Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
06/10 20:00 |
8 KT |
Arsenal[4] AFC Bournemouth[8] |
06/10 20:00 |
8 KT |
Manchester City[2] Wolves[13] |
06/10 20:00 |
8 KT |
Southampton[14] Chelsea[7] |
06/10 22:30 |
8 KT |
Newcastle United[19] Manchester United[10] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
06/10 17:00 |
8 KT |
Mallorca[19] Espanyol[18] |
06/10 19:00 |
8 KT |
Celta Vigo[17] Athletic Bilbao[7] |
06/10 21:00 |
8 KT |
Valladolid[10] Atletico Madrid[3] |
Lịch thi đấu Italia |
||
06/10 17:30 |
7 KT |
Fiorentina[10] Udinese[12] |
06/10 20:00 |
7 KT |
Bologna[11] Lazio[6] |
06/10 20:00 |
7 KT |
Atalanta[3] Lecce[17] |
06/10 20:00 |
7 KT |
AS Roma[5] Cagliari[7] |
06/10 22:59 |
7 KT |
Torino[8] Napoli[4] |
Lịch thi đấu Đức |
||
06/10 18:30 |
7 KT |
Monchengladbach[5] Augsburg[13] |
06/10 20:30 |
7 KT |
Wolfsburg[7] Union Berlin[15] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
06/10 20:00 |
KT |
Lille[4] Nimes[15] |
06/10 22:00 |
KT |
Stade Rennais FC[8] Stade Reims[9] |
Lịch thi đấu U19 Châu Á |
||
06/10 18:00 |
loại KT |
Lebanon U19 Maldives U19 |
06/10 21:00 |
loại KT |
Tajikistan U19 Syria U19 |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
06/10 20:00 |
7 KT |
Cremonese[8] Cittadella[10] |
06/10 20:00 |
7 KT |
Salernitana[2] Frosinone[15] |
Lịch thi đấu Nga |
||
06/10 15:30 |
12 KT |
Ural Yekaterinburg[9] Zenit St.Petersburg[2] |
06/10 18:00 |
12 KT |
Lokomotiv Moscow[4] Arsenal Tula[8] |
06/10 20:30 |
12 KT |
CSKA Moscow[1] FK Rostov[5] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
06/10 17:15 |
9 KT |
ADO Den Haag[16] Ajax Amsterdam[1] |
06/10 19:30 |
9 KT |
Fortuna Sittard[17] Feyenoord Rotterdam[6] |
06/10 21:45 |
9 KT |
PSV Eindhoven[2] VVV Venlo[12] |
06/10 21:45 |
9 KT |
Willem II[9] AZ Alkmaar[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
06/10 17:00 |
10 KT |
Fuenlabrada[5] Sporting de Gijon[17] |
06/10 21:00 |
10 KT |
Real Oviedo[22] Numancia[6] |
06/10 21:00 |
10 KT |
Zaragoza[3] Cadiz[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
06/10 18:30 |
9 KT |
Heidenheimer[5] Bochum[17] |
06/10 18:30 |
9 KT |
Holstein Kiel[14] SSV Jahn Regensburg[13] |
06/10 18:30 |
9 KT |
Nurnberg[7] St Pauli[6] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
06/10 18:00 |
8 KT |
Livingston[6] Celtic[1] |
06/10 21:00 |
8 KT |
Glasgow Rangers[2] Hamilton FC[8] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
06/10 21:00 |
KT |
Velez Sarsfield[9] Independiente[10] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
06/10 19:30 |
10 KT |
Club Brugge[1] Gent[3] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
06/10 21:00 |
10 KT |
Sion Lugano |
06/10 21:00 |
10 KT |
St. Gallen Basel |
06/10 21:00 |
10 KT |
Zurich Young Boys |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
06/10 17:00 |
12 KT |
Esbjerg FB[13] Sonderjyske[8] |
06/10 19:00 |
12 KT |
Odense BK[5] Horsens[12] |
06/10 19:00 |
12 KT |
Brondby[6] Copenhagen[2] |
06/10 21:00 |
12 KT |
Randers FC[4] Aarhus AGF[3] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
06/10 20:00 |
vô địch KT |
HJK Helsinki[4] Inter Turku[1] |
06/10 20:00 |
vô địch KT |
KuPS[2] Honka[5] |
06/10 20:00 |
vô địch KT |
IFK Mariehamn[6] Ilves Tampere[3] |
06/10 20:00 |
xuống hạng KT |
RoPS Rovaniemi[10] SJK Seinajoki[7] |
06/10 20:00 |
xuống hạng KT |
Lahti[8] Kpv[11] |
06/10 20:00 |
xuống hạng KT |
VPS Vaasa[12] HIFK[9] |
Lịch thi đấu Séc |
||
06/10 20:30 |
12 KT |
Budejovice[16] Bohemians 1905[11] |
06/10 20:30 |
12 KT |
Mlada Boleslav[4] Viktoria Plzen[2] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
06/10 20:00 |
27 KT |
Hacken[6] Ostersunds FK[13] |
06/10 20:00 |
27 KT |
Kalmar FF[12] AFC United[16] |
06/10 20:00 |
27 KT |
Djurgardens[1] Hammarby[3] |
06/10 22:30 |
27 KT |
Malmo FF[2] IFK Goteborg[7] |
06/10 22:30 |
27 KT |
Elfsborg[8] Falkenbergs FF[15] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
06/10 18:00 |
7 KT |
Sivasspor[5] Ankaragucu[11] |
06/10 20:30 |
7 KT |
Besiktas[16] Alanyaspor[1] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
06/10 17:30 |
11 KT |
LKS Lodz Korona Kielce |
06/10 20:00 |
11 KT |
Cracovia Krakow Gornik Zabrze |
06/10 22:30 |
11 KT |
Piast Gliwice Legia Warszawa |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
06/10 20:00 |
27 KT |
Syrianska FC[16] Orgryte[5] |
06/10 20:00 |
27 KT |
Halmstads[9] Norrby IF[8] |
06/10 20:00 |
27 KT |
Dalkurd Ff[6] Ik Frej Taby[13] |
06/10 22:30 |
27 KT |
Jonkopings Sodra IF[2] GAIS[12] |
06/10 22:30 |
27 KT |
Trelleborgs FF[11] IK Brage[3] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
06/10 12:00 |
33 KT |
Suwon Samsung Bluewings[8] Seoul[3] |
06/10 12:00 |
33 KT |
Pohang Steelers[6] Ulsan Hyundai Horang-i[2] |
06/10 12:00 |
33 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[7] Gangwon FC[5] |
06/10 12:00 |
33 KT |
Seongnam FC[9] Daegu FC[4] |
06/10 12:00 |
33 KT |
Jeju United FC[12] Gyeongnam FC[11] |
06/10 12:00 |
33 KT |
Incheon United FC[10] Jeonbuk Hyundai Motors[1] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
06/10 13:00 |
28 KT |
Cerezo Osaka[4] Kashima Antlers[2] |
06/10 15:00 |
28 KT |
Urawa Red Diamonds[13] Shimizu S-Pulse[10] |
06/10 17:00 |
28 KT |
Shonan Bellmare[15] Kawasaki Frontale[5] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
06/10 19:00 |
regular season KT |
Volos Nfc[6] PAE Atromitos[9] |
06/10 21:15 |
regular season KT |
Asteras Tripolis[12] PAOK Saloniki[3] |
06/10 21:15 |
regular season KT |
OFI Crete[4] Panionios[11] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
06/10 22:00 |
5 KT |
Apollon Limassol FC[7] Olympiakos Nicosia[10] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
06/10 21:00 |
8 KT |
Budapest Honved[10] Ferencvarosi TC[2] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
06/10 21:00 |
23 KT |
Chapecoense SC[20] Flamengo[1] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
06/10 17:00 |
4 KT |
Atletic Escaldes Inter Club Escaldes |
06/10 19:00 |
4 KT |
Ce Carroi[7] Ue Engordany[8] |
06/10 21:00 |
4 KT |
UE Santa Coloma[6] UE Sant Julia[1] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
06/10 21:30 |
12 KT |
Arda[6] Dunav Ruse[10] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
06/10 20:00 |
11 KT |
Indjija[14] Mladost Lucani[12] |
06/10 21:00 |
11 KT |
FK Napredak Krusevac[9] Crvena Zvezda[2] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
06/10 22:00 |
11 KT |
Trencin[6] Zlate Moravce[5] |
Lịch thi đấu Áo |
||
06/10 19:30 |
10 KT |
Wolfsberger AC[3] St.Polten[11] |
06/10 19:30 |
10 KT |
TSV Hartberg[6] LASK Linz[2] |
06/10 22:00 |
10 KT |
Austria Wien[9] Sturm Graz[5] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
06/10 17:00 |
24 KT |
Codru Lozova[8] Sfintul Gheorghe[2] |
06/10 17:00 |
24 KT |
Speranta Nisporeni[6] Zimbru Chisinau[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
06/10 18:45 |
12 KT |
Roskilde[12] Viborg[4] |
06/10 19:00 |
12 KT |
Herfolge Boldklub Koge[10] Skive IK[9] |
06/10 19:00 |
12 KT |
Nykobing Falster[7] Fremad Amager[5] |
06/10 20:00 |
12 KT |
Vejle[2] Vendsyssel[6] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
06/10 20:30 |
13 KT |
Triglav Gorenjska[9] NK Olimpija Ljubljana[2] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
06/10 18:00 |
24 KT |
Isloch Minsk[6] Dinamo Minsk[4] |
06/10 20:00 |
24 KT |
Energetik Bgu Minsk[14] Vitebsk[8] |
06/10 22:00 |
24 KT |
Gomel[15] Dnepr Mogilev[13] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
06/10 19:00 |
29 KT |
Ordabasy[4] Astana[3] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
06/10 20:30 |
12 KT |
Mladost Doboj Kakanj[11] FK Velez Mostar[10] |
06/10 22:30 |
12 KT |
Borac Banja Luka[6] FK Zeljeznicar[1] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
06/10 21:00 |
2 KT |
Forces Armee Royales[16] Olympique de Safi[7] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
06/10 18:00 |
10 KT |
Artsakh Noah[7] Gandzasar Kapan[9] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
06/10 17:00 |
32 KT |
Paide Linnameeskond[3] Nomme JK Kalju[4] |
06/10 19:00 |
32 KT |
Levadia Tallinn[2] Tartu JK Tammeka[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
06/10 21:00 |
10 KT |
Vaduz[8] Stade Lausanne Ouchy[4] |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
06/10 13:30 |
1 KT |
Wofoo Tai Po[9] Happy Valley[7] |
06/10 16:30 |
1 KT |
Eastern A.A Football Team[1] Hong Kong Rangers FC[6] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
06/10 18:00 |
10 KT |
Dnipro-1[7] Shakhtar Donetsk[1] |
06/10 21:00 |
10 KT |
Kolos Kovalivka[6] Dynamo Kyiv[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
06/10 15:00 |
32 KT |
Chungnam Asan[5] Gwangju Fc[1] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
06/10 20:00 |
3 KT |
El Gounah[18] Misr El Maqasah[4] |
06/10 22:30 |
3 KT |
Tala Al Jaish[15] Pyramids[2] |
06/10 22:30 |
3 KT |
Haras El Hedoud[10] Tanta[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
06/10 12:00 |
35 KT |
Yokohama FC[3] Kashiwa Reysol[1] |
06/10 12:00 |
35 KT |
Mito Hollyhock[6] Omiya Ardija[2] |
06/10 12:00 |
35 KT |
Zweigen Kanazawa FC[10] Ventforet Kofu[7] |
06/10 12:00 |
35 KT |
Tochigi SC[21] Tokushima Vortis[8] |
06/10 12:00 |
35 KT |
Kyoto Purple Sanga[5] Ehime FC[15] |
06/10 13:00 |
35 KT |
JEF United Ichihara[17] Yamagata Montedio[4] |
06/10 17:00 |
35 KT |
Gifu[22] Renofa Yamaguchi[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
06/10 20:00 |
KT |
12 De Octubre[2] Sportivo Trinidense[5] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
06/10 20:00 |
6 KT |
Floriana[2] Tarxien Rainbows[14] |
06/10 22:00 |
6 KT |
Hamrun Spartans[1] Mosta[10] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
06/10 19:00 |
4 KT |
Lija Athletic[1] Vittoriosa Stars[11] |
06/10 21:15 |
4 KT |
Zebbug Rangers[6] Pieta Hotspurs[7] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
06/10 12:30 |
tháng 10 KT |
Nữ Nhật Bản[11] Nữ Canada[7] |
06/10 20:00 |
tháng 10 KT |
Auckland City Eastern Suburbs AFC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
06/10 17:00 |
10 KT |
Universitaea Cluj[17] Ripensia Timisoara[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
06/10 17:00 |
12 KT |
Lech Poznan B Stal Stalowa Wola |
06/10 18:00 |
12 KT |
Elana Torun[12] Widzew lodz[2] |
06/10 18:05 |
12 KT |
Gornik Leczna[4] Blekitni Stargard Szczecinski[8] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
06/10 20:00 |
11 KT |
Hebar Pazardzhik[7] Kariana Erden[5] |
06/10 22:00 |
11 KT |
Cska 1948 Sofia[1] Chernomorets Balchik[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hy Lạp |
||
06/10 19:00 |
2 KT |
Ierapetra Niki Volou |
06/10 19:00 |
2 KT |
Kalamata Ao Ialysos |
06/10 19:00 |
2 KT |
ASK Olympiakos Volou Veria FC |
06/10 20:00 |
2 KT |
Diagoras Rodos Trikala |
06/10 20:00 |
2 KT |
Triglia Aspropyrgos Enosis |
06/10 20:00 |
2 KT |
Thesprotos Ionikos |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
06/10 20:00 |
eastern group KT |
Osogovo Kozuv |
06/10 20:00 |
eastern group KT |
Plackovica Kamenica Sasa |
06/10 20:00 |
eastern group KT |
Tikves Kavadarci Pehchevo |
06/10 20:00 |
eastern group KT |
Bregalnica Stip Pobeda Prilep |
06/10 20:00 |
eastern group KT |
Pitu Guli Belasica Strumica |
06/10 20:00 |
western group KT |
Kadino Korab Debar |
06/10 20:00 |
western group KT |
Pelister Bitola Vlazrimi Kicevo |
06/10 20:00 |
western group KT |
Labunishta Fk Rinija Gostivar |
06/10 20:00 |
western group KT |
Vardar Forino Ohrid 2004 |
06/10 20:00 |
western group KT |
Skopje Drita |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
06/10 19:00 |
11 KT |
Ofk Titograd Podgorica[5] Iskra Danilovgrad[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
06/10 14:00 |
ranking playoff KT |
Qingdao Jonoon[N-6] Fujian Tianxin[S-7] |
06/10 14:00 |
36th place match KT |
Hebei Elite[N-3] Suzhou Dongwu[S-2] |
06/10 18:00 |
36th place match KT |
Jiangxi Beidamen[S-3] Taizhou Yuanda[N-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
06/10 18:00 |
11 KT |
Bayern Munich II[10] Eintr. Braunschweig[3] |
06/10 19:00 |
11 KT |
Chemnitzer[19] MSV Duisburg[4] |
Lịch thi đấu Kazakhstan Cup |
||
06/10 16:00 |
KT |
Kaisar Kyzylorda FK Atyrau |
Lịch thi đấu Chile |
||
06/10 22:30 |
23 KT |
Deportes Iquique[13] Everton CD[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
06/10 19:30 |
11 KT |
Jezero Plav[2] Bokelj Kotor[6] |
06/10 19:30 |
11 KT |
Mornar[5] Ibar Rozaje[4] |
06/10 19:30 |
11 KT |
Decic Tuzi[1] Otrant[9] |
06/10 19:30 |
11 KT |
Drezga[7] Lovcen Cetinje[10] |
06/10 19:30 |
11 KT |
Arsenal Tivat Jedinstvo Bijelo Polje |
Lịch thi đấu Angola |
||
06/10 21:00 |
7 KT |
Cuando Cubango Primeiro 1 De Agosto |
06/10 21:00 |
7 KT |
Desportivo Huila Wiliete |
06/10 21:00 |
7 KT |
Ferroviario Do Huambo Academica Lobito |
06/10 21:00 |
7 KT |
Santa Rita Recreativo Libolo |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
06/10 21:00 |
7 KT |
Zira[5] Gilan Gabala[8] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
06/10 17:00 |
30 KT |
Chikhura Sachkhere[8] WIT Georgia Tbilisi[10] |
06/10 19:00 |
30 KT |
Metalurgi Rustavi[7] Saburtalo Tbilisi[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
06/10 21:00 |
KT |
Villa San Carlos[3] Talleres Rem De Escalada[12] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
06/10 22:00 |
7 KT |
Na Hussein Dey As Ain Mlila |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
06/10 20:00 |
KT |
Alta[B-6] Odd Grenland B[B-10] |
06/10 21:00 |
KT |
Oppsal[B-13] Mjolner[B-14] |
06/10 21:00 |
KT |
Sotra Sk[B-7] Senja[B-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
06/10 19:00 |
KT |
Arendal[A-6] Brattvag[A-11] |
06/10 19:00 |
KT |
Egersunds IK[A-4] Kvik Halden[A-2] |
06/10 20:00 |
KT |
Nardo[A-9] IL Hodd[A-7] |
06/10 21:00 |
KT |
Byasen Toppfotball[A-14] Bryne[A-10] |
06/10 22:00 |
KT |
Fredrikstad[A-3] Moss[A-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
06/10 19:00 |
12 KT |
Inhulets Petrove[5] Obolon Kiev[1] |
06/10 20:00 |
12 KT |
Rukh Vynnyky[7] Kremin Kremenchuk[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
06/10 20:00 |
26 KT |
Ham-Kam[12] Skeid Oslo[15] |
06/10 20:00 |
26 KT |
KFUM Oslo[4] Tromsdalen UIL[16] |
06/10 20:00 |
26 KT |
Strommen[14] Nest-Sotra[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
06/10 19:00 |
KT |
Nykopings BIS[N-10] Tegs Thoren ff[N-12] |
06/10 19:00 |
KT |
Umea FC[N-2] Karlslunds If Hfk[N-8] |
06/10 20:00 |
KT |
Akropolis IF[N-1] Bk Forward[N-16] |
06/10 20:00 |
KT |
Karlstad BK[N-3] Carlstad United BK[N-6] |
06/10 21:00 |
KT |
Fc Linkoping City[N-5] Sollentuna United FF[N-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
06/10 15:15 |
11 KT |
Viktoria Zizkov[7] Slavoj Vysehrad[12] |
06/10 21:00 |
11 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[16] Fk Graffin Vlasim[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
06/10 18:00 |
7 KT |
Umraniyespor[3] Adanaspor[13] |
06/10 20:30 |
7 KT |
Erzurum BB[12] Altinordu[14] |
06/10 20:30 |
7 KT |
Osmanlispor[8] Hatayspor[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
06/10 17:00 |
13 KT |
Chelyabinsk[U-2] Lada Togliatti[U-11] |
06/10 17:00 |
13 KT |
Volga Ulyanovsk[U-6] Kamaz[U-1] |
06/10 18:00 |
13 KT |
Nosta Novotroitsk[U-7] Lada Sok Dimitrovgrad[U-8] |
06/10 18:00 |
13 KT |
Zenit-Izhevsk[U-9] FK Tyumen[U-4] |
06/10 19:00 |
13 KT |
Akron Togliatti[U-3] Ufa B[U-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
06/10 17:00 |
12 KT |
FK Anzhi[S-12] SKA Rostov[S-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Đông |
||
06/10 18:15 |
14 KT |
Irtysh 1946 Omsk Dinamo Barnaul |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
06/10 15:30 |
10 KT |
Austria Lustenau[7] Liefering[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
06/10 21:00 |
26 KT |
IFK Varnamo[S-6] Lunds BK[S-7] |
06/10 22:00 |
26 KT |
IK Oddevold[S-15] Assyriska Turab Ik Jkp[S-11] |
06/10 22:00 |
26 KT |
Skovde AIK[S-4] Landskrona BoIS[S-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
06/10 21:00 |
opening KT |
St Gilloise[2] Beerschot AC[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
06/10 11:00 |
25 KT |
Sc Sagamihara[15] Azul Claro Numazu[11] |
06/10 11:00 |
25 KT |
AC Nagano Parceiro[14] Blaublitz Akita[7] |
06/10 11:00 |
25 KT |
Kamatamare Sanuki[12] Gainare Tottori[6] |
06/10 12:00 |
25 KT |
Giravanz Kitakyushu[2] Cerezo Osaka U23[9] |
06/10 12:00 |
25 KT |
Gamba Osaka U23[13] Kataller Toyama[5] |
06/10 12:00 |
25 KT |
Tokyo U23[18] Roasso Kumamoto[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
06/10 18:00 |
29 KT |
Telavi[4] Shevardeni[3] |
06/10 18:00 |
29 KT |
Kolkheti Poti[9] Baia Zugdidi[10] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
06/10 21:00 |
8 KT |
Hostert Victoria Rosport |
06/10 21:00 |
8 KT |
F91 Dudelange Rodange 91 |
06/10 21:00 |
8 KT |
Racing Union Luxemburg Fola Esch |
06/10 21:00 |
8 KT |
Progres Niedercorn Us Mondorf-les-bains |
06/10 21:00 |
8 KT |
CS Petange Una Strassen |
06/10 21:00 |
8 KT |
Blue Boys Muhlench Etzella Ettelbruck |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
06/10 20:00 |
12 KT |
Budaorsi Sc[18] ETO Gyori FC[4] |
06/10 20:00 |
12 KT |
Vac-Dunakanyar[20] MTK Hungaria FC[1] |
06/10 20:00 |
12 KT |
Kazincbarcika Szombathelyi Haladas |
06/10 22:00 |
12 KT |
Balmazujvaros[19] Vasas[8] |
06/10 22:00 |
12 KT |
Csakvari Tk[3] Dorogi[10] |
06/10 22:00 |
12 KT |
Siofok[2] Ajka[12] |
06/10 22:00 |
12 KT |
Szegedi Ak[7] Bekescsaba[13] |
06/10 22:00 |
12 KT |
Szolnoki MAV[11] Soroksar[14] |
06/10 22:00 |
12 KT |
Budafoki Mte Nyiregyhaza |
06/10 22:00 |
12 KT |
Gyirmot Se Duna Aszfalt Tvse |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
06/10 15:00 |
KT |
Pribram B[11] Rakovnik[14] |
06/10 15:30 |
KT |
Karlovy Vary Dvory[16] Admira Praha[8] |
06/10 21:00 |
KT |
Sokol Hostoun[15] Fk Loko Vltavin[10] |
06/10 21:00 |
KT |
Fk Mas Taborsko[1] Pisek[6] |
06/10 21:00 |
KT |
Stechovice[7] Sparta Praha B[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
06/10 19:00 |
26 KT |
Sireti[13] Granicerul Glodeni[12] |
06/10 19:00 |
26 KT |
Tighina[3] Cs Sparta Chisinau[15] |
06/10 19:00 |
26 KT |
Floresti[1] Cf Sparta Selemet[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
06/10 17:00 |
32 KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[8] Kohtla Jarve Jk Jarve[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
06/10 20:30 |
12 KT |
Brda[12] Gorica[2] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
06/10 20:00 |
1a fase group a KT |
SC Faetano S.S Pennarossa |
06/10 20:00 |
1a fase group a KT |
AC Juvenes/Dogana SS Murata |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
06/10 19:00 |
10 KT |
Ani Yerevan[17] Bkma[12] |
06/10 19:00 |
10 KT |
Junior Sevan[5] Lokomotiv Yerevan[3] |
06/10 22:15 |
10 KT |
Banants B Ararat Yerevan 2 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
06/10 21:00 |
KT |
Sodertalje[SS-14] Haninge[SS-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
06/10 18:00 |
27 KT |
Dainava Alytus[6] Trakai Ii[11] |
06/10 19:30 |
27 KT |
Bfa[12] Atmosfera Mazeikiai[15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
06/10 20:00 |
league a KT |
Mashal Muborak Oktepa |
06/10 20:00 |
league a KT |
Sherdor Samarqand Xorazm Urganch |
06/10 20:00 |
league a KT |
Neftchi Fargona Istiklol Fergana |
06/10 20:00 |
league a KT |
Iftixor Oltiariq Shurtan Guzor |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
06/10 20:00 |
25 KT |
Telone Manica Diamonds |
06/10 20:00 |
25 KT |
Dynamos Fc Bulawayo Chiefs |
06/10 20:00 |
25 KT |
Herentals College Highlanders Fc |
06/10 20:00 |
25 KT |
Hwange Colliery Black Rhinos Fc |
06/10 20:00 |
25 KT |
Mushowani Stars Caps United Fc |
06/10 20:00 |
25 KT |
Triangle Fc Harare City |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
06/10 20:30 |
7 KT |
Marumo Gallants[5] Richards Bay[2] |
06/10 20:30 |
7 KT |
Jomo Cosmos[14] Cape Umoya United[9] |
06/10 20:30 |
7 KT |
Real Kings Moroka Swallows |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
06/10 17:00 |
KT |
Tabasalu Charma[8] Voru Jk[9] |
06/10 17:00 |
KT |
Pohja Tallinna Jk Volta[10] Viimsi Mrjk[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đảo Sip |
||
06/10 19:30 |
KT |
Digenis Morphou[8] Ermis Aradippou[4] |
Lịch thi đấu Albania |
||
06/10 19:00 |
7 KT |
KF Laci[8] Ks Bylis[1] |
06/10 22:00 |
7 KT |
KS Perparimi Kukesi[4] Vllaznia Shkoder[6] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
06/10 15:00 |
12 KT |
Cska Moscow Youth[5] Fk Rostov Youth[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
06/10 20:30 |
9 KT |
Bijelo Brdo[13] Cibalia[15] |
06/10 20:30 |
9 KT |
Croatia Zmijavci[8] Solin[6] |
06/10 20:30 |
9 KT |
Rudes Osijek B |
06/10 21:00 |
9 KT |
Orijent Rijeka Hajduk Split B |
Lịch thi đấu Amateur Bỉ |
||
06/10 20:00 |
6 KT |
Royal Fc Liege[16] Standard Wetteren[12] |
06/10 20:00 |
6 KT |
Sint Eloois Winkel[15] Dessel Sport[4] |
06/10 20:00 |
6 KT |
Urs Lixhe Lanaye[7] Rupel Boom[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền đông |
||
06/10 21:00 |
KT |
Trenkwalder Admira Amateure[E-15] Stripfing[E-6] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
06/10 18:00 |
KT |
Pors Grenland Staal Jorpeland |
06/10 19:45 |
KT |
IF Floya Gjelleraasen Il |
06/10 21:00 |
KT |
Fana Vard Haugesund |
06/10 21:00 |
KT |
Honefoss Skjervoy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
06/10 11:00 |
KT |
Nữ Shizuoka Sangyo University[10] Nữ Setagaya Sfida[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hồng Kông |
||
06/10 12:30 |
KT |
Kwun Tong Fa[6] Wan Chai Sf[10] |
06/10 12:30 |
KT |
Tung Sing[13] Double Flower Fa[11] |
06/10 12:30 |
KT |
Yau Tsim Mong Ft[7] Mutual Football Club[14] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
06/10 21:00 |
apertura KT |
Queretaro U20 Monterrey U20 |
06/10 21:00 |
apertura KT |
Deportivo Toluca Mexiquense U20 Puebla U20 |
06/10 22:00 |
apertura KT |
Juarez U20 San Luis U20 |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
06/10 19:30 |
3 KT |
Shabab Al Ghazieh[12] Trables Sports Club[11] |
06/10 20:00 |
3 KT |
Shabab Sahel[6] Tadamon Sour[10] |
06/10 20:00 |
3 KT |
Al Akhaahli Alay Al-Ahed |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
06/10 21:00 |
5 KT |
Al Hilal Kadougli Rabita Kosti |
06/10 21:00 |
5 KT |
Hilal Al Fasher Khartoum Al Watani |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
06/10 22:00 |
25 KT |
Cd Magallanes[15] Santiago Wanderers[2] |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
06/10 18:30 |
9 KT |
Vitalo Athletico Olympic |
06/10 20:00 |
9 KT |
Flambeau Du Centre Le Messager Ngozi |
06/10 21:00 |
9 KT |
Les Lierres Musongati |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |