Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
08/08 00:00 |
3 KT |
Krasnodar FK[RUS PR-6] Porto[POR D1-2] |
08/08 00:45 |
3 KT |
Basaksehir FK[TUR D1-2] Olympiakos[GRE D1-4] |
08/08 01:00 |
3 KT |
Basel[SUI Sl-4] LASK Linz[AUT D1-4] |
08/08 01:00 |
3 KT |
CFR Cluj[ROM D1-4] Celtic[SCO PR-1] |
08/08 01:15 |
3 KT |
NK Maribor[SLO D1-9] Rosenborg[NOR D1-6] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
08/08 01:15 |
qualifying 3.1 KT |
Slovan Bratislava[SVK D1-3] Dundalk[IRE PR-1] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
07/08 19:00 |
zonal final KT |
Hà Nội[VIE D1-1] Becamex Bình Dương[VIE D1-9] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
08/08 01:00 |
15 KT |
Breidablik[2] Ka Akureyri[11] |
08/08 02:15 |
15 KT |
Valur[5] Fylkir[6] |
08/08 02:15 |
15 KT |
Stjarnan[4] Vikingur Reykjavik[10] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
08/08 05:15 |
7 KT |
Corinthians Paulista[6] Goias[12] |
Lịch thi đấu Siêu cúp Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/08 01:30 |
chung kết KT |
Galatasaray[TUR D1-1] Akhisar Bld.Geng[TUR D1-18] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
07/08 18:45 |
26 KT |
Young Lions[8] DPMM FC[1] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
07/08 18:30 |
13 KT |
Kalteng Putra[12] Arema Malang[4] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
08/08 05:15 |
clausura KT |
Nacional Potosi[(c)-8] Club Guabira[(c)-14] |
08/08 07:30 |
clausura KT |
Sport Boys Warnes[(c)-12] The Strongest[(c)-6] |
08/08 07:30 |
clausura KT |
Jorge Wilstermann[(c)-2] Blooming[(c)-4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
07/08 22:00 |
Round 1 KT |
Ronne Fb B 1908[DEN D4-8] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Rudersdal Hillerod Fodbold[DEN D2A-1] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Alleso Gf Vejle[DEN D1-8] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Ringkobing[DEN D2B-7] Vsk Aarhus[DEN D2B-1] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Oks Sydvest[DEN D2B-9] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Holbaek[DEN D2A-7] Nykobing Falster[DEN D1-1] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Avedore IF[DEN D4-24] Slagelse Bi[DEN D2A-10] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Hatting/torsted Fredericia[DEN D1-6] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Krarup/espe Varde IF[DEN D4-22] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Dalum[DEN D2B-8] Kolding IF[DEN D1-3] |
07/08 22:59 |
Round 1 KT |
Frederiksberg BK Kfum Kobenhavn |
07/08 23:30 |
Round 1 KT |
Dronninglund Djursland[DEN D4-11] |
08/08 00:00 |
Round 1 KT |
Holstebro Bk[DEN D4-1] Odder IGF |
08/08 00:00 |
Round 1 KT |
Skjold Fremad Amager[DEN D1-5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
07/08 15:00 |
tháng 8 KT |
Hnk Gorica[CRO D1-6] Radnik Sesvete[CRO D2-9] |
07/08 17:00 |
tháng 8 KT |
Shonan Bellmare[JPN D1-11] Atletico Paranaense[BRA D1-7] |
07/08 20:00 |
tháng 8 KT |
Gaziantep Buyuksehir Belediyesi Al-Wakra[QAT D2-1] |
07/08 21:00 |
tháng 8 KT |
Ankaragucu[TUR D1-13] Keciorengucu[TUR D3LB-1] |
07/08 21:30 |
tháng 8 KT |
VfL Osnabruck[GER D2-9] BSV Rehden[GER RegN-15] |
07/08 21:30 |
tháng 8 KT |
Erzurum BB[TUR D1-17] Karaman Belediyesi Spor[TUR 3BA-7] |
07/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Vitosha Bistritsa[BUL D1-14] Strumska Slava[BUL D2-15] |
07/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Ittihad Alexandria[EGY D1-11] Tala Al Jaish[EGY D1-8] |
07/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Boluspor[TUR D2-9] Adanaspor[TUR D2-13] |
07/08 22:00 |
tháng 8 KT |
Pelister Bitola[MKD D2west-3] Belasica Strumica |
07/08 22:30 |
tháng 8 KT |
Pas Giannina Larisa[GRE D1-13] |
07/08 22:30 |
tháng 8 KT |
Feralpisalo[ITA C1B-4] Ciliverghe Mazzano[ITA S4-31] |
07/08 22:59 |
tháng 8 KT |
Asteras Tripolis[GRE D1-10] Panahaiki-2005[GRE D2-7] |
07/08 22:59 |
tháng 8 KT |
Doxa Katokopias[CYP D1-9] AEL Limassol[CYP D1-2] |
07/08 22:59 |
tháng 8 KT |
Alanyaspor[TUR D1-9] Brescia[ITA D2-1] |
07/08 22:59 |
tháng 8 KT |
EN Paralimni[CYP D1-10] Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-5] |
07/08 23:30 |
tháng 8 KT |
NK Lucko NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-10] |
07/08 23:30 |
tháng 8 KT |
Portogruaro Pordenone[ITA C1B-1] |
08/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Solin[CRO D2-11] Zagora Unesic |
08/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Red Bull Salzburg[AUT D1-5] Real Madrid[SPA D1-3] |
08/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Elche[SPA D2-11] Levante[SPA D1-15] |
08/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Ufc Fehring Su Straden |
08/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Deportivo La Coruna[SPA D2-6] Salamanca[SPA D31-9] |
08/08 00:00 |
tháng 8 KT |
Malaga[SPA D2-3] UD Melilla[SPA D34-3] |
08/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Mallorca[SPA D2-5] Getafe[SPA D1-5] |
08/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Barakaldo CF[SPA D32-4] Sporting De Gijon B[SPA D32-11] |
08/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Marinhense Alverca |
08/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Lorca Deportiva FC UCAM Murcia[SPA D34-4] |
08/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Dessel Sport[BEL FAD-12] Kfc Duffel |
08/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Fenerbahce[TUR D1-6] Cagliari[ITA D1-15] |
08/08 00:30 |
tháng 8 KT |
Numancia[SPA D2-17] Athletic Bilbao B[SPA D32-6] |
08/08 00:30 |
tháng 8 KT |
UE Llagostera[SPA D33-16] Sabadell[SPA D33-12] |
08/08 01:00 |
tháng 8 KT |
AS Roma[ITA D1-6] Athletic Bilbao[SPA D1-8] |
08/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Atletico Astorga Cultural Leonesa[SPA D31-4] |
08/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Caldas Loures |
08/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Calahorra[SPA D32-10] Burgos CF[SPA D31-14] |
08/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Orihuela CF[SPA D33-19] Murcia[SPA D34-10] |
08/08 01:00 |
tháng 8 KT |
RSD Alcala Henares Fuenlabrada[SPA D31-1] |
08/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Vizela Beira Mar |
08/08 01:00 |
tháng 8 KT |
Mostoles Alcobendas Sport |
08/08 01:30 |
tháng 8 KT |
Zaragoza[SPA D2-15] Alaves[SPA D1-11] |
08/08 01:30 |
tháng 8 KT |
Spezia[ITA D2-7] Sampdoria[ITA D1-9] |
08/08 01:30 |
tháng 8 KT |
Xerez CD Cd San Fernando Isleno |
08/08 01:30 |
tháng 8 KT |
Yeclano Deportivo[SPA D33-20] Hercules CF[SPA D33-2] |
08/08 02:00 |
tháng 8 KT |
CD San Roque Recreativo Huelva[SPA D34-1] |
08/08 02:00 |
tháng 8 KT |
Real Madrid Castilla[SPA D31-5] Alcorcon[SPA D2-14] |
08/08 02:30 |
tháng 8 KT |
Real Betis[SPA D1-10] Las Palmas[SPA D2-12] |
08/08 03:00 |
tháng 8 KT |
Fafe Felgueiras |
08/08 06:30 |
tháng 8 KT |
Napoli[ITA D1-2] Barcelona[SPA D1-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
08/08 07:30 |
bán kết KT |
Cruzeiro[BRA D1-16] Internacional[BRA D1-6] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Paraguay |
||
08/08 05:30 |
2 KT |
Cerro Porteno 2 De Mayo |
Lịch thi đấu Israel Ligat Al Toto Cup |
||
07/08 23:30 |
bảng KT |
Hapoel Kfar Saba Hapoel Haifa |
08/08 00:30 |
bảng KT |
Beitar Jerusalem Ashdod MS |
Lịch thi đấu U19 Đông Nam Á |
||
07/08 15:30 |
bảng KT |
Thái Lan U19 Singapore U19 |
07/08 16:30 |
bảng KT |
Campuchia U19 Australia U19 |
07/08 19:30 |
bảng KT |
Việt Nam U19 Malaysia U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
08/08 07:00 |
KT |
Chivas Guadalajara[MEX D1(a)-8] Santos Laguna[MEX D1(a)-1] |
08/08 09:00 |
KT |
Atletico San Luis[MEX D1(a)-10] Uaem Potros[MEX D2(c)-12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Séc |
||
07/08 22:30 |
1 KT |
Nachod Destne Viktoria Zizkov[CZE D2-13] |
07/08 22:59 |
1 KT |
Trutnov Prepere |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
07/08 17:00 |
preliminary round KT |
Blekitni Stargard Szczecinski Rozwoj Katowice |
07/08 22:00 |
preliminary round KT |
Skra Czestochowa[POL D2-17] Ruch Chorzow |
07/08 22:30 |
preliminary round KT |
Gryf Wejherowo[POL D2-16] Siarka Tarnobrzeg |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
07/08 16:30 |
11 KT |
Canberra[5] Tuggeranong United[7] |
Lịch thi đấu Scotland Bells Challenge Cup |
||
08/08 01:45 |
1 KT |
Hamilton U21 Bsc Glasgow |
08/08 01:45 |
1 KT |
Motherwell Fc U21 Spartans[SCO LL-1] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
07/08 16:30 |
1 KT |
Brisbane Strikers[AUS QSL-5] Wellington Phoenix[AUS D1-6] |
07/08 16:30 |
1 KT |
Melbourne Knights[AUS VPL-7] Adelaide United FC[AUS D1-4] |
07/08 16:30 |
1 KT |
Melbourne Victory FC[AUS D1-3] Newcastle Jets FC[AUS D1-7] |
07/08 16:30 |
1 KT |
Sydney FC[AUS D1-2] Brisbane Roar FC[AUS D1-9] |
07/08 17:30 |
1 KT |
Perth Glory FC[AUS D1-1] Western Sydney[AUS D1-8] |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
08/08 07:00 |
KT |
Minnesota United[5] Portland Timbers[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
08/08 00:30 |
16 KT |
IFK Ostersund Ifk Timra |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
08/08 00:00 |
17 KT |
Eskilsminne IF[S-15] Lunds BK[S-16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
07/08 22:59 |
Round 3 KT |
Anija United Kompanii Marjamaa |
07/08 22:59 |
Round 3 KT |
Lelle Tabasalu Charma[EST D3-10] |
07/08 22:59 |
Round 3 KT |
Elva[EST D2-4] Viimsi Lovid |
07/08 22:59 |
Round 3 KT |
Maarjamae Fc Igiliikur Viljandi Jk Tulevik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
07/08 22:30 |
2 KT |
Balmazujvaros[17] Szegedi Ak[HUN D3E-1] |
07/08 22:30 |
2 KT |
Kazincbarcika[9] Bekescsaba[6] |
07/08 22:30 |
2 KT |
Nyiregyhaza[10] Dorogi[14] |
07/08 22:30 |
2 KT |
Duna Aszfalt Tvse Ajka |
08/08 00:00 |
2 KT |
ETO Gyori FC[8] Gyirmot Se[3] |
08/08 00:00 |
2 KT |
Szombathelyi Haladas[HUN D1-12] Siofok[12] |
08/08 00:00 |
2 KT |
MTK Hungaria FC[HUN D1-11] Budaorsi Sc[5] |
08/08 00:00 |
2 KT |
Vasas[4] Soroksar[7] |
08/08 00:00 |
2 KT |
Csakvari Tk[3] Vac-Dunakanyar[16] |
08/08 00:00 |
2 KT |
Budafoki Mte Szolnoki MAV |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
07/08 20:00 |
1 KT |
Ararat Armenia B Van |
07/08 20:00 |
1 KT |
Junior Sevan West Armenia |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
08/08 00:00 |
KT |
Varmbols Fc[SS-10] Newroz[SS-7] |
08/08 00:00 |
KT |
Huddinge If[SS-8] Assyriska FF[SS-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
07/08 22:59 |
17 KT |
Dziugas Telsiai[2] Hegelmann Litauen[6] |
Lịch thi đấu Cúp FA Thái Lan |
||
07/08 18:00 |
tứ kết KT |
Trat Fc Buriram United |
07/08 18:00 |
tứ kết KT |
Nakhon Ratchasima Bangkok United FC |
07/08 19:00 |
tứ kết KT |
Ratchaburi FC Thai Honda Fc |
07/08 19:00 |
tứ kết KT |
Port Chiangrai United |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
08/08 07:00 |
3 KT |
Univ Catolica[CHI D1-1] Cd Santiago Morning[CHI D2-11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
07/08 19:30 |
league a KT |
Iftixor Oltiariq Xorazm Urganch |
07/08 19:30 |
league a KT |
Neftchi Fargona Mashal Muborak |
07/08 19:30 |
league a KT |
Oktepa Sherdor Samarqand |
07/08 21:00 |
league a KT |
Shurtan Guzor Istiklol Fergana |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
07/08 20:00 |
17 KT |
Telone Chicken Inn |
07/08 20:00 |
17 KT |
Highlanders Fc Chapungu United |
Lịch thi đấu Nữ Mỹ |
||
08/08 09:05 |
8 KT |
Utah Royals Womens Gotham Fc Womens |
08/08 09:10 |
8 KT |
Ol Reign Womens Portland Thorns Fc Womens |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Sỹ |
||
08/08 00:30 |
KT |
Bavois Breitenrain |
08/08 00:30 |
KT |
Cham Black Stars Basel |
08/08 00:30 |
KT |
Stade Nyonnais Yverdon |
08/08 01:00 |
KT |
Munsingen Rapperswil-jona |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
08/08 00:30 |
KT |
IFK Ostersund[NL-6] Ifk Timra[NL-9] |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
08/08 00:00 |
KT |
Treibach Atus Ferlach |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
08/08 01:00 |
north division KT |
Oldham Athletic[ENG L2-14] Liverpool U21[ENG U21A-7] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
08/08 01:45 |
2 KT |
Darlington[16] Gateshead[ENG Conf-9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malaysia |
||
07/08 20:00 |
KT |
Negeri Sembilan[MAS PL-7] Selangor PKNS[MAS SL-9] |
07/08 20:00 |
KT |
Johor FC[MAS SL-1] Misc Mifa Petaling [MAS SL-8] |
07/08 20:00 |
KT |
Pulau Pinang[MAS PL-4] Sabah FA[MAS PL-1] |
07/08 20:00 |
KT |
PDRM[MAS PL-5] Felda United FC[MAS SL-10] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
07/08 22:59 |
KT |
Kfc Kalna Nad Hronom Blava Jaslovske Bohunice |
Lịch thi đấu AFF U16 Championship |
||
07/08 15:00 |
bán kết KT |
Malaysia U16 Viet Nam U16 |
07/08 18:00 |
bán kết KT |
Indonesia U16 Thailand U16 |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
07/08 21:00 |
KT |
Atletico Mineiro Youth Mg[BRA MGY-2] Bahia Youth[BRA CPY-80] |
07/08 21:00 |
1 KT |
Atletico Mineiro Youth Mg Bahia Youth |
08/08 01:00 |
KT |
Palmeiras Youth[BRA CPY-7] Coritiba Youth Pr |
08/08 01:00 |
KT |
Cruzeiro Youth[BRA MGY-6] Botafogo Rj Youth[BRA CPY-84] |
08/08 01:00 |
KT |
Atletico Paranaense Youth[BRA U19-11] Vitoria Salvador Youth |
08/08 01:00 |
KT |
Cr Flamengo Rj Youth[BRA CPY-52] Ponte Preta Youth[BRA CPY-6] |
08/08 01:00 |
KT |
Chapecoense Youth[BRA CPY-38] Sao Paulo Youth[BRA CPY-89] |
08/08 01:00 |
1 KT |
Palmeiras Youth Coritiba Youth Pr |
08/08 01:00 |
1 KT |
Cr Flamengo Rj Youth Ponte Preta Youth |
08/08 01:00 |
1 KT |
Gremio Youth America Mg Youth |
08/08 01:00 |
1 KT |
Cruzeiro Youth Botafogo Rj Youth |
08/08 01:00 |
1 KT |
Atletico Paranaense Youth Vitoria Salvador Youth |
08/08 01:00 |
1 KT |
Chapecoense Youth Sao Paulo Youth |
08/08 02:30 |
1 KT |
Corinthians Youth Vasco Da Gama Youth |
Lịch thi đấu CONCACAF League |
||
08/08 07:00 |
preliminary KT |
As Capoise Sv Robinhood |
08/08 09:05 |
preliminary KT |
Deportivo Saprissa Belmopan Bandits |
Lịch thi đấu Cúp Châu Âu nữ |
||
07/08 15:00 |
loại KT |
Minsk Womens[BWPL-1] Bettembourg Womens |
07/08 16:00 |
loại KT |
As Tel Aviv University Womens[ISR W1-1] Nữ Breidablik[ICE WPR-1] |
07/08 17:00 |
loại KT |
Wexford Youths Womens Vllaznia Shkoder Womens |
07/08 17:30 |
loại KT |
Sporting Braga Womens Sturm Graz/stattegg Womens |
07/08 18:00 |
loại KT |
Spartak Subotica Womens Anenii Noi Womens |
07/08 19:00 |
loại KT |
Biik Kazygurt Womens Ebs/skala Womens |
07/08 19:00 |
loại KT |
Lsk Kvinner Womens Linfield Womens |
07/08 21:00 |
loại KT |
Zhilstroy Kharkov Womens Znk Split Womens |
07/08 21:05 |
loại KT |
Hibernian Womens Nike Tbilisi Womens |
07/08 22:00 |
loại KT |
Sfk 2000 Sarajevo Womens Zfk Dragon 2014 Womens |
07/08 22:00 |
loại KT |
Rigas Futbola Skola Womens[Lat WL-1] Apollon Limassol Womens |
07/08 22:00 |
loại KT |
Gintra Universitetas Womens[LIT ALW-2] Birkirkara Womens[Mal WD1-1] |
07/08 22:30 |
loại KT |
Olimpia Cluj Womens Kff Mitrovica Womens |
07/08 22:30 |
loại KT |
Slovan Bratislava Womens[SLO WL-4] Ferencvarosi Tc Womens[HUN WD1-1] |
07/08 22:59 |
loại KT |
Flora Tallinn Womens Pk 35 Womens |
07/08 23:30 |
loại KT |
Anderlecht Womens[BPL (W)-1] Paok Saloniki Womens[GSLW-4] |
07/08 23:30 |
loại KT |
Twente Enschede Womens Alashkert Womens |
07/08 23:30 |
loại KT |
Besiktas Jk Womens Gornik Leczna Womens |
08/08 01:00 |
loại KT |
Zfk Breznica Pljevlja Womens Nsa Sofia Womens |
08/08 01:45 |
loại KT |
Znk Pomurje Womens Cardiff Metropolitan Womens[WAL PR(W)-3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
08/08 03:45 |
2 KT |
Deportes Tolima[COL D1(a)-3] Orsomarso[COL D2off-15] |
08/08 07:30 |
2 KT |
Dep.Independiente Medellin[COL D1(a)-9] Millonarios[COL D1(a)-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
08/08 07:00 |
loại KT |
Nashville Sc[8] Hartford Athletic[34] |
08/08 08:05 |
loại KT |
Colorado Springs Switchbacks[29] Portland Timbers B[18] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |