Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
12/04 01:45 |
Quarter Final KT |
Real Madrid[SPA D1-3] Juventus[ITA D1-1] |
12/04 01:45 |
Quarter Final KT |
Bayern Munich[GER D1-1] Sevilla[SPA D1-7] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
12/04 01:45 |
42 KT |
Wolves[1] Derby County[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
12/04 01:45 |
39 KT |
Oldham Athletic[19] Walsall[18] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
11/04 23:45 |
24 KT |
Basel Zurich |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
11/04 15:30 |
bảng KT |
April 25 Sports Club Benfica De Macau |
11/04 16:00 |
bảng KT |
Yangon United Bali United |
11/04 18:30 |
bảng KT |
Global FC[PH UFL-13] Thanh Hóa[VIE D1-7] |
11/04 18:30 |
bảng KT |
Home United FC Shan United |
11/04 18:30 |
bảng KT |
Boeung Ket Angkor Ceres |
11/04 20:00 |
bảng KT |
Ahal Altyn Asyr |
11/04 20:00 |
bảng KT |
Aizawl Abahani Limited Dhaka |
11/04 21:00 |
bảng KT |
Esteghlal Dushanbe[TAJ L1-1] Alay Osh |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
12/04 07:45 |
bảng KT |
Palmeiras[BRA SP-1] Boca Juniors[ARG D1-1] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
11/04 23:30 |
2 KT |
Sandefjord[10] Ranheim IL[8] |
11/04 23:30 |
2 KT |
Tromso IL[16] Stromsgodset[5] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
12/04 06:00 |
loại KT |
New York City Fc[1] Real Salt Lake[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
12/04 00:00 |
2 KT |
IFK Varnamo[6] GAIS[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
11/04 22:00 |
33 KT |
Gil Vicente[17] Sporting Braga B[16] |
11/04 22:00 |
33 KT |
Real Sport[20] SC Covilha[12] |
11/04 22:00 |
33 KT |
Sporting CP B[19] Famalicao[9] |
11/04 22:00 |
33 KT |
CD Cova Piedade[15] UD Oliveirense[11] |
11/04 22:00 |
33 KT |
Vitoria Guimaraes B[10] Penafiel[3] |
11/04 22:00 |
33 KT |
Varzim[14] Academico Viseu[7] |
11/04 22:59 |
33 KT |
Santa Clara[2] Arouca[4] |
11/04 22:59 |
33 KT |
SL Benfica B[13] Leixoes[8] |
12/04 01:15 |
33 KT |
CF Uniao Madeira[18] CD Nacional[1] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
11/04 17:30 |
6 KT |
Chunnam Dragons[7] Jeju United FC[8] |
11/04 17:30 |
6 KT |
Gyeongnam FC[1] Jeonbuk Hyundai Motors[3] |
11/04 17:30 |
6 KT |
Incheon United FC[6] Sangju Sangmu Phoenix[9] |
11/04 17:30 |
6 KT |
Seoul[11] Pohang Steelers[2] |
11/04 17:30 |
6 KT |
Daegu FC[10] Ulsan Hyundai Horang-i[12] |
11/04 18:00 |
6 KT |
Gangwon FC[4] Suwon Samsung Bluewings[5] |
Lịch thi đấu Iran |
||
11/04 19:30 |
28 KT |
Gostaresh Folad[9] Esteghlal Tehran[3] |
11/04 21:30 |
28 KT |
Persepolis[1] Pars Jonoubi Jam[7] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
11/04 17:00 |
7 KT |
Consadole Sapporo[7] Shonan Bellmare[9] |
11/04 17:00 |
7 KT |
Tokyo[12] Kashima Antlers[10] |
11/04 17:00 |
7 KT |
Gamba Osaka[18] Jubilo Iwata[11] |
11/04 17:00 |
7 KT |
Kawasaki Frontale[3] Cerezo Osaka[5] |
11/04 17:00 |
7 KT |
Nagoya Grampus Eight[14] Vegalta Sendai[2] |
11/04 17:00 |
7 KT |
Sanfrecce Hiroshima[1] Yokohama F Marinos[13] |
11/04 17:00 |
7 KT |
Shimizu S-Pulse[4] V-Varen Nagasaki[17] |
11/04 17:00 |
7 KT |
Vissel Kobe[15] Urawa Red Diamonds[16] |
11/04 18:00 |
7 KT |
Sagan Tosu[8] Kashiwa Reysol[6] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Đảo Sip |
||
11/04 22:59 |
KT |
Apollon Limassol FC[CYP D1-2] Anorthosis Famagusta FC[CYP D1-3] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
11/04 22:59 |
21 KT |
Budapest Honved[4] Fehervar Videoton[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
11/04 19:00 |
32 KT |
Sibir[6] Shinnik Yaroslavl[8] |
11/04 19:00 |
32 KT |
Spartak Moscow II[13] Tom Tomsk[18] |
11/04 19:00 |
32 KT |
Yenisey Krasnoyarsk[1] Pari Nizhny Novgorod[14] |
11/04 20:00 |
32 KT |
Gazovik Orenburg[3] Volgar-Gazprom Astrachan[10] |
11/04 21:00 |
32 KT |
FK Tyumen Sochi |
11/04 21:00 |
32 KT |
Zenit-2 St.Petersburg[19] Luch-Energiya[16] |
11/04 22:00 |
32 KT |
Fakel Voronezh[20] Kuban Krasnodar[9] |
11/04 22:30 |
32 KT |
Tambov[5] FK Khimki[12] |
11/04 22:59 |
32 KT |
Rotor Volgograd[15] Avangard[11] |
12/04 01:00 |
32 KT |
Baltika[4] Krylya Sovetov Samara[2] |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
11/04 17:45 |
10 KT |
Buriram United[1] Port[4] |
11/04 17:45 |
10 KT |
Ratchaburi FC[11] Prachuap Khiri Khan[2] |
11/04 18:00 |
10 KT |
Sukhothai[3] Bangkok Glass Pathum[12] |
11/04 18:00 |
10 KT |
Chainat FC[17] Navy[14] |
11/04 19:00 |
10 KT |
BEC Tero Sasana[15] Ubon Umt United[16] |
11/04 19:00 |
10 KT |
Bangkok United FC[5] Nakhon Ratchasima[6] |
11/04 19:00 |
10 KT |
Samut Prakan City[10] Chonburi Shark FC[13] |
11/04 20:00 |
10 KT |
Air Force Central[18] Chiangrai United[8] |
11/04 20:00 |
10 KT |
Muang Thong United[9] Suphanburi FC[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
11/04 22:30 |
23 KT |
Fremad Amager[9] Viborg[4] |
12/04 00:00 |
21 KT |
Nykobing Falster[10] Vendsyssel[1] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
11/04 20:00 |
20 KT |
Triglav Gorenjska[9] NK Maribor[3] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
12/04 00:30 |
26 KT |
Supersport United[14] Orlando Pirates[2] |
12/04 00:30 |
26 KT |
Ajax Cape Town[15] Bidvest Wits[10] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
11/04 18:45 |
4 KT |
Balestier Khalsa FC[9] Young Lions[1] |
Lịch thi đấu Litva |
||
11/04 22:00 |
7 KT |
Atlantas Klaipeda[3] FK Zalgiris Vilnius[2] |
12/04 00:00 |
7 KT |
Stumbras[4] Palanga[7] |
Lịch thi đấu Honduras |
||
12/04 08:00 |
clausura KT |
Real Espana[(c)-5] Real Sociedad Tocoa[(c)-10] |
12/04 08:15 |
clausura KT |
Platense[(c)-7] CD Olimpia[(c)-3] |
12/04 08:15 |
clausura KT |
Honduras Progreso Upnfm |
12/04 08:30 |
clausura KT |
CD Vida[(c)-6] Marathon[(c)-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đan Mạch |
||
11/04 22:59 |
Quarter Final KT |
Fredericia[DEN D1-7] Aalborg BK[DEN SASL-5] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
12/04 05:30 |
4 KT |
Internacional[BRA CGD1-3] Vitoria Salvador BA[BRA CBD-1] |
12/04 05:30 |
4 KT |
Avai[Bra CMD1-54] Goias[BRA CGD-1] |
12/04 07:45 |
4 KT |
Ponte Preta[BRA SP-13] Nautico PE[BRA PE-1] |
Lịch thi đấu UAE Cup |
||
11/04 20:45 |
tứ kết KT |
Al-Wasl Dabba Al-Fujairah |
11/04 23:45 |
tứ kết KT |
Al-Jazira UAE Al Wehda UAE |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
11/04 22:00 |
23 KT |
Olimpia Elblag[5] Blekitni Stargard Szczecinski[8] |
11/04 22:00 |
23 KT |
Radomiak Radom Gwardia Koszalin |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
11/04 21:00 |
18 KT |
Chernomorets Balchik[11] Ludogorets Razgrad Ii[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
11/04 22:00 |
bán kết KT |
CSKA Sofia Levski Sofia |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
12/04 08:00 |
KT |
Necaxa[MEX D1(c)-11] Toluca[MEX D1(c)-1] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
11/04 18:00 |
9 KT |
Sisaket[14] Rayong[7] |
11/04 18:00 |
9 KT |
Ptt Rayong[4] Krabi Fc[15] |
11/04 18:00 |
9 KT |
Kasetsart University FC Khonkaen FC |
11/04 18:00 |
9 KT |
Nong Bua Pitchaya Samut Sakhon |
11/04 19:00 |
9 KT |
Lampang Fc[12] Thai Honda Fc[11] |
11/04 19:00 |
9 KT |
Army United[9] Trat Fc[2] |
11/04 19:00 |
9 KT |
Chiangmai Fc Udon Thani |
Lịch thi đấu Cup Liên Đoàn Tây Ban Nha |
||
12/04 01:00 |
chung kết KT |
Pontevedra[SPA D31-15] Ontinyent CF[SPA D33-8] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
11/04 15:00 |
qualifying KT |
Carlton Rovers Hurstville City Minotaurs |
11/04 15:30 |
qualifying KT |
Hamilton Azzurri Merewether Advance Sfc |
11/04 16:00 |
qualifying KT |
Mount Gravatt Western Pride |
11/04 16:05 |
qualifying KT |
Southside Eagles Moreton Bay United |
11/04 16:15 |
qualifying KT |
Sutherland Sharks North Shore Mariners |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
Essendon Royals Hume City |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
Whittlesea Ranges Fc Yarraville |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
Spirit Hearst Neville |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
Marconi Stallions Parramatta Eagles |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
Altona Magic Hoppers Crossing Sc |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Fraser Park |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
Blacktown City Demons Blue Mountains |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
Epping Eastwood Killarney Districts |
11/04 16:35 |
qualifying KT |
Bankstown Berries Hakoah Sydney |
11/04 17:00 |
qualifying KT |
Elizabeth Vale Sc Seaford Rangers |
11/04 17:00 |
qualifying KT |
Sans Souci Terrigal United |
11/04 17:00 |
qualifying KT |
Rockdale City Suns Glebe Wanderers |
11/04 17:00 |
qualifying KT |
North Sunshine Eagles North Geelong Warriors |
11/04 17:30 |
qualifying KT |
Ghan Kilburn Sc White City Woodville |
11/04 17:40 |
qualifying KT |
Cooks Hill United Kahibah |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
11/04 22:30 |
17 KT |
Al Tadhmon Isa Town |
11/04 22:30 |
17 KT |
Al-hala Sitra |
11/04 22:30 |
17 KT |
Al Ittifaq Busaiteen |
Lịch thi đấu Hạng 2 Wales |
||
12/04 00:30 |
28 KT |
Monmouth Town[13] Taffs Well[9] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bosnia |
||
11/04 21:30 |
Semifinal KT |
Zvijezda 09 Brgule Krupa |
11/04 22:59 |
Semifinal KT |
FK Zeljeznicar Sloboda |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
12/04 06:15 |
apertura KT |
Libertad Asuncion Olimpia Asuncion |
Lịch thi đấu Colombia |
||
12/04 04:00 |
apertura KT |
Envigado[(a)-8] Atletico Bucaramanga[(a)-10] |
12/04 06:00 |
apertura KT |
Deportiva Once Caldas[(a)-5] Deportes Tolima[(a)-11] |
12/04 08:00 |
apertura KT |
Atletico Junior Barranquilla[(a)-3] Independiente Santa Fe[(a)-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
11/04 22:00 |
23 KT |
Wigry Suwalki[5] Puszcza Niepolomice[12] |
11/04 22:59 |
23 KT |
Bytovia Bytow[14] Gornik Leczna[16] |
11/04 22:59 |
23 KT |
Podbeskidzie[10] GKS Tychy[11] |
11/04 22:59 |
23 KT |
Ruch Chorzow[18] Chojniczanka Chojnice[2] |
11/04 23:30 |
23 KT |
Chrobry Glogow[6] Pogon Siedlce[13] |
12/04 00:00 |
23 KT |
Stal Mielec[4] Miedz Legnica[1] |
12/04 00:00 |
23 KT |
Zaglebie Sosnowiec[9] Rakow Czestochowa[7] |
12/04 00:00 |
23 KT |
Stomil Olsztyn OKS 1945[17] Olimpia Grudziadz[15] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
11/04 20:00 |
6 KT |
Sogdiana Jizak[12] Navbahor Namangan[6] |
11/04 20:00 |
6 KT |
Kuruvchi Bunyodkor[1] Metallurg Bekobod[4] |
11/04 22:00 |
6 KT |
Nasaf Qarshi[3] Lokomotiv Tashkent[9] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
12/04 05:15 |
1.1 KT |
San Lorenzo[ARG D1-2] Atletico Mineiro[BRA MG-3] |
12/04 07:45 |
1.1 KT |
Blooming[BOL D1(a)-2] Bahia[BRA CBD-3] |
12/04 07:45 |
1.1 KT |
Fluminense[BRA RJC-3] Nacional Potosi[BOL D1(a)-6] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
12/04 00:30 |
16 KT |
Fola Esch Hostert |
12/04 00:30 |
16 KT |
Differdange 03 Rodange 91 |
12/04 00:30 |
16 KT |
F91 Dudelange Hamm Rm Benfica |
12/04 00:30 |
16 KT |
Una Strassen Racing Union Luxemburg |
12/04 00:30 |
16 KT |
CS Petange Progres Niedercorn |
12/04 00:30 |
16 KT |
Us Mondorf-les-bains Jeunesse Esch |
12/04 01:00 |
16 KT |
Us Esch Victoria Rosport |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
11/04 20:30 |
23 KT |
Gyirmot Se Varda Se |
11/04 21:30 |
23 KT |
Cegled Mte Mosonmagyarovar |
11/04 21:30 |
23 KT |
Bekescsaba Soproni Svse-gysev |
11/04 21:30 |
23 KT |
Vac-Dunakanyar MTK Hungaria FC |
11/04 21:30 |
23 KT |
Szolnoki MAV Szegedi Ak |
11/04 21:30 |
23 KT |
Budaorsi Sc Soroksar |
12/04 00:00 |
23 KT |
Siofok Zalaegerszegi TE |
12/04 00:00 |
23 KT |
Csakvari Tk ETO Gyori FC |
12/04 00:00 |
23 KT |
Budafoki Mte Kazincbarcika |
12/04 00:00 |
23 KT |
Nyiregyhaza Dorogi |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
11/04 21:30 |
19 KT |
Domazlice Prevysov |
11/04 22:00 |
19 KT |
Dobrovice Sokol Brozany |
11/04 22:00 |
19 KT |
Viktorie Jirny Jiskra Usti Nad Orlici |
11/04 22:00 |
19 KT |
Sokol Zapy Chrudim |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
11/04 20:30 |
21 KT |
Indjija[8] Jagodina[16] |
11/04 20:30 |
21 KT |
Radnicki 1923 Kragujevac[9] Novi Pazar[7] |
11/04 20:30 |
21 KT |
Fk Teleoptik Zemun Fk Sindelic Nis |
11/04 20:30 |
21 KT |
Sloboda Uzice Sevojno Csk Pivara Celarevo |
11/04 20:30 |
21 KT |
Radnicki Pirot Buducnost Dobanovci |
11/04 20:30 |
21 KT |
Proleter Novi Sad Dinamo Vranje |
11/04 20:30 |
21 KT |
Temnic 1924 FK Metalac Gornji Milanovac |
11/04 20:30 |
21 KT |
FK Bezanija Backa Topola |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Slovenia |
||
11/04 22:15 |
Semifinal KT |
NK Publikum Celje NK Olimpija Ljubljana |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
11/04 21:00 |
19 KT |
Brda[12] Nk Roltek Dob[9] |
11/04 21:00 |
19 KT |
Nafta[3] Tabor Sezana[6] |
11/04 21:00 |
19 KT |
Nk Radomlje Fuzinar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
11/04 21:30 |
19 KT |
Spisska Nova Ves[6] Sport Podbrezova B[16] |
11/04 21:30 |
19 KT |
Stk 1914 Samorin[9] Mfk Skalica[3] |
11/04 21:30 |
19 KT |
Skf Sered[1] KFC Komarno[15] |
11/04 22:59 |
19 KT |
FK Pohronie[8] Mfk Lokomotiva Zvolen[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
11/04 18:00 |
league b KT |
Labsa Fk Gijduvon |
11/04 18:00 |
league b KT |
Iftixor Oltiariq Zaamin |
11/04 18:00 |
league b KT |
Lokomotiv Bfk[6] Yozyovon[16] |
11/04 19:00 |
league a KT |
Termez Surkhon Shurtan Guzor |
11/04 19:00 |
league b KT |
Sherdor Samarqand Nurafshon |
11/04 19:00 |
league a KT |
Istiklol Fergana[10] Andijon[2] |
11/04 20:00 |
league a KT |
Mashal Muborak Naryn |
11/04 20:40 |
league a KT |
Xorazm Urganch[20] Aral Nukus[13] |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
11/04 20:15 |
18 KT |
Synot Slovacko U19[9] Zlin U19[11] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
12/04 01:45 |
KT |
Wealdstone[12] Oxford City[14] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
12/04 01:45 |
29 KT |
Curzon Ashton[19] Gainsborough Trinity[21] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
11/04 22:00 |
16 KT |
Kwara United[20] Enyimba International[6] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Macedonia |
||
11/04 20:00 |
bán kết KT |
Renova Cepciste[MKD D1-7] FK Shkendija 79[MKD D1-1] |
11/04 21:00 |
bán kết KT |
Brera Strumica[MKD D1-5] Pelister Bitola[MKD D1-9] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
12/04 00:45 |
29 KT |
Al Khaleej Club[7] Najran[14] |
12/04 00:45 |
29 KT |
Al Mojzel[12] Al Wehda Mecca[1] |
12/04 00:45 |
29 KT |
Al Watani[15] Al Hazm[5] |
12/04 00:45 |
29 KT |
Al Tai[2] Al Shoalah[6] |
12/04 00:45 |
29 KT |
Al Kawkab Al Nahdha |
12/04 00:45 |
29 KT |
Al Nojoom Al Orubah |
12/04 00:45 |
29 KT |
Dhamk Al Qaisoma |
12/04 00:45 |
29 KT |
Jeddah Hajer |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
12/04 01:45 |
37 KT |
Farnborough Town[18] Bishop's Stortford[19] |
Lịch thi đấu Conmebol-Sudamericano Women |
||
12/04 02:45 |
bảng KT |
Bolivia Womens Nữ Ecuador |
12/04 05:00 |
bảng KT |
Venezuela Womens Nữ Brazil |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
12/04 00:00 |
groups a KT |
Alamal Atbara Hilal Obayed |
12/04 00:30 |
groups a KT |
Al Hilal Omdurman Hay Al Wadi |
Lịch thi đấu Peru |
||
12/04 01:15 |
torneo de verano KT |
Dep. San Martin Utc Cajamarca |
12/04 03:30 |
torneo de verano KT |
Comerciantes Unidos Sporting Cristal |
12/04 05:30 |
torneo de verano KT |
Sport Rosario Ayacucho Futbol Club |
12/04 08:00 |
torneo de verano KT |
Alianza Lima Universitario de Deportes |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
12/04 03:30 |
2 KT |
Deportes Quindio[COL D2(a)-9] Universitario De Popayan[COL D2(a)-8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
12/04 09:05 |
loại KT |
Tacoma Defiance Real Monarchs Slc |
12/04 09:35 |
loại KT |
Los Angeles Galaxy 2[28] Phoenix Rising Arizona U[9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 |
8 | 9 | 10 | 11 | 12 | 13 | 14 |
15 | 16 | 17 | 18 | 19 | 20 | 21 |
22 | 23 | 24 | 25 | 26 | 27 | 28 |
29 | 30 |