Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
12/08 19:30 |
1 KT |
Liverpool[4] West Ham United[13] |
12/08 19:30 |
1 KT |
Southampton[17] Burnley[7] |
12/08 22:00 |
1 KT |
Arsenal[6] Manchester City[1] |
Lịch thi đấu Pháp |
||
12/08 20:00 |
1 KT |
Lyon[3] Amiens[13] |
12/08 22:00 |
1 KT |
Bordeaux[6] Strasbourg[15] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Italia |
||
12/08 22:59 |
Round 3 KT |
Chievo Pescara |
12/08 23:30 |
Round 3 KT |
Spezia Spal |
Lịch thi đấu Nga |
||
12/08 18:00 |
3 KT |
Gazovik Orenburg[6] Lokomotiv Moscow[11] |
12/08 20:30 |
3 KT |
Arsenal Tula[13] Akhmat Grozny[8] |
Lịch thi đấu Hà Lan |
||
12/08 17:15 |
1 KT |
ADO Den Haag[7] Emmen[HOL D2-7] |
12/08 19:30 |
1 KT |
De Graafschap[HOL D2-4] Feyenoord Rotterdam[4] |
12/08 19:30 |
1 KT |
Vitesse Arnhem[6] Groningen[12] |
12/08 21:45 |
1 KT |
AZ Alkmaar[3] NAC Breda[14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đức |
||
12/08 18:30 |
2 KT |
SV Sandhausen[16] Hamburger[18] |
12/08 20:30 |
2 KT |
Holstein Kiel[1] Heidenheimer[10] |
12/08 20:30 |
2 KT |
Erzgebirge Aue[14] 1. Magdeburg[11] |
Lịch thi đấu Bồ Đào Nha |
||
12/08 22:00 |
1 KT |
Maritimo[7] Santa Clara[POR D2-2] |
12/08 22:00 |
1 KT |
Feirense[16] Rio Ave[5] |
Lịch thi đấu Scotland |
||
12/08 21:00 |
2 KT |
St Johnstone[10] Hibernian FC[2] |
12/08 21:00 |
2 KT |
Glasgow Rangers[7] St Mirren[5] |
Lịch thi đấu Argentina |
||
12/08 21:00 |
1 KT |
Boca Juniors[1] Talleres Cordoba[5] |
12/08 23:15 |
1 KT |
Godoy Cruz[2] Estudiantes La Plata[16] |
Lịch thi đấu Bỉ |
||
12/08 19:30 |
3 KT |
Oostende[8] Genk[3] |
12/08 22:59 |
3 KT |
Sporting Charleroi[7] Anderlecht[1] |
Lịch thi đấu Thụy Sỹ |
||
12/08 21:00 |
4 KT |
Basel Sion |
12/08 21:00 |
4 KT |
Luzern Young Boys |
12/08 21:00 |
4 KT |
Zurich St. Gallen |
Lịch thi đấu Đan Mạch |
||
12/08 19:00 |
5 KT |
Aalborg BK[3] Nordsjaelland[7] |
12/08 21:00 |
5 KT |
Copenhagen[2] Brondby[1] |
12/08 22:59 |
5 KT |
Randers FC[9] Aarhus AGF[5] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
12/08 22:30 |
23 KT |
Lahti[5] Inter Turku[8] |
12/08 22:30 |
23 KT |
KuPS[6] Ps Kemi[12] |
12/08 22:30 |
23 KT |
RoPS Rovaniemi[2] IFK Mariehamn[10] |
Lịch thi đấu Séc |
||
12/08 20:00 |
4 KT |
Synot Slovacko[11] SK Sigma Olomouc[10] |
12/08 22:59 |
4 KT |
Teplice[7] Sparta Praha[2] |
Lịch thi đấu Iceland |
||
12/08 22:59 |
16 KT |
Hafnarfjordur FH[5] IBV Vestmannaeyjar[9] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
12/08 20:00 |
17 KT |
Hacken[9] Djurgardens[5] |
12/08 20:00 |
17 KT |
Ostersunds FK[4] Kalmar FF[8] |
12/08 22:30 |
17 KT |
AIK Solna[1] Elfsborg[12] |
Lịch thi đấu Thổ Nhĩ Kỳ |
||
12/08 23:30 |
1 KT |
Basaksehir FK[3] Trabzonspor[5] |
12/08 23:30 |
1 KT |
Konyaspor[15] Erzurum BB[TUR D2-6] |
Lịch thi đấu Na Uy |
||
12/08 22:59 |
18 KT |
Sarpsborg 08 FF[5] Lillestrom[13] |
12/08 22:59 |
18 KT |
Rosenborg[2] Stabaek[14] |
12/08 22:59 |
18 KT |
Bodo Glimt[12] Kristiansund BK[8] |
12/08 22:59 |
18 KT |
Molde[4] Brann[1] |
12/08 22:59 |
18 KT |
Start Kristiansand[15] Ranheim IL[6] |
Lịch thi đấu Nhà nghề Mỹ MLS |
||
12/08 10:05 |
loại KT |
Portland Timbers[2] Vancouver Whitecaps FC[7] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
12/08 20:30 |
4 KT |
Piast Gliwice[1] Legia Warszawa[10] |
12/08 22:59 |
4 KT |
Zaglebie Lubin[3] Jagiellonia Bialystok[4] |
12/08 22:59 |
4 KT |
Lech Poznan[2] Zaglebie Sosnowiec[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
12/08 20:00 |
18 KT |
Ik Frej Taby[10] Falkenbergs FF[2] |
12/08 22:30 |
18 KT |
Norrby IF[12] GAIS[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
12/08 17:15 |
1 KT |
Pacos Ferreira[POR D1-17] Sporting Braga B[16] |
12/08 22:59 |
1 KT |
Varzim[10] CD Mafra[21] |
12/08 22:59 |
1 KT |
Penafiel[5] Arouca[6] |
13/08 00:00 |
1 KT |
SC Covilha[15] Academico Viseu[3] |
13/08 00:00 |
1 KT |
Vitoria Guimaraes B[11] CD Cova Piedade[9] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
12/08 17:00 |
22 KT |
Gyeongnam FC[2] Chunnam Dragons[12] |
12/08 17:00 |
22 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[4] Suwon Samsung Bluewings[3] |
12/08 17:30 |
22 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[9] Seoul[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bỉ |
||
12/08 20:00 |
3 KT |
Brustem Centrum Jong Zulte |
12/08 21:00 |
3 KT |
Oudenaarde Royal Leopold |
12/08 21:00 |
3 KT |
Gent Zeehaven Uce Liege |
12/08 21:00 |
3 KT |
Kfc Mandel United Sparta Petegem |
12/08 21:00 |
3 KT |
Ronse Berchem Sport |
12/08 21:00 |
3 KT |
Wellen Eendracht Aalter |
12/08 21:00 |
3 KT |
Kvk Ieper Ras Monceau |
12/08 21:00 |
3 KT |
Kmsk Deinze Bleid |
12/08 21:00 |
3 KT |
Rfc Meux Tempo Overijse |
12/08 21:00 |
3 KT |
Dessel Sport Diegem Sport |
12/08 21:00 |
3 KT |
Royal Knokke Kfc Eppegem |
12/08 21:00 |
3 KT |
Menen Eendracht Wervik |
12/08 21:00 |
3 KT |
Rc Hoeilaart Royal Olympic Club Charleroi |
12/08 21:00 |
3 KT |
Kfc Houtvenne Villers La Ville |
12/08 21:00 |
3 KT |
Bambrugge La Louviere Centre |
12/08 21:00 |
3 KT |
Merelbeke Union Namur |
12/08 21:00 |
3 KT |
Vigor Wuitens Hamme Dender |
12/08 21:00 |
3 KT |
Saint Louis Saint Leger Olsa Brakel |
12/08 21:00 |
3 KT |
Givry Wingene |
12/08 21:00 |
3 KT |
Acren Stockay Warfusee |
12/08 21:00 |
3 KT |
Elene Grotenberge Kfc Duffel |
12/08 21:00 |
3 KT |
Couvin Mariembourg Royal Stade Brainois |
12/08 21:00 |
3 KT |
Seraing United Sint Eloois Winkel |
12/08 21:00 |
3 KT |
Racing Jet Wavre Excelsior Virton |
12/08 21:00 |
3 KT |
Olympia Wijgmaal Rrc Hamoir |
12/08 21:00 |
3 KT |
Kfc Nijlen KRC Mechelen |
12/08 21:00 |
3 KT |
Ostiches Solieres Sport |
12/08 21:00 |
3 KT |
Gullegem Tongeren |
12/08 21:00 |
3 KT |
Rupel Boom Ternesse |
12/08 21:00 |
3 KT |
Eendracht Aalst Hades |
12/08 21:00 |
3 KT |
Genly Quevy Vosselaar |
12/08 21:00 |
3 KT |
Royal Aubel Woluwe Zaventem |
12/08 21:00 |
3 KT |
Ksv Temse Wolvertem Merchtem |
12/08 21:00 |
3 KT |
Eendracht Termien Kac Betekom |
12/08 21:00 |
3 KT |
Royal Fc Liege Stockel |
Lịch thi đấu Hungary |
||
12/08 22:00 |
4 KT |
Paksi SE[10] Ujpesti TE[7] |
13/08 00:00 |
4 KT |
Mezokovesd-Zsory[6] Budapest Honved[2] |
Lịch thi đấu Romania |
||
12/08 19:30 |
4 KT |
Dunarea Calarasi[5] CS Universitatea Craiova[11] |
12/08 22:00 |
4 KT |
Voluntari[14] CFR Cluj[4] |
Lịch thi đấu Brazil |
||
12/08 21:00 |
18 KT |
Atletico Mineiro[6] Santos[17] |
12/08 21:00 |
18 KT |
Parana PR[20] Botafogo[10] |
Lịch thi đấu Bulgaria |
||
12/08 22:30 |
4 KT |
Vitosha Bistritsa[4] Ludogorets Razgrad[8] |
Lịch thi đấu Wales |
||
12/08 20:30 |
1 KT |
The New Saints[1] Barry Town Afc[9] |
12/08 20:30 |
1 KT |
Llanelli Connah's QN |
12/08 23:15 |
1 KT |
Caernarfon[WAL CA-1] Newi Cefn Druids[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Nga |
||
12/08 15:00 |
6 KT |
SKA Energiya Khabarovsk[3] Tambov[2] |
12/08 15:00 |
6 KT |
Luch-Energiya[15] Torpedo Armavir[20] |
12/08 19:00 |
6 KT |
FK Tyumen[9] Mordovia Saransk[14] |
12/08 19:00 |
6 KT |
Tom Tomsk[1] Pari Nizhny Novgorod[4] |
12/08 20:00 |
6 KT |
Zenit-2 St.Petersburg[19] Avangard[16] |
12/08 20:00 |
6 KT |
Shinnik Yaroslavl[8] Rotor Volgograd[12] |
12/08 20:00 |
6 KT |
FK Khimki[10] Spartak Moscow II[11] |
12/08 22:00 |
6 KT |
Baltika[18] Sochi[7] |
12/08 22:00 |
6 KT |
Fakel Voronezh[17] Sibir[13] |
12/08 22:00 |
6 KT |
Krasnodar II[5] Chertanovo Moscow[6] |
Lịch thi đấu Serbia |
||
12/08 22:00 |
4 KT |
Zemun[15] Partizan Belgrade[9] |
13/08 00:00 |
4 KT |
Crvena Zvezda[1] Spartak Subotica[13] |
Lịch thi đấu Slovakia |
||
12/08 22:30 |
4 KT |
MSK Zilina[7] Trencin[5] |
13/08 00:00 |
4 KT |
Slovan Bratislava[1] Nitra[11] |
Lịch thi đấu Áo |
||
12/08 22:00 |
3 KT |
Trenkwalder Admira[8] LASK Linz[10] |
12/08 22:00 |
3 KT |
Rapid Wien[3] Wolfsberger AC[5] |
12/08 22:00 |
3 KT |
St.Polten[4] Sturm Graz[2] |
Lịch thi đấu Croatia |
||
12/08 23:30 |
3 KT |
ZNK Osijek[2] Istra 1961[9] |
Lịch thi đấu Moldova |
||
13/08 00:00 |
16 KT |
Sheriff Speranta Nisporeni |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
12/08 18:45 |
3 KT |
Fremad Amager[10] Lyngby[5] |
12/08 18:45 |
3 KT |
Fredericia[6] Hvidovre IF[7] |
12/08 18:45 |
3 KT |
Naestved[4] Thisted[11] |
12/08 18:45 |
3 KT |
Nykobing Falster[3] Roskilde[12] |
12/08 18:45 |
3 KT |
Silkeborg IF[9] Herfolge Boldklub Koge[1] |
12/08 18:45 |
3 KT |
Viborg[8] Elite 3000 Helsingor[2] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
12/08 22:30 |
4 KT |
Triglav Gorenjska[7] NK Olimpija Ljubljana[8] |
12/08 23:15 |
4 KT |
NK Maribor[1] Gorica[5] |
Lịch thi đấu Qatar |
||
12/08 21:30 |
2 KT |
Al Shahaniya[11] Al-Khuraitiat[12] |
12/08 23:40 |
2 KT |
Al-Sadd[1] Al-Arabi SC[6] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
12/08 18:00 |
22 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[9] Kairat Almaty[2] |
12/08 21:00 |
22 KT |
FK Atyrau[12] Irtysh Pavlodar[11] |
12/08 21:00 |
22 KT |
Shakhtyor Karagandy[10] Ordabasy[5] |
Lịch thi đấu Bosnia |
||
12/08 22:30 |
4 KT |
Zvijezda 09 Brgule[8] FK Zeljeznicar[3] |
13/08 00:00 |
4 KT |
NK Celik[9] Zrinjski Mostar[4] |
Lịch thi đấu Trung Quốc |
||
12/08 18:35 |
17 KT |
Beijing Renhe[10] Tianjin Quanjian[9] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
12/08 20:00 |
KT |
Alashkert[1] Pyunik[5] |
12/08 20:00 |
2 KT |
Shirak Lori Vanadzor |
Lịch thi đấu Estonia |
||
12/08 20:00 |
22 KT |
Parnu Linnameeskond[10] JK Tallinna Kalev[7] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Thụy Sỹ |
||
12/08 21:00 |
4 KT |
Vaduz[8] Servette[3] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
12/08 21:00 |
4 KT |
Karpaty Lviv[7] Zorya[6] |
12/08 21:00 |
4 KT |
PFC Oleksandria[1] Arsenal Kyiv[12] |
12/08 23:30 |
4 KT |
Chernomorets Odessa[5] Desna Chernihiv[9] |
Lịch thi đấu Singapore |
||
12/08 16:30 |
8 KT |
Home United FC Albirex Niigata FC |
12/08 16:30 |
8 KT |
Tampines Rovers FC Hougang United FC |
12/08 16:30 |
9 KT |
Balestier Khalsa FC Young Lions |
Lịch thi đấu Indonesia |
||
12/08 15:30 |
20 KT |
Barito Putera[6] Persebaya Surabaya[12] |
12/08 15:30 |
20 KT |
Persija Jakarta[4] PSMS Medan[17] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
12/08 17:00 |
23 KT |
Ansan Greeners[9] Seongnam FC[2] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
12/08 22:59 |
17 KT |
Metta/LU Riga[7] Riga Fc[3] |
Lịch thi đấu Litva |
||
12/08 17:00 |
21 KT |
Lietava Jonava Trakai Riteriai |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
13/08 00:00 |
clausura KT |
Deportivo Cuenca[10] Barcelona SC(ECU)[2] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
13/08 00:00 |
apertura KT |
CSD Municipal Guastatoya |
13/08 00:00 |
apertura KT |
Deportivo Sanarate Club Comunicaciones |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
12/08 17:00 |
28 KT |
Machida Zelvia[2] JEF United Ichihara[15] |
12/08 17:00 |
28 KT |
Renofa Yamaguchi[7] Tokushima Vortis[10] |
12/08 17:30 |
28 KT |
Ehime FC[18] Omiya Ardija[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
12/08 17:00 |
2 KT |
ACS Poli Timisoara[19] Dacia Unirea Braila[13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
12/08 22:59 |
4 KT |
Olimpia Elblag[13] Siarka Tarnobrzeg[7] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
12/08 19:30 |
16 KT |
Gute Ifk Mora |
12/08 22:00 |
16 KT |
Vasalunds IF Sundbybergs |
Lịch thi đấu Ireland FAI Cup |
||
12/08 19:00 |
1 KT |
Home Farm Cork City |
12/08 21:00 |
1 KT |
Cockhill Celtic Limerick FC |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
12/08 18:00 |
25 KT |
Udon Thani[11] Trat Fc[3] |
12/08 18:00 |
25 KT |
Chiangmai Fc[4] Army United[6] |
12/08 19:00 |
25 KT |
Samut Sakhon Khonkaen FC |
12/08 19:00 |
25 KT |
Thai Honda Fc[14] Nong Bua Pitchaya[5] |
Lịch thi đấu Montenegro |
||
13/08 00:00 |
2 KT |
FK Buducnost Podgorica Mornar |
Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc |
||
12/08 18:35 |
south KT |
Nantong Zhiyun Jiangxi Beidamen |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Gotaland |
||
12/08 19:00 |
16 KT |
Osterlen Ff Solvesborgs Goif |
12/08 19:00 |
16 KT |
Nassjo Ff Ifo Bromolla If |
12/08 22:00 |
16 KT |
Nosaby If Lindsdals IF |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
12/08 12:00 |
22 KT |
Rockdale City Suns Sydney FC U21 |
12/08 12:00 |
22 KT |
A.p.i.a. Leichhardt Tigers Hakoah Sydney |
12/08 12:00 |
22 KT |
Blacktown City Demons Sutherland Sharks |
12/08 12:00 |
22 KT |
Marconi Stallions South Coast Wolves |
12/08 12:10 |
22 KT |
Sydney Olympic Sydney United |
12/08 12:10 |
22 KT |
Manly United Bonnyrigg White Eagles |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
12/08 11:30 |
21 KT |
Edgeworth Eagles Lake Macquarie |
12/08 11:30 |
21 KT |
Weston Workers Newcastle Jets Fc Youth |
12/08 11:30 |
21 KT |
Broadmeadow Magic Hamilton Olympic |
Lịch thi đấu Hạng 3 Đức |
||
12/08 18:00 |
4 KT |
Munchen 1860 Uerdingen |
12/08 19:00 |
4 KT |
Wurzburger Kickers[20] Energie Cottbus[1] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
12/08 12:00 |
18 KT |
Canberra Tuggeranong United |
12/08 12:00 |
18 KT |
Cooma Tigers Belconnen United |
12/08 12:10 |
18 KT |
Monaro Panthers Gungahlin United |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
12/08 20:45 |
1 KT |
Navad Urmia Baderan Tehran |
12/08 21:00 |
1 KT |
Aluminium Arak Shahrdari Tabriz |
12/08 21:20 |
1 KT |
Mes Krman Shahrdari Mahshahr |
12/08 21:40 |
1 KT |
Qashqai Shiraz Mes Rafsanjan |
Lịch thi đấu Hạng 2 Montenegro |
||
12/08 22:30 |
1 KT |
Bokelj Kotor Jezero Plav |
12/08 22:30 |
1 KT |
Decic Tuzi Otrant |
12/08 22:30 |
1 KT |
Ofk Igalo Berane |
12/08 22:30 |
1 KT |
Jedinstvo Bijelo Polje Arsenal Tivat |
12/08 22:30 |
1 KT |
Mladost Podgorica Kom Podgorica |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
12/08 21:00 |
preliminary 1 KT |
Tynecastle Shortlees Afc |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
13/08 00:00 |
apertura KT |
Leones Univ Guadalajara Cimarrones De Sonora |
Lịch thi đấu Victorian Úc |
||
12/08 12:00 |
KT |
Melbourne Knights[7] Port Melbourne Sharks[5] |
12/08 13:00 |
24 KT |
South Melbourne[8] Kingston City[12] |
12/08 13:00 |
24 KT |
Heidelberg United[1] Green Gully Cavaliers[11] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
12/08 22:00 |
1 KT |
Gilan Gabala Sabail |
13/08 00:00 |
1 KT |
FK Inter Baku Sabah Fk Baku |
Lịch thi đấu Georgia |
||
12/08 20:00 |
20 KT |
Lokomotiv Tbilisi[6] Dinamo Tbilisi[2] |
12/08 22:00 |
20 KT |
Dila Gori Chikhura Sachkhere |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
12/08 22:00 |
15 KT |
KFUM Oslo Brattvag |
12/08 22:59 |
15 KT |
Bryne Egersunds IK |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm A |
||
12/08 21:00 |
15 KT |
Raufoss Nybergsund IL Trysil |
12/08 22:59 |
15 KT |
Fredrikstad Moss |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
12/08 22:59 |
4 KT |
Obolon Kiev[12] Zirka Kirovohrad[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Na uy |
||
12/08 20:00 |
19 KT |
Notodden FK[12] Ullensaker/Kisa IL[5] |
12/08 22:59 |
19 KT |
Asane Fotball[10] Viking[4] |
12/08 22:59 |
19 KT |
Floro[14] Aalesund FK[1] |
12/08 22:59 |
19 KT |
Nest-Sotra[9] Jerv[11] |
12/08 22:59 |
19 KT |
Sandnes Ulf[8] Mjondalen[3] |
12/08 22:59 |
19 KT |
Ham-Kam[13] Kongsvinger[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Séc |
||
12/08 18:45 |
4 KT |
Viktoria Zizkov[12] Brno[7] |
12/08 22:00 |
4 KT |
Fk Graffin Vlasim Usti nad Labem |
12/08 22:00 |
4 KT |
Budejovice[2] Prostejov[5] |
12/08 22:00 |
4 KT |
Sk Slovan Varnsdorf[6] Fk Banik Sokolov[15] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
12/08 13:40 |
20 KT |
Grange Thistle Sc[2] Bayside United[5] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
12/08 23:30 |
1 KT |
Giresunspor[11] Eskisehirspor[13] |
12/08 23:30 |
1 KT |
Genclerbirligi[TUR D1-17] Hatayspor[TUR D3BG-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
12/08 21:00 |
4 KT |
Zenit-Izhevsk Chelyabinsk |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
12/08 21:00 |
3 KT |
Akademia Spartak Nalchik |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
12/08 15:30 |
3 KT |
SK Vorwarts Steyr[14] SC Wiener Neustadt[13] |
12/08 22:00 |
3 KT |
Superfund Pasching[9] Floridsdorfer AC Wien[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Colombia |
||
12/08 23:30 |
regular season KT |
Universitario De Popayan[7] Tigres FC[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
12/08 22:30 |
17 KT |
Klubi 04[10] Haka[4] |
Lịch thi đấu Uzbekistan |
||
12/08 20:30 |
21 KT |
Metallurg Bekobod Qizilqum Zarafshon |
12/08 20:30 |
21 KT |
Kuruvchi Kokand Qoqon Pakhtakor Tashkent |
12/08 22:30 |
21 KT |
Navbahor Namangan Buxoro |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ |
||
12/08 21:00 |
2 KT |
St Gilloise Oud Heverlee |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
12/08 11:10 |
24 KT |
Sunshine Coast[14] SWQ Thunder[11] |
12/08 13:00 |
24 KT |
Brisbane City SC[6] North Queensland Fury[12] |
12/08 15:00 |
24 KT |
Gold Coast United[9] Moreton Bay United[4] |
Lịch thi đấu Luxembourg |
||
12/08 21:00 |
2 KT |
Jeunesse Esch Us Rumelange |
12/08 21:00 |
2 KT |
Racing Union Luxemburg Victoria Rosport |
12/08 21:00 |
2 KT |
Una Strassen Hamm Rm Benfica |
12/08 21:00 |
2 KT |
Us Mondorf-les-bains Fola Esch |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hungary |
||
12/08 22:30 |
3 KT |
Balmazujvaros Gyirmot Se |
12/08 22:30 |
3 KT |
Duna Aszfalt Tvse Kazincbarcika |
12/08 22:30 |
3 KT |
Vac-Dunakanyar Soroksar |
13/08 00:00 |
3 KT |
Bekescsaba Cegled |
13/08 00:00 |
3 KT |
Budafoki Mte Dorogi |
13/08 00:00 |
3 KT |
Csakvari Tk Monori Se |
13/08 00:00 |
3 KT |
ETO Gyori FC Zalaegerszegi TE |
13/08 00:00 |
3 KT |
Kaposvar Mte Mosonmagyarovar |
13/08 00:00 |
3 KT |
Nyiregyhaza Budaorsi Sc |
13/08 00:00 |
3 KT |
Siofok Vasas |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
12/08 15:30 |
1 KT |
Karlovy Vary Dvory[CZE CFLC-16] Viktorie Jirny[CZE CFLC-5] |
12/08 22:00 |
1 KT |
Benesov[CZE CFLC-6] Stechovice[CZE CFLC-7] |
12/08 22:00 |
KT |
Kraluv Dvur[CZE CFLC-10] Pisek[CZE CFLC-9] |
12/08 22:00 |
1 KT |
Sokol Zapy[CZE CFLC-3] Litomerice[CZE CFLC-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
12/08 22:00 |
11 KT |
Iskra-stal Ribnita Singerei |
12/08 22:00 |
11 KT |
Abus Ungheni Cahul 2005 |
12/08 22:00 |
11 KT |
Granicerul Glodeni Sireti |
Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia |
||
12/08 22:59 |
23 KT |
Jk Welco Elekter[7] Maardu Fc Starbunker[1] |
12/08 22:59 |
23 KT |
Tallinna Levadia 2[4] Keila Jk[9] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Serbia |
||
12/08 22:30 |
1 KT |
Buducnost Dobanovci[10] OFK Beograd[SER SL-68] |
12/08 22:30 |
1 KT |
FK Bezanija Trajal Krusevac |
12/08 22:30 |
1 KT |
Novi Pazar Fk Teleoptik Zemun |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
12/08 22:30 |
2 KT |
Tabor Sezana ND Ilirija 1911 |
12/08 22:30 |
2 KT |
Brda Nk Roltek Dob |
12/08 22:30 |
2 KT |
Nd Beltinci Rogaska |
Lịch thi đấu Macedonia |
||
12/08 22:00 |
1 KT |
Pobeda Prilep Belasica Strumica |
12/08 22:00 |
1 KT |
Sileks Korzo Prilep |
12/08 22:00 |
1 KT |
Academy Pandev FK Makedonija |
Lịch thi đấu Hạng 2 Victorian Úc |
||
12/08 12:00 |
25 KT |
St Albans Saints[5] Melbourne Victory Fc Am[8] |
12/08 12:00 |
25 KT |
Nunawading City[20] Springvale White Eagles[9] |
12/08 12:15 |
25 KT |
Box Hill United Sc[17] Eastern Lions Sc[13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovakia |
||
12/08 15:30 |
4 KT |
Artmedia Petrzalka[5] Stk 1914 Samorin[10] |
12/08 22:00 |
4 KT |
Odeva Lipany Slavoj Trebisov |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Belarus |
||
12/08 21:00 |
4 KT |
Torpedo Minsk Slutsksakhar Slutsk |
12/08 22:00 |
4 KT |
Gomel Isloch Minsk |
12/08 22:59 |
4 KT |
Dinamo Minsk FC Minsk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
12/08 19:00 |
16 KT |
Ullared Rosengard |
12/08 20:00 |
16 KT |
Varbergs Gif Hogaborgs Bk |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
12/08 20:00 |
16 KT |
Sodertalje Haninge |
Lịch thi đấu Đảo Faroe |
||
12/08 21:00 |
18 KT |
NSI Runavik Tb Tuoroyri |
12/08 21:00 |
18 KT |
Skala Itrottarfelag Vikingur Gotu |
12/08 22:00 |
18 KT |
07 Vestur Sorvagur Ab Argir |
Lịch thi đấu Zimbabwe |
||
12/08 20:00 |
21 KT |
Yadah Herentals College |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
12/08 11:00 |
18 KT |
South Hobart Devonport City Striker |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
12/08 14:00 |
20 KT |
Pine Hills Western Spirit |
12/08 15:10 |
20 KT |
St George Willawong Toowong |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
12/08 19:00 |
16 KT |
Osterlen Ff Solvesborgs Goif |
12/08 19:00 |
16 KT |
Nassjo Ff Ifo Bromolla If |
12/08 22:00 |
16 KT |
Nosaby If Lindsdals IF |
Lịch thi đấu U21 Nga |
||
12/08 15:30 |
3 KT |
Rubin Kazan Youth[11] Zenit St.petersburg Youth[14] |
Lịch thi đấu Uruguay |
||
12/08 20:15 |
apertura KT |
Ca Progreso Centro Atletico Fenix |
Lịch thi đấu nam Asiad |
||
12/08 16:00 |
1 KT |
Palestine U23 Lào U23 |
12/08 19:00 |
1 KT |
Indonesia U23 Chinese Taipei U23 |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
12/08 21:00 |
relegation playoff KT |
Hay Al Wadi Wad Hashem Senar |
Lịch thi đấu Hạng nhất Mỹ |
||
12/08 10:05 |
loại KT |
Sacramento Republic Fc[6] Rio Grande Valley Fc Toros[27] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Chile |
||
12/08 22:00 |
19 KT |
Cobreloa Melipilla |
12/08 22:00 |
19 KT |
Santiago Wanderers Puerto Montt |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |