Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh |
||
12/09 18:30 |
1 KT |
Fulham[ENG LCH-4] Arsenal[8] |
12/09 21:00 |
1 KT |
Manchester City[2] Aston Villa[17] |
12/09 21:00 |
1 KT |
Crystal Palace[14] Southampton[11] |
12/09 21:00 |
1 KT |
Burnley[10] Manchester United[3] |
Lịch thi đấu Cúp FA |
||
12/09 18:30 |
Preliminary Round KT |
Stocksbridge Park Steels Stalybridge Celtic[ENG-N PR-12] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
12/09 18:30 |
1 KT |
Birmingham[20] Brentford[3] |
12/09 18:30 |
1 KT |
Wycombe Wanderers[ENG L1-8] Rotherham United[ENG L1-2] |
12/09 21:00 |
1 KT |
Preston North End[9] Swansea City[6] |
12/09 21:00 |
1 KT |
Barnsley[21] Luton Town[19] |
12/09 21:00 |
1 KT |
Derby County[10] Reading[14] |
Lịch thi đấu Nga |
||
12/09 17:45 |
7 KT |
Tambov[14] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa[13] |
12/09 20:30 |
7 KT |
Ural Yekaterinburg[11] FK Khimki[15] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
12/09 20:00 |
3 KT |
Guingamp[16] Le Havre[13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Đức |
||
12/09 20:30 |
1 KT |
Rsv Meinerzhagen Greuther Furth[GER D2-9] |
12/09 20:30 |
1 KT |
Fsv Union Furstenwalde[GER RegNE-5] Wolfsburg[GER D1-7] |
12/09 20:30 |
1 KT |
Sv Todesfelde VfL Osnabruck[GER D2-13] |
12/09 20:30 |
1 KT |
Vsg Altglienicke[GER RegNE-2] Koln[GER D1-14] |
12/09 20:30 |
1 KT |
Nurnberg[GER D2-16] RB Leipzig[GER D1-3] |
12/09 20:30 |
1 KT |
Oberneuland[GER RegN-22] Monchengladbach[GER D1-4] |
12/09 20:30 |
1 KT |
Munchen 1860[GER D3-8] Eintr Frankfurt[GER D1-9] |
12/09 20:30 |
1 KT |
Fv Engers 07 Bochum |
12/09 20:30 |
1 KT |
Mtv Eintracht Celle Augsburg |
Lịch thi đấu Ireland |
||
12/09 20:00 |
11 KT |
Cork City[9] Shamrock Rovers[1] |
Lịch thi đấu Thụy Điển |
||
12/09 20:00 |
20 KT |
Djurgardens[4] Elfsborg[3] |
Lịch thi đấu Ba Lan |
||
12/09 20:00 |
3 KT |
Cracovia Krakow[4] Stal Mielec[14] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
12/09 20:00 |
17 KT |
GAIS[14] GIF Sundsvall[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
12/09 17:00 |
1 KT |
Academico Viseu[9] Academica Coimbra[1] |
Lịch thi đấu Hàn Quốc |
||
12/09 14:00 |
20 KT |
Gwangju Fc[7] Jeonbuk Hyundai Motors[2] |
12/09 17:00 |
20 KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[1] Daegu FC[5] |
12/09 17:00 |
20 KT |
Sangju Sangmu Phoenix[3] Seongnam FC[6] |
Lịch thi đấu Nhật Bản |
||
12/09 16:00 |
16 KT |
Shimizu S-Pulse[17] Kashima Antlers[9] |
12/09 17:00 |
16 KT |
Vissel Kobe[10] Tokyo[3] |
Lịch thi đấu Hungary |
||
12/09 19:45 |
4 KT |
Mezokovesd-Zsory[7] Budafoki Mte[8] |
Lịch thi đấu Romania |
||
12/09 19:30 |
3 KT |
Clinceni[11] Chindia Targoviste[7] |
Lịch thi đấu Wales |
||
12/09 20:30 |
1 KT |
Aberystwyth Town Cardiff Metropolitan |
12/09 20:30 |
1 KT |
Barry Town Afc The New Saints |
12/09 20:30 |
1 KT |
Flint Town United Newtown |
12/09 20:30 |
1 KT |
Caernarfon Penybont |
Lịch thi đấu Thái Lan |
||
12/09 17:45 |
5 KT |
Ratchaburi FC[2] Bangkok United FC[1] |
12/09 18:00 |
5 KT |
Chiangrai United[10] Prachuap Khiri Khan[13] |
12/09 19:00 |
5 KT |
Suphanburi FC[6] Nakhon Ratchasima[12] |
12/09 20:00 |
5 KT |
Sukhothai[8] Muang Thong United[7] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Đan Mạch |
||
12/09 19:00 |
1 KT |
Skive IK[5] Esbjerg FB[DEN SASL-13] |
Lịch thi đấu Belarus |
||
12/09 18:00 |
23 KT |
Ruh Brest[7] Neman Grodno[3] |
12/09 20:00 |
23 KT |
BATE Borisov[2] Vigvam Smolevichy[16] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
12/09 16:00 |
8 KT |
Ordabasy[7] Astana[3] |
12/09 18:00 |
8 KT |
Tobol Kostanai[5] Kyzylzhar Petropavlovsk[9] |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
12/09 20:00 |
play-off KT |
Marumo Gallants[SAFL-3] Black Leopards[15] |
Lịch thi đấu Estonia |
||
12/09 17:00 |
20 KT |
JK Tallinna Kalev[10] Flora Tallinn[1] |
12/09 20:00 |
20 KT |
Viljandi Jk Tulevik[5] Paide Linnameeskond[2] |
Lịch thi đấu Malaysia Premier League |
||
12/09 19:15 |
7 KT |
Kuching Fa[12] Sarawak[10] |
12/09 20:00 |
7 KT |
Kelantan FA[7] PKNP[9] |
12/09 20:00 |
7 KT |
Negeri Sembilan[8] Selangor PKNS[5] |
12/09 20:00 |
7 KT |
Johor Darul Takzim II[4] Pulau Pinang[1] |
12/09 20:00 |
7 KT |
Kuala Lumpur[2] Terengganu B DKTT-Team[3] |
Lịch thi đấu Ukraina |
||
12/09 18:00 |
2 KT |
Dnipro-1[7] Olimpic Donetsk[11] |
Lịch thi đấu Malaysia Super League |
||
12/09 20:00 |
7 KT |
Misc Mifa Petaling [10] Sabah FA[11] |
12/09 20:00 |
7 KT |
Pahang[8] PDRM[12] |
12/09 20:00 |
7 KT |
Felda United FC[9] Kedah[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Việt Nam |
||
12/09 18:00 |
quarter finals KT |
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh[VIE D1-10] Quảng Ninh[VIE D1-3] |
12/09 19:15 |
quarter finals KT |
Viettel[VIE D1-2] Becamex Bình Dương[VIE D1-7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc |
||
12/09 14:00 |
19 KT |
Seoul E Land[6] Chungnam Asan[9] |
12/09 16:30 |
19 KT |
Chunnam Dragons[5] Gyeongnam FC[4] |
Lịch thi đấu Latvia |
||
12/09 20:00 |
18 KT |
FK Ventspils Riga Fc |
12/09 20:00 |
18 KT |
Spartaks Jurmala[5] Daugava Daugavpils[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản |
||
12/09 17:00 |
19 KT |
Ehime FC[18] JEF United Ichihara[15] |
12/09 17:00 |
19 KT |
Tokushima Vortis[3] Zweigen Kanazawa FC[11] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Belarus |
||
12/09 19:00 |
17 KT |
Arsenal Dzyarzhynsk[3] Gomel[5] |
12/09 19:30 |
17 KT |
Kommunalnik Slonim[11] Naftan Novopolock[13] |
12/09 20:00 |
17 KT |
Khimik Svetlogorsk Sputnik Rechitsa |
Lịch thi đấu Myanmar |
||
12/09 16:00 |
15 KT |
Ispe[8] Ayeyawady United[2] |
12/09 16:00 |
15 KT |
Yangon United[3] Southern Myanmar[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Belarus |
||
12/09 16:00 |
KT |
Polotsk[B-9] Smi Autotrans[B-7] |
12/09 17:00 |
KT |
Maxline Vitebsk[B-8] Energosbyt Bsatu[B-10] |
12/09 18:00 |
KT |
Fc Molodechno[A-4] Dinamo Brest Ii[A-3] |
12/09 19:00 |
KT |
Pershiy Regien[A-8] Meliorator Zhitkovichi[A-5] |
12/09 19:00 |
KT |
Stenles Pinsk[A-1] Fc Baranovichi[A-2] |
12/09 19:00 |
KT |
Chayka Zelva[A-11] Ivatsevichi[A-7] |
12/09 19:00 |
KT |
Bgu Minsk[A-9] Kronon Stolbtsy[A-10] |
12/09 19:00 |
KT |
Zhlobin[B-11] Dnepr Mogilev[B-1] |
12/09 19:00 |
KT |
Gorki[B-3] Victoria Maryina Gorka[B-5] |
12/09 19:00 |
KT |
Bumprom Gomel[B-6] Osipovichy[B-4] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/09 14:30 |
tháng 9 KT |
Elche[SPA D2-6] UCAM Murcia[SPA D34-10] |
12/09 18:00 |
tháng 9 KT |
Gosport Borough[ENG-S PR-8] Bognor Regis Town[ENG RYM-8] |
12/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Stockport County[ENG Conf-7] Curzon Ashton[ENG CN-18] |
12/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Leamington[ENG CN-17] Solihull Moors[ENG Conf-8] |
12/09 19:00 |
tháng 9 KT |
SpVgg Bayreuth SpVgg Unterhaching[GER D3-11] |
12/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Sv Seligenporten Nurnberg Am |
12/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Hallescher Eintr. Braunschweig |
12/09 19:00 |
tháng 9 KT |
Chippenham Town[ENG CS-12] Bristol Rovers U23 |
12/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Knockbreda[NIR CH-11] Glenavon Lurgan[NIR D1-7] |
12/09 20:00 |
tháng 9 KT |
Manchester United Aston Villa |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
12/09 15:00 |
3 KT |
Cs Aerostar Bacau[19] Scolar Resita[20] |
12/09 15:00 |
3 KT |
Metaloglobus[12] Concordia Chiajna[4] |
12/09 15:00 |
3 KT |
Pandurii[16] Vointa Turnu Magurele[14] |
12/09 15:00 |
3 KT |
Unirea 2004 Slobozia[9] CS Mioveni[11] |
12/09 15:00 |
3 KT |
Comuna Recea Acs Energeticianul |
12/09 17:00 |
3 KT |
Css Slatina[17] Rapid Bucuresti[2] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Ba Lan |
||
12/09 20:00 |
3 KT |
Stal Rzeszow[2] Olimpia Grudziadz[19] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Svealand |
||
12/09 19:00 |
21 KT |
Hudiksvalls Forenade FF[NS-4] Kvarnsvedens IK[NS-11] |
12/09 19:00 |
21 KT |
Stockholm Internazionale[NS-2] Enskede Ik[NS-9] |
12/09 20:00 |
21 KT |
Skiljebo SK Fagersta Sodra Ik |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thái Lan |
||
12/09 17:45 |
5 KT |
Ayutthaya Fc[18] Chiangmai Fc[4] |
12/09 18:00 |
5 KT |
Samut Sakhon[17] Phrae United[6] |
12/09 19:00 |
5 KT |
Chainat FC[10] Sisaket[8] |
12/09 20:00 |
5 KT |
Jl Chiangmai United[2] Nong Bua Pitchaya[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Latvia |
||
12/09 19:00 |
10 KT |
Grobina[4] Fk Smiltene Bjss[7] |
12/09 20:30 |
10 KT |
Lokomotiv Daugavpils Rezekne / Bjss |
Lịch thi đấu Australia New South Wales PL |
||
12/09 13:00 |
7 KT |
Marconi Stallions[1] Mt Druitt Town Rangers[10] |
Lịch thi đấu Australia New South Wales NPL |
||
12/09 11:30 |
KT |
Edgeworth Eagles[1] Valentine[8] |
12/09 11:30 |
KT |
Broadmeadow Magic[2] Weston Workers[4] |
12/09 11:30 |
KT |
Lambton Jarvis[5] Charleston City Blues[7] |
Lịch thi đấu Nam Úc Premier League |
||
12/09 12:30 |
8 KT |
Adelaide Panthers[3] Playford City Patriots[4] |
12/09 12:30 |
8 KT |
Adelaide Victory[11] Adelaide Vipers[10] |
12/09 12:30 |
8 KT |
Sturt Lions[2] Seaford Rangers[12] |
12/09 16:30 |
8 KT |
Adelaide Hills[7] West Adelaide[1] |
Lịch thi đấu Australia Capital Gatorade PL |
||
12/09 10:30 |
KT |
Belconnen United[2] Cooma Tigers[4] |
12/09 12:45 |
KT |
Canberra[1] Gungahlin United[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga trung tâm |
||
12/09 18:00 |
6 KT |
Znamya Noginsk[C-14] Kvant Obninsk[C-5] |
12/09 18:00 |
6 KT |
FK Kaluga[C-9] Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[C-15] |
12/09 19:00 |
6 KT |
Strogino Moscow[C-7] FK Zvezda Ryazan[C-2] |
12/09 19:00 |
6 KT |
Salyut-Energia Belgorod[C-3] FK Khimik Novomoskovsk[C-4] |
Lịch thi đấu Tây Úc |
||
12/09 14:00 |
championship round KT |
ECU Joondalup[4] Armadale[8] |
12/09 14:00 |
championship round KT |
Floreat Athena[1] Sorrento[5] |
12/09 14:00 |
lower table round KT |
Rockingham City[12] Bayswater City[6] |
12/09 14:00 |
lower table round KT |
Perth SC[10] Balcatta[11] |
12/09 14:00 |
championship round KT |
Cockburn City[3] Gwelup Croatia Sc[2] |
12/09 14:00 |
lower table round KT |
Inglewood United[7] Perth Glory Am[9] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Na uy nhóm B |
||
12/09 20:00 |
KT |
Baerum SK[B-11] Egersunds IK[B-6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ukraina |
||
12/09 20:00 |
2 KT |
Polessya Zhitomir[UKR D3-3] Veres Rivne[UKR D3-14] |
12/09 20:00 |
2 KT |
Kremin Kremenchuk[13] Fk Avanhard Kramatorsk[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Bắc |
||
12/09 18:00 |
21 KT |
Ytterhogdal Ik Notvikens Ik |
12/09 19:00 |
17 KT |
Ik Frej Taby[N-9] Vasalunds IF[N-1] |
12/09 19:00 |
21 KT |
Pitea If Friska Viljor |
12/09 19:00 |
21 KT |
Bodens BK Ifk Umea |
12/09 19:00 |
21 KT |
Gottne If Umea Fc Academy |
12/09 19:00 |
21 KT |
Moron Bk Taftea Ik |
12/09 20:00 |
21 KT |
Sandviks Ik Skelleftea Ff |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
12/09 14:30 |
8 KT |
Grange Thistle Sc[1] North Star[10] |
12/09 15:00 |
8 KT |
Caboolture[12] St George Willawong[2] |
12/09 15:00 |
8 KT |
Acacia Ridge[9] Brisbane Knights[11] |
12/09 16:00 |
8 KT |
Centenary Stormers[7] Bayside United[5] |
12/09 16:00 |
8 KT |
Toowong[4] Taringa Rovers[6] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Trung Quốc |
||
12/09 18:00 |
group a KT |
Chengdu Rongcheng Beijing Renhe |
12/09 18:35 |
group b KT |
Guizhou Zhicheng Zhejiang Professional |
12/09 19:00 |
group c KT |
Changchun YaTai Heilongjiang heilongjiang Ice City |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
12/09 20:30 |
1 KT |
Boluspor[15] Keciorengucu[8] |
12/09 20:30 |
1 KT |
Umraniyespor[9] Bandirmaspor[TUR D3BG-1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
12/09 17:00 |
6 KT |
Krylya Sovetov Samara B[U-14] FK Tyumen[U-4] |
12/09 18:00 |
6 KT |
Lada Togliatti[U-15] Volna Nizhegorodskaya[U-6] |
12/09 18:00 |
6 KT |
Zenit-Izhevsk[U-12] Nosta Novotroitsk[U-11] |
12/09 19:20 |
6 KT |
Lada Sok Dimitrovgrad[U-13] Volga Ulyanovsk[U-2] |
12/09 20:00 |
6 KT |
Kamaz[U-1] Orenburg 2[U-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
12/09 19:30 |
6 KT |
FK Anzhi[S-3] Essentuki[S-16] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Tây |
||
12/09 17:00 |
6 KT |
Leningradets[W-7] Dolgiye Prudy[W-3] |
12/09 20:00 |
6 KT |
Dnepr Smolensk[W-12] FK Chita[W-15] |
12/09 20:00 |
6 KT |
Luki Energiya[W-13] Zenit Irkutsk[W-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
12/09 19:30 |
1 KT |
Superfund Pasching[9] Austria Wien Amateure[4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan |
||
12/09 17:40 |
3 KT |
LKS Lodz[5] Stomil Olsztyn OKS 1945[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan |
||
12/09 19:00 |
13 KT |
Gnistan[10] Ac Kajaani[9] |
12/09 19:00 |
13 KT |
Sjk Akatemia[12] AC Oulu[1] |
12/09 20:00 |
13 KT |
Ekenas IF Fotboll[5] Kpv[8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển miền Nam |
||
12/09 18:00 |
17 KT |
Tvaakers IF[S-11] IFK Varnamo[S-1] |
12/09 18:30 |
17 KT |
Qviding FIF[S-13] Landskrona BoIS[S-3] |
12/09 18:30 |
17 KT |
Lunds BK[S-10] Oskarshamns AIK[S-12] |
12/09 20:00 |
17 KT |
Karlskrona[S-16] Assyriska Turab Ik Jkp[S-5] |
12/09 20:00 |
17 KT |
Fc Linkoping City[S-8] Eskilsminne IF[S-15] |
12/09 20:00 |
17 KT |
Skovde AIK[S-9] Torns IF[S-4] |
12/09 20:00 |
17 KT |
Utsiktens BK[S-2] Motala AIF[S-14] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Nhật Bản |
||
12/09 11:00 |
15 KT |
Grulla Morioka[14] Yokohama Scc[16] |
12/09 15:00 |
15 KT |
Fujieda Myfc[5] Kamatamare Sanuki[17] |
12/09 16:30 |
15 KT |
Kataller Toyama[7] Gamba Osaka U23[12] |
12/09 17:00 |
15 KT |
Roasso Kumamoto[2] Sc Sagamihara[6] |
12/09 17:00 |
15 KT |
Gainare Tottori[3] Azul Claro Numazu[13] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
12/09 19:00 |
9 KT |
Merani Martvili[4] Samgurali Tskh[2] |
Lịch thi đấu Nam Úc |
||
12/09 12:30 |
8 KT |
Para Hills Knights[12] Adelaide Blue Eagles[8] |
12/09 12:30 |
8 KT |
Adelaide City FC[4] Adelaide Raiders SC[7] |
12/09 12:30 |
8 KT |
Adelaide Comets FC[1] Adelaide United Fc Youth[11] |
12/09 14:30 |
8 KT |
Cumberland United[6] Croydon Kings[5] |
12/09 15:30 |
8 KT |
Adelaide Olympic[9] Modbury Jets[10] |
Lịch thi đấu Queensland Úc |
||
12/09 13:30 |
14 KT |
Gold Coast United[6] Brisbane Olympic United FC[4] |
12/09 14:30 |
14 KT |
Brisbane City SC[9] Redlands United FC[12] |
12/09 15:30 |
14 KT |
Gold Coast Knights[3] Brisbane Strikers[7] |
12/09 16:00 |
14 KT |
Eastern Suburbs[11] Capalaba[10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Séc |
||
12/09 15:15 |
KT |
Frydek-mistek[M-2] Unicov[M-10] |
12/09 15:15 |
KT |
Viktoria Otrokovice[M-14] Zlin B[M-11] |
12/09 15:15 |
4 KT |
Rakovnik[A-10] Domazlice[A-14] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
12/09 20:00 |
6 KT |
Real Succes[7] Iskra-stal Ribnita[11] |
12/09 20:00 |
6 KT |
Sireti[14] Granicerul Glodeni[9] |
12/09 20:00 |
6 KT |
Drochia[5] Victoria Bardar[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Slovenia |
||
12/09 19:00 |
6 KT |
Krsko Posavlje[8] Nk Radomlje[1] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Hàn Quốc |
||
12/09 13:00 |
KT |
Chuncheon Citizen[16] Jeonju Citizen[13] |
12/09 13:00 |
KT |
Gyeongju Citizen Fc[15] Yangju Citizen Fc[14] |
12/09 14:00 |
KT |
Gimpo Fc[8] Gyeongju KHNP[2] |
12/09 14:00 |
KT |
Cheonan City[10] Pyeongtaek Citizen[12] |
12/09 15:00 |
KT |
Changwon City[11] Cheongju Jikji Fc[9] |
12/09 17:00 |
KT |
Incheon Korail[6] Hwaseong Fc[4] |
12/09 17:00 |
KT |
Gangneung[3] Mokpo City[7] |
12/09 17:00 |
KT |
Gimhae City[1] Busan Transpor Tation[5] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
12/09 20:00 |
1 KT |
SP Domagnano Ss Virtus |
12/09 20:00 |
1 KT |
AC Juvenes/Dogana SS Murata |
12/09 20:00 |
1 KT |
SP La Fiorita SP Libertas |
12/09 20:00 |
1 KT |
S.S Pennarossa Folgore/falciano |
Lịch thi đấu Hạng 2 Armenia |
||
12/09 19:30 |
5 KT |
Bkma[3] West Armenia[5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Vastra Gotaland |
||
12/09 17:00 |
KT |
Vastra Frolunda[VG-2] Rosengard[VG-6] |
12/09 18:00 |
KT |
Onsala Bk[VG-7] Assyriska Bk[VG-12] |
12/09 19:00 |
KT |
Bunkeflo IF[VG-13] Vinbergs If[VG-8] |
12/09 19:00 |
KT |
Ullared[VG-11] Ifk Malmo[VG-5] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Bắc Gotaland |
||
12/09 18:00 |
21 KT |
Stenungsunds If[NG-4] Vanersborgs If[NG-2] |
12/09 19:00 |
21 KT |
Grebbestads If[NG-3] Ahlafors If[NG-6] |
12/09 20:00 |
21 KT |
Nordvarmland Ff[NG-10] Vargarda Ik[NG-13] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Nam Svealand |
||
12/09 19:00 |
KT |
Huddinge If[SS-10] Arameisk-syrianska If[SS-8] |
12/09 19:00 |
KT |
Rynninge IK[SS-6] Newroz[SS-12] |
12/09 19:00 |
KT |
Tyreso Ff[SS-3] Bk Forward[SS-1] |
12/09 19:15 |
KT |
Varmbols Fc[SS-7] Gute[SS-13] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Litva |
||
12/09 17:00 |
championship playoff KT |
Lietava Jonava Panevezys Ii |
Lịch thi đấu Belarus Reserve League |
||
12/09 15:30 |
KT |
Energetik Bgu Minsk Reserves[8] Slutsk Reserves[10] |
12/09 19:00 |
KT |
Torpedo Zhodino Reserves[9] Slavia Mozyr Reserve[14] |
Lịch thi đấu Germany Oberliga NOFV |
||
12/09 20:30 |
KT |
Villingen Stuttgarter Kickers |
12/09 20:30 |
KT |
Sv Linx Reutlingen |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
12/09 14:00 |
KT |
Souths United Holland Park Hawks |
12/09 15:00 |
KT |
Southside Eagles Mitchelton |
12/09 15:30 |
KT |
Rochedale Rovers Sunshine Coast |
12/09 16:00 |
KT |
Western Pride SWQ Thunder |
Lịch thi đấu Tasmania Premier League Úc |
||
12/09 11:00 |
KT |
South Hobart[3] Devonport City Striker[1] |
12/09 11:15 |
KT |
Riverside Olympic[7] Hobart Olympia Warriors[5] |
12/09 13:30 |
KT |
Launceston City[8] Kingborough Lions[4] |
12/09 13:30 |
KT |
Hobart Zebras[6] Glenorchy Knights[2] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Brisbane Úc |
||
12/09 14:00 |
8 KT |
Brisbane Athletic North Pine |
12/09 15:00 |
8 KT |
Mount Gravatt[9] New Farm[11] |
12/09 15:00 |
8 KT |
Virginia United[5] Annerley[4] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
12/09 20:00 |
playoff KT |
Marumo Gallants Black Leopards |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Ostra Gotaland |
||
12/09 19:00 |
KT |
Husqvarna FF[OG-5] Hassleholms If[OG-8] |
12/09 19:00 |
KT |
Rappe Goif[OG-13] Almeboda/linneryd[OG-11] |
12/09 19:00 |
KT |
Ik Tord[OG-10] Ifo Bromolla If[OG-14] |
12/09 20:00 |
KT |
Dalstorps If[OG-4] Osterlen Ff[OG-1] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Estonia |
||
12/09 20:00 |
KT |
Rakvere Flora[10] Jk Welco Elekter[2] |
Lịch thi đấu Czech Group D League |
||
12/09 15:15 |
KT |
Ceska Lipa Dobris |
12/09 15:15 |
KT |
Brandys Nad Labem Kladno |
12/09 15:15 |
KT |
Mondi Steti Tachov |
12/09 19:00 |
KT |
Vsetin Prerov |
Lịch thi đấu U19 Séc |
||
12/09 15:30 |
KT |
Viktoria Plzen U19[6] Opava U19[11] |
12/09 16:00 |
KT |
Brno U19[8] Banik Ostrava u19[10] |
12/09 16:00 |
KT |
Meteor Praha U19[16] Pribram U19[15] |
12/09 16:00 |
KT |
Slavia Praha u19[3] Hradec Kralove u19[13] |
12/09 17:30 |
KT |
Sparta Praha U19[1] Sk Sigma Olomouc u19[5] |
12/09 18:00 |
KT |
Pardubice U19[9] Zlin U19[4] |
12/09 18:00 |
KT |
Synot Slovacko U19[2] Ceske Budejovice u19[7] |
12/09 19:45 |
KT |
Mlada Boleslav U19[12] Mfk Karvina U19[14] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
12/09 16:15 |
2 KT |
Vorskla U21 Inhulets Petrove U21 |
12/09 17:00 |
2 KT |
Zorya U21 Illichivets U21 |
12/09 18:00 |
2 KT |
Mynai U21 Pfc Oleksandria U21 |
Lịch thi đấu Hạng 3 Thụy Điển Norrland |
||
12/09 18:00 |
KT |
Ytterhogdal Ik[NL-4] Notvikens Ik[NL-11] |
12/09 19:00 |
KT |
Pitea If[NL-3] Friska Viljor[NL-6] |
12/09 19:00 |
KT |
Bodens BK[NL-2] Ifk Umea[NL-12] |
12/09 19:00 |
KT |
Gottne If[NL-8] Umea Fc Academy[NL-7] |
12/09 19:00 |
KT |
Moron Bk[NL-13] Taftea Ik[NL-14] |
12/09 20:00 |
KT |
Sandviks Ik[NL-9] Skelleftea Ff[NL-10] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Hà Lan |
||
12/09 19:00 |
2 KT |
HHC Hardenberg[12] IJsselmeervogels[3] |
12/09 19:30 |
2 KT |
AFC Amsterdam[9] Quick Boys[5] |
12/09 19:30 |
2 KT |
Gelders Veenendaalse VV[17] Excelsior Maassluis[18] |
12/09 20:00 |
2 KT |
Rijnsburgse Boys Volendam Am |
12/09 20:00 |
2 KT |
ASWH[14] Noordwijk[8] |
12/09 20:00 |
2 KT |
Spakenburg[10] Kozakken Boys[2] |
12/09 20:30 |
2 KT |
Jong Sparta Rotterdam Scheveningen |
12/09 20:30 |
2 KT |
VV Katwijk[1] TEC[16] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm B |
||
12/09 18:00 |
KT |
Tpv Tampere[B-9] Ilves Tampere Ii[B-2] |
12/09 19:00 |
KT |
P-iirot[B-12] Jazz[B-11] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm A |
||
12/09 19:00 |
KT |
Japs[A-2] Njs Nurmijarvi[A-8] |
12/09 20:00 |
KT |
Eps Espoo[A-6] Viikingit[A-12] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan - nhóm C |
||
12/09 19:00 |
KT |
Vaajakoski[C-7] Sc Kufu-98[C-2] |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đan Mạch |
||
12/09 18:00 |
KT |
Frederikssund Ik Valby Bk |
12/09 18:00 |
KT |
Karlslunde Husum Bk |
12/09 18:00 |
KT |
Vinder Vatanspor Vri Silkeborg KFUM |
12/09 18:00 |
KT |
Viby Tarup Paarup If |
12/09 18:00 |
KT |
B 1913 Odense Varde IF |
Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch |
||
12/09 18:00 |
3 KT |
Sfb Oure[A-9] Thisted[A-8] |
12/09 18:00 |
3 KT |
Sydvest[A-11] Vsk Aarhus[A-3] |
12/09 18:00 |
B group KT |
Vanlose If[B-2] Kfum Roskilde[B-10] |
12/09 18:45 |
B group KT |
Fa 2000[B-4] Ab Tarnby[B-14] |
12/09 19:00 |
3 KT |
Dalum[A-5] Holbaek[A-14] |
12/09 19:00 |
3 KT |
Naesby BK[A-7] Aarhus Fremad[A-4] |
12/09 19:00 |
B group KT |
Hillerod Fodbold[B-7] Avarta[B-13] |
12/09 19:00 |
3 KT |
BK Frem[A-10] Middelfart[A-13] |
12/09 20:00 |
B group KT |
Nykobing Falster[B-1] Slagelse Bi[B-8] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nữ Nhật Bản |
||
12/09 14:00 |
KT |
Nữ As Elfen Sayama[1] Nữ Nagano Parceiro[7] |
Lịch thi đấu Nữ Nhật Bản |
||
12/09 15:00 |
KT |
Nữ Beleza[2] Nữ Inac Kobe[3] |
12/09 15:00 |
KT |
Nữ Urawa Reds[1] Nữ Iga Kunoichi[7] |
12/09 16:00 |
KT |
Nữ Cerezo Osaka Sakai[4] Nữ Vegalta Sendai[9] |
Lịch thi đấu Giải trẻ Ba Lan |
||
12/09 16:00 |
5 KT |
Pogon Szczecin Youth[15] Gornik Zabrze Youth[6] |
12/09 16:15 |
KT |
Arka Gdynia Youth[16] Lech Poznan Youth[8] |
Lịch thi đấu U23 Bồ Đào Nha |
||
12/09 17:00 |
1 KT |
Benfica U23 Belenenses U23 |
12/09 17:00 |
1 KT |
Sporting Braga U23 Academica Coimbra U23 |
Lịch thi đấu Burundi League |
||
12/09 18:30 |
2 KT |
Bs Dynamic Musongati |
12/09 20:00 |
2 KT |
Les Elephants Athletico Olympic |
12/09 20:00 |
2 KT |
Olympique Star Bujumbura City |
12/09 20:00 |
2 KT |
Royal Muramvya Kayanza Utd |
12/09 20:00 |
2 KT |
Aigle Noir Le Messager Ngozi |
Lịch thi đấu Nhật Bản JFL |
||
12/09 13:00 |
20 KT |
Honda Lock SC[11] Verspah Oita[3] |
12/09 13:00 |
20 KT |
Suzuka Unlimited[16] Yokogawa Musashino[9] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |