Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
13/12 00:55 |
bảng KT |
Real Madrid[SPA D1-5] CSKA Moscow[RUS PR-3] |
13/12 00:55 |
bảng KT |
Viktoria Plzen[CZE D1-2] AS Roma[ITA D1-7] |
13/12 03:00 |
bảng KT |
Ajax Amsterdam[HOL D1-2] Bayern Munich[GER D1-4] |
13/12 03:00 |
bảng KT |
SL Benfica[POR D1-4] AEK Athens[GRE D1-5] |
13/12 03:00 |
bảng KT |
Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] Lyon[FRA D1-4] |
13/12 03:00 |
bảng KT |
Manchester City[ENG PR-1] Hoffenheim[GER D1-6] |
13/12 03:00 |
bảng KT |
Young Boys[SUI Sl-1] Juventus[ITA D1-1] |
13/12 03:00 |
bảng KT |
Valencia[SPA D1-14] Manchester United[ENG PR-8] |
Lịch thi đấu Iran |
||
12/12 18:30 |
15 KT |
Zob Ahan Naft Masjed Soleyman |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
12/12 21:00 |
11 KT |
Jamshedpur Delhi Dynamos |
Lịch thi đấu Nam Phi |
||
13/12 00:30 |
12 KT |
Bidvest Wits[2] Lamontville Golden Arrows[11] |
13/12 00:30 |
12 KT |
Kaizer Chiefs FC[7] Supersport United[6] |
13/12 00:30 |
12 KT |
Maritzburg United[13] Black Leopards[16] |
13/12 00:30 |
12 KT |
AmaZulu[9] Bloemfontein Celtic[4] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
12/12 18:00 |
12 KT |
Al-Naft[6] Al Talaba[9] |
12/12 18:00 |
12 KT |
Al Najaf[16] Al Hussein Irbid[17] |
12/12 18:00 |
12 KT |
Al Semawah[13] Al-Hudod[7] |
12/12 18:00 |
12 KT |
Alsinaat Alkahrabaiya[15] Naft Alwasat[8] |
12/12 19:00 |
12 KT |
Arbil[11] Al Shorta[1] |
12/12 20:15 |
12 KT |
Al Minaa[12] Al Quwa Al Jawiya[3] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
13/12 06:05 |
5 KT |
Defensores de Belgrano[16] Temperley[17] |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
13/12 08:00 |
chung kết KT |
Club Sport Emelec[1] Liga Dep. Universitaria Quito[3] |
Lịch thi đấu Guatemala |
||
13/12 09:00 |
final(a) KT |
Club Comunicaciones[3] Guastatoya[1] |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
12/12 22:00 |
17 KT |
Smouha SC Ittihad Alexandria |
13/12 00:30 |
17 KT |
Enppi[17] Nogoom El Mostakbal[13] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
12/12 16:00 |
tháng 12 KT |
South Melbourne[AUS VPL-10] Altona Magic[Aus VD1-1] |
Lịch thi đấu FIFA Club World Cup |
||
12/12 22:30 |
1 KT |
Al Ain[UAE LP-1] Team Wellington[NZFC-2] |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
12/12 17:00 |
bảng KT |
Shakhtar Donetsk U19 Lyonnais U19 |
12/12 18:00 |
bảng KT |
Viktoria Plzen U19[CZE U19-2] AS Roma U19 |
12/12 19:00 |
bảng KT |
Valencia U19 Manchester United U19 |
12/12 20:00 |
bảng KT |
Young Boys U19 Juventus U19 |
12/12 21:00 |
bảng KT |
Real Madrid U19[SPA LU19-1] CSKA Moscow U19 |
12/12 22:00 |
bảng KT |
Ajax Amsterdam U19[HY U19-4] Bayern Munich U19[GER U19S-2] |
12/12 22:00 |
bảng KT |
Benfica U19 Aek Athens U19 |
12/12 22:00 |
bảng KT |
Manchester City U19 Hoffenheim U19 |
Lịch thi đấu Angola |
||
12/12 22:00 |
6 KT |
Bravos Do Maquis Recreativo Libolo |
12/12 22:00 |
6 KT |
Desportivo Huila Asa Luanda |
12/12 22:00 |
6 KT |
Interclube Luanda Santa Rita |
12/12 22:00 |
6 KT |
Sporting Cabinda Cuando Cubango |
13/12 00:00 |
6 KT |
Kabuscorp Do Palanca Academica Lobito |
Lịch thi đấu Georgia |
||
12/12 18:00 |
relegation pool KT |
Gagra[GEO D2-3] Sioni Bolnisi[8] |
12/12 20:00 |
relegation pool KT |
Samtredia[9] WIT Georgia Tbilisi[GEO D2-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
13/12 03:00 |
KT |
Almirante Brown[9] UAI Urquiza[7] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
13/12 06:45 |
chung kết KT |
Atletico Paranaense[BRA D1-7] Atletico Junior Barranquilla[COL D1(c)-6] |
Lịch thi đấu Tunisia |
||
12/12 20:00 |
12 KT |
U.s.monastir[14] Us Tataouine[5] |
12/12 20:00 |
12 KT |
Etoile Metlaoui[10] C. A. Bizertin[2] |
12/12 20:20 |
12 KT |
Cs. Hammam-lif[11] Stade Gabesien[8] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Ai Cập |
||
12/12 22:00 |
KT |
Smouha SC[EGY D1-10] Ittihad Alexandria[EGY D1-6] |
Lịch thi đấu Jamaica Premier League |
||
13/12 03:00 |
16 KT |
Dunbeholden Montego Bay Utd |
13/12 07:00 |
16 KT |
Tivoli Gardens Cavalier |
13/12 07:00 |
16 KT |
Harbour View Waterhouse |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
13/12 03:00 |
15 KT |
Deportivo Paraguayo Cdys Juventud Unida |
Lịch thi đấu Libya |
||
12/12 20:30 |
group b KT |
Al Khmes Asswehly Sc |
Lịch thi đấu Ả Rập Xê Út |
||
12/12 22:20 |
KT |
Uhud Medina[15] Al Hilal[1] |
12/12 22:20 |
11 KT |
Uhud Medina Al Hilal |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
12/12 19:15 |
16 KT |
Al Mojzel[11] Jeddah[2] |
12/12 19:35 |
16 KT |
Al-Ansar[4] Hajer[5] |
12/12 19:35 |
16 KT |
Abha[1] Al Nojoom[14] |
12/12 19:35 |
16 KT |
Al Ain Ksa Al Qaisoma |
12/12 21:30 |
16 KT |
Al Adalh[9] Najran[7] |
Lịch thi đấu Sudan Premier League |
||
12/12 20:00 |
groups a KT |
Ahli Marawi Al Mawreda |
13/12 00:00 |
groups a KT |
Alamal Atbara Hay Al Wadi |
Lịch thi đấu Peru |
||
13/12 08:00 |
chung kết KT |
Alianza Lima[(c)-2] Sporting Cristal[(c)-4] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |