Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
11/05 02:00 |
33 KT |
Aston Villa[13] Liverpool[2] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
11/05 00:00 |
36 KT |
Valencia[10] Real Betis[5] |
11/05 01:00 |
36 KT |
Granada[18] Athletic Bilbao[8] |
11/05 02:30 |
36 KT |
Barcelona[2] Celta Vigo[12] |
Lịch thi đấu Sea games (bóng đá nữ) |
||
10/05 16:00 |
bảng KT |
Nữ Myanmar[45] Nữ Lào[83] |
10/05 19:00 |
bảng KT |
Nữ Thái Lan[43] Nữ Singapore[135] |
Lịch thi đấu SEA Games |
||
10/05 16:00 |
bảng KT |
Myanmar U23 Philippines U23 |
10/05 19:00 |
bảng KT |
Indonesia U23 Đông Timo U23 |
Lịch thi đấu Scotland |
||
11/05 01:45 |
relegation round KT |
Dundee Hibernian FC |
Lịch thi đấu Argentina |
||
11/05 05:15 |
quarterfinals(1st) KT |
Racing Club[1] Aldosivi[11] |
11/05 07:30 |
quarterfinals(1st) KT |
Boca Juniors[4] Defensa Y Justicia[5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ |
||
11/05 00:30 |
KT |
Kayserispor[TUR D1-14] Trabzonspor[TUR D1-1] |
Lịch thi đấu Úc |
||
10/05 16:05 |
25 KT |
Brisbane Roar FC[11] Sydney FC[8] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
10/05 23:45 |
conference league play offs KT |
KV Mechelen[7] Gent[5] |
11/05 02:00 |
conference league play offs KT |
Genk[8] Sporting Charleroi[6] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
11/05 01:30 |
34 KT |
Young Boys[3] St. Gallen[4] |
Lịch thi đấu Séc |
||
11/05 00:00 |
relegation round KT |
Pardubice[15] Zlin[11] |
11/05 00:00 |
relegation round KT |
FK Baumit Jablonec[14] Bohemians 1905[13] |
11/05 00:00 |
relegation round KT |
Mfk Karvina[16] Teplice[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
10/05 23:45 |
nacompetitie r1 KT |
NAC Breda ADO Den Haag |
11/05 02:00 |
nacompetitie r1 KT |
SBV Excelsior Roda JC Kerkrade |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
11/05 00:00 |
6 KT |
Jonkopings Sodra IF[14] Landskrona BoIS[13] |
Lịch thi đấu Israel |
||
11/05 00:30 |
championship playoff KT |
Hapoel Tel Aviv[6] Hapoel Beer Sheva[2] |
11/05 00:30 |
championship playoff KT |
Maccabi Haifa[1] Maccabi Tel Aviv[3] |
11/05 00:30 |
championship playoff KT |
Maccabi Netanya[5] Hapoel Bnei Sakhnin FC[4] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Ấn Độ |
||
10/05 18:30 |
championship round KT |
Rajasthan United Mohammedan SC IND |
10/05 21:30 |
championship round KT |
Gokulam[1] Sreenidi Deccan[4] |
Lịch thi đấu UAE |
||
10/05 21:00 |
23 KT |
Al Oruba Uae[14] Banni Yas[6] |
10/05 21:00 |
23 KT |
Ajman[9] Al Wehda UAE[2] |
10/05 23:45 |
23 KT |
Al-Sharjah[4] Khor Fakkan[11] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
11/05 01:00 |
30 KT |
FK Sarajevo[4] FK Zeljeznicar[6] |
11/05 01:00 |
30 KT |
Zrinjski Mostar[1] FK Velez Mostar[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
11/05 00:30 |
34 KT |
Sc Kriens[10] Vaduz[4] |
11/05 00:30 |
34 KT |
Thun[5] Schaffhausen[1] |
11/05 00:30 |
34 KT |
Neuchatel Xamax[6] Yverdon[9] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
10/05 19:15 |
8 KT |
Kuala Lumpur[7] Pulau Pinang[12] |
10/05 19:15 |
8 KT |
Melaka United[9] Selangor PB[5] |
10/05 20:00 |
8 KT |
Misc Mifa Petaling [8] Kedah[4] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
10/05 21:00 |
12 KT |
Tukums-2000[8] Fk Auda Riga[5] |
10/05 22:00 |
12 KT |
Liepajas Metalurgs[3] Spartaks Jurmala[10] |
10/05 22:59 |
12 KT |
Super Nova[9] Riga Fc[4] |
Lịch thi đấu El Salvador |
||
11/05 04:15 |
quarterfinals(c) KT |
CD FAS[(c)-5] Cd Platense Municipal Zacatecoluca[(c)-4] |
11/05 04:15 |
quarterfinals(c) KT |
Jocoro Aguila |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
11/05 02:00 |
14 KT |
Univ De Vinto Royal Pari |
11/05 07:00 |
14 KT |
Club Guabira[(a)-15] Atletico Palmaflor[(a)-5] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
10/05 23:30 |
18 KT |
Ceramica Cleopatra[13] El Gounah[14] |
11/05 02:00 |
18 KT |
El Zamalek[1] Enppi[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
11/05 07:00 |
10 KT |
Olmedo Riobamba[7] CD El Nacional[6] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
10/05 21:30 |
tháng 5 KT |
Montenegro U19 Bosnia Herzegovina U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
11/05 05:00 |
3 KT |
America MG[BRA D1-10] CSA Alagoas AL[BRA D2-14] |
11/05 05:00 |
KT |
Brasiliense (DF) Atletico Mineiro[BRA D1-3] |
11/05 06:30 |
3 KT |
Azuriz[Bra PL-10] Bahia[BRA D2-1] |
11/05 07:30 |
3 KT |
Atletico Paranaense[BRA D1-17] Tocantinopolis |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Nga |
||
10/05 20:30 |
bán kết KT |
Dynamo Moscow[RUS PR-2] Alania[RUS D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
10/05 23:30 |
promotion round KT |
Universitaea Cluj[2] Hermannstadt[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Bắc Ireland |
||
11/05 01:45 |
prom./relegation po KT |
Bangor City FC Knockbreda[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
10/05 21:00 |
29 KT |
Mashin Sazi[17] Kheybar Khorramabad[4] |
10/05 21:15 |
29 KT |
Shahin Bushehr[18] Khooshe Talaee Saveh[6] |
10/05 22:00 |
29 KT |
Arman Gohar Sirjan[3] Pars Jonoubi Jam[5] |
10/05 22:00 |
29 KT |
Esteghlal Mollasani[15] Baderan Tehran[9] |
10/05 22:00 |
29 KT |
Malavan[2] Saipa[12] |
10/05 22:00 |
29 KT |
Qashqai Shiraz[13] Mes Shahr E Babak[7] |
10/05 22:00 |
29 KT |
Khouneh Be Khouneh[16] Mes Krman[1] |
10/05 22:00 |
29 KT |
Vista Toorbin[14] Shahrdari Astara[10] |
10/05 22:10 |
29 KT |
Shahrdari Hamedan[11] Esteghlal Khozestan[8] |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
11/05 01:45 |
uefa con qualifications s.final KT |
Glentoran[3] Glenavon Lurgan[7] |
11/05 01:45 |
uefa con qualifications s.final KT |
Larne[5] Coleraine[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Malta |
||
11/05 00:30 |
bán kết KT |
Santa Lucia[MAL D1-11] Valletta FC[MAL D1-10] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
10/05 16:00 |
KT |
Essendon Royals Avondale Heights[AUS VPL-3] |
10/05 16:30 |
KT |
Oakleigh Cannons[AUS VPL-2] Hume City[AUS VPL-13] |
10/05 16:30 |
KT |
Doveton Green Gully Cavaliers[AUS VPL-5] |
10/05 16:45 |
KT |
Heidelberg United[AUS VPL-9] Ballarat Red Devils |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
11/05 06:00 |
4 KT |
Orlando City[MLS-4] Philadelphia Union[MLS-2] |
11/05 06:30 |
4 KT |
Washington DC United[MLS-10] New York Red Bulls[MLS-1] |
11/05 06:30 |
4 KT |
Detroit City[USL CH-6] Louisville City[USL CH-1] |
11/05 07:30 |
4 KT |
Sporting Kansas City[MLS-11] Dallas[MLS-3] |
11/05 09:30 |
4 KT |
Los Angeles FC[MLS-1] Portland Timbers[MLS-10] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
10/05 18:00 |
KT |
Perth SC[9] Armadale[11] |
10/05 18:00 |
1 KT |
Perth Glory Am[4] Bayswater City[1] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
10/05 21:00 |
apertura KT |
12 De Octubre[(a)-10] Nacional Asuncion[(a)-6] |
11/05 05:00 |
apertura KT |
General Caballero[(a)-12] Sportivo Ameliano[(a)-11] |
11/05 07:00 |
apertura KT |
Libertad Asuncion[(a)-1] Tacuary FBC[(a)-7] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
10/05 22:00 |
24 KT |
Cr Belouizdad[1] Rc Arba[12] |
11/05 02:00 |
29 KT |
Es Setif[8] Rc Relizane[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
10/05 19:00 |
promotion round KT |
Dynamo St Lokomotiv Moscow B |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
11/05 01:05 |
play off 2 KT |
Inverness C.T. Arbroath |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
11/05 01:30 |
37 KT |
Edinburgh City[SCO L2-4] Annan Athletic[SCO L2-3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
11/05 07:40 |
apertura fase 2 KT |
Real Cartagena[(a)-4] Llaneros FC[(a)-7] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
10/05 21:00 |
8 KT |
Kuruvchi Bunyodkor[5] Metallurg Bekobod[11] |
10/05 21:00 |
8 KT |
Neftchi Fargona[14] Olympic Fk Tashkent[8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
10/05 19:30 |
11 KT |
Gareji Sagarejo[9] Merani Martvili[2] |
10/05 19:30 |
11 KT |
Norchi Dinamoeli Tbilisi[3] Baia Zugdidi[4] |
10/05 19:30 |
11 KT |
Shevardeni[7] Spaeri[8] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
10/05 22:59 |
relegation playoff KT |
Sitra[BHR D-3] Al Budaiya[7] |
10/05 22:59 |
relegation playoff KT |
Malkia[BHR D-4] Al-Hadd[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
10/05 19:00 |
11 KT |
Ararat Armenia B[6] Bkma Ii[7] |
10/05 19:00 |
11 KT |
Pyunik B[3] Shirak[2] |
Lịch thi đấu Cúp Canada |
||
11/05 06:00 |
1 KT |
Atletico Ottawa York 9 |
11/05 06:00 |
1 KT |
Guelph United Hfx Wanderers |
11/05 08:30 |
1 KT |
Cavalry Fc Edmonton |
Lịch thi đấu Cúp U23 Bồ Đào Nha |
||
10/05 17:00 |
semifinal KT |
Gd Estoril Praia U23 Benfica U23 |
10/05 20:00 |
semifinal KT |
Sporting Braga U23 Maritimo U23 |
Lịch thi đấu Đức vùng |
||
10/05 23:15 |
KT |
Greuther Furth 2[B-18] SpVgg Unterhaching[B-5] |
10/05 23:30 |
KT |
Pipinsried[B-13] TSV Aubstadt[B-7] |
Lịch thi đấu Panama Liga Nacional de Ascenso |
||
11/05 08:00 |
apertura playoffs KT |
Alianza Fc Pan Herrera |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
10/05 23:00 |
KT |
Vsetin Hranice Kunz |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
10/05 21:00 |
KT |
Kalmar FF U21[S-7] Helsingborg U21[S-2] |
10/05 22:00 |
KT |
Halmstads U21[S-4] Mjallby AIF U21[S-6] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
10/05 19:00 |
KT |
Brommapojkarna U21[N-1] IFK Norrkoping U21[N-3] |
Lịch thi đấu Oman |
||
10/05 22:05 |
25 KT |
AL-Nahda[2] Al Rustaq[6] |
10/05 22:05 |
25 KT |
Muscat[12] Bahla[10] |
10/05 22:05 |
25 KT |
Nizwa[13] Al Ittehad Salalah[11] |
10/05 22:10 |
25 KT |
Al Seeb[1] Al Msnaa[4] |
10/05 22:10 |
25 KT |
Dhufar[3] Al Nasr (OMA)[5] |
10/05 22:10 |
25 KT |
Oman Club[8] Sohar Club[7] |
10/05 22:10 |
25 KT |
Saham[14] Al-Suwaiq Club[9] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
10/05 17:00 |
KT |
Synot Slovacko U19[13] Mfk Karvina U19[6] |
Lịch thi đấu Libya |
||
10/05 21:30 |
group b KT |
Al Ittihad Tripoli Al-madina |
Lịch thi đấu Austria Landesliga |
||
10/05 22:30 |
KT |
Asko Kottmannsdorf Sv Feldkirchen |
11/05 00:00 |
KT |
Sv Kraig SAK Klagenfurt |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
10/05 23:00 |
KT |
Os Turn Fotball Stabaek B |
11/05 00:00 |
KT |
Pors Grenland Fredrikstad 2 |
Lịch thi đấu England Conference |
||
11/05 01:45 |
18 KT |
Grimsby Town[8] Boreham Wood[3] |
11/05 01:45 |
46 KT |
Grimsby Town[6] Boreham Wood[9] |
11/05 01:45 |
38 KT |
Bromley[11] Altrincham[14] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
10/05 22:55 |
35 KT |
Al Qadasiya[7] Al Orubah[9] |
10/05 23:20 |
35 KT |
Al Kholood[8] Al Draih[17] |
10/05 23:20 |
35 KT |
Bisha[20] Hajer[5] |
10/05 23:30 |
35 KT |
Al Jabalain[4] Najran[10] |
11/05 00:55 |
35 KT |
Al Akhdoud[11] Al Sahel[12] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
10/05 23:30 |
15 KT |
Tuti Sc Khartoum Al Hilal Omdurman |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |