Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
12/01 01:00 |
18 KT |
Elche[18] Getafe[16] |
12/01 03:00 |
18 KT |
SD Huesca[20] Real Betis[11] |
Lịch thi đấu Italia |
||
12/01 02:45 |
17 KT |
Spezia[16] Sampdoria[11] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
12/01 03:00 |
3 KT |
Stockport County[ENG Conf-4] West Ham United[ENG PR-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
12/01 01:00 |
21 KT |
Sporting de Gijon[6] Fuenlabrada[10] |
12/01 01:00 |
21 KT |
SD Ponferradina[7] Girona[8] |
12/01 03:30 |
21 KT |
Sabadell[19] CD Lugo[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
12/01 02:30 |
15 KT |
Eintr. Braunschweig[15] Fortuna Dusseldorf[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
12/01 02:45 |
19 KT |
Caen[8] Toulouse[2] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
12/01 02:45 |
23 KT |
Celtic[2] Hibernian FC[4] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
12/01 07:30 |
losers stage KT |
Estudiantes La Plata[E-4] Central Cordoba Sde[B-3] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
12/01 02:45 |
30 KT |
Standard Liege[11] Beveren[16] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
11/01 20:00 |
18 KT |
Erzurum BB[21] Fenerbahce[5] |
11/01 22:59 |
18 KT |
Alanyaspor[3] Kasimpasa[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
12/01 00:45 |
19 KT |
Den Bosch[19] Jong AZ[18] |
12/01 03:00 |
19 KT |
Dordrecht 90[20] Jong PSV Eindhoven[16] |
Lịch thi đấu Cup Quốc Gia Bồ Đào Nha |
||
12/01 04:15 |
5 KT |
Maritimo[POR D1-7] Sporting Lisbon[POR D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
11/01 22:00 |
15 KT |
Porto B[15] Leixoes[16] |
12/01 01:30 |
15 KT |
Academica Coimbra[2] CD Mafra[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
12/01 02:45 |
17 KT |
Bastia[2] Quevilly[1] |
Lịch thi đấu Iran |
||
11/01 20:05 |
8 KT |
Esteghlal Tehran[1] Persepolis[9] |
Lịch thi đấu Cúp câu lạc bộ Ả rập |
||
12/01 01:00 |
bán kết KT |
RCA Raja Casablanca Atlhletic El Ismaily |
Lịch thi đấu Israel |
||
12/01 00:00 |
16 KT |
Maccabi Petah Tikva FC[5] Ashdod MS[3] |
12/01 01:00 |
KT |
Hapoel Tel Aviv[14] Hapoel Haifa[8] |
12/01 01:45 |
16 KT |
Maccabi Netanya[7] Maccabi Tel Aviv[2] |
Lịch thi đấu Hy Lạp |
||
11/01 22:15 |
regular season KT |
Pas Giannina[10] Aris Thessaloniki[2] |
12/01 00:30 |
regular season KT |
Lamia[14] AEK Athens[4] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
11/01 22:59 |
19 KT |
Olympiakos Nicosia[7] Anorthosis Famagusta FC[4] |
12/01 01:00 |
19 KT |
Nea Salamis[9] AEP Paphos[8] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
12/01 06:00 |
29 KT |
Bragantino[14] Atletico Mineiro[2] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
11/01 21:00 |
11 KT |
Mohun Bagan[2] Mumbai City[1] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
11/01 18:00 |
6 KT |
Al Karkh[10] Al Najaf[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil |
||
12/01 03:30 |
34 KT |
Ponte Preta[7] Cuiaba[3] |
12/01 06:00 |
34 KT |
CRB AL[14] Guarani Sp[6] |
12/01 06:00 |
34 KT |
Confianca Se[12] Operario Ferroviario Pr[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
12/01 07:10 |
lower table round KT |
Gimnasia Jujuy[LR(b)-6] Santa Marina Tandil[LR(b)-5] |
12/01 07:10 |
lower table round KT |
All Boys[LR(b)-7] Instituto[LR(b)-2] |
12/01 07:10 |
lower table round KT |
Almagro[LR(b)-1] Chacarita Juniors[LR(b)-8] |
12/01 07:10 |
lower table round KT |
Quilmes[LR(b)-3] CA Brown Adrogue[LR(b)-4] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
11/01 22:00 |
3 KT |
Pyramids[6] Wadi Degla SC[12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
11/01 22:59 |
15 KT |
Swieqi United[3] Vittoriosa Stars[6] |
12/01 03:00 |
15 KT |
Qormi[14] St Georges[15] |
12/01 03:15 |
15 KT |
Pieta Hotspurs[12] Naxxar Lions[8] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
11/01 17:00 |
tháng 1 KT |
Drita[MKD D2west-10] Klubi Futbollistik Kek U |
11/01 20:15 |
tháng 1 KT |
Young Africans Azam |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
12/01 01:00 |
18 KT |
Turkgucu Munchen[8] Dynamo Dresden[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
11/01 17:30 |
9 KT |
Esteghlal Khozestan[1] Qashqai Shiraz[15] |
11/01 17:30 |
9 KT |
Fajr Sepasi[7] Malavan[2] |
11/01 17:30 |
9 KT |
Shahrdari Astara[4] Arman Gohar Sirjan[13] |
11/01 17:30 |
9 KT |
Havadar SC[6] Khouneh Be Khouneh[8] |
11/01 17:30 |
9 KT |
Oxin Alborz[14] Kheybar Khorramabad[12] |
11/01 17:30 |
9 KT |
Khooshe Talaee Saveh[16] Esteghlal Mollasani[10] |
11/01 17:30 |
9 KT |
Navad Urmia[18] Baderan Tehran[11] |
11/01 17:30 |
9 KT |
Shahin Bushehr[9] Chooka Talesh[17] |
11/01 17:30 |
9 KT |
Mes Krman[3] Pars Jonoubi Jam[5] |
Lịch thi đấu Italia C1C |
||
12/01 03:00 |
18 KT |
Foggia[C-5] Juve Stabia[C-9] |
Lịch thi đấu Chile |
||
11/01 20:30 |
29 KT |
Palestino[6] Union Espanola[3] |
12/01 03:00 |
29 KT |
Csd Antofagasta[4] La Serena[13] |
12/01 05:15 |
29 KT |
Santiago Wanderers[9] Cobresal[12] |
12/01 07:30 |
29 KT |
Audax Italiano[15] Huachipato[11] |
Lịch thi đấu Kuwait Crown Prince Cup |
||
11/01 22:30 |
hạng 3 KT |
Al Ttadamon[KUW D1-14] Burgan Sc[KUW D1-11] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
12/01 02:30 |
1 KT |
Camelon Juniors Brora Rangers[SCO HL-1] |
Lịch thi đấu Algeria |
||
11/01 20:00 |
7 KT |
Paradou Ac[10] Cr Belouizdad[5] |
11/01 20:30 |
7 KT |
Js Kabylie[8] Usm Alger[14] |
11/01 21:00 |
7 KT |
Mc Alger[2] Mc Oran[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
11/01 22:59 |
13 KT |
Akhisar Bld.Geng[15] Adanaspor[16] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
11/01 21:00 |
21 KT |
Al Salt[4] Al-Ahli[12] |
11/01 21:00 |
21 KT |
Al Hussein Irbid[5] Al Aqaba Sc[9] |
11/01 23:30 |
21 KT |
Maan[7] Al-Faisaly[6] |
Lịch thi đấu Ghana Premier League |
||
11/01 22:00 |
8 KT |
Asante Kotoko Liberty Professionals |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
12/01 06:00 |
KT |
Brusque[group-4] Ituano Sp[group-2] |
Lịch thi đấu U17 Châu Phi |
||
11/01 23:00 |
KT |
Burkina Faso U17 Togo U17 |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
12/01 02:45 |
3 KT |
Bradford Park Avenue[16] Boston United[3] |
Lịch thi đấu Mexico Youth U20 |
||
12/01 01:00 |
clausura KT |
Pachuca U20 Juarez U20 |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
11/01 20:15 |
3 KT |
Hilal Al Fasher Al Hilal Kadougli |
11/01 20:15 |
3 KT |
Ahli Al Khartoum Hilal Obayed |
11/01 22:59 |
3 KT |
Hay Al Wadi Hay Al Arab |
11/01 22:59 |
3 KT |
Al Merreikh Ahli Marawi |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |