Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup (Bắc Mỹ) |
||
09/06 03:00 |
1 KT |
St Vincent Grenadines[168] Cuba[180] |
09/06 03:00 |
1 KT |
Guyana[167] Puerto Rico[179] |
09/06 04:00 |
1 KT |
Haiti[84] Nicaragua[149] |
09/06 04:00 |
1 KT |
Trinidad & Tobago[103] St. Kitts and Nevis[140] |
09/06 06:05 |
1 KT |
Grenada[160] Montserrat[183] |
09/06 07:00 |
1 KT |
Curacao[76] Guatemala[131] |
09/06 08:00 |
1 KT |
Barbados[162] Dominica[185] |
09/06 08:00 |
1 KT |
Panama[78] Dominican Republic[159] |
09/06 08:05 |
1 KT |
Bermuda[169] Cayman Islands[193] |
09/06 08:05 |
1 KT |
El Salvador[70] Antigua & Barbuda[126] |
09/06 08:05 |
1 KT |
Canada[72] Suriname[141] |
Lịch thi đấu Vòng Loại World Cup (Nam Mỹ) |
||
09/06 04:00 |
1 KT |
Ecuador[56] Peru[25] |
09/06 05:30 |
1 KT |
Venezuela[28] Uruguay[8] |
09/06 06:00 |
1 KT |
Colombia[15] Argentina[7] |
09/06 07:30 |
1 KT |
Paraguay[34] Brazil[3] |
09/06 08:30 |
1 KT |
Chile[17] Bolivia[79] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
09/06 00:00 |
9 KT |
GAIS[5] Landskrona BoIS[4] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/06 16:00 |
KT |
Aalesund FK[NOR AL-8] Brattvag[NOR D2A-12] |
08/06 16:00 |
KT |
Bosnia Herzegovina U19 Saudi Arabia U19 |
08/06 19:00 |
KT |
Slovakia U21 Phần Lan U21 |
08/06 21:00 |
KT |
Kosovo[117] Guinea[73] |
08/06 22:30 |
KT |
Bulgaria U21 Albania U21 |
08/06 23:00 |
KT |
Benin[83] Zambia[90] |
08/06 23:00 |
KT |
Ba Lan[19] Iceland[46] |
08/06 23:00 |
KT |
Cameroon[50] Nigeria[35] |
08/06 23:00 |
KT |
Raufoss[NOR AL-11] Kongsvinger[NOR D2A-1] |
09/06 00:00 |
KT |
Gambia[157] Togo[128] |
09/06 00:00 |
KT |
Serbia U21 Brazil U23 |
09/06 01:00 |
KT |
Hungary[40] CH Ireland[42] |
09/06 01:15 |
KT |
Séc[42] Albania[66] |
09/06 01:45 |
KT |
Tây Ban Nha[6] Lithuania[129] |
09/06 02:00 |
KT |
Senegal[20] Cape Verde[81] |
09/06 02:00 |
KT |
Ma rốc[35] Ghana[52] |
09/06 02:10 |
KT |
Pháp[2] Bulgaria[68] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
09/06 02:30 |
3 KT |
Santos[BRA D1-20] Cianorte Pr[Bra PL-4] |
09/06 05:00 |
3 KT |
Sao Paulo[BRA D1-13] 4 De Julho |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
09/06 01:00 |
KT |
Kungsangens If[NS-12] Ifk Stocksund[NS-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
08/06 21:10 |
28 KT |
Khouneh Be Khouneh[12] Shahin Bushehr[6] |
08/06 21:10 |
28 KT |
Baderan Tehran[3] Esteghlal Mollasani[14] |
08/06 21:20 |
28 KT |
Chooka Talesh[17] Khooshe Talaee Saveh[5] |
08/06 21:35 |
28 KT |
Arman Gohar Sirjan[13] Mes Krman[1] |
08/06 21:55 |
28 KT |
Qashqai Shiraz[15] Oxin Alborz[18] |
08/06 22:20 |
28 KT |
Kheybar Khorramabad[7] Fajr Sepasi[4] |
08/06 22:20 |
28 KT |
Esteghlal Khozestan[8] Havadar SC[2] |
08/06 22:59 |
28 KT |
Pars Jonoubi Jam[9] Navad Urmia[16] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
08/06 16:30 |
qual KT |
Sturt Lions[AUS SASL-7] Adelaide City FC[AUS SASL-1] |
08/06 17:00 |
qual KT |
Campbelltown City SC[AUS SASL-6] Adelaide Comets FC[AUS SASL-3] |
08/06 17:00 |
qual KT |
North Eastern Metrostars[AUS SASL-10] Playford City Patriots[FFSA PL-4] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
08/06 22:59 |
21 KT |
Om Medea[8] Mc Alger[9] |
08/06 22:59 |
21 KT |
Jsm Skikda[19] Cr Belouizdad[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
08/06 15:00 |
first stage KT |
Zibo Cuju[A-6] Shaanxi Chang an Athletic[A-3] |
08/06 17:00 |
first stage KT |
Zhejiang Professional[A-2] Xinjiang Tianshan Leopard[A-5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
08/06 20:00 |
15 KT |
Gareji Sagarejo[5] WIT Georgia Tbilisi[4] |
08/06 20:00 |
15 KT |
Sioni Bolnisi[1] Merani Martvili[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
09/06 00:30 |
KT |
Ullared[VG-12] Torslanda IK[VG-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
09/06 00:00 |
KT |
Angered Bk[SOU SW-10] Grebbestads If[NG-4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
08/06 20:00 |
group a KT |
Olympic Fk Tashkent[A-5] Neftchi Fargona[A-1] |
08/06 20:00 |
group a KT |
Shurtan Guzor[A-11] Aral Nukus[A-8] |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
08/06 21:45 |
bảng KT |
Thụy Điển U21 Luxembourg U21 |
08/06 23:30 |
bảng KT |
Đảo Faroe U21 Armenia U21 |
09/06 00:10 |
bảng KT |
Áo U21 Estonia U21 |
09/06 01:00 |
bảng KT |
Kosovo U21 Andorra U21 |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
09/06 03:00 |
KT |
Smari 2020 Skallagrimur |
Lịch thi đấu Libya |
||
08/06 21:30 |
group a KT |
Al Sadaqa Shabab Al Jabal |
08/06 21:30 |
group a KT |
Al Taawun Al Akhdhar |
08/06 22:00 |
group b KT |
Asswehly Sc Alittihad Misurata |
08/06 22:00 |
group b KT |
Olympic Azzaweya Al Mahalla |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
09/06 06:00 |
regular season KT |
Loudoun United[26] Charleston Battery[29] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |