Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
10/09 00:00 |
qualifying 1 KT |
Maccabi Haifa[ISR D1-5] FK Zeljeznicar[BOS PL-2] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
09/09 22:30 |
13 KT |
Honka[4] Ilves Tampere[6] |
09/09 22:30 |
13 KT |
IFK Mariehamn[8] Lahti[7] |
09/09 22:30 |
13 KT |
KuPS[3] RoPS Rovaniemi[12] |
09/09 22:30 |
13 KT |
SJK Seinajoki[9] Inter Turku[2] |
09/09 22:30 |
13 KT |
TPS Turku[10] Haka[11] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
10/09 00:00 |
19 KT |
Helsingborg IF[14] Kalmar FF[15] |
Lịch thi đấu Mexico |
||
10/09 05:00 |
apertura KT |
Club Leon[(a)-1] Tigres UANL[(a)-10] |
10/09 07:00 |
apertura KT |
CDSyC Cruz Azul[(a)-2] Pachuca[(a)-4] |
10/09 09:00 |
apertura KT |
Mazatlan[(a)-16] Club Tijuana[(a)-11] |
10/09 09:06 |
apertura KT |
Santos Laguna[(a)-12] Pumas UNAM[(a)-5] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
10/09 07:00 |
loại KT |
Minnesota United[9] Dallas[4] |
10/09 07:00 |
loại KT |
Inter Miami[13] Atlanta United[4] |
10/09 07:00 |
loại KT |
Montreal Impact[3] Toronto FC[1] |
10/09 08:00 |
loại KT |
Colorado Rapids[8] Houston Dynamo[5] |
10/09 08:30 |
loại KT |
Real Salt Lake[6] Los Angeles FC[7] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
09/09 16:30 |
15 KT |
Kawasaki Frontale[1] Vissel Kobe[10] |
09/09 17:00 |
15 KT |
Kashiwa Reysol[5] Gamba Osaka[6] |
09/09 17:00 |
15 KT |
Sanfrecce Hiroshima[11] Shimizu S-Pulse[17] |
09/09 17:00 |
15 KT |
Tokyo[3] Yokohama FC[13] |
09/09 17:00 |
15 KT |
Kashima Antlers[9] Vegalta Sendai[15] |
09/09 17:00 |
15 KT |
Oita Trinita[14] Shonan Bellmare[18] |
09/09 17:30 |
15 KT |
Cerezo Osaka[2] Consadole Sapporo[12] |
09/09 17:30 |
15 KT |
Urawa Red Diamonds[7] Sagan Tosu[16] |
09/09 17:30 |
15 KT |
Nagoya Grampus Eight[4] Yokohama F Marinos[8] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
10/09 03:30 |
9 KT |
Atletico Paranaense[15] Botafogo[14] |
10/09 04:00 |
9 KT |
Goias[20] Coritiba[17] |
10/09 04:00 |
9 KT |
Fortaleza[10] Sport Club Recife[16] |
10/09 05:15 |
9 KT |
Sao Paulo[2] Bragantino[18] |
10/09 07:30 |
9 KT |
Fluminense[5] Flamengo[6] |
10/09 07:30 |
9 KT |
Santos[11] Atletico Mineiro[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
09/09 16:00 |
8 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[9] Akron Togliatti[16] |
09/09 16:30 |
8 KT |
Irtysh 1946 Omsk[22] Alania[11] |
09/09 18:30 |
8 KT |
Tom Tomsk[21] Tekstilshchik Ivanovo[12] |
09/09 20:00 |
8 KT |
Spartak Moscow II[6] Baltika[3] |
09/09 21:00 |
8 KT |
Gazovik Orenburg[1] Shinnik Yaroslavl[18] |
09/09 22:00 |
8 KT |
Dinamo Briansk[8] Neftekhimik Nizhnekamsk[2] |
09/09 22:00 |
8 KT |
Chayka K Sr[15] Torpedo Moscow[7] |
09/09 22:59 |
8 KT |
Chertanovo Moscow[17] Krylya Sovetov Samara[10] |
09/09 22:59 |
8 KT |
Pari Nizhny Novgorod[13] Volgar-Gazprom Astrachan[19] |
09/09 22:59 |
8 KT |
Veles Moscow[5] Krasnodar II[14] |
09/09 22:59 |
8 KT |
Fakel Voronezh[20] Yenisey Krasnoyarsk[4] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
09/09 20:00 |
play-off KT |
Black Leopards[15] Ajax Cape Town[SAFL-2] |
Lịch thi đấu Maroc |
||
09/09 22:59 |
22 KT |
Forces Armee Royales[6] Wydad Casablanca[3] |
10/09 02:00 |
KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic[1] Rcoz Oued Zem[12] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
09/09 17:00 |
group a KT |
Guangzhou Evergrande FC[A-1] Shenzhen[A-5] |
09/09 19:00 |
group a KT |
ShenHua SVA FC[A-4] Shandong Taishan[A-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
10/09 05:15 |
9 KT |
Parana PR[1] America MG[4] |
Lịch thi đấu Costa Rica |
||
10/09 04:00 |
apertura KT |
Sporting San Jose Cartagines Deportiva SA |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
10/09 04:30 |
apertura KT |
Deportivo Cuenca[14] Independiente Jose Teran[4] |
10/09 07:00 |
apertura KT |
Macara[6] Barcelona SC(ECU)[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
09/09 17:00 |
18 KT |
Okayama FC[17] Tokyo Verdy[7] |
09/09 17:00 |
18 KT |
Thespa Kusatsu Gunma[21] Kyoto Purple Sanga[8] |
09/09 17:00 |
18 KT |
JEF United Ichihara[15] Albirex Niigata Japan[6] |
09/09 17:00 |
18 KT |
Yamagata Montedio[13] Avispa Fukuoka[14] |
09/09 17:00 |
18 KT |
Tochigi SC[12] Tokushima Vortis[3] |
09/09 17:00 |
18 KT |
Ehime FC[18] Giravanz Kitakyushu[2] |
09/09 17:00 |
18 KT |
Renofa Yamaguchi[22] Matsumoto Yamaga FC[19] |
09/09 17:00 |
18 KT |
Zweigen Kanazawa FC[9] Machida Zelvia[11] |
09/09 17:00 |
18 KT |
Ryukyu[20] Omiya Ardija[10] |
09/09 17:30 |
18 KT |
Jubilo Iwata[5] Mito Hollyhock[16] |
09/09 17:45 |
18 KT |
Ventforet Kofu[4] V-Varen Nagasaki[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Belarus |
||
09/09 19:00 |
KT |
Chayka Zelva[A-11] Fc Baranovichi[A-2] |
09/09 19:00 |
KT |
Polotsk[B-9] Dnepr Mogilev[B-1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
09/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Burgos CF[SPA D32-8] Talavera CF[SPA D34-17] |
09/09 15:00 |
tháng 9 KT |
Sabadell[SPA D33-2] CF Badalona[SPA D33-19] |
09/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Genoa[ITA D1-17] Carpi[ITA C1B-3] |
09/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Novara[ITA C1A-8] Juventus U19 |
09/09 22:00 |
tháng 9 KT |
AC Milan[ITA D1-6] Vicenza[ITA C1B-1] |
09/09 22:00 |
tháng 9 KT |
Modena[ITA C1B-9] Pontedera[ITA C1A-4] |
09/09 23:00 |
tháng 9 KT |
Frosinone[ITA D2-8] AS Roma[ITA D1-5] |
09/09 23:00 |
tháng 9 KT |
UCAM Murcia[SPA D34-10] Hercules CF[SPA D33-18] |
10/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Gimnastica Segoviana Cd Guijuelo[SPA D32-9] |
10/09 00:00 |
tháng 9 KT |
Real Madrid[SPA D1-1] Rayo Vallecano[SPA D2-7] |
10/09 00:30 |
tháng 9 KT |
Echallens[SUI D21-8] Neuchatel Xamax[SUI Sl-10] |
10/09 00:30 |
tháng 9 KT |
Cadiz[SPA D2-2] Almeria[SPA D2-4] |
10/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Fuenlabrada[SPA D2-8] Getafe[SPA D1-8] |
10/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Atletico Astorga Cultural Leonesa[SPA D32-3] |
10/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Piacenza[ITA C1B-7] Sampdoria[ITA D1-15] |
10/09 01:30 |
tháng 9 KT |
Barwell[ENG-S CE-13] Gloucester City[ENG CN-19] |
10/09 01:45 |
tháng 9 KT |
Frickley Athletic Alfreton Town[ENG CN-14] |
10/09 02:15 |
tháng 9 KT |
Vitoria Guimaraes[POR D1-7] Moreirense[POR D1-8] |
10/09 02:45 |
tháng 9 KT |
Carlisle[ENG L2-18] Fleetwood Town[ENG L1-5] |
10/09 02:45 |
tháng 9 KT |
AFC Wimbledon[ENG L1-20] Charlton Athletic[ENG LCH-22] |
Lịch thi đấu Canadian Premier League |
||
10/09 00:05 |
bán kết KT |
Hfx Wanderers Forge |
10/09 07:00 |
bán kết KT |
Cavalry Pacific |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
09/09 23:30 |
1 KT |
U Craiova 1948 Ripensia Timisoara[13] |
Lịch thi đấu Chile |
||
09/09 21:00 |
10 KT |
Huachipato[8] Univ Catolica[3] |
09/09 23:30 |
10 KT |
Cobresal[11] Curico Unido[5] |
10/09 02:00 |
10 KT |
Colo Colo[13] O Higgins[17] |
10/09 04:30 |
10 KT |
Coquimbo Unido[17] Palestino[6] |
Lịch thi đấu Kuwait Emir Cup |
||
09/09 22:30 |
tứ kết KT |
Al Jahra Yarmouk |
10/09 01:00 |
tứ kết KT |
Al-Arabi Club Burgan Sc |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
10/09 07:30 |
KT |
Chapecoense SC[7] Brusque[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
10/09 07:00 |
apertura KT |
Venados[(a)-9] Csyd Dorados De Sinaloa[(a)-7] |
10/09 09:05 |
apertura KT |
Correcaminos Uat Tepatitlan De Morelos |
Lịch thi đấu Georgia |
||
10/09 00:00 |
11 KT |
Lokomotiv Tbilisi[6] Chikhura Sachkhere[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
09/09 21:00 |
1 KT |
Gaj Mace Lika Korenica |
09/09 21:00 |
1 KT |
Dilj Virovitica |
09/09 21:00 |
1 KT |
Mladost Tribunj Polet |
09/09 21:00 |
1 KT |
Gardiska Radnik Sesvete[CRO D2-2] |
09/09 21:00 |
1 KT |
Oriolik Karlovac |
09/09 21:00 |
1 KT |
Udarnik Kurilovec Papuk Orahovica |
09/09 21:00 |
1 KT |
Pazinka Crikvenica |
09/09 21:00 |
1 KT |
Granicar Slavonija Pozega |
09/09 21:00 |
1 KT |
Gosk Dubrovnik Bijelo Brdo[CRO D2-6] |
09/09 21:00 |
1 KT |
Mladost Zdralovi Mladost Petrinja |
09/09 21:00 |
1 KT |
Ferdinandovac Ivancica Ivanec |
09/09 21:00 |
1 KT |
Rudar Mursko Sredisce Koprivnica |
09/09 22:00 |
1 KT |
Rudar Labin Primorac |
09/09 22:59 |
1 KT |
Hnk Gorica[CRO D1-2] Belisce |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ukraina |
||
09/09 22:00 |
1 KT |
Metalurh Zaporizhya Fk Avanhard Kramatorsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
09/09 20:00 |
5 KT |
Dnepr Smolensk[W-10] Zenit Irkutsk[W-8] |
09/09 21:00 |
5 KT |
Luki Energiya[W-11] FK Chita[W-16] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Áo |
||
10/09 00:30 |
1 KT |
Wiener Sportklub St Jakob Rosental |
10/09 01:00 |
1 KT |
SK Vorwarts Steyr[AUT D2-7] Bruck Leitha[AUS D3E-13] |
10/09 01:25 |
1 KT |
Bregenz[AUS D3WV-4] Red Bull Salzburg[AUT D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
09/09 13:00 |
11 KT |
Fukushima United FC[15] Gifu[10] |
09/09 17:00 |
14 KT |
Roasso Kumamoto[2] AC Nagano Parceiro[4] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
09/09 16:45 |
17 KT |
Adelaide United Fc Youth[11] Adelaide City FC[4] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
09/09 16:30 |
11 KT |
Queensland Lions SC[2] Brisbane Strikers[7] |
09/09 16:30 |
11 KT |
Capalaba[10] Gold Coast United[6] |
09/09 16:30 |
11 KT |
Peninsula Power[1] Moreton Bay United[9] |
09/09 16:30 |
11 KT |
Brisbane City SC[8] Brisbane Roar Am[5] |
09/09 16:30 |
11 KT |
Brisbane Olympic United FC[4] Redlands United FC[12] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
09/09 22:59 |
15 KT |
Manama Club[6] Busaiteen[9] |
09/09 22:59 |
15 KT |
Al-Najma[4] Al Ahli Bhr[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
09/09 20:00 |
KT |
Banik Ostrava B[M-9] Sigma Olomouc B[M-14] |
09/09 22:00 |
KT |
Frydek-mistek[M-2] Slavia Kromeriz[M-11] |
09/09 22:00 |
KT |
Hlucin[M-1] Vrchovina[M-6] |
09/09 22:00 |
KT |
Odra Petrkovice[M-12] Velke Mezirici[M-8] |
09/09 22:00 |
KT |
Slovan Rosice[M-4] Dolni Benesov[M-17] |
09/09 22:00 |
KT |
Uhersky Brod[M-7] Slovacko Ii[M-5] |
09/09 22:00 |
KT |
Zlin B[M-10] Vyskov[M-3] |
09/09 23:00 |
KT |
SC Znojmo[M-15] Viktoria Otrokovice[M-13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Iceland |
||
09/09 21:00 |
17 KT |
Vestri[7] Keflavik[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iceland |
||
10/09 00:00 |
10 KT |
Dalvik Reynir[11] Volsungur Husavik[12] |
10/09 00:00 |
10 KT |
Kf Fjallabyggdar[6] Kordrengir[1] |
10/09 00:15 |
10 KT |
Ir Reykjavik[9] Throttur Vogur[4] |
10/09 00:15 |
10 KT |
Umf Njardvik[3] Fjardabyggd[7] |
10/09 00:15 |
10 KT |
Vidir Gardur[10] UMF Selfoss[2] |
10/09 03:00 |
10 KT |
Kari Akranes[8] Haukar[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
09/09 22:59 |
15 KT |
Ahlafors If[NG-6] Ik Gauthiod[NG-5] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
10/09 00:00 |
9 KT |
Nữ Umf Selfoss[3] Nữ Valur[1] |
10/09 00:00 |
9 KT |
Kr Reykjavik Womens[9] Nữ Ibv Vestmannaeyjar[5] |
10/09 00:00 |
9 KT |
Nữ Hafnarfjordur[10] Nữ Fylkir[4] |
10/09 01:00 |
9 KT |
Throttur Reykjavik Womens Nữ Thor Ka Akureyri |
10/09 02:15 |
9 KT |
Nữ Breidablik[2] Nữ Stjarnan[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
09/09 18:30 |
league a KT |
Istiklol Fergana[5] Neftchi Fargona[4] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista Youth |
||
09/09 20:00 |
KT |
Fluminense Rj Youth Botafogo Rj Youth |
Lịch thi đấu Brazil Serie D |
||
10/09 03:00 |
KT |
Trem Ap Ypiranga Ap |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
09/09 20:00 |
playoff KT |
Black Leopards Ajax Cape Town |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
09/09 23:00 |
KT |
Jk Tallinna Kalev Iii[3] Rakvere Flora[10] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Iceland |
||
10/09 00:15 |
KT |
Kfb Skallagrimur |
10/09 01:00 |
KT |
Km Reykjavik Samherjar |
10/09 02:00 |
KT |
Isbjorninn Berserkir Reykjavik |
10/09 03:00 |
KT |
Ka Asvellir Hamar Hveragerdi |
10/09 03:00 |
KT |
Kh Hlidarendi Arborg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Croatia |
||
09/09 21:30 |
KT |
Opatija[2] Solin[16] |
09/09 21:30 |
3 KT |
Junak Hrvatski Dragovoljac |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
09/09 20:00 |
apertura KT |
Plaza Colonia[(A)-10] Cerro Largo[(A)-5] |
09/09 22:15 |
apertura KT |
Ca Progreso[(A)-6] Ca Rentistas[(A)-2] |
10/09 01:15 |
apertura KT |
Ca River Plate[(A)-15] CA Penarol[(A)-7] |
10/09 03:30 |
apertura KT |
Ca Torque[(A)-4] Wanderers FC[(A)-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||
09/09 22:30 |
KT |
Jyvaskyla JK[C-8] JIPPO[C-1] |
Lịch thi đấu England Johnstone |
||
10/09 01:45 |
north division KT |
Salford City[ENG L2-10] Manchester United U21[ENG U21A-1] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
10/09 00:35 |
30 KT |
Al Adalh[16] Al Ittihad[11] |
10/09 00:35 |
30 KT |
Al Ahli Jeddah[3] Al-Raed[5] |
10/09 00:35 |
30 KT |
Al Faisaly Harmah[6] Abha[9] |
10/09 00:35 |
30 KT |
Al Hazm[15] Al Wehda Mecca[4] |
10/09 00:35 |
30 KT |
Al Hilal[1] Al Shabab Ksa[7] |
10/09 00:35 |
30 KT |
Al Nassr[2] Al-Ettifaq[8] |
10/09 00:35 |
30 KT |
Dhamk[14] Al-Fath[10] |
10/09 00:35 |
30 KT |
Al Taawon[12] Al Feiha[13] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
09/09 22:25 |
KT |
Al Nahdha[8] Najran[12] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
09/09 21:00 |
9 KT |
Cruz Azul U20 Pachuca U20 |
09/09 21:45 |
9 KT |
Leon U20 Tigres Uanl U20 |
09/09 22:00 |
9 KT |
Mazatlan U20 Club Tijuana U20 |
09/09 22:59 |
9 KT |
Santos Laguna U20 Pumas Unam U20 |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
09/09 15:00 |
3 KT |
Cracovia Krakow Youth[11] Zaglebie Lubin Youth[10] |
09/09 17:00 |
3 KT |
Pogon Szczecin Youth[15] Legia Warszawa Youth[5] |
Lịch thi đấu Peru |
||
10/09 01:00 |
apertura KT |
Sporting Cristal[13] Dep. San Martin[17] |
10/09 03:30 |
apertura KT |
Atletico Grau[19] Ayacucho Futbol Club[1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
10/09 04:00 |
loại KT |
New York Red Bulls B[24] Bethlehem Steel[34] |
10/09 06:00 |
loại KT |
Indy Eleven[10] Sporting Kansas City ii[20] |
10/09 09:00 |
loại KT |
Real Monarchs Slc[28] Colorado Springs Switchbacks[27] |
10/09 09:00 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy 2[16] San Diego Loyal Sc[21] |
10/09 09:00 |
loại KT |
Portland Timbers B[35] Tacoma Defiance[28] |
10/09 09:30 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc[7] Orange County Fc[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
10/09 01:30 |
7 KT |
Cd Santiago Morning[9] Cd Magallanes[2] |
10/09 03:00 |
7 KT |
Csyd Barnechea[13] San Marcos De Arica[11] |
10/09 04:30 |
7 KT |
Rangers Talca[4] San Luis Quillota[8] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |