Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
08/12 19:30 |
16 KT |
AFC Bournemouth[9] Liverpool[2] |
08/12 22:00 |
16 KT |
Arsenal[4] Huddersfield Town[17] |
08/12 22:00 |
16 KT |
Burnley[19] Brighton[11] |
08/12 22:00 |
16 KT |
Cardiff City[16] Southampton[18] |
08/12 22:00 |
16 KT |
Manchester United[7] Fulham[20] |
08/12 22:00 |
16 KT |
West Ham United[13] Crystal Palace[14] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
08/12 19:00 |
15 KT |
Atletico Madrid[3] Alaves[4] |
08/12 22:15 |
15 KT |
Valencia[14] Sevilla[2] |
Lịch thi đấu Italia |
||
08/12 21:00 |
15 KT |
Napoli[2] Frosinone[19] |
Lịch thi đấu Đức |
||
08/12 21:30 |
14 KT |
Bayer Leverkusen[11] Augsburg[14] |
08/12 21:30 |
14 KT |
Bayern Munich[4] Nurnberg[15] |
08/12 21:30 |
14 KT |
Freiburg[13] RB Leipzig[3] |
08/12 21:30 |
14 KT |
Schalke 04[12] Borussia Dortmund[1] |
08/12 21:30 |
14 KT |
Wolfsburg[8] Hoffenheim[6] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
08/12 22:00 |
KT |
Paris Saint Germain[1] Montpellier[2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
08/12 22:00 |
21 KT |
Birmingham[9] Bristol City[14] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Brentford[17] Swansea City[13] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Leeds United[2] Queens Park Rangers[11] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Middlesbrough[4] Blackburn Rovers[10] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Millwall[22] Hull City[19] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Norwich City[1] Bolton Wanderers[23] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Nottingham Forest[5] Preston North End[18] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Sheffield Wed[16] Rotherham United[20] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Stoke City[12] Ipswich[24] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Wigan Athletic[15] Derby County[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
08/12 18:30 |
15 KT |
Padova[17] Palermo[1] |
08/12 21:00 |
15 KT |
Lecce[2] Perugia[8] |
08/12 21:00 |
15 KT |
Spezia[13] Cosenza[15] |
08/12 21:00 |
15 KT |
Venezia[14] Ascoli[10] |
Lịch thi đấu Nga |
||
08/12 16:30 |
17 KT |
Krylya Sovetov Samara[15] FK Rostov[6] |
08/12 19:00 |
17 KT |
CSKA Moscow[3] Yenisey Krasnoyarsk[16] |
08/12 21:30 |
17 KT |
Lokomotiv Moscow[4] Gazovik Orenburg[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
08/12 19:00 |
17 KT |
Deportivo La Coruna[2] Numancia[13] |
08/12 22:00 |
17 KT |
Gimnastic Tarragona[22] Granada[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
08/12 19:00 |
16 KT |
Heidenheimer[7] MSV Duisburg[15] |
08/12 19:00 |
16 KT |
Greuther Furth[8] Erzgebirge Aue[13] |
08/12 19:00 |
16 KT |
Darmstadt[12] Ingolstadt 04[18] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
08/12 22:30 |
12 KT |
Belenenses[9] Chaves[18] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
08/12 22:00 |
17 KT |
Hamilton FC[10] Hibernian FC[8] |
08/12 22:00 |
17 KT |
Livingston[6] St Mirren[11] |
08/12 22:00 |
17 KT |
Hearts[4] Motherwell FC[9] |
08/12 22:00 |
17 KT |
Aberdeen[7] St Johnstone[5] |
08/12 22:00 |
17 KT |
Celtic[2] Kilmarnock[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
08/12 22:00 |
21 KT |
AFC Wimbledon[23] Rochdale[17] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Blackpool[8] Charlton Athletic[6] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Bristol Rovers[21] Doncaster Rovers[7] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Burton Albion FC[16] Shrewsbury Town[15] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Luton Town[3] Fleetwood Town[12] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Peterborough United[4] Oxford United[19] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Plymouth Argyle[22] Bradford AFC[24] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Portsmouth[1] Southend United[14] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Scunthorpe United[20] Gillingham[18] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Walsall[13] Coventry[9] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Wycombe Wanderers[10] Barnsley[5] |
Lịch thi đấu Úc |
||
08/12 13:35 |
7 KT |
Sydney FC[3] Wellington Phoenix[9] |
08/12 15:50 |
7 KT |
Melbourne Victory FC[2] Adelaide United FC[4] |
08/12 18:00 |
7 KT |
Perth Glory FC[1] Melbourne City[5] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
08/12 22:00 |
19 KT |
Hobro I.K.[14] Sonderjyske[10] |
Lịch thi đấu Séc |
||
08/12 21:00 |
18 KT |
Banik Ostrava[5] Bohemians 1905[10] |
08/12 21:00 |
18 KT |
SK Sigma Olomouc[14] Synot Slovacko[11] |
08/12 21:00 |
18 KT |
Mfk Karvina[16] FK Baumit Jablonec[3] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/12 17:30 |
15 KT |
Sivasspor[12] Goztepe[11] |
08/12 20:00 |
15 KT |
Trabzonspor[7] Konyaspor[8] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
08/12 21:30 |
18 KT |
Pogon Szczecin Zaglebie Sosnowiec |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Pháp |
||
08/12 19:30 |
8 KT |
Versailles 78 Lens |
08/12 20:30 |
8 KT |
Cote Bleue Lyon la Duchere |
08/12 21:00 |
8 KT |
US Boulogne Iris Club de Croix |
08/12 21:00 |
8 KT |
Stade Beaucairois Ajaccio GFCO |
08/12 21:00 |
8 KT |
US Raon L Etape St Maur Lusitanos |
08/12 22:00 |
8 KT |
Chamalieres Villefranche |
08/12 22:30 |
8 KT |
As Villers Houlgate Le Havre |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
08/12 18:00 |
11 KT |
GD Estoril-Praia[3] SC Covilha[17] |
08/12 22:00 |
11 KT |
Academico Viseu[8] CD Cova Piedade[16] |
08/12 22:00 |
11 KT |
Porto B[18] Academica Coimbra[9] |
08/12 22:00 |
11 KT |
Famalicao[2] Leixoes[7] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
08/12 12:05 |
play off KT |
Jubilo Iwata Tokyo Verdy |
Lịch thi đấu Israel |
||
08/12 21:00 |
13 KT |
Maccabi Haifa[7] Hapoel Ironi Kiryat Shmona[5] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
08/12 22:15 |
13 KT |
Asteras Tripolis[11] Pas Giannina[13] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
08/12 22:00 |
12 KT |
AEP Paphos[10] AEK Larnaca[4] |
Lịch thi đấu Romania |
||
08/12 22:00 |
19 KT |
Hermannstadt[8] Dinamo Bucuresti[10] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
08/12 17:30 |
19 KT |
Cherno More Varna[8] Lokomotiv Plovdiv[9] |
08/12 20:00 |
19 KT |
Botev Vratsa[7] Beroe[4] |
08/12 22:30 |
19 KT |
Levski Sofia[3] Etar Veliko Tarnovo[6] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
08/12 21:00 |
11 KT |
Northeast United[2] Atletico De Kolkata[6] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
08/12 19:45 |
18 KT |
Slovan Bratislava[1] MSK Zilina[3] |
08/12 20:00 |
18 KT |
Skf Sered[5] DAC Dunajska Streda[2] |
08/12 20:00 |
18 KT |
FK Senica[11] MFK Ruzomberok[4] |
08/12 20:00 |
18 KT |
Zlate Moravce[12] Nitra[6] |
08/12 20:00 |
18 KT |
Sport Podbrezova[10] Zemplin Michalovce[7] |
08/12 21:45 |
18 KT |
Spartak Trnava[8] Trencin[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
08/12 20:00 |
21 KT |
Mansfield Town[6] Notts County[23] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Bury[5] Exeter City[7] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Cheltenham Town[22] Grimsby Town[18] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Colchester United[3] Macclesfield Town[24] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Crawley Town[14] Northampton Town[17] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Crewe Alexandra[15] Oldham Athletic[13] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Milton Keynes Dons[1] Carlisle[11] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Morecambe[20] Port Vale[16] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Stevenage Borough[9] Lincoln City[2] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Swindon[12] Newport County[4] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Tranmere Rovers[8] Cambridge United[21] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Yeovil Town[19] Forest Green Rovers[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
08/12 18:30 |
8 KT |
East Bengal Gokulam |
Lịch thi đấu Croatia |
||
08/12 21:00 |
17 KT |
NK Rijeka[3] NK Lokomotiva Zagreb[2] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
08/12 20:00 |
19 KT |
Gorica[7] NK Olimpija Ljubljana[2] |
08/12 22:05 |
19 KT |
Domzale[5] Krsko Posavlje[9] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
08/12 20:00 |
15 KT |
Al Khor SC[11] Al-Sailiya[3] |
08/12 22:30 |
15 KT |
Umm Salal[6] Al-Arabi SC[8] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
08/12 21:00 |
11 KT |
Kawkab de Marrakech[2] Renaissance Sportive de Berkane[11] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
08/12 18:00 |
11 KT |
Al Kahrabaa Al Karkh |
08/12 18:00 |
11 KT |
Al-Naft Al Semawah |
08/12 20:15 |
11 KT |
Al Talaba Al Zawraa |
Lịch thi đấu Hồng Kông |
||
08/12 13:30 |
8 KT |
Wofoo Tai Po[6] Leeman[8] |
08/12 13:30 |
8 KT |
Guangzhou Rf U19 Southern District |
08/12 16:30 |
8 KT |
Eastern A.A Football Team[2] Sun Pegasus[5] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
08/12 19:00 |
18 KT |
Karpaty Lviv[10] Dynamo Kyiv[3] |
08/12 19:00 |
18 KT |
Zorya[4] Arsenal Kyiv[12] |
08/12 22:00 |
18 KT |
Chernomorets Odessa[11] Vorskla Poltava[5] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
08/12 15:30 |
34 KT |
Persebaya Surabaya[6] Psis Semarang[8] |
08/12 18:30 |
34 KT |
Madura United[11] Persela Lamongan[13] |
08/12 18:30 |
34 KT |
Persib Bandung[3] Barito Putera[9] |
08/12 18:30 |
34 KT |
Bhayangkara Surabaya United[4] Bali United[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
08/12 12:00 |
promotion playoff KT |
Jubilo Iwata[JPN D1-16] Tokyo Verdy[6] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
08/12 20:00 |
12 KT |
Hamrun Spartans[6] Pieta Hotspurs[11] |
08/12 20:00 |
12 KT |
St Andrews[9] Floriana[10] |
08/12 22:00 |
12 KT |
Sliema Wanderers FC[4] Balzan[5] |
08/12 22:15 |
12 KT |
Tarxien Rainbows[8] Valletta FC[3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
08/12 20:00 |
10 KT |
Qrendi[10] Marsa[13] |
08/12 22:15 |
10 KT |
Zejtun Corinthians[12] Swieqi United[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
08/12 16:00 |
21 KT |
Cs Aerostar Bacau[17] Metaloglobus[15] |
08/12 16:00 |
21 KT |
Dacia Unirea Braila[20] ACS Poli Timisoara[19] |
08/12 16:00 |
21 KT |
Juventus Bucharest[11] Clinceni[3] |
08/12 16:00 |
21 KT |
CS Mioveni[7] Sportul Snagov[2] |
08/12 16:00 |
21 KT |
Ripensia Timisoara[14] Luceafarul Oradea[13] |
08/12 16:30 |
21 KT |
Farul Constanta[16] UTA Arad[10] |
08/12 19:00 |
21 KT |
Politehnica Timisoara[12] Acs Energeticianul[9] |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
08/12 19:40 |
1 KT |
Ahli Al-Fujirah Ajman |
08/12 19:45 |
1 KT |
Al-Dhafra Dubba Al-Husun |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Oman |
||
08/12 20:05 |
1 KT |
Al Nasr (OMA) Al Shabab Oma |
08/12 21:00 |
1 KT |
Oman Club Sur Club |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
08/12 19:00 |
17 KT |
Chernomorets Balchik[7] Cska 1948 Sofia[4] |
08/12 19:00 |
17 KT |
Lokomotiv Sofia[9] PFK Montana[2] |
08/12 19:00 |
17 KT |
Pfc Nesebar[12] Dobrudzha[16] |
08/12 19:00 |
17 KT |
Strumska Slava[10] Arda[3] |
08/12 20:00 |
17 KT |
Litex Lovech[6] Chernomorets Pomorie[5] |
Lịch thi đấu Cúp Wales |
||
08/12 20:30 |
KT |
Cwmamman United Aberystwyth Town[WAL PR-5] |
08/12 21:30 |
KT |
Ton Pentre[WAL D1-13] Cardiff Metropolitan[WAL PR-8] |
08/12 21:30 |
KT |
Newtown[WAL PR-6] Rhyl FC[WAL CA-5] |
08/12 21:30 |
KT |
Guilsfield[WAL CA-7] Connah's QN[WAL PR-1] |
08/12 21:30 |
KT |
Goytre United[WAL D1-7] Carmarthen[WAL PR-10] |
08/12 21:30 |
KT |
Briton Ferry Athletic[WAL D1-10] Llandudno[WAL PR-12] |
08/12 21:30 |
KT |
Airbus[WAL CA-1] Porthmadog[WAL CA-2] |
08/12 21:30 |
KT |
Denbigh Town[WAL CA-12] Cambrian Clydach |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
08/12 22:00 |
18 KT |
Ballinamallard United Loughgall |
08/12 22:00 |
18 KT |
Ballyclare Comrades Dergview |
08/12 22:00 |
18 KT |
Carrick Rangers Harland Wolff Welders |
08/12 22:00 |
18 KT |
Larne Dundela |
08/12 22:00 |
18 KT |
Limavady United Police Service Of Northern Ireland |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
08/12 19:00 |
19 KT |
Ofk Titograd Podgorica[5] Rudar Pljevlja[6] |
08/12 19:00 |
19 KT |
FK Sutjeska Niksic[1] Mornar[10] |
08/12 19:00 |
19 KT |
Grbalj Radanovici[8] Lovcen Cetinje[9] |
08/12 19:00 |
19 KT |
Zeta[2] OFK Petrovac[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
08/12 20:00 |
18 KT |
Eintr. Braunschweig[20] Hallescher[5] |
08/12 20:00 |
18 KT |
Fortuna Koln[16] Munchen 1860[9] |
08/12 20:00 |
18 KT |
Kaiserslautern[12] Wurzburger Kickers[10] |
08/12 20:00 |
18 KT |
Karlsruher SC[2] Preuben Munster[6] |
08/12 20:00 |
18 KT |
Uerdingen[3] Hansa Rostock[8] |
08/12 20:00 |
18 KT |
VfL Osnabruck[1] SV Wehen Wiesbaden[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
08/12 17:30 |
16 KT |
Khouneh Be Khouneh Mes Rafsanjan |
08/12 17:30 |
16 KT |
Aluminium Arak Baderan Tehran |
08/12 17:30 |
16 KT |
Qashqai Shiraz Arvand Khorramshahr |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
08/12 22:00 |
19 KT |
Institute[8] Glentoran[7] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Warrenpoint Town[9] Ballymena United[1] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Coleraine[6] Ards[12] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Dungannon Swifts[10] Newry City[11] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Cliftonville[5] Glenavon Lurgan[3] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Linfield FC[2] Crusaders FC[4] |
Lịch thi đấu Kuwait Crown Prince Cup |
||
08/12 20:05 |
1 KT |
Al Salibikhaet Al Salmiyah |
08/12 20:05 |
1 KT |
Al Ttadamon Al-Nasar |
Lịch thi đấu Angola |
||
08/12 21:00 |
5 KT |
Saurimo Sporting Cabinda |
08/12 21:00 |
5 KT |
Recreativo Libolo Sagrada Esperanca |
08/12 22:00 |
5 KT |
Asa Luanda Interclube Luanda |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
08/12 21:00 |
12 KT |
Ammanford[12] Port Talbot[14] |
08/12 21:00 |
12 KT |
Undy Athletic Llantwit Major |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
08/12 22:00 |
KT |
Cowdenbeath[6] Clyde[3] |
08/12 22:00 |
KT |
Berwick Rangers[9] Peterhead[2] |
08/12 22:00 |
KT |
Queens Park[7] Stirling Albion[8] |
08/12 22:00 |
KT |
Elgin City[5] Albion Rovers[10] |
08/12 22:00 |
KT |
Annan Athletic[4] Edinburgh City[1] |
Lịch thi đấu Georgia |
||
08/12 17:00 |
36 KT |
Chikhura Sachkhere[4] Sioni Bolnisi[8] |
08/12 17:00 |
36 KT |
Samtredia[9] Saburtalo Tbilisi[1] |
08/12 17:00 |
36 KT |
Dinamo Tbilisi[2] Dila Gori[5] |
08/12 21:00 |
36 KT |
Lokomotiv Tbilisi[6] Metalurgi Rustavi[7] |
08/12 22:00 |
36 KT |
Torpedo Kutaisi[3] Kolkheti Poti[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
08/12 17:30 |
15 KT |
Osmanlispor[8] Afjet Afyonspor[15] |
08/12 17:30 |
15 KT |
Karabukspor[18] Istanbulspor[10] |
08/12 20:00 |
15 KT |
Altinordu[7] Adanaspor[14] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
08/12 22:00 |
16 KT |
Falkirk[9] Alloa Athletic[8] |
08/12 22:00 |
16 KT |
Ross County[2] Queen of South[5] |
08/12 22:00 |
16 KT |
Greenock Morton[6] Dundee United[3] |
08/12 22:00 |
16 KT |
Partick Thistle[10] Dunfermline[7] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
08/12 22:00 |
KT |
Brechin City[9] Stenhousemuir[10] |
08/12 22:00 |
KT |
Dumbarton[8] Airdrie United[5] |
08/12 22:00 |
KT |
East Fife[3] Stranraer[6] |
08/12 22:00 |
KT |
Forfar Athletic[4] Arbroath[1] |
08/12 22:00 |
KT |
Montrose[7] Raith Rovers[2] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
08/12 20:00 |
11 KT |
Etoile Metlaoui[10] Stade Tunisien[6] |
08/12 20:00 |
11 KT |
C. A. Bizertin[2] U.s.monastir[14] |
08/12 20:00 |
11 KT |
Club Sportif Sfaxien[3] J.s. Kairouanaise[9] |
08/12 20:00 |
11 KT |
Us Ben Guerdane[7] Cs. Hammam-lif[11] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
08/12 21:00 |
2a fase KT |
SP Libertas Tre Fiori |
08/12 21:00 |
2a fase KT |
SS Murata SP La Fiorita |
08/12 21:00 |
2a fase KT |
S.S Pennarossa Folgore/falciano |
08/12 21:00 |
2a fase KT |
Fiorentino SP Domagnano |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
08/12 20:00 |
8 KT |
Ergotelis Kerkyra |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
08/12 17:00 |
18 KT |
Ararat Yerevan 2[11] Shirak Gjumri B[9] |
08/12 17:00 |
18 KT |
Banants C[8] Alashkert B Martuni[6] |
08/12 17:00 |
18 KT |
Lokomotiv Yerevan[5] Ararat Armenia B[4] |
08/12 17:00 |
18 KT |
Pyunik B[7] Banants B[3] |
08/12 17:00 |
18 KT |
Gandzasar Kapan B Erebuni |
08/12 17:00 |
18 KT |
Yerevan Junior Sevan |
Lịch thi đấu Cúp FA Hàn Quốc |
||
08/12 11:30 |
chung kết KT |
Daegu FC[KOR D1-8] Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
08/12 20:30 |
13 KT |
Maccabi Richards Bay |
08/12 20:30 |
13 KT |
Real Kings Mbombela United |
08/12 20:30 |
13 KT |
Royal Eagles Jomo Cosmos |
08/12 20:30 |
13 KT |
Ts Sporting Marumo Gallants |
08/12 20:30 |
13 KT |
Witbank Spurs Cape Town |
08/12 20:30 |
13 KT |
Cape Umoya United Uthongathi |
Lịch thi đấu Albania |
||
08/12 20:00 |
16 KT |
KF Tirana[8] Kastrioti Kruje[9] |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
08/12 16:00 |
17 KT |
Zenit St.petersburg Youth[3] Rubin Kazan Youth[10] |
08/12 18:00 |
17 KT |
Dynamo Moscow Youth[7] Fk Ural Youth[11] |
08/12 18:00 |
17 KT |
Fk Krasnodar Youth[4] Ufa Youth[16] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
08/12 17:00 |
18 KT |
Olimpic Donetsk U21 Desna Chernihiv U21 |
08/12 18:00 |
18 KT |
Pfc Oleksandria U21 Lviv U21 |
Lịch thi đấu Libya |
||
08/12 20:30 |
group a KT |
Al Sadaqa Al-hilal(lby) |
08/12 20:30 |
group a KT |
Khaleej Sirte Al Taawun |
08/12 20:30 |
group b KT |
Al-Shat Alittihad Misurata |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
08/12 11:00 |
play off KT |
Spring Yokohama Fc Seagulls Womens Nữ Nippon Sport Science University |
Lịch thi đấu England Conference |
||
08/12 19:35 |
24 KT |
Boreham Wood[11] Leyton Orient[1] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Barrow[12] Maidstone United[22] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Chesterfield[21] Salford City[2] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Dagenham and Redbridge[15] Halifax Town[16] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Dover Athletic[23] AFC Fylde[5] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Ebbsfleet United[10] Barnet[13] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Gateshead[7] Bromley[18] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Harrogate Town[3] Aldershot Town[17] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Havant and Waterlooville[19] Braintree Town[24] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Maidenhead United[20] Hartlepool United FC[14] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Sutton United[8] Solihull Moors[6] |
08/12 22:00 |
24 KT |
Wrexham[4] Eastleigh[9] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
08/12 22:00 |
20 KT |
Bath City[7] Concord Rangers[5] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Dartford[6] Slough Town[14] |
08/12 22:00 |
20 KT |
East Thurrock United[22] Chelmsford City[8] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Gloucester City[19] Hampton & Richmond[16] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Hemel Hempstead Town[11] Dulwich Hamlet[17] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Hungerford Town[20] Chippenham Town[10] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Oxford City[15] Truro City[18] |
08/12 22:00 |
20 KT |
St Albans City[13] Wealdstone[9] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Torquay United[3] Welling United[1] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Weston Super Mare[21] Woking[2] |
08/12 22:30 |
20 KT |
Eastbourne Borough[12] Billericay Town[4] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
08/12 22:00 |
20 KT |
Blyth Spartans[10] Ashton United[21] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Alfreton Town[14] Spennymoor Town[6] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Altrincham[4] AFC Telford United[5] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Boston United[9] York City[13] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Bradford Park Avenue[1] Southport FC[19] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Darlington[17] Nuneaton Town[22] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Fc United Of Manchester[20] Curzon Ashton[15] |
08/12 22:00 |
KT |
Guiseley[16] Hereford[18] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Kidderminster[7] Brackley Town[8] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Leamington[11] Chorley[2] |
08/12 22:00 |
20 KT |
Stockport County[12] Chester FC[3] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
08/12 19:05 |
12 KT |
Al Hilal[1] Al Nassr[2] |
08/12 21:30 |
12 KT |
Al-Fath[9] Al Hazm[13] |
08/12 21:50 |
12 KT |
Al-Raed[12] Al Ahli Jeddah[3] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
08/12 22:00 |
21 KT |
Buxton FC[9] Mickleover Sports[19] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Farsley Celtic[3] Basford Utd[5] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Grantham Town[16] Marine[20] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Hednesford Town[13] Whitby Town[14] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Lancaster City[15] Gainsborough Trinity[6] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Matlock Town[8] Workington[21] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Nantwich Town[1] South Shields[7] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Scarborough[2] Hyde United[10] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Stalybridge Celtic[11] Stafford Rangers[17] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Warrington Town AFC[4] North Ferriby United[22] |
08/12 22:00 |
21 KT |
Witton Albion[18] Bamber Bridge[12] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
08/12 22:00 |
19 KT |
Basingstoke Town[18] Hendon[4] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Beaconsfield Sycob[8] Poole Town[10] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Chesham United[21] Swindon Supermarine[17] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Farnborough Town[14] Walton Casuals[13] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Gosport Borough[16] Dorchester Town[19] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Merthyr Town[5] Kings Langley[12] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Metropolitan Police[7] Tiverton Town[9] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Salisbury City[3] Wimborne Town[15] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Taunton Town[1] Harrow Borough[6] |
08/12 22:00 |
19 KT |
Weymouth[2] Frome Town[20] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
08/12 18:30 |
10 KT |
Al-Safa[12] Bekaa Sport Club[11] |
08/12 19:15 |
10 KT |
Tadamon Sour Racing Beirut |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
08/12 18:00 |
17 KT |
Cd Aves U23 Portimonense U23 |
08/12 20:00 |
18 KT |
Gd Estoril Praia U23 Maritimo U23 |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |