Lịch thi đấu U19 Châu Âu |
||
08/10 17:00 |
loại KT |
Tây Ban Nha U19 Lithuania U19 |
08/10 18:00 |
loại KT |
Hà Lan U19 Moldova U19 |
08/10 19:00 |
loại KT |
Latvia U19 Israel U19 |
08/10 22:59 |
loại KT |
Serbia U19 Romania U19 |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
09/10 01:45 |
Round 3 Qualifying Playoff KT |
Wealdstone[ENG CS-1] Bristol Manor Farm[ENG UD1-18] |
09/10 01:45 |
Round 3 Qualifying Playoff KT |
Hereford[ENG CN-6] Tamworth[ENG-S CE-3] |
09/10 01:45 |
Round 3 Qualifying Playoff KT |
Slough Town[ENG CS-6] Chippenham Town[ENG CS-15] |
09/10 01:45 |
Round 3 Qualifying Playoff KT |
Weston Super Mare[ENG-S PR-9] Kingstonian[ENG RYM-14] |
09/10 01:45 |
Round 3 Qualifying Playoff KT |
Bowers Pitsea[ENG RYM-19] Canvey Island[ENG RL1-15] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
09/10 01:45 |
34 KT |
Waterford United[7] Sligo Rovers[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
09/10 05:15 |
27 KT |
Coritiba[6] Guarani Sp[12] |
09/10 05:15 |
27 KT |
Botafogo Sp[7] Figueirense (SC)[20] |
09/10 05:15 |
27 KT |
Operario Ferroviario Pr[8] Parana PR[11] |
09/10 06:30 |
27 KT |
Criciuma[17] Brasil De Pelotas Rs[14] |
09/10 06:30 |
27 KT |
Atletico Clube Goianiense[2] Cuiaba[10] |
09/10 06:30 |
27 KT |
Vitoria Salvador BA[18] Oeste FC[13] |
09/10 07:30 |
27 KT |
America MG[5] Bragantino[1] |
09/10 07:30 |
27 KT |
Ponte Preta[9] Londrina (PR)[16] |
Lịch thi đấu Kosovo Super League |
||
08/10 19:30 |
9 KT |
Kf Drenica Srbica Kf Drita Gjilan |
08/10 19:30 |
9 KT |
Gjilani Dukagjini |
Lịch thi đấu Cúp FA Anh Trophy |
||
09/10 01:45 |
KT |
Tadcaster Albion City Of Liverpool |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
08/10 19:00 |
tháng 10 KT |
Ukraine U19 Hy Lạp U19 |
08/10 21:00 |
tháng 10 KT |
Slovenia U19 Thụy Sỹ U19 |
08/10 22:30 |
tháng 10 KT |
Saudi Arabia U19 Jordan U19 |
08/10 23:30 |
tháng 10 KT |
08 Homburg[GER RegS-4] Darmstadt[GER D2-17] |
09/10 00:00 |
tháng 10 KT |
Gambia[166] Cape Verde[78] |
09/10 00:00 |
tháng 10 KT |
Luxembourg U19 Montenegro U19 |
09/10 01:00 |
tháng 10 KT |
Nữ Bồ Đào Nha[30] Nữ Anh[5] |
09/10 01:15 |
tháng 10 KT |
Nữ Ba Lan[29] Nữ Brazil[10] |
09/10 03:00 |
tháng 10 KT |
Ghana[51] Bờ Biển Ngà[56] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
08/10 23:30 |
10 KT |
Vointa Turnu Magurele[1] Gloria Buzau[3] |
Lịch thi đấu Cúp Liên Đoàn Bắc Ireland |
||
09/10 01:45 |
KT |
Ballymena United[NIR D1-6] Dollingstown |
09/10 01:45 |
KT |
Cliftonville[NIR D1-3] Bangor City FC |
09/10 01:45 |
KT |
Coleraine[NIR D1-2] Glentoran[NIR D1-7] |
09/10 01:45 |
KT |
Dungannon Swifts[NIR D1-8] Linfield FC[NIR D1-5] |
09/10 01:45 |
KT |
Larne[NIR D1-4] Dundela[NIR CH-4] |
09/10 01:45 |
KT |
Limavady United Crusaders FC[NIR D1-1] |
Lịch thi đấu Wales Challenge Cup |
||
09/10 01:45 |
3 KT |
Bala Town[WAL PR-5] Bangor City FC[WAL FAWCN-8] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
09/10 07:30 |
clausura KT |
Envigado[(c)-15] Jaguares De Cordoba[(c)-20] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
09/10 03:30 |
clausura KT |
Atletico Clube Purtugal[off-7] Llaneros FC[off-12] |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
09/10 01:00 |
25 KT |
Vikingur Gotu[4] Ki Klaksvik[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
08/10 17:00 |
league b east zone KT |
Yashnobod Bunyodkor 2 |
08/10 17:30 |
league b east zone KT |
Rash Milk Turon Nukus |
08/10 18:00 |
league b east zone KT |
Rubin Uzb Lokomotiv Bfk |
08/10 18:00 |
league b east zone KT |
Chigatoy Andijan Ii |
08/10 18:00 |
league b west zone KT |
Yangiyer Fk Gijduvon |
08/10 18:00 |
league b west zone KT |
Aral Nukus Zaamin |
08/10 18:30 |
league b west zone KT |
Zirabuloq Ittifoq Navoiy |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
09/10 01:30 |
apertura KT |
Claypole[7] Puerto Nuevo[11] |
09/10 01:30 |
apertura KT |
Centro Espanol[6] Cdys Juventud Unida[4] |
09/10 01:45 |
apertura KT |
Deportivo Muniz[14] Ca Lugano[13] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
08/10 16:00 |
KT |
Brno U19[11] Sk Sigma Olomouc u19[5] |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
09/10 01:00 |
north division KT |
Rotherham United[ENG L1-13] Doncaster Rovers[ENG L1-9] |
09/10 01:00 |
south division KT |
Forest Green Rovers[ENG L2-4] Coventry[ENG L1-4] |
09/10 01:30 |
north division KT |
Shrewsbury Town[ENG L1-12] Newcastle U21[ENG U21B-10] |
09/10 01:30 |
south division KT |
Colchester United[ENG L2-9] Tottenham Hotspur U21[ENG U21A-8] |
09/10 01:30 |
south division KT |
AFC Wimbledon[ENG L1-22] Leyton Orient[ENG L2-21] |
09/10 01:30 |
south division KT |
Cambridge United[ENG L2-11] Northampton Town[ENG L2-13] |
09/10 01:45 |
north division KT |
Sunderland[ENG L1-5] Grimsby Town[ENG L2-7] |
09/10 01:45 |
north division KT |
Oldham Athletic[ENG L2-20] Accrington Stanley[ENG L1-17] |
09/10 01:45 |
north division KT |
Tranmere Rovers[ENG L1-20] Aston Villa U21[ENG U21B-4] |
09/10 01:45 |
north division KT |
Mansfield Town[ENG L2-19] Crewe Alexandra[ENG L2-2] |
09/10 01:45 |
south division KT |
Ipswich[ENG L1-1] Gillingham[ENG L1-16] |
09/10 01:45 |
south division KT |
Oxford United[ENG L1-10] Portsmouth[ENG L1-19] |
09/10 01:45 |
south division KT |
Cheltenham Town[ENG L2-3] West Ham United U21[ENG U21B-7] |
09/10 01:45 |
south division KT |
Newport County[ENG L2-6] Exeter City[ENG L2-1] |
09/10 01:45 |
south division KT |
Swindon[ENG L2-5] Plymouth Argyle[ENG L2-12] |
09/10 01:45 |
south division KT |
Wycombe Wanderers[ENG L1-2] Stevenage Borough[ENG L2-24] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
09/10 01:45 |
16 KT |
AFC Fylde[18] Chesterfield[22] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Aldershot Town[21] Dover Athletic[7] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Barnet[5] Bromley[1] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Barrow[8] Boreham Wood[13] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Eastleigh[15] Maidenhead United[14] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Ebbsfleet United[23] Torquay United[11] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Halifax Town[2] Chorley[24] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Notts County[10] Dagenham and Redbridge[6] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Solihull Moors[9] Sutton United[19] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Wrexham[20] Harrogate Town[12] |
09/10 01:45 |
16 KT |
Yeovil Town[3] Woking[4] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
09/10 01:45 |
KT |
Ashton United[15] Scarborough[18] |
09/10 01:45 |
KT |
Atherton Collieries[17] Whitby Town[2] |
09/10 01:45 |
KT |
Bamber Bridge[19] Nantwich Town[4] |
09/10 01:45 |
KT |
Buxton FC[22] Grantham Town[8] |
09/10 01:45 |
KT |
Hyde United[7] Matlock Town[3] |
09/10 01:45 |
KT |
Mickleover Sports[6] Fc United Of Manchester[12] |
09/10 01:45 |
KT |
Radcliffe Borough[20] Morpeth Town[14] |
09/10 01:45 |
KT |
South Shields[1] Stalybridge Celtic[11] |
09/10 01:45 |
KT |
Stafford Rangers[21] Witton Albion[13] |
09/10 01:45 |
KT |
Warrington Town AFC[9] Lancaster City[10] |
09/10 01:45 |
KT |
Matlock Town[5] Scarborough[19] |
09/10 01:45 |
KT |
Mickleover Sports[3] Morpeth Town[14] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
08/10 22:00 |
8 KT |
Al Nojoom[18] Al Jeel[11] |
08/10 22:00 |
8 KT |
Al Nahdha[13] Al Kawkab[2] |
08/10 22:25 |
8 KT |
Al Bukayriyah[7] Al Mojzel[17] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
09/10 01:45 |
KT |
Swindon Supermarine[13] Blackfield Langley[11] |
09/10 01:45 |
KT |
Yate Town[22] Hartley Wintney[17] |
Lịch thi đấu U20 Brazil |
||
09/10 01:00 |
1 KT |
Ponte Preta Youth[BRA CPY-6] Atletico Paranaense Youth[BRA U19-11] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu nữ |
||
08/10 17:30 |
KT |
Nữ Hungary U17 Nữ Ba Lan U17 |
08/10 17:30 |
KT |
Nữ Kazakhstan U17 Nữ Bulgaria U17 |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
09/10 07:05 |
loại KT |
Nashville Sc[3] Louisville City[9] |
09/10 07:05 |
loại KT |
Sporting Kansas City ii[33] Ottawa Fury[11] |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
08/10 20:00 |
4 KT |
Rukinzo Lydia Lb Academi |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |