Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
11/04 02:00 |
28 KT |
Barcelona[1] Girona[11] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
10/04 18:30 |
41 KT |
Huddersfield Town[22] Blackburn Rovers[6] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Cardiff City[21] Sunderland[12] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Coventry[8] Watford[11] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Wigan Athletic[24] Swansea City[15] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Hull City[17] Millwall[5] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Norwich City[7] Rotherham United[19] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Luton Town[4] Blackpool[23] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Birmingham[16] Stoke City[13] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Preston North End[10] Reading[20] |
10/04 21:00 |
41 KT |
West Bromwich[9] Queens Park Rangers[18] |
10/04 23:30 |
41 KT |
Bristol City[14] Middlesbrough[3] |
11/04 02:00 |
41 KT |
Burnley[1] Sheffield United[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
10/04 17:30 |
32 KT |
Benevento[19] Spal[18] |
10/04 20:00 |
32 KT |
Cittadella[15] Parma[8] |
10/04 20:00 |
32 KT |
Sudtirol[4] Bari[3] |
10/04 20:00 |
32 KT |
Reggina[7] Venezia[14] |
10/04 20:00 |
32 KT |
Como[12] Genoa[2] |
10/04 20:00 |
32 KT |
Brescia[20] Ternana[10] |
10/04 20:00 |
32 KT |
Frosinone[1] Ascoli[13] |
10/04 20:00 |
32 KT |
Perugia[17] Modena[11] |
10/04 22:59 |
32 KT |
Pisa[6] Cagliari[5] |
11/04 01:30 |
32 KT |
Palermo[9] Cosenza[16] |
Lịch thi đấu Nga |
||
10/04 21:00 |
22 KT |
Gazovik Orenburg[8] FK Rostov[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
11/04 02:00 |
35 KT |
Alaves[4] Andorra CF[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
11/04 01:45 |
30 KT |
Annecy[15] Valenciennes[14] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
11/04 02:15 |
27 KT |
Gil Vicente[13] Chaves[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
10/04 21:00 |
41 KT |
Derby County[7] Milton Keynes Dons[19] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Cheltenham Town[16] Ipswich[3] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Fleetwood Town[13] Bristol Rovers[15] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Barnsley[4] Shrewsbury Town[10] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Plymouth Argyle[2] Lincoln City[14] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Portsmouth[9] Morecambe[22] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Bolton Wanderers[5] Cambridge United[23] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Sheffield Wed[1] Accrington Stanley[21] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Charlton Athletic[12] Burton Albion FC[18] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Peterborough United[6] Exeter City[11] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Wycombe Wanderers[8] Forest Green Rovers[24] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Port Vale[17] Oxford United[20] |
Lịch thi đấu Úc |
||
10/04 13:00 |
23 KT |
Melbourne City[1] Wellington Phoenix[5] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
10/04 19:15 |
27 KT |
Lugano[4] St. Gallen[3] |
10/04 21:30 |
27 KT |
Winterthur[10] Luzern[7] |
10/04 21:30 |
27 KT |
Young Boys[1] Grasshoppers[6] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
10/04 19:00 |
relegation round KT |
Aalborg BK[12] Odense BK[9] |
10/04 19:00 |
relegation round KT |
Midtjylland[8] Lyngby[11] |
10/04 21:00 |
championship round KT |
Randers FC[5] Copenhagen[2] |
10/04 22:59 |
championship round KT |
Nordsjaelland[1] Brondby[6] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
10/04 21:00 |
1 KT |
Fylkir[2] Keflavik[4] |
10/04 21:00 |
1 KT |
Ka Akureyri[3] KR Reykjavik[5] |
11/04 02:15 |
1 KT |
Valur[7] IBV Vestmannaeyjar[8] |
11/04 02:15 |
1 KT |
Stjarnan[12] Vikingur Reykjavik[6] |
11/04 02:15 |
1 KT |
Fram Reykjavik[9] Hafnarfjordur FH[1] |
11/04 03:00 |
1 KT |
Breidablik[11] HK Kopavog[10] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
10/04 22:59 |
9 KT |
Cork City[9] Dundalk[3] |
11/04 01:00 |
9 KT |
Derry City[2] Bohemians[1] |
11/04 01:45 |
9 KT |
Shelbourne[7] Sligo Rovers[4] |
11/04 01:45 |
9 KT |
Drogheda United[5] St Patrick's[8] |
11/04 02:00 |
9 KT |
Shamrock Rovers[6] UC Dublin UCD[10] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
10/04 18:00 |
2 KT |
IFK Varnamo[6] Mjallby AIF[7] |
10/04 20:00 |
2 KT |
AIK Solna[11] IFK Norrkoping[9] |
10/04 20:00 |
2 KT |
Varbergs BoIS FC[8] Elfsborg[16] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
10/04 20:00 |
28 KT |
Kayserispor[7] Umraniyespor[18] |
11/04 00:30 |
28 KT |
Karagumruk[9] Fenerbahce[2] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
10/04 19:30 |
1 KT |
Rosenborg[9] Viking[5] |
10/04 22:00 |
1 KT |
Aalesund FK[12] Valerenga[4] |
10/04 22:00 |
1 KT |
Sarpsborg 08 FF[15] Bodo Glimt[1] |
10/04 22:00 |
1 KT |
Stabaek[2] Odd Grenland[3] |
10/04 22:00 |
1 KT |
Tromso IL[11] Molde[8] |
10/04 22:00 |
1 KT |
Lillestrom[10] Stromsgodset[14] |
10/04 22:00 |
1 KT |
Ham-Kam[6] Sandefjord[13] |
11/04 00:15 |
1 KT |
Brann[7] FK Haugesund[16] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
10/04 20:00 |
27 KT |
Jagiellonia Bialystok[15] Lechia Gdansk[17] |
10/04 22:30 |
27 KT |
Radomiak Radom[10] Rakow Czestochowa[1] |
11/04 01:00 |
27 KT |
Miedz Legnica[18] Legia Warszawa[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
11/04 01:00 |
32 KT |
Jong Utrecht[20] Oss[17] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
10/04 18:00 |
2 KT |
Gefle IF[4] Helsingborg IF[13] |
10/04 20:00 |
2 KT |
Vasteras SK FK[2] Orgryte[6] |
10/04 20:00 |
2 KT |
Osters IF[3] Trelleborgs FF[14] |
10/04 22:00 |
2 KT |
AFC United[7] GIF Sundsvall[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
11/04 02:00 |
28 KT |
Sedan[7] Nancy[9] |
Lịch thi đấu Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||
11/04 02:00 |
round 1 KT |
Manama Club Al Hilal Omdurman |
Lịch thi đấu Israel |
||
11/04 00:30 |
championship playoff KT |
Hapoel Beer Sheva[2] Maccabi Tel Aviv[3] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
10/04 23:00 |
30 KT |
APOEL Nicosia[1] Apollon Limassol FC[5] |
Lịch thi đấu Romania |
||
10/04 21:30 |
xuống hạng KT |
Petrolul Ploiesti[8] CS Mioveni[16] |
11/04 00:30 |
vô địch KT |
Sepsi[6] Rapid Bucuresti[5] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
10/04 21:30 |
25 KT |
Pirin Blagoevgrad[14] Arda[8] |
11/04 00:00 |
25 KT |
Cska 1948 Sofia[3] Botev Plovdiv[10] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
10/04 21:00 |
30 KT |
Mladost Lucani[14] Mladost Novi Sad[16] |
10/04 22:59 |
30 KT |
Crvena Zvezda[1] Radnicki 1923 Kragujevac[8] |
10/04 22:59 |
30 KT |
Kolubara[9] Spartak Subotica[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
10/04 21:00 |
41 KT |
Northampton Town[2] Gillingham[19] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Colchester United[21] Crewe Alexandra[17] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Doncaster Rovers[12] Grimsby Town[15] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Mansfield Town[8] Rochdale[24] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Walsall[13] Carlisle[4] |
10/04 21:00 |
41 KT |
AFC Wimbledon[16] Salford City[7] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Hartlepool United FC[23] Stevenage Borough[3] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Barrow[9] Crawley Town[22] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Leyton Orient[1] Harrogate Town[20] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Stockport County[5] Newport County[18] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Bradford AFC[6] Sutton United[10] |
10/04 21:00 |
41 KT |
Tranmere Rovers[14] Swindon[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
10/04 18:00 |
relegation round KT |
Hobro I.K.[9] Hillerod Fodbold[7] |
10/04 19:00 |
promotion round KT |
Vendsyssel[5] Vejle[1] |
10/04 20:00 |
promotion round KT |
Sonderjyske[4] Naestved[6] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
10/04 20:00 |
30 KT |
Ask Bravo[7] NK Olimpija Ljubljana[1] |
10/04 22:30 |
30 KT |
NK Mura 05[6] NK Publikum Celje[3] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
10/04 22:59 |
25 KT |
NK Siroki Brijeg[3] Igman Konjic[10] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
10/04 19:00 |
26 KT |
Lernayin Artsakh[8] Avan Academy[2] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
10/04 19:15 |
28 KT |
Vaduz[8] Schaffhausen[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
11/04 01:30 |
group a KT |
San Telmo[A-18] Guillermo Brown[A-14] |
11/04 03:00 |
group a KT |
Nueva Chicago[A-6] Flandria[A-17] |
11/04 05:05 |
group a KT |
Defensores de Belgrano[A-9] Patronato Parana[A-16] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
10/04 19:30 |
6 KT |
Hougang United FC[8] Home United FC[3] |
10/04 19:30 |
6 KT |
Tanjong Pagar Utd[5] Albirex Niigata FC[2] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
10/04 21:00 |
8 KT |
Pahang[4] Kelantan United[14] |
10/04 21:00 |
8 KT |
Negeri Sembilan[8] Sabah FA[5] |
10/04 21:00 |
8 KT |
Kuala Lumpur[9] Perak[11] |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
10/04 20:30 |
33 KT |
Dewa United[16] Persija Jakarta[3] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
10/04 18:00 |
5 KT |
Tukums-2000[8] Riga Fc[1] |
10/04 20:00 |
5 KT |
Fk Auda Riga[5] Rigas Futbola Skola[2] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
11/04 02:15 |
24 KT |
Pharco[9] Ittihad Alexandria[4] |
11/04 02:15 |
24 KT |
Pyramids[3] El Ismaily[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
11/04 04:00 |
3 KT |
Deportivo Santani[6] Atyra[8] |
Lịch thi đấu Malta Premier League |
||
10/04 22:59 |
24 KT |
Mosta[4] Balzan[5] |
10/04 23:30 |
24 KT |
Valletta FC[7] Santa Lucia[13] |
11/04 00:00 |
24 KT |
Hamrun Spartans[1] Zebbug Rangers[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
11/04 01:30 |
championship round KT |
Zejtun Corinthians[3] Tarxien Rainbows[4] |
11/04 01:30 |
relegation round KT |
St Andrews[10] Lija Athletic[11] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
11/04 05:00 |
tháng 4 KT |
Uruguay Womens[66] Peru Womens[74] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
10/04 17:00 |
2 KT |
Quảng Nam[3] Hòa Bình |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
11/04 01:45 |
tứ kết KT |
Al-Sailiya[QAT D1-12] Al Duhail Lekhwia[QAT D1-1] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
10/04 12:00 |
6 KT |
Hamilton Olympic[6] Adamstown Rosebuds[10] |
10/04 12:30 |
6 KT |
Maitland[11] Broadmeadow Magic[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
11/04 00:00 |
31 KT |
Sv Elversberg[1] Viktoria Koln[8] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
11/04 01:30 |
xuống hạng KT |
Al Jahra[7] Al-Nasar[8] |
11/04 01:30 |
xuống hạng KT |
Al Ttadamon[9] Al Sahel[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
11/04 01:45 |
18 KT |
Busaiteen[2] Um Alhassam[6] |
11/04 01:45 |
18 KT |
Al Ittihad Bhr[4] Buri[5] |
11/04 01:45 |
18 KT |
Isa Town[10] Etehad Alreef[11] |
11/04 01:45 |
18 KT |
Al Ali Csc Al Tadhmon |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
10/04 13:00 |
8 KT |
Melbourne Knights[5] North Geelong Warriors[14] |
10/04 14:00 |
8 KT |
Oakleigh Cannons[3] Bentleigh Greens[13] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
11/04 05:00 |
apertura KT |
Sportivo Ameliano[(a)-4] Libertad Asuncion[(a)-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
10/04 20:00 |
1 KT |
KFUM Oslo[16] Sogndal[2] |
10/04 20:00 |
1 KT |
Kristiansund BK[15] Fredrikstad[1] |
10/04 20:00 |
1 KT |
Moss[6] Start Kristiansand[8] |
10/04 20:00 |
1 KT |
Mjondalen[12] Asane Fotball[10] |
10/04 20:00 |
1 KT |
Sandnes Ulf[14] Skeid Oslo[4] |
10/04 20:00 |
1 KT |
Jerv[11] Ranheim IL[13] |
10/04 20:00 |
1 KT |
IL Hodd[9] Raufoss[7] |
10/04 20:00 |
1 KT |
Bryne[3] Kongsvinger[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
10/04 23:00 |
33 KT |
Maccabi Petah Tikva FC[1] Hapoel Petah Tikva[2] |
11/04 00:00 |
33 KT |
Maccabi Kabilio Jaffa[6] Hapoel Umm Al Fahm[4] |
11/04 00:00 |
33 KT |
Kfar Kasem[14] Ironi Ramat Hasharon[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
10/04 20:00 |
2 KT |
Vasalunds IF[N-16] Bodens BK[N-3] |
10/04 20:00 |
2 KT |
Umea FC[N-12] Dalkurd Ff[N-2] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
11/04 06:00 |
apertura KT |
Atletico Nacional[(a)-5] Atletico Junior Barranquilla[(a)-15] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
11/04 03:00 |
apertura KT |
Bogota[(a)-15] Leones[(a)-11] |
11/04 04:00 |
apertura KT |
Patriotas[(a)-2] Valledupar[(a)-7] |
11/04 05:00 |
apertura KT |
Barranquilla[(a)-16] Llaneros FC[(a)-5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
10/04 21:00 |
KT |
Norrby IF[S-13] Ljungskile SK[S-12] |
10/04 22:00 |
KT |
Trollhattan[S-3] Vanersborgs If[S-16] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
10/04 20:05 |
5 KT |
Pakhtakor Tashkent[7] Qizilqum Zarafshon[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
11/04 01:00 |
30 KT |
ETO Gyori FC[9] MTK Hungaria FC[2] |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
10/04 11:00 |
8 KT |
Melbourne Knights U21[10] North Geelong Warriors U21[7] |
10/04 11:30 |
8 KT |
Oakleigh Cannons U21[3] Bentleigh Greens U21[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
10/04 22:59 |
6 KT |
Kohtla Jarve Jk Jarve[8] Flora Tallinn Ii[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
10/04 19:30 |
24 KT |
Nd Beltinci[5] Rogaska[1] |
10/04 21:00 |
24 KT |
Fuzinar[9] Brinje Grosuplje[10] |
10/04 21:00 |
24 KT |
Bistrica[13] NK Aluminij[2] |
10/04 21:00 |
24 KT |
NK Rudar Velenje[12] NK Primorje[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
10/04 18:45 |
staffel nord KT |
Anagenisi Karditsa Paok Saloniki B |
10/04 18:45 |
staffel nord KT |
Apollon Kalamaria[N-11] Niki Volou[N-4] |
10/04 18:45 |
staffel nord KT |
Panathinaikos B[N-7] Iraklis Saloniki[N-6] |
10/04 18:45 |
staffel sud KT |
AS Egaleo Aigaleo Athens[S-9] Irodotos[S-14] |
10/04 18:45 |
staffel sud KT |
Pao Rouf Aek Athens Ii |
10/04 19:15 |
staffel sud KT |
Kallithea Kifisia |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
10/04 19:00 |
5 KT |
Bkma Ii[4] Banants B[7] |
10/04 19:00 |
5 KT |
Gandzasar Kapan[3] Pyunik B[6] |
10/04 19:00 |
5 KT |
West Armenia[1] Ararat Yerevan 2[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
10/04 21:00 |
5 KT |
Kauno Zalgiris Ii[10] Trakai Ii[6] |
10/04 22:00 |
5 KT |
Nfa Aisciai Kaunas[9] Fk Zalgiris Vilnius 2[11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
11/04 04:00 |
2 KT |
Deportes Rengo Curico Unido[CHI D1-11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
11/04 02:15 |
chung kết KT |
Pyramids[EGY D1-3] Al Ahly[EGY D1-1] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
11/04 05:00 |
22 KT |
Cavalier[2] Humble Lions[4] |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
10/04 19:00 |
KT |
Dinamo Brest Reserves Slavia Mozyr Reserve |
Lịch thi đấu Hong Kong Elite Cup |
||
10/04 14:00 |
KT |
Eastern A.A Football Team[HK PR-6] Kitchee[HK PR-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
10/04 18:30 |
playoffs KT |
Zaamin Olimpiya Fa |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
10/04 20:00 |
4 KT |
Dynamos Fc[1] Cranborne Bullets[18] |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
10/04 19:00 |
KT |
Nurnberg Am[B-3] Schweinfurt |
10/04 19:00 |
KT |
Bayern Munich II[B-4] Wacker Burghausen[B-6] |
10/04 19:00 |
KT |
Vfb Eichstatt[B-13] Viktoria Aschaffenburg[B-5] |
10/04 19:00 |
KT |
Greuther Furth 2[B-12] Sv Heimstetten[B-20] |
10/04 19:00 |
KT |
TSV Aubstadt[B-8] Augsburg 2[B-11] |
10/04 19:00 |
KT |
Tsv Rain Am Lech[B-18] Turkgucu Munchen[B-7] |
10/04 19:00 |
KT |
Wurzburger Kickers[B-2] Fv Illertissen |
10/04 19:00 |
KT |
BSV Rehden[N-15] Vfv Borussia 06 Hildesheim[N-17] |
10/04 22:00 |
KT |
Pipinsried[B-19] SpVgg Unterhaching[B-1] |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
10/04 19:00 |
KT |
Ksv Baunatal Bayern Alzenau |
10/04 20:00 |
KT |
Mtv Eintracht Celle Arminia Hannover |
10/04 21:00 |
KT |
Hansa Luneburg Lupo Martini Wolfsburg |
Lịch thi đấu Tanzania Premier League |
||
10/04 20:00 |
26 KT |
Ihefu Sc Simba |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
11/04 01:30 |
apertura KT |
Deportivo Muniz[(a)-2] Central Ballester[(a)-11] |
Lịch thi đấu Albania |
||
10/04 20:00 |
28 KT |
Egnatia Rrogozhine[3] Partizani Tirana[1] |
10/04 22:59 |
28 KT |
KF Tirana[2] KS Perparimi Kukesi[6] |
Lịch thi đấu U21 Anh |
||
11/04 01:00 |
division 1 KT |
Wolves U21[A-12] Everton U21[A-8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
10/04 19:30 |
29 KT |
HHC Hardenberg[4] TEC[15] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
11/04 01:30 |
apertura KT |
Liverpool P.[8] Plaza Colonia[11] |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
10/04 20:30 |
1 KT |
Asko Kottmannsdorf ATSV Wolfsberg |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
10/04 19:00 |
7 KT |
B93 Copenhagen[A-2] HIK[A-8] |
10/04 19:00 |
7 KT |
BK Frem[A-11] Brabrand IF[A-7] |
10/04 19:00 |
7 KT |
Aarhus Fremad[A-1] Roskilde[A-10] |
10/04 19:00 |
7 KT |
Thisted[A-6] Skive IK[A-9] |
10/04 19:00 |
7 KT |
AB Kobenhavn[A-5] Esbjerg FB[A-4] |
10/04 20:00 |
7 KT |
Jammerbugt[A-12] Kolding IF[A-3] |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
10/04 19:30 |
KT |
Ullensaker/Kisa IL[B-5] Sotra Sk[B-13] |
10/04 20:00 |
KT |
Tromsdalen UIL[B-1] Alta[B-2] |
10/04 20:00 |
KT |
Ullern[B-12] Kvik Halden[B-6] |
10/04 20:00 |
KT |
Kjelsas IL[A-7] Arendal[A-11] |
10/04 20:00 |
KT |
Notodden FK[A-9] Orn-Horten[A-8] |
10/04 20:00 |
KT |
Vard Haugesund[A-4] Egersunds IK[A-6] |
10/04 23:00 |
KT |
Stjordals Blink[B-10] Levanger[B-9] |
10/04 23:00 |
KT |
Fram Larvik[A-5] Lyn Oslo[A-3] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
10/04 18:00 |
KT |
Volda Ti Fotball Funnefoss/vormsund |
10/04 19:00 |
KT |
Sandvikens IF Lillestrom B |
10/04 19:00 |
KT |
Eiger Djerv 1919 |
10/04 19:00 |
KT |
FK Vidar Stord IL |
10/04 19:00 |
KT |
Askollen Eik Tonsberg |
10/04 19:00 |
KT |
Mandalskameratene Pors Grenland |
10/04 20:00 |
KT |
Fana Gneist |
10/04 20:00 |
KT |
Frigg FK Skjetten |
10/04 20:00 |
KT |
Lysekloster Os Turn Fotball |
10/04 20:00 |
KT |
Brumunddal Honefoss |
10/04 20:00 |
KT |
Floro Forde IL |
10/04 20:00 |
KT |
Fyllingsdalen Loddefjord |
10/04 21:00 |
KT |
Elverum Eidsvold TF |
10/04 21:00 |
KT |
Froya Bjarg |
Lịch thi đấu England Conference |
||
10/04 21:00 |
43 KT |
Altrincham[13] Gateshead[19] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Bromley[8] Boreham Wood[6] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Dagenham and Redbridge[12] Chesterfield[4] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Eastleigh[7] Aldershot Town[20] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Maidenhead United[14] Torquay United[22] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Maidstone United[24] Barnet[5] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Scunthorpe United[23] Oldham Athletic[15] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Woking[3] Southend United[9] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Wrexham[1] Notts County[2] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Yeovil Town[21] Dorking[18] |
10/04 21:00 |
43 KT |
York City[16] Halifax Town[17] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
10/04 21:00 |
43 KT |
Braintree Town[6] Ebbsfleet United[1] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Chippenham Town[14] Hampton & Richmond[15] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Concord Rangers[24] St Albans City[5] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Dartford[2] Dover Athletic[16] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Hemel Hempstead Town[13] Dulwich Hamlet[21] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Hungerford Town[22] Havant and Waterlooville[9] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Oxford City[3] Chelmsford City[4] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Taunton Town[17] Slough Town[19] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Welling United[18] Eastbourne Borough[10] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Weymouth[23] Bath City[12] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
10/04 21:00 |
43 KT |
AFC Fylde[1] Kidderminster[13] |
10/04 21:00 |
43 KT |
AFC Telford United[24] Gloucester City[8] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Alfreton Town[7] Kings Lynn[2] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Banbury United[17] Peterborough Sports[11] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Buxton FC[10] Boston United[18] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Chorley[9] Scarborough[5] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Curzon Ashton[12] Spennymoor Town[14] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Darlington[6] Bradford Park Avenue[23] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Hereford[16] Brackley Town[4] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Kettering Town[19] Leamington[21] |
10/04 21:00 |
43 KT |
Southport FC[15] Chester FC[3] |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
11/04 02:00 |
23 KT |
Al Hilal[3] Al Tai[8] |
11/04 02:00 |
23 KT |
Al-Raed[9] Al-Fath[6] |
11/04 02:00 |
23 KT |
Dhamk[7] Al Adalh[15] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
10/04 19:00 |
40 KT |
Stalybridge Celtic[20] Hyde United[6] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Ashton United[12] Fc United Of Manchester[9] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Atherton Collieries[16] Guiseley[11] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Bamber Bridge[2] Lancaster City[10] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Belper Town[22] Matlock Town[8] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Gainsborough Trinity[5] Liversedge[21] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Marine[7] Warrington Town AFC[3] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Morpeth Town[18] Marske United[17] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Nantwich Town[19] Stafford Rangers[15] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Radcliffe Borough[4] Warrington Rylands[13] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Whitby Town[14] South Shields[1] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
11/04 01:30 |
28 KT |
Al Riyadh[4] Al Jabalain[10] |
11/04 01:30 |
28 KT |
Hajer[8] Al Qaisoma[13] |
11/04 01:50 |
28 KT |
Najran[16] Jeddah[14] |
11/04 02:00 |
28 KT |
Al Ahli Jeddah[1] Al Ain Ksa[12] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
10/04 21:00 |
40 KT |
Bracknell Town[2] Beaconsfield Sycob[10] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Dorchester Town[12] Poole Town[5] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Gosport Borough[17] Hartley Wintney[20] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Hayes&Yeading[7] Chesham United[4] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Merthyr Town[9] Yate Town[22] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Metropolitan Police[8] Harrow Borough[21] |
10/04 21:00 |
40 KT |
North Leigh[19] Swindon Supermarine[6] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Salisbury City[14] Winchester City[16] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Truro City[3] Plymouth Parkway[11] |
10/04 21:00 |
40 KT |
Weston Super Mare[1] Tiverton Town[13] |
Lịch thi đấu Peru |
||
11/04 03:30 |
apertura KT |
Academia Cantolao[(a)-18] Deportivo Union Comercio[(a)-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ả rập Xê út |
||
11/04 01:45 |
group b KT |
Al Nahdha[A-16] Qilwah[A-14] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |