Lịch thi đấu Pháp |
||
11/09 02:00 |
2 KT |
Lens[FRA D2-2] Paris Saint Germain[1] |
Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
11/09 00:30 |
qualifying 1 KT |
Nomme JK Kalju[EST D1-3] NK Mura 05[SLO D1-1] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
10/09 22:30 |
13 KT |
HIFK[5] HJK Helsinki[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
11/09 00:00 |
19 KT |
Orebro[11] Malmo FF[1] |
11/09 00:00 |
19 KT |
IFK Norrkoping[5] Ostersunds FK[9] |
11/09 00:00 |
19 KT |
IFK Goteborg[12] Hammarby[7] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
11/09 09:00 |
loại KT |
Seattle Sounders[1] San Jose Earthquakes[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
11/09 02:00 |
1 KT |
GD Estoril-Praia[3] Arouca[14] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
11/09 05:15 |
9 KT |
Bahia[13] Gremio[14] |
11/09 05:15 |
9 KT |
Corinthians Paulista[10] Palmeiras[8] |
11/09 05:15 |
9 KT |
Internacional[1] Ceara[9] |
11/09 07:00 |
9 KT |
Vasco da Gama[5] Atletico Clube Goianiense[19] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
11/09 00:00 |
9 KT |
Speranta Nisporeni[7] Sfintul Gheorghe[3] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
11/09 00:00 |
1 KT |
Hobro I.K.[DEN SASL-12] Viborg[2] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
10/09 17:00 |
group b KT |
Beijing Guoan[B-2] Tianjin Teda[B-8] |
10/09 19:30 |
group b KT |
Shanghai East Asia FC[B-1] Qingdao Yellow Sea Pharmaceutical[B-7] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
10/09 20:30 |
26 KT |
Pyramids[3] EL Masry[16] |
10/09 22:59 |
26 KT |
El Mokawloon[4] Haras El Hedoud[13] |
10/09 22:59 |
26 KT |
El Entag El Harby[9] Aswan[15] |
11/09 01:30 |
26 KT |
Smouha SC[6] El Zamalek[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ecuador |
||
11/09 07:00 |
6 KT |
Manta Atletico Porteno |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
10/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Genoa[ITA D1-17] Carrarese[ITA C1A-2] |
10/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Cesena[ITA C1B-13] Imolese[ITA C1B-17] |
10/09 21:30 |
tháng 9 KT |
Gubbio[ITA C1B-14] Ternana[ITA C1C-5] |
10/09 22:30 |
tháng 9 KT |
Parma[ITA D1-10] Pro Sesto |
11/09 01:00 |
tháng 9 KT |
Deutschkreutz SC Wiener Neustadt[AUS D3E-9] |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
10/09 21:00 |
6 KT |
Dobrudzha Lokomotiv Sofia |
Lịch thi đấu Chile |
||
10/09 21:00 |
10 KT |
Audax Italiano[9] La Serena[15] |
11/09 02:00 |
10 KT |
Deportes Iquique[10] Universidad de Chile[7] |
11/09 04:30 |
10 KT |
Everton CD[11] Csd Antofagasta[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
11/09 05:00 |
apertura KT |
Mineros De Zacatecas Club Chivas Tapatio |
11/09 07:00 |
apertura KT |
Morelia Cancun |
11/09 09:05 |
apertura KT |
Leones Univ Guadalajara[(a)-14] Tampico Madero[(a)-11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
10/09 23:30 |
tứ kết KT |
Hafnarfjordur FH[ICE PR-6] Stjarnan[ICE PR-4] |
11/09 02:15 |
tứ kết KT |
Breidablik[ICE PR-2] KR Reykjavik[ICE PR-5] |
11/09 02:15 |
tứ kết KT |
Valur[ICE PR-1] HK Kopavog[ICE PR-9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
11/09 00:30 |
3 KT |
Hapoel Iksal[4] Hapoel Ramat Gan FC[7] |
11/09 00:30 |
3 KT |
Hapoel Kfar Shalem[13] Hapoel Katamon Jerusalem[6] |
11/09 00:30 |
3 KT |
Hapoel Petah Tikva[8] Ironi Ramat Hasharon[3] |
11/09 00:30 |
3 KT |
Hapoel Umm Al Fahm[2] Beitar Tel Aviv Ramla[14] |
11/09 00:30 |
3 KT |
Sektzia Nes Tziona[9] Hapoel Acco[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
10/09 22:59 |
3 KT |
Usti nad Labem[10] Vysocina Jihlava[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
10/09 16:00 |
6 KT |
Ural 2[U-9] Novosibirsk[U-6] |
10/09 19:00 |
6 KT |
Chelyabinsk[U-7] Dinamo Barnaul[U-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
11/09 01:30 |
3 KT |
Chrobry Glogow[11] Widzew lodz[15] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
10/09 21:00 |
5 KT |
AL-Sareeh[3] Al Aqaba Sc[12] |
10/09 23:30 |
5 KT |
Al Wihdat Amman[1] Ramtha SC[7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
10/09 23:30 |
4 KT |
Rapla Jk Atli Hell Hunt |
10/09 23:30 |
4 KT |
Raplamaa Hell Hunt |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
10/09 18:45 |
14 KT |
Andijon[14] Lokomotiv Tashkent[10] |
10/09 22:00 |
14 KT |
Nasaf Qarshi[4] Qizilqum Zarafshon[11] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
10/09 22:00 |
25 KT |
Club Sportif Sfaxien[2] Club Africain[3] |
10/09 22:00 |
25 KT |
C. A. Bizertin[13] J.s. Kairouanaise[12] |
10/09 22:00 |
25 KT |
Us Tataouine[10] Cs. Hammam-lif[14] |
10/09 22:00 |
25 KT |
As Slimane[9] U.s.monastir[4] |
10/09 22:00 |
25 KT |
Es Du Sahel[5] Stade Tunisien[6] |
10/09 22:00 |
25 KT |
Us Ben Guerdane[7] Chebba[8] |
10/09 22:20 |
25 KT |
Esperance Sportive de Tunis[1] Etoile Metlaoui[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
10/09 22:00 |
21 KT |
Maardu Fc Starbunker[1] Parnu Jk[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
11/09 00:00 |
KT |
IS Halmia[VG-10] Eslovs Bk[VG-9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
10/09 18:30 |
league b west zone KT |
Bunyodkor 2 Jizzakh Bars |
10/09 18:30 |
league b west zone KT |
Chigatoy Fk Gijduvon |
10/09 18:30 |
league b east zone KT |
Navbahor Namangan B Lokomotiv Bfk |
10/09 18:30 |
league b east zone KT |
Pakhtakor Ii Pakhtakor 79 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
11/09 00:00 |
KT |
IFK Hassleholm[OG-7] Kristianstads FF[OG-6] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
10/09 17:00 |
2 KT |
Dynamo Kyiv U21 Desna Chernihiv U21 |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
10/09 22:30 |
apertura KT |
Centro Atletico Fenix[(A)-14] Deportivo Maldonado[(A)-8] |
11/09 01:00 |
apertura KT |
Liverpool P.[(A)-11] Danubio FC[(A)-12] |
11/09 03:15 |
apertura KT |
Cerro Montevideo[(A)-16] Boston River[(A)-13] |
11/09 06:15 |
apertura KT |
Defensor SC[(A)-9] Nacional Montevideo[(A)-3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||
10/09 22:30 |
KT |
Pepo[A-7] Lahden Reipas[A-9] |
Lịch thi đấu Nữ Hàn Quốc |
||
10/09 16:00 |
KT |
Hwacheon Kspo Womens[4] Nữ Hyundai Steel Redangels[1] |
10/09 16:00 |
KT |
Nữ Suwon Fcm[3] Gyeongju Khnp Womens[2] |
10/09 16:00 |
KT |
Nữ Seoul Amazones[7] Nữ Busan Sangmu[8] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
10/09 22:00 |
36 KT |
Al Nahdha Najran |
11/09 00:35 |
36 KT |
Al Jeel[15] Al Tai[9] |
11/09 00:35 |
36 KT |
Al Khaleej Club[14] Al Bukayriyah[4] |
11/09 00:35 |
36 KT |
Al-Ansar[16] Al Nojoom[19] |
11/09 00:35 |
36 KT |
Al Jabalain[10] Al Thuqbah[7] |
11/09 00:35 |
36 KT |
Al Kawkab[13] Al Shoalah[11] |
11/09 00:35 |
36 KT |
Al Mojzel[18] Jeddah[6] |
11/09 00:35 |
36 KT |
Al Taqdom[17] Hottain[20] |
11/09 00:35 |
36 KT |
Al Ain Ksa[3] Uhud Medina[5] |
11/09 01:15 |
36 KT |
Al Qadasiya[1] Al Baten[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
11/09 06:00 |
loại KT |
Carolina RailHawks[22] Memphis 901[30] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
10/09 23:30 |
7 KT |
Deportes Santa Cruz[15] Puerto Montt[12] |
11/09 02:00 |
7 KT |
Cd Copiapo S.a.[13] Nublense[1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |