Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
08/04 18:30 |
30 KT |
Manchester United[5] Everton[16] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
08/04 19:00 |
28 KT |
Osasuna[10] Elche[20] |
Lịch thi đấu Italia |
||
08/04 17:30 |
29 KT |
Udinese[10] Ac Monza[13] |
08/04 19:30 |
29 KT |
Fiorentina[8] Spezia[17] |
Lịch thi đấu Việt Nam |
||
08/04 18:00 |
5 KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[7] Đà Nẵng[14] |
08/04 18:00 |
5 KT |
Bình Định[1] Thanh Hóa[4] |
08/04 19:15 |
5 KT |
Tp Hồ Chí Minh[12] Hà Nội[2] |
08/04 19:15 |
5 KT |
Công An Hà Nội[8] Hải Phòng[6] |
Lịch thi đấu Nga |
||
08/04 18:00 |
22 KT |
Torpedo Moscow[16] Fakel Voronezh[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
08/04 18:00 |
27 KT |
Eintr. Braunschweig[15] Kaiserslautern[7] |
08/04 18:00 |
27 KT |
Hamburger[3] Hannover 96[9] |
08/04 18:00 |
27 KT |
Nurnberg[13] Karlsruher SC[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
08/04 20:00 |
30 KT |
Bordeaux[2] Bastia[5] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
08/04 18:30 |
regular season KT |
Celtic[1] Glasgow Rangers[2] |
Lịch thi đấu Úc |
||
08/04 14:00 |
23 KT |
Brisbane Roar FC[12] Newcastle Jets FC[8] |
08/04 16:45 |
23 KT |
Macarthur[10] Western Sydney[4] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
08/04 20:00 |
2 KT |
Brommapojkarna[14] Malmo FF[5] |
08/04 20:00 |
2 KT |
Degerfors IF[15] Halmstads[4] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/04 20:00 |
28 KT |
Ankaragucu[15] Istanbulspor[17] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
08/04 10:10 |
clausura KT |
Club Tijuana[(a)-16] Queretaro FC[(a)-15] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
08/04 17:30 |
27 KT |
Wisla Plock[9] Zaglebie Lubin[13] |
08/04 20:00 |
27 KT |
Widzew lodz[6] Stal Mielec[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
08/04 17:00 |
27 KT |
SL Benfica B[11] Belenenses[17] |
08/04 17:00 |
27 KT |
Academico Viseu[3] Vilafranquense[5] |
08/04 20:00 |
27 KT |
Desportivo de Tondela[9] Leixoes[13] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
08/04 12:00 |
6 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] Suwon Samsung Bluewings[11] |
08/04 14:30 |
6 KT |
Seoul[5] Daegu FC[6] |
08/04 17:00 |
6 KT |
Pohang Steelers[3] Gwangju Fc[4] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
08/04 17:00 |
7 KT |
Yokohama F Marinos[6] Yokohama FC[17] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
08/04 19:30 |
26 KT |
Videoton Puskas Akademia[5] Kecskemeti TE[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
08/04 19:00 |
xuống hạng KT |
Voluntari[9] UTA Arad[14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
08/04 14:00 |
26 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[9] Neftekhimik Nizhnekamsk[12] |
08/04 18:00 |
26 KT |
Veles Moscow[15] Alania[4] |
08/04 20:00 |
26 KT |
Akron Togliatti[11] Yenisey Krasnoyarsk[3] |
08/04 20:00 |
26 KT |
Arsenal Tula[7] Kuban[14] |
08/04 20:00 |
26 KT |
Shinnik Yaroslavl[8] Volga Ulyanovsk[17] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
08/04 20:00 |
relegation round KT |
Zlate Moravce[8] Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas[12] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
08/04 20:00 |
28 KT |
Hnk Gorica[10] ZNK Osijek[3] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
08/04 18:00 |
26 KT |
BEC Tero Sasana[8] Sukhothai[10] |
08/04 18:30 |
26 KT |
Bangkok Glass Pathum[9] Nakhon Ratchasima[11] |
08/04 19:00 |
26 KT |
Prachuap Khiri Khan[13] Nong Bua Pitchaya[15] |
08/04 19:30 |
26 KT |
Muang Thong United[4] Khonkaen United[12] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
08/04 20:00 |
30 KT |
Tabor Sezana[10] Domzale[5] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
08/04 19:00 |
3 KT |
FC Minsk[5] BATE Borisov[4] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
08/04 15:00 |
5 KT |
Okzhetpes[8] Aksu[10] |
08/04 17:00 |
5 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[1] FK Atyrau[7] |
08/04 17:00 |
5 KT |
Maktaaral[13] Kaspyi Aktau[14] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
08/04 20:00 |
25 KT |
Posusje[11] Sloboda[8] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
08/04 20:00 |
25 KT |
Richards Bay[6] Lamontville Golden Arrows[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
08/04 19:30 |
22 KT |
Al Karkh[9] Al Qasim Sport Club[17] |
08/04 19:30 |
22 KT |
Newroz Sc Irq[12] Zakho[14] |
08/04 19:30 |
22 KT |
Al Sinaah[19] Al Najaf[10] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
08/04 18:30 |
6 KT |
Harju Jk Laagri[9] Trans Narva[10] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
08/04 17:00 |
20 KT |
Dynamo Kyiv[4] Mynai[13] |
08/04 17:00 |
20 KT |
Kryvbas[6] Zorya[3] |
08/04 18:00 |
20 KT |
Shakhtar Donetsk[1] Metalist Kharkiv[14] |
08/04 19:00 |
20 KT |
Rukh Vynnyky[15] Veres Rivne[12] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
08/04 19:30 |
6 KT |
Young Lions[9] Balestier Khalsa FC[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
08/04 11:30 |
6 KT |
Cheonan City[13] Sangju Sangmu Phoenix[7] |
08/04 14:00 |
6 KT |
Bucheon 1995[4] Anyang[2] |
08/04 16:30 |
6 KT |
Chunnam Dragons[8] Seongnam FC[6] |
Lịch thi đấu Litva |
||
08/04 19:00 |
7 KT |
Baltija Panevezys[1] FK Zalgiris Vilnius[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
08/04 11:00 |
8 KT |
Ventforet Kofu[4] Vegalta Sendai[16] |
08/04 12:00 |
8 KT |
JEF United Ichihara[21] Tokushima Vortis[22] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Fujieda Myfc[12] Okayama FC[8] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Ban Di Tesi Iwaki[15] Oita Trinita[3] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[6] V-Varen Nagasaki[7] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Machida Zelvia[1] Blaublitz Akita[5] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Omiya Ardija[10] Yamagata Montedio[18] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Renofa Yamaguchi[9] Tochigi SC[20] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Shimizu S-Pulse[19] Tokyo Verdy[2] |
08/04 15:00 |
8 KT |
Mito Hollyhock[17] Jubilo Iwata[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
08/04 17:00 |
2 KT |
Ostrovets[12] Kommunalnik Slonim[17] |
08/04 18:30 |
2 KT |
Bumprom Gomel[3] Dnepr Mogilev[5] |
08/04 19:30 |
2 KT |
Shakhtyor Petrikov[15] Lokomotiv Gomel[8] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
08/04 19:00 |
24 KT |
Floriana[8] Gudja United[9] |
08/04 19:00 |
24 KT |
Gzira United[3] Birkirkara FC[2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
08/04 18:15 |
championship round KT |
Zurrieq[5] Naxxar Lions[2] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/04 19:00 |
tháng 4 KT |
Azerbaijan Womens[78] Nữ Thổ Nhĩ Kỳ[63] |
Lịch thi đấu Bangladesh |
||
08/04 16:15 |
12 KT |
Bangladesh Police[3] Sheikh Russel KC[4] |
08/04 16:15 |
12 KT |
Muktijoddha Skc[8] Mohammedan Dhaka[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
08/04 15:00 |
relegation group B KT |
Ripensia Timisoara Acs Energeticianul |
08/04 15:00 |
relegation group A KT |
Viitorul Selimbar[13] Css Slatina[10] |
08/04 15:00 |
relegation group A KT |
Csikszereda Miercurea[11] Metaloglobus[15] |
08/04 15:00 |
relegation group A KT |
Unirea 2004 Slobozia[5] Politehnica Timisoara[19] |
08/04 15:00 |
relegation group B KT |
Concordia Chiajna[8] Csc Dumbravita[14] |
08/04 15:00 |
relegation group B KT |
Unirea Constanta[20] Progresul Spartac[16] |
08/04 16:30 |
promotion round KT |
Gloria Buzau[7] Unirea Dej[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
08/04 16:00 |
1 KT |
Huế[7] Đồng Tâm Long An[6] |
08/04 16:00 |
1 KT |
Phú Thọ[9] Bình Thuận |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
08/04 18:00 |
KT |
Hutnik Krakow[13] Garbarnia Krakow[14] |
08/04 19:45 |
KT |
Znicz Pruszkow[3] Motor Lublin[8] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales SL |
||
08/04 16:00 |
10 KT |
Bonnyrigg White Eagles[11] Central Coast United[15] |
08/04 16:00 |
10 KT |
Dunbar Rovers[14] Northern Tiger[9] |
08/04 16:00 |
10 KT |
Hills Brumbies[1] Dulwich Hill Sc[13] |
08/04 16:00 |
10 KT |
Inter Lions[10] Canterbury Bankstown[4] |
08/04 16:00 |
10 KT |
Mounties Wanderers[16] Macarthur Rams[8] |
08/04 16:00 |
10 KT |
St George Saints[2] Rydalmere Lions[6] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
08/04 19:00 |
25 KT |
Yantra Gabrovo Etar Veliko Tarnovo |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
08/04 20:00 |
22 KT |
Borec Veles[16] Detonit Plachkovica[5] |
08/04 20:00 |
22 KT |
Karaorman[10] Ohrid 2004[9] |
08/04 20:00 |
22 KT |
Fk Rinija Gostivar[1] FK Teteks Tetovo[14] |
08/04 20:00 |
22 KT |
Lokomotiva Skopje[12] Kf Arsimi[7] |
08/04 20:00 |
22 KT |
Kamenica Sasa[13] Kozuv[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
08/04 17:30 |
32 KT |
Samut Prakan City Ranong United |
08/04 18:00 |
32 KT |
Chiangmai Fc Udon Thani |
08/04 18:00 |
32 KT |
Rayong Kasetsart University FC |
08/04 18:30 |
32 KT |
Customs Department FC Ayutthaya Fc |
08/04 19:00 |
32 KT |
Nakhon Si United Suphanburi FC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
08/04 17:00 |
1 KT |
Rezekne / Bjss[13] FK Ventspils[LAT D1-3] |
08/04 19:00 |
1 KT |
Jdfs Alberts[6] Fk Smiltene Bjss[14] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
08/04 11:30 |
10 KT |
Cessnock City Hornets South Cardiff |
08/04 12:00 |
10 KT |
Sydney United[6] Blacktown City Demons[4] |
08/04 14:00 |
10 KT |
Bulls Academy[16] Rockdale City Suns[1] |
08/04 16:00 |
10 KT |
Marconi Stallions[3] Spirit[11] |
08/04 16:00 |
10 KT |
St George City[7] Central Coast Mariners Fc Am[15] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
08/04 11:30 |
6 KT |
New Lambton[9] Edgeworth Eagles[7] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
08/04 12:30 |
7 KT |
Adelaide Cobras[9] Adelaide Vipers[7] |
08/04 12:30 |
7 KT |
Fulham United[11] Eastern United[12] |
08/04 12:30 |
7 KT |
Para Hills Knights[2] Playford City Patriots[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
08/04 19:00 |
31 KT |
MSV Duisburg[12] Dortmund AM[15] |
08/04 19:00 |
31 KT |
Hallescher[17] Erzgebirge Aue[11] |
08/04 19:00 |
31 KT |
SV Waldhof Mannheim[7] Sc Freiburg Ii[2] |
08/04 19:00 |
31 KT |
Munchen 1860[9] VfL Osnabruck[6] |
08/04 19:00 |
31 KT |
Dynamo Dresden[4] RW Essen[13] |
08/04 19:00 |
31 KT |
VfB Oldenburg[18] SV Wehen Wiesbaden[3] |
Lịch thi đấu Italia C1A |
||
08/04 19:30 |
KT |
Mantova[A-17] Renate Ac[A-9] |
08/04 19:30 |
KT |
Piacenza[A-20] Pro Sesto[A-2] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
08/04 19:30 |
KT |
Crotone[C-2] Audace Cerignola[C-6] |
08/04 19:30 |
KT |
Latina Calcio[C-13] Gelbison[C-17] |
08/04 19:30 |
KT |
Taranto Sport[C-14] Pescara[C-3] |
Lịch thi đấu Macao |
||
08/04 14:00 |
6 KT |
Toi Seng[9] Hang Sai[7] |
08/04 16:15 |
6 KT |
Benfica De Macau[4] Lun Lok[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
08/04 19:00 |
KT |
Augnablik Umf Njardvik[ICE D2-1] |
08/04 19:00 |
KT |
Kfr Hvolsvollur Kh Hlidarendi |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
08/04 14:30 |
8 KT |
Port Melbourne Sharks[7] St Albans Saints[12] |
08/04 15:30 |
8 KT |
Hume City[6] South Melbourne[2] |
08/04 16:15 |
8 KT |
Dandenong Thunder[11] Avondale Heights[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
08/04 17:00 |
relegation round KT |
FK Kolomna Kvant Obninsk |
08/04 17:00 |
relegation round KT |
Khimki Reserve Strogino Moscow |
08/04 18:00 |
promotion round KT |
FK Kaluga Avangard |
08/04 18:00 |
relegation round KT |
Zenit Penza Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk |
08/04 19:00 |
promotion round KT |
Sokol Metallurg Lipetsk |
08/04 20:00 |
promotion round KT |
Kosmos Dolgoprudny Rodina Moskva Ii |
08/04 20:00 |
promotion round KT |
Salyut-Energia Belgorod FK Zvezda Ryazan |
08/04 20:00 |
promotion round KT |
Dinamo Briansk Dinamo Vladivostok |
Lịch thi đấu Georgia |
||
08/04 19:00 |
7 KT |
Samtredia[8] Shukura Kobuleti[9] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
08/04 14:00 |
4 KT |
Olympic Kingsway Sc[12] Armadale[2] |
08/04 14:00 |
4 KT |
Cockburn City[6] Sorrento[9] |
08/04 14:00 |
4 KT |
Inglewood United[10] Bayswater City[11] |
08/04 14:00 |
4 KT |
Perth Redstar[7] Floreat Athena[3] |
08/04 14:00 |
4 KT |
Perth SC[8] Perth Glory Am[1] |
08/04 14:00 |
4 KT |
Stirling Lions[5] Balcatta[4] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha |
||
08/04 16:30 |
KT |
UD Melilla[5-1] Cd Coria[5-13] |
08/04 17:00 |
KT |
UCAM Murcia[4-5] Antequera Cf[4-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
08/04 16:00 |
xuống hạng KT |
Chernihiv Yarud Mariupol |
08/04 17:30 |
promotion group KT |
Nyva Ternopil Lnz Cherkasy |
08/04 18:30 |
promotion group KT |
Epitsentr Dunayivtsi Obolon Kiev |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
08/04 15:15 |
21 KT |
Fotbal Trinec[15] Sigma Olomouc B[10] |
08/04 19:00 |
21 KT |
Dukla Praha[6] Pribram[1] |
08/04 20:00 |
21 KT |
Opava[13] Vysocina Jihlava[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/04 20:00 |
31 KT |
Sakaryaspor Manisa Bb Spor |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
08/04 17:00 |
23 KT |
FK Biolog[S-4] Dynamo Stavropol[S-10] |
08/04 19:00 |
23 KT |
Alania-d Vladikavkaz[S-13] Legion Dynamo[S-12] |
08/04 19:00 |
23 KT |
Forte Taganrog[S-5] Essentuki[S-14] |
08/04 19:00 |
23 KT |
Mashuk-KMV[S-11] Druzhba Maykop[S-7] |
08/04 19:00 |
23 KT |
Spartak Nalchik[S-8] Chayka K Sr[S-2] |
08/04 20:00 |
23 KT |
Kuban Kholding[S-6] Chernomorets Novorossiysk[S-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
08/04 17:00 |
promotion round KT |
Chertanovo Moscow Zorkyi Krasnogorsk |
08/04 18:00 |
promotion round KT |
Spartak Kostroma Zvezda Sint Petersburg |
08/04 18:00 |
relegation round KT |
Yadro St Petersburg Volga Tver |
08/04 20:00 |
promotion round KT |
Torpedo Vladimir Baltika Bfu Kaliningrad |
08/04 20:00 |
promotion round KT |
Tekstilshchik Ivanovo Yenisey 2 Krasnoyarsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
08/04 19:30 |
22 KT |
Blau Weiss Linz[2] Trenkwalder Admira[10] |
08/04 19:30 |
22 KT |
Grazer AK[3] SK Vorwarts Steyr[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
08/04 17:40 |
26 KT |
Skra Czestochowa[15] Resovia Rzeszow[14] |
08/04 20:00 |
26 KT |
GKS Tychy[11] Arka Gdynia[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
08/04 18:00 |
KT |
Bk Olympic[S-14] Eskilsminne IF[S-10] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
08/04 17:30 |
5 KT |
Sogdiana Jizak[14] Metallurg Bekobod[12] |
08/04 19:55 |
5 KT |
Andijon[8] Neftchi Fargona[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
08/04 11:00 |
KT |
Yokohama Scc[20] Kagoshima United[12] |
08/04 12:00 |
KT |
Azul Claro Numazu[15] Fukushima United FC[18] |
08/04 12:00 |
KT |
Grulla Morioka[1] Sc Sagamihara[17] |
08/04 13:00 |
KT |
Ehime FC[10] Gifu[7] |
08/04 15:00 |
KT |
Ryukyu[11] Nara Club[13] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
08/04 12:30 |
7 KT |
Campbelltown City SC[2] West Adelaide[9] |
08/04 12:30 |
7 KT |
North Eastern Metrostars[1] Adelaide United Fc Youth[3] |
08/04 12:30 |
7 KT |
Sturt Lions[11] Adelaide Olympic[12] |
08/04 12:30 |
7 KT |
White City Woodville[7] Adelaide Panthers[8] |
08/04 16:30 |
7 KT |
Modbury Jets[4] Adelaide City FC[5] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
08/04 13:00 |
6 KT |
Brisbane City SC[5] Gold Coast Knights[6] |
08/04 15:00 |
6 KT |
Redlands United FC[7] Moreton Bay United[4] |
08/04 16:00 |
6 KT |
Brisbane Roar Am[8] Rochedale Rovers[10] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
08/04 12:00 |
8 KT |
Green Gully Cavaliers U21[12] Moreland City U21[14] |
08/04 12:30 |
8 KT |
Hume City U21[2] South Melbourne U21[4] |
08/04 13:45 |
8 KT |
Dandenong Thunder U21[8] Avondale Fc U21[9] |
08/04 15:30 |
8 KT |
Port Melbourne Sharks Sc U21[1] St Albans Saints U21[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
08/04 15:15 |
KT |
Zbuzany[A-10] Fk Banik Sokolov[A-16] |
08/04 15:30 |
KT |
Ceske Budejovice B[A-12] Admira Praha[A-4] |
08/04 19:30 |
KT |
Prestice[A-11] Dukla Praha B[A-14] |
08/04 20:00 |
KT |
Banik Sous[B-13] Viktoria Zizkov[B-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
08/04 20:00 |
promotion group KT |
Dacia Buiucani[MOL D1-7] Dinamo-Auto[MOL D1-8] |
08/04 20:00 |
xuống hạng KT |
Drochia[B-3] Sheriff B[A-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
08/04 16:30 |
6 KT |
Tallinna Jk Legion[6] Tallinna Levadia 2[1] |
08/04 16:30 |
6 KT |
Viimsi Mrjk[3] Nomme United[2] |
08/04 16:30 |
6 KT |
Tabasalu Charma[10] Paide Linnameeskond B[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
08/04 12:00 |
8 KT |
Brunswick City[12] Northcote City[6] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Eastern Lions Sc[7] Fc Bulleen Lions[14] |
08/04 12:00 |
8 KT |
Western United Fc Npl[3] Melbourne Heart Youth[11] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
08/04 11:00 |
KT |
Yangju Citizen Fc[15] Busan Transpor Tation[13] |
08/04 12:00 |
KT |
Pocheon Fc[5] Paju Citizen Fc[4] |
08/04 12:00 |
KT |
Yangpyeong[9] Gimhae City[8] |
08/04 13:00 |
KT |
Gyeongju KHNP[14] Gangneung[12] |
08/04 17:00 |
KT |
Ulsan Citizen[1] Incheon Korail[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
08/04 17:45 |
staffel sud KT |
Apollon Smirnis Panahaiki-2005 |
08/04 20:00 |
staffel sud KT |
Ilioupoli Olympiakos Piraeus Ii |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
08/04 19:00 |
5 KT |
Ararat Armenia B[5] Alashkert B Martuni[11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
08/04 17:00 |
KT |
Yldrm Belediyesispor[C-12] Siirt Il Ozle Idaresi Spor[C-9] |
08/04 18:00 |
KT |
Erbaaspor S[C-14] Halide Edip Adivarspor[C-6] |
08/04 19:00 |
KT |
Anadolu Selcukluspor[A-12] Icel Idman Yurdu[A-1] |
08/04 19:00 |
KT |
Belediye Derincespor[A-5] Kutahyaspor[A-4] |
08/04 19:00 |
KT |
Edirnespor Genclik[A-16] Kelkit Belediye Hurriyet[A-8] |
08/04 19:00 |
KT |
Eskisehirspor[A-17] Yeni Amasya Spor[A-13] |
08/04 19:00 |
KT |
Hacettepe 1945[A-9] Catalca Spor[A-14] |
08/04 19:00 |
KT |
Karsiyaka[A-7] Yomraspor[A-18] |
08/04 19:00 |
KT |
Nevsehirspor Genclik[A-6] Elazigspor[A-11] |
08/04 19:00 |
KT |
Sile Yildizspor[A-15] Yeni Orduspor[A-3] |
08/04 19:00 |
KT |
Bayrampasaspor[B-14] Kusadasispor[B-5] |
08/04 19:00 |
KT |
76 Igdir Belediye Spor[B-1] Ergene Velimese[B-15] |
08/04 19:00 |
KT |
Karaman Belediyespor[B-2] Turk Metal Kirikkale[B-10] |
08/04 19:00 |
KT |
Ofspor[B-16] Ayvalikgucu Belediyespor[B-6] |
08/04 19:00 |
KT |
Orduspor[B-4] Eynesil[B-9] |
08/04 19:00 |
KT |
Akhisar Bld.Geng[C-17] Ankara Adliyespor[C-3] |
08/04 19:00 |
KT |
Efeler 09[C-4] Sapanca Genclikspor[C-7] |
08/04 19:00 |
KT |
Artvin Hopaspor[C-5] Aksarayspor[C-1] |
08/04 19:00 |
KT |
Kepez Belediyespor[C-2] Fatsa Belediyespor[C-16] |
08/04 19:00 |
KT |
Tepecik Bld[C-8] Nigde Belediyespor[C-18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
08/04 18:00 |
5 KT |
Marijampole City[4] Ekranas Panevezys[13] |
08/04 19:00 |
5 KT |
Transinvest Vilnius[5] Minija[7] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
08/04 19:00 |
5 KT |
B36 Torshavn[5] Toftir B68[8] |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
08/04 17:00 |
KT |
Minsk Reserves Bate Borisov Reserves |
08/04 17:00 |
KT |
Dinamo Minsk Reserves Slutsk Reserves |
08/04 17:00 |
KT |
Belshina Babruisk Reserve Torpedo Zhodino Reserves |
Lịch thi đấu Hong Kong Elite Cup |
||
08/04 14:00 |
KT |
Hong Kong FC[HK PR-5] Wofoo Tai Po[HK PR-7] |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
08/04 20:00 |
4 KT |
Hwange Colliery Sheasham |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
08/04 18:00 |
KT |
Chemnitzer[NE-8] Lichtenberg 47[NE-16] |
08/04 18:00 |
KT |
Greifswalder Sv 04[NE-12] Germania Halberstadt[NE-17] |
08/04 19:00 |
KT |
Preuben Munster[W-1] RW Oberhausen[W-6] |
08/04 19:00 |
KT |
Wattenscheid[W-17] Sv Rodinghausen[W-4] |
08/04 19:00 |
KT |
TSV Alemannia Aachen[W-8] Sv Straelen[W-18] |
08/04 19:00 |
KT |
Wuppertaler Sv[W-3] Kaan Marienborn[W-5] |
08/04 19:00 |
KT |
SC Wiedenbruck[W-13] SV Lippstadt[W-10] |
08/04 19:00 |
KT |
08 Homburg[S-4] Stuttgart Amateure[S-9] |
08/04 19:00 |
KT |
VfR Aalen[S-11] Tsv Steinbach Haiger[S-3] |
08/04 19:00 |
KT |
FSV Frankfurt[S-6] Bahlinger SC[S-10] |
08/04 19:00 |
KT |
Ksv Hessen Kassel[S-15] Astoria Walldorf[S-13] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Tây Ban Nha |
||
08/04 18:00 |
KT |
Panaderia Pulido Lanzarote |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
08/04 19:00 |
KT |
VfR Garching Memmingen |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
08/04 14:00 |
6 KT |
Logan Lightning[2] Sunshine Coast[7] |
08/04 14:15 |
6 KT |
Caboolture[10] Brisbane Wolves[1] |
08/04 15:00 |
6 KT |
Albany Creek[3] SWQ Thunder[6] |
08/04 15:15 |
6 KT |
Mitchelton[11] Western Pride[8] |
Lịch thi đấu Australia Victoria State League |
||
08/04 12:00 |
KT |
Ballarat City Goulburn Valley Suns |
08/04 12:00 |
KT |
Doveton Beaumaris |
08/04 12:30 |
KT |
Box Hill United Sc Geelong Sc |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
08/04 15:00 |
6 KT |
Virginia United[2] North Brisbane[9] |
08/04 15:00 |
6 KT |
Mount Gravatt[11] Newmarket Sfc[7] |
08/04 15:00 |
6 KT |
Bayside United[4] North Pine[6] |
08/04 15:00 |
6 KT |
Bayside United North Pine |
08/04 16:00 |
6 KT |
Acacia Ridge[12] Centenary Stormers[1] |
Lịch thi đấu Mongolia Premier League |
||
08/04 17:00 |
KT |
Khangarid klub[9] Erchim[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
08/04 19:00 |
26 KT |
Cape Town All Stars[5] Magesi[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
08/04 17:00 |
KT |
Viljandi Jk Tulevik[3] Laanemaa Haapsalu[6] |
08/04 17:00 |
KT |
Jk Welco Elekter[4] Tartu Kalev[5] |
08/04 17:00 |
KT |
Parnu Jk[10] Tartu JK Tammeka B[8] |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
08/04 15:00 |
KT |
Brandys Nad Labem Dobrovice |
08/04 15:15 |
KT |
Marianske Lazne Tochovice |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/04 19:00 |
KT |
Amedspor[LB-4] Erokspor[LB-3] |
08/04 19:00 |
KT |
Bursaspor[LB-14] 24 Erzincanspor[LB-6] |
08/04 19:00 |
KT |
Sivas Dort Eylul Belediyespor[LB-19] Osmanlispor[LB-9] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
08/04 16:00 |
KT |
Kolos Kovalivka U21[5] Metalist 1925 Kharkiv U21[13] |
08/04 17:00 |
KT |
Dnipro 1 U21[7] Lviv U21[8] |
08/04 17:00 |
KT |
Pfc Oleksandria U21[4] Chernomorets Odessa U21[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
08/04 19:30 |
28 KT |
Excelsior Maassluis[14] Scheveningen[13] |
08/04 19:30 |
28 KT |
HHC Hardenberg[4] VV Katwijk[2] |
08/04 19:30 |
28 KT |
Ofc Oostzaan[18] Volendam Am[17] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
08/04 17:00 |
KT |
Gentofte Vangede If/gvi Herstedoster |
08/04 17:00 |
KT |
Skjold Herlev IF |
08/04 18:00 |
KT |
Karlslunde Greve |
08/04 18:30 |
KT |
Kfum Roskilde B 1908 |
08/04 19:00 |
KT |
Bronshoj Frederikssund Ik |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền tây |
||
08/04 19:00 |
KT |
Kitzbuhel[WT-8] Worgl[WT-10] |
Lịch thi đấu Thai Division 3 League |
||
08/04 16:00 |
KT |
Singha Gb Kanchanaburi Bangkok Fc |
08/04 16:00 |
KT |
North Bangkok College Samut Songkhram FC |
08/04 17:30 |
KT |
Songkhla Mh Nakhonsi |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
08/04 11:00 |
KT |
Tsukuba Fc Womens[3] Nữ Kibi International University[5] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
08/04 11:00 |
KT |
Nữ Shizuoka Sangyo University[7] Nữ As Harima Albion[2] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
08/04 17:00 |
KT |
Miedz Legnica Youth[16] Lechia Gdansk Youth[15] |
08/04 17:30 |
KT |
Korona Kielce U19[4] Zaglebie Lubin Youth[9] |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
08/04 11:00 |
5 KT |
Yokogawa Musashino[10] Veertien Mie[5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |