Lịch thi đấu FIFA World Cup Nữ |
||
12/06 20:00 |
bảng KT |
Nữ Nigeria Nữ Hàn Quốc |
12/06 22:59 |
bảng KT |
Nữ Đức Nữ Tây Ban Nha |
13/06 02:00 |
bảng KT |
Nữ Pháp Nữ Nauy |
Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha |
||
13/06 02:00 |
upgrade playoffs KT |
Deportivo La Coruna Malaga |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
13/06 00:00 |
1 KT |
Assyriska Bk[SWE D3VG-10] Utsiktens BK[SWE D1 SNS-1] |
13/06 00:00 |
1 KT |
Raslatt SK[SWE D3OG-12] Skovde AIK[SWE D1 SNS-2] |
13/06 00:00 |
1 KT |
Ik Ostria Lambohov Husqvarna FF |
13/06 00:30 |
1 KT |
Ifk Timra IFK Ostersund |
13/06 00:45 |
1 KT |
Vartans Ik Enskede Ik |
13/06 01:00 |
1 KT |
Haninge Ifk Stocksund |
Lịch thi đấu Romania |
||
12/06 22:00 |
play off KT |
Hermannstadt[9] Universitaea Cluj[ROM D2-3] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
13/06 05:15 |
9 KT |
Botafogo[8] Gremio[19] |
13/06 07:00 |
9 KT |
Fortaleza[14] Cruzeiro[15] |
13/06 07:30 |
9 KT |
Santos[3] Corinthians Paulista[9] |
13/06 07:30 |
9 KT |
Internacional[5] Bahia[6] |
13/06 07:30 |
9 KT |
CSA Alagoas AL Flamengo |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
12/06 18:00 |
7 KT |
Buriram United[2] Ptt Rayong[12] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/06 17:00 |
KT |
Zambia[79] Gambia[163] |
12/06 21:30 |
KT |
Nữ Bosnia[68] Nữ Montenegro |
12/06 22:59 |
KT |
Nữ Ukraina[24] Nữ Belarus[55] |
12/06 23:30 |
KT |
Croatia U21 Đan Mạch U21 |
12/06 23:30 |
KT |
Ma rốc[45] Gambia[163] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Việt Nam |
||
12/06 15:30 |
10 KT |
Đồng Tháp[6] An Giang[5] |
12/06 16:00 |
10 KT |
Huế PVF CAND |
12/06 16:30 |
10 KT |
Bình Phước[2] Cần Thơ FC[10] |
12/06 17:00 |
10 KT |
Đồng Tâm Long An[7] Tây Ninh[9] |
12/06 17:00 |
10 KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh Đắk Lắk |
12/06 19:00 |
10 KT |
Phù Đổng Ninh Bình Bình Định |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
13/06 00:00 |
12 KT |
Nosaby If Hassleholms If |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
12/06 16:00 |
10 KT |
Canberra Olympic Canberra |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
12/06 16:30 |
qualifying KT |
Valentine Edgeworth Eagles |
12/06 16:45 |
qualifying KT |
Melbourne Knights[AUS VPL-5] South Melbourne[AUS VPL-8] |
Lịch thi đấu Cúp Mỹ |
||
13/06 06:00 |
KT |
New York City Fc[MLS-6] Carolina RailHawks[USL D1-10] |
13/06 06:00 |
KT |
Washington DC United[MLS-2] Philadelphia Union[MLS-1] |
13/06 06:30 |
KT |
Cincinnati[MLS-12] Louisville City[USL D1-9] |
13/06 07:00 |
KT |
Minnesota United[MLS-6] Sporting Kansas City[MLS-10] |
13/06 07:00 |
KT |
Dallas[MLS-5] Okc Energy Fc[USL D1-14] |
13/06 07:30 |
KT |
Memphis 901[USL D1-32] Orlando City[MLS-9] |
13/06 08:00 |
KT |
Colorado Rapids[MLS-12] New Mexico United[USL D1-3] |
13/06 09:30 |
KT |
Los Angeles Galaxy[MLS-2] Orange County Fc[USA NPSL-13] |
13/06 09:30 |
KT |
Seattle Sounders[MLS-3] Portland Timbers[MLS-11] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
13/06 07:45 |
final(a) KT |
Deportivo Pasto[(a)-6] Atletico Junior Barranquilla[(a)-7] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc gia Estonia |
||
13/06 00:00 |
Round 2 KT |
Tartu Jk Tammeka Iv Jk Tallinna Kalev Iii |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
12/06 22:00 |
25 KT |
Us Ben Guerdane[6] Esperance Sportive de Tunis[1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
12/06 22:00 |
32 KT |
Domazlice Sokol Brozany |
12/06 22:59 |
32 KT |
Jiskra Usti Nad Orlici Karlovy Vary Dvory |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
12/06 20:10 |
2 KT |
Victoria Maryina Gorka Sputnik Rechitsa |
12/06 21:30 |
2 KT |
Montazhnik Naftan Novopolock |
12/06 22:00 |
2 KT |
Zhitkovichi Krumkachy[BLR D2-11] |
12/06 22:00 |
2 KT |
Osipovichy Vigvam Smolevichy[BLR D2-1] |
12/06 22:00 |
2 KT |
Oshmyany Khimik Svetlogorsk[BLR D2-9] |
12/06 22:00 |
2 KT |
Zabudova 2007 Chist Lida |
12/06 22:00 |
2 KT |
Ivatsevichi Ruh Brest |
12/06 22:30 |
2 KT |
Smi Autotrans Smorgon FC |
12/06 22:30 |
2 KT |
Fc Molodechno Arsenal Dzyarzhynsk |
12/06 22:59 |
2 KT |
Gorki Volna Pinsk[BLR D2-10] |
12/06 22:59 |
2 KT |
Neman Agro[BLR D3-5] Fc Baranovichi[BLR D2-14] |
12/06 22:59 |
2 KT |
Uzda Belshina Babruisk[BLR D2-3] |
12/06 22:59 |
2 KT |
Pk Imya Kremko Kommunalnik Slonim |
12/06 22:59 |
2 KT |
Klechesk Kletsk Fk Orsha |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
12/06 22:59 |
11 KT |
Fk Zalgiris Vilnius 2[15] Taip Vilnius[6] |
12/06 22:59 |
11 KT |
Dainava Alytus[9] Lietava Jonava[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Chile |
||
13/06 05:15 |
2 KT |
Universidad de Chile[CHI D1-13] Rangers Talca[CHI D2-11] |
13/06 06:00 |
2 KT |
Universidad de Concepcion[CHI D1-15] Valdivia Huadiwei sub[CHI D2-15] |
13/06 06:30 |
2 KT |
O Higgins[CHI D1-6] Deportes Santa Cruz[CHI D2-10] |
13/06 06:30 |
2 KT |
Curico Unido[CHI D1-8] Nublense[CHI D2-8] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Uzbekistan |
||
12/06 19:00 |
league a KT |
Istiklol Fergana Sherdor Samarqand |
12/06 19:00 |
league b east zone KT |
Bunyodkor 2 Chigatoy |
12/06 20:00 |
league a KT |
Shurtan Guzor Neftchi Fargona |
12/06 20:10 |
league a KT |
Oktepa Iftixor Oltiariq |
12/06 20:30 |
league a KT |
Xorazm Urganch Mashal Muborak |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
13/06 00:00 |
1 KT |
Nosaby If Hassleholms If |
Lịch thi đấu Nigeria |
||
12/06 21:00 |
championship round KT |
Ifeanyi Ubah[3] Enugu Rangers International[1] |
12/06 22:59 |
championship round KT |
Enyimba International[3] Akwa United[1] |
13/06 01:00 |
championship round KT |
Lobi Stars[2] Kano Pillars[2] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |