Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
08/11 03:00 |
13 KT |
Rayo Vallecano[9] Real Madrid[1] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
08/11 02:45 |
1 KT |
Bracknell Town[ENG-S PR-11] Ipswich[ENG L1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
08/11 02:30 |
12 KT |
Reggina[6] Genoa[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
08/11 03:00 |
15 KT |
CD Lugo[18] Cartagena[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
08/11 02:45 |
14 KT |
Metz[12] Saint-Etienne[18] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
08/11 03:15 |
12 KT |
Chaves[11] Santa Clara[15] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
08/11 01:00 |
16 KT |
Midtjylland[8] Nordsjaelland[1] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/11 00:00 |
13 KT |
Fenerbahce[1] Sivasspor[15] |
08/11 00:00 |
13 KT |
Hatayspor[16] Basaksehir FK[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
08/11 02:00 |
14 KT |
Jong AZ[7] Roda JC Kerkrade[6] |
08/11 02:00 |
14 KT |
Jong PSV Eindhoven[10] Almere City FC[8] |
08/11 02:00 |
14 KT |
Jong Utrecht[20] Eindhoven[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
08/11 01:00 |
12 KT |
Clube Desportivo Trofense[17] SL Benfica B[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
08/11 01:00 |
11 KT |
Villefranche[15] Nancy[6] |
08/11 01:00 |
11 KT |
Paris 13 Atletico[16] Orleans US 45[12] |
08/11 03:00 |
11 KT |
Red Star 93[8] Dunkerque[2] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
07/11 23:30 |
10 KT |
Aris Limassol[2] Omonia Nicosia FC[8] |
08/11 00:00 |
10 KT |
Akritas Chloraka[14] AEK Larnaca[4] |
08/11 01:00 |
10 KT |
Karmiotissa Pano Polemidion[11] Apollon Limassol FC[5] |
Lịch thi đấu Romania |
||
08/11 02:00 |
17 KT |
CFR Cluj[3] U Craiova 1948[14] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
08/11 06:00 |
36 KT |
Atletico Mineiro[7] Botafogo[11] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
07/11 16:30 |
24 KT |
Shandong Taishan[2] ShenHua SVA FC[3] |
07/11 18:00 |
24 KT |
Tianjin Teda[11] Hebei Hx Xingfu[18] |
07/11 18:30 |
24 KT |
Chengdu Rongcheng Changchun YaTai |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
07/11 22:00 |
4 KT |
Ghazl El Mahallah[4] El Daklyeh[16] |
08/11 00:00 |
4 KT |
Tala Al Jaish[8] EL Masry[9] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
08/11 03:00 |
10 KT |
Marsa[10] Swieqi United[9] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
07/11 16:00 |
12 KT |
Yadanabon[6] Yangon United[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
07/11 22:59 |
13 KT |
Csa Steaua Bucureti Unirea Dej |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
07/11 17:00 |
KT |
Đảo Síp U17 Serbia U17 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
08/11 00:15 |
18 KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[6] Kotwica Kolobrzeg[1] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
07/11 19:30 |
16 KT |
Vitosha Bistritsa[15] Dobrudzha[18] |
07/11 22:30 |
16 KT |
PFK Montana[8] Levski Krumovgrad[2] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
08/11 02:30 |
KT |
Foggia[C-12] Avellino[C-14] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Algeria |
||
07/11 20:30 |
KT |
Na Hussein Dey[ALG D2W-12] Usm El Harrach[ALG D2E-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
07/11 20:00 |
13 KT |
Al Tora[8] Al-Arabi (jordan)[12] |
07/11 20:00 |
13 KT |
Al-Baq'a[10] Al Karmel[13] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
08/11 05:30 |
clausura KT |
Cerro Porteno[(a)-3] Resistencia Sc[(a)-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
08/11 00:00 |
12 KT |
Hapoel Rishon Letzion[8] Hapoel Afula[9] |
08/11 00:00 |
12 KT |
Ironi Ramat Hasharon[10] Hapoel Umm Al Fahm[6] |
08/11 00:00 |
12 KT |
Maccabi Petah Tikva FC[1] Bnei Yehuda Tel Aviv[12] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
07/11 14:00 |
28 KT |
Shenzhen Peng City[3] Kun Shan[1] |
07/11 14:00 |
28 KT |
Jiangxi Beidamen[5] Zibo Cuju[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
07/11 15:00 |
16 KT |
Ural 2[U-11] Zenit-Izhevsk[U-6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
08/11 04:00 |
clausura fase 2 KT |
Tigres FC[(a)-6] Real Santander[(a)-8] |
08/11 05:00 |
clausura fase 2 KT |
Barranquilla[(a)-4] Boyaca Chico[(a)-7] |
08/11 05:00 |
clausura fase 2 KT |
Llaneros FC[(a)-5] Fortaleza CEIF[(a)-1] |
08/11 07:30 |
clausura fase 2 KT |
Deportes Quindio[(a)-2] Atletico Huila[(a)-3] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
07/11 16:00 |
25 KT |
Termez Surkhon[11] Dinamo Samarkand[14] |
07/11 18:15 |
25 KT |
OTMK Olmaliq[4] Olympic Fk Tashkent[7] |
07/11 18:15 |
25 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon[12] Kuruvchi Bunyodkor[9] |
07/11 18:15 |
25 KT |
Sogdiana Jizak[6] Lokomotiv Tashkent[13] |
07/11 20:30 |
25 KT |
Pakhtakor Tashkent[2] Qizilqum Zarafshon[5] |
07/11 20:30 |
25 KT |
Metallurg Bekobod[8] Navbahor Namangan[3] |
07/11 20:30 |
25 KT |
Nasaf Qarshi[1] Neftchi Fargona[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
08/11 00:00 |
35 KT |
Harju Jk Laagri[1] Parnu Jk[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
07/11 20:15 |
staffel nord KT |
Panathinaikos B[N-14] Apollon Larissas[N-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
07/11 22:00 |
29 KT |
Panevezys Ii[8] Nfa Aisciai Kaunas[4] |
08/11 00:00 |
29 KT |
Siauliai B[12] Trakai Ii[11] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
08/11 07:30 |
3 KT |
Portmore United Vere United |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
07/11 16:00 |
KT |
Slutsk Reserves Shakhter Soligorsk Reserves |
07/11 18:00 |
KT |
Bate Borisov Reserves Minsk Reserves |
07/11 18:00 |
KT |
Torpedo Zhodino Reserves Dinamo Brest Reserves |
07/11 18:30 |
KT |
Dinamo Minsk Reserves Neman Grodno Reserves |
07/11 18:30 |
KT |
Vitebsk Reserves Isloch Reserves |
07/11 19:00 |
KT |
Belshina Babruisk Reserve Slavia Mozyr Reserve |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
07/11 22:00 |
5 KT |
Great Olympics[4] Medeama Sc[10] |
Lịch thi đấu Tanzania Premier League |
||
07/11 20:00 |
11 KT |
Ruvu Shooting Tanzania Prisons |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
07/11 20:00 |
division 2 KT |
Sunderland U21[B-9] Southampton U21[B-3] |
07/11 20:00 |
division 2 KT |
Leeds United U21[B-1] Newcastle U21[B-5] |
07/11 20:00 |
KT |
Wigan U21[8] Barnsley U21[18] |
08/11 02:00 |
division 1 KT |
West Ham United U21[A-14] Wolves U21[A-8] |
08/11 02:00 |
division 1 KT |
Chelsea U21[A-7] Tottenham Hotspur U21[A-13] |
08/11 02:00 |
division 2 KT |
Stoke City U21[B-10] Derby County U21[B-11] |
08/11 02:00 |
division 2 KT |
West Bromwich U21[B-2] Nottingham Forest U21[B-7] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
07/11 16:00 |
KT |
Metalist Kharkiv U21[10] Metalist 1925 Kharkiv U21[12] |
07/11 17:00 |
KT |
Inhulets Petrove U21[15] Zorya U21[13] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
08/11 02:45 |
18 KT |
Chelmsford City[3] Dover Athletic[12] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
08/11 02:45 |
18 KT |
Bradford Park Avenue[21] Peterborough Sports[16] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
07/11 19:35 |
11 KT |
Al Ain Ksa[16] Al Ahli Jeddah[5] |
07/11 22:00 |
11 KT |
Al Jabalain[8] Al Riyadh[14] |
07/11 23:35 |
11 KT |
Al Sahel[12] Al Qadasiya[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ả rập Xê út |
||
07/11 18:55 |
group b KT |
Al Safa Ksa[B-5] Al-Ansar[B-3] |
07/11 19:00 |
group b KT |
Al Nairyah[B-4] Al Kawkab[B-7] |
07/11 19:15 |
group b KT |
Al Zlfe[B-8] Al Rayyan[B-15] |
07/11 19:15 |
group b KT |
Al Washm[B-16] Al Suqoor Ksa[B-13] |
07/11 19:15 |
group b KT |
Sajer[B-14] Al Shuaib[B-10] |
07/11 19:20 |
group b KT |
Al Najma Ksa[B-2] Al Sharq[B-12] |
07/11 19:40 |
group b KT |
Wajj[B-9] Al Rawdhah[B-11] |
07/11 22:55 |
group b KT |
Al Jeel[B-6] Bisha[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
08/11 06:00 |
playoff semifinal KT |
Universidad de Concepcion[6] Cd Copiapo S.a.[3] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
07/11 18:00 |
group b KT |
Gd Estoril Praia U23 Sporting Clube De Portugal U23 |
07/11 22:00 |
group b KT |
Benfica U23[B-1] Portimonense U23[B-4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |