Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
13/03 03:00 |
30 KT |
Stoke City[19] Manchester City[1] |
Lịch thi đấu Tây Ban Nha |
||
13/03 03:00 |
28 KT |
Alaves[16] Real Betis[10] |
Lịch thi đấu Đức |
||
13/03 02:30 |
26 KT |
Werder Bremen[14] Koln[18] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
13/03 02:30 |
30 KT |
Novara[18] Brescia[16] |
Lịch thi đấu Nga |
||
12/03 21:00 |
22 KT |
Ural Yekaterinburg[9] Lokomotiv Moscow[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
13/03 02:45 |
29 KT |
Lens[15] Bourg Peronnas[17] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
13/03 02:00 |
26 KT |
Chaves[6] Sporting Lisbon[3] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
13/03 05:00 |
19 KT |
Defensa Y Justicia[11] Belgrano[9] |
13/03 05:00 |
19 KT |
Union Santa Fe[10] Temperley[24] |
13/03 07:15 |
19 KT |
Newells Old Boys[25] San Martin San Juan[19] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
12/03 19:00 |
bảng KT |
Lokomotiv Tashkent Al Duhail Lekhwia |
12/03 22:00 |
bảng KT |
Al Wehda UAE[UAE LP-2] Zob Ahan[IRN PR-2] |
12/03 22:15 |
bảng KT |
Al Rayyan[QAT D1-3] Al Hilal[KSA PR-1] |
12/03 22:30 |
bảng KT |
Esteghlal Tehran[IRN PR-3] Al Ain[UAE LP-1] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
12/03 22:30 |
bảng KT |
Al-Jaish Damascus[SYR D1-1] Al-Ahed[LBN D1-2] |
12/03 22:30 |
bảng KT |
Manama Club[BHR D1-4] Al Zawraa[IRQ D1-1] |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
13/03 01:00 |
25 KT |
Copenhagen[4] Elite 3000 Helsingor[14] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
13/03 02:45 |
6 KT |
Bray Wanderers[10] Sligo Rovers[9] |
13/03 02:45 |
6 KT |
Cork City[1] Shamrock Rovers[4] |
13/03 02:45 |
6 KT |
Derry City[7] Limerick FC[6] |
13/03 02:45 |
6 KT |
St Patrick's[8] Dundalk[3] |
13/03 02:45 |
6 KT |
Waterford United[2] Bohemians[5] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
13/03 00:00 |
25 KT |
Akhisar Bld.Geng[10] Trabzonspor[7] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
13/03 01:00 |
1 KT |
Kristiansund BK[7] Valerenga[8] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
13/03 00:00 |
27 KT |
Arka Gdynia[9] LKS Nieciecza[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan |
||
13/03 02:00 |
29 KT |
Dordrecht 90[11] RKC Waalwijk[19] |
13/03 02:00 |
29 KT |
Helmond Sport[18] Den Bosch[10] |
13/03 02:00 |
29 KT |
Jong Ajax Amsterdam[1] Eindhoven[15] |
13/03 02:00 |
29 KT |
Jong PSV Eindhoven[7] Cambuur Leeuwarden[14] |
13/03 02:00 |
29 KT |
Oss[9] Emmen[5] |
13/03 02:00 |
29 KT |
Fortuna Sittard[3] De Graafschap[6] |
13/03 02:00 |
29 KT |
Volendam[13] MVV Maastricht[12] |
13/03 02:00 |
29 KT |
Jong Utrecht NEC Nijmegen |
13/03 02:00 |
29 KT |
Jong AZ Go Ahead Eagles |
13/03 02:00 |
29 KT |
Almere City FC Telstar |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
13/03 01:00 |
Quarter Final KT |
Djurgardens[SWE D1-3] Hacken[SWE D1-4] |
Lịch thi đấu Israel |
||
13/03 02:00 |
26 KT |
Maccabi Tel Aviv[3] Maccabi Petah Tikva FC[7] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
13/03 00:00 |
xuống hạng KT |
AEP Paphos Ermis Aradippou |
Lịch thi đấu Romania |
||
13/03 01:45 |
xuống hạng KT |
Dinamo Bucuresti Gaz Metan Medias |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
12/03 22:30 |
25 KT |
FC Vereya[6] Botev Plovdiv[5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
13/03 02:00 |
24 KT |
Aarau[6] Rapperswil-jona[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
13/03 06:30 |
18 KT |
Santa Marina Tandil[24] Instituto[10] |
13/03 07:05 |
18 KT |
Boca Unidos[21] Aldosivi[3] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
12/03 20:30 |
5 KT |
Misc Mifa Petaling Sabah FA |
Lịch thi đấu Torneo Di Viareggio |
||
12/03 21:25 |
KT |
Sassuolo Calcio Youth[ITA YTHLG1-12] Club Brugge Youth |
12/03 23:30 |
KT |
Torino U19[ITA YTHLG1-9] Trung Quốc U19 |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
13/03 07:30 |
apertura KT |
CD El Nacional[8] Macara[12] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
13/03 07:00 |
apertura KT |
Royal Pari Blooming |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
13/03 00:00 |
29 KT |
EL Masry El Entag El Harby |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Malta |
||
13/03 01:00 |
21 KT |
St Patrick[11] Sirens[10] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/03 18:30 |
tháng 3 KT |
Sepahan[IRN PR-11] Pars Jonoubi Jam[IRN PR-6] |
12/03 21:00 |
tháng 3 KT |
Odd Grenland B[NOR D2A-10] Arendal[NOR D2B-9] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
12/03 18:00 |
elite round KT |
Thụy Điển U17 Bỉ U17 |
12/03 21:00 |
elite round KT |
Thụy Sỹ U17 Phần Lan U17 |
12/03 21:30 |
elite round KT |
Croatia U17 Đảo Síp U17 |
12/03 22:59 |
elite round KT |
Bồ Đào Nha U17 Slovakia U17 |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
12/03 20:30 |
20 KT |
Chernomorets Pomorie[7] Ludogorets Razgrad Ii[11] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
12/03 21:10 |
15 KT |
Al-Nasar[6] Al Jahra[4] |
12/03 23:35 |
15 KT |
Al-Arabi Club[3] Al-Qadsia SC[5] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Catarinense Division 1 |
||
13/03 06:30 |
13 KT |
Hercilio Luz Sc Ec Internacional De Lages Sc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bahrain |
||
12/03 22:30 |
14 KT |
Bahrain Sc[5] Isa Town[4] |
12/03 22:30 |
14 KT |
Al Ittifaq[9] Sitra[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
12/03 20:00 |
3 KT |
Kufer Soom Shabab Al Hussein |
12/03 20:00 |
3 KT |
Al-Arabi (jordan) Ethad Al-Ramtha |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
12/03 14:30 |
3 KT |
Northcote City[13] Melbourne Knights[6] |
Lịch thi đấu Venezuela |
||
13/03 06:00 |
apertura KT |
Mineros de Guayana Academia Puerto Cabello |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
13/03 03:45 |
apertura KT |
Sportivo Luqueno Nacional Asuncion |
Lịch thi đấu Algeria |
||
13/03 00:00 |
22 KT |
Mc Alger[4] Mc Oran[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
12/03 19:30 |
27 KT |
Adanaspor[12] Balikesirspor[11] |
12/03 22:00 |
27 KT |
Eskisehirspor[14] Altinordu[5] |
12/03 22:00 |
27 KT |
Istanbulspor[7] Ankaragucu[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
12/03 19:30 |
21 KT |
SKA Rostov[S-8] FK Biolog[S-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
13/03 00:30 |
21 KT |
WSG Wattens[9] Kapfenberg Superfund[7] |
13/03 00:30 |
22 KT |
SC Wiener Neustadt[3] TSV Hartberg[5] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Ireland |
||
13/03 02:45 |
1 KT |
Finn Harps[IRE D1-7] Mayo League |
Lịch thi đấu U21 Victorian Úc |
||
12/03 12:30 |
KT |
Northcote City U21[12] Melbourne Knights U21[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
12/03 19:55 |
16 KT |
Buducnost Dobanovci Radnicki 1923 Kragujevac |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
12/03 20:00 |
21 KT |
Aris Thessaloniki[1] Ergotelis[11] |
12/03 20:00 |
21 KT |
Athletic Union Of Sparta Giorgos Karaiskakis |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
12/03 17:00 |
16 KT |
Shirak Gjumri B Lori Vanadzor |
12/03 17:00 |
16 KT |
Artsakh Noah[2] Pyunik B[6] |
12/03 17:00 |
16 KT |
Avan Academy[3] Erebuni[7] |
12/03 17:00 |
16 KT |
Gandzasar Kapan B[9] Banants B[4] |
12/03 17:00 |
16 KT |
Alashkert B Martuni[8] Ararat Yerevan 2[5] |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
13/03 03:00 |
22 KT |
Ca Atlas Real Pilar |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
12/03 22:59 |
KT |
Brommapojkarna U21[N-2] Hammarby U21[N-4] |
Lịch thi đấu Libya |
||
12/03 20:30 |
2nd phase KT |
Khaleej Sirte Al-tahaddi |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
13/03 02:45 |
30 KT |
Hungerford Town[19] St Albans City[6] |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
12/03 22:00 |
12 KT |
Akwa United[6] Nasarawa United[13] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
12/03 21:00 |
KT |
Aberdeen U20[3] Dundee United U20[14] |
12/03 21:00 |
KT |
Partick Thistle U20[9] Ross County U20[7] |
13/03 01:00 |
KT |
Motherwell Fc U20[5] Kilmarnock U20[10] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato do Nordeste Primeira |
||
13/03 05:15 |
KT |
Treze Campina Grande PB[BRA PB-5] Confianca Se[BRA SE-2] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
12/03 20:00 |
groups b KT |
Merreikh Nyala Ahli Shandi |
12/03 21:00 |
groups a KT |
Ahli Marawi Hilal Obayed |
13/03 00:00 |
groups a KT |
Kober Khartoum Alamal Atbara |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |