Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
07/07 02:00 |
33 KT |
Tottenham Hotspur[8] Everton[11] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
07/07 00:30 |
34 KT |
Levante[11] Real Sociedad[8] |
07/07 03:00 |
34 KT |
Sevilla[4] Eibar[16] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
06/07 17:00 |
8 KT |
Hoàng Anh Gia Lai[9] Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[12] |
06/07 17:00 |
8 KT |
Thanh Hóa[7] Đà Nẵng[11] |
06/07 18:00 |
8 KT |
Quảng Ninh[8] Nam Định[13] |
06/07 19:15 |
8 KT |
Tp Hồ Chí Minh[1] Becamex Bình Dương[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
07/07 00:30 |
38 KT |
Sporting de Gijon[11] Girona[6] |
07/07 02:45 |
38 KT |
Zaragoza[2] Rayo Vallecano[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
07/07 01:30 |
upgrade playoffs KT |
Heidenheimer[3] Werder Bremen[GER D1-16] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
07/07 03:00 |
30 KT |
Moreirense[8] Sporting Lisbon[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
06/07 22:59 |
playoff 2 KT |
Oxford United[3] Portsmouth[4] |
07/07 01:30 |
playoff 2 KT |
Wycombe Wanderers[8] Fleetwood Town[5] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
07/07 00:00 |
6 KT |
IFK Norrkoping[1] IFK Goteborg[9] |
07/07 00:00 |
6 KT |
Djurgardens[6] Helsingborg IF[16] |
07/07 00:00 |
6 KT |
Ostersunds FK[15] Mjallby AIF[13] |
07/07 00:00 |
6 KT |
Varbergs BoIS FC[3] Kalmar FF[8] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
07/07 01:00 |
30 KT |
Kayserispor[16] Besiktas[5] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
06/07 22:59 |
xuống hạng KT |
Wisla Plock[12] Gornik Zabrze[9] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
06/07 23:30 |
relegation round KT |
Lamia[10] Xanthi[12] |
06/07 23:30 |
relegation round KT |
Larisa[9] Panionios[14] |
07/07 00:00 |
relegation round KT |
PAE Atromitos[7] Panaitolikos Agrinio[13] |
Lịch thi đấu Romania |
||
06/07 21:00 |
xuống hạng KT |
Chindia Targoviste[10] Hermannstadt[11] |
07/07 00:00 |
xuống hạng KT |
Voluntari[14] Viitorul Constanta[7] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
07/07 01:00 |
11th13th places KT |
Botev Vratsa Dunav Ruse |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
06/07 22:59 |
29 KT |
Vejle[1] Roskilde[12] |
06/07 23:30 |
29 KT |
Viborg[2] Nykobing Falster[9] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
06/07 21:00 |
championship round KT |
Artsakh Noah[5] Shirak[6] |
06/07 22:59 |
championship round KT |
Ararat Yerevan[4] Avan Academy[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
06/07 17:00 |
9 KT |
Bucheon 1995[4] Daejeon Citizen[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
06/07 17:00 |
6 KT |
Bình Phước[9] Đồng Tâm Long An[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
06/07 21:45 |
28 KT |
Mes Rafsanjan[1] Khouneh Be Khouneh[15] |
06/07 22:00 |
28 KT |
Fajr Sepasi Khooshe Talaee Saveh |
06/07 22:20 |
28 KT |
Baderan Tehran[7] Mes Krman[4] |
06/07 22:25 |
28 KT |
Aluminium Arak[2] Qashqai Shiraz[11] |
06/07 22:30 |
28 KT |
Sepidroud Rasht[17] Malavan[16] |
06/07 22:50 |
28 KT |
Navad Urmia[5] Oxin Alborz[6] |
06/07 22:50 |
28 KT |
Shahrdari Tabriz Arman Gohar Sirjan |
06/07 23:15 |
28 KT |
Esteghlal Khozestan[10] Damash Gilan FC[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
06/07 22:59 |
22 KT |
Obolon Kiev[8] Prykarpattya Ivano Frankivsk[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
06/07 22:59 |
2 KT |
Ranheim IL[NOR D1-16] Grorud IL[NOR D2B-1] |
06/07 22:59 |
2 KT |
Sogndal[6] Ullensaker/Kisa IL[8] |
06/07 22:59 |
2 KT |
Raufoss[11] Stjordals Blink[NOR D2A-1] |
06/07 22:59 |
2 KT |
Strommen[13] KFUM Oslo[4] |
06/07 22:59 |
2 KT |
Kongsvinger[5] Tromso IL[NOR D1-15] |
06/07 22:59 |
2 KT |
Jerv[12] Sandnes Ulf[9] |
06/07 22:59 |
2 KT |
Oygarden Asane Fotball |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
07/07 00:00 |
relegation playoff KT |
Hapoel Bnei Lod[15] Hapoel Ashkelon[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
07/07 00:00 |
6 KT |
Brommapojkarna[N-3] Vasalunds IF[N-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
06/07 22:00 |
28 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[15] Vitkovice[16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
06/07 21:30 |
32 KT |
Karagumruk[6] Boluspor[15] |
07/07 00:00 |
32 KT |
Akhisar Bld.Geng[5] Balikesirspor[12] |
07/07 00:00 |
32 KT |
Eskisehirspor[18] Istanbulspor[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
07/07 00:30 |
6 KT |
Qviding FIF[S-16] Tvaakers IF[S-5] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
06/07 21:00 |
8 KT |
Lokomotiv Tashkent[8] Termez Surkhon[12] |
06/07 22:00 |
8 KT |
Nasaf Qarshi[7] Metallurg Bekobod[5] |
06/07 22:00 |
8 KT |
Qizilqum Zarafshon[14] Andijon[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
06/07 22:59 |
10 KT |
Parnu Linnameeskond[3] Flora Tallinn Ii[6] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
07/07 01:00 |
KT |
Nữ Fylkir[3] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[7] |
07/07 02:15 |
KT |
Nữ Umf Selfoss[4] Kr Reykjavik Womens[10] |
07/07 02:15 |
5 KT |
Nữ Valur[1] Nữ Stjarnan[6] |
07/07 02:15 |
KT |
Nữ Hafnarfjordur[9] Trottur Reykjavik Womens[8] |
07/07 02:15 |
5 KT |
Nữ Hafnarfjordur Throttur Reykjavik Womens |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
06/07 21:00 |
16 KT |
Rukh Brest Reserves Dinamo Minsk Reserves |
Lịch thi đấu Hạng 4 Estonia |
||
07/07 00:30 |
KT |
Saue Jk Laagri Viimsi Mrjk B |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
07/07 01:00 |
KT |
Ymir Kfs Vestmannaeyjar |
07/07 03:00 |
KT |
Bjorninn Skautafelag Reykjavikur |
07/07 03:00 |
KT |
Ih Hafnarfjordur Vatnaliljur |
07/07 03:00 |
KT |
Lettir Reykjavik Gg Grindavik |
07/07 03:00 |
KT |
Hviti Riddarinn Kb Ice |
07/07 03:00 |
KT |
Kria Arborg |
07/07 03:00 |
KT |
Hond Midasar Kh Hlidarendi |
Lịch thi đấu Albania |
||
06/07 22:45 |
32 KT |
Ks Bylis[7] Partizani Tirana[6] |
06/07 22:45 |
32 KT |
KF Tirana[1] KS Perparimi Kukesi[2] |
07/07 01:45 |
32 KT |
Teuta Durres[3] Skenderbeu Korca[5] |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
06/07 17:00 |
KT |
Nữ Hyundai Steel Redangels[1] Nữ Busan Sangmu[8] |
06/07 17:00 |
KT |
Changnyeong Womens[3] Gyeongju Khnp Womens[2] |
06/07 17:00 |
KT |
Nữ Suwon Fcm[4] Nữ Seoul Amazones[7] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |