Lịch thi đấu Cúp C3 Europa League |
||
12/04 02:00 |
Quarter Final KT |
Arsenal[ENG PR-4] Napoli[ITA D1-2] |
12/04 02:00 |
Quarter Final KT |
Villarreal[SPA D1-16] Valencia[SPA D1-6] |
12/04 02:00 |
Quarter Final KT |
SL Benfica[POR D1-2] Eintr Frankfurt[GER D1-4] |
12/04 02:00 |
Quarter Final KT |
Slavia Praha[CZE D1-1] Chelsea[ENG PR-5] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
12/04 05:00 |
bảng KT |
River Plate[ARG D1-4] Alianza Lima[PER D1-5] |
12/04 07:00 |
bảng KT |
Flamengo[BRA RJC-1] San Jose[BOL D1(a)-7] |
12/04 09:00 |
bảng KT |
Club Sport Emelec[ECU D1-10] Deportivo Lara[VEN D1-6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
12/04 01:30 |
30 KT |
Rodez Aveyron[1] US Boulogne[7] |
Lịch thi đấu Iran |
||
11/04 19:30 |
25 KT |
Esteghlal Khozestan[15] Foolad Khozestan[6] |
11/04 20:30 |
25 KT |
Mashin Sazi[9] Nassaji Mazandaran[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
11/04 23:45 |
26 KT |
Silkeborg IF[1] Naestved[3] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
11/04 20:45 |
26 KT |
NK Aluminij[5] Gorica[8] |
11/04 22:59 |
26 KT |
NK Mura 05[6] NK Olimpija Ljubljana[2] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
11/04 19:30 |
22 KT |
Al-Naft[6] Al Shorta[1] |
11/04 19:30 |
22 KT |
Al Diwaniya[17] Alsinaat Alkahrabaiya[16] |
11/04 19:30 |
22 KT |
Naft Alwasat[7] Al Najaf[11] |
11/04 20:45 |
22 KT |
Al-Hudod[12] Al Talaba[8] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
11/04 18:00 |
26 KT |
Artsakh Noah[8] Avan Academy[1] |
11/04 18:00 |
26 KT |
Ararat Yerevan[9] Pyunik[4] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
11/04 22:30 |
29 KT |
Tala Al Jaish[10] El Daklyeh[15] |
11/04 22:30 |
28 KT |
EL Masry[4] El Zamalek[2] |
12/04 01:00 |
29 KT |
El Mokawloon[6] Haras El Hedoud[13] |
12/04 01:00 |
29 KT |
Ittihad Alexandria[9] Pyramids[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
12/04 05:15 |
3 KT |
Juventude[BRA CGD1-10] Botafogo[BRA D1-9] |
12/04 07:30 |
3 KT |
Santos[BRA SP-3] Atletico Clube Goianiense[BRA CGD-2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
11/04 21:30 |
29 KT |
Ripensia Timisoara[9] Chindia Targoviste[2] |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
12/04 08:07 |
bán kết KT |
Sporting Kansas City[MLS-7] Monterrey[MEX D1(c)-3] |
Lịch thi đấu Qatar Prince Cup |
||
11/04 22:30 |
1 KT |
Al-Shamal Al Mesaimeer Club |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
11/04 16:00 |
qualifying KT |
North Shore Marin Gwandalan Summerland |
11/04 16:30 |
qualifying KT |
Western Condors South Coast Flame |
11/04 16:35 |
qualifying KT |
Taringa Rovers Logan Metro |
Lịch thi đấu Macao |
||
11/04 18:05 |
9 KT |
Windsor Arch Ka I Cheng Fung |
11/04 20:05 |
9 KT |
Cd Monte Carlo Hang Sai |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Iceland |
||
12/04 02:00 |
1 KT |
Umf Afturelding[ICE D2-1] Lettir Reykjavik[LCE D4-1] |
12/04 02:00 |
1 KT |
Ir Reykjavik Skautafelag Reykjavikur |
12/04 02:00 |
1 KT |
Grotta Seltjarnarnes[ICE D2-2] Alftanes |
12/04 02:00 |
1 KT |
Ymir Afrika |
12/04 02:00 |
1 KT |
Ellidi Alafoss |
12/04 02:00 |
1 KT |
Fram Reykjavik Golfklubbur Grindavikur |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
11/04 22:59 |
27 KT |
Adana Demirspor[9] Umraniyespor[7] |
Lịch thi đấu Jordan |
||
11/04 21:00 |
19 KT |
AL-Sareeh[9] Al-Baq'a[8] |
11/04 23:30 |
19 KT |
Al Wihdat Amman[4] Al-Jazeera (Jordan)[2] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
11/04 21:00 |
18 KT |
Club Africain[5] Club Sportif Sfaxien[2] |
Lịch thi đấu Bahrain |
||
11/04 22:30 |
16 KT |
Al-Muharraq[4] East Riffa[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
11/04 22:59 |
6 KT |
Flora Tallinn Ii[3] Rakvere Flora[9] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
11/04 18:00 |
league b west zone KT |
Aral Nukus[UZB D1-9] Zaamin[UZB D1-8] |
11/04 18:00 |
league b east zone KT |
Chigatoy Rubin Uzb |
11/04 18:00 |
league b east zone KT |
Rash Milk Bunyodkor 2 |
11/04 18:00 |
league b east zone KT |
Turon Nukus Lokomotiv Bfk |
11/04 18:00 |
league b east zone KT |
Yashnobod Andijan Ii |
11/04 18:00 |
league b west zone KT |
Fk Gijduvon Ittifoq Navoiy |
Lịch thi đấu U19 Na uy |
||
11/04 23:45 |
KT |
Valerenga U19 Follo U19 |
12/04 00:00 |
KT |
Sparta Sarpsborg U19 Fredrikstad U19 |
12/04 00:00 |
KT |
Lillestrom U19 Ham kam U19 |
12/04 01:15 |
KT |
Raufoss U19 Strommen U19 |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
11/04 16:00 |
23 KT |
Krylya Sovetov Samara Youth[8] Rubin Kazan Youth[10] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
11/04 16:00 |
vô địch KT |
Vorskla U21[7] Dynamo Kyiv U21[1] |
11/04 17:00 |
vô địch KT |
Arsenal Kyiv U21 Pfc Oleksandria U21 |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
11/04 22:40 |
27 KT |
Al-Ettifaq[9] Al-Fath[8] |
11/04 22:59 |
27 KT |
Al Baten[15] Al Shabab Ksa[3] |
12/04 00:30 |
27 KT |
Al Hazm[12] Al-Raed[10] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
11/04 22:15 |
groups a KT |
Sunshine Stars[10] Lobi Stars[4] |
Lịch thi đấu Lebanon |
||
11/04 20:00 |
21 KT |
Al-Ahed[1] Al Ansar Lib[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Oman |
||
11/04 22:15 |
1/16 KT |
Fnjaa SC[OMA D1-2] Sur Club[OMA PL-13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
12/04 03:00 |
bảng KT |
Deportivo Pereira[COL D2-1] Envigado[COL D1(a)-15] |
12/04 03:30 |
bảng KT |
Atletico Huila[COL D1(a)-17] Deportes Quindio[COL D2-4] |
12/04 07:00 |
bảng KT |
Atletico Clube Purtugal[COL D2-16] America de Cali[COL D1(a)-4] |
12/04 07:30 |
bảng KT |
Millonarios[COL D1(a)-1] Llaneros FC[COL D2-3] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |