Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Anh |
||
08/01 03:00 |
bán kết KT |
Manchester United[ENG PR-5] Manchester City[ENG PR-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
08/01 03:00 |
22 KT |
Zaragoza Sporting de Gijon |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
08/01 02:45 |
18 KT |
Doncaster Rovers[15] Shrewsbury Town[14] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Pháp |
||
08/01 03:00 |
KT |
Stade Reims[FRA D1-6] Strasbourg[FRA D1-11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hy Lạp |
||
08/01 00:30 |
KT |
Volos Nfc[GRE D1-11] PAE Atromitos[GRE D1-9] |
08/01 02:30 |
KT |
OFI Crete[GRE D1-4] PAOK Saloniki[GRE D1-1] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
08/01 00:30 |
13 KT |
Mamelodi Sundowns[2] Bidvest Wits[4] |
08/01 00:30 |
13 KT |
Polokwane City[15] Orlando Pirates[6] |
08/01 00:30 |
13 KT |
Stellenbosch[13] Bloemfontein Celtic[9] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
08/01 01:00 |
KT |
Difaa Hassani Jdidi[7] RCA Raja Casablanca Atlhletic[5] |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
08/01 02:45 |
KT |
Salisbury City[ENG-S PR-6] Eastbourne Borough[ENG CS-14] |
08/01 02:45 |
KT |
Barrow[ENG Conf-1] Atherton Collieries[ENG-N PR-19] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
07/01 19:30 |
12 KT |
Aswan[17] El Gounah[13] |
07/01 22:00 |
12 KT |
El Entag El Harby[6] EL Masry[10] |
08/01 00:30 |
12 KT |
Pyramids[5] El Ismaily[9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
07/01 18:00 |
tháng 1 KT |
Koln[GER D1-15] Sporting Charleroi[BEL D1-2] |
07/01 19:00 |
tháng 1 KT |
Eskisehirspor[TUR D2-16] Hansa Rostock[GER D3-11] |
07/01 19:30 |
tháng 1 KT |
Menemen Belediye Spor Kaposvar |
07/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Thun[SUI Sl-10] Grasshoppers[SUI D1-2] |
07/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Dortmund AM[GER RegW-10] Uerdingen[GER D3-8] |
07/01 20:00 |
tháng 1 KT |
Konyaspor[TUR D1-15] Altinordu[TUR D2-14] |
07/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Ingolstadt 04[GER D3-2] St. Gallen[SUI Sl-3] |
07/01 21:00 |
tháng 1 KT |
Monchengladbach[GER D1-2] Heracles Almelo[HOL D1-9] |
07/01 21:30 |
tháng 1 KT |
KV Mechelen[BEL D1-6] Koln[GER D1-15] |
07/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Standard Liege[BEL D1-5] Borussia Dortmund[GER D1-4] |
07/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Twente Enschede[HOL D1-12] Fortuna Dusseldorf[GER D1-16] |
07/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Mainz 05[GER D1-14] Emmen[HOL D1-14] |
07/01 22:00 |
tháng 1 KT |
Servette[SUI Sl-5] Vitesse Arnhem[HOL D1-6] |
07/01 22:59 |
tháng 1 KT |
Schalke 04[GER D1-5] St-Truidense VV[BEL D1-11] |
08/01 02:00 |
tháng 1 KT |
Aparecidense Go Real Madrid |
08/01 02:00 |
tháng 1 KT |
Penapolense Noroeste |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
07/01 17:30 |
18 KT |
Malavan[15] Havadar SC[12] |
07/01 17:30 |
18 KT |
Damash Gilan FC[8] Khouneh Be Khouneh[17] |
07/01 17:30 |
18 KT |
Fajr Sepasi[2] Aluminium Arak[7] |
07/01 17:30 |
18 KT |
Navad Urmia[4] Shahrdari Tabriz[18] |
07/01 17:30 |
18 KT |
Baderan Tehran[9] Esteghlal Khozestan[14] |
07/01 17:30 |
18 KT |
Oxin Alborz Arman Gohar Sirjan |
07/01 17:30 |
18 KT |
Khooshe Talaee Saveh Niroye Zamini |
Lịch thi đấu Hạng 3 Israel |
||
07/01 19:30 |
KT |
Sc Daburiyya Osama[N-14] Rubi Shapira[N-4] |
Lịch thi đấu Kuwait Crown Prince Cup |
||
07/01 21:45 |
chung kết KT |
Al-Arabi Club[KUW D1-7] Al Kuwait SC[KUW D1-1] |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
08/01 02:30 |
3 KT |
Newport County Milton Keynes Dons |
08/01 02:30 |
north division KT |
Newport County[ENG L2-14] Milton Keynes Dons[ENG L1-20] |
08/01 02:45 |
3 KT |
Walsall[ENG L2-15] Portsmouth[ENG L1-9] |
08/01 02:45 |
3 KT |
Salford City[ENG L2-11] Port Vale[ENG L2-10] |
08/01 02:45 |
3 KT |
Tranmere Rovers[ENG L1-21] Leicester City U21[ENG U21A-10] |
08/01 02:45 |
3 KT |
Fleetwood Town[ENG L1-7] Accrington Stanley[ENG L1-17] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
08/01 02:45 |
24 KT |
Hartlepool United FC[17] Eastleigh[15] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
08/01 02:45 |
KT |
Billericay Town[17] Wealdstone[1] |
08/01 02:45 |
KT |
Chippenham Town[18] Hemel Hempstead Town[8] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
08/01 02:45 |
KT |
Altrincham[12] Blyth Spartans[21] |
08/01 02:45 |
KT |
Boston United[6] Curzon Ashton[20] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
08/01 00:00 |
11 KT |
Al Hilal[2] Al Ahli Jeddah[4] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
07/01 19:00 |
19 KT |
Al Khaleej Club[14] Al Nahdha[11] |
07/01 19:05 |
19 KT |
Al Jeel[15] Al Qadasiya[1] |
07/01 19:15 |
19 KT |
Al Baten[3] Al Bukayriyah[6] |
07/01 19:35 |
19 KT |
Al Tai[5] Al Taqdom[16] |
07/01 22:30 |
19 KT |
Hottain[18] Al Kawkab[13] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
08/01 02:45 |
KT |
Hayes&Yeading[8] Beaconsfield Sycob[22] |
08/01 02:45 |
KT |
Weston Super Mare[9] Hartley Wintney[18] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
07/01 18:00 |
23 KT |
Portimonense U23 Famalicao U23 |
07/01 18:45 |
23 KT |
Feirense U23 Sporting Braga U23 |
07/01 19:00 |
23 KT |
Gd Estoril Praia U23 Academica Coimbra U23 |
07/01 21:00 |
23 KT |
Belenenses U23 Cd Aves U23 |
07/01 21:30 |
23 KT |
Leixoes U23 Maritimo U23 |
07/01 22:00 |
23 KT |
Vitoria Guimaraes U23 Cova Piedade U23 |
07/01 22:59 |
23 KT |
Rio Ave U23 Sporting Clube De Portugal U23 |
08/01 01:00 |
23 KT |
Benfica U23 Vitoria Fc Setubal U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |