Lịch thi đấu UEFA Nations League |
||
08/09 23:00 |
league c KT |
Armenia[102] Estonia[104] |
08/09 23:00 |
league c KT |
Georgia[91] Macedonia[68] |
09/09 01:45 |
league a KT |
Pháp[2] Croatia[6] |
09/09 01:45 |
league a KT |
Thụy Điển[17] Bồ Đào Nha[7] |
09/09 01:45 |
league a KT |
Đan Mạch[16] Anh[4] |
09/09 01:45 |
league c KT |
Đảo Síp[95] Azerbaijan[114] |
09/09 01:45 |
league c KT |
Luxembourg[98] Montenegro[64] |
09/09 01:45 |
league d KT |
San Marino[209] Liechtenstein[180] |
09/09 01:45 |
league a KT |
Bỉ[1] Iceland[39] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
09/09 05:00 |
apertura KT |
Atletico San Luis[(a)-17] Necaxa[(a)-12] |
09/09 07:00 |
apertura KT |
Toluca[(a)-6] Cf Indios De Ciudad Juarez[(a)-15] |
09/09 07:06 |
apertura KT |
Monterrey[(a)-5] Atlas[(a)-18] |
09/09 09:00 |
apertura KT |
Chivas Guadalajara[(a)-10] Queretaro FC[(a)-13] |
09/09 09:00 |
apertura KT |
Puebla[(a)-8] Club America[(a)-2] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
08/09 22:15 |
2 KT |
Al-Wakra[6] Al Duhail Lekhwia[1] |
08/09 22:15 |
2 KT |
Umm Salal[10] Al Khor SC[11] |
09/09 00:30 |
2 KT |
Al-Ahli Doha[9] Al-Arabi SC[7] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
09/09 02:00 |
22 KT |
Raja de Beni Mellal[16] Difaa Hassani Jdidi[7] |
09/09 04:00 |
22 KT |
OCK Olympique de Khouribga[14] IRT Itihad de Tanger[15] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
08/09 17:00 |
group a KT |
Guangzhou R&F[A-7] HeNan[A-8] |
08/09 19:00 |
group a KT |
Dalian Yifang Aerbin[A-6] Jiangsu Suning[A-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
09/09 05:15 |
9 KT |
Juventude[12] Confianca Se[15] |
09/09 07:30 |
9 KT |
Cuiaba[1] Figueirense (SC)[16] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
08/09 22:00 |
1 KT |
Vejgaard Bk Jammerbugt[DEN D2A-2] |
08/09 22:00 |
1 KT |
Hundested Ik Ballerup Skovlunde Fodbold |
08/09 22:15 |
1 KT |
Vinder Vatanspor Vri Aarhus Fremad[DEN D2A-8] |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
08/09 16:00 |
14 KT |
Ispe[8] Southern Myanmar[10] |
08/09 16:00 |
14 KT |
Yadanabon[6] Ayeyawady United[2] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Bỉ U19 Đức U19 |
08/09 16:00 |
tháng 9 KT |
Saudi Arabia U19 Bulgaria U19 |
08/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Young Boys[SUI Sl-1] Lausanne Sports[SUI D1-1] |
08/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Croatia U19 Indonesia U19 |
08/09 21:00 |
tháng 9 KT |
Ac Monza[ITA C1A-1] Calcio Lecco[ITA C1A-15] |
08/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Sporting Braga Santa Clara |
08/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Gzira United[MAL D1-6] Birkirkara FC[MAL D1-5] |
08/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Fsv Zwickau Wurzburger Kickers |
09/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Aarau[SUI D1-8] Koniz |
09/09 00:30 |
tháng 9 KT |
Vejle[DEN D1-1] Sc Weiche Flensburg 08[GER RegN-10] |
09/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Yeovil Town[ENG Conf-4] Weston Super Mare[ENG-S PR-10] |
09/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Weston Super Mare[ENG-S PR-10] Yeovil Town[ENG Conf-4] |
09/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Mossley AFC Fleetwood Town[ENG L1-5] |
09/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Clitheroe Halifax Town[ENG Conf-6] |
09/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Belper Town Chesterfield[ENG Conf-19] |
09/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Halifax Town[ENG Conf-6] Mossley AFC |
09/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Whitby Town[ENG-N PR-7] Spennymoor Town[ENG CN-6] |
09/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Grantham Town[ENG-N PR-19] Spalding United |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Market Drayton Town AFC Telford United[ENG CN-13] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Billericay Town[ENG CS-18] Boreham Wood[ENG Conf-5] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Ashton United[ENG-N PR-17] Altrincham[ENG CN-5] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Sutton United[ENG Conf-14] Eastbourne Borough[ENG CS-15] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Herne Bay Dover Athletic[ENG Conf-12] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Bracknell Town Chippenham Town[ENG CS-12] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Dunstable Town Royston Town[ENG-S CE-3] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Dorchester Town[ENG-S PR-22] Weymouth[ENG CS-3] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Gosport Borough[ENG-S PR-8] Havant and Waterlooville[ENG CS-2] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Glossop North End Chester FC[ENG CN-7] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Hyde United[ENG-N PR-10] Curzon Ashton[ENG CN-18] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Hayes&Yeading[ENG-S PR-3] Wealdstone[ENG CS-1] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Horsham[ENG RYM-6] Ramsgate |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
AFC Kempston Rovers St Ives Town[ENG-S CE-20] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Fc United Of Manchester[ENG-N PR-2] Trafford |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Needham Market[ENG-S CE-9] Bury |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Tadcaster Albion Farsley Celtic[ENG CN-10] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Ware Hendon[ENG-S PR-14] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Mickleover Sports[ENG-N PR-15] Guiseley[ENG CN-9] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Bamber Bridge[ENG-N PR-13] Southport FC[ENG CN-12] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Enfield Town[ENG RYM-7] Chesham United[ENG-S PR-2] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Rushden&Diamonds[ENG-S CE-12] Barton Rovers |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Weymouth[ENG CS-3] Dorchester Town[ENG-S PR-22] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Rushall Olympic[ENG-S CE-4] Stafford Rangers[ENG-N PR-22] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Stourbridge[ENG-S CE-6] Kettering Town[ENG CN-20] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Buxton FC[ENG-N PR-18] Chorley[ENG Conf-24] |
09/09 01:45 |
tháng 9 KT |
AFC Dunstable Royston Town |
09/09 02:00 |
tháng 9 KT |
Larne[NIR D1-6] Derry City[IRE PR-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
08/09 21:00 |
2 KT |
Acs Energeticianul Css Slatina |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
09/09 00:00 |
KT |
Sc Gleisdorf[M-9] Atsv Stadl Paura[M-8] |
09/09 00:00 |
4 KT |
Vocklamarkt[M-6] Union Gurten[M-3] |
Lịch thi đấu Chile |
||
08/09 21:00 |
10 KT |
Universidad de Concepcion[14] Union La Calera[2] |
09/09 04:30 |
10 KT |
Union Espanola[7] Santiago Wanderers[18] |
Lịch thi đấu Kuwait Emir Cup |
||
08/09 22:30 |
tứ kết KT |
Al-Qadsia SC Kazma |
09/09 01:00 |
tứ kết KT |
Al Kuwait SC Al Salmiyah |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
08/09 21:00 |
1 KT |
Bjelovar NK Varteks[CRO D1-5] |
08/09 21:00 |
1 KT |
Hnk Segesta Sisak Croatia Zmijavci[CRO D2-15] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ukraina |
||
08/09 22:00 |
1 KT |
Msk Dnipro Cherkasy Veres Rivne |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
08/09 22:00 |
14 KT |
Grorud IL[7] Stjordals Blink[8] |
08/09 22:30 |
14 KT |
KFUM Oslo[9] Tromso IL[1] |
08/09 22:59 |
14 KT |
Ham-Kam[16] Raufoss[11] |
08/09 22:59 |
14 KT |
Lillestrom[5] Ranheim IL[2] |
08/09 22:59 |
14 KT |
Sandnes Ulf[4] Kongsvinger[13] |
08/09 22:59 |
14 KT |
Sogndal[3] Strommen[12] |
08/09 22:59 |
14 KT |
Ullensaker/Kisa IL[14] Oygarden[15] |
08/09 22:59 |
14 KT |
Asane Fotball[6] Jerv[10] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
09/09 00:00 |
1 KT |
Deutschkreutz SC Wiener Neustadt |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
08/09 21:00 |
16 KT |
Metallurg Bekobod[6] Pakhtakor Tashkent[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
08/09 15:00 |
14 KT |
Kagoshima United[10] Vanraure Hachinohe[11] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
08/09 22:59 |
15 KT |
Al-Hadd[1] Al-Riffa[3] |
08/09 22:59 |
15 KT |
Al-Muharraq[2] East Riffa[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
08/09 22:59 |
5 KT |
Poprad[14] Slovan Bratislava B[15] |
Lịch thi đấu Tajikistan Vysshaya Liga |
||
08/09 18:00 |
14 KT |
Khujand Istaravshan |
08/09 20:00 |
14 KT |
Esteghlal Dushanbe Regar-TadAZ Tursunzoda |
Lịch thi đấu VL U21 Châu Âu |
||
08/09 20:00 |
bảng KT |
Đảo Faroe U21[F6] FYR Macedonia U21[F2] |
08/09 21:00 |
bảng KT |
Latvia U21 Estonia U21 |
08/09 21:00 |
bảng KT |
Bỉ U21 Đức U21 |
08/09 22:00 |
bảng KT |
Luxembourg U21 Armenia U21 |
08/09 22:00 |
bảng KT |
Liechtenstein U21 Georgia U21 |
08/09 22:30 |
bảng KT |
Lithuania U21 Scotland U21 |
08/09 22:59 |
bảng KT |
Ba Lan U21 Nga U21 |
08/09 22:59 |
bảng KT |
Malta U21 Romania U21 |
08/09 22:59 |
bảng KT |
Bắc Ireland U21 Đan Mạch U21 |
08/09 22:59 |
bảng KT |
Phần Lan U21 Ukraine U21 |
08/09 22:59 |
bảng KT |
Moldova U21 Bosnia Herzegovina U21 |
08/09 23:30 |
bảng KT |
Thụy Điển U21 Italy U21 |
08/09 23:30 |
bảng KT |
Bồ Đào Nha U21 Belarus U21 |
08/09 23:40 |
bảng KT |
Israel U21 Kazakhstan U21 |
09/09 00:00 |
bảng KT |
Albania U21 Andorra U21 |
09/09 01:00 |
bảng KT |
Serbia U21 Bulgaria U21 |
09/09 01:00 |
bảng KT |
Hà Lan U21 Na Uy U21 |
09/09 01:15 |
bảng KT |
Slovakia U21 Thụy Sỹ U21 |
09/09 01:30 |
bảng KT |
Áo U21 Anh U21 |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
08/09 16:00 |
KT |
Meteor Praha U19[14] Sparta Praha U19[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay |
||
09/09 00:30 |
KT |
Cs Cerrito Ia Sud America |
09/09 03:00 |
KT |
Tacuarembo Racing Club Montevideo |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo miền đông |
||
09/09 00:00 |
KT |
Fcm Traiskirchen[E-14] Trenkwalder Admira Amateure[E-15] |
09/09 00:00 |
KT |
Rapid Vienna Amateure[E-2] Asv Drassburg[E-9] |
09/09 00:00 |
KT |
Team Wiener Linien[E-6] Mauerwerk[E-12] |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
08/09 22:30 |
KT |
Sr Donaufeld Wien As Koma Elektra |
09/09 00:00 |
KT |
Bad Schallerbach Donau Linz |
09/09 00:30 |
KT |
Asv Schrems Stpolten Amateure |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
08/09 23:30 |
north division KT |
Hull City[ENG LCH-24] Leicester City U21[ENG U21A-10] |
08/09 23:30 |
south division KT |
Southend United[ENG L1-22] West Ham United U21[ENG U21B-7] |
08/09 23:30 |
south division KT |
Exeter City[ENG L2-4] Forest Green Rovers[ENG L2-11] |
08/09 23:30 |
south division KT |
Gillingham[ENG L1-11] Crawley Town[ENG L2-12] |
09/09 00:00 |
north division KT |
Mansfield Town[ENG L2-21] Manchester City U21[ENG U21A-4] |
09/09 01:00 |
north division KT |
Bolton Wanderers[ENG L1-23] Crewe Alexandra[ENG L2-1] |
09/09 01:00 |
north division KT |
Port Vale[ENG L2-8] Tranmere Rovers[ENG L1-21] |
09/09 01:00 |
north division KT |
Lincoln City[ENG L1-15] Scunthorpe United[ENG L2-20] |
09/09 01:00 |
north division KT |
Blackpool[ENG L1-13] Barrow[ENG Conf-1] |
09/09 01:00 |
north division KT |
Accrington Stanley[ENG L1-17] Leeds United U21[ENG U21D2-12] |
09/09 01:00 |
south division KT |
Portsmouth[ENG L1-4] Colchester United[ENG L2-6] |
09/09 01:00 |
south division KT |
Milton Keynes Dons[ENG L1-18] Northampton Town[ENG L2-7] |
09/09 01:00 |
south division KT |
Newport County[ENG L2-15] Cheltenham Town[ENG L2-5] |
09/09 01:00 |
north division KT |
Sunderland[ENG L1-7] Aston Villa U21[ENG U21B-4] |
09/09 01:00 |
south division KT |
Oxford United[ENG L1-3] Chelsea U21[ENG U21A-5] |
09/09 01:00 |
south division KT |
Swindon[ENG L2-2] West Bromwich U21[ENG U21B-6] |
09/09 01:00 |
south division KT |
Leyton Orient[ENG L2-17] Brighton Hove Albion U21[ENG U21B-11] |
09/09 01:00 |
south division KT |
Peterborough United[ENG L1-6] Burton Albion FC[ENG L1-12] |
09/09 01:30 |
north division KT |
Doncaster Rovers[ENG L1-9] Bradford AFC[ENG L2-9] |
09/09 01:30 |
south division KT |
Cambridge United[ENG L2-16] Fulham U21[ENG U21B-9] |
09/09 01:45 |
north division KT |
Morecambe[ENG L2-22] Rochdale[ENG L1-19] |
09/09 01:45 |
north division KT |
Grimsby Town[ENG L2-13] Harrogate Town[ENG Conf-2] |
09/09 01:45 |
south division KT |
Ipswich[ENG L1-10] Arsenal U21[ENG U21B-2] |
09/09 01:45 |
south division KT |
Bristol Rovers[ENG L1-14] Walsall[ENG L2-14] |
09/09 01:45 |
south division KT |
Plymouth Argyle[ENG L2-3] Norwich City U21[ENG U21A-12] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
08/09 21:30 |
KT |
Dunajska Luzna FK Pohronie[SVK D1-6] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
08/09 21:00 |
9 KT |
Deportivo Toluca Mexiquense U20 Juarez U20 |
08/09 21:00 |
9 KT |
Monterrey U20 Atlas U20 |
08/09 21:00 |
9 KT |
Chivas Guadalajara U20 Queretaro U20 |
08/09 21:05 |
9 KT |
Puebla U20 Club America U20 |
08/09 22:00 |
9 KT |
San Luis U20 Necaxa U20 |
Lịch thi đấu Peru |
||
08/09 22:59 |
apertura KT |
Sport Huancayo[8] Carlos Stein[16] |
09/09 01:15 |
apertura KT |
Cusco FC[9] Academia Cantolao[6] |
09/09 03:30 |
apertura KT |
Deportivo Municipal[12] Deportivo Llacuaba[20] |
09/09 06:00 |
apertura KT |
Carlos A Mannucci[7] Univ. Cesar Vallejo[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
09/09 08:00 |
loại KT |
Austin Bold Tulsa Roughneck |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
08/09 23:30 |
7 KT |
Union San Felipe[8] Deportes Temuco[10] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |