Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
09/07 00:00 |
34 KT |
Manchester City[2] Newcastle United[12] |
09/07 00:00 |
34 KT |
Sheffield United[8] Wolves[6] |
09/07 00:00 |
34 KT |
West Ham United[16] Burnley[10] |
09/07 02:15 |
34 KT |
Brighton[15] Liverpool[1] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
09/07 01:30 |
35 KT |
Real Betis[14] Osasuna[11] |
09/07 01:30 |
35 KT |
Getafe[6] Villarreal[5] |
09/07 03:00 |
35 KT |
Barcelona[2] Espanyol[20] |
Lịch thi đấu Italia |
||
09/07 00:30 |
31 KT |
Genoa[17] Napoli[6] |
09/07 00:30 |
31 KT |
Fiorentina[13] Cagliari[10] |
09/07 02:45 |
31 KT |
AS Roma[5] Parma[11] |
09/07 02:45 |
31 KT |
Bologna[12] US Sassuolo Calcio[9] |
09/07 02:45 |
31 KT |
Torino[15] Brescia[20] |
09/07 02:45 |
31 KT |
Atalanta[4] Sampdoria[16] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
08/07 21:00 |
42 KT |
Millwall[8] Middlesbrough[22] |
08/07 22:59 |
42 KT |
West Bromwich[2] Derby County[7] |
09/07 00:00 |
42 KT |
Birmingham[17] Swansea City[10] |
09/07 00:00 |
42 KT |
Wigan Athletic[16] Queens Park Rangers[15] |
09/07 00:00 |
42 KT |
Bristol City[12] Hull City[21] |
09/07 01:45 |
42 KT |
Sheffield Wed[14] Preston North End[9] |
Lịch thi đấu Nga |
||
08/07 22:00 |
27 KT |
Gazovik Orenburg[16] CSKA Moscow[4] |
08/07 22:00 |
27 KT |
Zenit St.Petersburg[1] Sochi[11] |
09/07 00:30 |
27 KT |
FK Rostov[5] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[7] |
09/07 00:30 |
27 KT |
Spartak Moscow[6] Lokomotiv Moscow[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
09/07 00:30 |
39 KT |
Malaga[15] Deportivo La Coruna[16] |
09/07 00:30 |
39 KT |
Real Oviedo[17] Las Palmas[14] |
09/07 02:45 |
39 KT |
SD Huesca[3] Alcorcon[8] |
09/07 02:45 |
39 KT |
SD Ponferradina[13] CD Lugo[20] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
09/07 01:00 |
31 KT |
Boavista[9] Maritimo[11] |
09/07 03:15 |
31 KT |
Aves[18] Vitoria Setubal[16] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
08/07 23:15 |
29 KT |
Young Boys[2] Thun[8] |
09/07 01:30 |
29 KT |
Sion[9] Basel[3] |
09/07 01:30 |
29 KT |
Servette[4] Luzern[5] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
08/07 22:59 |
relegation round KT |
Randers FC[7] Esbjerg FB[13] |
08/07 22:59 |
relegation round KT |
Horsens[8] Hobro I.K.[12] |
09/07 01:00 |
relegation round KT |
Odense BK[9] Silkeborg IF[14] |
09/07 01:00 |
relegation round KT |
Lyngby[10] Sonderjyske[11] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
08/07 22:30 |
2 KT |
Lahti[12] SJK Seinajoki[5] |
08/07 22:30 |
2 KT |
HJK Helsinki[1] Haka[7] |
08/07 22:30 |
2 KT |
IFK Mariehamn[8] Honka[6] |
08/07 22:30 |
2 KT |
RoPS Rovaniemi[10] HIFK[11] |
Lịch thi đấu Séc |
||
08/07 22:59 |
championship round KT |
Viktoria Plzen[2] Slovan Liberec[5] |
08/07 22:59 |
championship round KT |
Slavia Praha[1] Sparta Praha[3] |
08/07 22:59 |
championship round KT |
FK Baumit Jablonec[4] Banik Ostrava[6] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
09/07 01:00 |
5 KT |
Vikingur Reykjavik[8] Valur[5] |
09/07 02:15 |
5 KT |
IA Akranes[4] HK Kopavog[9] |
09/07 02:15 |
5 KT |
Fjolnir[11] Grotta Seltjarnarnes[12] |
09/07 03:15 |
5 KT |
Breidablik[1] Hafnarfjordur FH[7] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/07 22:30 |
31 KT |
Sivasspor[3] Yeni Malatyaspor[14] |
08/07 22:30 |
31 KT |
Trabzonspor[2] Antalyaspor[10] |
09/07 01:00 |
31 KT |
Alanyaspor[6] Galatasaray[4] |
09/07 01:00 |
31 KT |
Goztepe[8] Ankaragucu[18] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
09/07 07:30 |
mls is back tournament KT |
Orlando City[9] Inter Miami[12] |
09/07 09:30 |
KT |
Nashville Sc[13] Chicago Fire[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
09/07 00:00 |
5 KT |
Osters IF[2] Orgryte[7] |
09/07 00:00 |
5 KT |
GAIS[15] Dalkurd Ff[8] |
09/07 00:00 |
5 KT |
Ljungskile SK[12] IK Brage[14] |
09/07 00:00 |
5 KT |
Halmstads[3] Norrby IF[5] |
09/07 00:00 |
5 KT |
GIF Sundsvall[1] Vasteras SK FK[9] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
08/07 16:00 |
3 KT |
Cerezo Osaka[3] Shimizu S-Pulse[17] |
08/07 16:00 |
3 KT |
Vegalta Sendai[7] Urawa Red Diamonds[5] |
08/07 16:30 |
3 KT |
Kashiwa Reysol[8] Yokohama FC[12] |
08/07 17:00 |
3 KT |
Kashima Antlers[18] Consadole Sapporo[11] |
08/07 17:00 |
3 KT |
Sagan Tosu[14] Vissel Kobe[15] |
08/07 17:00 |
3 KT |
Yokohama F Marinos[13] Shonan Bellmare[16] |
08/07 17:00 |
3 KT |
Sanfrecce Hiroshima[1] Oita Trinita[9] |
08/07 17:30 |
3 KT |
Tokyo[2] Kawasaki Frontale[6] |
08/07 17:30 |
3 KT |
Nagoya Grampus Eight[4] Gamba Osaka[10] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
08/07 23:15 |
championship round KT |
Aris Thessaloniki[5] Olympiakos[1] |
09/07 01:00 |
championship round KT |
PAOK Saloniki[2] Panathinaikos[4] |
09/07 01:30 |
championship round KT |
AEK Athens[3] OFI Crete[6] |
Lịch thi đấu Andorra |
||
09/07 01:30 |
20 KT |
Inter Club Escaldes[1] UE Santa Coloma[5] |
09/07 01:30 |
20 KT |
Ordino[7] UE Sant Julia[4] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
08/07 22:30 |
championship round KT |
Ludogorets Razgrad[1] Levski Sofia[4] |
09/07 01:15 |
championship round KT |
Beroe[6] Slavia Sofia[5] |
Lịch thi đấu Áo |
||
09/07 01:30 |
europa league playoffs KT |
Austria Wien[7] Rheindorf Altach[8] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
08/07 22:00 |
2 KT |
Sfintul Gheorghe[2] Sheriff[1] |
09/07 00:30 |
2 KT |
Cs Petrocub[3] Dinamo-Auto[4] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
08/07 22:59 |
32 KT |
NK Aluminij[4] Ask Bravo[6] |
09/07 01:15 |
32 KT |
NK Mura 05[5] Triglav Gorenjska[9] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
08/07 22:59 |
11 KT |
JK Tallinna Kalev[8] Levadia Tallinn[4] |
08/07 22:59 |
11 KT |
Viljandi Jk Tulevik[5] Flora Tallinn[1] |
08/07 22:59 |
11 KT |
Tartu JK Tammeka[7] Tallinna Jk Legion[9] |
08/07 23:30 |
11 KT |
Trans Narva[10] Paide Linnameeskond[2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
08/07 23:15 |
29 KT |
Sc Kriens[4] Aarau[7] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
08/07 22:00 |
29 KT |
Gjilani[4] Kf Prishtina[2] |
08/07 22:00 |
29 KT |
Ballkani[3] Kf Llapi[6] |
08/07 22:00 |
29 KT |
Kf Drenica Srbica[8] Kf Ferizaj[10] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
08/07 22:00 |
6 KT |
Riga Fc Metta/LU Riga |
08/07 22:00 |
6 KT |
Daugava Daugavpils[5] Rigas Futbola Skola[1] |
09/07 00:00 |
6 KT |
Liepajas Metalurgs[6] Fk Valmiera[9] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/07 19:00 |
tháng 7 KT |
Indjija[SER D1-14] Spartak Subotica[SER D1-7] |
08/07 21:00 |
tháng 7 KT |
Siofok[HUN D2E-5] Szombathelyi Haladas[HUN D2E-17] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Tatabanya Csakvari Tk[HUN D2E-4] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Beerschot AC[BEL D2-5] Club Brugge[BEL D1-1] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Lokomotiv Sofia[BUL D2-4] Septemvri Sofia[BUL D2-2] |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Jarota Jarocin Polonia Sroda |
08/07 22:00 |
tháng 7 KT |
Odeva Lipany Partizan Bardejov[SVK D2-11] |
08/07 22:45 |
tháng 7 KT |
KV Mechelen[BEL D1-6] Standard Wetteren[BEL FAD-6] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Royal Antwerp[BEL D1-4] AS Eupen[BEL D1-13] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Esmtk Budapest Soroksar[HUN D2E-10] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Akron Togliatti[RUS D2U-1] Kuban[RUS D2S-12] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Litex Lovech[BUL D2-7] Lokomotiv Gorna Oryahovitsa[BUL D2-9] |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Slavia Kromeriz[CZE CFLM-7] Strani |
08/07 22:59 |
tháng 7 KT |
Spartak Subotica[SER D1-7] Indjija[SER D1-14] |
08/07 23:30 |
tháng 7 KT |
Slavonac Cibalia[CRO D2-16] |
09/07 00:00 |
tháng 7 KT |
ASV Geel St-Truidense VV[BEL D1-12] |
09/07 07:30 |
tháng 7 KT |
Fluminense[BRA RJTG-3] Flamengo[BRA RJTG-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ba Lan |
||
09/07 01:00 |
Semifinal KT |
Lech Poznan[POL PR-3] Lechia Gdansk[POL PR-8] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Carioca |
||
09/07 07:30 |
t.r.final KT |
Fluminense Flamengo |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
09/07 05:00 |
quarterfinal KT |
Criciuma[5] Marcilio Dias Sc[4] |
09/07 06:30 |
quarterfinal KT |
Chapecoense SC[7] Avai[1] |
Lịch thi đấu Mexico GNP |
||
09/07 07:00 |
KT |
CDSyC Cruz Azul[MEX D1(c)-1] Toluca[MEX D1(c)-15] |
09/07 09:00 |
KT |
Chivas Guadalajara[MEX D1(c)-5] Tigres UANL[MEX D1(c)-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ukraina |
||
09/07 01:30 |
Final KT |
Dynamo Kyiv[UKR D1-2] Vorskla Poltava[UKR D1-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
08/07 22:00 |
26 KT |
Fotbal Trinec[13] Pardubice[1] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
09/07 00:00 |
Semifinal KT |
Steaua Bucuresti[ROM D1-4] Dinamo Bucuresti[ROM D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
09/07 01:00 |
4 KT |
Thor Akureyri[3] Vestri[9] |
09/07 02:15 |
4 KT |
Grindavik[6] Keflavik[5] |
09/07 02:30 |
4 KT |
Leiknir F[7] Throttur[11] |
Lịch thi đấu Cúp Đảo Faroe |
||
08/07 21:30 |
1 KT |
Tb Tuoroyri[FAR D1-8] IF Fuglafjordur[FAR D1-6] |
08/07 23:30 |
1 KT |
07 Vestur Sorvagur Suduroy |
09/07 01:00 |
1 KT |
EB Streymur NSI Runavik |
09/07 01:00 |
1 KT |
Ki Klaksvik HB Torshavn |
09/07 01:00 |
1 KT |
Toftir B68 Vikingur Gotu[FAR D1-5] |
09/07 01:00 |
1 KT |
Skala Itrottarfelag[FAR D1-10] Giza Hoyvik |
09/07 01:00 |
1 KT |
Ab Argir[FAR D1-9] Undrid Ff Torshavn |
09/07 01:15 |
1 KT |
B71 Sandur B36 Torshavn[FAR D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
08/07 19:45 |
league a KT |
Dinamo Samarkand[5] Istiklol Fergana[6] |
08/07 19:45 |
league a KT |
Zaamin[8] Shurtan Guzor[3] |
08/07 19:45 |
league a KT |
Turon Nukus[2] Oktepa[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
09/07 02:00 |
KT |
Alftanes Tindastoll Sauda |
09/07 02:00 |
KT |
Sindri Kfr Aegir |
09/07 03:00 |
KT |
Ellidi Reynir Sandgerdi |
09/07 03:00 |
KT |
Kf Gardabaer Kv Vesturbaeja |
Lịch thi đấu Cúp NWSL Mỹ |
||
08/07 23:30 |
preliminary round KT |
Utah Royals Womens Ol Reign Womens |
09/07 09:05 |
preliminary round KT |
Gotham Fc Womens Houston Dash Womens |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
08/07 22:59 |
KT |
Slovan Bratislava[SVK D1-1] MFK Ruzomberok[SVK D1-6] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |