor Sezana[9] |
Lịch thi đấu UAE |
||
06/05 21:00 |
22 KT |
Al-Jazira UAE[3] Ajman[8] |
06/05 23:45 |
22 KT |
Al Wehda UAE[2] Al-Sharjah[4] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
06/05 22:59 |
29 KT |
FK Sarajevo[4] Radnik Bijeljina[12] |
06/05 22:59 |
29 KT |
Sloboda[8] Zrinjski Mostar[1] |
07/05 01:00 |
29 KT |
FK Velez Mostar[6] Rudar Prijedor[11] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
07/05 00:30 |
28 KT |
Supersport United[8] Moroka Swallows[15] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
07/05 03:30 |
23 KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[2] Difaa Hassani Jdidi[7] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
06/05 22:59 |
12 KT |
Parnu Linnameeskond[10] Kuressaare[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
07/05 00:30 |
33 KT |
Stade Lausanne Ouchy[6] Neuchatel Xamax[7] |
07/05 00:30 |
33 KT |
Schaffhausen[2] Sc Kriens[10] |
07/05 00:30 |
33 KT |
Winterthur[1] Thun[5] |
07/05 01:15 |
33 KT |
Vaduz[4] Wil 1900[9] |
07/05 01:15 |
33 KT |
Yverdon[8] Aarau[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
07/05 05:00 |
6 KT |
Vila Nova (GO)[17] Nautico PE[9] |
07/05 07:30 |
6 KT |
Sport Club Recife[6] Tombense[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
07/05 01:30 |
14 KT |
San Telmo[27] Deportivo Madryn[7] |
07/05 07:10 |
14 KT |
Atletico Atlanta[24] Almagro[15] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
06/05 18:45 |
8 KT |
Hougang United FC[6] Home United FC[1] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
06/05 19:15 |
7 KT |
Sarawak[11] Negeri Sembilan[4] |
06/05 20:00 |
7 KT |
Johor FC[1] Misc Mifa Petaling [7] |
06/05 20:00 |
7 KT |
Kedah[3] Melaka United[10] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
06/05 17:00 |
11 KT |
Fk Auda Riga[5] Super Nova[9] |
06/05 22:00 |
11 KT |
Riga Fc[4] Liepajas Metalurgs[3] |
06/05 22:30 |
11 KT |
Metta/LU Riga[7] Tukums-2000[8] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
07/05 07:00 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca[(a)-8] Tecnico Universitario[(a)-15] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
07/05 06:30 |
13 KT |
Royal Pari[(a)-4] Club Guabira[(a)-16] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
06/05 23:30 |
14 KT |
El Ismaily[16] EL Masry[11] |
07/05 02:00 |
14 KT |
Smouha SC[5] Pyramids[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
07/05 03:00 |
6 KT |
Independiente Fbc[5] Sportivo Trinidense[3] |
07/05 05:15 |
6 KT |
Deportivo Santani[12] Martin Ledesma[10] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
07/05 00:00 |
relegation pool KT |
Valletta FC[10] Santa Lucia[11] |
07/05 00:00 |
relegation pool KT |
Sliema Wanderers FC[12] Balzan[9] |
Lịch thi đấu Canadian Premier League |
||
07/05 06:15 |
5 KT |
York 9 Forge |
07/05 09:00 |
5 KT |
Fc Edmonton Cavalry |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
07/05 01:45 |
prom./relegation po KT |
Portadown FC[NIR D1-11] Annagh United[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
06/05 22:00 |
5 KT |
Jdfs Alberts Rigas Futbola Skola Ii |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
06/05 16:00 |
10 KT |
Manly United[6] Sydney United[8] |
06/05 16:30 |
10 KT |
Wollongong Wolves[9] Blacktown City Demons[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
07/05 00:00 |
37 KT |
Dortmund AM[9] Sc Verl[16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
06/05 18:00 |
KT |
Ms Tseirey Taybe[N-3] Hapoel Kfar Shalem[S-2] |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
06/05 17:30 |
12 KT |
Oakleigh Cannons[2] St Albans Saints[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
06/05 12:00 |
promotion round KT |
Ska Khabarovsk 2 Salyut-Energia Belgorod |
06/05 14:00 |
promotion round KT |
Dinamo Vladivostok Khimki Reserve |
06/05 21:00 |
promotion round KT |
Dinamo Briansk Rodina Moskva |
06/05 21:00 |
promotion round KT |
Avangard Saransk |
06/05 21:00 |
promotion round KT |
FK Zvezda Ryazan Peresvet Podolsk |
06/05 21:30 |
promotion round KT |
Sokol Strogino Moscow |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
07/05 04:15 |
11 KT |
Monagas SC[(a)-1] Aragua[(a)-14] |
07/05 06:30 |
11 KT |
Carabobo[(a)-5] Zulia[(a)-16] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
06/05 18:30 |
7 KT |
Perth Glory Am[6] Balcatta[12] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
07/05 05:00 |
apertura KT |
Nacional Asuncion[(a)-6] Resistencia Sc[(a)-4] |
07/05 07:15 |
apertura KT |
Sportivo Ameliano[(a)-12] 12 De Octubre[(a)-10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Ireland |
||
07/05 01:45 |
15 KT |
Cobh Ramblers[8] Galway United[2] |
07/05 01:45 |
15 KT |
Bray Wanderers[7] Waterford United[3] |
07/05 01:45 |
15 KT |
Athlone[9] Cork City[1] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
06/05 22:00 |
29 KT |
Rc Arba[13] Paradou Ac[5] |
06/05 23:45 |
29 KT |
Js Kabylie[4] Cr Belouizdad[1] |
07/05 00:00 |
29 KT |
Usm Alger[10] Wa Tlemcen[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
06/05 20:00 |
107871 KT |
Bnei Yehuda Tel Aviv[8] Sektzia Nes Tziona[3] |
06/05 20:00 |
107871 KT |
Hapoel Kfar Saba[6] Kfar Kasem[2] |
06/05 20:00 |
107871 KT |
Hapoel Petah Tikva[5] As Ashdod[4] |
06/05 20:00 |
107871 KT |
Hapoel Umm Al Fahm[7] Maccabi Bnei Raina[1] |
06/05 20:00 |
107871 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla[16] Hapoel Ramat Gan FC[11] |
06/05 20:00 |
107871 KT |
Hapoel Acco[14] Ironi Ramat Hasharon[10] |
06/05 20:00 |
107871 KT |
Hapoel Afula[12] Maccabi Ahi Nazareth[13] |
06/05 20:00 |
107871 KT |
Hapoel Raanana[15] Hapoel Rishon Letzion[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
07/05 00:00 |
6 KT |
Taby[N-5] Sollentuna United FF[N-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
06/05 22:00 |
28 KT |
Sparta Praha B Opava |
06/05 22:30 |
28 KT |
Fk Graffin Vlasim[3] Fotbal Trinec[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
06/05 17:00 |
29 KT |
Tuapse Essentuki |
06/05 18:00 |
29 KT |
Rotor Volgograd B FK Biolog |
06/05 20:00 |
29 KT |
Alania-d Vladikavkaz Chayka K Sr |
06/05 20:00 |
29 KT |
Forte Taganrog Mashuk-KMV |
06/05 20:00 |
29 KT |
Druzhba Maykop FK Anzhi |
06/05 20:30 |
29 KT |
Makhachkala Legion Dynamo |
06/05 21:00 |
29 KT |
Kuban Kholding Spartak Nalchik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
06/05 18:00 |
promotion round KT |
Lokomotiv Moscow B Zvezda Sint Petersburg |
06/05 19:00 |
promotion round KT |
Yenisey 2 Krasnoyarsk Volga Tver |
06/05 21:30 |
promotion round KT |
Dynamo Moscow B Leningradets |
06/05 22:00 |
promotion round KT |
Murom Dynamo St |
06/05 22:00 |
promotion round KT |
Shinnik Yaroslavl Kairat Moskva |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
06/05 23:30 |
28 KT |
SKU Amstetten[4] Superfund Pasching[16] |
06/05 23:30 |
28 KT |
Kapfenberg Superfund[13] Austria Wien Amateure[14] |
06/05 23:30 |
28 KT |
Rapid Vienna Amateure[10] Lafnitz[5] |
06/05 23:30 |
28 KT |
SK Vorwarts Steyr[11] Liefering[6] |
06/05 23:30 |
28 KT |
Wacker Innsbruck[9] SV Horn[12] |
07/05 01:25 |
28 KT |
Floridsdorfer AC Wien[2] Blau Weiss Linz[3] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
07/05 08:00 |
apertura KT |
Atletico Nacional[(a)-3] Deportivo Pereira[(a)-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
06/05 22:59 |
32 KT |
Skra Czestochowa[13] Stomil Olsztyn OKS 1945[16] |
07/05 01:30 |
32 KT |
Odra Opole[7] Korona Kielce[4] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
07/05 01:45 |
play off 1 KT |
Inverness C.T.[3] Partick Thistle[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
07/05 00:00 |
KT |
Ifk Malmo[S-15] Angelholms FF[S-6] |
07/05 00:00 |
KT |
Lunds BK[S-10] Bk Olympic[S-3] |
07/05 00:30 |
KT |
Vanersborgs If[S-8] IK Oddevold[S-1] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
06/05 22:59 |
5 KT |
Al Salt[10] Ramtha SC[3] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
06/05 20:30 |
7 KT |
Metallurg Bekobod[12] Qizilqum Zarafshon[2] |
06/05 20:30 |
7 KT |
Navbahor Namangan[4] Kuruvchi Bunyodkor[5] |
06/05 20:30 |
7 KT |
Termez Surkhon[14] Kuruvchi Kokand Qoqon[10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Litva |
||
07/05 00:00 |
KT |
FK Tauras Taurage Viltis Vilnius |
07/05 00:30 |
KT |
Klaipedos Granitas Venta Kursenai |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
07/05 01:00 |
28 KT |
Victoria Rosport[12] CS Petange[9] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
06/05 22:59 |
relegation playoff KT |
Al-Hadd[9] Sitra[BHR D-3] |
06/05 22:59 |
relegation playoff KT |
Al Budaiya[7] Malkia[BHR D-4] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
06/05 15:15 |
12 KT |
Oakleigh Cannons U21[4] St Albans Saints U21[12] |
07/05 09:15 |
12 KT |
Eastern Lions U21[7] Green Gully Cavaliers U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
06/05 21:30 |
KT |
Vratimov[M-8] Slovacko Ii[M-6] |
07/05 00:00 |
KT |
Pisek[3] Kraluv Dvur[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
06/05 21:00 |
7 KT |
Sporting Trestieni[5] Sheriff B[4] |
06/05 21:00 |
7 KT |
Olimp Comrat[6] Drochia[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
06/05 17:30 |
8 KT |
Northcote City[6] Brunswick City[11] |
06/05 17:30 |
8 KT |
Langwarrin[10] Kingston City[8] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
06/05 17:00 |
KT |
Gangneung[5] Hwaseong Fc[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
06/05 21:00 |
28 KT |
Slovan Bratislava B[14] Dukla Banska Bystrica[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
07/05 01:00 |
1 KT |
Thor Akureyri[9] Kordrengir[4] |
07/05 02:15 |
1 KT |
Umf Afturelding[10] Grindavik[7] |
07/05 02:15 |
1 KT |
Throttur Vogur[ICE D2-1] Fjolnir[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
07/05 02:15 |
1 KT |
Reynir Sandgerdi[7] Haukar[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
06/05 18:00 |
10 KT |
Shirak[2] Bkma Ii[7] |
Lịch thi đấu Spain Primera Division RFEF |
||
07/05 02:00 |
Group B KT |
Real Betis B Alcoyano |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
06/05 22:00 |
28 KT |
Great Olympics Berekum Chelsea |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
06/05 19:00 |
7 KT |
Yangiyer[7] Turon Nukus[2] |
06/05 19:30 |
7 KT |
Xorazm Urganch[5] Zaamin[8] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
06/05 20:00 |
14 KT |
Cranborne Bullets Yadah |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
07/05 00:00 |
KT |
Viktoria Aschaffenburg[B-10] TSV 1860 Rosenheim[B-20] |
07/05 00:00 |
KT |
Wacker Burghausen[B-5] Memmingen[B-16] |
07/05 00:30 |
KT |
SC Wiedenbruck[W-8] Preuben Munster[W-2] |
Lịch thi đấu Australia Victoria State League |
||
06/05 16:30 |
KT |
Box Hill United Sc Nunawading City |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
06/05 17:30 |
8 KT |
Centenary Stormers[9] Mount Gravatt[10] |
Lịch thi đấu Kenya Super League |
||
06/05 19:00 |
KT |
Mathare United[18] Sofapaka[11] |
Lịch thi đấu Oman |
||
06/05 22:10 |
24 KT |
Al Ittehad Salalah[11] Muscat[12] |
06/05 22:10 |
24 KT |
Al-Suwaiq Club[9] Al Msnaa[4] |
06/05 22:10 |
24 KT |
Bahla[10] Dhufar[3] |
06/05 22:10 |
24 KT |
Al Nasr (OMA)[5] Al Seeb[1] |
06/05 22:10 |
24 KT |
Oman Club[7] AL-Nahda[2] |
06/05 22:10 |
24 KT |
Al Rustaq[6] Saham[14] |
06/05 22:10 |
24 KT |
Sohar Club[8] Nizwa[13] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
06/05 20:00 |
KT |
Pribram U19[14] Opava U19[16] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
06/05 12:00 |
xuống hạng KT |
Fk Ural Youth Akhmat Grozny Youth |
06/05 15:00 |
championship playoff KT |
Krylya Sovetov Samara Youth Lokomotiv Moscow Youth |
06/05 15:15 |
championship playoff KT |
Dynamo Moscow Youth Zenit St.petersburg Youth |
06/05 16:00 |
xuống hạng KT |
Akademiya Konoplev Youth Fk Krasnodar Youth |
06/05 17:00 |
championship playoff KT |
Rubin Kazan Youth Chertanovo Moscow Youth |
06/05 17:00 |
xuống hạng KT |
Nizhny Novgorod Youth Arsenal Tula Youth |
06/05 18:00 |
championship playoff KT |
Cska Moscow Youth Pfc Sochi Youth |
06/05 19:30 |
championship playoff KT |
Spartak Moscow Youth Fk Rostov Youth |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
06/05 21:00 |
27 KT |
Opatija[16] Radnik Sesvete[15] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
06/05 17:00 |
KT |
Pfc Oleksandria U21[8] Rukh Vynnyky U21[2] |
06/05 17:00 |
KT |
Chernomorets Odessa U21[9] Vorskla U21[6] |
06/05 17:00 |
KT |
Desna Chernihiv U21[16] Shakhtar Donetsk U21[1] |
06/05 17:00 |
KT |
Dynamo Kyiv U21[4] Illichivets U21[11] |
06/05 17:00 |
KT |
Lviv U21[12] Kolos Kovalivka U21[10] |
06/05 17:00 |
KT |
Mynai U21[14] Dnipro 1 U21[7] |
06/05 17:00 |
KT |
Veres Rivne U21[15] Inhulets Petrove U21[13] |
06/05 17:00 |
KT |
Zorya U21[5] Metalist 1925 Kharkiv U21[3] |
Lịch thi đấu Libya |
||
06/05 21:30 |
group b KT |
Al Khmes[8] Al Ittihad Tripoli[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay |
||
07/05 01:00 |
KT |
Ca Atenas Central Espanol |
07/05 07:30 |
KT |
Cerro Montevideo Ia Sud America |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
07/05 05:15 |
apertura KT |
Cs Cerrito[(a)-15] Ca Torque[(a)-12] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
06/05 21:00 |
KT |
Rishoj Solrod |
06/05 23:30 |
KT |
Sydvest Varde IF |
07/05 00:00 |
KT |
Union Santa Fe Herstedoster |
07/05 00:00 |
KT |
Holbaek Skovshoved |
07/05 00:00 |
KT |
B 1913 Odense Tarup Paarup If |
07/05 00:00 |
KT |
Kjellerup IF Holstebro Bk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
07/05 00:30 |
KT |
Kitzbuhel[WT-4] Worgl[WT-3] |
07/05 00:30 |
KT |
Sv Fugen[WT-10] Sv Hall[WT-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
07/05 00:00 |
promotion group KT |
B93 Copenhagen[3] HIK[6] |
07/05 00:00 |
relegation round KT |
Kolding IF[10] Middelfart[12] |
07/05 00:00 |
relegation round KT |
Skive IK[8] Aarhus Fremad[7] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
07/05 00:00 |
KT |
FK Vidar Akra |
Lịch thi đấu Nữ Đức |
||
07/05 00:15 |
KT |
Nữ Bayer Leverkusen[7] Nữ Bayern Munich[2] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
06/05 22:50 |
26 KT |
Al-Fath[7] Al Ittihad[1] |
06/05 23:10 |
26 KT |
Abha[6] Al Faisaly Harmah[11] |
07/05 00:50 |
26 KT |
Al Nassr[3] Al Shabab Ksa[4] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
06/05 19:30 |
12 KT |
Al Hilal Omdurman Khartoum Al Watani |
07/05 02:30 |
10 KT |
Al Merreikh Hay Al Arab |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
06/05 19:00 |
KT |
Nữ Bosnia And Herzegovina U17[90] Nữ Đan Mạch U17 |
06/05 22:30 |
KT |
Spain Womens U17 Nữ Phần Lan U17 |
07/05 01:00 |
KT |
Germany Womens U17 Nữ Hà Lan U17 |
07/05 01:00 |
KT |
France Womens U17 Nữ Nauy U17 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
07/05 06:00 |
regular season KT |
Charleston Battery Memphis 901 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
07/05 05:00 |
13 KT |
Deportes Temuco[10] Universidad de Concepcion[14] |
07/05 05:00 |
13 KT |
Santiago Wanderers[11] Csyd Barnechea[15] |
07/05 07:30 |
13 KT |
Deportes Iquique[9] San Luis Quillota[13] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |