Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
14/03 02:45 |
1/8 final 2st leg KT |
AS Roma[ITA D1-3] Shakhtar Donetsk[UKR D1-1] |
14/03 02:45 |
1/8 final 2st leg KT |
Manchester United[ENG PR-2] Sevilla[SPA D1-5] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
14/03 02:45 |
35 KT |
Sheffield United[9] Burton Albion FC[23] |
14/03 02:45 |
35 KT |
Barnsley[21] Norwich City[14] |
14/03 02:45 |
35 KT |
Aston Villa[3] Queens Park Rangers[16] |
14/03 02:45 |
35 KT |
Brentford[10] Cardiff City[2] |
14/03 02:45 |
35 KT |
Wolves[1] Reading[18] |
14/03 02:45 |
35 KT |
Ipswich[12] Hull City[20] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
14/03 00:00 |
28 KT |
Pescara[13] Carpi[12] |
14/03 00:00 |
28 KT |
Bari[5] Spezia[10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Pháp |
||
14/03 00:45 |
28 KT |
Sochaux[10] Auxerre[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
14/03 02:45 |
29 KT |
Rochdale[23] Southend United[14] |
14/03 02:45 |
30 KT |
Blackpool[17] Charlton Athletic[7] |
14/03 02:45 |
30 KT |
Bury[24] Peterborough United[8] |
14/03 02:45 |
30 KT |
Milton Keynes Dons[22] Rotherham United[4] |
Lịch thi đấu cúp C1 Châu Á |
||
13/03 15:30 |
bảng KT |
Melbourne Victory FC[AUS D1-4] Kawasaki Frontale[JPN D1-4] |
13/03 17:00 |
bảng KT |
Ulsan Hyundai Horang-i[KOR D1-11] Shanghai East Asia FC[CHA CSL-1] |
13/03 17:00 |
bảng KT |
Kashima Antlers[JPN D1-7] Sydney FC[AUS D1-1] |
13/03 19:00 |
bảng KT |
ShenHua SVA FC[CHA CSL-10] Suwon Samsung Bluewings[KOR D1-9] |
13/03 19:30 |
bảng KT |
Teraktor-Sazi[IRN PR-10] Al-Jazira UAE[UAE LP-5] |
13/03 22:15 |
bảng KT |
Al-Wasl[UAE LP-3] Persepolis[IRN PR-1] |
13/03 22:15 |
bảng KT |
Al-Sadd[QAT D1-2] Nasaf Qarshi[UZB D1-2] |
14/03 00:15 |
bảng KT |
Al Ahli Jeddah[KSA PR-2] Al-Garrafa[QAT D1-5] |
Lịch thi đấu AFC CUP |
||
13/03 17:00 |
bảng KT |
Ahal Alay Osh |
13/03 18:00 |
bảng KT |
Thanh Hóa Bali United |
13/03 18:30 |
bảng KT |
Global FC[PH UFL-11] Yangon United[MYA D1-1] |
13/03 20:10 |
bảng KT |
Al Ansar Lib[LBN D1-6] Al-Wahda Damascus[SYR D1-4] |
13/03 22:00 |
bảng KT |
Al-Jazeera (Jordan)[JOR D1-2] Al-Suwaiq Club[OMA PL-1] |
13/03 22:30 |
bảng KT |
Dhufar[OMA PL-9] Al-Faisaly[JOR D1-4] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
14/03 05:15 |
bảng KT |
Atletico Tucuman[ARG D1-14] Libertad Asuncion[PAR D1-2] |
14/03 07:30 |
bảng KT |
Cerro Porteno[PAR D1-7] Defensor SC[URU D1(C)-5] |
14/03 07:30 |
bảng KT |
Vasco da Gama[BRA RJB-3] Universidad de Chile[CHI D1C-2] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Điển |
||
14/03 00:30 |
Quarter Final KT |
AIK Solna[SWE D1-2] Orebro[SWE D1-11] |
Lịch thi đấu Ấn Độ |
||
13/03 21:30 |
bán kết KT |
Chennai Titans[2] Goa[3] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
14/03 02:45 |
30 KT |
Exeter City[6] Yeovil Town[17] |
14/03 02:45 |
34 KT |
Coventry[8] Luton Town[1] |
14/03 03:00 |
36 KT |
Barnet[24] Port Vale[22] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
13/03 22:00 |
23 KT |
NK Maribor[2] Domzale[3] |
14/03 00:00 |
23 KT |
Krsko Posavlje[7] Ankaran Hrvatini Mas Tech[10] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
13/03 19:00 |
19 KT |
Baghdad Al Talaba |
13/03 19:00 |
19 KT |
Zakho Al Diwaniya |
Lịch thi đấu Estonia |
||
13/03 23:30 |
4 KT |
Paide Linnameeskond[7] Parnu Linnameeskond[9] |
14/03 01:30 |
4 KT |
JK Tallinna Kalev[8] Trans Narva[4] |
Lịch thi đấu Torneo Di Viareggio |
||
13/03 21:10 |
KT |
Pro Vercelli Youth[ITA YTHLA-9] Liacnew York Youth |
Lịch thi đấu Litva |
||
13/03 22:59 |
4 KT |
Palanga[8] Trakai Riteriai[3] |
Lịch thi đấu Bolivia |
||
14/03 07:00 |
apertura KT |
Nacional Potosi[(a)-6] San Jose[(a)-5] |
14/03 07:30 |
apertura KT |
Oriente Petrolero Destroyers |
Lịch thi đấu Ai Cập |
||
13/03 22:30 |
29 KT |
Tala Al Jaish[12] Misr El Maqasah[14] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
14/03 00:30 |
tháng 3 KT |
Valerenga B[NOR D2B-8] Stabaek B[NOR D2A-11] |
14/03 00:30 |
tháng 3 KT |
Nữ Eintracht Frankfurt[GER WD1-4] Nữ Turbine Potsdam[GER WD1-5] |
14/03 01:30 |
tháng 3 KT |
Roeselare Torhout |
14/03 02:00 |
tháng 3 KT |
Nữ Croatia[51] Nữ Thụy Điển[10] |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
14/03 07:00 |
KT |
New York Red Bulls[MLS-6] Club Tijuana[MEX D1(c)-6] |
14/03 09:15 |
KT |
Tigres UANL[MEX D1(c)-5] Toronto FC[MLS-10] |
Lịch thi đấu U17 Châu Âu |
||
14/03 01:00 |
elite round KT |
Hà Lan U17 Thổ Nhĩ Kỳ U17 |
14/03 01:00 |
elite round KT |
Iceland U17 Italy U17 |
Lịch thi đấu Champions League UEFA U19 |
||
13/03 22:00 |
Quarterfinal KT |
Tottenham Hotspur U19 Porto U19 |
14/03 00:00 |
Quarterfinal KT |
Barcelona U19 Atletico Madrid U19 |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Mexico |
||
14/03 08:05 |
KT |
Zacatepec[MEX D2(c)-8] Club Leon[MEX D1(c)-11] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Hungary |
||
13/03 22:59 |
KT |
Videoton Puskas Akademia[HUN D1-8] Diosgyor[HUN D1-6] |
14/03 00:00 |
KT |
Ujpesti TE[HUN D1-4] MTK Hungaria FC[HUN D2E-1] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bắc Ireland |
||
14/03 02:45 |
tứ kết KT |
Ballymena United Larne |
14/03 02:45 |
tứ kết KT |
Coleraine Glentoran |
14/03 02:45 |
tứ kết KT |
Linfield FC Cliftonville |
Lịch thi đấu Hạng 2 Macedonia |
||
13/03 20:00 |
western group KT |
Zajazi Zajas Fk Gorno Lisice |
Lịch thi đấu Hạng 3 Áo vùng Mitte |
||
14/03 01:00 |
KT |
Sc Gleisdorf[M-3] Superfund Pasching[M-6] |
14/03 01:00 |
KT |
SK Austria Klagenfurt[M-8] SV Allerheiligen[M-7] |
14/03 01:00 |
KT |
SC Weiz[M-12] Lafnitz[M-1] |
Lịch thi đấu Cúp FA Scotland |
||
14/03 02:45 |
quarter final playoff KT |
Kilmarnock[SCO PR-5] Aberdeen[SCO PR-3] |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
13/03 16:00 |
qualifying KT |
Jimboomba United Ac Carina |
13/03 16:20 |
qualifying KT |
Annerley Western Spirit |
13/03 16:30 |
qualifying KT |
Ipswich City Bayside United |
13/03 16:30 |
qualifying KT |
Albany Creek Bethania Rams Sc |
13/03 16:30 |
qualifying KT |
Centenary Stormers Oxley United |
13/03 16:30 |
qualifying KT |
Grange Thistle Sc New Farm |
13/03 16:45 |
qualifying KT |
Virginia United North Pine |
Lịch thi đấu Hạng 2 Jordan |
||
13/03 20:00 |
KT |
Al Salt Al Asalah |
13/03 20:00 |
3 KT |
Al Jalil AL-Sareeh |
13/03 20:00 |
3 KT |
Al Wehda Dar al Dawa |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
14/03 02:45 |
KT |
Berwick Rangers[8] Stirling Albion[3] |
14/03 02:45 |
KT |
Clyde[7] Elgin City[5] |
14/03 02:45 |
KT |
Edinburgh City[9] Cowdenbeath[10] |
14/03 02:45 |
KT |
Montrose[2] Annan Athletic[6] |
14/03 02:45 |
KT |
Peterhead[1] Stenhousemuir[4] |
Lịch thi đấu Azerbaijan |
||
13/03 18:30 |
20 KT |
FK Inter Baku Gilan Gabala |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Croatia |
||
13/03 23:30 |
bán kết KT |
NK Lokomotiva Zagreb[CRO D1-6] Hajduk Split[CRO D1-2] |
Lịch thi đấu Hạng 3B Argentina |
||
14/03 03:00 |
KT |
Almirante Brown[18] Tristan Suarez[3] |
14/03 03:00 |
KT |
Club Atletico Colegiales[15] Defensores de Belgrano[7] |
Lịch thi đấu Paraguay |
||
14/03 05:00 |
apertura KT |
Sol De America Deportivo Capiata |
Lịch thi đấu Algeria |
||
13/03 22:59 |
23 KT |
Usm Alger[3] Es Setif[6] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Israel |
||
14/03 00:30 |
27 KT |
Hapoel Kfar Saba[4] Hapoel Hadera[3] |
14/03 00:30 |
27 KT |
Hapoel Tel Aviv[1] Ironi Ramat Hasharon[13] |
14/03 00:30 |
27 KT |
Ironi Nesher[16] Hapoel Natzrat Illit[8] |
14/03 00:30 |
27 KT |
Maccabi Ahi Nazareth[9] Hapoel Ramat Gan FC[14] |
14/03 00:30 |
27 KT |
Hapoel Afula[5] Hapoel Petah Tikva[12] |
14/03 00:30 |
27 KT |
Maccabi Herzliya[15] Hapoel Rishon Letzion[2] |
14/03 00:30 |
27 KT |
Beitar Tel Aviv Ramla[7] Hapoel Bnei Lod[11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga miền Nam |
||
13/03 18:00 |
20 KT |
Akademia[S-11] Mashuk-KMV[S-14] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
14/03 06:00 |
apertura KT |
Boyaca Chico[(a)-20] Leones[(a)-15] |
14/03 08:00 |
apertura KT |
Dep.Independiente Medellin[(a)-4] La Equidad[(a)-8] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
14/03 02:45 |
17 KT |
Queen of South[6] Dundee United[4] |
14/03 02:45 |
17 KT |
Livingston[2] Greenock Morton[3] |
14/03 02:45 |
24 KT |
Dumbarton[9] Brechin City[10] |
14/03 02:45 |
25 KT |
Dunfermline[5] Inverness C.T.[7] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
14/03 02:45 |
28 KT |
Airdrie United[7] Stranraer[5] |
14/03 02:45 |
28 KT |
Forfar Athletic[9] Raith Rovers[1] |
14/03 02:45 |
28 KT |
Albion Rovers[8] Queens Park[10] |
14/03 02:45 |
28 KT |
Alloa Athletic[4] East Fife[6] |
Lịch thi đấu Cúp Liên đoàn Ireland |
||
14/03 03:00 |
KT |
Waterford United[IRE PR-2] University College Cork |
14/03 03:00 |
1 KT |
Wexford Youths[IRE D1-4] Cobh Ramblers[IRE D1-2] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
13/03 22:30 |
Quarter Final KT |
Botosani[ROM D1-8] Politehnica Iasi[ROM D1-7] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
14/03 03:15 |
19 KT |
Tre Fiori Fiorentino |
14/03 03:15 |
19 KT |
SP Libertas Cailungo |
14/03 03:15 |
19 KT |
Ss Virtus Folgore/falciano |
Lịch thi đấu Hạng 2 Hy Lạp |
||
13/03 20:00 |
21 KT |
Kissamikos[5] Panahaiki-2005[3] |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
13/03 15:00 |
semifinal KT |
U19 Hà Nội U19 Sông Lam Nghệ An |
13/03 17:15 |
semifinal KT |
U19 Thể Công U19 Đồng Tháp |
Lịch thi đấu South Africa League Cup |
||
14/03 00:30 |
2 KT |
Mamelodi Sundowns Ec Bees |
Lịch thi đấu Argentina D Group Tebolidun League |
||
14/03 03:00 |
22 KT |
Centro Espanol General Lamadrid |
14/03 03:00 |
22 KT |
Claypole Argentino De Rosario |
14/03 03:00 |
22 KT |
Deportivo Muniz Argentino De Merlo |
Lịch thi đấu U21 Nam Thụy Điển |
||
13/03 21:00 |
KT |
Goteborg U21[S-5] Malmo FF U21[S-4] |
Lịch thi đấu U21 Bắc Thụy Điển |
||
13/03 20:00 |
KT |
Djurgardens U21[N-1] IFK Norrkoping U21[N-3] |
Lịch thi đấu U21 Ukraina |
||
13/03 19:00 |
vô địch KT |
Shakhtar Donetsk U21 Illichivets U21 |
Lịch thi đấu Libya |
||
13/03 22:15 |
2nd phase KT |
Al Taawun Al-hilal(lby) |
Lịch thi đấu Cúp Hoàng tử Faisal bin Fahad |
||
13/03 19:50 |
KT |
Al Hilal U21[1] Al Faisaly Harmah U21[2] |
13/03 19:50 |
KT |
Al Nasr Riyadh U21[6] Al Ittihad U21 Ksa[9] |
Lịch thi đấu England Conference |
||
14/03 02:45 |
32 KT |
Halifax Town[17] Dagenham and Redbridge[11] |
14/03 02:45 |
36 KT |
Gateshead[14] Solihull Moors[21] |
14/03 02:45 |
36 KT |
Leyton Orient[16] Torquay United[23] |
14/03 02:45 |
32 KT |
Boreham Wood[6] Maidenhead United[13] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
14/03 02:45 |
25 KT |
Havant and Waterlooville[2] Wealdstone[12] |
14/03 02:45 |
33 KT |
Bath City[10] Eastbourne Borough[16] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
14/03 02:45 |
29 KT |
Southport FC[12] AFC Telford United[20] |
14/03 02:45 |
32 KT |
Gainsborough Trinity[21] Brackley Town[3] |
14/03 02:45 |
KT |
Stockport County[10] Boston United[13] |
14/03 02:45 |
33 KT |
Kidderminster[6] York City[4] |
14/03 02:45 |
33 KT |
Tamworth[18] Darlington[13] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
13/03 22:00 |
tứ kết KT |
Poprad[SVK D2-5] MFK Ruzomberok[SVK D1-6] |
13/03 22:59 |
tứ kết KT |
Spartak Trnava[SVK D1-1] DAC Dunajska Streda[SVK D1-2] |
Lịch thi đấu Bắc Anh |
||
14/03 02:45 |
22 KT |
Grantham Town[6] Nantwich Town[13] |
14/03 02:45 |
31 KT |
Altrincham[1] Workington[10] |
14/03 02:45 |
31 KT |
Stafford Rangers[14] Warrington Town AFC[3] |
14/03 02:45 |
35 KT |
Ashton United[5] Coalville[19] |
14/03 02:45 |
37 KT |
Buxton FC[18] Stourbridge[15] |
14/03 02:45 |
38 KT |
Marine[23] Lancaster City[12] |
Lịch thi đấu U20 Scotland |
||
14/03 01:00 |
KT |
Hearts U20[4] St Mirren U20[12] |
14/03 01:00 |
KT |
St Johnstone U20[11] Dundee U20[2] |
14/03 02:00 |
KT |
Celtic U20[8] Falkirk U20[13] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
13/03 20:10 |
25 KT |
Al Tai[3] Al Hazm[2] |
13/03 20:15 |
25 KT |
Najran[16] Al Shoalah[4] |
13/03 22:30 |
25 KT |
Al Khaleej Club[7] Al Orubah[8] |
13/03 23:10 |
25 KT |
Al Wehda Mecca[1] Al Nahdha[11] |
Lịch thi đấu Nam Anh |
||
14/03 02:45 |
KT |
Biggleswade Town[18] Hereford[1] |
14/03 02:45 |
25 KT |
Kings Lynn[2] Slough Town[5] |
14/03 02:45 |
KT |
Kettering Town[4] Tiverton Town[7] |
14/03 02:45 |
31 KT |
Bishop's Stortford[19] Gosport Borough[24] |
14/03 03:15 |
36 KT |
Royston Town[9] Merthyr Town[17] |
Lịch thi đấu Peru |
||
14/03 01:15 |
torneo de verano KT |
Comerciantes Unidos Alianza Lima |
14/03 03:30 |
torneo de verano KT |
Ayacucho Futbol Club Dep. San Martin |
14/03 08:00 |
torneo de verano KT |
Melgar Deportivo Municipal |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Colombia |
||
14/03 03:00 |
1 KT |
Barranquilla Tigres FC |
14/03 03:00 |
1 KT |
Orsomarso Universitario De Popayan |
14/03 07:45 |
1 KT |
Real Cartagena[COL D2(a)-14] Valledupar[COL D2(a)-1] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |