Lịch thi đấu Argentina |
||
13/06 00:00 |
1st phase KT |
Newells Old Boys[11] Union Santa Fe[27] |
13/06 03:00 |
1st phase KT |
San Lorenzo[3] Central Cordoba Sde[15] |
13/06 05:15 |
1st phase KT |
CA Banfield[26] River Plate[1] |
13/06 07:45 |
1st phase KT |
Velez Sarsfield[22] Argentinos Juniors[12] |
13/06 07:45 |
1st phase KT |
Instituto Racing Club |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
13/06 00:00 |
1 KT |
Laholms[SWE D3VG-11] IFK Hassleholm[SWE D3SG-3] |
Lịch thi đấu Cúp bóng đá Châu Phi |
||
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Swaziland[144] Togo[129] |
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Ethiopia[142] Malawi[127] |
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Burundi[145] Namibia[106] |
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Madagascar[110] Ghana[60] |
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Uganda[89] Algeria[34] |
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Tanzania[130] Niger[123] |
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Gabon[82] Democratic Rep Congo[70] |
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Sudan[128] Mauritania[105] |
12/06 23:00 |
qualifying groups KT |
Rwanda[135] Mozambique[119] |
Lịch thi đấu Toulon Tournament |
||
12/06 19:00 |
bảng KT |
Mexico U21 Australia U23 |
12/06 22:30 |
bảng KT |
Selection Mediterranean U21[B4] Qatar U23[B3] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
13/06 07:00 |
apertura KT |
Club Sport Emelec[(a)-12] Gualaceo SC[(a)-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay |
||
13/06 01:30 |
12 KT |
Atletico Colegiales[13] Deportivo Recoleta[6] |
13/06 06:15 |
12 KT |
Independiente Fbc[8] 2 De Mayo[1] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/06 18:00 |
tháng 6 KT |
Mông Cổ[183] Lebanon[99] |
12/06 21:00 |
tháng 6 KT |
Ấn Độ[101] Vanuatu[164] |
12/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Đức[14] Ukraine[30] |
12/06 23:00 |
tháng 6 KT |
Kuwait[143] Zambia[86] |
13/06 02:00 |
tháng 6 KT |
Ma rốc Cape Verde |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
12/06 12:30 |
16 KT |
Adelaide Victory[7] Adelaide Cobras[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
13/06 01:30 |
clausura KT |
Deportivo Merlo[(a)-2] UAI Urquiza[(a)-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
13/06 00:00 |
12 KT |
Ifk Stocksund[N-16] Taby[N-6] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
13/06 05:00 |
quadrangular(a) KT |
Dep.Independiente Medellin[(a)-7] America de Cali[(a)-4] |
13/06 07:30 |
quadrangular(a) KT |
Alianza Petrolera[(a)-6] Atletico Nacional[(a)-3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
12/06 22:59 |
17 KT |
Tallinna Levadia 2[4] Paide Linnameeskond B[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B |
||
12/06 23:00 |
KT |
Belediye Derincespor[A-2] Yeni Orduspor[A-4] |
Lịch thi đấu Iceland nữ |
||
13/06 01:00 |
KT |
Nữ Ibv Vestmannaeyjar[9] Nữ Breidablik[2] |
13/06 02:15 |
KT |
Trottur Reykjavik Womens[3] Keflavik Womens[8] |
13/06 02:15 |
KT |
Nữ Valur[1] Tindastoll Neisti Womens[7] |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
12/06 18:45 |
KT |
Energetik Bgu Minsk Reserves Belshina Babruisk Reserve |
Lịch thi đấu WAFF U23 Championship |
||
12/06 21:45 |
bảng KT |
Oman U23 Lebanon U23 |
12/06 23:50 |
bảng KT |
Syria U23 Palestine U23 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Brazil |
||
13/06 06:00 |
KT |
Figueirense (SC)[9] Pouso Alegre/mg[14] |
13/06 06:00 |
KT |
Paysandu (PA)[16] Sao Bernardo[1] |
13/06 07:30 |
KT |
Confianca Se[8] Nautico PE[2] |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
13/06 01:30 |
2 KT |
Deportivo Paraguayo[(a)-6] Ca Lugano[(a)-2] |
13/06 01:30 |
clausura KT |
Centro Espanol[(a)-7] Deportivo Muniz[(a)-2] |
13/06 01:30 |
apertura KT |
Deportivo Paraguayo[(a)-9] Ca Lugano[(a)-4] |
13/06 01:30 |
clausura KT |
Cdys Juventud Unida[(a)-5] Sportivo Barracas[(a)-3] |
13/06 01:30 |
clausura KT |
Deportivo Paraguayo Ca Lugano |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
12/06 23:00 |
KT |
Parnu Jk[10] Viljandi Jk Tulevik[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Iceland |
||
13/06 02:15 |
KT |
Augnablik Vidir Gardur |
Lịch thi đấu Hạng 2 Uruguay |
||
12/06 22:30 |
KT |
Bella Vista Bb Ca Rentistas |
13/06 05:00 |
KT |
Central Espanol Paysandu (PA) |
Lịch thi đấu Norway 2.Liga |
||
12/06 22:30 |
KT |
Orn-Horten[A-11] Aalesund Fk B[A-12] |
12/06 23:00 |
KT |
Stromsgodset B[B-13] Gjovik Ff[B-12] |
12/06 23:30 |
KT |
Sotra Sk[B-4] Brann B[B-10] |
13/06 00:00 |
KT |
Kjelsas IL[A-5] Valerenga B[A-9] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Na uy |
||
12/06 23:00 |
KT |
Byasen Toppfotball Rosenborg B |
13/06 00:00 |
KT |
Stabaek B Lillestrom B |
13/06 00:00 |
KT |
Funnefoss/vormsund Hamkam B |
13/06 01:00 |
KT |
Fredrikstad 2 Askollen |
Lịch thi đấu Jordan Sh Cup |
||
13/06 00:00 |
5 KT |
Al-Faisaly[JOR D1-1] Sahab Sc[JOR D1-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Peru |
||
13/06 03:30 |
KT |
Juan Aurich Ayacucho Futbol Club |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
13/06 06:30 |
16 KT |
Universidad de Concepcion[6] Puerto Montt[5] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |