Lịch thi đấu Cúp C1 Châu Âu |
||
14/04 02:00 |
tứ kết KT |
Chelsea[ENG PR-5] Porto[POR D1-2] |
14/04 02:00 |
tứ kết KT |
Paris Saint Germain[FRA D1-2] Bayern Munich[GER D1-1] |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Anh |
||
13/04 23:30 |
38 KT |
Huddersfield Town[19] AFC Bournemouth[7] |
14/04 00:00 |
29 KT |
Sheffield Wed[23] Swansea City[4] |
14/04 01:00 |
29 KT |
Rotherham United[22] Queens Park Rangers[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Italia |
||
13/04 21:00 |
31 KT |
Cremonese[10] Empoli[1] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Anh |
||
14/04 00:00 |
29 KT |
Crewe Alexandra[14] Portsmouth[4] |
14/04 00:00 |
36 KT |
Wigan Athletic[23] Sunderland[3] |
14/04 00:30 |
21 KT |
AFC Wimbledon[22] Ipswich[8] |
14/04 01:00 |
23 KT |
Oxford United[12] Shrewsbury Town[17] |
14/04 01:00 |
25 KT |
Doncaster Rovers[10] Burton Albion FC[18] |
14/04 01:00 |
25 KT |
Blackpool[5] Accrington Stanley[11] |
14/04 01:00 |
38 KT |
Rochdale[24] Swindon[20] |
14/04 01:00 |
39 KT |
Lincoln City[6] Milton Keynes Dons[13] |
Lịch thi đấu Úc |
||
13/04 16:05 |
4 KT |
Newcastle Jets FC[11] Perth Glory FC[9] |
Lịch thi đấu Cúp C1 Nam Mỹ |
||
14/04 07:30 |
3 KT |
Santos[BRA SP-11] San Lorenzo[ARG D1-14] |
Lịch thi đấu Phần Lan |
||
13/04 22:00 |
KT |
HJK Helsinki[1] AC Oulu[8] |
Lịch thi đấu Séc |
||
13/04 19:30 |
22 KT |
Pardubice[7] Synot Slovacko[3] |
Lịch thi đấu Ireland |
||
14/04 01:45 |
2 KT |
Derry City[10] Shamrock Rovers[5] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Thụy Điển |
||
14/04 00:00 |
1 KT |
GIF Sundsvall[3] Helsingborg IF[2] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha |
||
14/04 02:30 |
28 KT |
CD Mafra[10] Casa Pia Ac[8] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Pháp |
||
14/04 01:00 |
24 KT |
US Boulogne[18] Sete FC[13] |
Lịch thi đấu Đảo Sip |
||
13/04 22:59 |
xuống hạng KT |
Karmiotissa Pano Polemidion Ethnikos Achnas |
Lịch thi đấu Wales |
||
14/04 01:45 |
championship playoff KT |
Barry Town Afc The New Saints |
14/04 01:45 |
championship playoff KT |
Caernarfon Connah's QN |
14/04 01:45 |
championship playoff KT |
Penybont Bala Town |
14/04 01:45 |
xuống hạng KT |
Cardiff Metropolitan Newtown |
14/04 01:45 |
xuống hạng KT |
Flint Town United Newi Cefn Druids |
14/04 01:45 |
xuống hạng KT |
Haverfordwest County Aberystwyth Town |
Lịch thi đấu Hạng 3 Anh |
||
14/04 00:30 |
29 KT |
Morecambe[5] Scunthorpe United[18] |
14/04 01:00 |
22 KT |
Barrow[21] Exeter City[8] |
14/04 01:00 |
24 KT |
Bradford AFC[12] Crawley Town[14] |
14/04 01:00 |
26 KT |
Newport County[6] Carlisle[9] |
14/04 01:00 |
28 KT |
Salford City[11] Bolton Wanderers[4] |
14/04 01:00 |
29 KT |
Harrogate Town[17] Leyton Orient[10] |
14/04 01:00 |
36 KT |
Walsall[20] Tranmere Rovers[3] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ |
||
13/04 22:00 |
tứ kết KT |
Lugano[SUI Sl-3] Luzern[SUI Sl-8] |
Lịch thi đấu Slovenia |
||
13/04 22:15 |
27 KT |
NK Olimpija Ljubljana[1] Ask Bravo[6] |
Lịch thi đấu Kazakhstan |
||
13/04 15:00 |
5 KT |
Kyzylzhar Petropavlovsk[4] FK Aktobe Lento[5] |
13/04 17:00 |
5 KT |
Shakhtyor Karagandy[12] Akzhayik Oral[11] |
Lịch thi đấu Iraq |
||
13/04 20:00 |
27 KT |
Alsinaat Alkahrabaiya[16] Al Zawraa[3] |
Lịch thi đấu Armenia |
||
13/04 19:00 |
18 KT |
Lori Vanadzor Avan Academy |
Lịch thi đấu Estonia |
||
13/04 20:00 |
KT |
Parnu Linnameeskond[8] Tallinna Jk Legion[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
||
14/04 05:15 |
zona a KT |
San Martin Tucuman[A-11] Chacarita Juniors[A-9] |
Lịch thi đấu Litva |
||
13/04 21:00 |
7 KT |
Baltija Panevezys[1] Hegelmann Litauen[6] |
13/04 22:59 |
7 KT |
Banga Gargzdai Dainava Alytus |
Lịch thi đấu Ecuador |
||
14/04 02:30 |
apertura KT |
9 De Octubre[(a)-12] Guayaquil City[(a)-14] |
14/04 05:00 |
apertura KT |
Olmedo Riobamba[(a)-16] Deportivo Cuenca[(a)-5] |
Lịch thi đấu Giao Hữu |
||
13/04 16:30 |
KT |
Nữ Slovenia[49] Nữ Slovakia[47] |
13/04 18:15 |
KT |
Bashkimi Milano |
13/04 19:00 |
KT |
Nữ Hungary[43] Nữ Bosnia[59] |
13/04 19:00 |
KT |
FYR Macedonia U19 Montenegro U19 |
13/04 21:00 |
KT |
Nữ Đức[2] Nữ Nauy[12] |
13/04 21:00 |
KT |
Nữ Ý[14] Nữ Iceland[19] |
13/04 23:30 |
KT |
Nữ Ba Lan[28] Nữ Thụy Điển[5] |
13/04 23:30 |
KT |
Nữ Hà Lan[4] Nữ Úc[7] |
14/04 00:00 |
KT |
Nữ Tây Ban Nha[13] Mexico Womens[27] |
14/04 01:15 |
KT |
Nữ Wales[34] Nữ Đan Mạch[16] |
14/04 01:15 |
KT |
Nữ Anh[6] Nữ Canada[8] |
14/04 02:00 |
KT |
Nữ Pháp[3] Nữ Mỹ[1] |
14/04 03:30 |
KT |
Nữ Ecuador[62] Nữ Colombia[25] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Brazil |
||
14/04 02:45 |
2 KT |
Paysandu (PA) CRB AL[BRA D2-15] |
14/04 05:00 |
2 KT |
Cianorte Pr[Bra PL-2] Santa Cruz (PE)[BRA PE-2] |
14/04 07:30 |
2 KT |
CSA Alagoas AL[BRA D2-17] Remo Belem (PA)[BRA D2-12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Romania |
||
13/04 20:30 |
promotion round KT |
Csikszereda Miercurea[5] U Craiova 1948[1] |
Lịch thi đấu CONCACAF Champions League |
||
14/04 05:00 |
1 KT |
Atlanta United[MLS-12] Alajuelense[CRC D1(c)-1] |
14/04 07:15 |
1 KT |
Portland Timbers[MLS-3] Marathon[HON D1(c)-8] |
14/04 09:30 |
1 KT |
CDSyC Cruz Azul[MEX D1(c)-2] Arcahaie |
Lịch thi đấu Bulgaria Division 2 |
||
13/04 20:00 |
27 KT |
Sportist Svoge[3] Hebar Pazardzhik[4] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Bulgaria |
||
13/04 22:30 |
bán kết KT |
Slavia Sofia[BUL D1-12] Arda[BUL D1-4] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Iran |
||
13/04 19:00 |
20 KT |
Baderan Tehran[6] Arman Gohar Sirjan[14] |
13/04 19:15 |
20 KT |
Chooka Talesh[16] Esteghlal Khozestan[3] |
13/04 19:15 |
20 KT |
Khooshe Talaee Saveh[11] Shahin Bushehr[8] |
13/04 19:15 |
20 KT |
Malavan[7] Khouneh Be Khouneh[9] |
13/04 19:15 |
20 KT |
Mes Krman[1] Shahrdari Astara[4] |
13/04 19:15 |
20 KT |
Navad Urmia[17] Fajr Sepasi[2] |
13/04 19:15 |
20 KT |
Qashqai Shiraz[15] Havadar SC[5] |
13/04 19:30 |
20 KT |
Pars Jonoubi Jam[10] Oxin Alborz[18] |
13/04 19:45 |
20 KT |
Esteghlal Mollasani[12] Kheybar Khorramabad[13] |
Lịch thi đấu Kuwait |
||
14/04 02:00 |
championship decider KT |
Al-Nasar Al Shabab Kuw |
14/04 02:00 |
championship decider KT |
Al-Arabi Club Al Kuwait SC |
Lịch thi đấu Bắc Ireland |
||
14/04 01:45 |
15 KT |
Portadown FC[10] Dungannon Swifts[12] |
14/04 01:45 |
19 KT |
Warrenpoint Town[9] Carrick Rangers[11] |
14/04 01:45 |
21 KT |
Glentoran[3] Coleraine[2] |
Lịch thi đấu Brazil Campeonato Paulista |
||
14/04 06:00 |
5 KT |
EC Santo Andre[8] Sao Bento[14] |
14/04 06:00 |
9 KT |
Ferroviaria Sp[6] Corinthians Paulista[1] |
Lịch thi đấu Angola |
||
13/04 22:59 |
5 KT |
Primeiro 1 De Agosto Recreativo Caala |
Lịch thi đấu Australia FFA Cup |
||
13/04 16:00 |
qual KT |
Richmond Dandenong City Sc[AUS VPL-14] |
13/04 16:00 |
qual KT |
Parramatta Eagles Dulwich Hill Sc |
13/04 16:15 |
qual KT |
Hills Brumbies Blacktown Spartans |
13/04 16:30 |
qual KT |
Ipswich Knights Sc Moggill[AUS BPLD1-4] |
13/04 16:30 |
qual KT |
St George Willawong[AUS BPL-6] Ac Carina[AUS BPLD1-10] |
13/04 16:30 |
qual KT |
Pine Hills Caloundra |
13/04 16:30 |
qual KT |
Tarragindi Tigers Capalaba |
13/04 16:30 |
qual KT |
Logan Metro Queensland Lions SC |
13/04 17:05 |
qual KT |
Wollongong United Sd Raiders |
13/04 18:30 |
qual KT |
Murdoch University Perth SC |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
||
14/04 05:00 |
clausura KT |
Tlaxcala[(c)-12] Mineros De Zacatecas[(c)-3] |
14/04 07:05 |
clausura KT |
Tampico Madero[(c)-13] Csyd Dorados De Sinaloa[(c)-10] |
14/04 09:05 |
clausura KT |
Cimarrones De Sonora[(c)-4] Correcaminos Uat[(c)-15] |
Lịch thi đấu Scotland Division 2 |
||
14/04 01:00 |
16 KT |
Albion Rovers[8] Cowdenbeath[9] |
14/04 01:00 |
16 KT |
Edinburgh City[3] Brechin City[10] |
14/04 01:00 |
16 KT |
Queens Park[1] Annan Athletic[7] |
14/04 01:00 |
16 KT |
Stenhousemuir[6] Elgin City[2] |
14/04 01:00 |
16 KT |
Stirling Albion[4] Stranraer[5] |
Lịch thi đấu Brisbane Úc |
||
13/04 17:30 |
5 KT |
Centenary Stormers[8] The Gap BPL[12] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ |
||
13/04 17:30 |
30 KT |
Tuzlaspor Kulubu[8] Eskisehirspor[18] |
13/04 22:59 |
30 KT |
Altinordu[5] Adana Demirspor[4] |
13/04 22:59 |
30 KT |
Giresunspor[1] Keciorengucu[7] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Nga Ural |
||
13/04 17:00 |
13 KT |
Krylya Sovetov Samara B[U-14] Dinamo Barnaul[U-10] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Áo |
||
13/04 23:10 |
23 KT |
SKU Amstetten[8] SK Austria Klagenfurt[4] |
13/04 23:30 |
23 KT |
Floridsdorfer AC Wien[12] SK Vorwarts Steyr[11] |
13/04 23:30 |
23 KT |
SV Horn[16] Wacker Innsbruck[5] |
13/04 23:30 |
23 KT |
Kapfenberg Superfund[7] Lafnitz[1] |
14/04 01:25 |
23 KT |
Dornbirn[10] Austria Lustenau[13] |
Lịch thi đấu Colombia |
||
14/04 08:00 |
apertura KT |
Patriotas[(a)-14] Deportiva Once Caldas[(a)-17] |
Lịch thi đấu Scotland Championship |
||
14/04 00:00 |
16 KT |
Dunfermline[5] Dundee[3] |
14/04 01:00 |
23 KT |
Queen of South[6] Raith Rovers[2] |
Lịch thi đấu Scotland Division 1 |
||
14/04 01:00 |
11 KT |
Partick Thistle[5] Clyde[8] |
14/04 01:00 |
KT |
Airdrie United[6] Forfar Athletic[10] |
Lịch thi đấu Hạng nhất Georgia |
||
13/04 17:00 |
7 KT |
Baia Zugdidi[4] Norchi Dinamoeli Tbilisi[5] |
13/04 18:00 |
7 KT |
Shevardeni[9] Gagra[2] |
Lịch thi đấu Copa Sudamericana |
||
14/04 07:30 |
1 KT |
CA Penarol[URU D1(c)-2] Cerro Largo[URU D1(c)-11] |
Lịch thi đấu Hạng 2 Moldova |
||
13/04 19:00 |
17 KT |
Cahul 2005[2] Csf Baliti[1] |
13/04 19:00 |
17 KT |
Sheriff B[4] Flacara Falesti[13] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Romania |
||
13/04 22:59 |
bán kết KT |
Astra Ploiesti[ROM D1-9] Dinamo Bucuresti[ROM D1-14] |
Lịch thi đấu Cúp quốc gia Uzbekistan |
||
13/04 19:00 |
3 KT |
Zaamin[UZB D1B-3] Rubin Uzb[UZB D1B-10] |
Lịch thi đấu San Marino |
||
14/04 01:45 |
13 KT |
Fiorentino SP La Fiorita |
14/04 01:45 |
13 KT |
AC Juvenes/Dogana Folgore/falciano |
14/04 01:45 |
13 KT |
SS Murata SC Faetano |
14/04 01:45 |
13 KT |
San Giovanni SP Libertas |
Lịch thi đấu U19 Việt Nam |
||
13/04 15:30 |
KT |
U19 Pvf Việt Nam U19 An Giang |
Lịch thi đấu Hạng nhất Queens Land Úc |
||
13/04 17:30 |
KT |
North Star Virginia United |
Lịch thi đấu Hạng Nhất Nam Phi |
||
13/04 20:00 |
23 KT |
Pretoria Callies[10] Cape Umoya United[12] |
13/04 20:00 |
23 KT |
Pretoria Univ[8] Jdr Stars[4] |
13/04 20:00 |
23 KT |
Real Kings[5] Polokwane City[11] |
13/04 20:00 |
23 KT |
Richards Bay[2] Free State Stars[6] |
Lịch thi đấu Hạng 3 Romania |
||
13/04 21:00 |
KT |
Municipal Brasov Odorheiu Secuiesc |
Lịch thi đấu England Conference |
||
14/04 01:00 |
38 KT |
Dagenham and Redbridge[16] Eastleigh[10] |
14/04 01:00 |
38 KT |
Halifax Town[8] Wrexham[6] |
14/04 01:00 |
38 KT |
Stockport County[4] Kings Lynn[21] |
14/04 01:00 |
38 KT |
Sutton United[1] Torquay United[3] |
14/04 01:00 |
21 KT |
Solihull Moors[14] Notts County[5] |
14/04 01:45 |
38 KT |
Chesterfield[7] Boreham Wood[13] |
14/04 01:45 |
38 KT |
Weymouth[20] Aldershot Town[11] |
14/04 01:45 |
38 KT |
Woking[18] Bromley[9] |
Lịch thi đấu England Conference Nam |
||
14/04 01:45 |
34 KT |
Dulwich Hamlet[12] Dorking[1] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Billericay Town[15] Welling United[21] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Chippenham Town[16] Oxford City[4] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Concord Rangers[17] Braintree Town[19] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Eastbourne Borough[3] Tonbridge Angels[14] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Hemel Hempstead Town[10] Hampton & Richmond[6] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Hungerford Town[7] Slough Town[20] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Maidstone United[11] Ebbsfleet United[8] |
14/04 01:45 |
34 KT |
St Albans City[5] Dartford[2] |
Lịch thi đấu England Conference Bắc |
||
14/04 01:45 |
34 KT |
Alfreton Town[21] Chester FC[3] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Boston United[5] Gloucester City[1] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Brackley Town[4] Leamington[9] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Farsley Celtic[11] Southport FC[16] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Gateshead[10] Darlington[19] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Guiseley[20] Spennymoor Town[13] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Hereford[12] AFC Telford United[15] |
14/04 01:45 |
34 KT |
Kettering Town[18] Kidderminster[6] |
14/04 01:45 |
34 KT |
York City[8] Blyth Spartans[22] |
Lịch thi đấu Cúp Quốc Gia Slovakia |
||
13/04 18:30 |
tứ kết KT |
MFK Kosice[SVK D2-5] Trencin[SVK D1-6] |
13/04 20:30 |
tứ kết KT |
Zlate Moravce[SVK D1-5] MSK Zilina[SVK D1-3] |
Lịch thi đấu Hạng 1 Ả rập Xê út |
||
14/04 01:30 |
31 KT |
Al Khaleej Club[7] Al Feiha[2] |
14/04 01:30 |
31 KT |
Al Sahel[14] Hajer[5] |
14/04 01:35 |
31 KT |
Al Adalh[9] Uhud Medina[8] |
14/04 01:45 |
31 KT |
Al Kawkab[6] Al Nahdha[16] |
14/04 02:05 |
31 KT |
Al Tai[4] Al Bukayriyah[17] |
14/04 02:10 |
31 KT |
Jeddah[12] Najran[13] |
Lịch thi đấu Peru |
||
14/04 01:15 |
apertura KT |
Cusco FC[(a)-13] Sport Boys Association[(a)-11] |
14/04 03:30 |
apertura KT |
Binacional[(a)-18] Alianza Huanuco[(a)-6] |
14/04 06:00 |
apertura KT |
Sporting Cristal[(a)-1] Deportivo Municipal[(a)-17] |
T2 | T3 | T4 | T5 | T6 | T7 | CN |
1 | 2 | 3 | ||||
4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 |
11 | 12 | 13 | 14 | 15 | 16 | 17 |
18 | 19 | 20 | 21 | 22 | 23 | 24 |
25 | 26 | 27 | 28 | 29 | 30 | 31 |